Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
20/09 01:45 |
KT |
[2]Middlesbrough |
2 - 0 |
1 - 0 |
Bolton Wanderers[9] |
8 |
|
20/09 01:45 |
KT |
[14]Nottingham Forest |
2 - 1 |
1 - 0 |
Sheffield Wed[11] |
8 |
|
20/09 01:45 |
KT |
[22]Queens Park Rangers |
2 - 0 |
2 - 0 |
Millwall[16] |
8 |
|
20/09 01:45 |
KT |
[3]Sheffield United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Birmingham[17] |
8 |
|
20/09 02:00 |
KT |
[24]Reading |
1 - 2 |
0 - 1 |
Norwich City[18] |
8 |
|
|
20/09 00:00 |
KT |
[13]Sampdoria |
1 - 1 |
0 - 1 |
Fiorentina[3] |
1 |
|
|
19/09 21:00 |
KT |
[GRE D2-6]Trikala |
4 - 0 |
1 - 0 |
Athletic Union Of Sparta[GRE D2-12] |
tháng 9 |
|
19/09 21:30 |
KT |
Nữ Serbia U17 |
2 - 3 |
1 - 1 |
Nữ Nga U17 |
tháng 9 |
|
19/09 22:00 |
KT |
Radnicki Nis |
3 - 1 |
0 - 1 |
Dinamo Vranje |
tháng 9 |
|
19/09 22:59 |
KT |
[SPA D32-8]Union Langreo |
3 - 0 |
1 - 0 |
Caudal |
tháng 9 |
|
19/09 22:59 |
KT |
Qatar U19 |
2 - 3 |
0 - 0 |
Uruguay U20 |
tháng 9 |
|
20/09 07:00 |
KT |
Washington DC United |
1 - 1 |
1 - 1 |
CD Olimpia |
tháng 9 |
|
20/09 07:15 |
KT |
Toronto FC |
1 - 3 |
0 - 1 |
Tigres UANL |
tháng 9 |
|
|
20/09 05:30 |
KT |
[VEN D1-3]Caracas FC |
0 - 2 |
0 - 1 |
Atletico Paranaense[BRA D1-14] |
1/16 final |
|
20/09 07:45 |
KT |
[COL D1(c)-6]Deportivo Cali |
1 - 0 |
1 - 0 |
Liga Dep. Universitaria Quito[ECU D1-1] |
1/16 final |
|
90 minutes[1-0], Double bouts[1-1], Penalty Kicks[3-1] |
|
20/09 01:00 |
KT |
[2]Stjarnan |
1 - 1 |
0 - 0 |
Ka Akureyri[7] |
20 |
|
20/09 02:15 |
KT |
[9]Fylkir |
0 - 3 |
0 - 2 |
Breidablik[3] |
20 |
|
|
20/09 09:50 |
KT |
[4]Portland Timbers |
3 - 2 |
2 - 1 |
Columbus Crew[4] |
loại |
|
|
19/09 23:55 |
KT |
[HOL D1-2]Ajax Amsterdam |
3 - 0 |
0 - 0 |
AEK Athens[GRE D1-4] |
bảng |
|
19/09 23:55 |
KT |
[UKR D1-1]Shakhtar Donetsk |
2 - 2 |
1 - 2 |
Hoffenheim[GER D1-9] |
bảng |
|
20/09 02:00 |
KT |
[POR D1-1]SL Benfica |
0 - 2 |
0 - 1 |
Bayern Munich[GER D1-2] |
bảng |
|
20/09 02:00 |
KT |
[ENG PR-4]Manchester City |
1 - 2 |
0 - 2 |
Lyon[FRA D1-9] |
bảng |
|
20/09 02:00 |
KT |
[SPA D1-2]Real Madrid |
3 - 0 |
1 - 0 |
AS Roma[ITA D1-9] |
bảng |
|
20/09 02:00 |
KT |
[CZE D1-3]Viktoria Plzen |
2 - 2 |
2 - 0 |
CSKA Moscow[RUS PR-7] |
bảng |
|
20/09 02:00 |
KT |
[SUI Sl-1]Young Boys |
0 - 3 |
0 - 2 |
Manchester United[ENG PR-10] |
bảng |
|
20/09 02:00 |
KT |
[SPA D1-18]Valencia |
0 - 2 |
0 - 1 |
Juventus[ITA D1-1] |
bảng |
|
|
20/09 00:00 |
KT |
[1]Helsingborg IF |
4 - 1 |
1 - 0 |
IK Brage[5] |
22 |
|
|
19/09 15:00 |
KT |
April 25 Sports Club |
2 - 2 |
2 - 1 |
Altyn Asyr |
interzone final |
|
|
19/09 17:00 |
KT |
[KOR D1-4]Suwon Samsung Bluewings |
0 - 3 |
0 - 1 |
Jeonbuk Hyundai Motors[KOR D1-1] |
tứ kết |
|
90 minutes[0-3], Double bouts[3-3], 120 minutes[0-3], Penalty Kicks[4-2] |
|
20/09 05:30 |
KT |
[ARG D1-22]Independiente |
0 - 0 |
0 - 0 |
River Plate[ARG D1-18] |
tứ kết |
|
20/09 07:45 |
KT |
[ARG D1-4]Boca Juniors |
2 - 0 |
1 - 0 |
Cruzeiro[BRA D1-7] |
tứ kết |
|
|
19/09 17:00 |
KT |
[6]Becamex Bình Dương |
1 - 0 |
1 - 0 |
Cần Thơ FC[14] |
23 |
|
19/09 17:00 |
KT |
[9]Hải Phòng |
1 - 1 |
0 - 0 |
Nam Định[13] |
23 |
|
19/09 17:00 |
KT |
[8]Hoàng Anh Gia Lai |
3 - 5 |
1 - 4 |
Hà Nội[1] |
23 |
|
19/09 17:00 |
KT |
[4]Thanh Hóa |
5 - 0 |
1 - 0 |
Quảng Nam[7] |
23 |
|
19/09 19:00 |
KT |
[12]Tp Hồ Chí Minh |
5 - 0 |
3 - 0 |
Sài Gòn FC[11] |
23 |
|
|
19/09 17:00 |
KT |
[22]Kamatamare Sanuki |
1 - 1 |
0 - 0 |
Yamagata Montedio[10] |
26 |
|
19/09 17:00 |
KT |
[16]Ventforet Kofu |
1 - 0 |
0 - 0 |
Omiya Ardija[7] |
32 |
|
|
19/09 19:00 |
KT |
[16]Sibir |
0 - 1 |
0 - 0 |
Zenit-2 St.Petersburg[19] |
12 |
|
19/09 21:00 |
KT |
[15]FK Tyumen |
2 - 1 |
0 - 1 |
Sochi[7] |
12 |
|
19/09 22:00 |
KT |
[4]Krasnodar II |
0 - 3 |
0 - 3 |
Spartak Moscow II[3] |
12 |
|
19/09 22:00 |
KT |
[20]Torpedo Armavir |
4 - 1 |
3 - 1 |
Fakel Voronezh[11] |
12 |
|
19/09 22:30 |
KT |
[2]Tambov |
3 - 0 |
0 - 0 |
Tom Tomsk[1] |
12 |
|
19/09 22:30 |
KT |
[9]Shinnik Yaroslavl |
1 - 1 |
0 - 0 |
SKA Energiya Khabarovsk[13] |
12 |
|
19/09 22:59 |
KT |
[12]Mordovia Saransk |
1 - 4 |
0 - 2 |
Avangard[5] |
12 |
|
19/09 22:59 |
KT |
[6]Pari Nizhny Novgorod |
1 - 1 |
0 - 0 |
FK Khimki[10] |
12 |
|
19/09 23:30 |
KT |
[8]Chertanovo Moscow |
1 - 1 |
0 - 0 |
Luch-Energiya[14] |
12 |
|
20/09 00:00 |
KT |
[17]Baltika |
1 - 1 |
0 - 0 |
Rotor Volgograd[18] |
12 |
|
|
19/09 22:59 |
KT |
[3]Nea Salamis |
2 - 3 |
0 - 2 |
APOEL Nicosia[7] |
1 |
|
|
19/09 18:30 |
KT |
[15]Pstni |
1 - 2 |
1 - 0 |
PSM Makassar[7] |
22 |
|
|
19/09 22:00 |
KT |
[3]Partizan Belgrade |
1 - 0 |
0 - 0 |
FK Rad Beograd[7] |
5 |
|
|
20/09 02:00 |
KT |
[14]Nogoom El Mostakbal |
0 - 1 |
0 - 0 |
Wadi Degla SC[18] |
7 |
|
|
20/09 00:30 |
KT |
[11]Lamontville Golden Arrows |
0 - 1 |
0 - 1 |
Mamelodi Sundowns[9] |
9 |
|
20/09 00:30 |
KT |
[4]Orlando Pirates |
2 - 2 |
2 - 0 |
Cape Town City[12] |
9 |
|
|
19/09 21:30 |
KT |
[3]Levadia Tallinn |
4 - 0 |
2 - 0 |
Parnu Linnameeskond[10] |
28 |
|
19/09 22:59 |
KT |
[7]JK Tallinna Kalev |
0 - 2 |
0 - 2 |
Viljandi Jk Tulevik[8] |
28 |
|
19/09 23:30 |
KT |
[2]Flora Tallinn |
7 - 2 |
5 - 0 |
Paide Linnameeskond[6] |
28 |
|
|
19/09 18:45 |
KT |
[5]Singapore Warriors |
0 - 3 |
0 - 2 |
DPMM FC[4] |
|
|
19/09 18:45 |
KT |
[SIN D1-2]Tampines Rovers FC |
1 - 3 |
1 - 2 |
Home United FC[SIN D1-3] |
|
|
|
20/09 00:30 |
KT |
[2]Herfolge Boldklub Koge |
4 - 0 |
1 - 0 |
Fremad Amager[9] |
8 |
|
|
19/09 18:00 |
KT |
[5]Alashkert |
1 - 2 |
0 - 1 |
Pyunik[3] |
2 |
|
|
19/09 17:00 |
KT |
Shakhtar Donetsk U19 |
1 - 2 |
0 - 1 |
Hoffenheim U19 |
bảng |
|
19/09 18:00 |
KT |
[CZE U19-5]Viktoria Plzen U19 |
1 - 1 |
0 - 1 |
CSKA Moscow U19 |
bảng |
|
19/09 19:00 |
KT |
[PORJA1S-2]Benfica U19 |
3 - 0 |
2 - 0 |
Bayern Munich U19[GER U19S-4] |
bảng |
|
19/09 19:00 |
KT |
Ajax Amsterdam U19 |
6 - 0 |
3 - 0 |
Aek Athens U19 |
bảng |
|
19/09 19:00 |
KT |
Manchester City U19 |
1 - 4 |
0 - 2 |
Lyonnais U19 |
bảng |
|
19/09 19:00 |
KT |
Valencia U19 |
0 - 1 |
0 - 0 |
Juventus U19 |
bảng |
|
19/09 21:00 |
KT |
[SPA LU19-1]Real Madrid U19 |
3 - 1 |
2 - 0 |
AS Roma U19 |
bảng |
|
19/09 21:00 |
KT |
Young Boys U19 |
1 - 2 |
1 - 1 |
Manchester United U19 |
bảng |
|
|
20/09 06:40 |
KT |
[(c)-5]San Jose |
2 - 3 |
1 - 2 |
Nacional Potosi[(c)-9] |
clausura |
|
20/09 07:30 |
KT |
[(c)-2]The Strongest |
2 - 1 |
0 - 1 |
Universitario de Sucre[(c)-12] |
clausura |
|
20/09 07:30 |
KT |
[(c)-6]Jorge Wilstermann |
3 - 0 |
2 - 0 |
Aurora[(c)-13] |
clausura |
|
|
20/09 08:00 |
KT |
[(a)-2]Santa Tecla |
1 - 0 |
1 - 0 |
CD FAS[(a)-5] |
Apertura |
|
20/09 08:30 |
KT |
[(a)-3]Alianza |
3 - 1 |
3 - 0 |
Aguila[(a)-1] |
Apertura |
|
|
19/09 22:00 |
KT |
[5]Spyris Kaunas |
1 - 1 |
0 - 0 |
Lietava Jonava[8] |
25 |
|
20/09 00:00 |
KT |
[6]Atlantas Klaipeda |
1 - 3 |
0 - 2 |
Stumbras[3] |
25 |
|
|
19/09 22:59 |
KT |
[18]LKS Nieciecza |
2 - 1 |
1 - 1 |
Chojniczanka Chojnice[6] |
9 |
|
19/09 22:59 |
KT |
[11]Chrobry Glogow |
2 - 3 |
1 - 3 |
Puszcza Niepolomice[13] |
9 |
|
20/09 00:00 |
KT |
[12]Stal Mielec |
0 - 0 |
0 - 0 |
Wigry Suwalki[5] |
9 |
|
20/09 00:00 |
KT |
[9]Podbeskidzie |
0 - 3 |
0 - 2 |
LKS Lodz[7] |
9 |
|
20/09 00:00 |
KT |
[17]GKS Katowice |
2 - 2 |
2 - 0 |
Odra Opole[6] |
9 |
|
20/09 00:00 |
KT |
[10]Gks Jastrzebie |
2 - 1 |
0 - 1 |
Stomil Olsztyn OKS 1945[16] |
9 |
|
|
19/09 17:00 |
KT |
[E-4]Zenit Irkutsk |
3 - 1 |
2 - 0 |
FK Chita[E-6] |
10 |
|
19/09 18:30 |
KT |
[E-5]Dinamo Barnaul |
2 - 3 |
0 - 1 |
Sibir B[E-3] |
10 |
|
19/09 20:00 |
KT |
[E-2]Irtysh 1946 Omsk |
1 - 0 |
1 - 0 |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[E-1] |
10 |
|
|
19/09 15:00 |
KT |
[1]Gyeongju KHNP |
2 - 2 |
1 - 0 |
Cheonan City[3] |
24 |
|
19/09 17:00 |
KT |
[6]Gangneung |
3 - 1 |
1 - 1 |
Mokpo City[4] |
24 |
|
19/09 17:00 |
KT |
[8]Busan Transpor Tation |
2 - 2 |
1 - 1 |
Changwon City[7] |
24 |
|
19/09 17:00 |
KT |
[5]Incheon Korail |
2 - 2 |
0 - 0 |
Gimhae City[2] |
24 |
|
|
20/09 02:00 |
KT |
[15]Bogota |
1 - 3 |
1 - 1 |
Universitario De Popayan[11] |
regular season |
|
20/09 02:30 |
KT |
[9]Fortaleza CEIF |
2 - 2 |
0 - 1 |
Valledupar[5] |
regular season |
|
20/09 03:00 |
KT |
[8]Llaneros FC |
2 - 1 |
1 - 1 |
Orsomarso[13] |
regular season |
|
20/09 07:30 |
KT |
[6]Inter Palmira |
0 - 2 |
0 - 2 |
Real Cartagena[4] |
regular season |
|
|
19/09 21:30 |
KT |
Tuzla City |
0 - 0 |
0 - 0 |
Zrinjski Mostar |
Round 1 |
|
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[2-4] |
19/09 21:30 |
KT |
Mosevac |
1 - 1 |
0 - 0 |
Rudar Kakanj |
Round 1 |
|
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-4] |
19/09 21:30 |
KT |
Metalleghe Bsi |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sloboda |
Round 1 |
|
19/09 21:30 |
KT |
FK Modrica |
1 - 3 |
0 - 0 |
Borac Banja Luka |
Round 1 |
|
19/09 21:30 |
KT |
FK Velez Mostar |
0 - 1 |
0 - 0 |
FK Sarajevo |
Round 1 |
|
19/09 21:30 |
KT |
Igman Konjic |
0 - 2 |
0 - 1 |
Rudar Prijedor |
Round 1 |
|
19/09 21:30 |
KT |
Zvijezda 09 Brgule |
1 - 0 |
1 - 0 |
Mladost Doboj Kakanj |
Round 1 |
|
19/09 21:30 |
KT |
[BOS PL-7]NK Celik |
1 - 2 |
0 - 1 |
Krupa[BOS PL-8] |
Round 1 |
|
19/09 21:30 |
KT |
Kozara Gradiska |
1 - 4 |
0 - 2 |
Radnik Bijeljina[BOS PL-6] |
Round 1 |
|
19/09 21:30 |
KT |
Sloga Gornje Crnjelovo |
4 - 0 |
2 - 0 |
FK Slavija |
Round 1 |
|
19/09 21:30 |
KT |
Pobjeda |
1 - 3 |
1 - 1 |
Zvijezda Gradacac |
Round 1 |
|
19/09 21:30 |
KT |
Tosk Tesanj |
3 - 0 |
1 - 0 |
Gorazde |
Round 1 |
|
19/09 21:30 |
KT |
Bosna Visoko |
1 - 2 |
0 - 0 |
GOSK Gabela |
Round 1 |
|
19/09 21:30 |
KT |
Mladost Kikaci |
3 - 2 |
1 - 0 |
Leotar |
Round 1 |
|
19/09 21:30 |
KT |
Klis Buturovic Polje |
3 - 0 |
0 - 0 |
Sloga Doboj |
Round 1 |
|
20/09 00:30 |
KT |
NK Siroki Brijeg |
2 - 0 |
1 - 0 |
FK Zeljeznicar |
Round 1 |
|
|
19/09 20:30 |
KT |
Zagorec Krapina |
0 - 3 |
0 - 1 |
ZNK Osijek |
1 |
|
|
20/09 02:30 |
KT |
Metropolitanos |
0 - 3 |
0 - 1 |
Deportivo Tachira |
clausura 10 |
|
20/09 03:00 |
KT |
Trujillanos FC |
1 - 0 |
0 - 0 |
Deportivo Lara |
clausura 10 |
|
20/09 04:00 |
KT |
Aragua |
0 - 0 |
0 - 0 |
Estudiantes Caracas SC |
clausura 10 |
|
20/09 04:00 |
KT |
Deportivo Anzoategui |
0 - 2 |
0 - 1 |
Zulia |
clausura 10 |
|
20/09 04:45 |
KT |
Portuguesa de Desportos |
1 - 2 |
0 - 1 |
Deportivo La Guaira |
clausura 10 |
|
20/09 05:00 |
KT |
Estudiantes Merida |
1 - 1 |
0 - 1 |
Monagas SC |
clausura 10 |
|
20/09 06:00 |
KT |
Mineros de Guayana |
2 - 2 |
1 - 0 |
Zamora Barinas |
clausura 10 |
|
20/09 06:00 |
KT |
Academia Puerto Cabello |
0 - 2 |
0 - 1 |
Atletico Venezuela |
clausura 10 |
|
|
19/09 18:30 |
KT |
[1]Wuhan ZALL |
1 - 0 |
1 - 0 |
Zhejiang Professional[2] |
24 |
|
19/09 18:30 |
KT |
[8]Beijing Beikong |
2 - 0 |
0 - 0 |
Shijiazhuang Ever Bright[6] |
24 |
|
19/09 18:30 |
KT |
[3]Shenzhen |
2 - 1 |
2 - 0 |
Yan Bian Changbaishan[11] |
24 |
|
19/09 18:30 |
KT |
[10]Yiteng FC |
5 - 3 |
1 - 2 |
Inner Mongolia Zhongyou[12] |
24 |
|
19/09 18:35 |
KT |
[5]Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
4 - 1 |
4 - 1 |
Xinjiang Tianshan Leopard[16] |
24 |
|
|
19/09 17:00 |
KT |
Sk Sigma Olomouc u19 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sparta Praha U19 |
11 |
|
|
19/09 20:30 |
KT |
Fk Zalgiris Vilnius 2 |
3 - 0 |
0 - 0 |
Koralas |
14 |
|
|
19/09 18:30 |
KT |
[GEO D2-7]Merani Martvili |
1 - 2 |
0 - 1 |
Dinamo Tbilisi[GEO D1-2] |
2 |
|
19/09 18:30 |
KT |
[Geo L3-1]Guria Lanchkhuti |
3 - 1 |
2 - 1 |
Samtredia[GEO D1-10] |
2 |
|
19/09 18:30 |
KT |
[GEO D2-4]WIT Georgia Tbilisi |
1 - 1 |
0 - 0 |
Chikhura Sachkhere[GEO D1-4] |
2 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-0] |
19/09 18:30 |
KT |
[GEO D2-5]Telavi |
1 - 0 |
0 - 0 |
Dila Gori[GEO D1-3] |
2 |
|
19/09 22:59 |
KT |
[GEO D1-5]Torpedo Kutaisi |
0 - 0 |
0 - 0 |
Metalurgi Rustavi[GEO D1-7] |
2 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[2-0] |
|
19/09 20:00 |
KT |
[LAT D1-3]FK Ventspils |
2 - 1 |
2 - 0 |
Rigas Futbola Skola[LAT D1-2] |
|
|
19/09 22:59 |
KT |
[LAT D1-7]Metta/LU Riga |
1 - 2 |
1 - 1 |
Riga Fc[LAT D1-1] |
|
|
|
19/09 20:30 |
KT |
[SLO D2-16]Brda |
0 - 2 |
0 - 1 |
Gorica[SLO D1-4] |
Round 2 |
|
19/09 22:59 |
KT |
Korotan Prevalje |
0 - 3 |
0 - 0 |
NK Aluminij |
Round 2 |
|
20/09 00:00 |
KT |
[SLO D1-8]NK Publikum Celje |
0 - 3 |
0 - 2 |
Krsko Posavlje[SLO D1-9] |
Round 2 |
|
|
19/09 21:30 |
KT |
[4]Rakvere Flora |
2 - 1 |
0 - 1 |
Maardu Fc Starbunker[1] |
29 |
|
|
19/09 20:00 |
KT |
[12]Saxan Ceadir Lunga |
6 - 3 |
5 - 2 |
Real Succes[9] |
14 |
|
19/09 20:00 |
KT |
Cs Sparta Chisinau |
3 - 2 |
3 - 1 |
Singerei |
17 |
|
|
19/09 23:30 |
KT |
Huginn |
0 - 3 |
0 - 0 |
Volsungur Husavik |
16 |
|
|
19/09 20:00 |
KT |
[UZB D1-1]Andijon |
1 - 2 |
1 - 2 |
Kuruvchi Bunyodkor[UZB D1-3] |
tứ kết |
|
19/09 22:00 |
KT |
[UZB D1-8]OTMK Olmaliq |
1 - 1 |
0 - 0 |
Mashal Muborak[UZB D1-2] |
tứ kết |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[3-1] |
|
19/09 22:00 |
KT |
[S-4]Varbergs Bois U21 |
1 - 1 |
0 - 1 |
Halmstads U21[S-8] |
|
|
|
19/09 22:00 |
KT |
Sokol Brozany |
1 - 1 |
1 - 1 |
Benesov |
17 |
|
19/09 22:00 |
KT |
Dobrovice |
5 - 2 |
2 - 2 |
Jiskra Usti Nad Orlici |
17 |
|
19/09 22:00 |
KT |
Litomerice |
3 - 2 |
1 - 1 |
Olympia Radotin |
17 |
|
19/09 22:00 |
KT |
Pisek |
1 - 0 |
0 - 0 |
Domazlice |
17 |
|
19/09 22:00 |
KT |
Prevysov |
3 - 2 |
2 - 1 |
Karlovy Vary Dvory |
17 |
|
19/09 22:00 |
KT |
Stechovice |
1 - 1 |
0 - 1 |
Kraluv Dvur |
17 |
|
19/09 22:00 |
KT |
Slavoj Vysehrad |
3 - 2 |
3 - 2 |
Fk Loko Vltavin |
17 |
|
19/09 22:00 |
KT |
Sokol Zivanice |
1 - 3 |
1 - 1 |
Sokol Zapy |
17 |
|
|
19/09 20:00 |
KT |
Ofk Titograd Podgorica |
0 - 0 |
0 - 0 |
Lovcen Cetinje |
8 |
|
19/09 20:00 |
KT |
[9]Grbalj Radanovici |
0 - 1 |
0 - 1 |
FK Sutjeska Niksic[5] |
8 |
|
19/09 20:00 |
KT |
[8]Zeta |
2 - 0 |
0 - 0 |
Mornar[10] |
8 |
|
19/09 20:00 |
KT |
[3]Iskra Danilovgrad |
0 - 1 |
0 - 0 |
OFK Petrovac[4] |
8 |
|
19/09 22:59 |
KT |
[2]FK Buducnost Podgorica |
0 - 0 |
0 - 0 |
Rudar Pljevlja[7] |
8 |
|
|
20/09 01:45 |
KT |
[IRE PR-7]Derry City |
1 - 3 |
0 - 1 |
Bohemians[IRE PR-6] |
tứ kết |
|
|
19/09 19:00 |
KT |
Nữ Anh U17 |
6 - 0 |
1 - 0 |
Nữ Moldova U17 |
|
|
19/09 22:59 |
KT |
Nữ Thổ Nhĩ Kỳ U17 |
1 - 3 |
0 - 2 |
Nữ Bồ Đào Nha U17 |
|
|
|
19/09 20:30 |
KT |
[MKD D2East-2]Bregalnica Stip |
2 - 6 |
1 - 2 |
Academy Pandev[MKD D1-1] |
2 |
|
19/09 20:30 |
KT |
[MKD D2west-6]Fk Rinija Gostivar |
1 - 2 |
0 - 0 |
Pobeda Prilep[MKD D1-5] |
2 |
|
19/09 20:30 |
KT |
[MKD D2west-7]Skopje |
0 - 2 |
0 - 0 |
Sileks[MKD D1-6] |
2 |
|
19/09 20:30 |
KT |
[MKD D2west-9]Pelister Bitola |
0 - 2 |
0 - 1 |
Belasica Strumica |
2 |
|
19/09 20:30 |
KT |
[MKD D2East-6]Tikves Kavadarci |
0 - 1 |
0 - 0 |
Rabotnicki Skopje[MKD D1-4] |
2 |
|
19/09 20:30 |
KT |
[MKD D1-3]Vardar Skopje |
1 - 1 |
0 - 1 |
FK Makedonija |
2 |
|
19/09 20:30 |
KT |
FK Shkendija 79 |
2 - 0 |
2 - 0 |
Pehchevo |
2 |
|
|
19/09 21:00 |
KT |
Tj Tatran Chlebnice |
0 - 2 |
0 - 2 |
FK Pohronie[SVK D2-3] |
4 |
|
|
19/09 18:00 |
KT |
Nữ Chinese Taipei U16 |
8 - 0 |
2 - 0 |
Nữ Palestine U16 |
|
|
|
20/09 00:20 |
KT |
[11]Al Qadasiya |
0 - 3 |
0 - 2 |
Al Nassr[2] |
3 |
|
|
19/09 22:20 |
KT |
[13]Al Nojoom |
2 - 2 |
2 - 1 |
Jeddah[5] |
4 |
|
19/09 22:35 |
KT |
[10]Al Qaisoma |
0 - 1 |
0 - 0 |
Al Shoalah[9] |
4 |
|
19/09 22:45 |
KT |
[6]Najran |
0 - 1 |
0 - 1 |
Al Jabalain[14] |
4 |
|
19/09 22:50 |
KT |
Al Ain Ksa |
1 - 1 |
0 - 0 |
Al Adalh |
4 |
|
19/09 22:59 |
KT |
[12]Al-Ansar |
2 - 1 |
1 - 0 |
Al Nahdha[11] |
4 |
|
|
19/09 22:00 |
KT |
Blekitni Stargard Szczecinski |
1 - 2 |
0 - 1 |
Elana Torun |
9 |
|
|
19/09 16:00 |
KT |
[7]Jagiellonia Bialystok Youth |
1 - 3 |
0 - 0 |
Korona Kielce Youth[2] |
|
|
19/09 16:00 |
KT |
[6]Lech Poznan Youth |
1 - 0 |
1 - 0 |
Wisla Krakow Youth[8] |
|
|
19/09 19:00 |
KT |
[3]Legia Warszawa Youth |
? - ? |
? - ? |
Arka Gdynia Youth[4] |
|
|
19/09 20:00 |
KT |
[5]Zaglebie Lubin Youth |
5 - 0 |
3 - 0 |
Gks Belchatow Youth[13] |
|
|
|
20/09 07:30 |
KT |
[COL D1(c)-4]Atletico Junior Barranquilla |
0 - 0 |
0 - 0 |
Atletico Nacional[COL D1(c)-5] |
tứ kết |
|
|
19/09 20:20 |
KT |
[OMA PL-6]Al Oruba Sur |
2 - 0 |
0 - 0 |
Ahli Sadab |
1/16 final |
|
19/09 20:25 |
KT |
[OMA PL-2]Muscat |
0 - 1 |
0 - 1 |
Dhufar[OMA PL-1] |
1/16 final |
|
19/09 20:25 |
KT |
[OMA D1-1]Al Seeb |
1 - 1 |
0 - 1 |
Al Nasr (OMA)[OMA PL-4] |
1/16 final |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] |
19/09 20:25 |
KT |
Al Wusta |
0 - 2 |
0 - 1 |
Yankel |
1/16 final |
|
19/09 20:30 |
KT |
Mjees |
1 - 0 |
0 - 0 |
AL-Nahda |
1/16 final |
|
19/09 20:30 |
KT |
Nizwa |
0 - 5 |
0 - 2 |
Oman Club |
1/16 final |
|
19/09 20:30 |
KT |
Al Bashaer |
1 - 1 |
1 - 0 |
Al-Suwaiq Club |
1/16 final |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-4] |
|
19/09 16:30 |
KT |
[AUS VPL-3]Avondale Heights |
2 - 2 |
0 - 2 |
Sydney FC[AUS D1-1] |
quarter finals |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-4] |
19/09 16:30 |
KT |
[AUS D1-3]Melbourne City |
1 - 2 |
0 - 2 |
Western Sydney[AUS D1-7] |
quarter finals |
|
|
20/09 05:30 |
KT |
[22]Penn Harrisburg Islanders |
0 - 3 |
0 - 2 |
Louisville City[7] |
loại |
|
20/09 06:00 |
KT |
[7]Charleston Battery |
1 - 1 |
1 - 0 |
Charlotte Independence[22] |
loại |
|
20/09 07:00 |
KT |
[32]Tulsa Roughneck |
1 - 4 |
0 - 1 |
Sacramento Republic Fc[6] |
loại |
|
20/09 07:30 |
KT |
[10]Sporting Kansas City ii |
2 - 0 |
0 - 0 |
San Antonio[13] |
loại |
|
20/09 09:00 |
KT |
[2]Orange County Fc |
5 - 2 |
2 - 1 |
Real Monarchs Slc[3] |
loại |
|
|
19/09 20:30 |
KT |
Lokomotiv Gomel |
5 - 2 |
3 - 1 |
Zabudova 2007 Chist |
17 |
|
|
20/09 00:45 |
KT |
Kf Prishtina |
1 - 0 |
0 - 0 |
Gjilani |
1 |
|
|
19/09 19:00 |
KT |
Nakhon Ratchasima |
1 - 1 |
0 - 1 |
Chiangrai United |
bán kết |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[1-3] |
19/09 19:00 |
KT |
Buriram United |
1 - 2 |
1 - 1 |
Bangkok Glass Pathum |
bán kết |
|
|
19/09 14:55 |
KT |
Dewa United |
3 - 0 |
2 - 0 |
Psim Yogyakarta |
bảng miền đông |
|
19/09 15:30 |
KT |
Persika Karawang |
2 - 1 |
2 - 0 |
Aceh United |
bảng miền tây |
|
19/09 15:30 |
KT |
Perserang Serang |
1 - 0 |
1 - 0 |
Psir Rembang |
bảng miền tây |
|
19/09 15:30 |
KT |
Pakindo Mojokerto Putra |
2 - 0 |
0 - 0 |
Psbk Blitar |
bảng miền đông |
|
19/09 20:30 |
KT |
Persiraja Aceh |
2 - 1 |
0 - 1 |
Persita Tangerang |
bảng miền tây |
|
|
19/09 20:00 |
KT |
Berane |
1 - 2 |
1 - 1 |
Jezero Plav |
8 |
|
19/09 20:00 |
KT |
Bokelj Kotor |
0 - 0 |
0 - 0 |
Arsenal Tivat |
8 |
|
19/09 20:00 |
KT |
Ofk Igalo |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kom Podgorica |
8 |
|
19/09 20:00 |
KT |
Jedinstvo Bijelo Polje |
2 - 1 |
1 - 0 |
Decic Tuzi |
8 |
|
19/09 20:00 |
KT |
Mladost Podgorica |
2 - 1 |
0 - 1 |
Otrant |
8 |
|
|
19/09 18:00 |
KT |
Lokomotiv Yerevan |
1 - 1 |
1 - 0 |
Ararat Yerevan |
1 |
|
|
19/09 21:00 |
KT |
Merikh Kosti |
1 - 1 |
0 - 0 |
Hay Al Wadi |
relegation playoff 15 |
|
19/09 21:00 |
KT |
Al Shorta Algadarf |
2 - 2 |
0 - 0 |
Kober Khartoum |
relegation playoff 15 |
|
20/09 00:30 |
KT |
Ahli Shandi |
0 - 1 |
0 - 0 |
Al Hilal Omdurman |
championship playoff 12 |
|