Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
27/04 18:30 |
KT |
[3]Tottenham Hotspur |
0 - 1 |
0 - 0 |
West Ham United[11] |
36 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[12]Crystal Palace |
0 - 0 |
0 - 0 |
Everton[7] |
36 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[19]Fulham |
1 - 0 |
0 - 0 |
Cardiff City[18] |
36 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[16]Southampton |
3 - 3 |
1 - 2 |
AFC Bournemouth[14] |
36 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[8]Watford |
1 - 2 |
0 - 1 |
Wolves[10] |
36 |
|
27/04 23:30 |
KT |
[17]Brighton |
1 - 1 |
0 - 1 |
Newcastle United[13] |
36 |
|
|
27/04 19:30 |
KT |
[21]Millwall |
0 - 0 |
0 - 0 |
Stoke City[17] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[14]Birmingham |
1 - 1 |
1 - 1 |
Wigan Athletic[18] |
45 |
|
27/04 21:00 |
Hoãn |
[23]Bolton Wanderers |
? - ? |
? - ? |
Brentford[16] |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[8]Bristol City |
0 - 2 |
0 - 1 |
Derby County[6] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[7]Middlesbrough |
2 - 1 |
2 - 1 |
Reading[20] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[12]Preston North End |
3 - 3 |
2 - 0 |
Sheffield Wed[9] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[19]Queens Park Rangers |
0 - 1 |
0 - 0 |
Nottingham Forest[11] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[10]Swansea City |
2 - 2 |
1 - 0 |
Hull City[13] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[4]West Bromwich |
2 - 1 |
0 - 0 |
Rotherham United[22] |
45 |
|
27/04 23:15 |
KT |
[2]Sheffield United |
2 - 0 |
1 - 0 |
Ipswich[24] |
45 |
|
28/04 01:30 |
KT |
[1]Norwich City |
2 - 1 |
2 - 1 |
Blackburn Rovers[15] |
45 |
|
|
27/04 20:00 |
KT |
[16]Bologna |
3 - 1 |
0 - 1 |
Empoli[18] |
34 |
|
27/04 22:59 |
KT |
[6]AS Roma |
3 - 0 |
2 - 0 |
Cagliari[10] |
34 |
|
28/04 01:30 |
KT |
[3]Inter Milan |
1 - 1 |
1 - 0 |
Juventus[1] |
34 |
|
|
27/04 20:00 |
KT |
[5]Pescara |
1 - 1 |
1 - 0 |
Hellas Verona[6] |
35 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[13]Salernitana |
2 - 5 |
2 - 2 |
Carpi[19] |
35 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[15]Venezia |
1 - 4 |
1 - 1 |
Crotone[14] |
35 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[17]Livorno |
2 - 2 |
0 - 1 |
Palermo[3] |
35 |
|
27/04 22:59 |
KT |
[7]Spezia |
1 - 1 |
1 - 0 |
Perugia[9] |
35 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
[7]Athletic Bilbao |
1 - 1 |
1 - 1 |
Alaves[8] |
35 |
|
27/04 21:15 |
KT |
[2]Atletico Madrid |
1 - 0 |
0 - 0 |
Valladolid[18] |
35 |
|
27/04 23:30 |
KT |
[12]Leganes |
0 - 0 |
0 - 0 |
Celta Vigo[15] |
35 |
|
28/04 01:45 |
KT |
[1]Barcelona |
1 - 0 |
0 - 0 |
Levante[17] |
35 |
|
|
27/04 21:15 |
KT |
[5]Malaga |
0 - 1 |
0 - 0 |
Mallorca[6] |
36 |
|
27/04 22:59 |
KT |
[10]Almeria |
0 - 1 |
0 - 0 |
Real Oviedo[9] |
36 |
|
27/04 22:59 |
KT |
[1]Osasuna |
2 - 0 |
0 - 0 |
Albacete[2] |
36 |
|
28/04 01:30 |
KT |
[18]Extremadura |
1 - 0 |
1 - 0 |
Tenerife[15] |
36 |
|
|
27/04 20:30 |
KT |
[2]Borussia Dortmund |
2 - 4 |
1 - 2 |
Schalke 04[15] |
31 |
|
27/04 20:30 |
KT |
[10]Fortuna Dusseldorf |
4 - 1 |
2 - 1 |
Werder Bremen[8] |
31 |
|
27/04 20:30 |
KT |
[4]Eintr Frankfurt |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hertha Berlin[11] |
31 |
|
27/04 20:30 |
KT |
[18]Hannover 96 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Mainz 05[12] |
31 |
|
27/04 20:30 |
KT |
[3]RB Leipzig |
2 - 1 |
1 - 0 |
Freiburg[13] |
31 |
|
27/04 23:30 |
KT |
[16]VfB Stuttgart |
1 - 0 |
0 - 0 |
Monchengladbach[5] |
31 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
[16]1. Magdeburg |
2 - 1 |
2 - 1 |
Greuther Furth[11] |
31 |
|
27/04 18:00 |
KT |
[15]SV Sandhausen |
3 - 2 |
2 - 2 |
Holstein Kiel[6] |
31 |
|
27/04 18:00 |
KT |
[8]St Pauli |
4 - 3 |
1 - 2 |
SSV Jahn Regensburg[7] |
31 |
|
|
27/04 20:00 |
KT |
[2]Stade Brestois |
2 - 0 |
2 - 0 |
Lens[5] |
35 |
|
|
27/04 21:30 |
KT |
[9]Santa Clara |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vitoria Setubal[13] |
31 |
|
27/04 21:30 |
KT |
[10]Portimonense |
1 - 0 |
1 - 0 |
Feirense[18] |
31 |
|
28/04 00:00 |
KT |
[3]Sporting Lisbon |
2 - 0 |
1 - 0 |
Vitoria Guimaraes[6] |
31 |
|
28/04 02:30 |
KT |
[11]Aves |
3 - 0 |
0 - 0 |
Belenenses[7] |
31 |
|
|
27/04 19:15 |
KT |
[QAT D1-8]Al Shahaniya |
1 - 4 |
1 - 2 |
Al Markhiya[QAT D2-2] |
tháng 4 |
|
|
27/04 22:59 |
KT |
[15]Oostende |
2 - 2 |
0 - 0 |
Sporting Charleroi[9] |
uefa cup qualific.po |
|
28/04 01:00 |
KT |
[BEL D2-4]Westerlo |
1 - 0 |
1 - 0 |
AS Eupen[12] |
uefa cup qualific.po |
|
28/04 01:00 |
KT |
[10]Royal Excel Mouscron |
2 - 3 |
1 - 1 |
Kortrijk[8] |
uefa cup qualific.po |
|
28/04 01:00 |
KT |
[14]Beveren |
3 - 2 |
1 - 1 |
St Gilloise[BEL D2-3] |
uefa cup qualific.po |
|
28/04 01:00 |
KT |
[11]Zulte-Waregem |
6 - 2 |
3 - 0 |
Cercle Brugge[13] |
uefa cup qualific.po |
|
28/04 01:30 |
KT |
[5]Gent |
0 - 1 |
0 - 0 |
Genk[1] |
championship playoff |
|
|
27/04 20:30 |
KT |
[15]FK Anzhi |
1 - 1 |
0 - 1 |
FK Rostov[8] |
26 |
|
27/04 22:59 |
KT |
[12]Dynamo Moscow |
0 - 0 |
0 - 0 |
Akhmat Grozny[9] |
26 |
|
|
27/04 18:30 |
KT |
[1]Celtic |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kilmarnock[4] |
35 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[10]Hamilton FC |
3 - 3 |
1 - 0 |
Livingston[9] |
35 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[8]Motherwell FC |
4 - 3 |
2 - 2 |
Dundee[12] |
35 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[11]St Mirren |
1 - 1 |
0 - 0 |
St Johnstone[7] |
35 |
|
|
28/04 02:00 |
KT |
[5]Sao Paulo |
2 - 0 |
1 - 0 |
Botafogo[9] |
1 |
|
28/04 05:00 |
KT |
[6]Atletico Mineiro |
2 - 1 |
1 - 0 |
Avai[BRA CCD1-1] |
1 |
|
28/04 05:00 |
KT |
[15]Chapecoense SC |
2 - 0 |
1 - 0 |
Internacional[3] |
1 |
|
28/04 07:00 |
KT |
[2]Flamengo |
3 - 1 |
1 - 1 |
Cruzeiro[8] |
1 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[5]IK Sirius FK |
2 - 4 |
1 - 4 |
Elfsborg[10] |
6 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[6]IBV Vestmannaeyjar |
0 - 3 |
0 - 2 |
Fylkir[8] |
1 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[10]Grindavik |
0 - 2 |
0 - 0 |
Breidablik[2] |
1 |
|
27/04 22:59 |
KT |
[ICE D1-1]IA Akranes |
3 - 1 |
2 - 1 |
Ka Akureyri[7] |
1 |
|
27/04 22:59 |
KT |
[5]Hafnarfjordur FH |
2 - 0 |
1 - 0 |
HK Kopavog[ICE D1-2] |
1 |
|
28/04 03:00 |
KT |
[3]Stjarnan |
1 - 1 |
1 - 0 |
KR Reykjavik[4] |
1 |
|
|
28/04 00:00 |
KT |
[8]New York City Fc |
1 - 1 |
0 - 1 |
Orlando City[5] |
loại |
|
28/04 02:00 |
KT |
[2]Toronto FC |
1 - 2 |
1 - 1 |
Portland Timbers[11] |
loại |
|
28/04 02:55 |
KT |
[4]Dallas |
0 - 0 |
0 - 0 |
San Jose Earthquakes[9] |
loại |
|
28/04 04:00 |
KT |
[10]Vancouver Whitecaps FC |
1 - 1 |
1 - 0 |
Philadelphia Union[3] |
loại |
|
28/04 05:00 |
KT |
[12]Atlanta United |
1 - 0 |
0 - 0 |
Colorado Rapids[12] |
loại |
|
28/04 06:00 |
KT |
[11]New York Red Bulls |
1 - 0 |
1 - 0 |
Cincinnati[9] |
loại |
|
28/04 07:30 |
KT |
[5]Houston Dynamo |
2 - 0 |
1 - 0 |
Columbus Crew[4] |
loại |
|
28/04 07:30 |
KT |
[8]Sporting Kansas City |
4 - 4 |
1 - 3 |
New England Revolution[10] |
loại |
|
|
27/04 22:59 |
KT |
[7]Sarpsborg 08 FF |
1 - 1 |
0 - 1 |
Mjondalen[10] |
5 |
|
|
27/04 22:00 |
KT |
[13]Synot Slovacko |
1 - 1 |
0 - 1 |
Bohemians 1905[12] |
30 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[10]Teplice |
0 - 0 |
0 - 0 |
Pribram[14] |
30 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[4]FK Baumit Jablonec |
4 - 0 |
2 - 0 |
Banik Ostrava[5] |
30 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[2]Viktoria Plzen |
4 - 0 |
3 - 0 |
Dukla Praha[16] |
30 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[15]Mfk Karvina |
2 - 1 |
1 - 1 |
Slovan Liberec[6] |
30 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[11]Opava |
0 - 3 |
0 - 1 |
Sparta Praha[3] |
30 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[1]Slavia Praha |
2 - 1 |
1 - 1 |
SK Sigma Olomouc[7] |
30 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[8]Mlada Boleslav |
3 - 0 |
3 - 0 |
Zlin[9] |
30 |
|
|
27/04 18:30 |
KT |
[15]Mjallby AIF |
1 - 0 |
1 - 0 |
Degerfors IF[4] |
5 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[12]Brommapojkarna |
2 - 1 |
0 - 1 |
Halmstads[9] |
5 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[5]Jonkopings Sodra IF |
1 - 1 |
1 - 0 |
Ik Frej Taby[16] |
5 |
|
|
27/04 20:00 |
KT |
[6]Antalyaspor |
1 - 1 |
1 - 0 |
Erzurum BB[16] |
30 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[7]Rizespor |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sivasspor[13] |
30 |
|
27/04 22:59 |
KT |
[14]Fenerbahce |
1 - 1 |
0 - 1 |
Trabzonspor[4] |
30 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[22]AFC Wimbledon |
2 - 1 |
1 - 0 |
Wycombe Wanderers[17] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[18]Accrington Stanley |
5 - 1 |
3 - 0 |
Plymouth Argyle[20] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[2]Barnsley |
2 - 1 |
1 - 1 |
Blackpool[9] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[10]Burton Albion FC |
2 - 1 |
0 - 1 |
Luton Town[1] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[12]Fleetwood Town |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bristol Rovers[15] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[13]Gillingham |
0 - 2 |
0 - 2 |
Charlton Athletic[5] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[11]Oxford United |
2 - 2 |
1 - 1 |
Doncaster Rovers[6] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[14]Rochdale |
1 - 0 |
0 - 0 |
Southend United[19] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[21]Scunthorpe United |
2 - 3 |
0 - 3 |
Bradford AFC[24] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[4]Sunderland |
1 - 1 |
1 - 1 |
Portsmouth[3] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[23]Walsall |
3 - 0 |
1 - 0 |
Peterborough United[7] |
45 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[BRA SP-12]Botafogo Sp |
3 - 1 |
0 - 0 |
Vitoria Salvador BA[BRA CBD-4] |
1 |
|
28/04 02:30 |
KT |
[9]Guarani Sp |
0 - 0 |
0 - 0 |
Figueirense (SC)[15] |
1 |
|
28/04 02:30 |
KT |
[14]Criciuma |
0 - 1 |
0 - 0 |
Cuiaba[BRA D3group-3] |
1 |
|
28/04 07:00 |
KT |
[7]Vila Nova (GO) |
1 - 1 |
1 - 0 |
Parana PR[Bra PL-4] |
1 |
|
|
28/04 05:00 |
KT |
[(c)-6]Pachuca |
1 - 0 |
0 - 0 |
Atlas[(c)-14] |
clausura |
|
28/04 07:00 |
KT |
[(c)-7]Club America |
1 - 0 |
1 - 0 |
Santos Laguna[(c)-12] |
clausura |
|
28/04 07:00 |
KT |
[(c)-3]Monterrey |
2 - 2 |
2 - 1 |
Necaxa[(c)-5] |
clausura |
|
28/04 09:00 |
KT |
[(c)-15]Chivas Guadalajara |
2 - 1 |
0 - 0 |
Club Leon[(c)-1] |
clausura |
|
|
28/04 00:00 |
KT |
Luzern |
3 - 1 |
2 - 0 |
Thun |
31 |
|
28/04 00:00 |
KT |
Neuchatel Xamax |
1 - 1 |
0 - 1 |
Grasshoppers |
31 |
|
|
27/04 17:00 |
KT |
[10]Leixoes |
1 - 1 |
1 - 0 |
Academica Coimbra[4] |
31 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[12]CD Mafra |
1 - 0 |
0 - 0 |
CD Cova Piedade[11] |
31 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[17]Sporting Braga B |
1 - 2 |
1 - 0 |
SC Covilha[8] |
31 |
|
|
27/04 14:35 |
KT |
[7]Newcastle Jets FC |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sydney FC[2] |
27 |
|
27/04 16:50 |
KT |
[8]Western Sydney |
0 - 1 |
0 - 1 |
Melbourne Victory FC[3] |
27 |
|
|
28/04 02:00 |
KT |
[FRA D1-11]Stade Rennais FC |
2 - 2 |
1 - 2 |
Paris Saint Germain[FRA D1-1] |
chung kết |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[6-5] |
|
27/04 12:00 |
KT |
[12]Jeju United FC |
2 - 3 |
0 - 0 |
Sangju Sangmu Phoenix[6] |
9 |
|
27/04 14:00 |
KT |
[7]Gangwon FC |
0 - 2 |
0 - 0 |
Daegu FC[4] |
9 |
|
27/04 16:00 |
KT |
[11]Incheon United FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Seongnam FC[5] |
9 |
|
|
27/04 17:00 |
KT |
[3]Sông Lam Nghệ An |
0 - 0 |
0 - 0 |
Nam Định[10] |
7 |
|
27/04 17:00 |
KT |
[8]Quảng Nam |
0 - 2 |
0 - 2 |
Viettel[12] |
7 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[2]Hà Nội |
1 - 0 |
1 - 0 |
Tp Hồ Chí Minh[1] |
7 |
|
|
27/04 12:00 |
KT |
[14]Cerezo Osaka |
0 - 0 |
0 - 0 |
Oita Trinita[4] |
9 |
|
|
27/04 10:00 |
KT |
[17]Avispa Fukuoka |
0 - 1 |
0 - 0 |
Yamagata Montedio[4] |
11 |
|
27/04 12:00 |
KT |
[10]V-Varen Nagasaki |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kagoshima United[22] |
11 |
|
27/04 16:00 |
KT |
[16]Ehime FC |
1 - 1 |
0 - 1 |
Ventforet Kofu[3] |
11 |
|
27/04 17:30 |
KT |
[6]Ryukyu |
1 - 1 |
1 - 0 |
Machida Zelvia[13] |
11 |
|
|
27/04 22:00 |
KT |
Hapoel Hadera |
0 - 1 |
0 - 0 |
Maccabi Tel Aviv |
championship playoff 6 |
|
28/04 00:30 |
KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona |
0 - 1 |
0 - 0 |
Beitar Jerusalem |
relegation playoff 5 |
|
28/04 00:30 |
KT |
Hapoel Raanana |
2 - 1 |
0 - 1 |
Hapoel Tel Aviv |
relegation playoff 5 |
|
28/04 00:30 |
KT |
Hapoel Bnei Sakhnin FC |
1 - 2 |
0 - 1 |
Hapoel Haifa |
relegation playoff 5 |
|
28/04 00:30 |
KT |
Maccabi Petah Tikva FC |
0 - 3 |
0 - 2 |
Ashdod MS |
relegation playoff 5 |
|
|
27/04 21:45 |
KT |
[12]Sanat-Naft |
3 - 1 |
1 - 0 |
Naft Masjed Soleyman[14] |
27 |
|
27/04 22:45 |
KT |
[5]Padideh Mashhad |
1 - 0 |
1 - 0 |
Esteghlal Tehran[2] |
27 |
|
|
27/04 16:30 |
KT |
[4]Albirex Niigata FC |
4 - 0 |
4 - 0 |
Home United FC[5] |
9 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
Chernomorets Odessa |
1 - 2 |
1 - 0 |
Vorskla Poltava |
xuống hạng 4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Olimpic Donetsk |
3 - 2 |
1 - 1 |
Karpaty Lviv |
xuống hạng 4 |
|
|
27/04 20:00 |
KT |
Dunarea Calarasi |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hermannstadt |
xuống hạng 7 |
|
27/04 22:59 |
KT |
Voluntari |
1 - 2 |
0 - 0 |
Dinamo Bucuresti |
xuống hạng 7 |
|
|
27/04 22:00 |
KT |
[10]Rheindorf Altach |
1 - 4 |
1 - 1 |
Wacker Innsbruck[12] |
xuống hạng |
|
27/04 22:00 |
KT |
[3]Rapid Wien |
3 - 4 |
2 - 2 |
TSV Hartberg[11] |
xuống hạng |
|
27/04 22:00 |
KT |
[6]Mattersburg |
1 - 1 |
1 - 0 |
Trenkwalder Admira[9] |
xuống hạng |
|
|
27/04 17:45 |
KT |
[13]Ptt Rayong |
2 - 2 |
1 - 0 |
Muang Thong United[16] |
9 |
|
27/04 18:00 |
KT |
[5]Samut Prakan City |
1 - 0 |
0 - 0 |
Chainat FC[10] |
9 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[14]Trat Fc |
4 - 0 |
2 - 0 |
Chiangmai Fc[15] |
9 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[1]Port |
3 - 2 |
0 - 1 |
Suphanburi FC[12] |
9 |
|
|
27/04 22:00 |
KT |
[10]Varda Se |
1 - 2 |
1 - 2 |
Szombathelyi Haladas[12] |
30 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[6]Mezokovesd-Zsory |
3 - 0 |
1 - 0 |
Diosgyor[11] |
30 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[9]Paksi SE |
1 - 0 |
1 - 0 |
MTK Hungaria FC[7] |
30 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[3]Ujpesti TE |
1 - 1 |
1 - 0 |
Debreceni VSC[4] |
30 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[2]Fehervar Videoton |
1 - 1 |
0 - 0 |
Videoton Puskas Akademia[8] |
30 |
|
28/04 00:30 |
KT |
[5]Budapest Honved |
3 - 2 |
1 - 0 |
Ferencvarosi TC[1] |
30 |
|
|
27/04 22:59 |
KT |
Pogon Szczecin |
1 - 1 |
1 - 0 |
Lech Poznan |
vô địch 3 |
|
28/04 01:30 |
KT |
Lechia Gdansk |
1 - 3 |
1 - 0 |
Legia Warszawa |
vô địch 3 |
|
|
27/04 20:00 |
KT |
[9]PKNP |
0 - 4 |
0 - 2 |
Perak[8] |
11 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[6]Selangor PKNS |
3 - 2 |
2 - 1 |
Kuala Lumpur[11] |
11 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[10]Misc Mifa Petaling |
1 - 2 |
1 - 0 |
Terengganu[7] |
11 |
|
|
27/04 21:30 |
KT |
[6]Hnk Gorica |
3 - 0 |
2 - 0 |
Hajduk Split[4] |
31 |
|
28/04 00:00 |
KT |
[3]ZNK Osijek |
2 - 1 |
1 - 1 |
Dinamo Zagreb[1] |
31 |
|
|
27/04 20:30 |
KT |
[3]DAC Dunajska Streda |
1 - 0 |
0 - 0 |
Slovan Bratislava[1] |
championship round |
|
27/04 22:00 |
KT |
[11]FK Senica |
4 - 0 |
1 - 0 |
Trencin[9] |
relegation round |
|
27/04 22:00 |
KT |
[12]Zlate Moravce |
1 - 1 |
0 - 0 |
Spartak Trnava[8] |
relegation round |
|
27/04 22:00 |
KT |
[5]Zemplin Michalovce |
2 - 1 |
2 - 0 |
MSK Zilina[2] |
championship round |
|
|
27/04 20:00 |
KT |
[8]NK Rudar Velenje |
1 - 2 |
1 - 0 |
Domzale[3] |
29 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[6]NK Aluminij |
2 - 1 |
0 - 1 |
Triglav Gorenjska[7] |
29 |
|
|
27/04 20:45 |
KT |
[5]Isloch Minsk |
3 - 1 |
1 - 1 |
Gomel[7] |
5 |
|
27/04 22:45 |
KT |
[1]Shakhter Soligorsk |
3 - 4 |
1 - 0 |
Energetik Bgu Minsk[13] |
5 |
|
28/04 00:45 |
KT |
[17]Dnepr Mogilev |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gorodeya[15] |
5 |
|
|
27/04 20:00 |
KT |
[4]Al Zawraa |
1 - 0 |
0 - 0 |
Al Minaa[14] |
24 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Arbil |
0 - 0 |
0 - 0 |
Al Kahrabaa |
24 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[10]Al-Wasl |
3 - 1 |
1 - 1 |
Al-Jazira UAE[3] |
22 |
|
27/04 21:05 |
KT |
[6]Banni Yas |
2 - 0 |
0 - 0 |
Al Ain[4] |
22 |
|
|
27/04 16:00 |
KT |
[10]Okzhetpes |
1 - 0 |
1 - 0 |
Irtysh Pavlodar[9] |
7 |
|
27/04 16:00 |
KT |
[7]Shakhtyor Karagandy |
0 - 1 |
0 - 1 |
Kaisar Kyzylorda[6] |
7 |
|
27/04 18:00 |
KT |
[4]Ordabasy |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kairat Almaty[3] |
7 |
|
27/04 18:00 |
KT |
[5]Zhetysu Taldykorgan |
0 - 0 |
0 - 0 |
FK Atyrau[11] |
7 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[8]FK Aktobe Lento |
2 - 3 |
0 - 2 |
Taraz[12] |
7 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[1]Astana |
2 - 1 |
0 - 1 |
Tobol Kostanai[2] |
7 |
|
|
27/04 22:00 |
KT |
[16]Chabab Rif Hoceima |
1 - 1 |
0 - 0 |
MCO Mouloudia Oujda[9] |
26 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[10]OCK Olympique de Khouribga |
4 - 4 |
2 - 2 |
Olympique de Safi[6] |
26 |
|
28/04 00:00 |
KT |
[8]Difaa Hassani Jdidi |
2 - 0 |
0 - 0 |
Maghrib Association Tetouan[14] |
26 |
|
|
27/04 20:00 |
KT |
[12]Black Leopards |
1 - 2 |
0 - 0 |
Maritzburg United[16] |
16 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[8]Highlands Park |
0 - 2 |
0 - 1 |
Polokwane City[5] |
16 |
|
27/04 22:59 |
KT |
[4]Supersport United |
1 - 1 |
1 - 1 |
Bidvest Wits[3] |
16 |
|
28/04 01:15 |
KT |
[11]Bloemfontein Celtic |
1 - 0 |
1 - 0 |
Kaizer Chiefs FC[7] |
16 |
|
|
27/04 22:00 |
KT |
[7]NK Celik |
1 - 0 |
0 - 0 |
GOSK Gabela[11] |
29 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[8]Mladost Doboj Kakanj |
2 - 2 |
1 - 1 |
Zrinjski Mostar[2] |
29 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[6]Radnik Bijeljina |
0 - 0 |
0 - 0 |
FK Sarajevo[1] |
29 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[3]NK Siroki Brijeg |
2 - 1 |
2 - 0 |
Krupa[12] |
29 |
|
28/04 01:00 |
KT |
[5]Sloboda |
0 - 0 |
0 - 0 |
FK Zeljeznicar[4] |
29 |
|
|
27/04 14:30 |
KT |
[13]Hebei Hx Xingfu |
1 - 1 |
0 - 1 |
Beijing Renhe[14] |
7 |
|
27/04 18:35 |
KT |
[16]HeNan |
2 - 1 |
1 - 0 |
Jiangsu Suning[4] |
7 |
|
27/04 18:35 |
KT |
ShenHua SVA FC |
2 - 3 |
0 - 1 |
Tianjin Quanjian |
7 |
|
|
27/04 15:30 |
KT |
[12]Đắk Lắk |
2 - 0 |
0 - 0 |
Huế[11] |
4 |
|
27/04 15:30 |
KT |
[1]An Giang |
0 - 0 |
0 - 0 |
Tây Ninh[7] |
4 |
|
27/04 17:00 |
KT |
Cần Thơ FC |
3 - 1 |
2 - 0 |
Phù Đổng Ninh Bình |
4 |
|
|
27/04 17:00 |
KT |
[10]JK Tallinna Kalev |
0 - 4 |
0 - 1 |
Tartu JK Tammeka[8] |
8 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[7]Maardu Fc Starbunker |
0 - 1 |
0 - 0 |
Trans Narva[5] |
8 |
|
27/04 22:59 |
KT |
[6]Kuressaare |
0 - 0 |
0 - 0 |
Nomme JK Kalju[4] |
8 |
|
|
27/04 22:59 |
KT |
[6]Vaduz |
0 - 2 |
0 - 0 |
Schaffhausen[8] |
31 |
|
28/04 00:00 |
KT |
[1]Servette |
1 - 2 |
1 - 0 |
Aarau[3] |
31 |
|
|
27/04 18:30 |
KT |
[8]Herfolge Boldklub Koge |
1 - 0 |
1 - 0 |
Viborg[1] |
28 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[4]Sfintul Gheorghe |
3 - 1 |
1 - 1 |
Dinamo-Auto[5] |
7 |
|
27/04 22:59 |
KT |
[2]Milsami |
1 - 1 |
1 - 1 |
Speranta Nisporeni[3] |
7 |
|
|
27/04 17:00 |
KT |
[4]Pyunik |
1 - 0 |
0 - 0 |
Alashkert[2] |
29 |
|
27/04 22:30 |
KT |
[3]Banants |
3 - 0 |
1 - 0 |
Artsakh Noah[8] |
29 |
|
|
28/04 01:30 |
KT |
Santa Coloma |
1 - 1 |
0 - 0 |
Inter Club Escaldes |
vô địch 2 |
|
|
27/04 15:15 |
KT |
[8]Sarawak |
0 - 1 |
0 - 0 |
PDRM[11] |
11 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[5]Terengganu B DKTT-Team |
1 - 0 |
1 - 0 |
Negeri Sembilan[6] |
11 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[7]Ukm |
0 - 5 |
0 - 2 |
UiTM[3] |
11 |
|
|
28/04 02:00 |
KT |
[(a)-8]Always Ready |
1 - 1 |
0 - 0 |
Bolivar[(a)-1] |
apertura |
|
28/04 04:15 |
KT |
[(a)-14]Real Potosi |
2 - 1 |
2 - 1 |
San Jose[(a)-5] |
apertura |
|
28/04 06:30 |
KT |
[(a)-13]Royal Pari |
1 - 1 |
1 - 1 |
Nacional Potosi[(a)-2] |
apertura |
|
|
28/04 02:00 |
KT |
CD Puerto de Iztapa |
0 - 1 |
0 - 1 |
Deportivo Chiantla |
clausura 20 |
|
28/04 04:00 |
KT |
CSD Municipal |
4 - 1 |
3 - 0 |
Deportivo Sanarate |
clausura 20 |
|
28/04 09:00 |
KT |
Coban Imperial |
1 - 0 |
1 - 0 |
Siquinala FC |
clausura 20 |
|
|
28/04 04:30 |
KT |
[(c)-5]Cd Chalatenango |
1 - 1 |
1 - 1 |
Sonsonate[(c)-12] |
Clausura |
|
28/04 04:30 |
KT |
[(c)-7]Cd Pasaquina |
0 - 2 |
0 - 1 |
Aguila[(c)-2] |
Clausura |
|
28/04 04:30 |
KT |
[(c)-4]Isidro Metapan |
0 - 1 |
0 - 1 |
CD FAS[(c)-8] |
Clausura |
|
28/04 04:30 |
KT |
[(c)-10]Jocoro |
0 - 0 |
0 - 0 |
Municipal Limeno[(c)-3] |
Clausura |
|
28/04 04:30 |
KT |
[(c)-11]Luis Angel Firpo |
1 - 4 |
0 - 2 |
Alianza[(c)-1] |
Clausura |
|
28/04 04:30 |
KT |
[(c)-6]Santa Tecla |
2 - 1 |
1 - 0 |
Cd Audaz[(c)-9] |
Clausura |
|
|
28/04 04:00 |
KT |
[(c)-3]CD Motagua |
1 - 1 |
1 - 0 |
CD Vida[(c)-9] |
clausura |
|
28/04 04:00 |
KT |
[(c)-10]Honduras Progreso |
1 - 1 |
0 - 1 |
Juticalpa[(c)-8] |
clausura |
|
28/04 04:00 |
KT |
[(c)-5]Upnfm |
3 - 0 |
1 - 0 |
CD Olimpia[(c)-1] |
clausura |
|
28/04 04:00 |
KT |
[(c)-7]Real De Minas |
0 - 2 |
0 - 1 |
Marathon[(c)-2] |
clausura |
|
28/04 04:00 |
KT |
[(c)-4]Real Espana |
0 - 1 |
0 - 0 |
Platense[(c)-6] |
clausura |
|
|
27/04 13:00 |
KT |
[10]Chunnam Dragons |
1 - 0 |
0 - 0 |
Busan I'Park[2] |
8 |
|
27/04 13:00 |
KT |
[9]Seoul E Land |
1 - 2 |
0 - 1 |
Bucheon 1995[7] |
8 |
|
27/04 15:00 |
KT |
[8]Ansan Greeners |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gwangju Fc[1] |
8 |
|
|
28/04 02:00 |
KT |
[14]CD El Nacional |
3 - 0 |
1 - 0 |
Fuerza Amarilla[16] |
11 |
|
28/04 04:15 |
KT |
[1]Independiente Jose Teran |
2 - 1 |
1 - 1 |
Olmedo Riobamba[6] |
11 |
|
28/04 06:30 |
KT |
[7]Sociedad Deportiva Aucas |
3 - 4 |
0 - 1 |
Barcelona SC(ECU)[5] |
11 |
|
|
27/04 17:00 |
KT |
[8]Baltija Panevezys |
1 - 1 |
0 - 1 |
Stumbras[3] |
8 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[7]Palanga |
1 - 4 |
1 - 1 |
FK Zalgiris Vilnius[1] |
8 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[4]Spyris Kaunas |
2 - 1 |
1 - 0 |
Atlantas Klaipeda[6] |
8 |
|
28/04 00:00 |
KT |
[5]Trakai Riteriai |
1 - 2 |
0 - 1 |
Suduva[2] |
8 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
[6]Metta/LU Riga |
1 - 4 |
0 - 3 |
Fk Valmiera[3] |
9 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[7]Jelgava |
1 - 0 |
0 - 0 |
Daugava Daugavpils[5] |
9 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[15]Bytovia Bytow |
2 - 1 |
1 - 0 |
Chojniczanka Chojnice[8] |
31 |
|
27/04 22:45 |
KT |
[2]LKS Lodz |
2 - 0 |
2 - 0 |
Rakow Czestochowa[1] |
31 |
|
28/04 00:45 |
KT |
[12]Stomil Olsztyn OKS 1945 |
3 - 0 |
0 - 0 |
LKS Nieciecza[7] |
31 |
|
|
28/04 02:00 |
KT |
[(a)-17]La Equidad |
0 - 1 |
0 - 0 |
Envigado[(a)-14] |
apertura |
|
28/04 04:00 |
KT |
[(a)-12]Union Magdalena |
3 - 1 |
2 - 0 |
Independiente Santa Fe[(a)-18] |
apertura |
|
28/04 05:00 |
KT |
[(a)-6]Deportivo Cali |
2 - 1 |
1 - 0 |
Aguilas Doradas[(a)-20] |
apertura |
|
28/04 06:00 |
KT |
[(a)-10]Atletico Nacional |
2 - 0 |
0 - 0 |
America de Cali[(a)-5] |
apertura |
|
28/04 08:00 |
KT |
[(a)-15]Alianza Petrolera |
1 - 1 |
1 - 0 |
Dep.Independiente Medellin[(a)-11] |
apertura |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
[W-11]FK Kolomna |
0 - 2 |
0 - 1 |
Luki Energiya[W-10] |
21 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Leningradets |
0 - 0 |
0 - 0 |
Murom |
21 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Torpedo Vladimir |
0 - 2 |
0 - 1 |
Veles Moscow |
21 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Lokomotiv Moscow B |
1 - 2 |
1 - 0 |
Tekstilshchik Ivanovo |
21 |
|
|
27/04 16:00 |
KT |
Lviv U21 |
1 - 2 |
0 - 1 |
Karpaty Lviv U21 |
xuống hạng 4 |
|
27/04 17:00 |
KT |
[6]Vorskla U21 |
3 - 1 |
1 - 0 |
Shakhtar Donetsk U21[3] |
vô địch |
|
27/04 17:00 |
KT |
Arsenal Kyiv U21 |
1 - 3 |
0 - 1 |
Dynamo Kyiv U21 |
vô địch 4 |
|
27/04 17:30 |
KT |
Illichivets U21 |
3 - 0 |
2 - 0 |
Desna Chernihiv U21 |
xuống hạng 4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Pfc Oleksandria U21 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Zorya U21 |
vô địch 4 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[9]Partick Thistle |
1 - 2 |
1 - 1 |
Ayr Utd[3] |
35 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[5]Dunfermline |
0 - 1 |
0 - 0 |
Greenock Morton[6] |
35 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[2]Dundee United |
2 - 0 |
2 - 0 |
Falkirk[10] |
35 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[8]Alloa Athletic |
1 - 2 |
1 - 0 |
Inverness C.T.[4] |
35 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[6]Airdrie United |
3 - 0 |
1 - 0 |
Arbroath[1] |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[7]Dumbarton |
2 - 1 |
2 - 0 |
Stranraer[8] |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[2]Forfar Athletic |
1 - 0 |
0 - 0 |
Montrose[4] |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[3]Raith Rovers |
3 - 2 |
2 - 2 |
Brechin City[9] |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[10]Stenhousemuir |
1 - 1 |
1 - 1 |
East Fife[5] |
|
|
|
27/04 13:00 |
KT |
[7]Mokpo City |
0 - 1 |
0 - 0 |
Cheonan City[4] |
8 |
|
27/04 13:00 |
KT |
[2]Busan Transpor Tation |
2 - 1 |
0 - 1 |
Gyeongju KHNP[8] |
8 |
|
27/04 13:00 |
KT |
[1]Gangneung |
2 - 0 |
1 - 0 |
Gimhae City[5] |
8 |
|
27/04 13:00 |
KT |
[6]Changwon City |
1 - 1 |
0 - 0 |
Incheon Korail[3] |
8 |
|
|
27/04 14:00 |
KT |
SWQ Thunder |
1 - 4 |
0 - 2 |
Queensland Lions SC |
13 |
|
27/04 15:30 |
KT |
Gold Coast Knights |
3 - 0 |
0 - 0 |
Brisbane Roar Am |
13 |
|
27/04 16:00 |
KT |
Magpies Crusaders |
0 - 5 |
0 - 2 |
Brisbane City SC |
13 |
|
|
27/04 12:30 |
KT |
[5]Campbelltown City SC |
4 - 1 |
1 - 0 |
Adelaide Olympic[8] |
8 |
|
27/04 12:30 |
KT |
[12]Adelaide Panthers |
1 - 2 |
0 - 1 |
West Adelaide[11] |
8 |
|
27/04 12:30 |
KT |
[2]Adelaide United Fc Youth |
1 - 3 |
0 - 1 |
Adelaide Comets FC[4] |
8 |
|
27/04 12:30 |
KT |
[1]Adelaide Blue Eagles |
2 - 1 |
2 - 0 |
Croydon Kings[6] |
8 |
|
27/04 17:00 |
KT |
[3]Adelaide Raiders SC |
0 - 1 |
0 - 0 |
North Eastern Metrostars[7] |
8 |
|
|
27/04 11:00 |
KT |
[9]Blaublitz Akita |
0 - 0 |
0 - 0 |
Giravanz Kitakyushu[2] |
7 |
|
27/04 11:00 |
KT |
[4]Fujieda Myfc |
2 - 0 |
0 - 0 |
AC Nagano Parceiro[14] |
7 |
|
|
27/04 19:30 |
KT |
[2]Lokomotiv Tashkent |
3 - 1 |
2 - 0 |
Qizilqum Zarafshon[9] |
6 |
|
27/04 20:30 |
KT |
[5]Metallurg Bekobod |
3 - 1 |
1 - 1 |
Kuruvchi Kokand Qoqon[12] |
6 |
|
27/04 21:35 |
KT |
[8]Sogdiana Jizak |
1 - 2 |
0 - 0 |
Pakhtakor Tashkent[1] |
6 |
|
|
27/04 19:00 |
KT |
Eskilsminne IF |
0 - 1 |
0 - 1 |
Torns IF |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Lindome GIF |
5 - 1 |
0 - 0 |
Kristianstads FF |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Lunds BK |
0 - 2 |
0 - 1 |
IFK Varnamo |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Tvaakers IF |
2 - 2 |
0 - 2 |
Assyriska Turab Ik Jkp |
4 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Oskarshamns AIK |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ljungskile SK |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Atvidabergs FF |
0 - 5 |
0 - 2 |
Landskrona BoIS |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Skovde AIK |
2 - 0 |
1 - 0 |
IK Oddevold |
4 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[7]Al Hussein Irbid |
0 - 1 |
0 - 0 |
Ramtha SC[10] |
20 |
|
27/04 23:30 |
KT |
[1]Al-Faisaly |
2 - 1 |
1 - 1 |
Al-Ahli[11] |
20 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
Vgtu Vilkai |
1 - 4 |
0 - 0 |
Babrungas |
2 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Svyturys Marijampolė |
1 - 1 |
1 - 0 |
Siauliai[LIT D2-4] |
2 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-4] |
27/04 20:00 |
KT |
Elektrenu Versme |
1 - 2 |
1 - 1 |
Banga Gargzdai |
2 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Navigatoriai Vlnius |
5 - 0 |
0 - 0 |
Silute |
2 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
[7]KTP Kotka |
0 - 1 |
0 - 1 |
AC Oulu[4] |
1 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[8]Ac Kajaani |
1 - 2 |
0 - 0 |
Musa[FIN D3 AB-1] |
1 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[5]Haka |
1 - 0 |
0 - 0 |
Tpv Tampere[FIN D3 AC-1] |
1 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[FIN D3 AA-1]Mypa |
0 - 1 |
0 - 0 |
TPS Turku[FIN D1-11] |
1 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[3]Ekenas IF Fotboll |
1 - 2 |
0 - 0 |
Jaro[6] |
1 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
Skiljebo SK |
0 - 1 |
0 - 0 |
Gamla Upsala |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Enkoping |
1 - 3 |
1 - 1 |
Karlbergs BK |
4 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Hudiksvalls Forenade FF |
5 - 0 |
1 - 0 |
Kvarnsvedens IK |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Ifk Stocksund |
1 - 1 |
0 - 0 |
Sundbybergs |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Ifk Mora |
2 - 3 |
0 - 2 |
Ifk Lidingo |
4 |
|
|
27/04 23:05 |
KT |
[11]Almirante Brown |
0 - 1 |
0 - 1 |
Deportivo Riestra[4] |
|
|
28/04 01:30 |
KT |
[7]All Boys |
1 - 2 |
0 - 1 |
UAI Urquiza[9] |
|
|
28/04 01:30 |
KT |
[19]Comunicaciones BsAs |
0 - 0 |
0 - 0 |
Talleres Rem De Escalada[18] |
|
|
|
27/04 14:00 |
KT |
[8]Armadale |
3 - 4 |
0 - 4 |
Inglewood United[9] |
7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
[2]Balcatta |
0 - 2 |
0 - 0 |
Floreat Athena[7] |
7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
[6]Bayswater City |
1 - 2 |
1 - 1 |
Perth SC[1] |
7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
[10]Cockburn City |
5 - 1 |
2 - 1 |
Stirling Lions[12] |
7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
[3]Perth Glory Am |
5 - 2 |
2 - 1 |
Sorrento[4] |
7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
ECU Joondalup |
4 - 3 |
3 - 1 |
Rockingham City |
7 |
|
|
28/04 02:30 |
KT |
Deportivo Anzoategui |
0 - 1 |
0 - 0 |
Metropolitanos |
apertura 16 |
|
28/04 03:00 |
KT |
Lala |
3 - 3 |
0 - 2 |
Zulia |
apertura 16 |
|
28/04 03:00 |
KT |
Portuguesa de Desportos |
1 - 1 |
0 - 0 |
Caracas FC |
apertura 16 |
|
28/04 03:00 |
KT |
Carabobo |
0 - 0 |
0 - 0 |
Estudiantes Merida |
apertura 16 |
|
|
27/04 19:30 |
KT |
[5]Zira |
0 - 3 |
0 - 2 |
Qarabag[1] |
26 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[6]Sabah Fk Baku |
1 - 1 |
0 - 0 |
FK Inter Baku[8] |
26 |
|
27/04 20:30 |
KT |
[4]Sabail |
2 - 1 |
2 - 1 |
Gilan Gabala[3] |
26 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[2]Neftci Baku |
2 - 3 |
1 - 2 |
Standard Sumqayit[7] |
26 |
|
|
27/04 19:30 |
KT |
Dynamo Stavropol |
3 - 1 |
2 - 0 |
Krasnodar Iii |
25 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[S-14]FK Angusht Nazran |
0 - 3 |
0 - 1 |
Chernomorets Novorossiysk[S-4] |
25 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[S-13]SKA Rostov |
0 - 1 |
0 - 0 |
Legion Dynamo[S-6] |
25 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[S-8]FK Biolog |
0 - 3 |
0 - 0 |
Spartak Nalchik[S-7] |
25 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Druzhba Maykop |
2 - 3 |
1 - 2 |
Kuban |
25 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Alania |
3 - 0 |
0 - 0 |
Akademia |
25 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[S-1]Chayka K Sr |
1 - 0 |
1 - 0 |
Volgar-Gazprom Astrachan[S-3] |
25 |
|
|
27/04 17:00 |
KT |
[C-4]Zorkyi Krasnogorsk |
4 - 0 |
1 - 0 |
Rotor Volgograd B[C-11] |
21 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[C-10]Salyut-Energia Belgorod |
2 - 2 |
1 - 0 |
FK Kaluga[C-8] |
21 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[C-1]Torpedo Moscow |
2 - 1 |
0 - 0 |
Metallurg Lipetsk[C-3] |
21 |
|
27/04 19:00 |
KT |
FK Zvezda Ryazan |
3 - 3 |
2 - 1 |
Kvant Obninsk |
21 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[C-13]Strogino Moscow |
0 - 1 |
0 - 0 |
FK Khimik Novomoskovsk[C-7] |
21 |
|
|
27/04 12:15 |
KT |
[1]Avondale Heights |
3 - 1 |
0 - 0 |
Oakleigh Cannons[12] |
10 |
|
27/04 14:30 |
KT |
[7]Hume City |
2 - 1 |
1 - 0 |
Pascoe Vale Sc[9] |
10 |
|
27/04 15:00 |
KT |
[2]Heidelberg United |
5 - 2 |
3 - 0 |
Dandenong City Sc[14] |
10 |
|
27/04 16:00 |
KT |
[11]Dandenong Thunder |
2 - 2 |
1 - 1 |
South Melbourne[10] |
10 |
|
|
28/04 06:30 |
KT |
[12]Ca River Plate Asuncion |
1 - 0 |
0 - 0 |
Deportivo Capiata[9] |
apertura |
|
|
28/04 01:00 |
KT |
[7]Cobh Ramblers |
1 - 4 |
1 - 2 |
Drogheda United[6] |
10 |
|
28/04 01:30 |
KT |
[2]Longford Town |
1 - 0 |
0 - 0 |
Limerick FC[5] |
10 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
[3]Hatayspor |
4 - 1 |
1 - 1 |
Adanaspor[13] |
31 |
|
27/04 18:00 |
KT |
[5]Gaziantep Buyuksehir Belediyesi |
2 - 2 |
0 - 1 |
Giresunspor[15] |
31 |
|
27/04 23:30 |
KT |
[8]Altinordu |
2 - 1 |
1 - 1 |
Altay Spor Kulubu[10] |
31 |
|
|
27/04 15:00 |
KT |
[16]Fk Anzhi Youth |
0 - 2 |
0 - 1 |
Fk Rostov Youth[9] |
26 |
|
27/04 16:00 |
KT |
[14]Ufa Youth |
1 - 1 |
1 - 1 |
Fk Ural Youth[13] |
26 |
|
27/04 16:00 |
KT |
Lokomotiv Moscow Youth |
1 - 0 |
0 - 0 |
Yenisey Krasnoyarsk Youth |
26 |
|
27/04 17:00 |
KT |
[7]Zenit St.petersburg Youth |
2 - 2 |
1 - 0 |
Krylya Sovetov Samara Youth[8] |
26 |
|
|
27/04 14:30 |
KT |
[14]Heilongjiang heilongjiang Ice City |
2 - 1 |
2 - 1 |
Guizhou Zhicheng[6] |
7 |
|
27/04 14:30 |
KT |
[2]Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
2 - 1 |
1 - 0 |
Shijiazhuang Ever Bright[3] |
7 |
|
27/04 14:30 |
KT |
Shaanxi Chang an Athletic |
2 - 0 |
1 - 0 |
Shanghai Shenxin |
7 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[7]Inner Mongolia Zhongyou |
0 - 0 |
0 - 0 |
Xinjiang Tianshan Leopard[16] |
7 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[10]Liaoning Whowin |
0 - 2 |
0 - 0 |
Sichuan Longfor[9] |
7 |
|
27/04 18:35 |
KT |
Nantong Zhiyun |
1 - 2 |
0 - 0 |
Guangdong Southern Tigers |
7 |
|
|
27/04 14:00 |
KT |
[5]Taringa Rovers |
3 - 1 |
1 - 0 |
Centenary Stormers[12] |
8 |
|
27/04 15:00 |
KT |
[4]Bayside United |
3 - 1 |
1 - 0 |
University of Queensland[8] |
8 |
|
27/04 15:15 |
KT |
[6]Caboolture |
2 - 3 |
1 - 1 |
Grange Thistle Sc[2] |
8 |
|
27/04 16:00 |
KT |
[9]North Pine |
2 - 4 |
0 - 3 |
Brisbane Knights[11] |
8 |
|
|
27/04 22:00 |
KT |
[13]Prostejov |
2 - 1 |
1 - 1 |
Fk Mas Taborsko[15] |
25 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
IFK Ostersund |
0 - 1 |
0 - 1 |
Skelleftea Ff |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Bk Forward |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sandvikens IF |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Sandviks Ik |
1 - 1 |
0 - 0 |
Umea Fc Academy |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Anundsjo If |
3 - 0 |
2 - 0 |
Kramfors Alliansen |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Taftea Ik |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ifk Timra |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
IFK Lulea |
1 - 2 |
1 - 2 |
Friska Viljor |
4 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Gefle IF |
0 - 3 |
0 - 2 |
Carlstad United BK |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Sollentuna United FF |
1 - 3 |
0 - 0 |
Fc Linkoping City |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Akropolis IF |
2 - 0 |
0 - 0 |
Karlstad BK |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Gottne If |
1 - 1 |
0 - 0 |
Pitea If |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Ifk Umea |
0 - 1 |
0 - 1 |
Ytterhogdal Ik |
4 |
|
|
27/04 20:30 |
KT |
[6]Start Kristiansand |
2 - 2 |
0 - 0 |
Sandefjord[2] |
5 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
Sola |
2 - 1 |
0 - 1 |
Brattvag |
3 |
|
27/04 22:00 |
KT |
Byasen Toppfotball |
1 - 2 |
0 - 0 |
Stjordals Blink |
3 |
|
|
27/04 19:00 |
KT |
Alta |
1 - 1 |
0 - 0 |
Senja |
3 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Asker |
2 - 0 |
1 - 0 |
Odd Grenland B |
3 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Baerum SK |
0 - 0 |
0 - 0 |
Floro |
3 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Fram Larvik |
1 - 1 |
0 - 1 |
Grorud IL |
3 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Oppsal |
1 - 1 |
0 - 0 |
Kjelsas IL |
3 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Asane Fotball |
2 - 0 |
1 - 0 |
Elverum |
3 |
|
|
27/04 22:00 |
KT |
[3]Paradou Ac |
2 - 1 |
1 - 0 |
Na Hussein Dey[6] |
24 |
|
28/04 00:00 |
KT |
[7]Js Saoura |
3 - 1 |
0 - 0 |
Cs Constantine[8] |
18 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
Lokomotiv Bfk |
4 - 0 |
2 - 0 |
Andijan Ii |
league b east zone 4 |
|
27/04 18:00 |
KT |
Bunyodkor 2 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Rubin Uzb |
league b east zone 4 |
|
27/04 18:00 |
KT |
Rash Milk |
2 - 1 |
0 - 0 |
Yashnobod |
league b east zone 4 |
|
27/04 18:30 |
KT |
Turon Nukus |
2 - 0 |
0 - 0 |
Chigatoy |
league b east zone 4 |
|
27/04 18:30 |
KT |
Ittifoq Navoiy |
2 - 3 |
2 - 0 |
Zaamin |
league b west zone 4 |
|
27/04 18:30 |
KT |
Yangiyer |
3 - 0 |
2 - 0 |
Aral Nukus |
league b west zone 4 |
|
27/04 18:30 |
KT |
Fk Gijduvon |
1 - 0 |
1 - 0 |
Zirabuloq |
league b west zone 4 |
|
|
27/04 16:00 |
KT |
[7]Hradec Kralove u19 |
2 - 1 |
1 - 1 |
Brno U19[6] |
23 |
|
27/04 16:00 |
KT |
[15]Vysocina Jihlava U19 |
2 - 2 |
2 - 0 |
Zlin U19[9] |
23 |
|
90 phút [2-2], Penalty [3-4], Zlin U19 thắng |
27/04 16:00 |
KT |
[11]Ceske Budejovice u19 |
2 - 2 |
1 - 1 |
Slavia Praha u19[1] |
23 |
|
90 phút [2-2], Penalty [4-5], Slavia Praha u19 thắng |
27/04 16:00 |
KT |
[3]Sk Sigma Olomouc u19 |
4 - 1 |
2 - 0 |
Pribram U19[4] |
23 |
|
27/04 18:00 |
KT |
Banik Ostrava u19 |
2 - 1 |
1 - 0 |
Dukla Praha U19 |
23 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[10]Mfk Karvina U19 |
1 - 1 |
0 - 0 |
Pardubice U19[12] |
23 |
|
90 phút [1-1], Penalty [2-1], Mfk Karvina U19 thắng |
27/04 19:15 |
KT |
[13]Synot Slovacko U19 |
3 - 2 |
2 - 1 |
Viktoria Plzen U19[5] |
23 |
|
|
27/04 20:00 |
KT |
Harare City |
1 - 2 |
0 - 0 |
Black Rhinos Fc |
5 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Mushowani Stars |
0 - 0 |
0 - 0 |
Highlanders Fc |
5 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Chicken Inn |
0 - 1 |
0 - 1 |
Platinum |
5 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Zpc Kariba |
2 - 1 |
0 - 0 |
Yadah |
5 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
Indjija |
1 - 0 |
0 - 0 |
FK Metalac Gornji Milanovac |
vô địch 5 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Zlatibor Cajetina |
4 - 0 |
0 - 0 |
Fk Sindelic Nis |
vô địch 5 |
|
27/04 21:00 |
KT |
OFK Beograd |
2 - 1 |
2 - 0 |
Buducnost Dobanovci |
xuống hạng 5 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Sloboda Uzice Sevojno |
1 - 4 |
1 - 2 |
Novi Pazar |
xuống hạng 5 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Fk Teleoptik Zemun |
2 - 1 |
1 - 1 |
Borac Cacak |
xuống hạng 5 |
|
27/04 22:00 |
KT |
Backa Topola |
2 - 1 |
1 - 0 |
Radnicki 1923 Kragujevac |
vô địch 5 |
|
28/04 00:00 |
KT |
FK Javor Ivanjica |
3 - 1 |
2 - 0 |
FK Bezanija |
vô địch 5 |
|
28/04 00:00 |
KT |
Trajal Krusevac |
1 - 1 |
0 - 1 |
Zarkovo |
xuống hạng 5 |
|
|
27/04 17:00 |
KT |
[6]Elva |
4 - 0 |
2 - 0 |
Tallinna Levadia 2[7] |
8 |
|
27/04 17:00 |
KT |
Tallinna Jk Legion |
3 - 0 |
2 - 0 |
Flora Tallinn Ii |
8 |
|
27/04 22:59 |
KT |
[10]Rakvere Flora |
3 - 2 |
0 - 2 |
Kohtla Jarve Jk Jarve[3] |
8 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[13]Olimpia Balti |
10 - 3 |
6 - 2 |
Abus Ungheni[15] |
5 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[11]Granicerul Glodeni |
2 - 0 |
1 - 0 |
Floresti[3] |
5 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[5]Iskra-stal Ribnita |
0 - 0 |
0 - 0 |
Drochia[1] |
5 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[9]Victoria Bardar |
5 - 2 |
1 - 1 |
Cs Sparta Chisinau[12] |
5 |
|
|
27/04 22:00 |
KT |
Nd Beltinci |
0 - 3 |
0 - 1 |
Tabor Sezana |
25 |
|
27/04 22:00 |
KT |
Jadran Dekani |
3 - 0 |
1 - 0 |
Ankaran Hrvatini Mas Tech |
25 |
|
27/04 22:00 |
KT |
ND Ilirija 1911 |
0 - 2 |
0 - 1 |
Fuzinar |
25 |
|
27/04 22:00 |
KT |
NK Krka |
3 - 2 |
2 - 1 |
Brezice |
25 |
|
27/04 22:00 |
KT |
Nafta |
1 - 1 |
1 - 1 |
Bilje |
25 |
|
27/04 22:00 |
KT |
Nk Roltek Dob |
2 - 2 |
0 - 0 |
Rogaska |
25 |
|
|
27/04 20:00 |
KT |
Tre Fiori |
2 - 1 |
2 - 1 |
Fiorentino |
quarterfinal |
|
|
27/04 22:00 |
KT |
[16]Odeva Lipany |
1 - 5 |
1 - 2 |
KFC Komarno[6] |
26 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[13]1. Tatran Presov |
0 - 2 |
0 - 2 |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[4] |
26 |
|
27/04 22:00 |
KT |
[8]Dukla Banska Bystrica |
2 - 0 |
0 - 0 |
Partizan Bardejov[11] |
26 |
|
27/04 23:30 |
KT |
[2]Poprad |
2 - 1 |
0 - 1 |
FK Pohronie[1] |
26 |
|
|
27/04 22:30 |
KT |
Fola Esch |
1 - 1 |
1 - 0 |
Victoria Rosport |
22 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[3]Brera Strumica |
3 - 1 |
1 - 0 |
Rabotnicki Skopje[5] |
31 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[7]FK Makedonija |
3 - 1 |
2 - 1 |
Renova Cepciste[6] |
31 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[10]Pobeda Prilep |
0 - 1 |
0 - 1 |
Sileks[8] |
31 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[1]FK Shkendija 79 |
5 - 1 |
3 - 0 |
Korzo Prilep[4] |
31 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[2]Vardar Skopje |
1 - 1 |
0 - 1 |
Belasica Strumica[9] |
31 |
|
|
27/04 10:00 |
KT |
Seoul United Fc |
1 - 6 |
1 - 1 |
Yeoju Sejong |
basic 5 |
|
27/04 11:00 |
KT |
Yangju Citizen Fc |
1 - 1 |
0 - 0 |
Jeonju Citizen |
basic 5 |
|
27/04 12:00 |
KT |
Gimpo Fc |
1 - 0 |
1 - 0 |
Chuncheon Citizen |
advanced 5 |
|
27/04 12:00 |
KT |
Goyang Fc |
0 - 3 |
0 - 1 |
Ulsan Citizen |
basic 5 |
|
27/04 13:00 |
KT |
Cheongju Jikji Fc |
2 - 4 |
0 - 1 |
Gyeongju Citizen Fc |
advanced 5 |
|
27/04 13:00 |
KT |
Yangpyeong |
2 - 3 |
1 - 1 |
Pocheon Fc |
advanced 5 |
|
27/04 13:00 |
KT |
Siheung City |
0 - 1 |
0 - 1 |
Pyeongtaek Citizen |
advanced 5 |
|
27/04 13:00 |
KT |
Paju Citizen Fc |
0 - 0 |
0 - 0 |
Icheon Citizen Fc |
advanced 5 |
|
27/04 13:00 |
KT |
Hwaseong Fc |
4 - 0 |
3 - 0 |
Chungju Citizen |
advanced 5 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[21]Cambridge United |
1 - 2 |
0 - 1 |
Morecambe[18] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[9]Carlisle |
4 - 2 |
4 - 1 |
Crawley Town[19] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[16]Cheltenham Town |
3 - 2 |
3 - 0 |
Swindon[14] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[8]Colchester United |
2 - 0 |
1 - 0 |
Milton Keynes Dons[4] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[13]Crewe Alexandra |
4 - 3 |
1 - 1 |
Forest Green Rovers[5] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[7]Exeter City |
1 - 0 |
0 - 0 |
Oldham Athletic[12] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[3]Mansfield Town |
1 - 2 |
0 - 0 |
Stevenage Borough[10] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[11]Newport County |
1 - 0 |
1 - 0 |
Lincoln City[1] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[15]Northampton Town |
2 - 2 |
0 - 2 |
Yeovil Town[23] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[24]Notts County |
2 - 1 |
0 - 0 |
Grimsby Town[17] |
45 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[20]Port Vale |
0 - 1 |
0 - 0 |
Macclesfield Town[22] |
45 |
|
|
27/04 12:00 |
KT |
[7]North Geelong Warriors |
4 - 0 |
1 - 0 |
Melbourne Heart Youth[9] |
10 |
|
27/04 12:00 |
KT |
[14]Moreland City |
1 - 2 |
0 - 0 |
Fc Bulleen Lions[4] |
10 |
|
27/04 12:00 |
KT |
[1]Werribee City Sc |
2 - 0 |
1 - 0 |
Box Hill United Sc[13] |
10 |
|
27/04 12:00 |
KT |
[15]Murray United |
0 - 2 |
0 - 1 |
St Albans Saints[2] |
10 |
|
27/04 12:00 |
KT |
[8]Northcote City |
2 - 1 |
0 - 0 |
Whittlesea Ranges Fc[20] |
10 |
|
27/04 12:00 |
KT |
[18]Springvale White Eagles |
3 - 1 |
0 - 1 |
Ballarat Red Devils[19] |
10 |
|
27/04 12:15 |
KT |
[10]Brunswick City |
6 - 0 |
5 - 0 |
Goulburn Valley Suns[16] |
10 |
|
27/04 13:00 |
KT |
[17]Manningham United Blues |
2 - 1 |
0 - 1 |
Geelong Sc[12] |
10 |
|
|
27/04 15:15 |
KT |
Benesov |
0 - 3 |
0 - 1 |
Fk Loko Vltavin |
25 |
|
27/04 15:15 |
KT |
Prevysov |
2 - 1 |
1 - 0 |
Sokol Zivanice |
25 |
|
27/04 15:30 |
KT |
Kraluv Dvur |
0 - 1 |
0 - 1 |
Domazlice |
25 |
|
27/04 22:00 |
KT |
Dobrovice |
0 - 0 |
0 - 0 |
Litomerice |
25 |
|
27/04 22:00 |
KT |
Slovan Velvary |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sokol Zapy |
25 |
|
|
27/04 18:30 |
KT |
Savedalens IF |
1 - 1 |
0 - 1 |
Ik Gauthiod |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Ifk Amal |
3 - 2 |
0 - 1 |
Vargarda Ik |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Torslanda IK |
1 - 3 |
1 - 1 |
Grebbestads If |
4 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Vanersborg |
1 - 2 |
0 - 0 |
Vanersborgs If |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
IFK Uddevalla |
4 - 4 |
2 - 0 |
Lidkopings Fk |
4 |
|
|
27/04 19:00 |
KT |
Huddinge If |
1 - 1 |
1 - 1 |
Stockholm Internazionale |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Haninge |
1 - 1 |
0 - 1 |
Newroz |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Arameisk-syrianska If |
4 - 0 |
2 - 0 |
Sodertalje |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Assyriska If I Norrkoping |
3 - 0 |
2 - 0 |
Enskede Ik |
4 |
|
27/04 21:30 |
KT |
Tyreso Ff |
1 - 2 |
0 - 2 |
Assyriska FF |
4 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
Hittarps Ik |
1 - 1 |
1 - 0 |
Ullared |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Eslovs Bk |
1 - 0 |
1 - 0 |
Assyriska Bk |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Bk Olympic |
2 - 1 |
1 - 0 |
Angelholms FF |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Stafsinge If |
2 - 3 |
2 - 2 |
Rosengard |
4 |
|
27/04 20:00 |
KT |
IS Halmia |
0 - 2 |
0 - 2 |
Onsala Bk |
4 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
Nassjo Ff |
0 - 4 |
0 - 4 |
Asarums If Fk |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Ifo Bromolla If |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dalstorps If |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
IFK Hassleholm |
3 - 1 |
1 - 1 |
Osterlen Ff |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Ifk Berga |
1 - 1 |
1 - 0 |
Almeboda/linneryd |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Nosaby If |
3 - 1 |
2 - 1 |
Rappe Goif |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Husqvarna FF |
1 - 2 |
1 - 0 |
Karlskrona |
4 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Raslatt SK |
0 - 1 |
0 - 0 |
Hassleholms If |
4 |
|
|
27/04 17:00 |
KT |
Fk Smiltene Bjss |
2 - 5 |
1 - 2 |
Tukums-2000 |
4 |
|
27/04 18:00 |
KT |
Fk Auda Riga |
6 - 2 |
3 - 1 |
Balvu Vilki |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Rezekne / Bjss |
3 - 0 |
1 - 0 |
Jdfs Alberts |
4 |
|
27/04 21:30 |
KT |
New Project |
6 - 0 |
0 - 0 |
Grobina |
4 |
|
27/04 22:00 |
KT |
Fk Dinamo Riga |
0 - 5 |
0 - 1 |
Super Nova |
4 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[M-12]Union Gurten |
1 - 1 |
0 - 1 |
Wolfsberger Ac Amateure[M-7] |
|
|
|
27/04 14:00 |
KT |
Zhejiang Yiwu |
0 - 1 |
0 - 1 |
Fujian Tianxin |
south 7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
Nanjing Shaye |
0 - 0 |
0 - 0 |
Guangxi Baoyun |
south 7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
Lhasa Urban Construction Investment |
0 - 0 |
0 - 0 |
Wuhan Three Towns |
south 7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
Shenzhen Pengcheng |
3 - 0 |
3 - 0 |
Hunan Billows |
south 7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
Hubei Chufeng Heli |
1 - 1 |
0 - 1 |
Jiangxi Beidamen |
south 7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
Baoding Rongda FC |
0 - 3 |
0 - 2 |
Taizhou Yuanda |
north 7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
Fujian Transcend |
3 - 1 |
0 - 0 |
Dalian Chanjoy |
north 7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
Qingdao Red Lions |
0 - 3 |
0 - 1 |
Hebei Elite |
north 7 |
|
27/04 14:00 |
KT |
Yanbian Beiguo |
3 - 0 |
0 - 0 |
Xian Daxing Chongde |
north 7 |
|
27/04 14:30 |
KT |
[N-9]Beijing Tech |
1 - 3 |
0 - 1 |
Qingdao Jonoon[N-7] |
north |
|
27/04 14:30 |
KT |
Yunnan Kunglu |
1 - 2 |
0 - 1 |
Shenzhen Peng City |
south 7 |
|
27/04 14:30 |
KT |
Jilin Baijia |
2 - 0 |
2 - 0 |
Inner Mongolia Caoshangfei |
north 7 |
|
27/04 15:00 |
KT |
Zibo Cuju |
1 - 0 |
0 - 0 |
Shenyang Urban |
north 7 |
|
27/04 18:30 |
KT |
Suzhou Dongwu |
1 - 1 |
0 - 0 |
Yiteng FC |
south 7 |
|
27/04 18:30 |
KT |
Chengdu Rongcheng |
1 - 0 |
1 - 0 |
Kun Shan |
south 7 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[2]Zeta |
1 - 1 |
0 - 1 |
Ofk Titograd Podgorica[3] |
31 |
|
27/04 21:30 |
KT |
[10]Lovcen Cetinje |
1 - 1 |
0 - 1 |
FK Buducnost Podgorica[8] |
31 |
|
27/04 21:30 |
KT |
[11]Mornar |
1 - 5 |
1 - 2 |
OFK Petrovac[5] |
31 |
|
27/04 21:30 |
KT |
[1]FK Sutjeska Niksic |
4 - 0 |
3 - 0 |
Rudar Pljevlja[7] |
31 |
|
27/04 21:30 |
KT |
[4]Grbalj Radanovici |
2 - 1 |
1 - 0 |
Iskra Danilovgrad[6] |
31 |
|
|
27/04 17:45 |
KT |
[12]Thai Honda Fc |
3 - 2 |
2 - 1 |
BEC Tero Sasana[5] |
11 |
|
27/04 18:00 |
KT |
[15]Navy |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sisaket[3] |
11 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[8]Ubon Umt United |
0 - 1 |
0 - 1 |
Ayutthaya Fc[18] |
11 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[10]Samut Sakhon |
1 - 1 |
0 - 1 |
Kasetsart University FC[13] |
11 |
|
27/04 20:00 |
KT |
[7]Udon Thani |
1 - 2 |
0 - 0 |
Nong Bua Pitchaya[6] |
11 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
Borec Veles |
6 - 0 |
2 - 0 |
Kamenica Sasa |
eastern group 23 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Kozuv |
2 - 3 |
1 - 1 |
Bregalnica Stip |
eastern group 23 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Plackovica |
5 - 0 |
2 - 0 |
Vardar Negotino |
eastern group 23 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Tikves Kavadarci |
3 - 2 |
3 - 1 |
Pehchevo |
eastern group 23 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Vlazrimi Kicevo |
2 - 0 |
0 - 0 |
Goblen |
western group 23 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Korab Debar |
2 - 1 |
1 - 1 |
Gench Kalemler |
western group 23 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Labunishta |
0 - 0 |
0 - 0 |
Pelister Bitola |
western group 23 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Skopje |
5 - 1 |
1 - 0 |
Fk Rinija Gostivar |
western group 23 |
|
|
27/04 11:00 |
KT |
[7]Nữ Vegalta Sendai |
0 - 2 |
0 - 1 |
Nữ Urawa Reds[2] |
5 |
|
27/04 11:00 |
KT |
[10]Nữ Nippon Sport Science University |
0 - 2 |
0 - 1 |
Nữ JEF United Ichihara[6] |
5 |
|
27/04 11:00 |
KT |
[5]Nữ Albirex Niigata |
3 - 2 |
1 - 1 |
Nữ Beleza[1] |
5 |
|
27/04 11:00 |
KT |
[3]Nữ Iga Kunoichi |
0 - 0 |
0 - 0 |
Nữ Nagano Parceiro[8] |
5 |
|
27/04 11:00 |
KT |
Nữ Kanagawa University |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nữ Inac Kobe |
5 |
|
|
27/04 11:00 |
KT |
[7]Nữ As Harima Albion |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nữ Cerezo Osaka Sakai[6] |
|
|
27/04 12:00 |
KT |
[8]Nữ B Kyoto |
0 - 2 |
0 - 2 |
Nữ Ehime Fc[2] |
|
|
|
27/04 18:15 |
KT |
[10]Munchen 1860 |
0 - 2 |
0 - 1 |
Karlsruher SC[2] |
35 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[20]VfR Aalen |
2 - 4 |
0 - 1 |
Uerdingen[11] |
35 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[5]Hansa Rostock |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sportfreunde Lotte[15] |
35 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[12]Sv Meppen |
2 - 0 |
1 - 0 |
Fsv Zwickau[7] |
35 |
|
27/04 19:00 |
KT |
[8]Wurzburger Kickers |
2 - 0 |
0 - 0 |
Fortuna Koln[18] |
35 |
|
27/04 19:05 |
KT |
[17]Energie Cottbus |
1 - 2 |
0 - 0 |
VfL Osnabruck[1] |
35 |
|
|
27/04 19:00 |
KT |
[9]Kastrioti Kruje |
3 - 0 |
0 - 0 |
Kamza[10] |
31 |
|
28/04 00:00 |
KT |
[1]Partizani Tirana |
1 - 1 |
0 - 1 |
KF Laci[5] |
31 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[16]Bamber Bridge |
1 - 2 |
1 - 0 |
Mickleover Sports[20] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[7]Basford Utd |
7 - 3 |
5 - 1 |
Nantwich Town[4] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[6]Buxton FC |
2 - 2 |
2 - 1 |
Warrington Town AFC[2] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[1]Farsley Celtic |
2 - 0 |
1 - 0 |
Marine[17] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[5]Gainsborough Trinity |
0 - 1 |
0 - 0 |
South Shields[3] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[14]Lancaster City |
2 - 1 |
0 - 0 |
Whitby Town[11] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[8]Scarborough |
5 - 1 |
2 - 0 |
Workington[21] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[15]Stafford Rangers |
4 - 1 |
2 - 1 |
Matlock Town[13] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[19]Stalybridge Celtic |
1 - 0 |
1 - 0 |
Grantham Town[18] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[9]Witton Albion |
1 - 1 |
1 - 0 |
Hednesford Town[12] |
42 |
|
|
27/04 17:00 |
KT |
[11]Skra Czestochowa |
1 - 1 |
0 - 0 |
Widzew lodz[3] |
31 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[18]Basingstoke Town |
1 - 2 |
0 - 1 |
Taunton Town[2] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[8]Hartley Wintney |
3 - 1 |
0 - 0 |
Dorchester Town[14] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[17]Hendon |
1 - 0 |
1 - 0 |
Swindon Supermarine[10] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[6]Kings Langley |
2 - 0 |
1 - 0 |
Frome Town[21] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[13]Merthyr Town |
1 - 2 |
0 - 2 |
Walton Casuals[20] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[4]Metropolitan Police |
2 - 2 |
1 - 1 |
Gosport Borough[19] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[3]Salisbury City |
0 - 6 |
0 - 1 |
Harrow Borough[7] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[22]Staines Town |
0 - 7 |
0 - 5 |
Poole Town[5] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[16]Tiverton Town |
1 - 1 |
1 - 0 |
Beaconsfield Sycob[11] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[1]Weymouth |
3 - 0 |
0 - 0 |
Farnborough Town[9] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[15]Wimborne Town |
0 - 0 |
0 - 0 |
Chesham United[12] |
42 |
|
|
28/04 03:30 |
KT |
[17]Sport Huancayo |
2 - 1 |
2 - 0 |
Carlos A Mannucci[13] |
apertura |
|
28/04 05:45 |
KT |
[9]Univ. Cesar Vallejo |
1 - 0 |
0 - 0 |
Cusco FC[4] |
apertura |
|
28/04 08:00 |
KT |
[2]Sporting Cristal |
1 - 1 |
1 - 0 |
Universitario de Deportes[3] |
apertura |
|
|
27/04 18:30 |
KT |
[19]Boreham Wood |
3 - 3 |
1 - 1 |
Eastleigh[7] |
46 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[13]Bromley |
5 - 1 |
1 - 0 |
Ebbsfleet United[8] |
46 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[18]Dagenham and Redbridge |
1 - 1 |
0 - 0 |
Solihull Moors[3] |
46 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[15]Dover Athletic |
3 - 0 |
1 - 0 |
Sutton United[10] |
46 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[4]AFC Fylde |
0 - 2 |
0 - 2 |
Halifax Town[16] |
46 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[9]Gateshead |
0 - 2 |
0 - 2 |
Barrow[11] |
46 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[17]Hartlepool United FC |
3 - 2 |
0 - 1 |
Salford City[2] |
46 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[22]Havant and Waterlooville |
0 - 2 |
0 - 0 |
Barnet[14] |
46 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[1]Leyton Orient |
0 - 0 |
0 - 0 |
Braintree Town[23] |
46 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[20]Maidenhead United |
2 - 0 |
0 - 0 |
Chesterfield[12] |
46 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[24]Maidstone United |
0 - 2 |
0 - 0 |
Aldershot Town[21] |
46 |
|
27/04 18:30 |
KT |
[5]Wrexham |
2 - 1 |
1 - 1 |
Harrogate Town[6] |
46 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[15]Alfreton Town |
2 - 2 |
0 - 1 |
Chester FC[9] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[21]Ashton United |
1 - 1 |
1 - 1 |
Altrincham[5] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[6]Blyth Spartans |
2 - 1 |
1 - 0 |
Southport FC[13] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[3]Brackley Town |
1 - 0 |
0 - 0 |
Fc United Of Manchester[20] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[2]Chorley |
3 - 2 |
1 - 1 |
Bradford Park Avenue[7] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[18]Curzon Ashton |
0 - 5 |
0 - 2 |
Spennymoor Town[4] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[16]Darlington |
1 - 1 |
1 - 0 |
Leamington[14] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[17]Hereford |
0 - 2 |
0 - 1 |
Boston United[11] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[10]Kidderminster |
1 - 2 |
0 - 1 |
Guiseley[19] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[22]Nuneaton Town |
0 - 3 |
0 - 2 |
Stockport County[1] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[12]York City |
1 - 0 |
0 - 0 |
AFC Telford United[8] |
42 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[7]Billericay Town |
0 - 2 |
0 - 0 |
Bath City[6] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[12]Chippenham Town |
0 - 1 |
0 - 1 |
Chelmsford City[5] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[18]Eastbourne Borough |
1 - 2 |
0 - 2 |
Concord Rangers[4] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[19]Hungerford Town |
1 - 1 |
0 - 1 |
East Thurrock United[21] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[13]Oxford City |
2 - 1 |
0 - 1 |
Dartford[9] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[8]St Albans City |
0 - 4 |
0 - 2 |
Torquay United[1] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[20]Truro City |
3 - 3 |
1 - 1 |
Slough Town[11] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[10]Wealdstone |
2 - 1 |
0 - 1 |
Hemel Hempstead Town[16] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[3]Welling United |
4 - 0 |
2 - 0 |
Hampton & Richmond[14] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[22]Weston Super Mare |
1 - 1 |
1 - 0 |
Dulwich Hamlet[15] |
42 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[2]Woking |
1 - 2 |
1 - 0 |
Gloucester City[17] |
42 |
|
|
27/04 20:30 |
KT |
[3]Cwmamman United |
4 - 2 |
1 - 1 |
Goytre Afc[14] |
16 |
|
27/04 20:30 |
KT |
[11]Port Talbot |
0 - 2 |
0 - 1 |
Penybont[1] |
16 |
|
27/04 20:30 |
KT |
[8]Briton Ferry Athletic |
1 - 2 |
1 - 0 |
Cambrian Clydach[5] |
16 |
|
27/04 20:30 |
KT |
[7]Llantwit Major |
3 - 2 |
1 - 1 |
Haverfordwest County[2] |
16 |
|
27/04 20:30 |
KT |
[9]Ammanford |
1 - 1 |
0 - 0 |
Taffs Well[15] |
16 |
|
27/04 20:30 |
KT |
[10]Cwmbran Celtic |
4 - 4 |
0 - 3 |
Afan Lido[4] |
14 |
|
27/04 20:30 |
KT |
[14]Pontypridd |
2 - 1 |
0 - 1 |
Undy Athletic[11] |
15 |
|
|
27/04 22:45 |
KT |
Al Ahli Bhr |
6 - 0 |
0 - 0 |
Busaiteen |
18 |
|
27/04 22:45 |
KT |
Al Ittifaq |
0 - 5 |
0 - 0 |
Qalali |
18 |
|
27/04 22:45 |
KT |
Al Tadhmon |
0 - 6 |
0 - 0 |
Bahrain Sc |
18 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[2]Ballymena United |
0 - 3 |
0 - 2 |
Crusaders FC[3] |
championship round |
|
27/04 21:00 |
KT |
[6]Coleraine |
1 - 1 |
1 - 0 |
Linfield FC[1] |
championship round |
|
27/04 21:00 |
KT |
[4]Glenavon Lurgan |
4 - 0 |
3 - 0 |
Cliftonville[5] |
championship round |
|
27/04 21:00 |
KT |
[7]Glentoran |
2 - 0 |
0 - 0 |
Institute[8] |
relegation round |
|
27/04 21:00 |
KT |
[12]Newry City |
0 - 1 |
0 - 0 |
Dungannon Swifts[9] |
relegation round |
|
27/04 21:00 |
KT |
[10]Warrenpoint Town |
1 - 1 |
0 - 1 |
Ards[11] |
relegation round |
|
|
27/04 23:30 |
KT |
[10]Deportes Iquique |
0 - 1 |
0 - 0 |
Cobresal[16] |
10 |
|
28/04 02:30 |
KT |
[8]Everton CD |
1 - 1 |
0 - 0 |
Universidad de Chile[15] |
10 |
|
28/04 05:00 |
KT |
[13]Curico Unido |
4 - 2 |
2 - 0 |
Huachipato[9] |
10 |
|
|
28/04 08:00 |
KT |
Atletico San Luis |
3 - 1 |
2 - 0 |
Venados |
semifinal(c) |
|
28/04 09:45 |
KT |
Mineros De Zacatecas |
0 - 2 |
0 - 0 |
Csyd Dorados De Sinaloa |
semifinal(c) |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
Santa Rita |
0 - 1 |
0 - 0 |
Petro Atletico De Luanda |
28 |
|
27/04 22:00 |
KT |
Kabuscorp Do Palanca |
1 - 1 |
0 - 1 |
Sagrada Esperanca |
28 |
|
27/04 22:00 |
KT |
Interclube Luanda |
1 - 1 |
0 - 0 |
Recreativo Caala |
28 |
|
27/04 22:59 |
KT |
Asa Luanda |
1 - 0 |
1 - 0 |
Saurimo |
28 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[10]Berwick Rangers |
0 - 3 |
0 - 2 |
Albion Rovers[9] |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[4]Annan Athletic |
3 - 2 |
2 - 0 |
Cowdenbeath[7] |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[1]Peterhead |
1 - 1 |
1 - 0 |
Stirling Albion[5] |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[2]Clyde |
3 - 0 |
1 - 0 |
Queens Park[6] |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[3]Edinburgh City |
1 - 1 |
1 - 0 |
Elgin City[8] |
|
|
|
28/04 03:00 |
KT |
Santo Domingo |
0 - 0 |
0 - 0 |
Pottu via HO |
8 |
|
28/04 03:30 |
KT |
Cds Santa Rita |
2 - 1 |
1 - 0 |
Manta |
8 |
|
28/04 04:00 |
KT |
Orense SC |
1 - 2 |
0 - 1 |
CD Independiente Juniors |
8 |
|
|
27/04 11:00 |
KT |
[13]Yokogawa Musashino |
2 - 0 |
0 - 0 |
Mio Biwako Shiga[10] |
6 |
|
27/04 11:00 |
KT |
[11]Reinmeer Aomori |
0 - 1 |
0 - 1 |
Honda[8] |
6 |
|
27/04 11:00 |
KT |
[5]Honda Lock SC |
2 - 1 |
0 - 1 |
Sony Sendai FC[1] |
6 |
|
27/04 11:00 |
KT |
Veertien Mie |
0 - 1 |
0 - 0 |
Tegevajaro Miyazaki |
6 |
|
|
28/04 06:00 |
KT |
[8]Carolina RailHawks |
4 - 1 |
2 - 0 |
Hartford Athletic[37] |
loại |
|
28/04 06:00 |
KT |
[20]Pittsburgh Riverhounds |
2 - 2 |
0 - 1 |
Nashville Sc[12] |
loại |
|
28/04 06:30 |
KT |
[5]Tampa Bay Rowdies |
1 - 1 |
1 - 1 |
Charlotte Independence[34] |
loại |
|
28/04 07:00 |
KT |
[27]Birmingham Legion |
1 - 0 |
0 - 0 |
Loudoun United[32] |
loại |
|
28/04 07:00 |
KT |
[33]Memphis 901 |
0 - 1 |
0 - 0 |
Charleston Battery[10] |
loại |
|
28/04 07:00 |
KT |
[14]Tulsa Roughneck |
1 - 1 |
1 - 1 |
Okc Energy Fc[16] |
loại |
|
28/04 07:30 |
KT |
[2]St Louis Lions |
3 - 1 |
1 - 0 |
Sporting Kansas City ii[35] |
loại |
|
28/04 08:30 |
KT |
[30]El Paso Locomotive |
1 - 0 |
0 - 0 |
Reno 1868[7] |
loại |
|
28/04 09:30 |
KT |
[13]Sacramento Republic Fc |
0 - 0 |
0 - 0 |
Phoenix Rising Arizona U[11] |
loại |
|
|
28/04 02:00 |
KT |
[12]Deportes Temuco |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nublense[11] |
10 |
|
28/04 02:30 |
KT |
[15]Union San Felipe |
1 - 0 |
0 - 0 |
Cd Magallanes[13] |
10 |
|
28/04 02:30 |
KT |
[5]Cd Santiago Morning |
2 - 0 |
1 - 0 |
Valdivia Huadiwei sub[9] |
10 |
|
28/04 04:00 |
KT |
[10]Rangers Talca |
0 - 1 |
0 - 1 |
Csyd Barnechea[3] |
10 |
|
28/04 07:30 |
KT |
[16]San Luis Quillota |
1 - 1 |
0 - 1 |
Puerto Montt[6] |
10 |
|
28/04 08:00 |
KT |
[8]Cd Copiapo S.a. |
3 - 0 |
1 - 0 |
Deportes Santa Cruz[7] |
10 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
[6]Sliema Wanderers FC |
2 - 1 |
1 - 0 |
Pieta Hotspurs[14] |
26 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[2]Hibernians FC |
5 - 1 |
1 - 0 |
Balzan[5] |
26 |
|
27/04 21:00 |
KT |
[4]Hamrun Spartans |
1 - 1 |
0 - 1 |
Valletta FC[1] |
26 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
Krumkachy |
1 - 4 |
1 - 3 |
Naftan Novopolock |
3 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Kommunalnik Slonim |
0 - 3 |
0 - 2 |
Vigvam Smolevichy |
3 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Lokomotiv Gomel |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sputnik Rechitsa |
3 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Ruh Brest |
1 - 1 |
1 - 1 |
Lida |
3 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Volna Pinsk |
5 - 0 |
3 - 0 |
Fc Baranovichi |
3 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Khimik Svetlogorsk |
4 - 0 |
0 - 0 |
Granit Mikashevichi |
3 |
|
27/04 21:30 |
KT |
[15]Smorgon FC |
1 - 2 |
0 - 2 |
Fk Orsha[7] |
3 |
|
|
27/04 16:00 |
KT |
[5]Petrolul Ploiesti |
1 - 3 |
1 - 3 |
Juventus Bucharest[16] |
32 |
|
|
27/04 20:30 |
KT |
Kf Llapi |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kf Drita Gjilan |
29 |
|
27/04 20:30 |
KT |
Kf Feronikeli |
2 - 0 |
2 - 0 |
Gjilani |
29 |
|
27/04 20:30 |
KT |
Ballkani |
2 - 4 |
1 - 1 |
Kf Ferizaj |
29 |
|
|
27/04 16:30 |
KT |
Rakhine United |
1 - 1 |
1 - 0 |
Hantharwady United |
9 |
|
27/04 16:30 |
KT |
Mahar United |
1 - 4 |
1 - 0 |
Magway |
9 |
|
27/04 16:30 |
KT |
Zwekapin United |
3 - 1 |
0 - 0 |
Chinland |
9 |
|
27/04 16:30 |
Hoãn |
[5]Mahar United |
? - ? |
? - ? |
Magway[11] |
|
|
27/04 16:30 |
Hoãn |
[10]Zwekapin United |
? - ? |
? - ? |
Chinland[12] |
|
|
|
27/04 21:00 |
KT |
Ballinamallard United |
0 - 5 |
0 - 1 |
Larne |
promotion round 10 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Dergview |
1 - 0 |
1 - 0 |
Loughgall |
relegation round 10 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Limavady United |
3 - 0 |
0 - 0 |
Knockbreda |
relegation round 10 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Ballyclare Comrades |
1 - 3 |
1 - 0 |
Police Service Of Northern Ireland |
relegation round 10 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Harland Wolff Welders |
2 - 2 |
0 - 0 |
Dundela |
promotion round 10 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Carrick Rangers |
4 - 0 |
2 - 0 |
Portadown FC |
promotion round 10 |
|
|
27/04 12:30 |
KT |
Western Strikers SC |
2 - 2 |
0 - 0 |
Playford City Patriots |
8 |
|
27/04 12:30 |
KT |
Sturt Lions |
1 - 1 |
0 - 1 |
Adelaide Victory |
8 |
|
27/04 12:30 |
KT |
Noarlunga United |
0 - 3 |
0 - 2 |
Fulham United |
8 |
|
27/04 12:30 |
KT |
Modbury Jets |
3 - 1 |
2 - 0 |
West Torrens Birkalla |
8 |
|
27/04 15:30 |
KT |
Seaford Rangers |
3 - 2 |
1 - 1 |
Salisbury United |
8 |
|
|
27/04 10:00 |
KT |
Sydney FC U21 |
1 - 3 |
1 - 2 |
Sydney United |
8 |
|
27/04 15:30 |
KT |
Sutherland Sharks |
2 - 2 |
1 - 1 |
Wollongong Wolves |
8 |
|
27/04 16:00 |
KT |
Mt Druitt Town Rangers |
3 - 3 |
2 - 1 |
Marconi Stallions |
8 |
|
|
27/04 14:00 |
KT |
Riverina Rhinos |
0 - 1 |
0 - 0 |
Woden Weston |
3 |
|
27/04 16:00 |
KT |
Monaro Panthers |
2 - 4 |
2 - 0 |
Canberra |
3 |
|
|
27/04 11:30 |
KT |
Lake Macquarie |
1 - 3 |
1 - 1 |
Maitland |
8 |
|
27/04 11:30 |
KT |
Newcastle Jets Fc Youth |
3 - 1 |
2 - 0 |
Lambton Jarvis |
8 |
|
27/04 14:00 |
KT |
Broadmeadow Magic |
5 - 3 |
3 - 2 |
Weston Workers |
8 |
|
|
27/04 21:00 |
KT |
Liniers |
2 - 1 |
1 - 0 |
Deportivo Muniz |
28 |
|
28/04 01:30 |
KT |
Argentino De Rosario |
2 - 1 |
1 - 0 |
Real Pilar |
28 |
|
28/04 01:45 |
KT |
Cdys Juventud Unida |
2 - 2 |
1 - 1 |
Claypole |
28 |
|
|
28/04 06:30 |
KT |
Orlando Pride Womens |
0 - 1 |
0 - 1 |
Utah Royals Womens |
4 |
|
|
27/04 13:30 |
KT |
Devonport City Striker |
5 - 2 |
3 - 0 |
Launceston City |
10 |
|
27/04 15:00 |
KT |
Kingborough Lions |
3 - 0 |
1 - 0 |
Clarence United |
10 |
|
|
27/04 14:15 |
KT |
Ipswich City |
0 - 2 |
0 - 0 |
North Star |
8 |
|
27/04 15:00 |
KT |
Ac Carina |
3 - 1 |
1 - 1 |
Moggill |
8 |
|
27/04 15:00 |
KT |
Mount Gravatt |
5 - 2 |
4 - 2 |
Pine Hills |
8 |
|
27/04 15:00 |
KT |
Western Spirit |
2 - 1 |
2 - 0 |
Virginia United |
8 |
|
27/04 15:40 |
KT |
St George Willawong |
0 - 1 |
0 - 1 |
Annerley |
8 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
IFK Ostersund |
0 - 1 |
0 - 1 |
Skelleftea Ff |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Sandviks Ik |
1 - 1 |
0 - 0 |
Umea Fc Academy |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Anundsjo If |
3 - 0 |
2 - 0 |
Kramfors Alliansen |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Taftea Ik |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ifk Timra |
4 |
|
27/04 19:00 |
KT |
IFK Lulea |
1 - 2 |
1 - 2 |
Friska Viljor |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Gottne If |
1 - 1 |
0 - 0 |
Pitea If |
4 |
|
27/04 21:00 |
KT |
Ifk Umea |
0 - 1 |
0 - 1 |
Ytterhogdal Ik |
4 |
|
|
27/04 20:00 |
KT |
Racing Beirut |
1 - 0 |
1 - 0 |
Salam Zgharta |
quarter finals |
|
|
27/04 22:00 |
KT |
Solin |
2 - 2 |
2 - 0 |
Bijelo Brdo |
22 |
|
27/04 22:00 |
KT |
HNK Sibenik |
0 - 1 |
0 - 0 |
Dugopolje |
22 |
|
27/04 22:00 |
KT |
Zadar |
3 - 0 |
1 - 0 |
NK Varteks |
22 |
|
|
27/04 18:00 |
KT |
Nassjo Ff |
0 - 4 |
0 - 4 |
Asarums If Fk |
1 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Ifo Bromolla If |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dalstorps If |
1 |
|
27/04 19:00 |
KT |
IFK Hassleholm |
3 - 1 |
1 - 1 |
Osterlen Ff |
1 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Ifk Berga |
1 - 1 |
1 - 0 |
Almeboda/linneryd |
1 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Nosaby If |
3 - 1 |
2 - 1 |
Rappe Goif |
1 |
|
27/04 19:00 |
KT |
Husqvarna FF |
1 - 2 |
1 - 0 |
Karlskrona |
1 |
|
27/04 20:00 |
KT |
Raslatt SK |
0 - 1 |
0 - 0 |
Hassleholms If |
1 |
|
|
27/04 15:30 |
KT |
Bhayangkara Surabaya United |
4 - 2 |
2 - 1 |
PSM Makassar |
quarterfinals |
|
|
28/04 00:00 |
KT |
Forge |
1 - 1 |
0 - 1 |
York 9 |
spring season 4 |
|
|
27/04 22:59 |
KT |
Esperance Sportive de Tunis |
1 - 0 |
0 - 0 |
Tp Mazembe Englebert |
bán kết |
|
|
27/04 21:15 |
KT |
Al Markhiya |
1 - 4 |
1 - 2 |
Al Shahaniya |
3 |
|
28/04 00:00 |
KT |
Al-Ahli Doha |
1 - 0 |
1 - 0 |
Qatar SC |
3 |
|
|
27/04 17:00 |
KT |
Gd Estoril Praia U23 |
2 - 1 |
1 - 1 |
Sporting Clube De Portugal U23 |
championship playoff 9 |
|
27/04 17:00 |
KT |
Benfica U23 |
3 - 1 |
0 - 1 |
Sporting Braga U23 |
championship playoff 9 |
|
27/04 17:00 |
KT |
Belenenses U23 |
1 - 1 |
1 - 0 |
Vitoria Guimaraes U23 |
xuống hạng 13 |
|
27/04 17:00 |
KT |
Portimonense U23 |
1 - 1 |
1 - 1 |
Maritimo U23 |
xuống hạng 13 |
|
27/04 22:00 |
KT |
Cova Piedade U23 |
1 - 2 |
0 - 1 |
Vitoria Fc Setubal U23 |
xuống hạng 6 |
|
|
27/04 23:25 |
KT |
Al Ittihad |
2 - 2 |
1 - 0 |
Al Nassr |
bán kết |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[4-2] |