Thứ hạng | Đội bóng | Số trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn bại | Hiệu số | Điểm |
1 | Kallithea | 17 | 11 | 4 | 2 | 23 | 10 | 13 | 37 |
2 | Ionikos | 19 | 9 | 5 | 5 | 29 | 20 | 9 | 32 |
3 | Kissamikos | 17 | 9 | 4 | 4 | 27 | 12 | 15 | 31 |
4 | Ilioupoli | 17 | 9 | 2 | 6 | 16 | 16 | 0 | 29 |
5 | Olympiakos Piraeus Ii | 17 | 7 | 7 | 3 | 24 | 13 | 11 | 28 |
6 | Kalamata Ao | 16 | 7 | 4 | 5 | 21 | 12 | 9 | 25 |
7 | Diagoras Rodos | 17 | 7 | 1 | 9 | 16 | 23 | -7 | 22 |
8 | AS Egaleo Aigaleo Athens | 18 | 6 | 3 | 9 | 13 | 21 | -8 | 21 |
9 | Giouchtas | 12 | 3 | 5 | 4 | 11 | 12 | -1 | 14 |
10 | Panathinaikos B | 18 | 4 | 2 | 12 | 12 | 30 | -18 | 14 |
11 | Panahaiki-2005 | 17 | 1 | 7 | 9 | 14 | 26 | -12 | 10 |
12 | Tilikratis Lefkada | 12 | 2 | 2 | 8 | 7 | 21 | -14 | 8 |
13 | Chania | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 |
Thời gian | Vòng đấu | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
23/09/2023 19:15 | staffel sud | Olympiakos Piraeus Ii | 0 - 0 | 0 - 0 | Ilioupoli | |
23/09/2023 20:00 | staffel sud | Kallithea | 0 - 0 | 0 - 0 | Panahaiki-2005 | |
24/09/2023 17:00 | staffel sud | Giouchtas | 2 - 0 | 1 - 0 | Diagoras Rodos | |
24/09/2023 20:00 | staffel sud | Panathinaikos B | 1 - 4 | 0 - 3 | Kalamata Ao | |
24/09/2023 20:00 | staffel sud | Tilikratis Lefkada | 1 - 0 | 0 - 0 | AS Egaleo Aigaleo Athens | |
25/09/2023 00:00 | staffel sud | Ionikos | 0 - 3 | 0 - 0 | Chania | |
25/09/2023 00:00 | staffel sud | Ionikos | 0 - 3 | 0 - 0 | Kissamikos | |
30/09/2023 19:00 | staffel sud | Diagoras Rodos | 2 - 1 | 2 - 0 | AS Egaleo Aigaleo Athens | |
30/09/2023 20:00 | staffel sud | Panahaiki-2005 | 0 - 2 | 0 - 1 | Panathinaikos B | |
01/10/2023 20:00 | staffel sud | Ilioupoli | 0 - 3 | 0 - 2 | Ionikos | |
01/10/2023 21:30 | staffel sud | Kallithea | 3 - 2 | 2 - 1 | Olympiakos Piraeus Ii | |
02/10/2023 19:00 | staffel sud | Kissamikos | 3 - 0 | 1 - 0 | Tilikratis Lefkada | |
02/10/2023 20:00 | staffel sud | Kalamata Ao | 3 - 1 | 1 - 0 | Giouchtas | |
14/10/2023 20:00 | staffel sud | Olympiakos Piraeus Ii | 1 - 1 | 0 - 1 | Ionikos | |
14/10/2023 20:00 | staffel sud | AS Egaleo Aigaleo Athens | 0 - 3 | 0 - 1 | Kalamata Ao | |
14/10/2023 20:00 | staffel sud | Giouchtas | 2 - 1 | 2 - 1 | Panahaiki-2005 | |
15/10/2023 19:00 | staffel sud | Tilikratis Lefkada | 1 - 2 | 1 - 1 | Ilioupoli | |
16/10/2023 17:00 | staffel sud | Diagoras Rodos | 3 - 1 | 3 - 0 | Kissamikos | |
20/10/2023 21:00 | staffel sud | Olympiakos Piraeus Ii | 3 - 1 | 1 - 0 | Panathinaikos B | |
21/10/2023 20:00 | staffel sud | Ionikos | 1 - 0 | 1 - 0 | Tilikratis Lefkada | |
21/10/2023 20:00 | staffel sud | Kallithea | 1 - 0 | 0 - 0 | Giouchtas | |
22/10/2023 18:00 | staffel sud | Ilioupoli | 1 - 0 | 0 - 0 | Diagoras Rodos | |
22/10/2023 18:00 | staffel sud | Kalamata Ao | 0 - 2 | 0 - 0 | Kissamikos | |
22/10/2023 20:00 | staffel sud | Panahaiki-2005 | 0 - 1 | 0 - 1 | AS Egaleo Aigaleo Athens | |
24/10/2023 20:00 | staffel sud | Panathinaikos B | 0 - 1 | 0 - 1 | Kallithea | |
28/10/2023 19:00 | staffel sud | AS Egaleo Aigaleo Athens | 1 - 1 | 0 - 0 | Kallithea | |
28/10/2023 19:00 | staffel sud | Kalamata Ao | 2 - 0 | 2 - 0 | Ilioupoli | |
28/10/2023 19:00 | staffel sud | Giouchtas | 2 - 0 | 2 - 0 | Panathinaikos B | |
28/10/2023 19:00 | staffel sud | Kissamikos | 4 - 1 | 3 - 1 | Panahaiki-2005 | |
28/10/2023 20:00 | staffel sud | Olympiakos Piraeus Ii | 4 - 1 | 3 - 1 | Tilikratis Lefkada | |
29/10/2023 20:00 | staffel sud | Diagoras Rodos | 2 - 1 | 1 - 0 | Ionikos | |
04/11/2023 18:00 | staffel sud | Giouchtas | 2 - 2 | 0 - 1 | Olympiakos Piraeus Ii | |
04/11/2023 20:00 | staffel sud | Ilioupoli | 1 - 0 | 1 - 0 | Panahaiki-2005 | |
05/11/2023 18:00 | staffel sud | Tilikratis Lefkada | 1 - 0 | 1 - 0 | Diagoras Rodos | |
05/11/2023 20:00 | staffel sud | Panathinaikos B | 1 - 0 | 1 - 0 | AS Egaleo Aigaleo Athens | |
05/11/2023 20:00 | staffel sud | Ionikos | 3 - 2 | 1 - 2 | Kalamata Ao | |
06/11/2023 19:30 | staffel sud | Kallithea | 0 - 1 | 0 - 1 | Kissamikos | |
11/11/2023 19:00 | staffel sud | Olympiakos Piraeus Ii | 1 - 0 | 0 - 0 | Diagoras Rodos | |
11/11/2023 20:00 | staffel sud | Kalamata Ao | 3 - 0 | 1 - 0 | Tilikratis Lefkada | |
12/11/2023 19:30 | staffel sud | AS Egaleo Aigaleo Athens | 1 - 0 | 1 - 0 | Giouchtas | |
12/11/2023 20:00 | staffel sud | Kissamikos | 2 - 0 | 1 - 0 | Panathinaikos B | |
12/11/2023 20:00 | staffel sud | Panahaiki-2005 | 1 - 1 | 0 - 1 | Ionikos | |
12/11/2023 20:00 | staffel sud | Ilioupoli | 1 - 2 | 0 - 1 | Kallithea | |
18/11/2023 20:00 | staffel sud | AS Egaleo Aigaleo Athens | 0 - 0 | 0 - 0 | Olympiakos Piraeus Ii | |
19/11/2023 20:00 | staffel sud | Ionikos | 0 - 1 | 0 - 1 | Kallithea | |
19/11/2023 20:00 | staffel sud | Kalamata Ao | 1 - 2 | 0 - 0 | Diagoras Rodos | |
19/11/2023 20:00 | staffel sud | Giouchtas | 0 - 0 | 0 - 0 | Kissamikos | |
19/11/2023 20:00 | staffel sud | Tilikratis Lefkada | 2 - 2 | 1 - 0 | Panahaiki-2005 | |
25/11/2023 20:00 | staffel sud | Ionikos | 2 - 0 | 0 - 0 | Panathinaikos B | |
25/11/2023 20:00 | staffel sud | Kallithea | 3 - 0 | 2 - 0 | Tilikratis Lefkada | |
26/11/2023 20:00 | staffel sud | Kissamikos | 2 - 0 | 0 - 0 | AS Egaleo Aigaleo Athens | |
26/11/2023 20:00 | staffel sud | Panahaiki-2005 | 1 - 1 | 0 - 0 | Diagoras Rodos | |
26/11/2023 20:00 | staffel sud | Ilioupoli | 0 - 0 | 0 - 0 | Giouchtas | |
26/11/2023 22:00 | staffel sud | Olympiakos Piraeus Ii | 0 - 0 | 0 - 0 | Kalamata Ao | |
29/11/2023 20:00 | staffel sud | Panathinaikos B | 0 - 2 | 0 - 1 | Ilioupoli | |
02/12/2023 21:00 | staffel sud | Diagoras Rodos | 2 - 1 | 1 - 0 | Kallithea | |
03/12/2023 20:00 | staffel sud | Olympiakos Piraeus Ii | 3 - 0 | 1 - 0 | Kissamikos | |
03/12/2023 20:00 | staffel sud | Kalamata Ao | 1 - 0 | 0 - 0 | Panahaiki-2005 | |
03/12/2023 20:00 | staffel sud | Ilioupoli | 2 - 0 | 0 - 0 | AS Egaleo Aigaleo Athens | |
03/12/2023 20:00 | staffel sud | Giouchtas | 2 - 2 | 2 - 2 | Ionikos | |
03/12/2023 20:00 | staffel sud | Panathinaikos B | 2 - 1 | 0 - 1 | Tilikratis Lefkada | |
09/12/2023 20:00 | staffel sud | Panahaiki-2005 | 1 - 1 | 0 - 1 | Olympiakos Piraeus Ii | |
09/12/2023 21:00 | staffel sud | Diagoras Rodos | 1 - 0 | 1 - 0 | Panathinaikos B | |
10/12/2023 20:00 | staffel sud | Ilioupoli | 1 - 0 | 1 - 0 | Kissamikos | |
10/12/2023 20:00 | staffel sud | Kallithea | 1 - 0 | 0 - 0 | Kalamata Ao | |
10/12/2023 20:00 | staffel sud | Tilikratis Lefkada | 0 - 0 | 0 - 0 | Giouchtas | |
13/12/2023 20:00 | staffel sud | Ionikos | 5 - 1 | 4 - 1 | AS Egaleo Aigaleo Athens | |
16/12/2023 20:00 | staffel sud | Ilioupoli | 0 - 1 | 0 - 1 | Olympiakos Piraeus Ii | |
16/12/2023 20:00 | staffel sud | Kalamata Ao | 0 - 0 | 0 - 0 | Panathinaikos B | |
17/12/2023 20:00 | staffel sud | Panahaiki-2005 | 1 - 1 | 1 - 1 | Kallithea | |
17/12/2023 22:00 | staffel sud | Diagoras Rodos | 2 - 0 | 0 - 0 | Giouchtas | |
19/12/2023 20:00 | staffel sud | AS Egaleo Aigaleo Athens | 1 - 0 | 0 - 0 | Tilikratis Lefkada | |
19/12/2023 22:00 | staffel sud | Kissamikos | 1 - 1 | 1 - 1 | Ionikos | |
06/01/2024 18:30 | staffel sud | Olympiakos Piraeus Ii | 1 - 2 | 0 - 1 | Kallithea | |
07/01/2024 20:00 | staffel sud | Ionikos | 4 - 1 | 2 - 0 | Ilioupoli | |
07/01/2024 20:00 | staffel sud | AS Egaleo Aigaleo Athens | 4 - 1 | 2 - 0 | Diagoras Rodos | |
08/01/2024 19:00 | staffel sud | Panathinaikos B | 2 - 2 | 2 - 2 | Panahaiki-2005 | |
13/01/2024 19:30 | staffel sud | Kissamikos | 4 - 0 | 1 - 0 | Diagoras Rodos | |
13/01/2024 20:00 | staffel sud | Kallithea | 3 - 0 | 2 - 0 | Panathinaikos B | |
13/01/2024 20:00 | staffel sud | Kalamata Ao | 1 - 0 | 0 - 0 | AS Egaleo Aigaleo Athens | |
15/01/2024 21:30 | staffel sud | Ionikos | 1 - 0 | 0 - 0 | Olympiakos Piraeus Ii | |
21/01/2024 20:00 | staffel sud | Diagoras Rodos | 0 - 1 | 0 - 1 | Ilioupoli | |
21/01/2024 20:00 | staffel sud | AS Egaleo Aigaleo Athens | 1 - 0 | 0 - 0 | Panahaiki-2005 | |
21/01/2024 21:00 | staffel sud | Kissamikos | 1 - 1 | 0 - 1 | Kalamata Ao | |
22/01/2024 21:00 | staffel sud | Panathinaikos B | 1 - 3 | 0 - 1 | Olympiakos Piraeus Ii | |
28/01/2024 20:00 | staffel sud | Kallithea | 1 - 0 | 1 - 0 | AS Egaleo Aigaleo Athens | |
28/01/2024 20:00 | staffel sud | Ilioupoli | 1 - 0 | 1 - 0 | Kalamata Ao | |
28/01/2024 20:00 | staffel sud | Panahaiki-2005 | 2 - 1 | 0 - 0 | Kissamikos | |
28/01/2024 20:45 | staffel sud | Ionikos | 1 - 0 | 1 - 0 | Diagoras Rodos | |
04/02/2024 20:00 | staffel sud | Kissamikos | 0 - 0 | 0 - 0 | Kallithea | |
04/02/2024 20:00 | staffel sud | Panahaiki-2005 | 1 - 2 | 1 - 1 | Ilioupoli | |
05/02/2024 20:00 | staffel sud | AS Egaleo Aigaleo Athens | 2 - 1 | 0 - 1 | Panathinaikos B | |
05/02/2024 21:00 | staffel sud | Kalamata Ao | 0 - 0 | 0 - 0 | Ionikos | |
11/02/2024 20:00 | staffel sud | Panathinaikos B | 0 - 2 | 0 - 0 | Kissamikos | |
11/02/2024 20:00 | staffel sud | Diagoras Rodos | 0 - 2 | 0 - 0 | Olympiakos Piraeus Ii | |
11/02/2024 20:00 | staffel sud | Ionikos | 3 - 1 | 2 - 0 | Panahaiki-2005 | |
12/02/2024 21:00 | staffel sud | Kallithea | 2 - 1 | 1 - 1 | Ilioupoli | |
18/02/2024 21:00 | staffel sud | Ilioupoli | 1 - 3 | 1 - 1 | Panathinaikos B | |
18/02/2024 21:00 | staffel sud | Diagoras Rodos | 1 - 0 | 1 - 0 | Kalamata Ao | |
18/02/2024 21:00 | staffel sud | Kallithea | 2 - 1 | 0 - 1 | Ionikos | |
19/02/2024 21:00 | staffel sud | Olympiakos Piraeus Ii | 0 - 0 | 0 - 0 | AS Egaleo Aigaleo Athens | |
25/02/2024 20:00 | staffel sud | AS Egaleo Aigaleo Athens | 0 - 0 | 0 - 0 | Kissamikos | |
25/02/2024 20:00 | staffel sud | Diagoras Rodos | 1 - 2 | 0 - 2 | Panahaiki-2005 | |
26/02/2024 21:00 | staffel sud | Panathinaikos B | 1 - 0 | 0 - 0 | Ionikos | |
Bảng xếp hạng :
|
||||||||
Xếp hạng | Đội bóng | Số trận |
Thắng
|
Hòa
|
Bại
|
Bàn thắng
|
Bàn thua
|
Điểm
|
1 | Ionikos | 12 | 11 | 0 | 1 | 32 | 13 | 33 |
2 | Kalamata Ao | 11 | 9 | 1 | 1 | 10 | 2 | 28 |
3 | Larisa | 11 | 6 | 5 | 0 | 19 | 9 | 23 |
4 | Kissamikos | 11 | 7 | 1 | 3 | 23 | 21 | 22 |
5 | Kozani Fs | 8 | 5 | 1 | 2 | 5 | 2 | 16 |
6 | Aek Athens Ii | 8 | 3 | 5 | 0 | 7 | 0 | 14 |
7 | Anagenisi Karditsa | 10 | 4 | 1 | 5 | 7 | 8 | 13 |
8 | Paok Saloniki B | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 5 | 12 |
9 | PAE Levadiakos | 5 | 3 | 2 | 0 | 9 | 2 | 11 |
10 | Almopos | 11 | 0 | 11 | 0 | 0 | 0 | 11 |
11 | Panahaiki-2005 | 8 | 1 | 7 | 0 | 15 | 14 | 10 |
12 | Diagoras Rodos | 9 | 1 | 7 | 1 | 15 | 15 | 10 |
13 | Panathinaikos B | 8 | 1 | 6 | 1 | 16 | 16 | 9 |
14 | Olympiakos Piraeus Ii | 9 | 1 | 6 | 2 | 15 | 16 | 9 |
15 | Iraklis Saloniki | 7 | 1 | 5 | 1 | 6 | 4 | 8 |
16 | Makedonikos | 8 | 1 | 5 | 2 | 4 | 4 | 8 |
17 | Kallithea | 11 | 2 | 1 | 8 | 7 | 10 | 7 |
18 | Aiolikos | 8 | 1 | 4 | 3 | 6 | 10 | 7 |
19 | Kambaniakos | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 3 | 6 |
20 | Niki Volou | 9 | 0 | 6 | 3 | 4 | 13 | 6 |
21 | AS Egaleo Aigaleo Athens | 8 | 1 | 1 | 6 | 7 | 12 | 4 |
22 | Apollon Kalamaria | 10 | 0 | 1 | 9 | 6 | 27 | 1 |
23 | Ilioupoli | 10 | 0 | 0 | 10 | 8 | 29 | 0 |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Thống kê số liệu bảng xếp hạng mới nhất | ||
Các trận đã kết thúc | 266 | 88.67% |
Các trận chưa diễn ra | 34 | 11.33% |
Chiến thắng trên sân nhà | 144 | 54.14% |
Trận hòa | 90 | 34% |
Chiến thắng trên sân khách | 83 | 31.2% |
Tổng số bàn thắng | 705 | Trung bình 2.65 bàn/trận |
Số bàn thắng trên sân nhà | 411 | Trung bình 1.55 bàn/trận |
Số bàn thắng trên sân khách | 294 | Trung bình 1.11 bàn/trận |
Đội bóng lực công kích tốt nhất | Ionikos | 61 bàn |
Đội bóng lực công kích tốt nhất trên sân nhà | Kissamikos | 37 bàn |
Đội bóng lực công kích tốt nhất trên sân khách | Larisa | 28 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất | Almopos | 0 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất trên sân nhà | Chania, Almopos | 0 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất trên sân khách | Almopos | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất | Chania, Almopos | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất trên sân nhà | Chania, Almopos | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất trên sân khách | Chania, Almopos | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất | Apollon Kalamaria | 58 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất trên sân nhà | Panathinaikos B | 30 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất trên sân khách | Ilioupoli | 32 bàn |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp