Thời gian | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu | |
Kết quả bóng đá Giao Hữu | |||||||
11/07 22:30 | KT | [AUT D1-7]Rheindorf Altach | 2 - 3 | 1 - 2 | West Ham United[ENG PR-10] | tháng 7 | |
12/07 01:30 | KT | [ENG L2-6]Tranmere Rovers | 0 - 6 | 0 - 3 | Liverpool[ENG PR-2] | tháng 7 | |
Kết quả bóng đá Copa Sudamericana | |||||||
12/07 07:30 | KT | [ARG D1-24]Colon | 0 - 1 | 0 - 1 | Argentinos Juniors[ARG D1-26] | 1/16 final | |
Kết quả bóng đá Cúp C3 Europa League | |||||||
11/07 20:30 | KT | [ARM D1-2]Pyunik | 3 - 3 | 1 - 2 | Korzo Prilep[MKD D1-4] | qualifying 1.1 | |
11/07 21:00 | KT | [KAZ PR-3]Ordabasy | 1 - 0 | 0 - 0 | Torpedo Kutaisi[GEO D1-4] | qualifying 1.1 | |
11/07 21:45 | KT | [LAT D1-4]FK Ventspils | 3 - 0 | 1 - 0 | Teuta Durres[ALB D1-3] | qualifying 1.1 | |
11/07 22:00 | KT | [ARM D1-4]Alashkert | 3 - 1 | 1 - 0 | FK Makedonija[MKD D1-6] | qualifying 1.1 | |
11/07 22:30 | KT | [EST D1-5]Trans Narva | 0 - 2 | 0 - 1 | FK Buducnost Podgorica[MNE D1-2] | qualifying 1.1 | |
11/07 22:30 | KT | [CYP D1-4]AEK Larnaca | 1 - 0 | 1 - 0 | Cs Petrocub[MOL D1-4] | qualifying 1.1 | |
11/07 22:30 | KT | [ALB D1-6]KF Laci | 1 - 1 | 1 - 0 | Hapoel Beer Sheva[ISR D1-4] | qualifying 1.1 | |
11/07 22:59 | KT | [FIN D1-1]KuPS | 2 - 0 | 0 - 0 | Vitebsk[BLR D1-10] | qualifying 1.1 | |
11/07 22:59 | KT | [EST D1-1]Flora Tallinn | 2 - 0 | 0 - 0 | Radnicki Nis[SER D1-2] | qualifying 1.1 | |
11/07 22:59 | KT | [AZE D1-4]Sabail | 2 - 3 | 1 - 1 | CS Universitatea Craiova[ROM D1-3] | qualifying 1.1 | |
11/07 23:30 | KT | [SVK D1-4]MFK Ruzomberok | 0 - 2 | 0 - 1 | Levski Sofia[BUL D1-3] | qualifying 1.1 | |
11/07 23:30 | KT | [MAL D1-6]Balzan | 3 - 4 | 2 - 1 | Domzale[SLO D1-5] | qualifying 1.1 | |
11/07 23:30 | KT | [LIT D1-3]Trakai Riteriai | 1 - 1 | 0 - 0 | Ki Klaksvik[FAR D1-3] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [LAT D1-6]Liepajas Metalurgs | 1 - 1 | 1 - 0 | Dinamo Minsk[BLR D1-5] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [DEN SASL-4]Brondby | 4 - 1 | 1 - 1 | Inter Turku[FIN D1-4] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [MOL D1-6]Speranta Nisporeni | 0 - 3 | 0 - 2 | Neftci Baku[AZE D1-2] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [BLR D1-3]Shakhter Soligorsk | 1 - 0 | 0 - 0 | Hibernians FC[MAL D1-2] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [NOR D1-5]Brann | 2 - 2 | 2 - 1 | Shamrock Rovers[IRE PR-2] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [BOS PL-5]Radnik Bijeljina | 2 - 0 | 1 - 0 | Spartak Trnava[SVK D1-8] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [NOR D1-1]Molde | 7 - 1 | 4 - 0 | KR Reykjavik[ICE PR-1] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [LIT D1-4]Spyris Kaunas | 0 - 2 | 0 - 1 | Apollon Limassol FC[CYP D1-3] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [ISR D1-2]Maccabi Haifa | 2 - 0 | 0 - 0 | NK Mura 05[SLO D1-3] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [MKD D1-3]Brera Strumica | 0 - 3 | 0 - 2 | Zrinjski Mostar[BOS PL-2] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [NIR D1-3]Crusaders FC | 2 - 0 | 1 - 0 | B36 Torshavn[FAR D1-4] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [HUN D1-3]Debreceni VSC | 3 - 0 | 0 - 0 | KS Perparimi Kukesi[ALB D1-2] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [GEO D1-1]Dinamo Tbilisi | 6 - 0 | 2 - 0 | Ue Engordany[ANDSL-4] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:00 | KT | [SWE D1-1]Malmo FF | 7 - 0 | 3 - 0 | Ballymena United[NIR D1-2] | qualifying 1.1 | |
12/07 00:30 | KT | [LUX D1-2]Fola Esch | 1 - 2 | 1 - 0 | Chikhura Sachkhere[GEO D1-6] | qualifying 1.1 | |
12/07 01:00 | KT | [SLO D1-4]NK Olimpija Ljubljana | 2 - 3 | 0 - 0 | Rigas Futbola Skola[LAT D1-2] | qualifying 1.1 | |
12/07 01:00 | KT | [WAL PR-3]Connah's QN | 1 - 2 | 0 - 0 | Kilmarnock[SCO PR-3] | qualifying 1.1 | |
12/07 01:30 | KT | [MNE D1-3]Zeta | 1 - 5 | 1 - 3 | Fehervar Videoton[HUN D1-2] | qualifying 1.1 | |
12/07 01:30 | KT | [SER D1-4]Cukaricki | 3 - 0 | 1 - 0 | Banants[ARM D1-3] | qualifying 1.1 | |
12/07 01:30 | KT | [ROM D1-2]Steaua Bucuresti | 2 - 0 | 1 - 0 | Milsami[MOL D1-3] | qualifying 1.1 | |
12/07 01:30 | KT | [SVK D1-3]DAC Dunajska Streda | 1 - 1 | 1 - 1 | Cracovia Krakow[POL PR-3] | qualifying 1.1 | |
12/07 01:30 | KT | College Europa | 0 - 0 | 0 - 0 | Legia Warszawa[POL PR-4] | qualifying 1.1 | |
12/07 01:45 | KT | [IRE PR-4]St Patrick's | 0 - 2 | 0 - 0 | IFK Norrkoping[SWE D1-6] | qualifying 1.1 | |
12/07 01:45 | KT | [SCO PR-4]Aberdeen | 2 - 1 | 1 - 0 | RoPS Rovaniemi[FIN D1-10] | qualifying 1.1 | |
12/07 01:45 | KT | [NIR D1-5]Cliftonville | 0 - 1 | 0 - 1 | FK Haugesund[NOR D1-9] | qualifying 1.1 | |
12/07 01:45 | KT | [IRE PR-7]Cork City | 0 - 2 | 0 - 2 | Progres Niedercorn[LUX D1-4] | qualifying 1.1 | |
12/07 02:00 | KT | [HUN D1-4]Budapest Honved | 3 - 1 | 1 - 0 | FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-2] | qualifying 1.1 | |
12/07 02:00 | KT | [BOS PL-3]NK Siroki Brijeg | 1 - 2 | 1 - 1 | Kairat Almaty[KAZ PR-4] | qualifying 1.1 | |
12/07 03:00 | KT | [ICE PR-2]Breidablik | 0 - 0 | 0 - 0 | Vaduz[SUI D1-6] | qualifying 1.1 | |
12/07 03:00 | KT | [ICE PR-4]Stjarnan | 2 - 1 | 1 - 0 | Levadia Tallinn[EST D1-2] | qualifying 1.1 | |
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil | |||||||
12/07 06:00 | KT | [BRA D1-18]Cruzeiro | 3 - 0 | 2 - 0 | Atletico Mineiro[BRA D1-5] | tứ kết | |
Kết quả bóng đá Cúp bóng đá Châu Phi | |||||||
11/07 22:59 | KT | Bờ Biển Ngà | 1 - 1 | 0 - 1 | Algeria | tứ kết | |
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-4] | |||||||
12/07 02:00 | KT | Madagascar | 0 - 3 | 0 - 0 | Tunisia | tứ kết | |
Kết quả bóng đá Indonesia | |||||||
11/07 18:30 | KT | [18]Persela Lamongan | 3 - 0 | 2 - 0 | Kalteng Putra[7] | 8 | |
Kết quả bóng đá Iraq | |||||||
11/07 23:15 | KT | Naft Al Basra | 0 - 0 | 0 - 0 | Al Kahrabaa | 36 | |
11/07 23:15 | KT | Naft Misan | 2 - 1 | 0 - 0 | Al Talaba | 36 | |
Kết quả bóng đá Trung Quốc | |||||||
11/07 19:00 | KT | [7]Tianjin Teda | 0 - 3 | 0 - 1 | Guangzhou Evergrande FC[2] | 17 | |
Kết quả bóng đá U21 Nga | |||||||
11/07 17:00 | KT | Arsenal Tula Youth | 1 - 0 | 0 - 0 | Dynamo Moscow Youth | 1 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Iceland | |||||||
12/07 02:15 | KT | [3]UMF Selfoss | 4 - 0 | 2 - 0 | Kari Akranes[11] | 11 | |
12/07 02:15 | KT | [1]Leiknir F | 2 - 2 | 1 - 1 | Fjardabyggd[5] | 11 | |
Kết quả bóng đá Hạng nhất Iceland | |||||||
12/07 02:15 | KT | [10]Umf Afturelding | 1 - 1 | 0 - 1 | Throttur[8] | 11 | |
12/07 02:15 | KT | [1]Fjolnir | 1 - 1 | 1 - 0 | Keflavik[6] | 11 | |
12/07 02:15 | KT | [9]Haukar | 2 - 2 | 0 - 1 | Grotta Seltjarnarnes[2] | 11 | |
12/07 02:15 | KT | [11]Umf Njardvik | 3 - 0 | 2 - 0 | Vikingur Olafsvik[4] | 11 | |
12/07 02:15 | KT | [5]Fram Reykjavik | 2 - 1 | 2 - 0 | Leiknir Reykjavik[7] | 11 | |
12/07 02:15 | KT | [12]Magni | 1 - 1 | 0 - 0 | Thor Akureyri[3] | 11 | |
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | |||||||
12/07 00:00 | KT | [VG-14]Stafsinge If | 1 - 0 | 0 - 0 | Assyriska Bk[VG-11] | ||
Kết quả bóng đá Macao | |||||||
11/07 18:05 | KT | Hang Sai | 1 - 3 | 0 - 3 | Cd Monte Carlo | 18 | |
11/07 20:00 | KT | Benfica De Macau | 2 - 0 | 0 - 0 | Cd Tim Iec | 18 | |
Kết quả bóng đá Australia New South Wales Northern Premier League | |||||||
11/07 15:30 | KT | Charleston City Blues | 2 - 0 | 1 - 0 | Hamilton Olympic | 15 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp