Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
01/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-3]Torpedo Moscow | 4 - 1 | 0 - 0 | Sileks[MKD D2W-1] | |
01/02/2022 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D1-10]Tikves Kavadarci | 2 - 2 | 2 - 0 | Kuban[RUS D1-16] | |
01/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-12]Isloch Minsk | 2 - 0 | 1 - 0 | Arsenal Dzyarzhynsk | |
01/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN SASL-6]Silkeborg IF | 0 - 2 | 0 - 2 | Randers FC[DEN SASL-5] | |
01/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [169]Nepal | 1 - 0 | 1 - 0 | Mauritius[172] | |
01/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2S-1]SKA Rostov | 0 - 2 | 0 - 0 | Vardar Skopje[MKD D2W-3] | |
01/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ARM D1-1]Avan Academy | 2 - 3 | 1 - 0 | Slovan Bratislava[SVK D1-1] | |
01/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-12]Krasnodar II | 1 - 0 | 1 - 0 | Kamaz[RUS D1-10] | |
01/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL PR-6]Wisla Plock | 2 - 2 | 2 - 0 | Skra Czestochowa[POL D1-12] | |
01/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D2A-1]Kongsvinger | 0 - 3 | 0 - 1 | Moss[NOR D2A-10] | |
01/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D1-7]Radnicki Nis | 0 - 1 | 0 - 1 | FK Khimki[RUS PR-16] | |
01/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-10]Slutsksakhar Slutsk | 1 - 2 | 0 - 1 | Neman Grodno[BLR D1-7] | |
01/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GER D2-1]Darmstadt | 3 - 1 | 2 - 0 | 08 Homburg[GER RegS-6] | |
01/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D2-13]Graficar Beograd | 1 - 0 | 0 - 0 | Volgar-Gazprom Astrachan[RUS D1-18] | |
01/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BOS PL-8]FK Velez Mostar | 3 - 0 | 1 - 0 | GOSK Gabela | |
01/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2S-2]Chayka K Sr | 1 - 1 | 0 - 1 | Torpedo Moscow[RUS D1-3] | |
01/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | [Kos L-5]Kf Prishtina | ?-? | ?-? | Kapfenberg Superfund[AUT D2-10] | ||
01/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BOS PL-9]Rudar Prijedor | 1 - 0 | 1 - 0 | Karlovac | |
01/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D1-3]MFK Ruzomberok | 2 - 1 | 1 - 1 | Dynamo Moscow[RUS PR-2] | |
01/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [TFF 1. Lig-12]Genclerbirligi | 1 - 0 | 0 - 0 | Levski Sofia[BUL D1-6] | |
01/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [HUN D1-11]Gyirmot Se | 1 - 5 | 0 - 3 | Skf Sered[SVK D1-7] | |
01/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-1]Ludogorets Razgrad | 1 - 0 | 0 - 0 | Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] | |
01/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D1-13]Radnik Surdulica | 1 - 0 | 0 - 0 | Kolos Kovalivka[UKR D1-8] | |
01/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Istanbulspor | 0 - 0 | 0 - 0 | Kuban | |
01/02/2022 21:55 | Vòng tháng 2 | (KT) | [142]Kuwait | 0 - 2 | 0 - 1 | Libya[117] | |
01/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [91]Bahrain | 1 - 0 | 0 - 0 | Democratic Rep Congo[64] | |
01/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Qatar U23 | 2 - 2 | 0 - 1 | Saudi Arabia U23 | |
01/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | [84]Uzbekistan | ?-? | ?-? | New Zealand[110] | ||
01/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D1-10]WSG Wattens | 6 - 1 | 3 - 0 | Worgl[AUS D3WT-2] | |
01/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | [CZE CFLB-16]Jiskra Usti Nad Orlici | ?-? | ?-? | Viktoria Otrokovice[CZE CFLM-18] | ||
01/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D2-9]Msk Zilina B | 2 - 1 | 0 - 1 | Namestovo[SVK D2-16] | |
02/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-13]Degerfors IF | 6 - 0 | 2 - 0 | Bk Forward[SWE D3NG-2] | |
02/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | [AUS D3E-3]Wiener Sportklub | ?-? | ?-? | Sv Schwechat | ||
02/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-5]Blau Weiss Linz | 5 - 1 | 0 - 0 | Donau Linz | |
02/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1 SNN-1]Brommapojkarna | 8 - 0 | 3 - 0 | Enskede Ik[SWE D3NS-8] | |
02/02/2022 01:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Ask Voitsberg | 1 - 5 | 0 - 3 | SV Allerheiligen[AUS D3C-8] | |
02/02/2022 02:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [HOL D3-18]Gelders Veenendaalse VV | 3 - 2 | 2 - 1 | DVS'33 Ermelo | |
02/02/2022 02:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE PR-3]Sligo Rovers | 1 - 1 | 1 - 0 | Finn Harps[IRE PR-8] | |
02/02/2022 02:45 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE PR-5]Bohemians | 1 - 1 | 1 - 1 | Longford Town[IRE D1-2] | |
02/02/2022 04:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MLS-4]Colorado Rapids | 3 - 1 | 1 - 1 | Seattle Sounders[MLS-8] | |
02/02/2022 05:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [139]Suriname | 2 - 1 | 1 - 0 | Guyana[176] | |
02/02/2022 07:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CHI D1-15]Curico Unido | 1 - 1 | 0 - 1 | San Luis Quillota[CHI D2-10] | |
02/02/2022 08:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [143]Nicaragua | 1 - 1 | 0 - 0 | Belize[170] | |
02/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-11]Energetik Bgu Minsk | 1 - 1 | 1 - 0 | Shakhtyor Petrikov[BLR D2-7] | |
02/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D2-1]Metalist Kharkiv | 0 - 1 | 0 - 0 | Kolubara[SER D1-12] | |
02/02/2022 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-8]Torpedo Zhodino | 1 - 1 | 1 - 0 | FC Minsk[BLR D1-13] | |
02/02/2022 16:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2W-2]Voska Sport | 0 - 0 | 0 - 0 | Pelister Bitola[MKD D1-12] | |
02/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-2]Fakel Voronezh | 1 - 1 | 1 - 1 | FK Atyrau[KAZ PR-11] | |
02/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Chernomorets Balchik | 8 - 0 | 5 - 0 | Avangard[RUS D2CB-6] | |
02/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-6]GKS Tychy | 2 - 2 | 1 - 1 | Gks Jastrzebie[POL D1-17] | |
02/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-5]Sandecja | 3 - 1 | 3 - 0 | Ks Wieczysta Krakow | |
02/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CRO D2-1]Orijent Rijeka | 0 - 3 | 0 - 1 | NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-3] | |
02/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-5]Ruh Brest | 2 - 0 | 1 - 0 | Dinamo Minsk Reserves[BLR RL-1] | |
02/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D2-14]Litex Lovech | 4 - 0 | 3 - 0 | Dunav Ruse | |
02/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Odorheiu Secuiesc | 1 - 3 | 0 - 1 | Brasov | |
02/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [RUS D1-16]Kuban | ?-? | ?-? | Tobol Kostanai[KAZ PR-1] | ||
02/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D1-8]Spartak Subotica | 0 - 4 | 0 - 3 | Veres Rivne[UKR D1-9] | |
02/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [BUL D2-9]Strumska Slava | ?-? | ?-? | Septemvri Sofia[BUL D2-6] | ||
02/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D2-16]Marek Dupnica | 1 - 1 | 0 - 1 | Etar Veliko Tarnovo[BUL D2-2] | |
02/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2S-2]Chayka K Sr | 1 - 1 | 0 - 0 | Neftekhimik Nizhnekamsk[RUS D1-5] | |
02/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [UKR D1-16]Illichivets mariupol | ?-? | ?-? | NK Siroki Brijeg[BOS PL-5] | ||
02/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2E-1]Pobeda Prilep | 0 - 0 | 0 - 0 | Belasica Strumica[MKD D2E-4] | |
02/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [RUS PR-10]Rubin Kazan | ?-? | ?-? | Sochi[RUS PR-3] | ||
02/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [LIT D1-8]Banga Gargzdai | 3 - 2 | 2 - 0 | Dziugas Telsiai[LIT D1-7] | |
02/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D2-2]Dukla Banska Bystrica | 2 - 3 | 1 - 3 | Brno[CZE D2-1] | |
02/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Slavoj Vysehrad | 1 - 6 | 0 - 4 | Sk Slovan Varnsdorf[CZE D2-7] | |
02/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-4]Fk Graffin Vlasim | 3 - 2 | 3 - 2 | Banik Ostrava B[CZE CFLM-3] | |
02/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MNE D1-3]FK Buducnost Podgorica | 1 - 2 | 0 - 1 | Mladost Podgorica[MNE D1-9] | |
02/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D2-6]Zarkovo | 0 - 2 | 0 - 0 | Indjija[SER D2-1] | |
02/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-10]Cska 1948 Sofia | 2 - 1 | 0 - 0 | Kf Llapi[Kos L-4] | |
02/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | [MKD D2W-7]Ohrid 2004 | ?-? | ?-? | Skopje | ||
02/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-9]Spartak Moscow | 0 - 0 | 0 - 0 | Riga Fc[LAT D1-3] | |
02/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-2]Dynamo Moscow | 2 - 1 | 1 - 0 | Partizan Belgrade[SER D1-1] | |
02/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-4]CSKA Moscow | 3 - 2 | 3 - 1 | Viborg[DEN SASL-8] | |
02/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D1-7]Skf Sered | 3 - 2 | 1 - 0 | Rohoznik[SVK D2-11] | |
02/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-2]Liefering | 2 - 1 | 0 - 1 | Villarreal B[SPDRFEFB-1] | |
02/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-3]Korona Kielce | 1 - 2 | 0 - 1 | Gazovik Orenburg[RUS D1-1] | |
02/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GER RegS-18]SG Sonnenhof Grobaspach | 1 - 2 | 0 - 1 | Stuttgarter Kickers | |
02/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | [POL D1-14]Zaglebie Sosnowiec | ?-? | ?-? | Hebar Pazardzhik[BUL D2-3] | ||
02/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-6]SKA Energiya Khabarovsk | 1 - 0 | 1 - 0 | Viitorul Selimbar[ROM D2-9] | |
02/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-15]Belchatow | 0 - 5 | 0 - 3 | Warta Sieradz | |
02/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D1-3]Cukaricki | 2 - 3 | 2 - 0 | Dynamo Kyiv[UKR D1-2] | |
02/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | TJ Spartak Myjava | 0 - 0 | 0 - 0 | SKM Puchov[SVK D2-15] | |
02/02/2022 23:30 | Vòng tháng 2 | [DEN D2A-1]Naestved | ?-? | ?-? | Kfum Roskilde | ||
02/02/2022 23:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D1-11]Trenkwalder Admira | 6 - 0 | 2 - 0 | Wiener Viktoria[AUS D3E-4] | |
03/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-18]Gornik Polkowice | 1 - 0 | 0 - 0 | Kp Calisia Kalisz[POL D2-12] | |
03/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-11]Raufoss | 2 - 2 | 1 - 1 | Skeid Oslo[NOR D2B-1] | |
03/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2A-9]Brabrand IF | 1 - 2 | 0 - 2 | Aarhus Fremad[DEN D2A-6] | |
03/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Nottingen | 5 - 4 | 2 - 2 | VfR Aalen[GER RegS-9] | |
03/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Flint | 0 - 2 | 0 - 1 | Fram Larvik | |
03/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | [GER RegB-19]Greuther Furth 2 | ?-? | ?-? | Eintr. Bamberg | ||
03/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GER RegS-12]Astoria Walldorf | 2 - 0 | 1 - 0 | Neckarsulmer Sport-Union | |
03/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MLS-6]Real Salt Lake | 1 - 1 | 0 - 1 | Houston Dynamo[MLS-7] | |
03/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SLO D2-8]Nd Beltinci | 4 - 2 | 0 - 0 | Usv St Anna[AUS D3C-10] | |
03/02/2022 01:30 | Vòng tháng 2 | Orn-Horten | ?-? | ?-? | Eik Tonsberg | ||
03/02/2022 02:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE D1-6]Galway United | 0 - 3 | 0 - 3 | Dundalk[IRE PR-6] | |
03/02/2022 02:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE D1-8]Wexford Youths | 1 - 1 | 0 - 0 | St Patrick's[IRE PR-2] | |
03/02/2022 02:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Drogheda Town | 1 - 0 | 0 - 0 | Bray Wanderers[IRE D1-5] | |
03/02/2022 03:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MLS-6]Toronto FC | 2 - 1 | 0 - 0 | Los Angeles FC[MLS-13] | |
03/02/2022 06:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [URU D1(c)-4]Wanderers FC | 0 - 1 | 0 - 0 | Gimnasia Mendoza[ARG D2A-7] | |
03/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-7]Baltika | 3 - 1 | 2 - 1 | Spartak Subotica[SER D1-8] | |
03/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | [SER D1-13]Radnik Surdulica | ?-? | ?-? | Petrolul Ploiesti[ROM D2-1] | ||
03/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D2-15]Cska 1948 Sofia Ii | 1 - 1 | 0 - 0 | Sportist Svoge[BUL D2-10] | |
03/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-11]Metaloglobus | 6 - 0 | 0 - 0 | Astra Ploiesti[ROM D2-19] | |
03/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-12]Isloch Minsk | 0 - 2 | 0 - 1 | Neman Grodno[BLR D1-7] | |
03/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2S-10]Tuapse | 0 - 2 | 0 - 1 | Makhachkala[RUS D2S-3] | |
03/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [BUL D1-8]Beroe | ?-? | ?-? | Rudar Pljevlja[MNE D1-7] | ||
03/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [CRO D2-3]Rudes | ?-? | ?-? | NK Lucko | ||
03/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [BUL D2-8]PFK Montana | ?-? | ?-? | Sileks[MKD D2W-1] | ||
03/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-10]Slutsksakhar Slutsk | 1 - 2 | 1 - 2 | Arsenal Dzyarzhynsk | |
03/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BOS PL-7]Sloboda | 0 - 1 | 0 - 1 | Rudar Prijedor[BOS PL-9] | |
03/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-12]Hacken | 0 - 0 | 0 - 0 | FK Rostov[RUS PR-14] | |
03/02/2022 22:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-2]Aalesund FK | 4 - 1 | 3 - 1 | IL Hodd[NOR D2A-2] | |
04/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-1]Bodo Glimt | 1 - 0 | 0 - 0 | Aarhus AGF[DEN SASL-7] | |
04/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2A-4]Thisted | 1 - 1 | 1 - 1 | Jammerbugt[DEN D1-10] | |
04/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Staal Jorpeland | 1 - 4 | 0 - 1 | Sandnes Ulf[NOR AL-8] | |
04/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-3]Torpedo Moscow | 2 - 0 | 2 - 0 | Yenisey Krasnoyarsk[RUS D1-9] | |
04/02/2022 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-8]Torpedo Zhodino | 3 - 3 | 1 - 2 | Ruh Brest[BLR D1-5] | |
04/02/2022 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-8]Akron Togliatti | 0 - 2 | 0 - 2 | Fredericia[DEN D1-5] | |
04/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | [BLR D1-3]Dinamo Minsk | ?-? | ?-? | Dnepr Mogilev[BLR D2-5] | ||
04/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-13]FC Minsk | 1 - 2 | 0 - 0 | Dinamo Minsk Reserves[BLR RL-1] | |
04/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Sleza Wroclaw | 2 - 1 | 0 - 0 | Odra Opole[POL D1-10] | |
04/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2S-3]Makhachkala | 5 - 1 | 2 - 1 | Alania-d Vladikavkaz[RUS D2S-16] | |
04/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-12]Vyskov | 0 - 0 | 0 - 0 | Mfk Skalica[SVK D2-4] | |
04/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE PR-3]Sligo Rovers | 0 - 0 | 0 - 0 | Derry City[IRE PR-4] | |
04/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-14]Tom Tomsk | 1 - 0 | 1 - 0 | Vardar Skopje[MKD D2W-3] | |
04/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-13]Pirin Blagoevgrad | 1 - 1 | 1 - 0 | Etar Veliko Tarnovo[BUL D2-2] | |
04/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D1-8]Zemplin Michalovce | 1 - 0 | 1 - 0 | Humenne[SVK D2-5] | |
04/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SLO D1-6]Domzale | 7 - 0 | 6 - 0 | Rudar Prijedor[BOS PL-9] | |
04/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-9]Dinamo Brest | 3 - 1 | 1 - 1 | Belshina Babruisk | |
04/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D1-16]Radnicki 1923 Kragujevac | 3 - 0 | 1 - 0 | Sloboda Uzice Sevojno | |
04/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-1]Ham-Kam | 2 - 1 | 1 - 0 | Gjovik Ff | |
04/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Dnipro Dnipropetrovsk | 1 - 0 | 1 - 0 | Decic Tuzi[MNE D1-2] | |
04/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D2-9]Polessya Zhitomir | 2 - 1 | 1 - 1 | Veres Rivne[UKR D1-9] | |
04/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-4]Lillestrom | 2 - 0 | 2 - 0 | Stabaek[NOR D1-15] | |
04/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D1-11]Trenkwalder Admira | 3 - 0 | 1 - 0 | SV Horn[AUT D2-12] | |
04/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-9]Mjallby AIF | 3 - 2 | 1 - 2 | Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-7] | |
04/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-4]Fredrikstad | 1 - 0 | 1 - 0 | Mjondalen[NOR D1-16] | |
04/02/2022 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SLO D1-5]NK Mura 05 | 2 - 0 | 1 - 0 | Sturm Graz[AUT D1-2] | |
04/02/2022 20:40 | Vòng tháng 2 | (KT) | [KUW D1-10]Yarmouk | 0 - 1 | 0 - 1 | Al Shabab Kuw[KUW D1-9] | |
04/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D1-9]Proleter Novi Sad | 2 - 1 | 0 - 1 | Metalist 1925 Kharkiv[UKR D1-10] | |
04/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | [DEN SASL-9]Odense BK | ?-? | ?-? | Vejle[DEN SASL-12] | ||
04/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-6]Levski Sofia | 1 - 1 | 0 - 1 | Dynamo Kyiv[UKR D1-2] | |
04/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-1]Gazovik Orenburg | 0 - 1 | 0 - 0 | Veles Moscow[RUS D1-11] | |
04/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2A-1]Naestved | 3 - 1 | 2 - 1 | Kalmar FF[SWE D1-6] | |
04/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-3]Torpedo Moscow | 1 - 2 | 1 - 1 | Radnicki Nis[SER D1-7] | |
04/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-9]Yenisey Krasnoyarsk | 1 - 1 | 1 - 0 | Aksu | |
04/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS D3C-9]Wolfsberger Ac Amateure | 1 - 2 | 1 - 0 | Grazer AK[AUT D2-8] | |
04/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN SASL-3]Brondby | 2 - 1 | 0 - 1 | Valerenga[NOR D1-7] | |
04/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-5]Rosenborg | 1 - 2 | 0 - 2 | Djurgardens[SWE D1-3] | |
04/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-1]Malmo FF | 1 - 1 | 0 - 1 | Lokomotiv Moscow[RUS PR-6] | |
04/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-10]Kamaz | 0 - 1 | 0 - 0 | Viitorul Selimbar[ROM D2-9] | |
04/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 Hoãn | [AUS D3E-12]Trenkwalder Admira Amateure | ?-? | ?-? | Superfund Pasching[AUT D2-15] | ||
04/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-4]Norrby IF | 2 - 1 | 0 - 1 | Orgryte[SWE D2-8] | |
04/02/2022 23:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-6]Lafnitz | 2 - 0 | 1 - 0 | SC Pinkafeld | |
05/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | [AUT D2-13]Austria Wien Amateure | ?-? | ?-? | Asv Drassburg[AUS D3E-13] | ||
05/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D2B-6]Notodden FK | 2 - 1 | 2 - 1 | Asker[NOR D2A-3] | |
05/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D2-1]Metalist Kharkiv | 3 - 3 | 1 - 2 | Chernomorets Odessa[UKR D1-13] | |
90 phút [3-3], Penalty [6-5], Metalist Kharkiv thắng | |||||||
05/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Vsk Aarhus | 0 - 1 | 0 - 0 | Skive IK[DEN D2A-8] | |
05/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | FK Vidar | 1 - 1 | 1 - 1 | Brodd | |
05/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Sr Donaufeld Wien | 2 - 2 | 0 - 2 | Bruck Leitha[AUS D3E-10] | |
05/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Roskilde | 2 - 2 | 1 - 1 | AB Kobenhavn[DEN D2A-5] | |
05/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS D3E-3]Wiener Sportklub | 3 - 2 | 0 - 1 | Kremser | |
05/02/2022 01:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SLO D2-15]NK Ptuj Drava | 1 - 5 | 1 - 0 | Rogaska[SLO D2-3] | |
05/02/2022 02:00 | Vòng tháng 2 | Nardo | ?-? | ?-? | Stjordals Blink[NOR AL-14] | ||
05/02/2022 02:00 | Vòng tháng 2 | [SUI D22-10]Schotz | ?-? | ?-? | Brunnen | ||
05/02/2022 05:00 | Vòng tháng 2 Hoãn | Sportivo San Lorenzo | ?-? | ?-? | Arsenal de Sarandi | ||
05/02/2022 14:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Brisbane City SC | 1 - 4 | 1 - 1 | Gold Coast United[AUS QSL-8] | |
05/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-3]Lisen | 2 - 2 | 1 - 0 | Slavia Kromeriz[CZE CFLM-1] | |
05/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-16]Viktoria Zizkov | 1 - 1 | 0 - 0 | Pribram[CZE D2-13] | |
05/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Brandys Nad Labem | 0 - 2 | 0 - 1 | Benatky Nad Jizerou | |
05/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-10]Sandefjord | 3 - 0 | 0 - 0 | Fram Larvik | |
05/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Zalau | 2 - 1 | 1 - 1 | Metalurgistul Cugir | |
05/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Hnk Vukovar 91 | 1 - 0 | 1 - 0 | Cibalia[CRO D2-10] | |
05/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [FIN D3 AA-5]Kapa Helsinki | 0 - 0 | 0 - 0 | Honka Akatemia[FIN D3 AB-2] | |
05/02/2022 19:15 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2A-3]B93 Copenhagen | 3 - 1 | 3 - 1 | Landskrona BoIS[SWE D2-6] | |
05/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-7]Neman Grodno | 2 - 2 | 2 - 0 | Arsenal Dzyarzhynsk | |
05/02/2022 19:45 | Vòng tháng 2 | [FIN D1-4]SJK Seinajoki | ?-? | ?-? | GIF Sundsvall[SWE D2-2] | ||
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Eintracht Trier | 1 - 1 | 0 - 0 | Mainz Am[GER RegS-2] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1 SNN-1]Brommapojkarna | 1 - 1 | 0 - 1 | Sollentuna United FF[SWE D1 SNN-6] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D1-2]Molde | ?-? | ?-? | Brattvag[NOR D2A-5] | ||
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-10]Kapfenberg Superfund | 2 - 3 | 2 - 1 | NK Siroki Brijeg[BOS PL-5] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2W-7]Ohrid 2004 | 2 - 0 | 1 - 0 | Struga Trim Lum[MKD D1-7] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GER RegB-4]Fv Illertissen | 2 - 2 | 1 - 2 | Ssv Ulm 1846[GER RegS-1] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-4]Fk Graffin Vlasim | 1 - 3 | 1 - 1 | Dukla Praha[CZE D2-8] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GER RegS-3]Kickers Offenbach | 3 - 1 | 1 - 1 | Viktoria Aschaffenburg[GER RegB-10] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-3]Helsingborg IF | 0 - 1 | 0 - 1 | Hvidovre IF[DEN D1-2] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | VfR Wormatia Worms | 1 - 6 | 0 - 2 | Sv Elversberg[GER RegS-4] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-5]Osters IF | 0 - 0 | 0 - 0 | Trelleborgs FF[SWE D2-7] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | [GER RegB-1]SpVgg Bayreuth | ?-? | ?-? | Eintr. Bamberg | ||
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GER RegB-16]Sv Schalding Heining | 2 - 0 | 1 - 0 | Union Gurten[AUS D3C-4] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-1]IFK Varnamo | 4 - 0 | 3 - 0 | Oskarshamns AIK[SWE D1 SNS-3] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE PR-5]Bohemians | 2 - 2 | 2 - 1 | Waterford United[IRE D1-1] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | [GER RegS-8]Ksv Hessen Kassel | ?-? | ?-? | Schweinfurt[GER RegB-3] | ||
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE WD1-6]Linkopings Fc Womens | 2 - 1 | 1 - 1 | Orebro Womens[SWE WD1-8] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-3]Jerv | 3 - 1 | 0 - 0 | Vindbjart | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-9]LKS Lodz | 2 - 1 | 0 - 0 | FK Atyrau[KAZ PR-11] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SLO D1-2]Koper | 3 - 1 | 1 - 1 | NK Primorje[SLO D2-9] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SLO D1-8]Tabor Sezana | 3 - 1 | 1 - 0 | Gorica[SLO D2-1] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-9]Spartak Moscow | 1 - 1 | 0 - 1 | Johor FC[MAS SL-1] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-1]Miedz Legnica | 1 - 2 | 0 - 1 | Cska 1948 Sofia[BUL D1-10] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | [CZE CFLB-5]Sokol Zapy | ?-? | ?-? | Zenit Caslav | ||
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SLO D2-7]NK Rudar Velenje | 3 - 0 | 1 - 0 | Nd Beltinci[SLO D2-8] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-3]Viking | 2 - 0 | 1 - 0 | Bryne[NOR AL-10] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-14]Dornbirn | 2 - 4 | 1 - 1 | WSG Wattens[AUT D1-10] | |
05/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Backa Topola | 3 - 1 | 1 - 1 | FK Vozdovac Beograd[SER D1-6] | |
05/02/2022 20:15 | Vòng tháng 2 | (KT) | Falkenbergs FF | 0 - 2 | 0 - 1 | Varbergs BoIS FC[SWE D1-10] | |
05/02/2022 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-10]IK Brage | 5 - 2 | 1 - 1 | AFC United[SWE D2-9] | |
05/02/2022 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SLO D1-4]Ask Bravo | 1 - 0 | 0 - 0 | Sturm Graz[AUT D1-2] | |
05/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D2-1]Sport Podbrezova | 2 - 1 | 1 - 1 | MSK Zilina[SVK D1-5] | |
05/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GER RegN(n)-5]VfB Lubeck | 3 - 0 | 1 - 0 | Hansa Luneburg[GER RegN(s)-8] | |
05/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-5]Hammarby | 2 - 0 | 0 - 1 | IFK Goteborg[SWE D1-8] | |
05/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D1-1]Partizan Belgrade | 3 - 1 | 2 - 1 | Dinamo Batumi[GEO D1-6] | |
05/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | [SVK D1-3]MFK Ruzomberok | ?-? | ?-? | Gks Jastrzebie[POL D1-17] | ||
05/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE D1-2]Longford Town | 1 - 2 | 1 - 1 | UC Dublin UCD[IRE D1-3] | |
05/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D2B-5]Vard Haugesund | 0 - 1 | 0 - 0 | Sotra Sk[NOR D2B-10] | |
05/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Dsc Mithlinger Fenster | 1 - 3 | 1 - 2 | Sv Heiligenkreuz | |
05/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BOS PL-12]Radnik Bijeljina | 0 - 1 | 0 - 1 | Rudar Prijedor[BOS PL-9] | |
05/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-4]CSKA Moscow | 1 - 0 | 0 - 0 | Nordsjaelland[DEN SASL-10] | |
05/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-14]Halmstads | 1 - 2 | 1 - 1 | Copenhagen[DEN SASL-2] | |
05/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE CFLB-14]Chlumec Nad Cidlinou | 2 - 1 | 0 - 1 | Vysoke Myto | |
05/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Germania Egestorf Langreder | 1 - 3 | 1 - 1 | BSV Rehden[GER RegN(s)-7] | |
05/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE PR-2]St Patrick's | 1 - 0 | 1 - 0 | Cork City[IRE D1-3] | |
06/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE D1-7]Athlone | 1 - 3 | 0 - 1 | Shelbourne[IRE D1-1] | |
06/02/2022 06:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ARG D1-1]River Plate | 0 - 0 | 0 - 0 | Velez Sarsfield[ARG D1-5] | |
06/02/2022 06:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ECU D1(c)-9]Sociedad Deportiva Aucas | 0 - 1 | 0 - 0 | Liga Dep. Universitaria Quito[ECU D1(c)-5] | |
06/02/2022 10:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MLS-1]Los Angeles Galaxy | 4 - 0 | 1 - 0 | New England Revolution[MLS-3] | |
06/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-2]Fakel Voronezh | 3 - 3 | 0 - 1 | Akhmat Grozny[RUS PR-8] | |
06/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-9]Dinamo Brest | 4 - 1 | 1 - 0 | Slavia Mozyr[BLR D1-14] | |
06/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | [CZE CFLM-2]Sigma Olomouc B | ?-? | ?-? | Viktoria Otrokovice[CZE CFLM-18] | ||
06/02/2022 16:20 | Vòng tháng 2 | (KT) | Israel U17 | 5 - 0 | 3 - 0 | Georgia U17 | |
06/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Hps | 1 - 3 | 0 - 3 | Kiffen[FIN D3 AA-7] | |
06/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-16]Illichivets mariupol | 2 - 0 | 0 - 0 | Sileks[MKD D2W-1] | |
06/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2W-3]Vardar Skopje | 1 - 0 | 0 - 0 | Dynamo Moscow B[RUS D2WB-2] | |
06/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-11]Rukh Vynnyky | 2 - 1 | 0 - 1 | Levadia Tallinn[EST D1-1] | |
06/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CRO D2-1]Orijent Rijeka | 1 - 4 | 1 - 0 | Nk Radomlje[SLO D1-10] | |
06/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [DEN SASL-11]Sonderjyske | ?-? | ?-? | Elite 3000 Helsingor[DEN D1-1] | ||
06/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [MKD D2E-4]Belasica Strumica | ?-? | ?-? | Pehchevo[MKD D2E-6] | ||
06/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-9]LKS Lodz | 5 - 0 | 3 - 0 | Viitorul Selimbar[ROM D2-9] | |
06/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-5]Neftekhimik Nizhnekamsk | 1 - 0 | 1 - 0 | Kyzylzhar Petropavlovsk[KAZ PR-4] | |
06/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [MKD D2E-1]Pobeda Prilep | ?-? | ?-? | Tikves Kavadarci[MKD D1-10] | ||
06/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Vfl Oldenburg | 1 - 1 | 1 - 0 | Ssv Jeddeloh[GER RegN(s)-6] | |
06/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Tips | 0 - 4 | 0 - 1 | Grifk[FIN D3 AB-7] | |
06/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-10]Sandefjord | 2 - 0 | 2 - 0 | Skeid Oslo[NOR D2B-1] | |
06/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-9]Start Kristiansand | 4 - 0 | 3 - 0 | Egersunds IK[NOR D2B-3] | |
06/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GER RegB-3]Schweinfurt | 3 - 0 | 0 - 0 | Sv Seligenporten | |
06/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Bayern Alzenau | 0 - 3 | 0 - 2 | TSV Aubstadt[GER RegB-5] | |
06/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-8]Sarpsborg 08 FF | 1 - 1 | 1 - 1 | IK Sirius FK[SWE D1-11] | |
06/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-13]Odd Grenland | 0 - 1 | 0 - 0 | Lyngby[DEN D1-3] | |
06/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2S-13]Mashuk-KMV | 1 - 2 | 0 - 2 | Znamya Truda[RUS D2WB-9] | |
06/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D1-11]Borec Veles | 0 - 3 | 0 - 0 | Voska Sport[MKD D2W-2] | |
06/02/2022 20:30 | Vòng tháng 2 | [GER RegB-19]Greuther Furth 2 | ?-? | ?-? | SG Sonnenhof Grobaspach[GER RegS-18] | ||
06/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-4]Alania | 0 - 2 | 0 - 2 | Akhmat Grozny[RUS PR-8] | |
06/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-2]Fakel Voronezh | 2 - 5 | 2 - 3 | Indjija[SER D2-1] | |
06/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-7]IFK Norrkoping | 4 - 0 | 2 - 0 | Vasteras SK FK[SWE D2-12] | |
06/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1 SNN-2]Dalkurd Ff | 5 - 1 | 3 - 0 | Stockholm Internazionale[SWE D3NS-1] | |
06/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-12]Pari Nizhny Novgorod | 0 - 1 | 0 - 0 | Krylya Sovetov Samara[RUS PR-7] | |
06/02/2022 21:45 | Vòng tháng 2 | (KT) | Belarus U17 | 4 - 1 | 1 - 1 | Kazakhstan U17 | |
06/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-12]Hacken | 1 - 2 | 1 - 0 | Krasnodar FK[RUS PR-5] | |
06/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN SASL-10]Nordsjaelland | 0 - 0 | 0 - 0 | Lyngby[DEN D1-3] | |
07/02/2022 02:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MEX D2(c)-8]Celaya | 1 - 2 | 1 - 0 | Atlanta United[MLS-12] | |
07/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Torpedo Moscow | 0 - 1 | 0 - 0 | Dolgiye Prudy | |
08/02/2022 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-12]Krasnodar II | 0 - 2 | 0 - 0 | Leningradets[RUS D2WA-2] | |
08/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-4]Radunia Stezyca | 5 - 2 | 2 - 0 | Stomil Olsztyn OKS 1945[POL D1-16] | |
08/02/2022 17:30 | Vòng tháng 2 | [AUS QSL-4]Queensland Lions SC | ?-? | ?-? | Brisbane Roar Am[AUS QSL-2] | ||
08/02/2022 17:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS QSL-6]Gold Coast Knights | 1 - 0 | 0 - 0 | Peninsula Power[AUS QSL-1] | |
08/02/2022 18:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-13]Pirin Blagoevgrad | 2 - 1 | 1 - 1 | Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-7] | |
08/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-3]Korona Kielce | 3 - 0 | 3 - 0 | FK Aktobe Lento[KAZ PR-6] | |
08/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-16]FK Khimki | 1 - 3 | 0 - 1 | Kairat Almaty[KAZ PR-3] | |
08/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-18]Volgar-Gazprom Astrachan | 1 - 2 | 0 - 0 | Nasaf Qarshi[UZB D1-4] | |
08/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-10]Rubin Kazan | 2 - 2 | 0 - 0 | Dinamo Batumi[GEO D1-6] | |
08/02/2022 19:15 | Vòng tháng 2 | (KT) | Negeri Sembilan | 0 - 0 | 0 - 0 | Perak[MAS SL-11] | |
08/02/2022 19:45 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-2]AIK Solna | 0 - 0 | 0 - 0 | Taby[SWE D1 SNN-13] | |
08/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [EST D1-2]Flora Tallinn | 3 - 0 | 3 - 0 | Metta/LU Riga[LAT D1-7] | |
08/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL PR-2]Pogon Szczecin | 7 - 2 | 2 - 1 | Olimpia Elblag[POL D2-5] | |
08/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-9]Spartak Moscow | 3 - 1 | 1 - 0 | Ural Yekaterinburg[RUS PR-11] | |
08/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-1]Austria Lustenau | 1 - 3 | 0 - 1 | NK Siroki Brijeg[BOS PL-5] | |
08/02/2022 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2S-7]Chernomorets Novorossiysk | 4 - 1 | 1 - 1 | Metallurg Vidnoye[RUS D2CA-11] | |
08/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | [ROM D2-1]Petrolul Ploiesti | ?-? | ?-? | Baltika[RUS D1-7] | ||
08/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-1]Gazovik Orenburg | 2 - 1 | 0 - 1 | Decic Tuzi[MNE D1-2] | |
08/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | [UKR D1-13]Chernomorets Odessa | ?-? | ?-? | Saburtalo Tbilisi[GEO D1-9] | ||
09/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2A-12]Middelfart | 5 - 2 | 3 - 0 | Marienlyst | |
09/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-11]Raufoss | 2 - 1 | 0 - 0 | Gjovik Ff | |
09/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D2-1]Metalist Kharkiv | 2 - 1 | 0 - 0 | Veres Rivne[UKR D1-9] | |
09/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-13]Degerfors IF | 2 - 1 | 0 - 1 | Orebro Syrianska If[SWE D1 SNN-11] | |
09/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS D3WS-8]SV Grodig | 5 - 0 | 0 - 0 | Sv Hallwang | |
09/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-12]SV Horn | 5 - 3 | 2 - 2 | Wiener Viktoria[AUS D3E-4] | |
09/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Nữ Wales U17 | 1 - 4 | 1 - 3 | Nữ Scotland U17 | |
09/02/2022 02:00 | Vòng tháng 2 | [MLS-7]Houston Dynamo | ?-? | ?-? | El Paso Locomotive[USL CH-3] | ||
09/02/2022 14:20 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-12]Isloch Minsk | 1 - 2 | 0 - 1 | BATE Borisov[BLR D1-2] | |
09/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-2]Fakel Voronezh | 4 - 0 | 3 - 0 | Samgurali Tskh[GEO D1-8] | |
09/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-1]Petrolul Ploiesti | 3 - 3 | 3 - 1 | Vyskov[CZE D2-12] | |
09/02/2022 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-9]Yenisey Krasnoyarsk | 1 - 3 | 0 - 2 | Forte Taganrog[RUS D2S-4] | |
09/02/2022 16:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Polonia Bytom | 2 - 1 | 1 - 0 | Gks Jastrzebie[POL D1-17] | |
09/02/2022 16:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-5]Prostejov | 3 - 2 | 0 - 1 | Sigma Olomouc B[CZE CFLM-2] | |
09/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-3]Cherno More Varna | 4 - 1 | 1 - 0 | Dunav Ruse | |
09/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2CB-6]Avangard | 2 - 2 | 1 - 0 | Volga Ulyanovsk[RUS D2U-1] | |
09/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-2]Chojniczanka Chojnice | 2 - 0 | 0 - 0 | Zawisza Bydgoszcz | |
09/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SPDRFEFB-9]Linense | 1 - 2 | 0 - 0 | FK Rostov[RUS PR-14] | |
09/02/2022 17:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Thổ Nhĩ Kỳ U19 | 0 - 1 | 0 - 1 | Italy U19 | |
09/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Ks Wieczysta Krakow | 1 - 1 | 1 - 1 | Garbarnia Krakow[POL D2-8] | |
09/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2S-10]Tuapse | 0 - 0 | 0 - 0 | Mashuk-KMV[RUS D2S-13] | |
09/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | ?-? | ?-? | Spartak Pleven | ||
09/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-11]Ural Yekaterinburg | 1 - 2 | 0 - 2 | Avan Academy[ARM D1-1] | |
09/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-16]FK Khimki | 0 - 0 | 0 - 0 | Hermannstadt[ROM D2-2] | |
09/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [AUS D3C-8]SV Allerheiligen | ?-? | ?-? | Floridsdorfer AC Wien[AUT D2-3] | ||
09/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [POL D2-2]Chojniczanka Chojnice | ?-? | ?-? | Kp Starogard Gdanski | ||
09/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D2-3]Hebar Pazardzhik | 0 - 1 | 0 - 0 | Oborishte | |
09/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2S-2]Chayka K Sr | 2 - 0 | 1 - 0 | Shakhtyor Karagandy[KAZ PR-7] | |
09/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [POL D1-16]Stomil Olsztyn OKS 1945 | ?-? | ?-? | Lechia Gdansk[POL PR-4] | ||
09/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2E-9]Bratstvo 07 | 2 - 3 | 2 - 1 | Kf Veleshta[MKD D2W-8] | |
09/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-9]LKS Lodz | 1 - 0 | 1 - 0 | Vorskla Poltava[UKR D1-5] | |
09/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MAS PL-3]Terengganu B DKTT-Team | 3 - 0 | 1 - 0 | Pulau Pinang[MAS SL-3] | |
09/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-3]Cherno More Varna | 4 - 0 | 1 - 0 | Sozopol[BUL D2-11] | |
09/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D2-9]Loznica | 0 - 1 | 0 - 0 | Macva Sabac[SER D2-5] | |
09/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D2-4]Zeleznicar Pancevo | 2 - 1 | 1 - 0 | Metalist 1925 Kharkiv[UKR D1-10] | |
09/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-11]Resovia Rzeszow | 0 - 1 | 0 - 0 | Mladost Novi Sad[SER D2-2] | |
09/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [EST D1-1]Levadia Tallinn | 0 - 2 | 0 - 1 | Pari Nizhny Novgorod[RUS PR-12] | |
09/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-9]Yenisey Krasnoyarsk | 4 - 1 | 3 - 0 | Rudar Prijedor[BOS PL-9] | |
09/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-18]Sokol Ostroda | 2 - 2 | 2 - 0 | Gks Wikielec | |
09/02/2022 22:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SPA D34-10]Velez Cf | 0 - 5 | 0 - 4 | Hammarby[SWE D1-5] | |
09/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-15]Belchatow | 0 - 3 | 0 - 0 | Rks Radomsko | |
10/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-3]Helsingborg IF | 4 - 0 | 3 - 0 | Angelholms FF[SWE D3VG-1] | |
10/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-1]IFK Varnamo | 0 - 0 | 0 - 0 | Skovde AIK[SWE D1 SNS-2] | |
10/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D1-W-4]Slovan Duslo Sala | 1 - 7 | 1 - 3 | Rohoznik[SVK D2-11] | |
10/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS D3E-8]Fcm Traiskirchen | 1 - 1 | 0 - 1 | Favoritner Ac | |
10/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MLS-6]Toronto FC | 2 - 1 | 2 - 1 | Austin Aztex[MLS-14] | |
10/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [LIT D1-1]FK Zalgiris Vilnius | 1 - 0 | 1 - 0 | Hegelmann Litauen[LIT D1-5] | |
10/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | [MLS-2]Sporting Kansas City | ?-? | ?-? | El Paso Locomotive[USL CH-3] | ||
10/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-11]Jonkopings Sodra IF | 3 - 0 | 1 - 0 | Husqvarna FF[SWE D3VG-3] | |
10/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Bjarg | 2 - 1 | 1 - 0 | Varegg | |
10/02/2022 04:00 | Vòng tháng 2 | [MLS-10]Vancouver Whitecaps FC | ?-? | ?-? | New Mexico United[USL CH-16] | ||
10/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-2]Dynamo Moscow | 0 - 1 | 0 - 1 | Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] | |
10/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Kyrgyzstan U17 | 3 - 1 | 0 - 0 | Moldova u17 | |
10/02/2022 17:20 | Vòng tháng 2 | (KT) | Uzbekistan U17 | 0 - 2 | 0 - 1 | Israel U17 | |
10/02/2022 18:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Scotland U17 | 2 - 2 | 0 - 0 | Anh U17 | |
10/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-15]Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | 1 - 1 | 1 - 1 | Pakhtakor Tashkent[UZB D1-1] | |
10/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-9]Veres Rivne | 2 - 3 | 0 - 2 | FK Velez Mostar[BOS PL-8] | |
10/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-15]Mynai | 2 - 1 | 2 - 1 | Dila Gori[GEO D1-3] | |
10/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-9]Dinamo Brest | 0 - 0 | 0 - 0 | Belshina Babruisk | |
10/02/2022 19:40 | Vòng tháng 2 | (KT) | Minsk U19 | 2 - 2 | 1 - 2 | Tajikistan U17 | |
10/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-5]Neftekhimik Nizhnekamsk | 4 - 3 | 2 - 0 | OTMK Olmaliq[UZB D1-3] | |
10/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-1]Petrolul Ploiesti | 1 - 1 | 0 - 1 | Spartak Moscow II[RUS D1-13] | |
10/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MNE D1-3]FK Buducnost Podgorica | 0 - 0 | 0 - 0 | Kom Podgorica[MNE D2-6] | |
10/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-2]Dynamo Moscow | 2 - 1 | 1 - 0 | Sochi[RUS PR-3] | |
10/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-1]Austria Lustenau | 1 - 3 | 1 - 1 | Dornbirn[AUT D2-14] | |
10/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Na uy U17 | 0 - 0 | 0 - 0 | Ba Lan U17 | |
10/02/2022 21:15 | Vòng tháng 2 | (KT) | [FIN D3 AB-6]Salon Palloilijat Salpa | 1 - 1 | 0 - 1 | HIFK[FIN D1-5] | |
10/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Bỉ U17 | 2 - 2 | 0 - 0 | Ireland U17 | |
10/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-14]Zaglebie Sosnowiec | 0 - 1 | 0 - 1 | Gazovik Orenburg[RUS D1-1] | |
10/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-8]IFK Goteborg | 2 - 4 | 2 - 1 | Lokomotiv Moscow[RUS PR-6] | |
10/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN SASL-7]Aarhus AGF | 1 - 2 | 1 - 2 | Viborg[DEN SASL-8] | |
10/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Georgia U17 | 1 - 0 | 1 - 0 | Minsk U19 | |
10/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-2]Aalesund FK | 2 - 1 | 2 - 1 | Tromso IL[NOR D1-12] | |
11/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-11]Raufoss | 1 - 6 | 0 - 1 | Brumunddal | |
11/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-1]Bodo Glimt | 3 - 2 | 2 - 1 | Elfsborg[SWE D1-4] | |
11/02/2022 01:20 | Vòng tháng 2 | (KT) | If Lyseng | 0 - 2 | 0 - 1 | Dalum | |
11/02/2022 02:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MLS-1]Los Angeles Galaxy | 1 - 1 | 0 - 1 | Seattle Sounders[MLS-8] | |
11/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-14]Slavia Mozyr | 0 - 3 | 0 - 1 | Neman Grodno[BLR D1-7] | |
11/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [ROM D2-14]Politehnica Timisoara | 4 - 2 | 2 - 1 | Metalurgistul Cugir | |
11/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-15]Chrudim | 4 - 0 | 1 - 0 | Slavia Prague B[CZE CFLA-6] | |
11/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN SASL-4]Aalborg BK | 0 - 0 | 0 - 0 | Sonderjyske[DEN SASL-11] | |
11/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-8]Kolos Kovalivka | 0 - 1 | 0 - 0 | Kaspyi Aktau[KAZ PR-8] | |
11/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-16]Kuban | 0 - 2 | 0 - 1 | FK Aktobe Lento[KAZ PR-6] | |
11/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-12]Lviv | 1 - 0 | 1 - 0 | Dinamo Batumi[GEO D1-6] | |
11/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D2A-5]Brattvag | 1 - 3 | 0 - 1 | IL Hodd[NOR D2A-2] | |
11/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D2-1]Metalist Kharkiv | 1 - 0 | 1 - 0 | Akzhayik Oral[KAZ PR-9] | |
11/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-5]Hammarby | 1 - 3 | 0 - 1 | Molde[NOR D1-2] | |
11/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Shukura Kobuleti | 1 - 2 | 0 - 0 | Vyskov[CZE D2-12] | |
11/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2WA-2]Leningradets | 1 - 3 | 1 - 0 | Kyzylzhar Petropavlovsk[KAZ PR-4] | |
11/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-15]Superfund Pasching | 2 - 0 | 0 - 0 | Liefering[AUT D2-2] | |
11/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN SASL-6]Silkeborg IF | 3 - 0 | 3 - 0 | Fremad Amager[DEN D1-12] | |
11/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS D3E-2]First Vienna | 0 - 4 | 0 - 2 | Blau Weiss Linz[AUT D2-5] | |
11/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Unia Janikowo | 1 - 0 | 0 - 0 | Sokol Ostroda[POL D2-18] | |
11/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Nữ Wales U17 | 2 - 1 | 0 - 0 | Nữ Scotland U17 | |
11/02/2022 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE WD1-3]Kristianstads Dff Womens | 0 - 0 | 0 - 0 | Lsk Kvinner Womens[NORW-3] | |
11/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-1]Gazovik Orenburg | 3 - 2 | 0 - 0 | Saburtalo Tbilisi[GEO D1-9] | |
11/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-15]Dolgiye Prudy | 4 - 0 | 0 - 0 | Esbjerg FB[DEN D1-8] | |
11/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-9]Spartak Moscow | 1 - 1 | 0 - 0 | Pyunik[ARM D1-3] | |
11/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-13]Grorud IL | 1 - 4 | 0 - 2 | Skeid Oslo[NOR D2B-1] | |
11/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN SASL-5]Randers FC | 1 - 1 | 0 - 1 | Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] | |
11/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [EST D1-4]Nomme JK Kalju | 1 - 1 | 1 - 1 | HJK Helsinki[FIN D1-2] | |
11/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-7]Motor Lublin | 4 - 2 | 1 - 0 | Ks Legionovia Legionowo | |
11/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-13]Austria Wien Amateure | 2 - 1 | 0 - 0 | SKU Amstetten[AUT D2-4] | |
11/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D2A-1]Kongsvinger | 2 - 3 | 0 - 1 | Sogndal[NOR AL-6] | |
11/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-8]Sarpsborg 08 FF | 0 - 0 | 0 - 0 | Hacken[SWE D1-12] | |
11/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-2]AIK Solna | 3 - 0 | 1 - 0 | GIF Sundsvall[SWE D2-2] | |
11/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D2A-3]Asker | 3 - 0 | 3 - 0 | Gjovik Ff | |
11/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-9]Start Kristiansand | 3 - 1 | 2 - 0 | Brann[NOR D1-14] | |
11/02/2022 23:30 | Vòng tháng 2 | [AUS D3E-5]SC Mannsdorf | ?-? | ?-? | Floridsdorfer AC Wien[AUT D2-3] | ||
11/02/2022 23:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [EST D1-9]Tartu JK Tammeka | 2 - 0 | 1 - 0 | Parnu Linnameeskond | |
12/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Vindbjart | 2 - 5 | 2 - 2 | Floy Flekkeroy Il[NOR D2B-11] | |
12/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | SK Traeff | 4 - 2 | 2 - 2 | Spjelkavik | |
12/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-1]Ham-Kam | 3 - 0 | 3 - 0 | Eidsvold TF[NOR D2A-8] | |
12/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUT D2-6]Lafnitz | 2 - 0 | 0 - 0 | Deutschlandsberger Sc[AUS D3C-2] | |
12/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Sola | 3 - 2 | 1 - 1 | Brodd | |
12/02/2022 01:15 | Vòng tháng 2 | [AUS D3E-10]Bruck Leitha | ?-? | ?-? | Siegendorf | ||
12/02/2022 01:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Honefoss | 3 - 2 | 2 - 2 | Baerum SK[NOR D2A-9] | |
12/02/2022 01:30 | Vòng tháng 2 | Byasen Toppfotball | ?-? | ?-? | Stjordals Blink[NOR AL-14] | ||
12/02/2022 02:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE D1-3]Cork City | 1 - 1 | 0 - 1 | Shelbourne[IRE D1-1] | |
12/02/2022 02:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE PR-6]Dundalk | 1 - 2 | 0 - 1 | Drogheda United[IRE PR-7] | |
12/02/2022 02:45 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE PR-5]Bohemians | 0 - 0 | 0 - 0 | Galway United[IRE D1-6] | |
12/02/2022 08:00 | Vòng tháng 2 | Central Norte Salta | ?-? | ?-? | Gimnasia Ytiro | ||
12/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Tajikistan U17 | 3 - 2 | 2 - 0 | Kyrgyzstan U17 | |
12/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Rochedale Rovers | 2 - 3 | 0 - 2 | Brisbane City SC | |
12/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-10]Wisla Pulawy | 3 - 2 | 1 - 0 | Chelmianka Chelm | |
12/02/2022 17:20 | Vòng tháng 2 | (KT) | Georgia U17 | 0 - 3 | 0 - 1 | Uzbekistan U17 | |
12/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Swit Nowy Dwor Mazowiecki | 0 - 1 | 0 - 0 | Znicz Pruszkow[POL D2-14] | |
12/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE CFLM-5]Slovacko Ii | 2 - 0 | 2 - 0 | Vsetin | |
12/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-8]Kolos Kovalivka | 3 - 2 | 1 - 0 | FK Sarajevo[BOS PL-4] | |
12/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-11]Ural Yekaterinburg | 4 - 2 | 3 - 0 | Pyunik[ARM D1-3] | |
12/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2W-7]Ohrid 2004 | 1 - 1 | 0 - 1 | Korab Debar[MKD D2W-5] | |
12/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MKD D2E-3]Kamenica Sasa | 0 - 2 | 0 - 0 | Pehchevo[MKD D2E-6] | |
12/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BOS PL-7]Sloboda | 1 - 0 | 0 - 0 | Bratstvo Gracanica | |
12/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-12]Isloch Minsk | 3 - 1 | 2 - 0 | Ruh Brest[BLR D1-5] | |
12/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D2B-5]Vard Haugesund | 0 - 0 | 0 - 0 | Staal Jorpeland | |
12/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | [MAS SL-9]Sabah FA | ?-? | ?-? | Kelantan FA[MAS PL-6] | ||
12/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Freie Turnerschaft Braunschweig | 3 - 4 | 2 - 1 | Hansa Luneburg[GER RegN(s)-8] | |
12/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GER RegB-18]Tsv Rain Am Lech | 1 - 1 | 0 - 0 | VfR Garching | |
12/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Rosoman 83 | 4 - 4 | 0 - 0 | Bratstvo 07[MKD D2E-9] | |
12/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [LIT D1-3]Spyris Kaunas | 3 - 0 | 3 - 0 | Metta/LU Riga[LAT D1-7] | |
12/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-8]Akron Togliatti | 0 - 1 | 0 - 0 | Zeleznicar Pancevo[SER D2-4] | |
12/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE CFLM-9]Uhersky Brod | 7 - 0 | 2 - 0 | Ssk Bilovec | |
12/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Sr Donaufeld Wien | 0 - 1 | 0 - 0 | Stripfing[AUS D3E-1] | |
12/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UZB D1-7]Navbahor Namangan | 1 - 0 | 0 - 0 | Kairat Almaty[KAZ PR-3] | |
12/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Ireland U17 | 1 - 0 | 0 - 0 | Bỉ U17 | |
12/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Israel U17 | 0 - 1 | 0 - 0 | Belarus U17 | |
12/02/2022 22:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [IRE PR-3]Sligo Rovers | 3 - 1 | 1 - 1 | Athlone[IRE D1-7] | |
12/02/2022 23:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [LIT D1-1]FK Zalgiris Vilnius | 5 - 1 | 2 - 1 | Lietava Jonava | |
12/02/2022 23:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [LIT D1-6]Trakai Riteriai | 0 - 2 | 0 - 1 | Hegelmann Litauen[LIT D1-5] | |
13/02/2022 07:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MLS-7]Houston Dynamo | 0 - 4 | 0 - 3 | Austin Aztex[MLS-14] | |
13/02/2022 15:15 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MAS PL-12]Sarawak | 0 - 3 | 0 - 1 | Kedah[MAS SL-2] | |
13/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Bồ Đào Nha U17 | 4 - 1 | 1 - 0 | Slovakia U17 | |
13/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Tây Ban Nha U17 | 2 - 0 | 1 - 0 | Đức U17 | |
14/02/2022 05:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MLS-6]Real Salt Lake | 1 - 4 | 0 - 1 | Viking[NOR D1-3] | |
14/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GEO D1-8]Samgurali Tskh | 0 - 1 | 0 - 1 | Metalist 1925 Kharkiv[UKR D1-10] | |
14/02/2022 15:20 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2U-7]Spartak Tuymazy | 5 - 0 | 2 - 0 | Ufa B | |
14/02/2022 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-16]Kuban | 0 - 1 | 0 - 0 | Leningradets[RUS D2WA-2] | |
14/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2CA-4]Peresvet Podolsk | 1 - 3 | 1 - 1 | Metallurg Vidnoye[RUS D2CA-11] | |
14/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-10]Rubin Kazan | 5 - 0 | 2 - 0 | Krylya Sovetov Samara[RUS PR-7] | |
14/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [EST D1-1]Levadia Tallinn | 1 - 1 | 1 - 0 | Kyzylzhar Petropavlovsk[KAZ PR-4] | |
14/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Alashkert | 1 - 2 | 1 - 0 | Metalist 1925 Kharkiv | |
15/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS QSL-13]Brisbane Strikers | 1 - 1 | 0 - 0 | Brisbane City SC | |
15/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Bồ Đào Nha U17 | 2 - 3 | 0 - 2 | Tây Ban Nha U17 | |
15/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Nữ Romania U17 | 0 - 8 | 0 - 3 | Nữ Hungary U17 | |
15/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BUL D1-6]Levski Sofia | 0 - 0 | 0 - 0 | Tsarsko Selo[BUL D1-14] | |
15/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Krupa | 4 - 0 | 1 - 0 | Posusje[BOS PL-10] | |
15/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Macedonia U17 | 1 - 1 | 0 - 0 | Malta U17 | |
15/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2S-2]Chayka K Sr | 1 - 3 | 1 - 1 | Akhmat Grozny[RUS PR-8] | |
15/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UZB D1-1]Pakhtakor Tashkent | 0 - 3 | 0 - 1 | Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] | |
15/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN SASL-3]Brondby | 1 - 2 | 1 - 1 | Hvidovre IF[DEN D1-2] | |
15/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | [90]Nữ Bosnia And Herzegovina U17 | ?-? | ?-? | Nữ Hy Lạp U17 | ||
15/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Lechia Tomaszow Mazowiecki | 2 - 1 | 1 - 0 | Gks Pniowek Pawlowice Slaskie | |
15/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Lviv | 0 - 0 | 0 - 0 | Arys | |
15/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-14]Tom Tomsk | 1 - 0 | 0 - 0 | FK Aktobe Lento[KAZ PR-6] | |
15/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-2]Dynamo Kyiv | 4 - 0 | 1 - 0 | Kairat Almaty[KAZ PR-3] | |
16/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [81]Nữ Bulgaria | 1 - 1 | 0 - 1 | Nữ Latvia[112] | |
16/02/2022 15:20 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2CB-8]Zenit Penza | 0 - 1 | 0 - 1 | Spartak Tuymazy[RUS D2U-7] | |
16/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | [CZE CFLM-2]Sigma Olomouc B | ?-? | ?-? | Brno B | ||
16/02/2022 17:15 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D1-12]Bohemians 1905 | 1 - 1 | 1 - 0 | Sk Slovan Varnsdorf[CZE D2-7] | |
16/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-7]Arka Gdynia | 2 - 1 | 2 - 1 | Chojniczanka Chojnice[POL D2-2] | |
16/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Travnik | 2 - 3 | 1 - 1 | Mladost Doboj Kakanj | |
16/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | Metalist Kharkiv | ?-? | ?-? | FK Atyrau | ||
16/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D2-2]Kryvbas | 0 - 1 | 0 - 0 | Inhulets Petrove[UKR D1-14] | |
16/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-8]Akron Togliatti | 2 - 2 | 1 - 0 | Sogdiana Jizak[UZB D1-2] | |
16/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-11]Ural Yekaterinburg | 2 - 1 | 0 - 0 | Riga Fc[LAT D1-3] | |
16/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SPA D35-4]Murcia | 0 - 3 | 0 - 0 | CSKA Moscow[RUS PR-4] | |
16/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Thụy Sỹ U17 | 2 - 5 | 0 - 0 | Hungary U17 | |
17/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Vfl Oldenburg | 3 - 2 | 2 - 0 | BSV Rehden[GER RegN(s)-7] | |
17/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Spjelkavik | 0 - 1 | 0 - 0 | Brattvag[NOR D2A-5] | |
17/02/2022 13:20 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2CB-8]Zenit Penza | 1 - 1 | 1 - 0 | Ufa B | |
17/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-4]Alania | 2 - 2 | 0 - 1 | Dynamo Moscow[RUS PR-2] | |
17/02/2022 15:20 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2U-13]Orenburg 2 | 1 - 4 | 0 - 2 | Spartak Tuymazy[RUS D2U-7] | |
17/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Macedonia U17 | 3 - 0 | 0 - 0 | Malta U17 | |
17/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [EST D1-4]Nomme JK Kalju | 2 - 1 | 0 - 1 | Spartaks Jurmala[LAT D1-5] | |
17/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [40]Nữ Serbia | 1 - 0 | 0 - 0 | Nữ Bosnia[69] | |
17/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-6]PFC Oleksandria | 2 - 2 | 2 - 1 | Aksu | |
17/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | [RUS D1-15]Dolgiye Prudy | ?-? | ?-? | Neftekhimik Nizhnekamsk[RUS D1-5] | ||
17/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-14]Tom Tomsk | 0 - 0 | 0 - 0 | Neftchi Kochkor Ata | |
17/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-13]FC Minsk | 3 - 1 | 2 - 1 | Dnepr Mogilev[BLR D2-5] | |
17/02/2022 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-13]Chernomorets Odessa | 3 - 1 | 2 - 0 | Dordoi-Dynamo Naryn | |
17/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-10]Rubin Kazan | 2 - 2 | 0 - 0 | Dynamo Moscow[RUS PR-2] | |
17/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [EST D1-1]Levadia Tallinn | 1 - 3 | 1 - 1 | Kolos Kovalivka[UKR D1-8] | |
17/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-2]Dynamo Kyiv | 2 - 0 | 0 - 0 | Fk Valmiera[LAT D1-2] | |
17/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-15]Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | 0 - 0 | 0 - 0 | Torpedo Moscow[RUS D1-3] | |
17/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [46]Nữ Bắc Ireland | 3 - 1 | 3 - 0 | Nữ Đảo Faroe[99] | |
18/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Staal Jorpeland | 0 - 1 | 0 - 0 | Egersunds IK[NOR D2B-3] | |
18/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | [DEN D2A-4]Thisted | ?-? | ?-? | Norresundby | ||
18/02/2022 08:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Nữ Iceland | 1 - 0 | 1 - 0 | Nữ New Zealand | |
18/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D2-4]Obolon Kiev | 1 - 0 | 0 - 0 | Metalist 1925 Kharkiv[UKR D1-10] | |
18/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-3]Sochi | 2 - 1 | 1 - 0 | Kairat Almaty[KAZ PR-3] | |
18/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Metro Claremont Sc | 2 - 5 | 1 - 1 | Hobart United | |
18/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-10]Sandefjord | 3 - 2 | 1 - 1 | Mjondalen[NOR D1-16] | |
19/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SVK D2-1]Sport Podbrezova | 5 - 0 | 3 - 0 | Rakytovce | |
19/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-8]Chrobry Glogow | 2 - 1 | 1 - 1 | Lechia Zielona Gora | |
19/02/2022 00:45 | Vòng tháng 2 | Concordia Elblag | ?-? | ?-? | Excelsior Mouscron | ||
19/02/2022 13:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS QSL-8]Queensland Lions SC | 2 - 1 | 0 - 0 | Gold Coast Knights[AUS QSL-11] | |
19/02/2022 14:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [TSA TPL-4]Kingborough Lions | 1 - 3 | 0 - 2 | South Hobart[TSA TPL-3] | |
19/02/2022 14:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS QSL-10]Moreton Bay United | 1 - 2 | 0 - 1 | Brisbane City SC[AUS QSL-2] | |
19/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D2-1]Metalist Kharkiv | 3 - 0 | 1 - 0 | Neftchi Kochkor Ata | |
19/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-11]Energetik Bgu Minsk | 7 - 1 | 3 - 1 | Maxline Vitebsk | |
19/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Brno B | 2 - 2 | 1 - 1 | Zlin B[CZE CFLM-13] | |
19/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [52]Venezuela Womens | 3 - 0 | 1 - 0 | Nữ Latvia[112] | |
19/02/2022 15:30 | Vòng tháng 2 | [AUS QSL-4]Peninsula Power | ?-? | ?-? | Brisbane Roar Am[AUS QSL-7] | ||
19/02/2022 15:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-13]Arsenal Tula | 2 - 0 | 0 - 0 | Gazovik Orenburg[RUS D1-1] | |
19/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Rochedale Rovers | 2 - 5 | 0 - 4 | Gold Coast United[AUS QSL-6] | |
19/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-2]Fakel Voronezh | 2 - 1 | 0 - 0 | Dinamo Minsk[BLR D1-3] | |
19/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-12]Isloch Minsk | 1 - 3 | 1 - 1 | Torpedo Zhodino[BLR D1-8] | |
19/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Brandys Nad Labem | 2 - 4 | 2 - 0 | Sokol Zapy[CZE CFLB-5] | |
19/02/2022 16:15 | Vòng tháng 2 | Pattani | ?-? | ?-? | Surat Thani | ||
19/02/2022 16:15 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-3]Lisen | 1 - 2 | 0 - 1 | Slovan Rosice[CZE CFLM-6] | |
19/02/2022 16:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-9]Fk Mas Taborsko | 1 - 3 | 0 - 0 | Viktoria Zizkov[CZE D2-16] | |
19/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE CFLA-8]Admira Praha | 1 - 1 | 1 - 1 | Chrudim[CZE D2-15] | |
19/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-1]Brno | 4 - 0 | 2 - 0 | Artmedia Petrzalka[SVK D2-7] | |
19/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2S-7]Chernomorets Novorossiysk | 3 - 2 | 2 - 1 | FK Kaluga[RUS D2CB-9] | |
19/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2A-12]Middelfart | 1 - 0 | 0 - 0 | Vsk Aarhus | |
19/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-4]Fk Graffin Vlasim | 1 - 0 | 0 - 0 | Pribram[CZE D2-13] | |
19/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE D2-12]Vyskov | 0 - 0 | 0 - 0 | Unicov[CZE CFLM-8] | |
19/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-6]GKS Tychy | 5 - 0 | 5 - 0 | Fotbal Trinec[CZE D2-14] | |
19/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-13]GKS Katowice | 0 - 1 | 0 - 0 | Odra Opole[POL D1-10] | |
19/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL PR-13]Zaglebie Lubin | 3 - 0 | 1 - 0 | Chrobry Glogow[POL D1-8] | |
19/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D1-2]Hvidovre IF | 3 - 0 | 3 - 0 | Hillerod Fodbold[DEN D2A-2] | |
19/02/2022 17:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | BK Frem | 3 - 0 | 0 - 0 | Fa 2000[DEN D2A-11] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE CFLM-18]Viktoria Otrokovice | 1 - 1 | 0 - 0 | SKM Puchov[SVK D2-15] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2CB-2]Dinamo Briansk | 1 - 1 | 1 - 0 | SKA Rostov[RUS D2S-1] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Essentuki | 0 - 0 | 0 - 0 | FK Biolog[RUS D2S-12] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [LIT D1-2]Suduva | 0 - 0 | 0 - 0 | Hegelmann Litauen[LIT D1-5] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2CA-10]FK Kolomna | 3 - 5 | 3 - 1 | Strogino Moscow[RUS D2CA-3] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-5]Sandecja | 2 - 0 | 1 - 0 | Stal Stalowa Wola | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-1]Miedz Legnica | 4 - 3 | 2 - 1 | Kp Calisia Kalisz[POL D2-12] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE CFLB-14]Chlumec Nad Cidlinou | 0 - 0 | 0 - 0 | Dukla Praha[CZE D2-8] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Ullern | 1 - 1 | 0 - 1 | Kjelsas IL[NOR D2B-9] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-2]BATE Borisov | 2 - 2 | 1 - 1 | Shakhtyor Petrikov[BLR D2-7] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D1-7]Herfolge Boldklub Koge | 0 - 3 | 0 - 1 | Lyngby[DEN D1-3] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D3NG-3]Angered Bk | 0 - 3 | 0 - 0 | Lindome GIF[SWE D1 SNS-12] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE CFLM-1]Slavia Kromeriz | 1 - 0 | 0 - 0 | Slovan Bratislava B[SVK D2-14] | |
19/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D1-4]Horsens | 0 - 0 | 0 - 0 | Fredericia[DEN D1-5] | |
19/02/2022 18:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-14]Znicz Pruszkow | 2 - 1 | 1 - 1 | Pelikan Lowicz | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-6]GKS Tychy | 1 - 2 | 1 - 1 | Hutnik Krakow[POL D2-17] | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Orn-Horten | 3 - 2 | 1 - 1 | Honefoss | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Tarup Paarup If | 3 - 0 | 1 - 0 | Marienlyst | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Baltyk Gdynia | 1 - 1 | 1 - 1 | Gks Wikielec | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D1-8]Esbjerg FB | 3 - 2 | 2 - 1 | Hobro I.K.[DEN D1-11] | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GER RegN(s)-6]Ssv Jeddeloh | 2 - 1 | 1 - 1 | Oberneuland[GER RegN(s)-10] | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D1-11]Resovia Rzeszow | 3 - 3 | 1 - 2 | MFK Kosice[SVK D2-6] | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D2A-10]Moss | 4 - 0 | 2 - 0 | Frigg FK | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Vanlose If | 0 - 0 | 0 - 0 | HIK[DEN D2A-7] | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-16]Strommen | 1 - 2 | 0 - 0 | Ullensaker/Kisa IL[NOR AL-15] | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Dunav Ruse | 0 - 3 | 0 - 1 | Progresul Bucuresti | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1 SNS-4]Trollhattan | 3 - 2 | 3 - 1 | Grebbestads If[SWE D3NG-11] | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [81]Nữ Bulgaria | 2 - 3 | 2 - 2 | Nữ Litva[102] | |
19/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-8]Akhmat Grozny | 5 - 0 | 2 - 0 | Volgar-Gazprom Astrachan[RUS D1-18] | |
19/02/2022 19:15 | Vòng tháng 2 | (KT) | Herlev IF | 1 - 2 | 0 - 0 | AB Kobenhavn[DEN D2A-5] | |
19/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [60]Nữ Hy Lạp | 1 - 0 | 1 - 0 | Nữ Israel[75] | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-8]Sarpsborg 08 FF | 2 - 1 | 2 - 0 | Fredrikstad[NOR AL-4] | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-3]Helsingborg IF | 1 - 2 | 0 - 1 | Elite 3000 Helsingor[DEN D1-1] | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-9]Spartak Moscow | 3 - 1 | 0 - 0 | Shakhtyor Karagandy[KAZ PR-7] | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | [GER RegB-3]Schweinfurt | ?-? | ?-? | TSV Aubstadt[GER RegB-5] | ||
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [GER RegB-17]Sv Heimstetten | 2 - 2 | 1 - 2 | Pipinsried[GER RegB-13] | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | Freie Turnerschaft Braunschweig | ?-? | ?-? | Vfv Borussia 06 Hildesheim[GER RegN(s)-3] | ||
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Stadlau | 1 - 1 | 1 - 1 | SC Pinkafeld | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Velim | 1 - 3 | 0 - 3 | Benatky Nad Jizerou | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SLO D2-8]Nd Beltinci | 0 - 2 | 0 - 1 | SC Kalsdorf[AUS D3C-13] | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SER D2-10]FK Rad Beograd | 0 - 0 | 0 - 0 | Graficar Beograd[SER D2-13] | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Brodd | 3 - 1 | 2 - 1 | Froyland | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [48]Nữ Slovenia | 1 - 0 | 0 - 0 | Nữ Croatia[59] | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Nữ Nga U17 | 2 - 0 | 0 - 0 | Nữ Slovakia U17 | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Sv Wienerberger | 2 - 10 | 1 - 9 | Bruck Leitha[AUS D3E-10] | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Belisce | 0 - 0 | 0 - 0 | Mladost Zdralovi | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS D3C-5]SC Weiz | 0 - 1 | 0 - 1 | Usv Mettersdorf | |
19/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Tips | 4 - 1 | 3 - 1 | Kiffen[FIN D3 AA-7] | |
19/02/2022 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BOS PL-8]FK Velez Mostar | 0 - 0 | 0 - 0 | Posusje[BOS PL-10] | |
19/02/2022 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-9]Dinamo Brest | 1 - 1 | 0 - 0 | Slavia Mozyr[BLR D1-14] | |
19/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-2]Dynamo Kyiv | 0 - 0 | 0 - 0 | Pakhtakor Tashkent[UZB D1-1] | |
19/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D2-1]Metalist Kharkiv | 1 - 0 | 1 - 0 | Obolon Kiev[UKR D2-4] | |
19/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-9]AFC United | 7 - 1 | 4 - 1 | Dalkurd Ff[SWE D1 SNN-2] | |
19/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-11]Jonkopings Sodra IF | 6 - 0 | 4 - 0 | Landvetter Is | |
19/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D1-1]Shakhtar Donetsk | 0 - 0 | 0 - 0 | Rigas Futbola Skola[LAT D1-1] | |
19/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Inter Bratislava | 1 - 3 | 1 - 3 | Kfc Kalna Nad Hronom | |
19/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Hlinsko | 1 - 5 | 0 - 0 | Oez Letohrad | |
19/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [44]Nữ Slovakia | 0 - 2 | 0 - 2 | Nữ Scotland[23] | |
19/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [43]Nữ Hungary | 2 - 1 | 1 - 1 | Nữ Ba Lan[30] | |
19/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [FIN D3 AA-5]Kapa Helsinki | 1 - 3 | 0 - 1 | Pk Keski Uusimaa Pkku[FIN D3 AA-10] | |
19/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-16]FK Khimki | 3 - 7 | 0 - 0 | Krylya Sovetov Samara[RUS PR-7] | |
19/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D2-12]Vasteras SK FK | 1 - 0 | 1 - 0 | Vasalunds IF | |
19/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [EST D1-3]Paide Linnameeskond | 5 - 3 | 2 - 2 | Metta/LU Riga[LAT D1-7] | |
19/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | Fyllingsdalen | ?-? | ?-? | Oygarden[NOR D2B-7] | ||
19/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Unia Solec Kujawski | 2 - 4 | 1 - 2 | Polonia Sroda | |
19/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Nữ Bồ Đào Nha U17 | 2 - 3 | 2 - 3 | Nữ Áo U17 | |
19/02/2022 22:45 | Vòng tháng 2 | (KT) | [POL D2-3]Ruch Chorzow | 0 - 2 | 0 - 1 | Skra Czestochowa[POL D1-12] | |
19/02/2022 23:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [EST D1-5]Tallinna Jk Legion | 2 - 0 | 0 - 0 | Kuressaare[EST D1-7] | |
20/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [5]Nữ Hà Lan | 3 - 0 | 2 - 0 | Nữ Phần Lan[28] | |
20/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MLS-4]Chicago Fire | 1 - 0 | 1 - 0 | Austin Aztex[MLS-14] | |
20/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-2]Molde | 3 - 0 | 1 - 0 | Lokomotiv Moscow[RUS PR-6] | |
20/02/2022 02:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [25]Nữ Nga | 1 - 0 | 1 - 0 | Nữ Ireland[31] | |
20/02/2022 02:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [20]Nữ Bỉ | 0 - 0 | 0 - 0 | Nữ Wales[33] | |
20/02/2022 03:10 | Vòng tháng 2 | (KT) | [4]Nữ Pháp | 2 - 1 | 1 - 1 | Nữ Brazil[7] | |
20/02/2022 04:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MLS-6]Toronto FC | 1 - 1 | 0 - 0 | Sporting Kansas City[MLS-2] | |
20/02/2022 05:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MLS-9]Minnesota United | 2 - 2 | 0 - 1 | Viking[NOR D1-3] | |
20/02/2022 06:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [MLS-1]Los Angeles Galaxy | 2 - 2 | 1 - 1 | Washington DC United[MLS-2] | |
20/02/2022 07:00 | Vòng tháng 2 Hoãn | [MLS-3]Dallas | ?-? | ?-? | Houston Dynamo[MLS-7] | ||
20/02/2022 08:00 | Vòng tháng 2 Hoãn | [MLS-11]Portland Timbers | ?-? | ?-? | Real Salt Lake[MLS-6] | ||
20/02/2022 10:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [TSA TPL-6]Hobart Olympia Warriors | 0 - 1 | 0 - 0 | Glenorchy Knights[TSA TPL-1] | |
20/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-8]Akron Togliatti | 2 - 3 | 1 - 2 | Fk Valmiera[LAT D1-2] | |
20/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Meteor Praha | 1 - 4 | 0 - 3 | Povltava Fa[CZE CFLA-16] | |
20/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Nove Sady | 6 - 2 | 2 - 1 | SC Znojmo[CZE CFLM-14] | |
20/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Oks | 3 - 2 | 0 - 0 | B 1913 Odense | |
20/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Nữ Serbia U17 | 0 - 3 | 0 - 1 | Nữ CH Séc U17 | |
20/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [17]Nữ Thụy Sĩ | 2 - 2 | 0 - 1 | Nữ Bắc Ireland[46] | |
20/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-13]FC Minsk | 0 - 0 | 0 - 0 | Ruh Brest[BLR D1-5] | |
20/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS PR-4]CSKA Moscow | 1 - 1 | 1 - 0 | Rubin Kazan[RUS PR-10] | |
21/02/2022 06:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CHI D2-7]Deportes Iquique | 4 - 2 | 2 - 0 | San Marcos De Arica | |
21/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D2-2]Kryvbas | 1 - 1 | 1 - 1 | Akzhayik Oral[KAZ PR-9] | |
21/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-10]Kamaz | 1 - 0 | 0 - 0 | Neftekhimik Nizhnekamsk[RUS D1-5] | |
21/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-4]Alania | 0 - 0 | 0 - 0 | Tom Tomsk[RUS D1-14] | |
22/02/2022 09:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [JPN JFL-10]Nara Club | 2 - 0 | 0 - 0 | Fukuyama City | |
22/02/2022 14:20 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-11]Energetik Bgu Minsk | 2 - 2 | 0 - 2 | BATE Borisov[BLR D1-2] | |
23/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Smorgon FC | 1 - 1 | 1 - 0 | Maxline Vitebsk | |
23/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2U-2]Amkar Perm | 0 - 2 | 0 - 1 | Dinamo Minsk[BLR D1-3] | |
23/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Tây Ban Nha U19 | 2 - 0 | 2 - 0 | Na Uy U19 | |
23/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-7]Valerenga | 3 - 0 | 1 - 0 | Stabaek[NOR D1-15] | |
23/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Belshina Babruisk | 1 - 2 | 0 - 0 | Dnepr Mogilev[BLR D2-5] | |
23/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [46]Nữ Bắc Ireland | 0 - 1 | 0 - 0 | Nữ Romania[42] | |
23/02/2022 18:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [EST D1-3]Paide Linnameeskond | 1 - 0 | 0 - 0 | Trans Narva[EST D1-6] | |
23/02/2022 18:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-12]Isloch Minsk | 3 - 0 | 1 - 0 | Volna Pinsk[BLR D2-4] | |
23/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-4]Gomel | 1 - 1 | 0 - 0 | Arsenal Dzyarzhynsk | |
23/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Nữ Anh U17 | 0 - 0 | 0 - 0 | Nữ Nauy U17 | |
23/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-2]Fakel Voronezh | 3 - 2 | 1 - 1 | Dinamo Briansk[RUS D2CB-2] | |
23/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [UKR D2-1]Metalist Kharkiv | 1 - 0 | 1 - 0 | Dordoi-Dynamo Naryn | |
23/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D1-10]Sandefjord | ?-? | ?-? | Fredrikstad[NOR AL-4] | ||
23/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-15]Dolgiye Prudy | 2 - 4 | 0 - 0 | Yenisey Krasnoyarsk[RUS D1-9] | |
23/02/2022 21:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Hungary U19 | 3 - 2 | 0 - 2 | Đan Mạch U19 | |
23/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | [EST D1-7]Kuressaare | ?-? | ?-? | Trans Narva[EST D1-6] | ||
23/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-14]Stjordals Blink | 1 - 2 | 1 - 0 | IL Hodd[NOR D2A-2] | |
23/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-9]Stromsgodset | 3 - 1 | 1 - 0 | Raufoss[NOR AL-11] | |
23/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE CFLB-8]Slovan Velvary | 1 - 3 | 1 - 1 | Sk Slovan Varnsdorf[CZE D2-7] | |
24/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Brandys Nad Labem | 5 - 1 | 3 - 0 | Velim | |
24/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [17]Nữ Thụy Sĩ | 0 - 3 | 0 - 0 | Nữ Áo[21] | |
24/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-4]Elfsborg | 0 - 1 | 0 - 0 | Skovde AIK[SWE D1 SNS-2] | |
24/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Os Turn Fotball | 1 - 5 | 0 - 1 | Bjarg | |
24/02/2022 02:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [8]Nữ Anh | 3 - 1 | 1 - 1 | Nữ Đức[3] | |
24/02/2022 06:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [22]Nữ New Zealand | 0 - 0 | 0 - 0 | Nữ Séc[24] | |
24/02/2022 07:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [26]Nữ Colombia | 0 - 0 | 0 - 0 | Nữ Argentina[34] | |
24/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-12]Krasnodar II | 4 - 0 | 1 - 0 | Fk Valmiera[LAT D1-2] | |
24/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Smorgon FC | 1 - 0 | 1 - 0 | Fc Molodechno | |
24/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-2]Fakel Voronezh | 2 - 0 | 1 - 0 | SKA Rostov[RUS D2S-1] | |
24/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-5]KFUM Oslo | 2 - 0 | 2 - 0 | Strommen[NOR AL-16] | |
24/02/2022 19:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Thổ Nhĩ Kỳ U19 | 1 - 0 | 0 - 0 | Kyrgyzstan U19 | |
24/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [KAZ PR-8]Kaspyi Aktau | 3 - 0 | 0 - 0 | Neftekhimik Nizhnekamsk[RUS D1-5] | |
24/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-3]Torpedo Moscow | 0 - 0 | 0 - 0 | Fk Valmiera[LAT D1-2] | |
24/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | [NOR D1-14]Brann | ?-? | ?-? | Stromsgodset[NOR D1-9] | ||
24/02/2022 22:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | Nữ Thụy Sỹ U17 | 1 - 4 | 0 - 1 | Nữ Ireland U17 | |
25/02/2022 07:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Rio Branco (AC) | 2 - 2 | 1 - 0 | Placido de Castro | |
25/02/2022 15:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Ostrovets | 3 - 3 | 1 - 2 | Naftan Novopolock[BLR D2-8] | |
25/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | New Town Eagles | 1 - 0 | 0 - 0 | University Of Tasmania Sc | |
25/02/2022 16:30 | Vòng tháng 2 | [RUS D1-8]Akron Togliatti | ?-? | ?-? | Thisted[DEN D2A-4] | ||
25/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2CB-4]Salyut-Energia Belgorod | 6 - 1 | 2 - 0 | Znamya Truda[RUS D2WB-9] | |
25/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-4]Lillestrom | 1 - 1 | 0 - 1 | Tromso IL[NOR D1-12] | |
25/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2CB-5]FK Zvezda Ryazan | 1 - 1 | 0 - 1 | Znamya Noginsk[RUS D2CA-8] | |
25/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Maxline Vitebsk | 2 - 0 | 1 - 0 | Fc Molodechno | |
25/02/2022 18:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Pháp U17 | 1 - 0 | 1 - 0 | Đan Mạch U17 | |
25/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [KAZ PR-9]Akzhayik Oral | 0 - 1 | 0 - 0 | Neftekhimik Nizhnekamsk[RUS D1-5] | |
25/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | Neftchi Kochkor Ata | ?-? | ?-? | Kaspyi Aktau[KAZ PR-8] | ||
25/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-7]Baltika | 2 - 2 | 1 - 0 | Shakhter Soligorsk[BLR D1-7] | |
25/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Nữ Belarus U17 | 1 - 2 | 0 - 1 | Nữ Slovakia U17 | |
25/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE CFLM-18]Viktoria Otrokovice | 2 - 1 | 0 - 0 | Sardice | |
25/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-8]Sandnes Ulf | 2 - 0 | 1 - 0 | Jerv[NOR AL-3] | |
25/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-7]Asane Fotball | 2 - 1 | 1 - 0 | Mjondalen[NOR D1-16] | |
25/02/2022 22:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D1-6]Kristiansund BK | 3 - 2 | 2 - 2 | Rosenborg[NOR D1-5] | |
25/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR AL-12]Ranheim IL | 1 - 0 | 1 - 0 | Nardo | |
25/02/2022 23:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-1]Gazovik Orenburg | 3 - 2 | 0 - 0 | Kairat Almaty[KAZ PR-3] | |
25/02/2022 23:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D2A-3]Asker | 1 - 0 | 1 - 0 | Lyn Oslo | |
25/02/2022 23:30 | Vòng tháng 2 | Staal Jorpeland | ?-? | ?-? | Viking B | ||
26/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [DEN D2A-1]Naestved | 0 - 1 | 0 - 0 | BK Frem | |
26/02/2022 00:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS D3E-8]Fcm Traiskirchen | 1 - 0 | 0 - 0 | Stripfing[AUS D3E-1] | |
26/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS D3E-10]Bruck Leitha | 5 - 1 | 2 - 0 | Sc Ritzing | |
26/02/2022 00:30 | Vòng tháng 2 | [AUS D3WS-6]Sv Seekirchen | ?-? | ?-? | Tsv Neumarkt | ||
26/02/2022 01:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Sc Furstenfeld | 2 - 1 | 1 - 0 | Sv Oberwart | |
26/02/2022 01:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [AUS D3E-3]Wiener Sportklub | 2 - 0 | 1 - 0 | Klingenbach | |
26/02/2022 02:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [NOR D2A-7]Kvik Halden | 3 - 2 | 0 - 0 | Orn-Horten | |
26/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | Neftchi Kochkor Ata | 3 - 1 | 0 - 0 | Okzhetpes[KAZ D1-1] | |
26/02/2022 20:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [CZE CFLB-8]Slovan Velvary | 1 - 2 | 0 - 0 | Povltava Fa[CZE CFLA-16] | |
27/02/2022 16:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [BLR D1-15]Ruh Brest | 8 - 0 | 5 - 0 | Dinamo Brest Ii[BLR D3A-4] | |
28/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [LAT D1-3]Riga Fc | 1 - 1 | 0 - 1 | Sandefjord[NOR D1-10] | |
28/02/2022 17:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2CB-6]Avangard | 2 - 2 | 1 - 2 | Zvezda Perm[RUS D2U-6] | |
28/02/2022 19:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D2S-1]SKA Rostov | 1 - 1 | 0 - 1 | Amkar Perm[RUS D2U-2] | |
28/02/2022 20:30 | Vòng tháng 2 | (KT) | [SWE D1-11]IK Sirius FK | 0 - 0 | 0 - 0 | Gefle IF[SWE D1 SNN-7] | |
28/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | (KT) | [RUS D1-6]SKA Energiya Khabarovsk | 2 - 0 | 1 - 0 | Chertanovo Moscow[RUS D2WB-10] | |
28/02/2022 21:00 | Vòng tháng 2 | [LAT D1-2]Fk Valmiera | ?-? | ?-? | Torpedo Zhodino[BLR D1-5] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp