Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
17/03/2024 21:00 | Vòng 6 | (KT) | [8]Rabotnicki Skopje | 1 - 2 | 0 - 0 | Struga Trim Lum[1] | |
16/03/2024 21:00 | Vòng 6 | (KT) | [11]Bregalnica Stip | 0 - 0 | 0 - 0 | Fk Rinija Gostivar[6] | |
16/03/2024 21:00 | Vòng 6 | (KT) | [12]FK Makedonija | 1 - 0 | 1 - 0 | Tikves Kavadarci[4] | |
16/03/2024 21:00 | Vòng 6 | (KT) | [5]Sileks | 2 - 1 | 0 - 0 | Academy Pandev[7] | |
16/03/2024 21:00 | Vòng 6 | (KT) | [10]Vardar Skopje | 1 - 1 | 1 - 0 | FK Shkendija 79[3] | |
16/03/2024 21:00 | Vòng 6 | (KT) | [9]Voska Sport | 0 - 0 | 0 - 0 | Korzo Prilep[2] | |
10/03/2024 20:00 | Vòng 5 | (KT) | [4]Fk Rinija Gostivar | 0 - 0 | 0 - 0 | Vardar Skopje[10] | |
10/03/2024 20:00 | Vòng 5 | (KT) | [3]FK Shkendija 79 | 0 - 0 | 0 - 0 | Voska Sport[9] | |
10/03/2024 20:00 | Vòng 5 | (KT) | [2]Korzo Prilep | 3 - 2 | 2 - 1 | Rabotnicki Skopje[8] | |
10/03/2024 20:00 | Vòng 5 | (KT) | [6]Sileks | 1 - 0 | 1 - 0 | FK Makedonija[12] | |
10/03/2024 20:00 | Vòng 5 | (KT) | [1]Struga Trim Lum | 3 - 1 | 2 - 0 | Academy Pandev[7] | |
10/03/2024 20:00 | Vòng 5 | (KT) | [5]Tikves Kavadarci | 2 - 1 | 1 - 1 | Bregalnica Stip[11] | |
06/03/2024 20:00 | Vòng 4 | (KT) | [11]Bregalnica Stip | 0 - 0 | 0 - 0 | Korzo Prilep[1] | |
06/03/2024 20:00 | Vòng 4 | (KT) | [5]Academy Pandev | 0 - 0 | 0 - 0 | FK Shkendija 79[3] | |
06/03/2024 20:00 | Vòng 4 | (KT) | [2]Struga Trim Lum | 2 - 1 | 2 - 0 | FK Makedonija[12] | |
06/03/2024 20:00 | Vòng 4 | (KT) | [7]Tikves Kavadarci | 1 - 0 | 1 - 0 | Sileks[4] | |
06/03/2024 20:00 | Vòng 4 | (KT) | [10]Vardar Skopje | 1 - 0 | 0 - 0 | Rabotnicki Skopje[8] | |
06/03/2024 20:00 | Vòng 4 | (KT) | [9]Voska Sport | 1 - 1 | 1 - 0 | Fk Rinija Gostivar[6] | |
03/03/2024 20:00 | Vòng 3 | (KT) | [6]Fk Rinija Gostivar | 2 - 0 | 0 - 0 | Academy Pandev[5] | |
03/03/2024 20:00 | Vòng 3 | (KT) | [12]FK Makedonija | 1 - 2 | 1 - 1 | Voska Sport[9] | |
03/03/2024 20:00 | Vòng 3 | (KT) | [8]Rabotnicki Skopje | 2 - 0 | 1 - 0 | Bregalnica Stip[11] | |
03/03/2024 20:00 | Vòng 3 | (KT) | [3]FK Shkendija 79 | 3 - 0 | 2 - 0 | Vardar Skopje[10] | |
03/03/2024 20:00 | Vòng 3 | (KT) | [1]Korzo Prilep | 0 - 0 | 0 - 0 | Tikves Kavadarci[7] | |
03/03/2024 20:00 | Vòng 3 | (KT) | [4]Sileks | 0 - 0 | 0 - 0 | Struga Trim Lum[2] | |
25/02/2024 20:00 | Vòng 2 | (KT) | [7]Academy Pandev | 3 - 0 | 3 - 0 | FK Makedonija[11] | |
25/02/2024 20:00 | Vòng 2 | (KT) | [3]FK Shkendija 79 | 2 - 2 | 1 - 0 | Fk Rinija Gostivar[5] | |
25/02/2024 20:00 | Vòng 2 | (KT) | [8]Tikves Kavadarci | 2 - 0 | 1 - 0 | Rabotnicki Skopje[6] | |
25/02/2024 20:00 | Vòng 2 | (KT) | [12]Vardar Skopje | 2 - 0 | 2 - 0 | Bregalnica Stip[9] | |
25/02/2024 20:00 | Vòng 2 | (KT) | [10]Voska Sport | 0 - 0 | 0 - 0 | Sileks[4] | |
24/02/2024 20:00 | Vòng 2 | (KT) | [2]Struga Trim Lum | 2 - 2 | 0 - 0 | Korzo Prilep[1] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp