Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
24/09 22:00 |
KT |
Pháp U17 |
? - ? |
? - ? |
Thụy Sỹ U17 |
tháng 9 |
|
25/09 00:00 |
KT |
Lorca Deportiva FC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Murcia[SPA D34-8] |
tháng 9 |
|
25/09 01:00 |
KT |
[SPA D34-16]Algeciras |
1 - 4 |
1 - 3 |
Cordoba C.F.[SPA D34-5] |
tháng 9 |
|
25/09 01:30 |
KT |
Bangor Celtic |
? - ? |
? - ? |
Portadown FC[NIR CH-1] |
tháng 9 |
|
|
24/09 21:00 |
KT |
[ARM D1-8]Avan Academy |
0 - 0 |
0 - 0 |
NK Publikum Celje[SLO D1-9] |
qualifying 3 |
|
90 phút [0-0], 120 phút [1-0], Avan Academy thắng |
24/09 22:30 |
KT |
[FIN D1-2]KuPS |
2 - 0 |
1 - 0 |
Suduva[LIT D1-1] |
qualifying 3 |
|
24/09 23:00 |
KT |
[HUN D1-1]Fehervar Videoton |
0 - 0 |
0 - 0 |
Stade Reims[FRA D1-17] |
qualifying 3 |
|
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-1], Fehervar Videoton thắng |
24/09 23:00 |
KT |
[CZE D1-3]Viktoria Plzen |
3 - 0 |
2 - 0 |
Sonderjyske[DEN SASL-3] |
qualifying 3 |
|
24/09 23:30 |
KT |
[RUS PR-8]FK Rostov |
1 - 2 |
1 - 1 |
Maccabi Haifa[ISR D1-1] |
qualifying 3 |
|
25/09 00:00 |
KT |
[BUL D1-3]CSKA Sofia |
3 - 1 |
2 - 0 |
B36 Torshavn[FAR D1-4] |
qualifying 3 |
|
25/09 00:00 |
KT |
[SWE D1-5]Djurgardens |
0 - 1 |
0 - 0 |
CFR Cluj[ROM D1-1] |
qualifying 3 |
|
25/09 00:00 |
KT |
[SWE D1-1]Malmo FF |
5 - 0 |
3 - 0 |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-8] |
qualifying 3 |
|
25/09 00:00 |
KT |
[NOR D1-4]Rosenborg |
1 - 0 |
0 - 0 |
Alanyaspor[TUR D1-6] |
qualifying 3 |
|
25/09 00:00 |
KT |
[TUR D1-3]Besiktas |
1 - 1 |
1 - 0 |
Rio Ave[POR D1-5] |
qualifying 3 |
|
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4], Rio Ave thắng |
25/09 00:00 |
KT |
[BEL D1-1]Sporting Charleroi |
1 - 1 |
1 - 0 |
Partizan Belgrade[SER D1-6] |
qualifying 3 |
|
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Sporting Charleroi thắng |
25/09 00:00 |
KT |
[SLO D1-1]NK Mura 05 |
1 - 5 |
1 - 2 |
PSV Eindhoven[HOL D1-2] |
qualifying 3 |
|
25/09 00:00 |
KT |
[LAT D1-1]Riga Fc |
0 - 1 |
0 - 0 |
Celtic[SCO PR-1] |
qualifying 3 |
|
25/09 00:30 |
KT |
[ROM D1-5]Steaua Bucuresti |
0 - 2 |
0 - 0 |
Slovan Liberec[CZE D1-5] |
qualifying 3 |
|
25/09 00:30 |
KT |
[ISR D1-8]Hapoel Beer Sheva |
3 - 0 |
1 - 0 |
Motherwell FC[SCO PR-12] |
qualifying 3 |
|
25/09 01:00 |
KT |
[CYP D1-8]APOEL Nicosia |
2 - 2 |
2 - 1 |
Zrinjski Mostar[BOS PL-7] |
qualifying 3 |
|
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [4-2], APOEL Nicosia thắng |
25/09 01:00 |
KT |
[DEN SASL-9]Copenhagen |
3 - 0 |
1 - 0 |
Piast Gliwice[POL PR-16] |
qualifying 3 |
|
25/09 01:00 |
KT |
[TUR D1-3]Galatasaray |
2 - 0 |
0 - 0 |
Hajduk Split[CRO D1-3] |
qualifying 3 |
|
25/09 01:00 |
KT |
[SPA D1-3]Granada |
2 - 0 |
0 - 0 |
Lokomotiv Tbilisi[GEO D1-5] |
qualifying 3 |
|
25/09 01:00 |
KT |
[MKD D1-1]FK Shkendija 79 |
1 - 3 |
0 - 1 |
Tottenham Hotspur[ENG PR-14] |
qualifying 3 |
|
25/09 01:00 |
KT |
[BEL D1-3]Standard Liege |
1 - 1 |
0 - 0 |
Vojvodina[SER D1-2] |
qualifying 3 |
|
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Standard Liege thắng |
25/09 01:00 |
KT |
[FAR D1-1]Ki Klaksvik |
6 - 1 |
1 - 0 |
Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] |
qualifying 3 |
|
25/09 01:00 |
KT |
[MOL D1-1]Sheriff |
1 - 1 |
1 - 1 |
Dundalk[IRE PR-3] |
qualifying 3 |
|
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-5], Dundalk thắng |
25/09 01:00 |
KT |
[BOS PL-1]FK Sarajevo |
2 - 1 |
1 - 1 |
FK Buducnost Podgorica[MNE D1-5] |
qualifying 3 |
|
25/09 01:15 |
KT |
[GER D1-7]Wolfsburg |
2 - 0 |
1 - 0 |
Desna Chernihiv[UKR D1-4] |
qualifying 3 |
|
25/09 01:30 |
KT |
[ITA D1-6]AC Milan |
3 - 2 |
2 - 1 |
Bodo Glimt[NOR D1-1] |
qualifying 3 |
|
25/09 01:30 |
KT |
[SUI Sl-3]Basel |
3 - 2 |
3 - 1 |
Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-3] |
qualifying 3 |
|
25/09 01:30 |
KT |
[MAL D1-1]Floriana |
0 - 0 |
0 - 0 |
Flora Tallinn[EST D1-1] |
qualifying 3 |
|
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-4], Flora Tallinn thắng |
25/09 01:30 |
KT |
[SUI Sl-2]St. Gallen |
0 - 1 |
0 - 0 |
AEK Athens[GRE D1-4] |
qualifying 3 |
|
25/09 01:30 |
KT |
[POL PR-6]Legia Warszawa |
2 - 0 |
2 - 0 |
Drita |
|
|
25/09 01:30 |
KT |
[AUT D1-3]LASK Linz |
7 - 0 |
2 - 0 |
DAC Dunajska Streda[SVK D1-1] |
qualifying 3 |
|
25/09 01:30 |
KT |
[POL PR-8]Legia Warszawa |
2 - 0 |
2 - 0 |
Kf Drita Gjilan[Kosovo L-10] |
|
|
25/09 01:45 |
KT |
[CRO D1-5]NK Rijeka |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kolos Kovalivka[UKR D1-5] |
qualifying 3 |
|
90 phút [0-0], 120 phút [2-0], NK Rijeka thắng |
25/09 02:00 |
KT |
[HOL D1-15]Willem II |
0 - 4 |
0 - 2 |
Glasgow Rangers[SCO PR-1] |
qualifying 3 |
|
25/09 02:00 |
KT |
[POR D1-4]Sporting Lisbon |
1 - 0 |
1 - 0 |
Aberdeen[SCO PR-4] |
qualifying 3 |
|
|
24/09 22:59 |
KT |
[8]Ka Akureyri |
1 - 1 |
0 - 1 |
HK Kopavog[7] |
10 |
|
24/09 23:15 |
KT |
[12]Fjolnir |
1 - 3 |
0 - 1 |
IA Akranes[10] |
10 |
|
24/09 23:15 |
KT |
[2]Hafnarfjordur FH |
1 - 4 |
1 - 2 |
Valur[1] |
10 |
|
24/09 23:15 |
KT |
[4]KR Reykjavik |
1 - 1 |
0 - 0 |
Grotta Seltjarnarnes[11] |
10 |
|
25/09 02:15 |
KT |
[5]Fylkir |
2 - 1 |
1 - 0 |
Vikingur Reykjavik[9] |
10 |
|
25/09 02:15 |
KT |
[4]Breidablik |
2 - 1 |
1 - 1 |
Stjarnan[3] |
10 |
|
|
25/09 02:00 |
KT |
[GER D1-1]Bayern Munich |
1 - 1 |
1 - 1 |
Sevilla[SPA D1-16] |
chung kết |
|
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Bayern Munich thắng |
|
24/09 22:30 |
KT |
[1]HJK Helsinki |
2 - 2 |
0 - 0 |
TPS Turku[11] |
16 |
|
|
24/09 22:00 |
KT |
[KSA PR-2]Al Nassr |
0 - 1 |
0 - 1 |
Al Ain[UAE LP-2] |
bảng |
|
24/09 22:00 |
KT |
[IRN PR-5]Sepahan |
2 - 1 |
1 - 0 |
Al-Sadd[QAT D1-2] |
bảng |
|
25/09 01:00 |
KT |
[IRN PR-1]Persepolis |
4 - 0 |
3 - 0 |
Al-Sharjah[UAE LP-4] |
bảng |
|
25/09 01:00 |
KT |
[QAT D1-7]Al Duhail Lekhwia |
0 - 1 |
0 - 0 |
Al Taawon[KSA PR-11] |
bảng |
|
|
25/09 09:00 |
KT |
[(a)-5]Pachuca |
0 - 0 |
0 - 0 |
Toluca[(a)-11] |
apertura |
|
|
24/09 22:00 |
KT |
[16]Academico Viseu |
0 - 2 |
0 - 2 |
GD Estoril-Praia[6] |
3 |
|
|
25/09 05:00 |
KT |
[BOL D1(a)-5]Jorge Wilstermann |
3 - 1 |
2 - 1 |
CA Penarol[URU D1(A)-4] |
bảng |
|
25/09 07:00 |
KT |
[COL D1(a)-13]Dep.Independiente Medellin |
0 - 1 |
0 - 0 |
Boca Juniors[ARG D1-1] |
bảng |
|
25/09 09:00 |
KT |
[ECU D1-9]Delfin SC |
1 - 2 |
0 - 1 |
Santos[BRA D1-7] |
bảng |
|
|
25/09 06:00 |
KT |
[BRA D1-13]Atletico Clube Goianiense |
3 - 1 |
1 - 1 |
Fluminense[BRA D1-9] |
4 |
|
|
25/09 01:00 |
KT |
[ENG LCH-13]Bristol City |
0 - 3 |
0 - 2 |
Aston Villa[ENG PR-12] |
3 |
|
25/09 01:45 |
KT |
[ENG L1-2]Lincoln City |
2 - 7 |
0 - 4 |
Liverpool[ENG PR-8] |
3 |
|
25/09 01:45 |
KT |
[ENG PR-11]Manchester City |
2 - 1 |
1 - 1 |
AFC Bournemouth[ENG LCH-4] |
3 |
|
|
24/09 14:00 |
KT |
[2]Kitchee |
2 - 1 |
1 - 1 |
Leeman[3] |
14 |
|
|
24/09 20:00 |
KT |
[16]Wadi Degla SC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Smouha SC[7] |
29 |
|
24/09 22:30 |
KT |
[15]El Gounah |
1 - 0 |
1 - 0 |
Aswan[9] |
29 |
|
24/09 22:30 |
KT |
[14]EL Masry |
2 - 2 |
1 - 1 |
El Entag El Harby[12] |
29 |
|
25/09 01:00 |
KT |
[10]El Ismaily |
1 - 3 |
0 - 1 |
Pyramids[3] |
29 |
|
|
24/09 14:30 |
KT |
[3]Zhetysu Taldykorgan |
3 - 2 |
0 - 1 |
Shakhtyor Karagandy[7] |
10 |
|
24/09 16:45 |
KT |
[4]Ordabasy |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kyzylzhar Petropavlovsk[9] |
10 |
|
24/09 19:00 |
KT |
[5]Kaisar Kyzylorda |
0 - 1 |
0 - 0 |
Astana[2] |
10 |
|
|
25/09 01:15 |
KT |
[2]Wydad Casablanca |
0 - 0 |
0 - 0 |
RCA Raja Casablanca Atlhletic[1] |
25 |
|
|
24/09 14:30 |
KT |
[A-8]HeNan |
0 - 2 |
0 - 2 |
Shandong Taishan[A-3] |
group a |
|
24/09 17:00 |
KT |
[A-2]Jiangsu Suning |
2 - 1 |
1 - 0 |
Guangzhou Evergrande FC[A-1] |
group a |
|
24/09 19:00 |
KT |
[A-7]Guangzhou R&F |
0 - 2 |
0 - 1 |
ShenHua SVA FC[A-5] |
group a |
|
24/09 19:00 |
KT |
[A-6]Dalian Yifang Aerbin |
1 - 3 |
1 - 2 |
Shenzhen[A-4] |
group a |
|
|
24/09 20:00 |
KT |
[10]Codru Lozova |
1 - 1 |
0 - 0 |
Floresti[8] |
11 |
|
|
24/09 19:30 |
KT |
[1]Van |
0 - 1 |
0 - 0 |
Alashkert[4] |
5 |
|
|
24/09 15:00 |
KT |
[W-16]FK Chita |
2 - 3 |
1 - 1 |
Dynamo Moscow B[W-6] |
7 |
|
24/09 17:00 |
KT |
[W-8]Zenit Irkutsk |
0 - 1 |
0 - 1 |
Leningradets[W-10] |
7 |
|
|
24/09 21:00 |
KT |
[10]Shabab AlOrdon |
2 - 2 |
1 - 1 |
Al Aqaba Sc[12] |
8 |
|
24/09 23:30 |
KT |
[4]Al Hussein Irbid |
1 - 1 |
1 - 0 |
Ramtha SC[3] |
8 |
|
|
24/09 17:00 |
KT |
[U-10]Dinamo Barnaul |
4 - 1 |
1 - 0 |
Zenit-Izhevsk[U-9] |
8 |
|
24/09 19:00 |
KT |
[U-5]Novosibirsk |
2 - 2 |
1 - 2 |
Kamaz[U-1] |
8 |
|
|
24/09 14:30 |
KT |
[A-1]Chengdu Rongcheng |
2 - 1 |
0 - 0 |
Suzhou Dongwu[A-6] |
group a |
|
24/09 18:35 |
KT |
[B-2]Meizhou Hakka |
2 - 2 |
1 - 0 |
Zhejiang Professional[B-1] |
group b |
|
24/09 19:00 |
KT |
[C-6]Xinjiang Tianshan Leopard |
0 - 0 |
0 - 0 |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[C-4] |
group c |
|
|
24/09 23:30 |
KT |
[8]Beitar Tel Aviv Ramla |
2 - 1 |
1 - 1 |
Hapoel Afula[10] |
5 |
|
24/09 23:30 |
KT |
[7]Hapoel Iksal |
3 - 2 |
1 - 0 |
Hapoel Acco[11] |
5 |
|
24/09 23:30 |
KT |
[16]Hapoel Kfar Shalem |
1 - 3 |
0 - 3 |
Hapoel Ramat Gan FC[4] |
5 |
|
24/09 23:30 |
KT |
[5]Hapoel Umm Al Fahm |
0 - 1 |
0 - 1 |
Hapoel Rishon Letzion[15] |
5 |
|
24/09 23:30 |
KT |
[13]Hapoel Raanana |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ironi Ramat Hasharon[1] |
5 |
|
24/09 23:30 |
KT |
[14]Kfar Kasem |
2 - 2 |
0 - 2 |
Sektzia Nes Tziona[12] |
5 |
|
24/09 23:30 |
KT |
[2]Hapoel Natzrat Illit |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hapoel Katamon Jerusalem[3] |
5 |
|
|
24/09 18:00 |
Hoãn |
[4]Istiklol Fergana |
? - ? |
? - ? |
Shurtan Guzor[1] |
league a |
|
24/09 18:00 |
KT |
[7]Zaamin |
3 - 1 |
1 - 0 |
Oktepa[5] |
league a |
|
24/09 18:00 |
KT |
Zirabuloq |
1 - 4 |
0 - 0 |
Aral Nukus |
league b west zone 4 |
|
24/09 18:00 |
KT |
Jizzakh Bars |
0 - 0 |
0 - 0 |
Yangiyer |
league b west zone 4 |
|
24/09 18:00 |
KT |
Bunyodkor 2 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Chigatoy |
league b west zone 4 |
|
24/09 18:00 |
KT |
Lokomotiv Bfk |
1 - 6 |
0 - 2 |
Pakhtakor 79 |
league b east zone 4 |
|
24/09 18:00 |
KT |
Yashnobod |
0 - 0 |
0 - 0 |
Pakhtakor Ii |
league b east zone 4 |
|
24/09 18:00 |
KT |
Navbahor Namangan B |
1 - 0 |
0 - 0 |
Andijan Ii |
league b east zone 4 |
|
|
24/09 19:00 |
KT |
[3]Junior Sevan |
4 - 0 |
2 - 0 |
Noravank[8] |
6 |
|
24/09 19:30 |
KT |
[1]Lernayin Artsakh |
0 - 3 |
0 - 1 |
Bkma[4] |
6 |
|
|
24/09 18:00 |
KT |
[LAT D1-6]Liepajas Metalurgs |
1 - 0 |
0 - 0 |
Daugava Daugavpils[LAT D1-7] |
|
|
|
24/09 12:00 |
KT |
[A-7]Baykonur |
1 - 1 |
0 - 0 |
Altay Spor Kulubu[A-6] |
league a |
|
24/09 12:00 |
KT |
[B-7]Bolat Temirtau |
0 - 3 |
0 - 3 |
Sdyushor 8[B-5] |
league b |
|
24/09 17:30 |
KT |
[A-1]Tarlan Shymkent |
0 - 0 |
0 - 0 |
FK Aktobe Lento[A-4] |
league a |
|
24/09 17:30 |
KT |
[A-3]Ekibastuzets |
1 - 1 |
0 - 0 |
Arys[A-2] |
league a |
|
|
24/09 16:00 |
KT |
[7]Nữ Seoul Amazones |
0 - 4 |
0 - 2 |
Changnyeong Womens[5] |
|
|
24/09 16:00 |
KT |
[3]Nữ Suwon Fcm |
4 - 2 |
3 - 1 |
Nữ Busan Sangmu[8] |
|
|
24/09 16:00 |
KT |
[4]Hwacheon Kspo Womens |
0 - 2 |
0 - 1 |
Gyeongju Khnp Womens[2] |
|
|
|
25/09 03:15 |
KT |
[COL D2(a)-3]Atletico Huila |
1 - 1 |
0 - 1 |
Real Santander[COL D2(a)-9] |
2 |
|
25/09 07:40 |
KT |
[COL D2(a)-6]Fortaleza CEIF |
0 - 1 |
0 - 0 |
Deportes Quindio[COL D2(a)-1] |
2 |
|
|
25/09 03:30 |
KT |
[7]Ayacucho Futbol Club |
1 - 0 |
0 - 0 |
Binacional[2] |
apertura |
|
|
24/09 20:00 |
KT |
[ITA YTHLP1-13]Torino U19 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Spezia U19 |
|
|
|
25/09 01:00 |
KT |
[BRA CPY-89]Sao Paulo Youth |
1 - 0 |
0 - 0 |
Atletico Paranaense Youth[BRA U19-11] |
|
|
25/09 01:30 |
KT |
[BRA CPY-62]Internacional Rs Youth |
2 - 1 |
2 - 0 |
Cr Flamengo Rj Youth |
|
|
|
24/09 21:00 |
KT |
[14]Deportes Iquique |
0 - 3 |
0 - 3 |
Union La Calera[3] |
12 |
|
24/09 23:30 |
KT |
[15]Universidad de Concepcion |
1 - 4 |
1 - 2 |
O Higgins[16] |
12 |
|
25/09 02:00 |
KT |
[11]Cobresal |
2 - 1 |
1 - 0 |
Palestino[7] |
12 |
|
|
25/09 06:00 |
KT |
[(a)-14]Alebrijes De Oaxaca |
0 - 1 |
0 - 0 |
Morelia[(a)-13] |
apertura |
|
|
25/09 09:00 |
KT |
[33]Portland Timbers B |
3 - 1 |
1 - 0 |
Tacoma Defiance[31] |
loại |
|
|
24/09 16:00 |
KT |
[4]Yangon United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Rakhine United[6] |
18 |
|
24/09 16:00 |
KT |
[3]Shan United |
2 - 1 |
1 - 0 |
Ayeyawady United[1] |
18 |
|
|
25/09 05:00 |
KT |
Tecos UAG |
1 - 1 |
1 - 0 |
Loros Universidad |
|
|
|
24/09 22:30 |
KT |
[B-7]Tpv Tampere |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ilves Tampere Ii[B-2] |
|
|
|
25/09 00:00 |
KT |
[WS-8]SV Grodig |
2 - 4 |
0 - 3 |
Sv Seekirchen[WS-4] |
|
|
25/09 00:30 |
KT |
[WT-6]Worgl |
2 - 1 |
2 - 1 |
Sc Schwaz[WT-7] |
|
|
|
25/09 00:00 |
KT |
[OG-6]Hassleholms If |
2 - 1 |
1 - 1 |
IFK Hassleholm[OG-5] |
|
|
|
24/09 18:00 |
KT |
[16]Gorodeya Reserves |
0 - 3 |
0 - 2 |
Slavia Mozyr Reserve[15] |
|
|
|
25/09 00:00 |
KT |
Benfica U23 |
4 - 2 |
1 - 1 |
Sporting Clube De Portugal U23 |
3 |
|