Bóng đá, bongda, bong da

Kết quả bóng đá

 
     21-10-2012
 
Giải đấu Giờ   Sân nhà Cả trận Hiệp 1 Sân khách Vòng/vòng nhỏ Phân tích trận đấu
Đã kết thúc (đã có kết quả hoặc đang được cập nhật kết quả)
VDQG-AUSTRALIA 10:30 KT 1 - 1 1 - 1 Brisbane Roar FC[5] 3
HANG-2-NHAT-BAN 11:00 KT 2 - 3 1 - 3 Ventforet Kofu[3] 39
HANG-2-NHAT-BAN 11:00 KT 0 - 1 0 - 1 Yokohama FC[1] 39
HANG-2-NHAT-BAN 11:00 KT 3 - 1 3 - 0 FC Gifu[20] 39
HANG-2-NHAT-BAN 11:00 KT 1 - 0 1 - 0 Giravanz Kitakyushu[7] 39
VDQG-AUSTRALIA 13:00 KT 2 - 0 1 - 0 Melbourne Heart FC[3] 3
HKD1 13:30 KT 1 - 1 1 - 0 Convoy Sun Hei[9] 6
HANG-2-NHAT-BAN 14:00 KT 1 - 1 1 - 0 JEF United Ichihara[9] 39
HANG-2-NHAT-BAN 14:00 KT 4 - 1 1 - 0 Tochigi SC[18] 39
HANG-2-NHAT-BAN 14:00 KT 2 - 1 0 - 0 Mito Hollyhock[17] 39
HANG-2-NHAT-BAN 14:00 KT 2 - 4 1 - 2 Ehime FC[13] 39
CHAPR 15:00 KT 1 - 2 0 - 1 Dalian Aerbin 28
KAZ D1 15:30 KT 3 - 0 0 - 0 Kaisar Kyzylorda 25
VDQG-NGA 16:00 KT 0 - 1 0 - 0 FC Terek Groznyi[12] 12
HANG-2-NHAT-BAN 16:00 KT 3 - 0 1 - 0 Kataller Toyama[12] 39
KAZ D1 16:00 KT 0 - 1 0 - 1 FK Aktobe Lento 25
KAZ D1 16:00 KT 1 - 0 0 - 0 FC Zhetysu Taldykorgan 25
KAZ D1 16:00 KT 1 - 2 0 - 0 Ordabasy 25
KAZ D1 16:00 KT 6 - 0 4 - 0 Akzhayik Oral 25
KAZ D1 16:00 KT 1 - 0 0 - 0 FC Kairat Almaty 25
HKD1 16:30 KT 4 - 2 1 - 0 TSW Pegasus[6] 6
VDQG-TAY-BAN-NHA 17:00 KT 0 - 1 0 - 0 Levante 8
HANG-2-TAY-BAN-NHA 17:00 KT 0 - 0 0 - 0 CD Lugo 10
HANG-2-NHAT-BAN 17:00 KT 1 - 0 1 - 0 Oita Trinita[5] 39
HANG-2-NHAT-BAN 17:00 KT 1 - 0 0 - 0 Okayama FC[4] 39
VDQG-ITALIA 17:30 KT 1 - 0 0 - 0 Bologna[13] 8
VDQG-HA-LAN 17:30 KT 1 - 2 1 - 2 FC Utrecht[6] 9
URPR 18:00 KT 5 - 0 1 - 0 Metalurh Zaporizhzhya[16] 12
THA 18:00 KT 1 - 4 1 - 0 Buriram United 33
THA 18:00 KT 2 - 1 1 - 1 Sisaket 33
THA 18:00 KT 2 - 1 2 - 0 Telephone Organization of Thailand FC 33
THA 18:00 KT 2 - 4 1 - 2 Chainat FC 33
THA 18:00 KT 1 - 2 1 - 0 Muang Thong United 33
THA 18:00 KT 3 - 1 1 - 0 Pattaya United 33
THA 18:00 KT 1 - 1 0 - 0 Samud Songkram 33
VDQG-NGA 18:15 KT 2 - 0 0 - 0 Rubin Kazan[13] 12
HANG-2-DUC 18:30 KT 1 - 1 0 - 0 St. Pauli[17] 10
HANG-2-DUC 18:30 KT 1 - 0 1 - 0 FSV Frankfurt[7] 10
HANG-2-DUC 18:30 KT 1 - 1 0 - 0 Energie Cottbus[4] 10
KAZ D1 18:30 KT 0 - 0 0 - 0 Taraz 25
VDQG-SCOTLAND 18:45 KT 1 - 0 1 - 0 Motherwell FC[2] 10
VDQG-THUY-SY 18:45 KT 1 - 0 0 - 0 Basel[1] 13
VDQG-THUY-SY 18:45 KT 0 - 2 0 - 0 Zurich[8] 13
SING 18:45 KT 1 - 2 1 - 1 DPMM FC 10
VDQG-PHAP 19:00 KT 0 - 0 0 - 0 Bastia[14] 9
VDQG-DAN-MACH 19:00 KT 0 - 0 0 - 0 Esbjerg FB[8] 13
NGOAI-HANG-ANH 19:30 KT 1 - 1 0 - 1 Newcastle[12] 8
VDQG-HA-LAN 19:30 KT 3 - 0 0 - 0 FC Groningen[8] 9
VDQG-HA-LAN 19:30 KT 2 - 3 2 - 1 Feyenoord Rotterdam[5] 9
URPR 19:30 KT 1 - 1 0 - 0 Arsenal Kyiv[5] 12
POL D1 19:30 KT 2 - 3 1 - 0 Slask Wroclaw[4] 8
VDQG-ITALIA 20:00 KT 2 - 1 0 - 0 Siena[11] 8
VDQG-ITALIA 20:00 KT
[18]Chievo
1 - 1 1 - 1 Fiorentina[5] 8
VDQG-ITALIA 20:00 KT 2 - 0 1 - 0 Catania[7] 8
VDQG-ITALIA 20:00 KT 0 - 0 0 - 0 Torino[8] 8
VDQG-ITALIA 20:00 KT
[17]Parma
2 - 1 1 - 0 Sampdoria[6] 8
VDQG-ITALIA 20:00 KT 1 - 0 0 - 0 Pescara[15] 8
VDQG-THUY-DIEN 20:00 KT 1 - 1 1 - 0 Orebro[9] 27
VDQG-THUY-DIEN 20:00 KT 1 - 2 0 - 2 Malmo FF[5] 27
VDQG-THO-NHI-KY 20:00 KT 2 - 2 0 - 1 Mersin Idman Yurdu[16] 8
VDQG-THO-NHI-KY 20:00 KT 5 - 2 2 - 1 Karabukspor[6] 8
U17-CHAU-AU 20:00 KT 0 - 1 0 - 0 Poland(U17)[3] 1
GREECE 20:00 KT 3 - 0 0 - 0 Veria FC[8] 7
BGP 20:00 KT 1 - 1 0 - 1 Ludogorets Razgrad[1] 9
BGP 20:00 KT 1 - 0 0 - 0 Slavia Sofia[6] 9
BGP 20:00 KT 0 - 0 0 - 0 FC Montana[7] 9
BGP 20:00 KT 1 - 0 0 - 0 Etar Veliko Tarnovo[15] 9
BGP 20:00 KT 3 - 2 1 - 0 Cherno More[11] 9
SLO D1 20:00 KT 2 - 2 2 - 1 NK Publikum Celje[5] 14
BOS PL 20:00 KT 0 - 0 0 - 0 Radnik Bijeljina[15] 10
VDQG-DUC 20:30 KT 0 - 0 0 - 0 Augsburg[16] 8
URPR 20:30 KT 1 - 0 0 - 0 Tavria[8] 12
VDQG-NGA 20:45 KT 1 - 2 0 - 1 Dinamo Moscow[2] 12
VDQG-TAY-BAN-NHA 21:00 KT 3 - 2 1 - 1 Rayo Vallecano 8
HANG-2-THUY-DIEN 21:00 KT 2 - 3 0 - 0 IFK Varnamo[16] 28
HANG-2-THUY-DIEN 21:00 KT 1 - 2 1 - 0 Varbergs BoIS FC[12] 28
HANG-2-ARGENTINA 21:00 KT 2 - 6 1 - 3 Almirante Brown[8] 11
HANG-2-ARGENTINA 21:00 KT 1 - 4 1 - 1 Ferrol Carril Oeste[15] 11
VDQG-THUY-SY 21:00 KT 3 - 2 3 - 0 Young Boys[6] 13
AUB 21:00 KT 2 - 0 1 - 0 Rapid Wien[6] 12
MOL 21:00 KT 1 - 1 1 - 0 FC Dacia Chisinau[2] 13
VDQG-HA-LAN 21:30 KT 1 - 2 0 - 1 FC Zwolle[16] 9
IRAN-LEAGUE 21:30 KT 2 - 0 2 - 0 Rah Ahan[5] 12
URPR 21:30 KT 1 - 1 0 - 1 Hoverla-Zakarpattia Uzhgorod[15] 12
HUN D1 21:30 KT 2 - 0 1 - 0 Diosgyor[4] 11
UAE 21:30 KT 1 - 5 0 - 4 Al Ain[2] 4
UAE 21:40 KT 2 - 1 0 - 0 Al-Jazira(UAE)[5] 4
NGOAI-HANG-ANH 22:00 KT 1 - 1 1 - 1 Everton[4] 8
VDQG-PHAP 22:00 KT 1 - 0 0 - 0 Stade Brestois[13] 9
VDQG-DAN-MACH 22:00 KT 1 - 1 0 - 1 Odense BK[6] 13
VDQG-CZECH 22:00 KT 2 - 0 1 - 0 Teplice[12] 11
VDQG-CZECH 22:00 KT 2 - 1 1 - 0 Dukla Praha[10] 11
HANG-2-THUY-DIEN 22:00 KT 0 - 1 0 - 0 Hammarby[4] 28
HANG-2-THUY-DIEN 22:00 KT 1 - 1 1 - 0 Angelholms FF[6] 28
U17-CHAU-AU 22:00 KT 1 - 0 1 - 0 Spain(U17)[7] 1
CYPRUS-1-DIVISION 22:00 KT 0 - 1 0 - 0 Alki Larnaka FC[14] 6
CYPRUS-1-DIVISION 22:00 KT 2 - 0 1 - 0 Omonia Nicosia FC[7] 6
POL D1 22:00 KT 2 - 1 2 - 1 Ruch Chorzow[10] 8
BGP 22:00 KT 0 - 1 0 - 1 Botev Plovdiv[3] 9
QA 22:00 KT 2 - 0 1 - 0 Al Jaish (QAT)[4] 4
MARD1 22:00 KT 4 - 2 2 - 2 Raja de Beni Mellal[16] 5
MARD1 22:00 KT 2 - 2 1 - 1 Difaa Hassani Jdidi[9] 5
GREECE 22:15 KT 0 - 0 0 - 0 PAE Levadiakos[15] 7
GREECE 22:15 KT 0 - 3 0 - 2 Pas Giannina[11] 7
VDQG-DUC 22:30 KT 0 - 1 0 - 1 VfB Stuttgart[15] 8
VDQG-THUY-DIEN 22:30 KT 2 - 1 2 - 0 Elfsborg[4] 27
VDQG-THUY-DIEN 22:30 KT 0 - 1 0 - 1 AIK Solna[8] 27
VDQG-CZECH 22:30 KT 1 - 1 1 - 1 Sparta Praha[2] 11
MOL 22:30 KT 3 - 0 1 - 0 FC Academia Chisinau[4] 13
VDQG-TAY-BAN-NHA 22:50 KT 1 - 2 0 - 2 Zaragoza 8
HANG-2-TAY-BAN-NHA 22:59 KT 2 - 0 0 - 0 Villarreal 10
VDQG-BI 22:59 KT 3 - 1 1 - 1 Standard Liege[7] 11
VDQG-NGA 22:59 KT 0 - 0 0 - 0 Lokomotiv Moscow[10] 12
VDQG-NA-UY 22:59 KT 2 - 0 0 - 0 FK Haugesund[7] 26
VDQG-NA-UY 22:59 KT 3 - 1 0 - 1 Valerenga[6] 26
VDQG-NA-UY 22:59 KT 0 - 0 0 - 0 Stabaek[16] 26
VDQG-NA-UY 22:59 KT 2 - 1 1 - 0 Sogndal[13] 26
VDQG-THO-NHI-KY 22:59 KT 0 - 0 0 - 0 Gaziantepspor[8] 8
VDQG-THO-NHI-KY 22:59 KT 1 - 1 0 - 1 Trabzonspor[4] 8
RODA 22:59 KT 1 - 0 1 - 0 Universitaea Cluj[11] 12
HUN D1 23:30 KT 3 - 2 0 - 0 Ujpesti TE[8] 11
HANG-2-TAY-BAN-NHA 00:00 KT 1 - 0 1 - 0 Sabadell 10
VDQG-DAN-MACH 00:00 KT 1 - 0 1 - 0 Brondby[11] 13
VDQG-NA-UY 00:00 KT 1 - 1 0 - 1 Molde[1] 26
CRO1 00:00 KT 0 - 1 0 - 0 Istra 1961[8] 12
SLVK1 00:00 KT 3 - 1 3 - 0 MFK Kosice[6] 13
UAE 00:00 KT 4 - 2 2 - 0 Al Shaab[3] 4
UAE 00:00 KT 5 - 1 2 - 0 Al-Shabab(UAE)[11] 4
QA 00:00 KT 1 - 4 0 - 1 Al-Sadd[2] 4
QA 00:00 KT 0 - 0 0 - 0 Al Rayyan[1] 4
GREECE 00:30 KT 1 - 1 0 - 0 FC Aris Thessaloniki[14] 7
VDQG-TAY-BAN-NHA 00:45 KT 0 - 0 0 - 0 Real Betis 8
VDQG-ARGENTINA 01:00 KT 1 - 0 0 - 0 River Plate[5] 11
VDQG-BRAZIL 01:00 KT 1 - 0 0 - 0 Sao Paulo[4] 32
VDQG-BRAZIL 01:00 KT 3 - 2 0 - 0 Fluminense (RJ)[1] 32
VDQG-BRAZIL 01:00 KT 0 - 0 0 - 0 Portuguesa de Desportos[13] 32
ISRAEL 01:00 KT 1 - 2 0 - 1 Beitar Jerusalem[3] 7
HANG-2-TAY-BAN-NHA 01:30 KT 1 - 0 0 - 0 Elche 10
RODA 01:30 KT 0 - 0 0 - 0 Steaua Bucuresti[1] 12
VDQG-ITALIA 01:45 KT 2 - 4 2 - 2 AS Roma[10] 8
VDQG-PHAP 02:00 KT 1 - 0 0 - 0 Marseille[1] 9
MARD1 02:00 KT 2 - 2 1 - 0 Union Touarga Sport Rabat[6] 5
VDQG-TAY-BAN-NHA 02:30 KT 0 - 1 0 - 0 Atletico de Madrid 8
HANG-2-ARGENTINA 03:00 KT 0 - 1 0 - 1 Patronato Parana[10] 11
VDQG-ARGENTINA 03:15 KT 1 - 2 0 - 1 Lanus[3] 11
HANG-2-ARGENTINA 03:15 KT 1 - 3 0 - 1 CA Douglas Haig[9] 11
VDQG-BRAZIL 03:30 KT 1 - 0 1 - 0 Santos[10] 32
VDQG-BRAZIL 03:30 KT 0 - 1 0 - 0 Sport Club Recife (PE)[17] 32
VDQG-ARGENTINA 05:30 KT 0 - 0 0 - 0 Estudiantes La Plata[16] 11
NHA-NGHE-MY---MLS 06:00 KT 0 - 1 0 - 1 Portland Timbers[16] 10
NHA-NGHE-MY---MLS 06:00 KT 2 - 2 0 - 0 Los Angeles Galaxy[8] 10
NHA-NGHE-MY---MLS 08:00 KT 3 - 1 1 - 1 FC Dallas[13] 10
Tổng số trận đấu: 152 (cập nhật lúc 29/07/2014 05:30)