Vòng đấu | Thời gian | Đội bóng | Đội bóng | Phân tích | ||
qualifying 3 | 25/09/2020 02:00 | Willem II | 0 - 4 | Glasgow Rangers | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 02:00 | Sporting Lisbon | 1 - 0 | Aberdeen | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 01:45 | NK Rijeka | 0 - 0 | Kolos Kovalivka | Dữ liệu trận bóng | |
90 phút [0-0], 120 phút [2-0], NK Rijeka thắng | ||||||
qualifying 3 | 25/09/2020 01:30 | AC Milan | 3 - 2 | Bodo Glimt | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 01:30 | Basel | 3 - 2 | Anorthosis Famagusta FC | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 01:30 | Floriana | 0 - 0 | Flora Tallinn | Dữ liệu trận bóng | |
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-4], Flora Tallinn thắng | ||||||
qualifying 3 | 25/09/2020 01:30 | St. Gallen | 0 - 1 | AEK Athens | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 01:30 | LASK Linz | 7 - 0 | DAC Dunajska Streda | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 01:15 | Wolfsburg | 2 - 0 | Desna Chernihiv | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 01:00 | APOEL Nicosia | 2 - 2 | Zrinjski Mostar | Dữ liệu trận bóng | |
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [4-2], APOEL Nicosia thắng | ||||||
qualifying 3 | 25/09/2020 01:00 | Copenhagen | 3 - 0 | Piast Gliwice | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 01:00 | Galatasaray | 2 - 0 | Hajduk Split | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 01:00 | Granada | 2 - 0 | Lokomotiv Tbilisi | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 01:00 | FK Shkendija 79 | 1 - 3 | Tottenham Hotspur | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 01:00 | Standard Liege | 1 - 1 | Vojvodina | Dữ liệu trận bóng | |
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Standard Liege thắng | ||||||
qualifying 3 | 25/09/2020 01:00 | Ki Klaksvik | 6 - 1 | Dinamo Tbilisi | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 01:00 | Sheriff | 1 - 1 | Dundalk | Dữ liệu trận bóng | |
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-5], Dundalk thắng | ||||||
qualifying 3 | 25/09/2020 01:00 | FK Sarajevo | 2 - 1 | FK Buducnost Podgorica | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 00:30 | Steaua Bucuresti | 0 - 2 | Slovan Liberec | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 00:30 | Hapoel Beer Sheva | 3 - 0 | Motherwell FC | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 00:00 | CSKA Sofia | 3 - 1 | B36 Torshavn | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 00:00 | Djurgardens | 0 - 1 | CFR Cluj | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 00:00 | Malmo FF | 5 - 0 | NK Lokomotiva Zagreb | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 00:00 | Rosenborg | 1 - 0 | Alanyaspor | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 00:00 | Besiktas | 1 - 1 | Rio Ave | Dữ liệu trận bóng | |
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4], Rio Ave thắng | ||||||
qualifying 3 | 25/09/2020 00:00 | Sporting Charleroi | 1 - 1 | Partizan Belgrade | Dữ liệu trận bóng | |
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Sporting Charleroi thắng | ||||||
qualifying 3 | 25/09/2020 00:00 | NK Mura 05 | 1 - 5 | PSV Eindhoven | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 25/09/2020 00:00 | Riga Fc | 0 - 1 | Celtic | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 24/09/2020 23:30 | FK Rostov | 1 - 2 | Maccabi Haifa | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 24/09/2020 23:00 | Fehervar Videoton | 0 - 0 | Stade Reims | Dữ liệu trận bóng | |
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-1], Fehervar Videoton thắng | ||||||
qualifying 3 | 24/09/2020 23:00 | Viktoria Plzen | 3 - 0 | Sonderjyske | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 24/09/2020 22:30 | KuPS | 2 - 0 | Suduva | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 3 | 24/09/2020 21:00 | Avan Academy | 0 - 0 | NK Publikum Celje | Dữ liệu trận bóng | |
90 phút [0-0], 120 phút [1-0], Avan Academy thắng | ||||||
qualifying 3 | 23/09/2020 23:00 | Apollon Limassol FC | 0 - 5 | Lech Poznan | Dữ liệu trận bóng | |
Dữ liệu bóng đá Cúp C3 Europa League được cập nhật lúc 26/04/2024 00:43 |