Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
21/02 19:00 |
KT |
[5]West Ham United |
2 - 1 |
1 - 0 |
Tottenham Hotspur[9] |
25 |
|
21/02 21:05 |
KT |
[8]Aston Villa |
1 - 2 |
0 - 2 |
Leicester City[3] |
25 |
|
21/02 23:30 |
KT |
[10]Arsenal |
0 - 1 |
0 - 1 |
Manchester City[1] |
25 |
|
22/02 02:00 |
KT |
[2]Manchester United |
3 - 1 |
1 - 1 |
Newcastle United[17] |
25 |
|
|
21/02 18:30 |
KT |
[19]Parma |
2 - 2 |
2 - 0 |
Udinese[14] |
23 |
|
21/02 21:00 |
KT |
[2]AC Milan |
0 - 3 |
0 - 1 |
Inter Milan[1] |
23 |
|
22/02 00:00 |
KT |
[6]Atalanta |
4 - 2 |
0 - 0 |
Napoli[5] |
23 |
|
22/02 02:45 |
KT |
[15]Benevento |
0 - 0 |
0 - 0 |
AS Roma[3] |
23 |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[14]Reggina |
1 - 0 |
0 - 0 |
Pordenone[9] |
24 |
|
22/02 03:00 |
KT |
[7]Lecce |
3 - 1 |
1 - 1 |
Cosenza[16] |
24 |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
[3]Barcelona |
1 - 1 |
1 - 0 |
Cadiz[15] |
24 |
|
21/02 22:15 |
KT |
[5]Real Sociedad |
4 - 0 |
1 - 0 |
Alaves[16] |
24 |
|
22/02 00:30 |
KT |
[20]SD Huesca |
3 - 2 |
3 - 1 |
Granada[8] |
24 |
|
22/02 03:00 |
KT |
[10]Athletic Bilbao |
1 - 1 |
1 - 1 |
Villarreal[6] |
24 |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
[4]Leganes |
1 - 0 |
0 - 0 |
Tenerife[11] |
26 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[1]Mallorca |
2 - 0 |
1 - 0 |
Almeria[3] |
26 |
|
22/02 00:15 |
KT |
[9]Girona |
2 - 1 |
2 - 0 |
CD Castellon[22] |
26 |
|
22/02 02:30 |
KT |
[12]CD Lugo |
1 - 1 |
0 - 0 |
UD Logrones[16] |
26 |
|
22/02 03:00 |
KT |
[15]Malaga |
2 - 0 |
2 - 0 |
Rayo Vallecano[6] |
26 |
|
|
21/02 19:30 |
KT |
[13]Augsburg |
1 - 1 |
1 - 0 |
Bayer Leverkusen[5] |
22 |
|
21/02 21:30 |
KT |
[15]Hertha Berlin |
0 - 3 |
0 - 1 |
RB Leipzig[2] |
22 |
|
22/02 00:00 |
KT |
[12]Hoffenheim |
4 - 0 |
2 - 0 |
Werder Bremen[11] |
22 |
|
|
21/02 19:30 |
KT |
[7]Fortuna Dusseldorf |
3 - 2 |
1 - 1 |
Hannover 96[6] |
22 |
|
21/02 19:30 |
KT |
[5]Karlsruher SC |
0 - 1 |
0 - 0 |
Nurnberg[14] |
22 |
|
21/02 19:30 |
KT |
[18]Wurzburger Kickers |
3 - 2 |
2 - 0 |
Hamburger[1] |
22 |
|
|
21/02 19:00 |
KT |
[9]Montpellier |
2 - 1 |
2 - 0 |
Stade Rennais FC[5] |
26 |
|
21/02 21:00 |
KT |
[7]Lens |
2 - 1 |
1 - 0 |
Dijon[20] |
26 |
|
21/02 21:00 |
KT |
[14]Nice |
1 - 2 |
0 - 2 |
Metz[8] |
26 |
|
21/02 21:00 |
KT |
[19]Nimes |
2 - 0 |
1 - 0 |
Bordeaux[11] |
26 |
|
21/02 21:00 |
KT |
[16]Strasbourg |
0 - 0 |
0 - 0 |
Angers SCO[10] |
26 |
|
21/02 23:00 |
KT |
[17]Lorient |
1 - 4 |
1 - 2 |
Lille[1] |
26 |
|
22/02 03:00 |
KT |
[2]Paris Saint Germain |
0 - 2 |
0 - 1 |
Monaco[4] |
26 |
|
|
21/02 22:00 |
KT |
[5]Pacos Ferreira |
2 - 1 |
1 - 1 |
Vitoria Guimaraes[6] |
20 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[9]Rio Ave |
0 - 1 |
0 - 1 |
Famalicao[18] |
20 |
|
22/02 01:00 |
KT |
[3]Sporting Braga |
4 - 2 |
3 - 0 |
Desportivo de Tondela[11] |
20 |
|
22/02 03:15 |
KT |
[14]SC Farense |
0 - 0 |
0 - 0 |
SL Benfica[4] |
20 |
|
|
21/02 18:15 |
KT |
[7]Twente Enschede |
2 - 2 |
2 - 1 |
Feyenoord Rotterdam[5] |
23 |
|
21/02 20:30 |
KT |
[15]RKC Waalwijk |
3 - 0 |
2 - 0 |
Heracles Almelo[11] |
23 |
|
21/02 20:30 |
KT |
[9]SC Heerenveen |
1 - 1 |
1 - 0 |
Groningen[6] |
23 |
|
21/02 22:45 |
KT |
[2]PSV Eindhoven |
3 - 1 |
0 - 1 |
Vitesse Arnhem[4] |
23 |
|
22/02 02:00 |
KT |
[1]Ajax Amsterdam |
4 - 2 |
3 - 0 |
Sparta Rotterdam[12] |
23 |
|
|
21/02 11:30 |
KT |
[FFSA PL-5]Playford City Patriots |
? - ? |
? - ? |
Salisbury United |
|
|
21/02 11:30 |
KT |
Eastern United |
? - ? |
? - ? |
Gawler Eagles |
|
|
21/02 15:00 |
KT |
[BLR D1-2]BATE Borisov |
1 - 0 |
1 - 0 |
Tekstilshchik Ivanovo[RUS D1-14] |
|
|
21/02 15:00 |
KT |
[LAT D1-4]Fk Valmiera |
0 - 2 |
0 - 0 |
Mfk Vodnyk Mikolaiv[UKR D2-5] |
|
|
21/02 16:00 |
KT |
[RUS D2S-4]Legion Dynamo |
1 - 1 |
0 - 1 |
Dinamo Briansk[RUS D1-18] |
|
|
21/02 18:00 |
KT |
[WAUS D1-10]Perth SC |
1 - 1 |
1 - 0 |
Armadale[WAUS D1-6] |
|
|
21/02 19:00 |
KT |
[RUS PR-8]Rubin Kazan |
1 - 0 |
1 - 0 |
Kairat Almaty[KAZ PR-1] |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
[AFB-3]Sturm Graz/stattegg Womens |
2 - 1 |
0 - 0 |
Neulengbach Womens[AFB-4] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[KAZ PR-3]Astana |
6 - 2 |
4 - 1 |
Ruh Brest[BLR D1-8] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[LAT D1-4]Fk Valmiera |
3 - 2 |
1 - 0 |
Kyzylzhar Petropavlovsk[KAZ PR-9] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[BLR D1-2]BATE Borisov |
1 - 1 |
0 - 0 |
Liepajas Metalurgs[LAT D1-5] |
|
|
21/02 22:00 |
KT |
[SWE D1-3]Hammarby |
? - ? |
? - ? |
AIK Solna[SWE D1-1] |
|
|
21/02 23:00 |
KT |
[BOS PL-5]Borac Banja Luka |
0 - 0 |
0 - 0 |
Krupa[BOS PL-11] |
|
|
22/02 00:00 |
KT |
[2]Nữ Đức |
2 - 0 |
1 - 0 |
Nữ Bỉ[17] |
|
|
22/02 03:00 |
KT |
Nữ Mỹ |
2 - 0 |
1 - 0 |
Nữ Brazil |
|
|
22/02 03:00 |
KT |
[105]Nữ Dominican Republic |
0 - 2 |
0 - 1 |
Nữ Puerto Rico[106] |
|
|
22/02 06:00 |
KT |
Nữ Argentina |
0 - 1 |
0 - 0 |
Nữ Canada |
|
|
|
22/02 03:10 |
KT |
[A-21]Argentinos Juniors |
0 - 1 |
0 - 0 |
Ca Platense[A-14] |
1st phase |
|
22/02 03:10 |
KT |
[A-20]Sarmiento Junin |
1 - 2 |
0 - 1 |
Velez Sarsfield[A-8] |
1st phase |
|
22/02 05:20 |
KT |
[A-19]Patronato Parana |
0 - 1 |
0 - 0 |
Independiente[A-12] |
1st phase |
|
22/02 07:30 |
KT |
[A-7]Newells Old Boys |
0 - 1 |
0 - 0 |
Boca Juniors[A-11] |
1st phase |
|
|
21/02 19:30 |
KT |
[4]Anderlecht |
0 - 2 |
0 - 1 |
Kortrijk[13] |
27 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[11]Zulte-Waregem |
3 - 2 |
1 - 1 |
Standard Liege[6] |
27 |
|
22/02 00:15 |
KT |
[3]Genk |
1 - 2 |
0 - 0 |
Beerschot AC[10] |
27 |
|
22/02 02:45 |
KT |
[2]Royal Antwerp |
0 - 0 |
0 - 0 |
St-Truidense VV[15] |
27 |
|
|
21/02 22:00 |
KT |
[1]Glasgow Rangers |
4 - 1 |
2 - 0 |
Dundee United[7] |
33 |
|
22/02 02:30 |
KT |
[12]Ross County |
1 - 0 |
0 - 0 |
Celtic[2] |
33 |
|
|
22/02 02:00 |
KT |
[11]Corinthians Paulista |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vasco da Gama[17] |
37 |
|
22/02 02:00 |
KT |
[14]Sport Club Recife |
2 - 3 |
1 - 1 |
Atletico Mineiro[4] |
37 |
|
22/02 02:00 |
KT |
[2]Flamengo |
2 - 1 |
1 - 1 |
Internacional[1] |
37 |
|
22/02 04:15 |
KT |
[7]Gremio |
1 - 0 |
0 - 0 |
Atletico Paranaense[9] |
37 |
|
22/02 04:15 |
KT |
[8]Santos |
1 - 1 |
0 - 1 |
Fluminense[5] |
37 |
|
22/02 06:30 |
KT |
[18]Goias |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bragantino[10] |
37 |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
[5]Randers FC |
1 - 1 |
1 - 0 |
Nordsjaelland[10] |
17 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[12]Horsens |
0 - 0 |
0 - 0 |
Odense BK[8] |
17 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[3]Aarhus AGF |
2 - 0 |
0 - 0 |
Sonderjyske[6] |
17 |
|
22/02 00:00 |
KT |
[1]Brondby |
2 - 1 |
1 - 0 |
Vejle[9] |
17 |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
[7]Budejovice |
0 - 1 |
0 - 0 |
Opava[18] |
20 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[11]Mfk Karvina |
1 - 1 |
0 - 0 |
Slovan Liberec[5] |
20 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[8]Viktoria Plzen |
3 - 1 |
1 - 0 |
Bohemians 1905[12] |
20 |
|
21/02 22:30 |
KT |
[14]Teplice |
1 - 1 |
0 - 1 |
Slavia Praha[1] |
20 |
|
|
21/02 17:30 |
KT |
[17]Erzurum BB |
1 - 3 |
0 - 2 |
Hatayspor[6] |
26 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[7]Gaziantep Buyuksehir Belediyesi |
0 - 0 |
0 - 0 |
Antalyaspor[9] |
26 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[12]Sivasspor |
2 - 0 |
1 - 0 |
Kayserispor[16] |
26 |
|
21/02 22:59 |
KT |
[3]Fenerbahce |
0 - 1 |
0 - 1 |
Goztepe[11] |
26 |
|
|
21/02 18:00 |
KT |
[SWE D1-9]Kalmar FF |
1 - 2 |
0 - 1 |
Umea FC[SWE D1 SNN-5] |
bảng |
|
21/02 19:00 |
KT |
[SWE D1-2]Malmo FF |
1 - 2 |
0 - 1 |
Vasteras SK FK[SWE D2-8] |
bảng |
|
21/02 19:00 |
KT |
[SWE D1-8]Halmstads |
0 - 2 |
0 - 1 |
GAIS[SWE D2-7] |
bảng |
|
21/02 19:00 |
KT |
[SWE D1-12]Mjallby AIF |
3 - 1 |
2 - 0 |
Akropolis IF[SWE D2-15] |
bảng |
|
21/02 21:00 |
KT |
[SWE D1-10]Hacken |
2 - 0 |
2 - 0 |
Dalkurd Ff[SWE D1 SNN-13] |
bảng |
|
21/02 21:00 |
KT |
[SWE D3NG-7]Ik Gauthiod |
1 - 1 |
1 - 0 |
Helsingborg IF[SWE D2-2] |
bảng |
|
21/02 22:59 |
KT |
[SWE D1-7]Djurgardens |
1 - 0 |
1 - 0 |
IK Brage[SWE D2-10] |
bảng |
|
21/02 22:59 |
KT |
[SWE D2-1]Landskrona BoIS |
0 - 3 |
0 - 1 |
Ostersunds FK[SWE D1-13] |
bảng |
|
|
21/02 10:00 |
KT |
[(c)-15]Atlas |
3 - 0 |
0 - 1 |
Club America[(c)-2] |
clausura |
|
22/02 01:00 |
KT |
[(c)-13]Pumas UNAM |
0 - 1 |
0 - 0 |
Club Leon[(c)-17] |
clausura |
|
22/02 06:00 |
KT |
[(c)-7]Queretaro FC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Puebla[(c)-8] |
clausura |
|
22/02 08:00 |
KT |
[(c)-10]Tigres UANL |
3 - 2 |
2 - 0 |
Club Tijuana[(c)-4] |
clausura |
|
|
21/02 18:15 |
KT |
[6]NEC Nijmegen |
1 - 2 |
0 - 0 |
De Graafschap[2] |
25 |
|
|
21/02 22:00 |
KT |
[5]Lugano |
2 - 3 |
1 - 1 |
Luzern[9] |
21 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[1]Young Boys |
2 - 0 |
2 - 0 |
Servette[6] |
21 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[3]Zurich |
1 - 1 |
1 - 1 |
Sion[8] |
21 |
|
|
21/02 18:15 |
KT |
[11]Leixoes |
0 - 1 |
0 - 0 |
GD Estoril-Praia[2] |
21 |
|
21/02 21:00 |
KT |
[9]Penafiel |
0 - 0 |
0 - 0 |
Porto B[18] |
21 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[15]Academico Viseu |
0 - 4 |
0 - 2 |
Arouca[6] |
21 |
|
|
21/02 12:05 |
KT |
[12]Melbourne Victory FC |
0 - 1 |
0 - 0 |
Newcastle Jets FC[7] |
2 |
|
21/02 14:10 |
KT |
[11]Wellington Phoenix |
2 - 2 |
1 - 0 |
Western Sydney[4] |
2 |
|
|
21/02 19:00 |
KT |
[FRA D4C-2]Aubagne |
2 - 2 |
1 - 0 |
Lege Cap Ferret |
1/64 final |
|
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[4-2] |
21/02 19:30 |
KT |
[FRA D4C-12]Gfa Rumilly Vallieres |
0 - 0 |
0 - 0 |
Prix Les Mezieres |
1/64 final |
|
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-2] |
21/02 19:30 |
KT |
Guichen |
0 - 1 |
0 - 0 |
Saumur OL. |
1/64 final |
|
21/02 19:30 |
KT |
Aire-Sur-La-Lys |
1 - 4 |
1 - 2 |
Beauvais[FRA D4B-11] |
1/64 final |
|
21/02 20:00 |
KT |
Olympique Ales |
2 - 0 |
1 - 0 |
As Fabregues |
1/64 final |
|
21/02 20:00 |
KT |
[FRA D4D-6]Le Puy Foot 43 Auvergne |
0 - 0 |
0 - 0 |
Chamalieres[FRA D4D-13] |
1/64 final |
|
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-4] |
21/02 20:00 |
KT |
[FRA D4D-11]Canet Roussillon |
1 - 1 |
0 - 0 |
Poitiers |
1/64 final |
|
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-2] |
21/02 20:00 |
KT |
[FRA D4B-15]SC Schiltigheim |
0 - 4 |
0 - 3 |
Sedan[FRA D4B-13] |
1/64 final |
|
21/02 20:00 |
KT |
[FRA D4D-5]Les Herbiers |
0 - 1 |
0 - 0 |
Chateaubriant[FRA D4A-2] |
1/64 final |
|
21/02 20:00 |
KT |
Saint Brice |
0 - 1 |
0 - 1 |
Ajaccio GFCO[FRA D4B-9] |
1/64 final |
|
21/02 21:00 |
KT |
Macon |
0 - 0 |
0 - 0 |
Saint-Louis Neuweg |
1/64 final |
|
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[2-4] |
|
21/02 18:30 |
KT |
[RUS PR-2]CSKA Moscow |
2 - 0 |
1 - 0 |
SKA Energiya Khabarovsk[RUS D1-9] |
1/16 final |
|
21/02 21:00 |
KT |
[RUS PR-9]Lokomotiv Moscow |
3 - 0 |
1 - 0 |
Tambov[RUS PR-15] |
1/16 final |
|
21/02 21:00 |
KT |
[RUS PR-6]Krasnodar FK |
1 - 2 |
0 - 0 |
Sochi[RUS PR-4] |
1/16 final |
|
21/02 23:30 |
KT |
[RUS PR-5]FK Rostov |
0 - 1 |
0 - 1 |
Akhmat Grozny[RUS PR-10] |
1/16 final |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
[2]PAOK Saloniki |
4 - 0 |
1 - 0 |
Lamia[13] |
regular season |
|
21/02 20:00 |
KT |
[7]Volos Nfc |
2 - 0 |
1 - 0 |
Apollon Smirnis[9] |
regular season |
|
21/02 22:15 |
KT |
[10]Pas Giannina |
1 - 0 |
1 - 0 |
OFI Crete[11] |
regular season |
|
22/02 00:30 |
KT |
[1]Olympiakos |
1 - 1 |
1 - 0 |
Aris Thessaloniki[3] |
regular season |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[13]Ethnikos Achnas |
1 - 2 |
0 - 1 |
AEL Limassol[2] |
26 |
|
21/02 23:30 |
KT |
[3]Apollon Limassol FC |
2 - 1 |
0 - 0 |
EN Paralimni[11] |
26 |
|
|
21/02 19:00 |
KT |
[11]Inhulets Petrove |
2 - 2 |
1 - 0 |
Vorskla Poltava[5] |
15 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[2]Shakhtar Donetsk |
2 - 0 |
1 - 0 |
Rukh Vynnyky[13] |
15 |
|
22/02 00:30 |
KT |
[4]Desna Chernihiv |
1 - 1 |
0 - 0 |
Dynamo Kyiv[1] |
15 |
|
|
21/02 22:59 |
KT |
[9]Gaz Metan Medias |
0 - 1 |
0 - 0 |
CFR Cluj[2] |
24 |
|
22/02 01:30 |
KT |
[13]Astra Ploiesti |
2 - 0 |
2 - 0 |
Dinamo Bucuresti[11] |
24 |
|
|
21/02 20:30 |
KT |
[12]Trenkwalder Admira |
1 - 2 |
0 - 1 |
LASK Linz[3] |
18 |
|
21/02 20:30 |
KT |
[4]Sturm Graz |
1 - 2 |
1 - 1 |
Wolfsberger AC[6] |
18 |
|
21/02 22:59 |
KT |
[1]Red Bull Salzburg |
4 - 2 |
1 - 0 |
Rapid Wien[2] |
18 |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[8]Chiangrai United |
3 - 2 |
2 - 0 |
Rayong[16] |
21 |
|
21/02 18:00 |
KT |
[6]Samut Prakan City |
4 - 0 |
2 - 0 |
Prachuap Khiri Khan[13] |
21 |
|
21/02 18:30 |
KT |
[12]Chonburi Shark FC |
1 - 0 |
0 - 0 |
BEC Tero Sasana[10] |
21 |
|
21/02 19:00 |
KT |
[11]Sukhothai |
0 - 0 |
0 - 0 |
Nakhon Ratchasima[9] |
21 |
|
|
21/02 20:30 |
KT |
[9]Budafoki Mte |
0 - 3 |
0 - 1 |
Videoton Puskas Akademia[2] |
22 |
|
21/02 22:59 |
KT |
[6]Paksi SE |
3 - 0 |
2 - 0 |
Varda Se[5] |
22 |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[8]Zaglebie Lubin |
1 - 2 |
1 - 1 |
Rakow Czestochowa[3] |
18 |
|
21/02 23:30 |
KT |
[12]Lech Poznan |
1 - 0 |
0 - 0 |
Slask Wroclaw[5] |
18 |
|
|
21/02 19:00 |
KT |
[12]Mladost Lucani |
1 - 1 |
0 - 1 |
Vojvodina[3] |
23 |
|
21/02 19:00 |
KT |
[17]FK Napredak Krusevac |
1 - 0 |
0 - 0 |
Indjija[15] |
23 |
|
21/02 19:00 |
KT |
[2]Partizan Belgrade |
3 - 0 |
1 - 0 |
Radnik Surdulica[8] |
23 |
|
21/02 19:00 |
KT |
[6]Proleter Novi Sad |
1 - 2 |
1 - 1 |
FK Metalac Gornji Milanovac[11] |
23 |
|
21/02 23:05 |
KT |
[5]Spartak Subotica |
1 - 2 |
1 - 0 |
Crvena Zvezda[1] |
23 |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[2]ZNK Osijek |
2 - 0 |
1 - 0 |
NK Rijeka[4] |
22 |
|
21/02 23:45 |
Hoãn |
[5]Hajduk Split |
? - ? |
? - ? |
Dinamo Zagreb[1] |
22 |
|
|
21/02 19:30 |
KT |
[6]El Gounah |
2 - 3 |
0 - 0 |
El Mokawloon[14] |
13 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[17]El Ismaily |
1 - 1 |
1 - 0 |
Enppi[8] |
14 |
|
22/02 00:30 |
KT |
[11]Ittihad Alexandria |
1 - 3 |
1 - 1 |
Aswan[12] |
8 |
|
|
21/02 19:30 |
KT |
[5]Beroe |
1 - 1 |
1 - 0 |
Slavia Sofia[13] |
18 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[14]Etar Veliko Tarnovo |
0 - 0 |
0 - 0 |
Levski Sofia[8] |
18 |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[2]DAC Dunajska Streda |
1 - 1 |
1 - 0 |
MSK Zilina[3] |
20 |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[5]Domzale |
2 - 1 |
0 - 1 |
Tabor Sezana[7] |
22 |
|
21/02 22:45 |
KT |
[9]NK Aluminij |
0 - 0 |
0 - 0 |
NK Olimpija Ljubljana[1] |
22 |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[3]Renaissance Sportive de Berkane |
1 - 1 |
0 - 0 |
SCCM Chabab Mohamedia[6] |
7 |
|
21/02 23:15 |
KT |
[12]Rcoz Oued Zem |
0 - 2 |
0 - 2 |
Difaa Hassani Jdidi[15] |
7 |
|
22/02 01:30 |
KT |
[5]Maghreb Fez |
0 - 0 |
0 - 0 |
HUSA Hassania Agadir[13] |
7 |
|
|
21/02 20:30 |
KT |
[7]Cape Town City |
1 - 1 |
1 - 1 |
Moroka Swallows[3] |
16 |
|
21/02 20:30 |
KT |
[14]Marumo Gallants |
1 - 0 |
1 - 0 |
Stellenbosch[12] |
16 |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
[4]Fredericia |
0 - 1 |
0 - 0 |
Esbjerg FB[2] |
18 |
|
21/02 21:00 |
KT |
[10]Vendsyssel |
0 - 1 |
0 - 1 |
Viborg[1] |
18 |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[2]Ararat Yerevan |
2 - 0 |
1 - 0 |
Banants[6] |
6 |
|
21/02 17:45 |
KT |
[1]Avan Academy |
2 - 1 |
1 - 1 |
Pyunik[8] |
6 |
|
|
21/02 17:30 |
KT |
[7]Ce Carroi |
0 - 2 |
0 - 2 |
Atletic Escaldes[2] |
10 |
|
21/02 17:30 |
KT |
[4]UE Santa Coloma |
0 - 3 |
0 - 2 |
Inter Club Escaldes[1] |
10 |
|
21/02 22:30 |
KT |
[5]UE Sant Julia |
1 - 2 |
1 - 1 |
Ue Engordany[3] |
10 |
|
21/02 22:30 |
KT |
[8]Penya Encarnada |
0 - 2 |
0 - 1 |
Santa Coloma[6] |
10 |
|
|
22/02 04:00 |
KT |
[(a)-10]Cartagines Deportiva SA |
1 - 1 |
0 - 1 |
Alajuelense[(a)-1] |
clausura |
|
22/02 05:00 |
KT |
[(a)-6]Guadalupe |
1 - 1 |
0 - 0 |
AD grecia[(a)-5] |
clausura |
|
22/02 07:00 |
KT |
[(a)-2]Deportivo Saprissa |
1 - 0 |
1 - 0 |
Herediano[(a)-8] |
clausura |
|
|
22/02 00:00 |
KT |
Coban Imperial |
1 - 0 |
1 - 0 |
CSD Municipal |
clausura 1 |
|
22/02 04:00 |
KT |
Guastatoya |
5 - 1 |
2 - 0 |
Deportivo Sanarate |
clausura 1 |
|
22/02 04:00 |
KT |
Santa Lucia Cotzumalguapa |
1 - 0 |
0 - 0 |
Antigua Gfc |
clausura 1 |
|
22/02 07:00 |
KT |
Club Comunicaciones |
3 - 2 |
1 - 1 |
Xelaju MC |
clausura 1 |
|
|
22/02 04:00 |
KT |
[(a)-6]Once Municipal |
3 - 1 |
0 - 0 |
CD FAS[(a)-4] |
occidental(c) |
|
22/02 04:15 |
KT |
[(a)-5]Luis Angel Firpo |
1 - 0 |
0 - 0 |
Aguila[(a)-8] |
oriental(c) |
|
22/02 06:00 |
KT |
[(a)-10]Santa Tecla |
3 - 2 |
1 - 2 |
Cd Chalatenango[(a)-9] |
central(c) |
|
|
22/02 01:00 |
KT |
Orense SC |
2 - 0 |
1 - 0 |
Independiente Jose Teran |
apertura |
|
22/02 03:30 |
KT |
Tecnico Universitario |
0 - 1 |
0 - 0 |
Delfin SC |
apertura |
|
22/02 06:00 |
KT |
Club Sport Emelec |
4 - 1 |
2 - 1 |
Deportivo Cuenca |
apertura |
|
|
22/02 02:00 |
KT |
[(a)-7]La Equidad |
0 - 0 |
0 - 0 |
Deportiva Once Caldas[(a)-15] |
apertura |
|
22/02 04:00 |
KT |
[(a)-12]Deportivo Pasto |
2 - 2 |
1 - 1 |
Jaguares De Cordoba[(a)-11] |
apertura |
|
22/02 06:05 |
KT |
[(a)-5]Independiente Santa Fe |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dep.Independiente Medellin[(a)-4] |
apertura |
|
22/02 08:10 |
KT |
[(a)-2]Atletico Nacional |
2 - 2 |
1 - 1 |
America de Cali[(a)-14] |
apertura |
|
|
21/02 16:30 |
KT |
[6]SK Austria Klagenfurt |
2 - 3 |
2 - 1 |
Rapid Vienna Amateure[15] |
15 |
|
|
21/02 22:00 |
KT |
Kmsk Deinze |
4 - 0 |
2 - 0 |
Club Brugge Ii |
20 |
|
22/02 02:00 |
KT |
KVSK Lommel |
2 - 1 |
1 - 1 |
Lierse Kempenzonen |
20 |
|
|
21/02 20:30 |
KT |
Oriolik |
0 - 0 |
0 - 0 |
Rudar Labin |
3 |
|
90 phút [0-0], 120 phút [1-0], Oriolik thắng |
|
22/02 04:30 |
KT |
[3]Cerro Porteno |
2 - 2 |
2 - 0 |
Guairena[8] |
apertura |
|
22/02 06:45 |
KT |
[2]Nacional Asuncion |
0 - 3 |
0 - 1 |
Libertad Asuncion[4] |
apertura |
|
|
21/02 17:45 |
KT |
[5-7]Real Madrid Castilla |
1 - 1 |
1 - 0 |
UD Poblense[5-16] |
|
|
21/02 18:00 |
KT |
[2-10]CD Ebro |
1 - 1 |
1 - 1 |
Haro Deportivo[2-20] |
|
|
21/02 18:00 |
KT |
[2-1]Athletic Bilbao B |
? - ? |
? - ? |
Leioa[2-21] |
|
|
21/02 18:00 |
KT |
[3-15]PD Santa Eulalia |
1 - 1 |
0 - 0 |
Orihuela CF[3-18] |
|
|
21/02 18:00 |
KT |
[3-8]CF Badalona |
1 - 1 |
0 - 0 |
AE Prat[3-16] |
|
|
21/02 18:00 |
KT |
[3-11]Espanyol B |
1 - 1 |
1 - 1 |
UE Llagostera[3-12] |
|
|
21/02 18:00 |
KT |
[4-2]Algeciras |
0 - 3 |
0 - 2 |
Cd San Fernando Isleno[4-4] |
group a |
|
21/02 18:00 |
KT |
[4-17]Las Palmas Atletico |
1 - 1 |
0 - 0 |
Linense[4-5] |
group a |
|
21/02 18:00 |
KT |
[4-14]Recreativo Huelva |
1 - 3 |
1 - 1 |
UD Marbella[4-16] |
group a |
|
21/02 18:00 |
KT |
[4-9]Athletic Sanluqueno |
2 - 0 |
1 - 0 |
Marino[4-19] |
group a |
|
21/02 18:00 |
KT |
[4-10]Cordoba C.F. |
2 - 1 |
1 - 1 |
CD Linares[4-1] |
group b |
|
21/02 18:00 |
KT |
[4-11]Murcia |
1 - 0 |
1 - 0 |
Yeclano Deportivo[4-18] |
group b |
|
21/02 18:00 |
KT |
[5-12]Atletico Baleares |
? - ? |
? - ? |
CD Artistico Navalcarnero[5-13] |
|
|
21/02 18:00 |
KT |
[5-19]Las Rozas |
0 - 1 |
0 - 1 |
San Sebastian Reyes[5-2] |
|
|
21/02 18:00 |
KT |
[5-3]Rayo Majadahonda |
0 - 1 |
0 - 0 |
Inter De Madrid[5-4] |
|
|
21/02 18:00 |
KT |
[5-15]Ud Socuellamos |
0 - 1 |
0 - 0 |
UD Melilla[5-10] |
|
|
21/02 18:00 |
KT |
[5-14]Villarrubia Cf |
1 - 1 |
1 - 1 |
CP Villarrobledo[5-20] |
|
|
21/02 22:30 |
KT |
[2-17]CD Izarra |
1 - 2 |
1 - 2 |
Osasuna B[2-14] |
|
|
21/02 22:30 |
KT |
[2-11]Sd Tarazona |
0 - 2 |
0 - 0 |
Calahorra[2-3] |
|
|
21/02 22:30 |
KT |
[3-4]Alcoyano |
3 - 2 |
1 - 0 |
Cf La Nucia[3-13] |
|
|
21/02 22:30 |
KT |
[1-2]Salamanca |
1 - 2 |
0 - 0 |
Zamora CF[1-6] |
|
|
21/02 22:30 |
KT |
[1-16]Sporting De Gijon B |
3 - 3 |
2 - 1 |
Cd Covadonga[1-19] |
|
|
21/02 22:30 |
KT |
[1-8]Union Langreo |
1 - 1 |
1 - 1 |
Marino luanco[1-13] |
|
|
21/02 22:30 |
KT |
[3-20]UE Olot |
3 - 0 |
2 - 0 |
Andorra CF[3-3] |
|
|
21/02 22:45 |
KT |
[5-1]UD Badajoz |
0 - 0 |
0 - 0 |
Talavera CF[5-9] |
|
|
21/02 23:00 |
KT |
[1-20]Cd Guijuelo |
0 - 2 |
0 - 0 |
Coruxo[1-17] |
|
|
21/02 23:00 |
KT |
[1-10]Pontevedra |
0 - 1 |
0 - 1 |
Compostela[1-7] |
|
|
21/02 23:00 |
KT |
[2-8]SD Logrones |
1 - 0 |
1 - 0 |
SD Ejea[2-16] |
|
|
21/02 23:00 |
KT |
[2-9]Racing de Santander |
3 - 1 |
3 - 0 |
Sd Laredo[2-12] |
|
|
21/02 23:00 |
KT |
[4-13]Ejido |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sevilla Atletico[4-8] |
|
|
21/02 23:00 |
KT |
[5-8]Extremadura |
1 - 0 |
0 - 0 |
Villanovense[5-5] |
|
|
22/02 00:00 |
KT |
[2-13]Arenas Club De Getxo |
4 - 1 |
2 - 0 |
Barakaldo CF[2-18] |
|
|
22/02 00:30 |
KT |
[3-7]Barcelona B |
6 - 0 |
3 - 0 |
L'Hospitalet[3-14] |
|
|
22/02 00:30 |
KT |
[3-10]Ue Cornella |
0 - 1 |
0 - 1 |
Lleida[3-9] |
|
|
|
21/02 20:30 |
KT |
Al Mahalla |
1 - 1 |
0 - 0 |
Rafeeq |
group b 4 |
|
|
21/02 17:30 |
KT |
[6]Tuzlaspor Kulubu |
0 - 1 |
0 - 0 |
Boluspor[15] |
22 |
|
21/02 22:59 |
KT |
[14]Balikesirspor |
3 - 0 |
1 - 0 |
Bursaspor[9] |
22 |
|
|
21/02 16:00 |
KT |
[D-13]Siirt Il Ozle Idaresi Spor |
1 - 0 |
0 - 0 |
Duzcespor[D-3] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[B-12]Agri 1970 Spor |
1 - 2 |
1 - 2 |
Halide Edip Adivarspor[B-16] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[B-13]Sanger |
2 - 3 |
1 - 1 |
Kutahyaspor[B-3] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[B-4]Darica Genclerbirligi |
0 - 0 |
0 - 0 |
Mardin Bb[B-7] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[B-11]Karaman Belediyespor |
0 - 2 |
0 - 1 |
Fethiyespor[B-1] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[B-2]Nazillispor |
3 - 1 |
1 - 0 |
Iskenderunspor[B-8] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[B-14]Tekirdagspor |
1 - 1 |
0 - 0 |
Ceyhanspor[B-5] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[B-9]Tepecik Bld |
1 - 2 |
1 - 1 |
Yomraspor[B-6] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[B-17]Yimpas Yozgatspor |
1 - 2 |
1 - 1 |
Kahta 02 Spor[B-10] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[C-9]Hacettepe 1945 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ispartaspor[C-3] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[C-13]Batman Petrolspor |
4 - 2 |
2 - 0 |
Elazig Belediyespor[C-11] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[C-6]Carsambaspor |
2 - 1 |
1 - 1 |
Catalca Spor[C-5] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[C-4]Icel Idman Yurdu |
3 - 0 |
2 - 0 |
Golcukspor[C-10] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[C-7]Karsiyaka |
3 - 2 |
2 - 2 |
Yalovaspor[C-16] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[C-12]Osmaniyespor |
0 - 1 |
0 - 0 |
Erbaaspor S[C-14] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[C-8]Sile Yildizspor |
1 - 1 |
0 - 1 |
Erokspor[C-2] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[C-1]Somaspor |
1 - 0 |
0 - 0 |
Cizrespor[C-17] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[D-5]Adiyamanspor |
3 - 1 |
1 - 0 |
Sultanbeyli[D-16] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[D-10]Karaman Belediyesi Spor |
0 - 0 |
0 - 0 |
Yldrm Belediyesispor[D-2] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[D-14]Kozan Bldspor |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kelkit Belediye Hurriyet[D-1] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[D-17]Muglaspor |
0 - 4 |
0 - 1 |
Aksarayspor[D-4] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[D-12]Silivrispor |
3 - 2 |
1 - 1 |
Yeni Orduspor[D-7] |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[D-9]Turk Metal Kirikkale |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bergama Belediyespor[D-11] |
|
|
|
21/02 19:00 |
KT |
[10]Apollon Larissas |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kissamikos[8] |
regular season |
|
21/02 19:45 |
KT |
Trikala |
0 - 1 |
0 - 1 |
Diagoras Rodos |
regular season |
|
21/02 19:45 |
KT |
[1]Ionikos |
1 - 1 |
1 - 0 |
PAE Levadiakos[2] |
regular season |
|
21/02 19:45 |
KT |
[7]Xanthi |
2 - 1 |
1 - 1 |
Ierapetra[12] |
regular season |
|
|
21/02 19:00 |
KT |
[16]Dinamo Vranje |
0 - 0 |
0 - 0 |
Graficar Beograd[3] |
18 |
|
21/02 19:00 |
KT |
[14]Radnicki Sremska Mitrovica |
1 - 2 |
1 - 1 |
Imt Novi Beograd[9] |
18 |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
[12]Ajka |
1 - 0 |
1 - 0 |
Szombathelyi Haladas[7] |
25 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[20]Deac |
2 - 0 |
0 - 0 |
Szolnoki MAV[6] |
25 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[15]Dorogi |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kazincbarcika[19] |
25 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[4]Gyirmot Se |
2 - 0 |
1 - 0 |
Siofok[13] |
25 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[10]Nyiregyhaza |
1 - 0 |
0 - 0 |
ETO Gyori FC[9] |
25 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[3]Pecs |
1 - 0 |
1 - 0 |
Csakvari Tk[18] |
25 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[8]Soroksar |
2 - 0 |
1 - 0 |
Bekescsaba[11] |
25 |
|
21/02 22:59 |
KT |
[14]Kaposvar |
3 - 1 |
2 - 1 |
Szentlorinc Se[16] |
25 |
|
21/02 22:59 |
KT |
[17]Szegedi Ak |
0 - 5 |
0 - 0 |
Debreceni VSC[1] |
25 |
|
22/02 01:30 |
KT |
[2]Vasas |
3 - 1 |
1 - 0 |
Budaorsi Sc[5] |
25 |
|
|
21/02 22:00 |
KT |
[16]Hamm Rm Benfica |
1 - 1 |
1 - 1 |
Differdange 03[3] |
12 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[14]Progres Niedercorn |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hostert[12] |
12 |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
[7]Borec Veles |
0 - 1 |
0 - 0 |
Korzo Prilep[2] |
19 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[9]Renova Cepciste |
2 - 4 |
0 - 1 |
Belasica Strumica[12] |
19 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[8]Sileks |
1 - 2 |
1 - 1 |
FK Shkendija 79[1] |
19 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[4]Struga Trim Lum |
1 - 1 |
0 - 0 |
FK Makedonija[3] |
19 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[6]Vardar Skopje |
2 - 2 |
1 - 1 |
Pelister Bitola[10] |
19 |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
[5]Newport County |
0 - 2 |
0 - 1 |
Forest Green Rovers[2] |
30 |
|
|
21/02 16:15 |
KT |
[M-8]Viktoria Otrokovice |
? - ? |
? - ? |
Banik Ostrava B[M-9] |
|
|
21/02 16:15 |
KT |
[M-3]Vyskov |
? - ? |
? - ? |
Hlucin[M-7] |
|
|
21/02 16:15 |
KT |
[M-12]Velke Mezirici |
? - ? |
? - ? |
Frydek-mistek[M-6] |
|
|
21/02 20:30 |
KT |
[M-13]Vrchovina |
? - ? |
? - ? |
SC Znojmo[M-16] |
|
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[14]Udon Thani |
0 - 2 |
0 - 1 |
Chainat FC[8] |
23 |
|
21/02 18:00 |
KT |
[5]Chiangmai Fc |
2 - 2 |
1 - 0 |
Ranong United[11] |
23 |
|
21/02 18:00 |
KT |
[12]Kasetsart University FC |
3 - 1 |
2 - 0 |
Customs Department FC[10] |
23 |
|
21/02 19:00 |
KT |
[6]Nakhon Pathom FC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Khonkaen FC[15] |
23 |
|
21/02 19:00 |
KT |
[13]Lampang Fc |
1 - 1 |
0 - 1 |
Ayutthaya Fc[7] |
23 |
|
|
21/02 19:00 |
KT |
[12]Bayern Munich II |
0 - 1 |
0 - 1 |
Viktoria Koln[16] |
25 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[19]1. Magdeburg |
0 - 4 |
0 - 3 |
Sc Verl[7] |
25 |
|
|
21/02 19:00 |
KT |
[10]Skenderbeu Korca |
1 - 1 |
1 - 0 |
Vllaznia Shkoder[1] |
20 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[5]KS Perparimi Kukesi |
1 - 2 |
0 - 0 |
Partizani Tirana[2] |
20 |
|
|
21/02 22:00 |
KT |
[5]Enugu Rangers International |
1 - 0 |
1 - 0 |
Kwara United[1] |
11 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[18]Ifeanyi Ubah |
3 - 0 |
1 - 0 |
Katsina United[14] |
11 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[13]Jigawa Golden Stars |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nasarawa United[6] |
11 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[11]Lobi Stars |
1 - 0 |
1 - 0 |
Kano Pillars[3] |
11 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[16]Mfm |
2 - 0 |
2 - 0 |
Adamawa United[20] |
11 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[8]Sunshine Stars |
1 - 1 |
0 - 1 |
Heartland[12] |
11 |
|
21/02 22:00 |
KT |
[17]Abia Warriors |
4 - 1 |
2 - 1 |
Warri Wolves[19] |
11 |
|
|
21/02 19:40 |
KT |
[8]Al Adalh |
0 - 1 |
0 - 0 |
Al Nojoom[20] |
22 |
|
21/02 19:40 |
KT |
[5]Hajer |
0 - 1 |
0 - 0 |
Al Tai[6] |
22 |
|
21/02 19:50 |
KT |
[7]Al Draih |
1 - 2 |
0 - 1 |
Al Bukayriyah[18] |
22 |
|
21/02 19:50 |
KT |
[12]Al Kawkab |
1 - 2 |
1 - 1 |
Najran[13] |
22 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[9]Uhud Medina |
1 - 0 |
0 - 0 |
Al Thuqbah[14] |
22 |
|
21/02 22:10 |
KT |
[11]Al Nahdha |
0 - 1 |
0 - 1 |
Al Jabalain[3] |
22 |
|
|
21/02 18:30 |
KT |
[6]Bengaluru |
1 - 2 |
1 - 2 |
Goa[4] |
21 |
|
21/02 21:00 |
KT |
[10]Kerala Blasters |
1 - 1 |
1 - 1 |
Chennai Titans[8] |
21 |
|
|
21/02 11:00 |
KT |
St Kevins Old Boys |
6 - 1 |
2 - 0 |
Mitchell Rangers Sc |
qual |
|
21/02 13:00 |
KT |
New Farm |
2 - 1 |
1 - 0 |
Newmarket Sfc |
qual |
|
21/02 14:00 |
KT |
[AUS BPLD1-10]North Pine |
5 - 1 |
4 - 0 |
Western Spirit[AUS BPLD1-6] |
qual |
|
21/02 14:00 |
KT |
The Lakes |
6 - 5 |
3 - 1 |
Burleigh Heads |
qual |
|
21/02 14:00 |
KT |
North Beach |
5 - 1 |
1 - 0 |
Wimbledon Sc |
qual |
|
|
21/02 20:25 |
KT |
Nizwa |
2 - 2 |
1 - 2 |
Sohar Club |
10 |
|
21/02 20:25 |
KT |
[13]Saham |
1 - 2 |
0 - 1 |
Al Ittehad Salalah[10] |
10 |
|
21/02 22:35 |
KT |
[2]Al Seeb |
1 - 2 |
1 - 1 |
Al Nasr (OMA)[5] |
10 |
|
21/02 22:35 |
KT |
[6]Al Rustaq |
0 - 2 |
0 - 0 |
Al Msnaa[3] |
10 |
|
|
21/02 10:00 |
KT |
[4]Eastern Suburbs AFC |
1 - 1 |
0 - 1 |
Hamilton Wanderers Sc[3] |
13 |
|
|
22/02 03:10 |
KT |
[ARG D2UR(a)-5]Atletico Atlanta |
0 - 0 |
0 - 0 |
Villa San Carlos[ARG B M-4] |
1 |
|
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[3-4] |
|
21/02 18:30 |
KT |
[A-10]Carrarese |
1 - 2 |
1 - 0 |
Novara[A-14] |
|
|
21/02 18:30 |
KT |
[A-4]Pro Patria |
0 - 2 |
0 - 1 |
Us Pergolettese[A-15] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[A-9]Albinoleffe |
0 - 0 |
0 - 0 |
Grosseto[A-11] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[A-8]Pontedera |
0 - 0 |
0 - 0 |
Alessandria[A-6] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[A-12]Pro Sesto |
2 - 2 |
1 - 1 |
Pistoiese[A-16] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[A-3]Pro Vercelli |
0 - 0 |
0 - 0 |
Olbia[A-17] |
|
|
21/02 23:30 |
KT |
[A-19]Livorno |
0 - 1 |
0 - 1 |
Renate Ac[A-2] |
|
|
21/02 23:30 |
KT |
[A-13]Piacenza |
0 - 1 |
0 - 0 |
Calcio Lecco[A-5] |
|
|
22/02 02:30 |
KT |
[A-1]Como |
2 - 1 |
1 - 1 |
Giana[A-18] |
|
|
|
21/02 18:30 |
KT |
[B-16]Vis Pesaro |
0 - 1 |
0 - 1 |
Perugia[B-2] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[B-20]Arezzo |
2 - 0 |
1 - 0 |
Matelica[B-11] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[B-17]Legnago Salus |
1 - 2 |
1 - 1 |
Gubbio[B-13] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[B-4]Modena |
4 - 1 |
1 - 0 |
Sambenedettese[B-8] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[B-6]Usd Virtus Verona |
2 - 2 |
1 - 0 |
Triestina[B-5] |
|
|
21/02 23:30 |
KT |
[B-14]Fermana |
2 - 0 |
0 - 0 |
Imolese[B-15] |
|
|
21/02 23:30 |
KT |
[B-10]Mantova |
0 - 2 |
0 - 0 |
Fano Calcio[B-18] |
|
|
22/02 02:30 |
KT |
[B-3]Sudtirol |
1 - 1 |
1 - 0 |
Padova[B-1] |
|
|
|
21/02 18:30 |
KT |
[C-8]Palermo |
1 - 2 |
1 - 1 |
Catanzaro[C-4] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[C-5]Catania |
1 - 1 |
0 - 1 |
Bari[C-3] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[C-14]Ss Monopoli 1966 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Cavese[C-19] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[C-12]Viterbese |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vibonese[C-15] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[C-6]Foggia |
0 - 2 |
0 - 1 |
Ternana[C-1] |
|
|
21/02 23:30 |
KT |
[C-9]Juve Stabia |
1 - 1 |
0 - 0 |
Teramo[C-7] |
|
|
21/02 23:30 |
KT |
[C-18]Paganese |
2 - 0 |
1 - 0 |
Turris Neapolis[C-13] |
|
|
21/02 23:30 |
KT |
[C-16]As Calcio Potenza |
0 - 0 |
0 - 0 |
Virtus Francavilla[C-11] |
|
|
22/02 02:30 |
KT |
[C-10]Us Casertana 1908 |
0 - 2 |
0 - 2 |
Avellino[C-2] |
|
|
|
21/02 21:00 |
KT |
Santa Rita |
0 - 3 |
0 - 0 |
Bravos Do Maquis |
11 |
|
21/02 21:00 |
KT |
Recreativo Caala |
0 - 0 |
0 - 0 |
Desportivo Huila |
12 |
|
21/02 21:00 |
KT |
Santa Rita |
0 - 1 |
0 - 0 |
Recreativo Libolo |
12 |
|
21/02 22:00 |
KT |
Wiliete |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sagrada Esperanca |
12 |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[15]Yantra Gabrovo |
0 - 2 |
0 - 1 |
Pirin Blagoevgrad[1] |
19 |
|
21/02 19:00 |
KT |
[4]Ludogorets Razgrad Ii |
2 - 2 |
0 - 1 |
Dobrudzha[11] |
19 |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
[8]Valletta FC |
1 - 0 |
0 - 0 |
Santa Lucia[6] |
21 |
|
21/02 21:00 |
KT |
[14]Lija Athletic |
0 - 5 |
0 - 2 |
Hibernians FC[2] |
21 |
|
22/02 00:00 |
KT |
[7]Mosta |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sirens[10] |
21 |
|
22/02 01:00 |
KT |
[1]Hamrun Spartans |
3 - 2 |
2 - 0 |
Balzan[13] |
21 |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
[2]Marsa |
2 - 0 |
1 - 0 |
Swieqi United[3] |
21 |
|
21/02 20:00 |
KT |
[6]Pieta Hotspurs |
2 - 3 |
1 - 3 |
St Andrews[12] |
21 |
|
22/02 00:00 |
KT |
[5]Zebbug Rangers |
1 - 4 |
0 - 2 |
Naxxar Lions[7] |
21 |
|
|
21/02 16:00 |
KT |
[3]Rapid Bucuresti |
2 - 2 |
1 - 0 |
Ripensia Timisoara[15] |
16 |
|
21/02 18:00 |
KT |
[16]Css Slatina |
0 - 1 |
0 - 0 |
CS Mioveni[11] |
16 |
|
|
21/02 19:00 |
KT |
[8]Kf Llapi |
3 - 1 |
1 - 0 |
Gjilani[4] |
20 |
|
21/02 19:30 |
KT |
[2]Ballkani |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kf Feronikeli[5] |
20 |
|
|
21/02 16:00 |
KT |
[WAUS D1-2]Gwelup Croatia Sc |
1 - 2 |
1 - 0 |
Perth Glory Am[WAUS D1-9] |
bảng |
|
21/02 16:00 |
KT |
[WAUS D1-12]Rockingham City |
2 - 0 |
1 - 0 |
Cockburn City[WAUS D1-3] |
bảng |
|
21/02 16:00 |
KT |
[WAUS D1-7]Bayswater City |
3 - 1 |
1 - 0 |
Sorrento[WAUS D1-5] |
bảng |
|
21/02 18:00 |
KT |
[WAUS D1-6]Armadale |
1 - 1 |
0 - 1 |
Perth SC[WAUS D1-10] |
bảng |
|
21/02 18:00 |
KT |
[WAUS D1-4]ECU Joondalup |
2 - 2 |
2 - 0 |
Inglewood United[WAUS D1-8] |
bảng |
|
21/02 18:10 |
KT |
[WAUS D1-1]Floreat Athena |
0 - 1 |
0 - 0 |
Balcatta[WAUS D1-11] |
bảng |
|
|
21/02 20:30 |
KT |
Ac Legnano |
3 - 2 |
3 - 0 |
Chieri |
|
|
21/02 20:30 |
KT |
Rende |
1 - 0 |
0 - 0 |
Acireale |
|
|
21/02 20:30 |
KT |
Nardo |
3 - 1 |
1 - 1 |
Sorrento |
|
|
21/02 20:30 |
KT |
Sangiovannese |
1 - 1 |
0 - 0 |
Foligno Calcio |
|
|
21/02 20:30 |
KT |
Santa Maria FC |
0 - 1 |
0 - 1 |
Gelbison |
|
|
|
22/02 05:00 |
KT |
Chapecoense SC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Joinville SC |
|
|
90 phút [1-1], Penalty [3-5], Joinville SC thắng |
|
21/02 19:30 |
KT |
[NE-16]VFB Auerbach |
? - ? |
? - ? |
Vsg Altglienicke[NE-2] |
|
|
21/02 19:30 |
KT |
[NE-10]SV Babelsberg 03 |
? - ? |
? - ? |
FSV Optik Rathenow[NE-18] |
|
|
21/02 19:30 |
KT |
[NE-5]Berlin AK 07 |
? - ? |
? - ? |
Chemie Leipzig[NE-3] |
|
|
21/02 19:30 |
KT |
[NE-11]Fsv Union Furstenwalde |
? - ? |
? - ? |
Chemnitzer[NE-9] |
|
|
21/02 19:30 |
KT |
[NE-15]Germania Halberstadt |
? - ? |
? - ? |
Energie Cottbus[NE-8] |
|
|
21/02 19:30 |
KT |
[NE-17]Zfc Meuselwitz |
? - ? |
? - ? |
Lichtenberg 47[NE-12] |
|
|
21/02 19:30 |
KT |
[NE-1]Viktoria Berlin 1889 |
? - ? |
? - ? |
Tennis Borussia Berlin[NE-19] |
|
|
|
22/02 03:00 |
KT |
[(C)-14]Ca Rentistas |
1 - 2 |
1 - 1 |
Ca Torque[(C)-2] |
clausura |
|
22/02 06:00 |
KT |
[(C)-3]Nacional Montevideo |
2 - 2 |
2 - 1 |
Centro Atletico Fenix[(C)-13] |
clausura |
|
|
21/02 20:30 |
KT |
[18]de Treffers |
? - ? |
? - ? |
Koninklijke Hfc[10] |
|
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[7]Francs Borains |
? - ? |
? - ? |
Sint Eloois Winkel[5] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[16]Roeselare |
? - ? |
? - ? |
Urs Lixhe Lanaye[8] |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[11]Royal Fc Liege |
? - ? |
? - ? |
Rupel Boom[12] |
|
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[FIN D1-7]IFK Mariehamn |
2 - 2 |
2 - 1 |
Honka[FIN D1-5] |
veikkausliiga |
|
|
21/02 16:00 |
KT |
Krabi Fc |
0 - 1 |
0 - 0 |
Muangkan United |
|
|
21/02 16:00 |
KT |
Songkhla |
2 - 2 |
2 - 2 |
Bangkok Fc |
|
|
21/02 17:00 |
KT |
Raj Pracha Fc |
1 - 0 |
1 - 0 |
North Bangkok College |
|
|
|
21/02 18:00 |
KT |
Dinamo Zagreb B |
2 - 3 |
0 - 2 |
Hajduk Split B |
19 |
|
|
22/02 03:00 |
KT |
Veraguas Cd |
1 - 5 |
1 - 3 |
Union Deportivo Universitario |
apertura group 1 |
|
22/02 06:00 |
KT |
Alianza Fc Pan |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sporting San Miguelito |
apertura group 1 |
|
|
21/02 20:30 |
KT |
[7]Free State Stars |
2 - 1 |
0 - 0 |
Bizana Pondo Chiefs[16] |
15 |
|
21/02 20:30 |
KT |
[12]Polokwane City |
3 - 0 |
2 - 0 |
Jomo Cosmos[5] |
15 |
|
21/02 20:30 |
KT |
[1]Richards Bay |
2 - 1 |
0 - 1 |
Uthongathi[9] |
15 |
|
|
22/02 00:30 |
KT |
[ISR D2-3]Beitar Tel Aviv Ramla |
2 - 0 |
0 - 0 |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona[ISR D1-7] |
4 |
|
22/02 00:35 |
KT |
[ISR D2-16]Hapoel Kfar Shalem |
3 - 1 |
2 - 0 |
As Ashdod[ISR D3S-1] |
4 |
|
22/02 01:00 |
KT |
[ISR D2-9]Hapoel Acco |
0 - 2 |
0 - 2 |
Beitar Jerusalem[ISR D1-9] |
4 |
|
22/02 01:45 |
KT |
[ISR D1-4]Hapoel Beer Sheva |
0 - 1 |
0 - 0 |
Maccabi Tel Aviv[ISR D1-2] |
4 |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
Napsa Stars |
2 - 2 |
1 - 2 |
Gor Mahia |
playoff round |
|
21/02 20:15 |
KT |
[TUN D1-7]U.s.monastir |
1 - 0 |
1 - 0 |
RCA Raja Casablanca Atlhletic[MAR D1-2] |
playoff round |
|
90 minutes[1-0], Double bouts[1-1], Penalty Kicks[5-6] |
21/02 21:00 |
KT |
Primeiro 1 De Agosto |
2 - 6 |
1 - 2 |
Namungo |
playoff round |
|
21/02 21:30 |
KT |
Daring Club Motema Pembe |
1 - 1 |
1 - 0 |
Al Ahly Benghazi |
playoff round |
|
90 minutes[1-1], Double bouts[2-2], Penalty Kicks[7-8] |
21/02 22:00 |
KT |
[SAPL D1-5]Orlando Pirates |
1 - 0 |
0 - 0 |
Jwaneng Galaxy |
playoff round |
|
21/02 22:00 |
KT |
[NGA PR-4]Rivers United |
1 - 0 |
1 - 0 |
Enyimba International[NGA PR-2] |
playoff round |
|
90 minutes[1-0], Double bouts[1-1], Penalty Kicks[4-5] |
21/02 22:00 |
KT |
[ALG D1-6]Js Kabylie |
1 - 0 |
1 - 0 |
Stade Malien De Bamako |
playoff round |
|
21/02 22:00 |
KT |
Coton Sport Garoua |
1 - 0 |
0 - 0 |
Sonidep |
playoff round |
|
21/02 22:59 |
KT |
Pyramids |
2 - 0 |
1 - 0 |
Racing Dabidjan |
playoff round |
|
21/02 22:59 |
KT |
Asc Jaraaf |
1 - 0 |
1 - 0 |
Platinum |
playoff round |
|
22/02 00:00 |
KT |
[ALG D1-1]Es Setif |
0 - 0 |
0 - 0 |
Asante Kotoko |
playoff round |
|
22/02 01:00 |
KT |
Salitas |
3 - 1 |
2 - 1 |
Bouenguidi Fc Dc Koulamoutou |
playoff round |
|
22/02 02:00 |
KT |
Tas De Casablanca |
2 - 1 |
2 - 0 |
Nkana |
playoff round |
|
|
21/02 21:00 |
KT |
[9]Itihad Khemisset |
1 - 2 |
1 - 0 |
Racing Casablanca[6] |
11 |
|
21/02 21:00 |
KT |
Js Soualem |
0 - 0 |
0 - 0 |
Uts Union Touarga Sport Rabat |
11 |
|
21/02 21:00 |
KT |
Stade Marocain Du Rabat |
1 - 0 |
1 - 0 |
Kawkab de Marrakech |
11 |
|
|
21/02 17:45 |
KT |
Maritimo U23 |
0 - 1 |
0 - 0 |
Leixoes U23 |
vô địch 1 |
|
|
21/02 23:45 |
KT |
Al Shorta Algadarf |
0 - 1 |
0 - 0 |
Merreikh El Fasher |
12 |
|
|
21/02 22:00 |
KT |
Queretaro U20 |
0 - 1 |
0 - 1 |
Puebla U20 |
clausura 7 |
|
21/02 22:00 |
KT |
Pumas Unam U20 |
1 - 4 |
0 - 0 |
Leon U20 |
clausura 7 |
|
21/02 23:30 |
KT |
Tigres Uanl U20 |
0 - 2 |
0 - 0 |
Club Tijuana U20 |
clausura 7 |
|
|
21/02 20:00 |
KT |
Rukinzo |
2 - 0 |
1 - 0 |
Musongati |
22 |
|
21/02 20:00 |
KT |
Flambeau Du Centre |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bujumbura City |
22 |
|
21/02 20:00 |
KT |
Bumamuru |
1 - 1 |
0 - 1 |
Le Messager Ngozi |
22 |
|
|
21/02 22:00 |
KT |
Bechem United |
1 - 1 |
1 - 0 |
Legon Cities |
15 |
|
21/02 22:00 |
KT |
Berekum Chelsea |
1 - 0 |
1 - 0 |
Dreams Fc Gha |
15 |
|
21/02 22:00 |
KT |
Techiman Eleven Wonders |
1 - 0 |
0 - 0 |
Great Olympics |
15 |
|
21/02 22:00 |
KT |
Elmina Sharks |
1 - 2 |
1 - 1 |
Medeama Sc |
15 |
|
21/02 22:00 |
KT |
Accra Hearts Of Oak |
3 - 2 |
2 - 1 |
Ebusua Dwarfs |
15 |
|
21/02 22:00 |
KT |
Karela United |
2 - 0 |
1 - 0 |
Liberty Professionals |
15 |
|
|
21/02 14:00 |
KT |
Tai Chung |
1 - 2 |
1 - 2 |
Eastern A.A Football Team |
groups |
|
21/02 18:00 |
KT |
Leeman |
1 - 0 |
1 - 0 |
Hong Kong Rangers FC |
groups |
|