Bóng đá, bongda, bong da

Kết quả bóng đá

 
     22-08-2014
 
Giải đấu Giờ   Sân nhà Cả trận Hiệp 1 Sân khách Vòng/vòng nhỏ Phân tích trận đấu
Thứ sáu, ngày 22/08/2014
RUS D2W  79' 0 - 0 0 - 0 Dolgiye Prudy 7
UZB D1  78' 1 - 0 0 - 0 Neftchi Fargona 17
RUS D2C  81' 0 - 0 0 - 0 Avangard 7
RUS D2C  80' 1 - 1 0 - 1 FK Oryol 7
INT CF  46'
[TUR D1-5]Sivasspor
1 - 1 1 - 1 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[TUR D2-14] tháng 8
RUS D2W  53' 0 - 0 0 - 0 Pskov 747 7
RUS D2W  53' 1 - 2 1 - 2 Volga Tver 7
UZB D1  48' 0 - 0 0 - 0 Navbahor Namangan 17
RUS D2C  56' 0 - 0 0 - 0 FK Kaluga 7
CZE D2  46' 1 - 1 1 - 1 Banik Most[14] 4
LIT D1  39' 1 - 0 1 - 0 Atlantas Klaipeda 24
LAT D1  39' 1 - 1 1 - 1 Metta/LU Riga[9] 8
LAT D1  39' 0 - 1 0 - 1 FK Ventspils[2]
POL D2  39' 0 - 0 0 - 0 Olimpia Grudziadz[5] 4
RUS D2W  39' 2 - 0 2 - 0 Dnepr Smolensk 7
RUS D2W  39' 0 - 0 0 - 0 FK Kolomna 7
RUS D2C  39' 1 - 0 0 - 0 Metallurg Lipetsk 7
RUS D2C  39' 0 - 0 0 - 0 Spartak Tambov 7
LIT D2  8' 0 - 0 0 - 0 Kazlu Ruda 24
MNE D1  39' 0 - 0 0 - 0 Berane[9] 3
INT CF  6'
[TUR D1-11]Konyaspor
0 - 0 0 - 0 Kayseri Erciyesspor[TUR D1-14] tháng 8
ROM D1  9'
[16]Brasov
0 - 1 0 - 1 FCM Targu Mures[5] 5
QAT D1  9' 0 - 0 0 - 0 Qatar SC[10] 1
RUS D2C  9' 0 - 0 0 - 0 Podolie 7
FIN D3W  8' 0 - 0 0 - 0 Tpv Tampere 8
RUS D1 22:59 ? - ? ? - ? Arsenal Tula 5
CZE D1 22:59 ? - ? ? - ? Brno[7] 5
POL D1 22:59 ? - ? ? - ? Lechia Gdansk[6] 6
MAR D1 22:59 ? - ? ? - ? OCK Olympique de Khouribga[9] 1
EST D1 22:59 ? - ? ? - ? Tartu JK Tammeka[7] 26
EST D1 22:59 ? - ? ? - ? Johvi Lokomotiv[10] 29
LAT D1 22:59 ? - ? ? - ? Skonto FC[1] 8
GER D2 23:30 ? - ? ? - ? SV Sandhausen 3
GER D2 23:30 ? - ? ? - ? Munchen 1860 3
GER D2 23:30 ? - ? ? - ? Erzgebirge Aue 3
SVK D1 23:30 ? - ? ? - ? Trencin[3] 7
AUT D2 23:30 ? - ? ? - ? SV Horn 7
AUT D2 23:30 ? - ? ? - ? Kapfenberg Superfund 7
AUT D2 23:30 ? - ? ? - ? Liefering 7
AUT D2 23:30 ? - ? ? - ? FAC Team Fur Wien 7
DEN D2-E 23:30
[3]HIK
? - ? ? - ? Gvi[11]
ALG D1 23:45 ? - ? ? - ? Mc Oran 2
Thứ bảy, ngày 23/08/2014
SWE D1 00:00 ? - ? ? - ? Helsingborg IF 21
NOR D1 00:00 ? - ? ? - ? Viking 21
HUN D1 00:00 ? - ? ? - ? Videoton Puskas Akademia[14] 5
DEN D1 00:00 ? - ? ? - ? Herfolge Boldklub Koge[6] 5
POL D2 00:00 ? - ? ? - ? GKS Tychy[15] 4
GER REGB 00:00 ? - ? ? - ? Wacker Burghausen 8
GER REGB 00:00 ? - ? ? - ? Memmingen[8] 8
GER REGB 00:00 ? - ? ? - ? Greuther Furth 2[12] 8
SWE D2SS 00:00 ? - ? ? - ? Kb Karlskoga Ff[12] 19
SWE D2VG 00:00 ? - ? ? - ? Dalstorps If 19
AUS D3M 00:00 ? - ? ? - ? SG Austria Klagenfurt 4
AUS D3M 00:00 ? - ? ? - ? Lafnitz 4
AUS D3M 00:00 ? - ? ? - ? Wolfsberger Ac Amateure 4
GER D3 00:00 ? - ? ? - ? Stuttgart Amateure[18] 5
QAT D1 00:45 ? - ? ? - ? Umm Salal[7] 1
QAT D1 00:45 ? - ? ? - ? Al-Wakra[9] 1
FRA D2 01:00 ? - ? ? - ? Tours FC 4
FRA D2 01:00 ? - ? ? - ? Chateauroux 4
FRA D2 01:00 ? - ? ? - ? Sochaux 4
FRA D2 01:00 ? - ? ? - ? Ajaccio GFCO 4
FRA D2 01:00 ? - ? ? - ? Chamois Niortais 4
FRA D2 01:00 ? - ? ? - ? Nimes 4
FRA D2 01:00 ? - ? ? - ? Stade Brestois 4
FRA D2 01:00 ? - ? ? - ? Stade Lavallois MFC 4
FRA D2 01:00 ? - ? ? - ? Le Havre 4
HOL D1 01:00 ? - ? ? - ? Cambuur Leeuwarden 3
INT CF 01:00
[TUR D1-9]Genclerbirligi
? - ? ? - ? Gaziantepspor[TUR D1-15] tháng 8
HOL D2 01:00 ? - ? ? - ? Twente Enschede Am. 3
HOL D2 01:00 ? - ? ? - ? RKC Waalwijk 3
HOL D2 01:00 ? - ? ? - ? Jong PSV Eindhoven 3
HOL D2 01:00 ? - ? ? - ? Oss 3
HOL D2 01:00 ? - ? ? - ? Volendam 3
HOL D2 01:00 ? - ? ? - ? Sparta Rotterdam 3
HOL D2 01:00 ? - ? ? - ? Eindhoven 3
HOL D2 01:00 ? - ? ? - ? Achilles 29 3
HOL D2 01:00 ? - ? ? - ? De Graafschap 3
HOL D2 01:00 ? - ? ? - ? Fortuna Sittard 3
ROM D1 01:00 ? - ? ? - ? Dinamo Bucuresti[4] 5
ENG U21 01:00 ? - ? ? - ? Manchester United U21
ENG U21 01:00 ? - ? ? - ? Everton U21
ENG U21 01:00 ? - ? ? - ? Tottenham Hotspur U21
ENG U21 01:00 ? - ? ? - ? Chelsea U21
ARG B M 01:00 ? - ? ? - ? Almirante Brown
FRA D3 01:00 ? - ? ? - ? Bastia CA 3
FRA D3 01:00 ? - ? ? - ? Bourg Peronnas 3
FRA D3 01:00 ? - ? ? - ? JA Le Poire Sur Vie 3
FRA D3 01:00 ? - ? ? - ? Strasbourg 3
FRA D3 01:00 ? - ? ? - ? Avranches 3
FRA D3 01:00 ? - ? ? - ? Red Star 93 3
FRA D3 01:00 ? - ? ? - ? Dunkerque 3
FRA D3 01:00 ? - ? ? - ? Istres 3
FRA D3 01:00 ? - ? ? - ? Chambly 3
CZE D1 01:15 ? - ? ? - ? Slovan Liberec[11] 5
GER D1 01:30 ? - ? ? - ? Wolfsburg 1
FRA D1 01:30 ? - ? ? - ? Paris Saint Germain[11] 3
BEL D1 01:30
[14]Genk
? - ? ? - ? Gent[3] 5
ITA CUP 01:30
[ITA D2-15]Pescara
? - ? ? - ? Chievo[ITA D1-16] Round 3
POL D1 01:30 ? - ? ? - ? Wisla Krakow[9] 6
WAL PR 01:30 ? - ? ? - ? Aberystwyth Town 1
WAL PR 01:30 ? - ? ? - ? Connah's QN 1
MAR D1 01:30 ? - ? ? - ? KAC de Kenitra[13] 1
AUT D2 01:30 ? - ? ? - ? Wacker Innsbruck 7
ARG B M 01:30 ? - ? ? - ? Deportivo Armenio
WAL PR 01:45 ? - ? ? - ? Bangor City FC 1
IRFAIC 01:45
[IRE PR-2]Cork City
? - ? ? - ? Bohemians[IRE PR-8] tứ kết
IRFAIC 01:45
[IRE PR-1]Dundalk
? - ? ? - ? Galway United[IRE D1-3] tứ kết
IRFAIC 01:45
[IRE PR-3]St. Patrick's
? - ? ? - ? Shelbourne[IRE D1-2] tứ kết
IRFAIC 01:45
[IRE PR-6]Derry City
? - ? ? - ? Malahide United tứ kết
POR D1 02:00 ? - ? ? - ? Penafiel[3] 2
IRFAIC 02:00
[IRE D1-4]Wexford Youths
? - ? ? - ? Finn Harps[IRE D1-5] tứ kết
IRFAIC 02:00
[IRE PR-4]Shamrock Rovers
? - ? ? - ? Longford Town[IRE D1-1] tứ kết
SPA SC 03:30
[SPA D1-1]Atletico Madrid
? - ? ? - ? Real Madrid[SPA D1-2] 2014
BRA D2 05:30 ? - ? ? - ? Boa Esporte Clube[11] 18
BRA D2 05:30 ? - ? ? - ? Ponte Preta[5] 18
ARG B M 07:00 ? - ? ? - ? Estudiantes de Caseros
ECU D1 07:30 ? - ? ? - ? Deportivo Cuenca
BRA D2 07:50 ? - ? ? - ? Vasco da Gama(RJ)[1] 18
MLS 08:00 ? - ? ? - ? Real Salt Lake 8
Đã kết thúc (đã có kết quả hoặc đang được cập nhật kết quả)
AUS VPL U21 15:30 KT 1 - 2 0 - 2 Oakleigh Cannons U21 24
AUS VPL U21 15:30 KT 2 - 0 2 - 0 Dandenong Thunder U21 24
HUN U21 16:30 KT 2 - 2 1 - 0 Honved-mfa u21[10] 2
KOR D3 17:00 KT 1 - 2 1 - 1 Cheonan City 18
KOR D3 17:00 KT 2 - 0 0 - 0 Mokpo City 18
KOR D3 17:00 KT 2 - 2 0 - 1 Gyeongju KHNP 18
KOR D3 17:00 KT 1 - 2 1 - 1 Yongin City 18
AUS VPL 17:30 KT 1 - 4 1 - 4 Oakleigh Cannons 24
AUS VPL 17:30 KT 0 - 0 0 - 0 Dandenong Thunder 24
AUS VD1 17:30 KT 1 - 1 0 - 1 Moreland Zebras 22
CZE U19 18:00 KT 2 - 0 2 - 0 Opava U19[12] 6
SIN D1 18:30 KT 0 - 1 0 - 1 Tanjong Pagar Utd[10] 20
SIN D1 18:30 KT 0 - 2 0 - 1 Geylang United FC[9] 20
IDN ISL 19:00 KT ? - ? ? - ? Persisam Putra Samarinda[6] bảng phía Đông8
IDN ISL 19:00 KT ? - ? ? - ? Persepam Pamekasan bảng phía Đông8
UZB D1 19:30 KT 4 - 3 2 - 0 Buxoro 17
UZB D1 19:30 KT 1 - 1 1 - 1 OTMK Olmaliq 17
YEM D1 20:00 KT 3 - 3 1 - 0 Al Helal Al-Sahely[9] 1
YEM D1 20:00 KT ? - ? ? - ? Shab Hadramawt[8] 1
YEM D1 20:00 KT 1 - 5 1 - 3 Al Saqr Taiz[1] 1
YEM D1 20:00 KT 3 - 3 0 - 1 Al-Telal[3]
ISR D2 20:00 KT ? - ? ? - ? Maccabi Yavne
ISR D2 20:30 KT ? - ? ? - ? Hapoel Kfar Saba
ISR D2 20:30 KT ? - ? ? - ? Ironi Ramat Hasharon
Tổng số trận đấu: 144 (cập nhật lúc 22/08/2014 22:42)