Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
10/05 01:45 |
KT |
[8]Leicester City |
3 - 1 |
1 - 0 |
Arsenal[6] |
31 |
|
10/05 01:45 |
KT |
[5]Chelsea |
1 - 1 |
0 - 0 |
Huddersfield Town[16] |
35 |
|
10/05 02:00 |
KT |
[1]Manchester City |
3 - 1 |
2 - 1 |
Brighton[12] |
31 |
|
10/05 02:00 |
KT |
[3]Tottenham Hotspur |
1 - 0 |
0 - 0 |
Newcastle United[13] |
31 |
|
|
10/05 01:00 |
KT |
[1]Barcelona |
5 - 1 |
3 - 0 |
Villarreal[6] |
34 |
|
10/05 02:30 |
KT |
[7]Sevilla |
3 - 2 |
2 - 0 |
Real Madrid[3] |
34 |
|
|
09/05 23:30 |
KT |
[7]ADO Den Haag |
2 - 5 |
0 - 4 |
Vitesse Arnhem[6] |
uefa cup qualific.po |
|
10/05 01:45 |
KT |
[8]SC Heerenveen |
4 - 3 |
2 - 0 |
Utrecht[5] |
uefa cup qualific.po |
|
|
09/05 15:00 |
KT |
Nữ Italia U17 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Spain Womens U17 |
tháng 5 |
|
09/05 22:40 |
KT |
[KSA PR-3]Al Nassr |
0 - 0 |
0 - 0 |
Valencia[SPA D1-4] |
tháng 5 |
|
10/05 00:30 |
KT |
[70]Saudi Arabia |
1 - 0 |
1 - 0 |
Algeria[62] |
tháng 5 |
|
10/05 03:00 |
KT |
[118]Nữ Jamaica |
? - ? |
? - ? |
Nữ Guadeloupe |
tháng 5 |
|
10/05 05:30 |
KT |
[118]Nữ Haiti |
2 - 0 |
2 - 0 |
Nữ Martinique |
tháng 5 |
|
|
10/05 05:15 |
KT |
[CHI D1C-16]Deportes Temuco |
2 - 0 |
1 - 0 |
Estudiantes Merida[VEN D1-5] |
1.2 |
|
10/05 07:45 |
KT |
[BRA D1-6]Botafogo |
1 - 1 |
0 - 0 |
Audax Italiano[CHI D1C-14] |
1.2 |
|
10/05 07:45 |
KT |
[BRA D1-7]Sao Paulo |
1 - 0 |
0 - 0 |
Rosario Central[ARG D1-18] |
1.2 |
|
|
10/05 03:00 |
KT |
[11]Racing Club |
2 - 0 |
0 - 0 |
Arsenal de Sarandi[27] |
25 |
|
10/05 05:15 |
KT |
[24]Gimnasia LP |
2 - 2 |
1 - 1 |
Boca Juniors[1] |
25 |
|
|
10/05 01:30 |
KT |
[11]Oostende |
1 - 3 |
1 - 2 |
KSC Lokeren[13] |
uefa cup qualific.po |
|
10/05 01:30 |
KT |
[8]Royal Antwerp |
2 - 1 |
1 - 0 |
AS Eupen[15] |
uefa cup qualific.po |
|
10/05 01:30 |
KT |
St-Truidense VV |
3 - 2 |
1 - 1 |
Beerschot AC |
uefa cup qualific.po 8 |
|
|
10/05 01:45 |
KT |
[1]Celtic |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kilmarnock[5] |
37 |
|
10/05 01:45 |
KT |
[6]Hearts |
2 - 1 |
1 - 0 |
Hibernian FC[4] |
37 |
|
|
10/05 06:30 |
KT |
[2]Atlanta United |
0 - 2 |
0 - 0 |
Sporting Kansas City[1] |
loại |
|
10/05 06:30 |
KT |
[5]Columbus Crew |
1 - 0 |
0 - 0 |
Philadelphia Union[8] |
loại |
|
10/05 06:55 |
KT |
[11]Toronto FC |
1 - 2 |
1 - 1 |
Seattle Sounders[12] |
loại |
|
10/05 07:30 |
KT |
[7]Chicago Fire |
1 - 0 |
0 - 0 |
Montreal Impact[9] |
loại |
|
10/05 09:00 |
KT |
Los Angeles FC |
2 - 0 |
2 - 0 |
Minnesota United |
loại 5 |
|
|
09/05 18:30 |
KT |
[PH UFL-4]Ceres |
4 - 2 |
3 - 0 |
Yangon United[MYA D1-1] |
zonal semifinal |
|
|
09/05 17:00 |
KT |
[JPN D1-13]Kashima Antlers |
3 - 1 |
1 - 0 |
Shanghai East Asia FC[CHA CSL-1] |
1/16 final |
|
09/05 18:00 |
KT |
[KOR D1-8]Ulsan Hyundai Horang-i |
1 - 0 |
0 - 0 |
Suwon Samsung Bluewings[KOR D1-2] |
1/16 final |
|
|
10/05 01:00 |
KT |
Thun |
0 - 1 |
0 - 0 |
Zurich |
34 |
|
10/05 01:00 |
KT |
St. Gallen |
2 - 3 |
1 - 1 |
Luzern |
34 |
|
10/05 01:00 |
KT |
Grasshoppers |
0 - 2 |
0 - 1 |
Sion |
34 |
|
|
10/05 02:00 |
KT |
[ITA D1-1]Juventus |
4 - 0 |
0 - 0 |
AC Milan[ITA D1-7] |
Final |
|
|
09/05 17:00 |
KT |
[JPN D2-11]Albirex Niigata Japan |
3 - 2 |
1 - 0 |
Tokyo[JPN D1-2] |
bảng |
|
09/05 17:00 |
KT |
[JPN D1-9]Vegalta Sendai |
4 - 2 |
2 - 1 |
Yokohama F Marinos[JPN D1-16] |
bảng |
|
09/05 17:00 |
KT |
[JPN D1-6]Jubilo Iwata |
2 - 1 |
0 - 0 |
Shimizu S-Pulse[JPN D1-10] |
bảng |
|
09/05 17:00 |
KT |
[JPN D1-3]Consadole Sapporo |
0 - 3 |
0 - 2 |
Ventforet Kofu[JPN D2-18] |
bảng |
|
09/05 17:00 |
KT |
[JPN D1-1]Sanfrecce Hiroshima |
2 - 3 |
2 - 0 |
Gamba Osaka[JPN D1-15] |
bảng |
|
09/05 17:00 |
KT |
[JPN D1-8]Vissel Kobe |
3 - 4 |
1 - 2 |
Shonan Bellmare[JPN D1-12] |
bảng |
|
09/05 17:30 |
KT |
[JPN D1-11]Urawa Red Diamonds |
2 - 0 |
1 - 0 |
Nagoya Grampus Eight[JPN D1-18] |
bảng |
|
09/05 18:00 |
KT |
[JPN D1-17]Sagan Tosu |
2 - 1 |
1 - 0 |
V-Varen Nagasaki[JPN D1-14] |
bảng |
|
|
09/05 23:10 |
KT |
[RUS D1-10]Avangard |
1 - 2 |
1 - 1 |
Ruan Tosno[RUS PR-15] |
Final |
|
|
10/05 05:30 |
KT |
[BRA D1-12]Gremio |
3 - 1 |
1 - 0 |
Goias[BRA D2-17] |
5 |
|
10/05 05:30 |
KT |
[BRA D1-3]America MG |
1 - 2 |
0 - 1 |
Palmeiras[BRA D1-8] |
5 |
|
10/05 07:45 |
KT |
[BRA D1-13]Bahia |
3 - 0 |
2 - 0 |
Vasco da Gama[BRA D1-9] |
5 |
|
|
09/05 22:59 |
KT |
[NOR D2B-1]KFUM Oslo |
1 - 3 |
0 - 2 |
Lillestrom[NOR D1-12] |
3 |
|
09/05 22:59 |
KT |
[NOR AL-6]Ullensaker/Kisa IL |
2 - 2 |
2 - 2 |
Kongsvinger[NOR AL-14] |
3 |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[3-2] |
09/05 22:59 |
KT |
[NOR D2A-4]Alta |
0 - 0 |
0 - 0 |
Tromso IL[NOR D1-8] |
3 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-1] |
09/05 22:59 |
KT |
[NOR D2B-13]Egersunds IK |
0 - 1 |
0 - 0 |
Start Kristiansand[NOR D1-16] |
3 |
|
09/05 22:59 |
KT |
[NOR D2B-5]Brattvag |
0 - 1 |
0 - 0 |
Rosenborg[NOR D1-2] |
3 |
|
09/05 22:59 |
KT |
[NOR D2A-10]Baerum SK |
0 - 3 |
0 - 0 |
Stromsgodset[NOR D1-11] |
3 |
|
09/05 22:59 |
KT |
[NOR D4-20]Fyllingsdalen |
0 - 1 |
0 - 0 |
Brann[NOR D1-1] |
3 |
|
09/05 22:59 |
KT |
[NOR AL-15]Levanger |
2 - 4 |
1 - 0 |
Ranheim IL[NOR D1-5] |
3 |
|
09/05 22:59 |
KT |
[NOR AL-8]Mjondalen |
2 - 0 |
0 - 0 |
Stabaek[NOR D1-13] |
3 |
|
09/05 22:59 |
KT |
[NOR D2A-8]Mjolner |
1 - 2 |
0 - 0 |
Bodo Glimt[NOR D1-14] |
3 |
|
09/05 22:59 |
KT |
[NOR AL-11]Nest-Sotra |
1 - 2 |
1 - 0 |
FK Haugesund[NOR D1-4] |
3 |
|
09/05 22:59 |
KT |
[NOR AL-5]Notodden FK |
1 - 1 |
1 - 1 |
Odd Grenland[NOR D1-6] |
3 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[1-3] |
09/05 23:30 |
KT |
[NOR D2B-8]Bryne |
1 - 0 |
0 - 0 |
Sandnes Ulf[NOR AL-3] |
3 |
|
10/05 00:15 |
KT |
[NOR D2B-2]Skeid Oslo |
1 - 2 |
0 - 1 |
Valerenga[NOR D1-7] |
3 |
|
|
09/05 18:45 |
KT |
Geylang United FC |
1 - 1 |
1 - 0 |
Young Lions |
5 |
|
|
09/05 22:59 |
KT |
Legia Warszawa |
3 - 2 |
1 - 0 |
Wisla Plock |
vô địch 5 |
|
09/05 22:59 |
KT |
Gornik Zabrze |
2 - 2 |
1 - 2 |
Korona Kielce |
vô địch 5 |
|
10/05 01:30 |
KT |
Lech Poznan |
0 - 2 |
0 - 1 |
Jagiellonia Bialystok |
vô địch 5 |
|
10/05 01:30 |
KT |
Wisla Krakow |
3 - 0 |
1 - 0 |
Zaglebie Lubin |
vô địch 5 |
|
|
09/05 22:59 |
KT |
[9]Istra 1961 |
1 - 5 |
1 - 3 |
Hajduk Split[3] |
34 |
|
10/05 01:00 |
KT |
[4]ZNK Osijek |
3 - 1 |
3 - 0 |
Cibalia[10] |
34 |
|
|
09/05 21:00 |
KT |
Domzale |
1 - 1 |
0 - 0 |
NK Maribor |
32 |
|
09/05 22:59 |
KT |
Ankaran Hrvatini Mas Tech |
0 - 0 |
0 - 0 |
Krsko Posavlje |
32 |
|
10/05 01:00 |
KT |
NK Rudar Velenje |
1 - 1 |
0 - 1 |
NK Olimpija Ljubljana |
32 |
|
|
09/05 21:00 |
KT |
Ahli Al-Fujirah |
2 - 1 |
1 - 0 |
Hatta |
relegation playoff |
|
09/05 23:30 |
KT |
Al Hamriyah |
0 - 1 |
0 - 1 |
Emirate |
relegation playoff |
|
|
09/05 16:00 |
KT |
[6]Akzhayik Oral |
1 - 1 |
0 - 1 |
FK Atyrau[10] |
9 |
|
09/05 18:00 |
KT |
[9]Irtysh Pavlodar |
0 - 1 |
0 - 0 |
Tobol Kostanai[3] |
9 |
|
09/05 18:00 |
KT |
[2]Kairat Almaty |
2 - 0 |
1 - 0 |
Ordabasy[4] |
9 |
|
09/05 18:00 |
KT |
[12]Kaisar Kyzylorda |
3 - 0 |
1 - 0 |
Shakhtyor Karagandy[5] |
9 |
|
09/05 19:00 |
KT |
[1]Astana |
2 - 0 |
0 - 0 |
Kyzylzhar Petropavlovsk[11] |
9 |
|
09/05 20:00 |
KT |
[7]FK Aktobe Lento |
1 - 1 |
1 - 0 |
Zhetysu Taldykorgan[8] |
9 |
|
|
09/05 22:30 |
KT |
Chabab Rif Hoceima |
0 - 0 |
0 - 0 |
RCA Raja Casablanca Atlhletic |
28 |
|
09/05 22:30 |
KT |
Renaissance Sportive de Berkane |
1 - 1 |
1 - 1 |
OCK Olympique de Khouribga |
28 |
|
10/05 02:00 |
KT |
Wydad Casablanca |
1 - 0 |
0 - 0 |
HUSA Hassania Agadir |
28 |
|
10/05 02:00 |
KT |
Difaa Hassani Jdidi |
1 - 1 |
1 - 1 |
IRT Itihad de Tanger |
28 |
|
|
10/05 01:45 |
KT |
[AUT D1-2]Sturm Graz |
0 - 0 |
0 - 0 |
Red Bull Salzburg[AUT D1-1] |
Final |
|
90 minutes[0-0],120 minutes[1-0] 角球數(7)|角球數(4)|0[0-0],120 minutes[1-0] 角球数(7)|角球数(4) |
|
10/05 01:00 |
KT |
[4]Vaduz |
2 - 2 |
1 - 2 |
Wil 1900[6] |
33 |
|
10/05 01:00 |
KT |
[9]Winterthur |
2 - 1 |
1 - 0 |
Chiasso[8] |
33 |
|
10/05 01:00 |
KT |
[2]Schaffhausen |
1 - 0 |
0 - 0 |
Neuchatel Xamax[1] |
33 |
|
|
09/05 20:00 |
KT |
[1]Shirak |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gandzasar Kapan[3] |
28 |
|
|
10/05 09:00 |
KT |
[(c)-2]Deportivo Saprissa |
2 - 1 |
1 - 0 |
Herediano[(c)-1] |
Semifinal(c) |
|
10/05 09:05 |
KT |
[(c)-3]Alajuelense |
2 - 1 |
1 - 1 |
Santos De Guapiles[(c)-4] |
Semifinal(c) |
|
|
10/05 01:00 |
KT |
Siquinala FC |
1 - 1 |
0 - 1 |
Guastatoya |
quarterfinals(c) |
|
|
09/05 22:00 |
KT |
[5]Palanga |
0 - 2 |
0 - 1 |
Atlantas Klaipeda[4] |
12 |
|
|
09/05 22:00 |
KT |
[13]Puszcza Niepolomice |
1 - 2 |
0 - 1 |
GKS Tychy[8] |
30 |
|
09/05 22:30 |
KT |
[5]Wigry Suwalki |
1 - 1 |
1 - 0 |
Chrobry Glogow[6] |
30 |
|
09/05 22:59 |
KT |
[9]Rakow Czestochowa |
2 - 1 |
2 - 0 |
Ruch Chorzow[18] |
30 |
|
09/05 22:59 |
KT |
[7]Zaglebie Sosnowiec |
2 - 1 |
1 - 0 |
Bytovia Bytow[12] |
30 |
|
10/05 00:00 |
KT |
[14]Pogon Siedlce |
1 - 1 |
1 - 0 |
Gornik Leczna[15] |
30 |
|
10/05 00:45 |
KT |
[11]Odra Opole |
2 - 4 |
0 - 2 |
Stomil Olsztyn OKS 1945[17] |
30 |
|
10/05 01:00 |
KT |
[2]Chojniczanka Chojnice |
1 - 0 |
1 - 0 |
Stal Mielec[3] |
30 |
|
10/05 01:00 |
KT |
[1]Miedz Legnica |
2 - 1 |
0 - 1 |
Olimpia Grudziadz[16] |
30 |
|
10/05 01:30 |
KT |
[4]GKS Katowice |
3 - 0 |
0 - 0 |
Podbeskidzie[10] |
30 |
|
|
10/05 01:45 |
KT |
Stenhousemuir |
2 - 0 |
0 - 0 |
Peterhead |
d1&d2 prom/rel final |
|
10/05 01:45 |
KT |
Alloa Athletic |
0 - 1 |
0 - 1 |
Dumbarton |
ch&d1 prom/rel final |
|
|
09/05 22:00 |
KT |
[EST D2-2]Flora Tallinn Ii |
3 - 9 |
0 - 5 |
Flora Tallinn[EST D1-3] |
Semifinal |
|
|
09/05 22:30 |
KT |
[7]AC Oulu |
3 - 1 |
1 - 0 |
HIFK[2] |
2 |
|
|
10/05 00:30 |
KT |
[UKR D1-2]Dynamo Kyiv |
0 - 2 |
0 - 0 |
Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] |
Final |
|
|
09/05 22:00 |
KT |
[BOS PL-6]Krupa |
0 - 4 |
0 - 2 |
FK Zeljeznicar[BOS PL-4] |
Final |
|
|
10/05 01:00 |
KT |
[SER D1-2]Partizan Belgrade |
2 - 0 |
0 - 0 |
Cukaricki[SER D1-3] |
|
|
|
10/05 06:00 |
KT |
Academia Puerto Cabello |
1 - 0 |
0 - 0 |
Monagas SC |
apertura 13 |
|
|
10/05 04:30 |
KT |
General Diaz |
2 - 1 |
0 - 1 |
Sportivo Luqueno |
apertura 16 |
|
10/05 06:45 |
KT |
Deportivo Capiata |
2 - 3 |
0 - 1 |
Cerro Porteno |
apertura 16 |
|
|
09/05 15:00 |
KT |
[16]Xinjiang Tianshan Leopard |
0 - 1 |
0 - 1 |
Shanghai Shenxin[8] |
10 |
|
09/05 18:30 |
KT |
[5]Beijing Beikong |
2 - 3 |
1 - 2 |
Yan Bian Changbaishan[10] |
10 |
|
09/05 18:30 |
KT |
[2]Wuhan ZALL |
2 - 0 |
1 - 0 |
Shijiazhuang Ever Bright[6] |
10 |
|
09/05 18:30 |
KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City |
2 - 0 |
2 - 0 |
Inner Mongolia Zhongyou |
10 |
|
09/05 18:30 |
KT |
Shenzhen |
0 - 0 |
0 - 0 |
Guangdong Southern Tigers |
10 |
|
09/05 18:30 |
KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
1 - 4 |
1 - 2 |
Zhejiang Professional |
10 |
|
|
10/05 01:00 |
KT |
[7]Nữ Hafnarfjordur |
1 - 3 |
0 - 2 |
Nữ Ibv Vestmannaeyjar[8] |
|
|
10/05 02:15 |
KT |
[10]Nữ Umf Selfoss |
? - ? |
? - ? |
Kr Reykjavik Womens[6] |
|
|
10/05 02:15 |
KT |
[1]Nữ Valur |
1 - 3 |
0 - 3 |
Nữ Stjarnan[9] |
|
|
|
10/05 00:00 |
KT |
Ab Argir |
2 - 2 |
0 - 2 |
EB Streymur |
tứ kết |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[3-1] |
|
09/05 22:59 |
KT |
Jk Welco Elekter |
1 - 2 |
0 - 1 |
Elva |
13 |
|
|
09/05 22:59 |
KT |
East Riffa |
1 - 2 |
1 - 2 |
Busaiteen |
relegation playoff |
|
|
10/05 01:45 |
KT |
Tre Penne |
2 - 1 |
1 - 1 |
SP Libertas |
playoff 5 |
|
|
09/05 21:00 |
KT |
[ROM D1RG-6]Botosani |
2 - 1 |
1 - 0 |
CS Universitatea Craiova[ROM D1-3] |
Semifinal |
|
|
10/05 00:30 |
KT |
Wiltz 71 |
1 - 2 |
0 - 2 |
Hostert |
bán kết |
|
10/05 00:30 |
KT |
Racing Union Luxemburg |
1 - 0 |
0 - 0 |
Differdange 03 |
bán kết |
|
|
09/05 21:30 |
KT |
Korzo Prilep |
5 - 2 |
3 - 1 |
Pelister Bitola |
26 |
|
|
09/05 22:00 |
KT |
[S-7]Helsingborg U21 |
1 - 1 |
0 - 0 |
Elfsborg U21[S-4] |
|
|
|
09/05 22:00 |
KT |
Pisek |
3 - 0 |
1 - 0 |
Kraluv Dvur |
33 |
|
09/05 22:00 |
KT |
Dobrovice |
0 - 2 |
0 - 1 |
Benatky Nad Jizerou |
33 |
|
09/05 22:00 |
KT |
Litomerice |
0 - 0 |
0 - 0 |
Jiskra Usti Nad Orlici |
33 |
|
09/05 22:00 |
KT |
Stechovice |
1 - 1 |
1 - 0 |
Fk Loko Vltavin |
33 |
|
09/05 22:00 |
KT |
Polaban Nymburk |
2 - 3 |
2 - 0 |
Sokol Zapy |
33 |
|
09/05 22:00 |
KT |
Prevysov |
4 - 4 |
2 - 3 |
Chrudim |
33 |
|
09/05 22:00 |
KT |
Viktorie Jirny |
2 - 1 |
1 - 1 |
Slavoj Vysehrad |
33 |
|
09/05 22:00 |
KT |
Sokol Brozany |
1 - 1 |
1 - 1 |
Benesov |
33 |
|
09/05 22:00 |
KT |
Sokol Cizova |
0 - 5 |
0 - 4 |
Domazlice |
33 |
|
|
10/05 00:00 |
KT |
Dalstorps If |
1 - 1 |
1 - 1 |
Nassjo Ff |
6 |
|
|
10/05 01:15 |
KT |
[CZE D1-2]Slavia Praha |
3 - 1 |
2 - 1 |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-5] |
chung kết |
|
|
09/05 21:00 |
KT |
[10]Lushnja Ks |
2 - 4 |
1 - 0 |
Skenderbeu Korca[1] |
33 |
|
09/05 21:00 |
KT |
[6]Flamurtari |
0 - 0 |
0 - 0 |
KF Laci[5] |
33 |
|
09/05 21:00 |
KT |
Luftetari Gjirokaster |
2 - 2 |
0 - 2 |
Partizani Tirana |
33 |
|
10/05 00:00 |
KT |
[9]Teuta Durres |
3 - 2 |
2 - 1 |
KS Perparimi Kukesi[2] |
33 |
|
10/05 00:00 |
KT |
[8]Vllaznia Shkoder |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kamza[7] |
33 |
|
|
09/05 22:00 |
KT |
Enyimba International |
1 - 1 |
0 - 1 |
Ifeanyi Ubah |
17 |
|
09/05 22:00 |
KT |
Yobe Desert Stars |
1 - 0 |
0 - 0 |
Mfm |
17 |
|
09/05 22:00 |
KT |
Akwa United |
1 - 1 |
0 - 0 |
Plateau United |
16 |
|
|
09/05 22:59 |
KT |
Cs Petrocub |
1 - 1 |
1 - 1 |
Milsami |
bán kết |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-2] |
09/05 22:59 |
KT |
Zimbru Chisinau |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dinamo-Auto |
bán kết |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-4] |
|
09/05 23:30 |
KT |
[BUL D1-7]Slavia Sofia |
0 - 0 |
0 - 0 |
Levski Sofia[BUL D1-3] |
chung kết |
|
90 minutes[0-0],120 minutes[0-0],Penalty Kicks[4-2] |
|
10/05 01:00 |
KT |
[HUN D1-11]Balmazujvaros |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ujpesti TE[HUN D1-3] |
|
|
|
09/05 22:00 |
KT |
[9]Blekitni Stargard Szczecinski |
0 - 3 |
0 - 1 |
Ks Legionovia Legionowo[17] |
30 |
|
09/05 22:00 |
KT |
[6]Olimpia Elblag |
1 - 1 |
1 - 0 |
Wisla Pulawy[13] |
30 |
|
09/05 22:00 |
KT |
[14]Gryf Wejherowo |
0 - 1 |
0 - 0 |
KS Energetyk ROW[8] |
30 |
|
09/05 22:00 |
KT |
[15]Stal Stalowa Wola |
4 - 1 |
0 - 1 |
Rozwoj Katowice[12] |
30 |
|
09/05 22:00 |
KT |
Gwardia Koszalin |
4 - 3 |
4 - 1 |
Mks Kluczbork |
30 |
|
09/05 22:30 |
Hoãn |
[1]Gks Jastrzebie |
? - ? |
? - ? |
Siarka Tarnobrzeg[5] |
|
|
09/05 22:30 |
KT |
[2]LKS Lodz |
3 - 0 |
2 - 0 |
Radomiak Radom[4] |
30 |
|
10/05 00:00 |
KT |
[10]Belchatow |
0 - 1 |
0 - 0 |
Warta Poznan[3] |
30 |
|
10/05 00:00 |
KT |
[11]Znicz Pruszkow |
0 - 1 |
0 - 1 |
Garbarnia Krakow[7] |
30 |
|
|
10/05 04:00 |
KT |
[COL D1(a)-13]Envigado |
0 - 0 |
0 - 0 |
Deportivo Pasto[COL D1(a)-18] |
3 |
|
10/05 07:30 |
KT |
[COL D1(a)-11]La Equidad |
0 - 0 |
0 - 0 |
Alianza Petrolera[COL D1(a)-15] |
3 |
|
90 minutes[0-0], Double bouts[1-1], Penalty Kicks[5-4] |
10/05 07:30 |
KT |
[COL D1(a)-3]Deportes Tolima |
0 - 0 |
0 - 0 |
Patriotas[COL D1(a)-7] |
3 |
|
90 minutes[0-0], Double bouts[1-1], Penalty Kicks[3-4] |
10/05 08:00 |
KT |
[COL D1(a)-16]Atletico Bucaramanga |
4 - 2 |
0 - 0 |
Atletico Huila[COL D1(a)-4] |
3 |
|
|
09/05 17:00 |
KT |
Moreland Zebras |
2 - 0 |
0 - 0 |
Mornington |
qualifying |
|
|
09/05 20:30 |
KT |
Shabab Al Hussein |
2 - 2 |
0 - 1 |
Al Jalil |
12 |
|
|
10/05 00:30 |
KT |
Cwmamman United |
1 - 3 |
1 - 3 |
Llanelli |
28 |
|
10/05 01:45 |
KT |
Briton Ferry Athletic |
4 - 5 |
2 - 3 |
Cwmbran Celtic |
13 |
|
|
10/05 01:40 |
KT |
[ARG D1-10]Argentinos Juniors |
2 - 1 |
1 - 0 |
Independiente[ARG D1-5] |
round 1 |
|
10/05 01:40 |
KT |
Argentinos Juniors |
2 - 1 |
1 - 0 |
Independiente Chivilcoy |
round 1 |
|
|
10/05 01:45 |
KT |
Linfield FC |
3 - 4 |
1 - 0 |
Glentoran |
uefa cup qualifications s.final |
|
10/05 01:45 |
KT |
Cliftonville |
4 - 0 |
0 - 0 |
Ballymena United |
uefa cup qualifications s.final |
|
|
09/05 22:10 |
KT |
Toronto Fc II |
0 - 1 |
0 - 0 |
Penn Harrisburg Islanders |
loại |
|
10/05 07:00 |
KT |
[31]Okc Energy Fc |
0 - 3 |
0 - 2 |
Phoenix Rising Arizona U[10] |
loại |
|
10/05 07:00 |
KT |
[29]Tulsa Roughneck |
1 - 1 |
1 - 0 |
Reno 1868[22] |
loại |
|
10/05 08:00 |
KT |
Real Monarchs Slc |
4 - 1 |
2 - 1 |
Sporting Kansas City ii |
loại |
|
10/05 09:00 |
KT |
Fresno |
2 - 2 |
1 - 0 |
Rio Grande Valley Fc Toros |
loại |
|
10/05 09:30 |
KT |
[30]Los Angeles Galaxy 2 |
6 - 3 |
2 - 1 |
St Louis Lions[12] |
loại |
|
|
10/05 01:45 |
KT |
Carrick Rangers |
1 - 3 |
1 - 1 |
Newry City |
prom./relegation po |
|
|
09/05 15:30 |
KT |
Newcastle Jets Fc Youth |
1 - 2 |
1 - 1 |
Weston Workers |
10 |
|
|
10/05 07:00 |
KT |
Houston Dash Womens |
1 - 1 |
0 - 1 |
Portland Thorns Fc Womens |
5 |
|
10/05 08:00 |
KT |
Utah Royals Womens |
0 - 0 |
0 - 0 |
Orlando Pride Womens |
5 |
|
|
10/05 01:30 |
KT |
Ca Torque |
2 - 2 |
0 - 1 |
Ca River Plate |
torneo intermedio 1 |
|
10/05 01:30 |
KT |
Defensor SC |
0 - 2 |
0 - 1 |
Ca Atenas |
torneo intermedio 1 |
|
10/05 06:00 |
KT |
Nacional Montevideo |
3 - 1 |
2 - 1 |
Centro Atletico Fenix |
torneo intermedio 1 |
|
|
10/05 00:00 |
KT |
Dalstorps If |
1 - 1 |
1 - 1 |
Nassjo Ff |
6 |
|
|
09/05 15:00 |
KT |
Dewa United |
2 - 1 |
0 - 1 |
Psbk Blitar |
bảng miền đông |
|
09/05 15:30 |
KT |
PSPS Pekanbaru |
2 - 1 |
1 - 0 |
Persita Tangerang |
bảng miền tây |
|
09/05 15:30 |
KT |
Cilegon United |
3 - 2 |
1 - 2 |
Persik Kendal |
bảng miền tây |
|
09/05 15:30 |
KT |
Semen Padang |
2 - 0 |
1 - 0 |
Persika Karawang |
bảng miền tây |
|
09/05 18:00 |
KT |
Persiba Balikpapan |
3 - 0 |
2 - 0 |
Semeru Fc Lumajang |
bảng miền đông |
|
09/05 20:30 |
KT |
Aceh United |
2 - 2 |
2 - 1 |
Psir Rembang |
bảng miền tây |
|
|
10/05 00:45 |
KT |
Beitar Jerusalem |
1 - 1 |
1 - 1 |
Hapoel Haifa |
chung kết |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-3] |
|
09/05 21:00 |
KT |
Al Hilal Kadougli |
0 - 4 |
0 - 2 |
Al Merreikh |
groups b 17 |
|
10/05 00:00 |
KT |
Ahli Atbara |
2 - 0 |
0 - 0 |
Wad Hashem Senar |
groups b 17 |
|
10/05 00:00 |
KT |
Ahli Shandi |
3 - 0 |
2 - 0 |
Merreikh Nyala |
groups b 17 |
|
10/05 00:00 |
KT |
Khartoum Al Watani |
1 - 2 |
1 - 1 |
Hay Al Arab |
groups b 17 |
|
10/05 00:00 |
KT |
Ahli Al Khartoum |
1 - 2 |
1 - 1 |
Hay Al Arab |
groups b 17 |
|