Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
10/08 16:00 |
KT |
CD Mafra |
2 - 2 |
1 - 1 |
Sacavenense |
tháng 8 |
|
10/08 17:00 |
KT |
[JPN D1-12]Kashima Antlers |
0 - 1 |
0 - 0 |
Independiente Santa Fe[COL D1-4] |
tháng 8 |
|
10/08 22:45 |
KT |
[GRE D2-1]Larisa |
1 - 2 |
1 - 0 |
Xanthi |
tháng 8 |
|
10/08 22:59 |
KT |
Belarus U21 |
1 - 1 |
0 - 0 |
Moldova U21 |
tháng 8 |
|
11/08 00:00 |
KT |
[SPA D1-9]Real Sociedad |
1 - 1 |
0 - 0 |
Eibar[SPA D1-14] |
tháng 8 |
|
11/08 00:00 |
KT |
Athletic Bilbao B |
0 - 1 |
0 - 0 |
Barakaldo CF |
tháng 8 |
|
11/08 00:00 |
KT |
Oriental Lisboa |
1 - 1 |
1 - 1 |
Pinhalnovense |
tháng 8 |
|
11/08 00:00 |
KT |
La Hoya Lorca |
1 - 1 |
0 - 1 |
Cartagena |
tháng 8 |
|
11/08 00:00 |
KT |
[SPA D2-9]Real Oviedo |
1 - 0 |
0 - 0 |
Valladolid[SPA D2-16] |
tháng 8 |
|
11/08 00:00 |
KT |
[SPA D3-41]CF Reus Deportiu |
0 - 2 |
0 - 2 |
Lleida |
tháng 8 |
|
11/08 00:00 |
KT |
[SPA D2-18]Almeria |
2 - 1 |
2 - 0 |
Sevilla[SPA D3-63] |
tháng 8 |
|
11/08 00:00 |
KT |
[CYP D1-8]AEL Limassol |
? - ? |
? - ? |
Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-3] |
tháng 8 |
|
11/08 00:30 |
KT |
[SPA D2-14]CD Lugo |
2 - 1 |
1 - 1 |
SD Ponferradina |
tháng 8 |
|
11/08 00:30 |
KT |
[ITA D1-16]Udinese |
? - ? |
? - ? |
Al-Jaish Damascus[SYR D1-1] |
tháng 8 |
|
11/08 01:00 |
KT |
[SPA D3-6]Cd Guijuelo |
0 - 1 |
0 - 0 |
Getafe[SPA D1-19] |
tháng 8 |
|
11/08 01:00 |
KT |
Jumilla |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hercules CF |
tháng 8 |
|
11/08 01:00 |
KT |
[ITA D2-16]Latina Calcio |
0 - 1 |
0 - 1 |
AS Roma[ITA D1-3] |
tháng 8 |
|
11/08 01:00 |
KT |
[ITA C1-19]Spal |
1 - 3 |
1 - 1 |
Carpi[ITA D1-18] |
tháng 8 |
|
11/08 01:15 |
KT |
PAE Atromitos |
0 - 1 |
0 - 0 |
PAOK Saloniki[GRE D1-1] |
tháng 8 |
|
11/08 01:30 |
KT |
[SPA D1-1]Barcelona |
3 - 2 |
3 - 1 |
Sampdoria[ITA D1-15] |
tháng 8 |
|
11/08 01:30 |
KT |
Zamora CF |
0 - 3 |
0 - 1 |
Burgos CF[SPA D3-5] |
tháng 8 |
|
11/08 01:30 |
KT |
Almansa |
0 - 0 |
0 - 0 |
Alcoyano |
tháng 8 |
|
11/08 01:30 |
KT |
L'Hospitalet |
2 - 0 |
1 - 0 |
Terrassa |
tháng 8 |
|
11/08 01:30 |
KT |
[SPA D2-10]Numancia |
1 - 1 |
1 - 0 |
Leganes[SPA D2-2] |
tháng 8 |
|
11/08 01:30 |
KT |
Agueda |
0 - 2 |
0 - 1 |
Porto B[POR D2-18] |
tháng 8 |
|
11/08 01:30 |
KT |
Sintrense |
? - ? |
? - ? |
Uniao Leiria |
tháng 8 |
|
11/08 01:30 |
KT |
[SCO U20-13]Glasgow Rangers U20 |
4 - 0 |
4 - 0 |
Stirling University[SCO LL-2] |
tháng 8 |
|
11/08 01:30 |
KT |
[ITA D2-4]Pescara |
0 - 0 |
0 - 0 |
Perugia[ITA D2-10] |
tháng 8 |
|
11/08 01:45 |
Hoãn |
[ITA D1-4]Inter Milan |
? - ? |
? - ? |
Monchengladbach[GER D1-4] |
tháng 8 |
|
11/08 01:45 |
KT |
Larkhall Athletic |
2 - 2 |
1 - 1 |
Bridgwater Town |
tháng 8 |
|
11/08 01:45 |
KT |
Winchester City |
4 - 2 |
3 - 1 |
Salisbury City |
tháng 8 |
|
11/08 01:45 |
KT |
[ITA D2-1]Cagliari |
1 - 1 |
1 - 1 |
Hamburger[GER D1-10] |
tháng 8 |
|
11/08 02:00 |
KT |
Italy U21 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Albania U21 |
tháng 8 |
|
11/08 02:30 |
KT |
[SPA D2-13]Tenerife |
0 - 1 |
0 - 1 |
Las Palmas[SPA D1-11] |
tháng 8 |
|
11/08 02:45 |
KT |
Xerez CD |
0 - 2 |
0 - 0 |
Cd San Fernando Isleno |
tháng 8 |
|
11/08 06:15 |
KT |
[ITA D1-16]Udinese |
2 - 1 |
0 - 1 |
Al Jaish (QAT)[QAT D1-2] |
tháng 8 |
|
11/08 08:30 |
KT |
[56]Panama |
0 - 0 |
0 - 0 |
Guatemala[91] |
tháng 8 |
|
|
11/08 05:00 |
KT |
[CHI D1-7]Universidad de Concepcion |
2 - 0 |
0 - 0 |
Bolivar[BOL D1-1] |
1.1 |
|
11/08 07:00 |
KT |
[URU D1-4]Wanderers FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
O Higgins[CHI D1-2] |
1.1 |
|
11/08 07:00 |
KT |
[PAR D1-1]Sol De America |
1 - 1 |
0 - 0 |
Jorge Wilstermann[BOL D1-5] |
1.1 |
|
11/08 09:15 |
KT |
[ECU D1-1]Barcelona SC(ECU) |
1 - 1 |
0 - 0 |
Zamora Barinas[VEN D1-1] |
1.1 |
|
11/08 09:30 |
KT |
Dep.Independiente Medellin |
1 - 1 |
1 - 0 |
Universidad Catolica Quito |
1.1 |
|
|
11/08 00:00 |
KT |
IFK Norrkoping |
3 - 1 |
0 - 1 |
Hacken |
19 |
|
|
11/08 02:00 |
KT |
Bray Wanderers |
2 - 1 |
1 - 1 |
Dundalk |
23 |
|
|
10/08 22:30 |
KT |
[11]HIFK |
0 - 0 |
0 - 0 |
HJK Helsinki[2] |
21 |
|
10/08 22:30 |
KT |
[10]Inter Turku |
2 - 2 |
1 - 0 |
PK-35[12] |
21 |
|
10/08 22:30 |
KT |
[7]KuPS |
1 - 0 |
1 - 0 |
IFK Mariehamn[1] |
21 |
|
10/08 22:30 |
KT |
[9]Lahti |
3 - 2 |
1 - 0 |
Ilves Tampere[5] |
21 |
|
10/08 22:30 |
KT |
[4]RoPS Rovaniemi |
5 - 0 |
4 - 0 |
Ps Kemi[8] |
21 |
|
10/08 22:30 |
KT |
VPS Vaasa |
2 - 1 |
2 - 0 |
SJK Seinajoki |
21 |
|
|
10/08 23:15 |
KT |
Vfv Borussia 06 Hildesheim |
1 - 1 |
0 - 1 |
Hansa Luneburg |
Round 1 |
|
|
11/08 00:45 |
KT |
Lugano |
3 - 1 |
2 - 0 |
Sion |
4 |
|
11/08 00:45 |
KT |
Vaduz |
1 - 3 |
0 - 2 |
Luzern |
4 |
|
11/08 01:30 |
KT |
Basel |
3 - 0 |
0 - 0 |
Young Boys |
4 |
|
|
10/08 23:20 |
KT |
Varde IF |
1 - 0 |
0 - 0 |
Marstal Rise |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Harby Flemlose |
1 - 1 |
0 - 1 |
Saedding Guldager If |
Round 1 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[2-1] |
10/08 23:30 |
KT |
Aabyhoj IF |
2 - 0 |
0 - 0 |
Skanderborg |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Svendborg fB |
1 - 4 |
1 - 1 |
Fredericia[DEN D1-10] |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Maribo |
0 - 4 |
0 - 3 |
Roskilde[DEN D1-3] |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
B93 Copenhagen |
3 - 1 |
1 - 0 |
Ab Tarnby |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
[DEN D1-7]Fremad Amager |
2 - 1 |
1 - 0 |
Avarta |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Avedore IF |
1 - 3 |
0 - 3 |
B 1908 |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Ballerup Skovlunde Fodbold |
1 - 4 |
0 - 1 |
Skovshoved |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Christiansbjerg If |
0 - 9 |
0 - 4 |
Kjellerup IF |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Logstor If |
0 - 4 |
0 - 1 |
Skive IK |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Tarm If |
1 - 3 |
0 - 2 |
Horsens |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Birkelse If |
0 - 9 |
0 - 4 |
Vendsyssel |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Bpi |
0 - 3 |
0 - 1 |
Lystrup If |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
B 1909 Odense |
1 - 0 |
0 - 0 |
Sonderborg Fremad |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Karlslunde |
0 - 2 |
0 - 0 |
Herfolge Boldklub Koge |
Round 1 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Gentofte Vangede If/gvi |
1 - 1 |
1 - 1 |
HIK |
Round 1 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[3-4] |
10/08 23:30 |
KT |
Herlev IF |
2 - 2 |
2 - 0 |
Hvidovre IF |
Round 1 |
|
90 minutes[2-2],120 minutes[2-3] |
11/08 01:00 |
KT |
Grassrodderne |
1 - 2 |
0 - 0 |
AB Kobenhavn |
Round 1 |
|
|
10/08 17:00 |
KT |
Gwangju Fc |
1 - 1 |
1 - 1 |
Incheon United FC |
24 |
|
10/08 17:00 |
KT |
Jeonbuk Hyundai Motors |
2 - 1 |
1 - 0 |
Suwon FC |
24 |
|
10/08 17:00 |
KT |
Sangju Sangmu Phoenix |
1 - 2 |
0 - 1 |
Seoul |
24 |
|
10/08 17:30 |
KT |
[5]Seongnam FC |
2 - 0 |
1 - 0 |
Chunnam Dragons[8] |
24 |
|
10/08 17:30 |
KT |
Suwon Samsung Bluewings |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ulsan Hyundai Horang-i |
24 |
|
10/08 18:00 |
KT |
Jeju United FC |
3 - 0 |
1 - 0 |
Pohang Steelers |
24 |
|
|
10/08 22:59 |
KT |
Argentina U23 |
1 - 1 |
0 - 0 |
Honduras U23 |
groups |
|
10/08 22:59 |
KT |
Algeria U23 |
1 - 1 |
1 - 1 |
Bồ Đào Nha U23 |
groups |
|
11/08 02:00 |
KT |
Đức U23 |
10 - 0 |
6 - 0 |
Fijiu 23 |
groups |
|
11/08 02:00 |
KT |
Hàn Quốc U23 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Mexico U23 |
groups |
|
11/08 05:00 |
KT |
Colombia U23 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Nigeria U23 |
groups |
|
11/08 05:00 |
KT |
Nhật Bản U23 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Thụy Điển U23 |
groups |
|
11/08 08:00 |
KT |
Nam Phi U23 |
1 - 1 |
1 - 1 |
Iraq U23 |
groups |
|
11/08 08:00 |
KT |
Brazil U23 |
4 - 0 |
2 - 0 |
Đan Mạch U23 |
groups |
|
|
11/08 01:30 |
KT |
[ENG L1-2]Burton Albion FC |
1 - 1 |
1 - 0 |
Bury[ENG L1-5] |
1 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[3-2] |
11/08 01:45 |
KT |
[ENG L1-13]Fleetwood Town |
1 - 1 |
1 - 0 |
Leeds United[ENG LCH-13] |
1 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[4-5] |
11/08 01:45 |
KT |
[ENG LCH-12]Queens Park Rangers |
1 - 1 |
0 - 0 |
Swindon[ENG L1-7] |
1 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[4-2] |
11/08 01:45 |
KT |
[ENG L2-1]Luton Town |
3 - 1 |
1 - 1 |
Aston Villa[ENG PR-20] |
1 |
|
|
10/08 23:30 |
KT |
FK Javor Ivanjica |
0 - 2 |
0 - 1 |
Partizan Belgrade |
4 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Spartak Subotica |
2 - 5 |
1 - 3 |
Novi Pazar |
4 |
|
11/08 01:00 |
KT |
[10]FK Napredak Krusevac |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vojvodina[11] |
4 |
|
11/08 01:00 |
KT |
[13]Cukaricki |
1 - 0 |
0 - 0 |
Backa Backa Palanka[14] |
4 |
|
11/08 01:00 |
KT |
[16]FK Rad Beograd |
1 - 0 |
1 - 0 |
Radnik Surdulica[6] |
4 |
|
11/08 01:00 |
KT |
Borac Cacak |
0 - 0 |
0 - 0 |
Radnicki Nis |
4 |
|
11/08 01:00 |
KT |
FK Metalac Gornji Milanovac |
2 - 0 |
0 - 0 |
Mladost Lucani |
4 |
|
11/08 01:30 |
KT |
Crvena Zvezda |
3 - 0 |
2 - 0 |
FK Vozdovac Beograd |
4 |
|
|
11/08 00:00 |
KT |
[4]Hajduk Split |
0 - 4 |
0 - 1 |
Dinamo Zagreb[3] |
2 |
|
|
10/08 22:00 |
KT |
[12]Olimpik Sarajevo |
3 - 0 |
1 - 0 |
NK Celik[6] |
4 |
|
10/08 22:30 |
KT |
[9]Vitez |
1 - 0 |
1 - 0 |
Metalleghe Bsi[7] |
4 |
|
10/08 22:30 |
KT |
[11]Radnik Bijeljina |
0 - 0 |
0 - 0 |
Mladost Doboj Kakanj[8] |
4 |
|
10/08 22:30 |
KT |
FK Sarajevo |
3 - 2 |
1 - 1 |
Krupa |
4 |
|
10/08 22:30 |
KT |
Sloboda |
2 - 0 |
0 - 0 |
FK Zeljeznicar |
4 |
|
11/08 02:00 |
KT |
[10]NK Siroki Brijeg |
1 - 1 |
0 - 1 |
Zrinjski Mostar[3] |
4 |
|
|
11/08 00:45 |
KT |
Winterthur |
0 - 1 |
0 - 0 |
Neuchatel Xamax |
4 |
|
11/08 00:45 |
KT |
Wohlen |
1 - 2 |
0 - 2 |
Chiasso |
4 |
|
11/08 00:45 |
KT |
Le Mont LS |
0 - 2 |
0 - 1 |
Zurich |
4 |
|
|
11/08 01:00 |
KT |
Perez Zeledon |
2 - 0 |
0 - 0 |
AD Carmelita |
Apertura 7 |
|
11/08 04:00 |
KT |
Limon |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ad San Carlos |
Apertura 7 |
|
11/08 09:00 |
KT |
Municipal Liberia |
2 - 3 |
2 - 2 |
Cartagines Deportiva SA |
Apertura 7 |
|
11/08 09:00 |
KT |
Alajuelense |
0 - 1 |
0 - 0 |
AD Belen Siglo |
Apertura 7 |
|
11/08 09:00 |
KT |
Santos De Guapiles |
0 - 1 |
0 - 0 |
Deportivo Saprissa |
Apertura 7 |
|
|
11/08 04:00 |
KT |
Guastatoya |
4 - 0 |
2 - 0 |
Xelaju MC |
apertura 6 |
|
11/08 04:30 |
KT |
Antigua Gfc |
1 - 4 |
0 - 1 |
CSD Municipal |
apertura 6 |
|
11/08 08:00 |
KT |
Coban Imperial |
2 - 1 |
1 - 0 |
CD Malacateco |
apertura 6 |
|
11/08 09:00 |
KT |
CD Marquense |
1 - 2 |
0 - 1 |
Csyd Carcha |
apertura 6 |
|
11/08 09:25 |
KT |
CD Suchitepequez |
2 - 1 |
2 - 1 |
Deportivo Mictlan |
apertura 6 |
|
|
11/08 04:00 |
KT |
Municipal Limeno |
0 - 0 |
0 - 0 |
Isidro Metapan |
Apertura 3 |
|
11/08 07:30 |
KT |
Santa Tecla |
1 - 0 |
1 - 0 |
Alianza |
Apertura 3 |
|
11/08 07:45 |
KT |
Cd Chalatenango |
2 - 2 |
1 - 1 |
CD Universidad de El Salvador |
Apertura 3 |
|
11/08 08:00 |
KT |
[2]CD FAS |
1 - 0 |
1 - 0 |
Luis Angel Firpo[1] |
Apertura |
|
11/08 08:35 |
KT |
Aguila |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cd Pasaquina |
Apertura 3 |
|
|
11/08 07:05 |
KT |
Juticalpa |
0 - 0 |
0 - 0 |
CD Motagua |
apertura 3 |
|
11/08 08:00 |
KT |
Social Sol |
0 - 1 |
0 - 0 |
Platense |
apertura 3 |
|
11/08 08:00 |
KT |
CD Olimpia |
1 - 0 |
0 - 0 |
Real Espana |
apertura 3 |
|
11/08 08:00 |
KT |
Marathon |
0 - 1 |
0 - 0 |
CD Vida |
apertura 3 |
|
11/08 08:15 |
KT |
Honduras Progreso |
4 - 1 |
3 - 1 |
Real Sociedad Tocoa |
apertura 3 |
|
|
10/08 17:00 |
KT |
Chungju Hummel |
1 - 2 |
0 - 2 |
Daejeon Citizen |
27 |
|
10/08 17:30 |
KT |
Chungnam Asan |
2 - 2 |
1 - 1 |
Anyang |
27 |
|
10/08 17:30 |
KT |
Bucheon 1995 |
0 - 2 |
0 - 0 |
Seoul E Land |
27 |
|
10/08 17:30 |
KT |
Daegu FC |
1 - 2 |
0 - 1 |
Gyeongnam FC |
27 |
|
10/08 18:00 |
KT |
Gangwon FC |
1 - 2 |
1 - 0 |
Busan I'Park |
27 |
|
|
10/08 22:00 |
KT |
Trakai Riteriai |
3 - 0 |
0 - 0 |
Atlantas Klaipeda |
21 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Suduva |
2 - 1 |
0 - 0 |
Utenis Utena |
21 |
|
|
11/08 07:45 |
KT |
[14]Millonarios |
0 - 3 |
0 - 1 |
Atletico Bucaramanga[3] |
clausura |
|
|
10/08 15:00 |
KT |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
1 - 0 |
0 - 0 |
Zenit Irkutsk |
2 |
|
10/08 15:00 |
KT |
Smena Komsomolsk |
0 - 1 |
0 - 0 |
FK Chita |
2 |
|
10/08 18:30 |
KT |
Dinamo Barnaul |
3 - 2 |
0 - 2 |
Irtysh 1946 Omsk |
2 |
|
|
10/08 22:59 |
KT |
Nomme Jk Kalju Iii |
0 - 5 |
0 - 3 |
Flora Tallinn Ii |
Round 2 |
|
11/08 00:00 |
KT |
Tartu Fc Merkuur |
2 - 2 |
0 - 1 |
Rumori Calcio |
Round 2 |
|
90 minutes[2-2],120 minutes[3-4] |
|
10/08 22:30 |
KT |
[2]Jyvaskyla JK |
3 - 2 |
1 - 0 |
Haka[5] |
17 |
|
|
10/08 21:00 |
KT |
Balkany Zorya |
0 - 1 |
0 - 0 |
Cherkaskyi Dnipro |
2nd preliminary round |
|
10/08 21:00 |
KT |
Enerhiya Nova Kakhovka |
0 - 2 |
0 - 0 |
Zhemchuzhyna Odessa |
2nd preliminary round |
|
10/08 21:00 |
KT |
Myr Gornostaevka |
1 - 0 |
0 - 0 |
Fk Avanhard Kramatorsk |
2nd preliminary round |
|
10/08 21:30 |
KT |
Krystal Kherson |
1 - 4 |
0 - 3 |
Naftovik Ukrnafta |
2nd preliminary round |
|
10/08 21:45 |
KT |
[UKR D2-7]Fk Poltava |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bukovyna Chernivtsi[UKR D2-12] |
2nd preliminary round |
|
10/08 22:00 |
KT |
Ternopil |
1 - 0 |
1 - 0 |
Skala Stryi |
2nd preliminary round |
|
10/08 22:00 |
KT |
[UKR D2-10]Sumy |
0 - 0 |
0 - 0 |
Illichivets mariupol[UKR D2-2] |
2nd preliminary round |
|
90 minutes[0-0],120 minutes[0-1] |
10/08 22:00 |
KT |
Kolos Kovalivka |
1 - 1 |
1 - 0 |
Veres Rivne |
2nd preliminary round |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[1-2] |
10/08 22:00 |
KT |
Inhulets Petrove |
1 - 1 |
0 - 1 |
Mfk Vodnyk Mikolaiv |
2nd preliminary round |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[1-3] |
10/08 22:00 |
KT |
Kremin Kremenchuk |
1 - 2 |
0 - 1 |
Real Pharma Ovidiopol |
2nd preliminary round |
|
10/08 22:00 |
KT |
Rukh Vynnyky |
2 - 3 |
0 - 1 |
Arsenal Kyiv |
2nd preliminary round |
|
10/08 22:00 |
KT |
Ahrobiznes Volochysk |
0 - 2 |
0 - 1 |
Niva Vinnitsia |
2nd preliminary round |
|
10/08 22:59 |
KT |
[UKR D2-3]Helios Kharkiv |
0 - 1 |
0 - 0 |
Desna Chernihiv[UKR D2-5] |
2nd preliminary round |
|
10/08 22:59 |
KT |
[UKR D2-6]Obolon Kiev |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hirnyk Sport[UKR D2-13] |
2nd preliminary round |
|
90 minutes[0-0],120 minutes[1-0] |
|
11/08 09:05 |
KT |
[MLS-4]Los Angeles Galaxy |
1 - 0 |
0 - 0 |
Dallas[MLS-1] |
|
|
|
10/08 19:30 |
KT |
Lokomotiv Bfk |
5 - 1 |
0 - 0 |
Hotira Namangan |
regular season 19 |
|
|
10/08 23:45 |
KT |
Valerenga U19 |
3 - 2 |
1 - 1 |
Lyn Oslo U19 |
|
|
11/08 00:00 |
KT |
Lillestrom U19 |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ham kam U19 |
|
|
|
10/08 22:00 |
KT |
[14]Minija |
0 - 6 |
0 - 3 |
Banga Gargzdai[6] |
19 |
|
10/08 22:30 |
KT |
[15]Lokomotyvas Radviliskis |
1 - 3 |
1 - 0 |
Dziugas Telsiai[7] |
19 |
|
10/08 22:30 |
KT |
Silute |
3 - 1 |
2 - 0 |
FBK Kaunas |
19 |
|
|
10/08 21:00 |
KT |
Victoria Bardar |
6 - 1 |
3 - 0 |
Cf Intersport Aroma |
2 |
|
10/08 21:00 |
KT |
Codru Lozova |
1 - 4 |
0 - 3 |
Spicul Chiscareni |
2 |
|
|
10/08 22:30 |
KT |
Budaorsi Sc |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bekescsaba |
3 |
|
10/08 22:30 |
KT |
Cegled |
1 - 1 |
0 - 1 |
Cigand Se |
3 |
|
10/08 22:30 |
KT |
Dorogi |
1 - 2 |
0 - 1 |
Vac-Dunakanyar |
3 |
|
10/08 22:30 |
KT |
Szegedi Ak |
1 - 2 |
1 - 0 |
Csakvari Tk |
3 |
|
10/08 22:30 |
KT |
Soroksar |
0 - 3 |
0 - 0 |
Soproni Svse-gysev |
3 |
|
11/08 00:00 |
KT |
Balmazujvaros |
2 - 0 |
1 - 0 |
Szeol |
3 |
|
11/08 00:00 |
KT |
Kozarmisleny Se |
2 - 1 |
0 - 1 |
Videoton Puskas Akademia |
3 |
|
11/08 00:00 |
KT |
Siofok |
2 - 1 |
1 - 1 |
Mte Mosonmagyarovar |
3 |
|
11/08 00:00 |
KT |
Szolnoki MAV |
3 - 2 |
2 - 0 |
Varda Se |
3 |
|
11/08 00:00 |
KT |
Nyiregyhaza |
1 - 1 |
0 - 0 |
Zalaegerszegi TE |
3 |
|
|
11/08 01:00 |
KT |
[4]Magni |
2 - 0 |
0 - 0 |
Umf Afturelding[2] |
15 |
|
11/08 01:00 |
KT |
[10]Volsungur Husavik |
0 - 0 |
0 - 0 |
Grotta Seltjarnarnes[3] |
15 |
|
11/08 01:00 |
KT |
[6]Sindri |
4 - 0 |
2 - 0 |
Kf Fjallabyggdar[12] |
15 |
|
11/08 02:00 |
KT |
Kfr Aegir |
1 - 3 |
0 - 1 |
Umf Njardvik |
15 |
|
11/08 02:00 |
KT |
Ir Reykjavik |
5 - 0 |
4 - 0 |
Hottur Egilsstadir |
15 |
|
11/08 02:00 |
KT |
Kv Vesturbaeja |
0 - 4 |
0 - 0 |
Vestri |
15 |
|
|
11/08 03:00 |
KT |
[8]Fram Reykjavik |
2 - 0 |
0 - 0 |
Huginn[11] |
15 |
|
|
10/08 22:30 |
KT |
[5]FK Makedonija |
0 - 4 |
0 - 2 |
Rabotnicki Skopje[4] |
1 |
|
|
11/08 01:00 |
KT |
Lindsdals IF |
2 - 0 |
1 - 0 |
Bw 90 If |
14 |
|
|
10/08 23:30 |
KT |
Werder Bremen Am |
1 - 3 |
1 - 1 |
Fsv Zwickau |
3 |
|
11/08 00:00 |
KT |
[18]Preuben Munster |
1 - 1 |
0 - 1 |
MSV Duisburg[8] |
3 |
|
11/08 00:00 |
KT |
[11]Chemnitzer |
2 - 1 |
1 - 1 |
FSV Frankfurt[14] |
3 |
|
11/08 00:00 |
KT |
[5]SSV Jahn Regensburg |
2 - 0 |
1 - 0 |
Hallescher[3] |
3 |
|
11/08 00:00 |
KT |
Mainz Am |
2 - 2 |
1 - 0 |
VfL Osnabruck |
3 |
|
11/08 00:00 |
KT |
Hansa Rostock |
0 - 0 |
0 - 0 |
SG Sonnenhof Grobaspach |
3 |
|
|
10/08 22:00 |
KT |
[Pol D4-5]Kp Calisia Kalisz |
0 - 4 |
0 - 2 |
Pogon Szczecin[POL D1-15] |
Round 2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Gks Jastrzebie |
2 - 1 |
2 - 1 |
Radomiak Radom |
Round 2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Kks 1925 Kalisz |
0 - 4 |
0 - 2 |
Pogon Szczecin |
Round 2 |
|
10/08 22:30 |
KT |
[POL D2-9]Sandecja |
1 - 1 |
0 - 1 |
Slask Wroclaw[POL D1-6] |
Round 2 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[1-2] |
11/08 00:00 |
KT |
[POL D2-9]Bytovia Bytow |
1 - 0 |
0 - 0 |
Zaglebie Lubin[POL D1-2] |
Round 2 |
|
11/08 01:00 |
KT |
[POL D2-3]Chojniczanka Chojnice |
2 - 0 |
1 - 0 |
Stal Mielec[POL D2-12] |
Round 2 |
|
11/08 01:30 |
KT |
[POL D2-13]Gornik Zabrze |
2 - 2 |
0 - 2 |
Legia Warszawa[POL D1-8] |
Round 2 |
|
90 minutes[2-2],120 minutes[3-2] |
|
10/08 22:00 |
KT |
Prevysov |
0 - 3 |
0 - 1 |
Dukla Praha[CZE D1-12] |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
[CZE CFL-8]Unicov |
1 - 3 |
0 - 0 |
Synot Slovacko[CZE D1-10] |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
[CZE CFL-9]Lisen |
1 - 3 |
1 - 1 |
Prostejov[CZE D2-12] |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
[CZE CFL-7]Hlucin |
1 - 1 |
1 - 1 |
Frydek-mistek[CZE D2-3] |
2 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[2-1] |
10/08 22:00 |
KT |
[CZE DFL-2]Slavicin |
1 - 3 |
0 - 2 |
Brno[CZE D1-9] |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Domazlice |
1 - 4 |
0 - 3 |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-2] |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Stechovice |
2 - 3 |
1 - 1 |
Bohemians 1905[CZE D1-14] |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Fk Loko Vltavin |
1 - 2 |
1 - 1 |
Fk Mas Taborsko[CZE D2-11] |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Tachov |
0 - 0 |
0 - 0 |
Viktoria Zizkov[CZE D2-6] |
2 |
|
90 minutes[0-0],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[5-4] |
10/08 22:00 |
KT |
Cesky Brod |
3 - 4 |
1 - 3 |
Budejovice[CZE D2-2] |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Kraluv Dvur |
1 - 0 |
1 - 0 |
Teplice[CZE D1-6] |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Sumperk |
1 - 4 |
1 - 1 |
Opava |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Chrudim |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vitkovice |
2 |
|
90 minutes[0-0],120 minutes[1-0] |
10/08 22:00 |
KT |
Polna |
1 - 10 |
1 - 5 |
SK Sigma Olomouc |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Klatovy |
1 - 9 |
0 - 5 |
Vysocina Jihlava |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Pisek |
3 - 0 |
1 - 0 |
Sk Slovan Varnsdorf |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Sokol Zivanice |
0 - 1 |
0 - 1 |
Pardubice |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Admira Praha |
1 - 4 |
0 - 2 |
Hradec Kralove |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Benatky Nad Jizerou |
2 - 2 |
0 - 2 |
Fk Graffin Vlasim |
2 |
|
90 minutes[2-2],120 minutes[2-5] |
10/08 22:20 |
KT |
Spartak Hulin |
2 - 1 |
1 - 0 |
SC Znojmo |
2 |
|
|
10/08 22:00 |
KT |
Cana |
0 - 0 |
0 - 0 |
Zlate Moravce[SVK D1-9] |
2 |
|
90 minutes[0-0],Penalty Kicks[3-5] |
10/08 22:00 |
KT |
Pata |
3 - 0 |
2 - 0 |
Slovan Most Pri Bratislave |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Kolarovo |
2 - 2 |
1 - 1 |
Slovan Duslo Sala |
2 |
|
90 minutes[2-2],Penalty Kicks[2-4] |
10/08 22:00 |
KT |
Blava Jaslovske Bohunice |
2 - 3 |
1 - 1 |
FK Pohronie |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Novy Zivot |
9 - 1 |
3 - 0 |
Malacky |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Ok Castkovce |
1 - 2 |
1 - 2 |
Tj Slavoj Boleraz |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Tj Straza |
1 - 3 |
0 - 2 |
Spartak Trnava |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Nove Zamky |
0 - 1 |
0 - 1 |
Velke Ludince |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Tatran Horovce |
1 - 8 |
1 - 2 |
Nove Mesto |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Tatran Vlm |
0 - 3 |
0 - 1 |
Slovan Ivanka Pri Dunaji |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Salkova |
2 - 0 |
1 - 0 |
Dunajska Luzna |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Malzenice |
2 - 0 |
0 - 0 |
Dvory Nad Zitavou |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Tatran Cementaren |
1 - 2 |
1 - 0 |
Mfk Nova Bana |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Bahon |
1 - 1 |
1 - 1 |
Dukla Banska Bystrica |
2 |
|
90 minutes[1-1],Penalty Kicks[4-5] |
10/08 22:00 |
KT |
Tj Iskra Borcice |
7 - 1 |
4 - 0 |
Psc Pezinok |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Slovan Simonovany |
1 - 1 |
1 - 1 |
Surany |
2 |
|
90 minutes[1-1],Penalty Kicks[4-3] |
10/08 22:00 |
KT |
Plevnik Drienove |
0 - 9 |
0 - 4 |
Trencin |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Slovan Brvniste |
1 - 1 |
0 - 0 |
Banik Horna Nitra |
2 |
|
90 minutes[1-1],Penalty Kicks[6-5] |
10/08 22:00 |
KT |
Hrusovany |
0 - 1 |
0 - 1 |
Rohoznik |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Selce |
1 - 4 |
1 - 1 |
Partizan Bardejov |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Dynamo Diviaky |
0 - 3 |
0 - 0 |
MFK Kosice |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Mfk Roznava |
1 - 3 |
0 - 1 |
MSK Zilina |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Pokrok Sez Krompachy |
2 - 5 |
0 - 2 |
Tj Družstevník Liptovska Stiavnica |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Spisske Podhradie |
1 - 3 |
1 - 0 |
Tvrdosin |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Csm Tisovec |
5 - 1 |
1 - 0 |
Maj Cernova |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Besenova |
0 - 0 |
0 - 0 |
Oravske Vesele |
2 |
|
90 minutes[0-0],Penalty Kicks[3-4] |
10/08 22:00 |
KT |
Sokol Medzibrod |
1 - 4 |
1 - 1 |
Lokomotiva Kosice |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Ofk Sim Raslavice |
2 - 2 |
1 - 1 |
Druzstevnik Velky Hores |
2 |
|
90 minutes[2-2],Penalty Kicks[5-3] |
10/08 22:00 |
KT |
Ofk Tatran Kracunovce |
1 - 4 |
1 - 3 |
Spisska Nova Ves |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Ofk 1950 Priechod |
0 - 6 |
0 - 2 |
Ofk Teplicka Nad Vahom |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Tj Jasenov |
3 - 2 |
1 - 0 |
Mfk Spartak Medzev |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Vinica |
2 - 0 |
0 - 0 |
Turcianska Stiavnicka |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Druzstevnik Mala Ida |
0 - 2 |
0 - 0 |
Mfk Sobrance |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Mfk Zarnovica |
1 - 2 |
0 - 1 |
Skm Liptovsky Hradok |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Svit |
0 - 2 |
0 - 1 |
Poprad |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Ftc Filakovo |
0 - 2 |
0 - 2 |
Vysne Opatske |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Iskra Hnusta |
2 - 2 |
1 - 1 |
Slavoj Spiska Bela |
2 |
|
90 minutes[2-2],Penalty Kicks[0-3] |
10/08 22:00 |
KT |
Dlhe Klcovo |
0 - 5 |
0 - 1 |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Pivovar Velky Saris |
5 - 0 |
2 - 0 |
Kechnec |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Slovan Sabinov |
0 - 1 |
0 - 0 |
Mfk Lokomotiva Zvolen |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Horses Surovce |
1 - 3 |
0 - 2 |
Svaty Jur |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Oravska Poruba |
2 - 0 |
1 - 0 |
Novohrad Lucenec |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Fc Vydrany |
1 - 3 |
0 - 2 |
Inter Bratislava |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Topolcany |
1 - 3 |
0 - 2 |
Nitra |
2 |
|
10/08 22:00 |
KT |
Levoca |
1 - 1 |
1 - 1 |
Strazske |
2 |
|
10/08 22:30 |
KT |
Lokomotiva Devinska Nova Ves |
1 - 4 |
0 - 2 |
Stk 1914 Samorin |
2 |
|
10/08 23:30 |
KT |
Artmedia Petrzalka B |
1 - 5 |
0 - 3 |
Mfk Skalica |
2 |
|
|
11/08 07:00 |
KT |
[MEX D1-10]Puebla |
2 - 1 |
0 - 1 |
Csyd Dorados De Sinaloa[MEX D2-2] |
|
|
11/08 09:00 |
KT |
[MEX D1-11]Veracruz |
4 - 1 |
3 - 1 |
Santos Laguna[MEX D1-17] |
|
|
|
11/08 01:00 |
KT |
Bubendorf |
1 - 2 |
1 - 0 |
Zug 94 |
1 |
|
|
11/08 04:00 |
KT |
[COL D1-7]Patriotas |
2 - 2 |
0 - 1 |
Envigado[COL D1-9] |
2 |
|
|
10/08 16:30 |
KT |
[AUS D1-3]Brisbane Roar FC |
0 - 2 |
0 - 2 |
Perth Glory FC[AUS D1-5] |
1 |
|
10/08 16:30 |
KT |
[AUS VPL-9]Melbourne Knights |
2 - 1 |
1 - 1 |
Cockburn City[WAUS D1-9] |
1 |
|
10/08 16:30 |
KT |
Wollongong Wolves |
0 - 3 |
0 - 0 |
Sydney FC |
1 |
|
10/08 16:30 |
KT |
Devonport City Striker |
1 - 0 |
1 - 0 |
Lambton Jarvis |
round 1 |
|
|
11/08 01:45 |
KT |
Bradford Park Avenue |
4 - 4 |
2 - 2 |
Curzon Ashton |
2 |
|
|
11/08 01:30 |
KT |
Glasgow Rangers U20 |
4 - 0 |
4 - 0 |
Stirling University |
1 |
|
|
10/08 16:00 |
KT |
SD Ejea |
2 - 2 |
0 - 0 |
Sd Tarazona |
qualifying round |
|
90 minutes[2-2],Penalty Kicks[4-3] |
10/08 23:45 |
KT |
Condal Cf |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cd Lealtad |
qualifying round |
|
11/08 00:00 |
KT |
Uc Ceares |
1 - 2 |
1 - 1 |
Sporting De Gijon B |
qualifying round |
|
11/08 00:30 |
KT |
Zaragoza B |
0 - 3 |
0 - 1 |
Teruel |
qualifying round |
|
11/08 01:00 |
KT |
Valle de Egues |
3 - 1 |
1 - 0 |
Cd Cortes |
qualifying round |
|
11/08 01:30 |
KT |
AD San Juan |
0 - 0 |
0 - 0 |
CD Pena Sport[SPA D3-20] |
qualifying round |
|
|
11/08 06:10 |
KT |
[ARG D1-24]Newells Old Boys |
0 - 1 |
0 - 0 |
Deportivo Moron[ARG B M-4] |
2 |
|
|
11/08 01:45 |
KT |
[12]Ballymena United |
3 - 3 |
2 - 0 |
Glenavon Lurgan[2] |
regular season |
|
11/08 01:45 |
KT |
[10]Dungannon Swifts |
1 - 2 |
0 - 2 |
Ards[5] |
regular season |
|
11/08 01:45 |
KT |
Carrick Rangers |
1 - 4 |
0 - 2 |
Crusaders FC |
regular season 2 |
|
11/08 01:45 |
KT |
Portadown FC |
2 - 1 |
1 - 0 |
Ballinamallard United |
regular season 2 |
|
11/08 01:45 |
KT |
[2]Linfield FC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Coleraine[7] |
regular season |
|
11/08 01:45 |
KT |
[3]Cliftonville |
2 - 0 |
1 - 0 |
Glentoran[8] |
regular season |
|
|
11/08 01:45 |
KT |
Ayr Utd |
1 - 2 |
1 - 2 |
Aberdeen |
2 |
|
11/08 01:45 |
KT |
Celtic |
5 - 0 |
2 - 0 |
Motherwell FC |
2 |
|
11/08 01:45 |
KT |
St Johnstone |
3 - 2 |
1 - 2 |
Hearts |
2 |
|
|
11/08 06:00 |
KT |
Montreal Impact Reserves |
4 - 1 |
3 - 1 |
Pittsburgh Riverhounds |
loại 8 |
|
11/08 06:30 |
KT |
Louisville City |
1 - 1 |
0 - 1 |
Penn Harrisburg Islanders |
loại 8 |
|
11/08 09:00 |
KT |
Vancouver Whitecaps B |
0 - 1 |
0 - 0 |
Orange County Fc |
loại 8 |
|
|
10/08 18:00 |
KT |
Songkhla United |
2 - 1 |
0 - 0 |
Sisaket |
tứ kết |
|
10/08 18:00 |
KT |
Port |
4 - 1 |
2 - 1 |
Lampang Fc |
tứ kết |
|
10/08 19:00 |
KT |
Bangkok United FC |
2 - 2 |
1 - 0 |
Buriram United |
tứ kết |
|
90 minutes[2-2],120 minutes[3-3],Penalty Kicks[4-5] |
10/08 19:00 |
KT |
Muang Thong United |
1 - 1 |
0 - 1 |
Krabi Fc |
tứ kết |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[2-1] |
|
10/08 22:59 |
KT |
Hapoel Ashkelon |
1 - 1 |
0 - 1 |
Beitar Jerusalem |
bảng |
|
11/08 00:00 |
KT |
Maccabi Petah Tikva FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hapoel Tel Aviv |
bảng |
|
11/08 01:00 |
KT |
Maccabi Tel Aviv |
3 - 0 |
1 - 0 |
Hapoel Raanana |
bảng |
|