Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
16/08/2018 21:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [KAZ PR-2]Kairat Almaty | 1 - 2 | 0 - 1 | SK Sigma Olomouc[CZE D1-12] | |
16/08/2018 22:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | Progres Niedercorn | 2 - 2 | 1 - 0 | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | |
16/08/2018 22:30 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [CYP D1-4]AEK Larnaca | 5 - 0 | 1 - 0 | Sturm Graz[AUT D1-3] | |
16/08/2018 22:59 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [FIN D1-1]HJK Helsinki | 1 - 4 | 0 - 1 | NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-5] | |
16/08/2018 23:30 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [ROM D1-7]CS Universitatea Craiova | 1 - 1 | 0 - 1 | RB Leipzig[GER D1-6] | |
16/08/2018 23:30 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [DEN SASL-1]Copenhagen | 2 - 1 | 1 - 0 | CSKA Sofia[BUL D1-1] | |
17/08/2018 00:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [LIT D1-1]Suduva | 0 - 0 | 0 - 0 | Spartaks Jurmala[LAT D1-4] | |
17/08/2018 00:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [ALB D1-2]KS Perparimi Kukesi | 2 - 0 | 1 - 0 | Torpedo Kutaisi[GEO D1-5] | |
17/08/2018 00:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [RUS PR-3]Zenit St.Petersburg | 4 - 0 | 1 - 0 | Dinamo Minsk[BLR D1-2] | |
90 minutes[4-0], Double bouts[4-4], 120 minutes[8-1] | |||||||
17/08/2018 00:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [DEN SASL-3]Midtjylland | 3 - 1 | 1 - 1 | The New Saints[WAL PR-2] | |
17/08/2018 00:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [NOR D1-3]Molde | 3 - 0 | 1 - 0 | Hibernian FC[SCO PR-2] | |
17/08/2018 00:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [LIT D1-2]FK Zalgiris Vilnius | 0 - 5 | 0 - 3 | Sevilla[SPA D1-7] | |
17/08/2018 00:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [ROM D1-1]CFR Cluj | 5 - 0 | 2 - 0 | Alashkert[ARM D1-2] | |
17/08/2018 00:15 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [CYP D1-1]APOEL Nicosia | 3 - 1 | 0 - 1 | Hapoel Beer Sheva[ISR D1-1] | |
17/08/2018 00:30 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [ISR D1-3]Maccabi Tel Aviv | 2 - 1 | 0 - 1 | Pyunik[ARM D1-8] | |
17/08/2018 00:30 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [SUI Sl-9]Luzern | 1 - 3 | 0 - 1 | Olympiakos[GRE D1-3] | |
17/08/2018 00:45 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [BLR D1-7]Dinamo Brest | 1 - 0 | 0 - 0 | Apollon Limassol FC[CYP D1-2] | |
17/08/2018 00:45 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [AUT D1-6]LASK Linz | 2 - 1 | 1 - 0 | Besiktas[TUR D1-4] | |
17/08/2018 01:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [ITA D1-7]Atalanta | 2 - 0 | 0 - 0 | Hapoel Haifa[ISR D1-4] | |
17/08/2018 01:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [BOS PL-6]Zrinjski Mostar | 1 - 1 | 0 - 1 | Ludogorets Razgrad[BUL D1-4] | |
17/08/2018 01:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [SUI Sl-2]Basel | 1 - 0 | 1 - 0 | Vitesse Arnhem[HOL D1-6] | |
17/08/2018 01:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [DEN SASL-4]Brondby | 2 - 1 | 0 - 0 | Spartak Subotica[SER D1-14] | |
17/08/2018 01:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [LUX D1-4]F91 Dudelange | 2 - 2 | 2 - 1 | Legia Warszawa[POL D1-5] | |
17/08/2018 01:15 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [POL D1-1]Lech Poznan | 1 - 2 | 0 - 2 | Genk[BEL D1-3] | |
17/08/2018 01:15 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [SLO D1-1]NK Maribor | 0 - 0 | 0 - 0 | Glasgow Rangers[SCO PR-3] | |
17/08/2018 01:30 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [BEL D1-8]Gent | 3 - 1 | 1 - 0 | Jagiellonia Bialystok[POL D1-2] | |
17/08/2018 01:30 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [SER D1-6]Partizan Belgrade | 3 - 2 | 3 - 1 | Nordsjaelland[DEN SASL-9] | |
17/08/2018 01:30 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [HOL D1-9]Feyenoord Rotterdam | 1 - 1 | 1 - 1 | Trencin[SVK D1-5] | |
17/08/2018 01:30 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [ROM D1-2]Steaua Bucuresti | 2 - 1 | 0 - 0 | Hajduk Split[CRO D1-7] | |
17/08/2018 01:30 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [AUT D1-4]Rapid Wien | 4 - 0 | 1 - 0 | Slovan Bratislava[SVK D1-1] | |
17/08/2018 01:45 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [FRA D1-18]Bordeaux | 2 - 1 | 0 - 0 | Illichivets mariupol[UKR D1-10] | |
17/08/2018 01:45 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [ENG PR-11]Burnley | 0 - 0 | 0 - 0 | Basaksehir FK[TUR D1-3] | |
90 minutes[0-0], Double bouts[0-0], 120 minutes[1-0] | |||||||
17/08/2018 01:45 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [NOR D1-2]Rosenborg | 3 - 0 | 2 - 0 | Cork City[IRE PR-1] | |
17/08/2018 01:45 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [CRO D1-2]NK Rijeka | 0 - 1 | 0 - 0 | Sarpsborg 08 FF[NOR D1-4] | |
17/08/2018 02:00 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [ICE PR-3]Valur | 2 - 1 | 1 - 0 | Sheriff[MOL D1-1] | |
17/08/2018 02:30 | Vòng Qualifying 3.2 | (KT) | [POR D1-4]Sporting Braga | 2 - 2 | 0 - 0 | Zorya[UKR D1-5] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp