Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Kazakhstan |
||||||
03/10 17:00 | KT | [6]Bolat Temirtau | 1 - 0 | Kaspyi Aktau[6] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá VCK U17 Châu Âu |
||||||
03/10 17:00 | KT | Iceland U17 | 2 - 0 | Nga U17 | loại | |
03/10 17:00 | KT | Đảo Faroe u17 | 0 - 4 | Phần Lan U17 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
03/10 17:00 | KT | Lokomotiv Bfk | 3 - 2 | Dinamo Gallakor | 29 | |
03/10 17:30 | KT | [15]Uz Dong Joo Andijon | 2 - 2 | Yangiyer[15] | 29 | |
03/10 17:40 | KT | [17]Hotira Namangan | 5 - 2 | Zaamin[17] | 29 | |
03/10 17:55 | KT | Sementchi Quvasoy | 3 - 1 | Nbu Osiyo | 29 | |
03/10 18:00 | KT | Nurafshon | 1 - 2 | Istiklol Fergana | 29 | |
03/10 18:00 | KT | Mashal Ii | 2 - 3 | Andijon | 29 | |
03/10 18:00 | KT | Naryn | 2 - 0 | Nasaf Qarshi Ii | 29 | |
03/10 18:00 | KT | Yozyovon | 0 - 0 | Termez Surkhon | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Romania |
||||||
03/10 18:30 | KT | [ROM D3-58]Unirea 2004 Slobozia | 2 - 1 | Dunarea Calarasi[ROM D3-58] | Round 4 | |
03/10 18:30 | KT | [ROM D3-3]Cs Sanatatea Cluj | 3 - 1 | Luceafarul Oradea[ROM D3-3] | Round 4 | |
03/10 18:30 | KT | Acso Filiasi | 2 - 2 | Scm Argesul Pitesti | Round 4 | |
03/10 18:30 | KT | Agricola Borcea | 1 - 4 | Petrolul Ploiesti | Round 4 | |
03/10 18:30 | KT | Csm Focsani | 0 - 5 | Stiinta Miroslava | Round 4 | |
03/10 18:30 | KT | Alexandria | 1 - 3 | Clinceni | Round 4 | |
03/10 18:30 | KT | Scolar Resita | 1 - 1 | Pandurii | Round 4 | |
03/10 18:40 | KT | Cs Aerostar Bacau | 1 - 0 | Acs Foresta Suceava | Round 4 | |
04/10 00:00 | KT | [ROM D3-74]Universitaea Cluj | 2 - 0 | Olimpia Satu Mare[ROM D3-74] | Round 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Israel |
||||||
03/10 18:30 | KT | Maccabi Spartak Ramat Gan | 2 - 4 | Shicun Vatikim Ramat Gan | round 1 | |
03/10 19:00 | KT | Maccabi Ironi Yafia | 3 - 0 | Maccabi Tamra | round 1 | |
03/10 19:00 | KT | Bnei Yehud | 6 - 4 | Otzma Fc Holon | round 1 | |
03/10 19:00 | KT | Sc Maccabi Ashdod | 1 - 1 | Ms Hapoel Yeroham | round 1 | |
03/10 19:00 | KT | Sc Beer Sheva | 1 - 2 | Maccabi Lroni Kiryat Malakhi | round 1 | |
03/10 19:00 | KT | Ms Tseirey Taybe | 0 - 1 | Shimshon Bnei Tayibe | round 1 | |
03/10 19:00 | KT | Hapoel Ironi Bnei Ibillin | 3 - 1 | Maccabi Kiryat Yam | round 1 | |
03/10 19:00 | KT | Ironi Ariel | 6 - 1 | Netanya Kolet | round 1 | |
03/10 19:00 | KT | Hapoel Oranit | 1 - 2 | Bnei Raanana | round 1 | |
03/10 19:00 | KT | Maccabi Akhi Arara | 0 - 2 | Beitar Ein Mahal | round 1 | |
03/10 19:00 | KT | Daburiyya Osama | 4 - 0 | Ms Tseirey Turan | round 1 | |
03/10 22:00 | KT | Alnada Nazareth | 0 - 4 | Hapoel Dalyat El Carmel | round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia |
||||||
03/10 19:00 | KT | [10]Erebuni | 0 - 3 | Avan Academy[10] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam |
||||||
03/10 19:00 | KT | [S-16]Dynamo Stavropol | 1 - 0 | Anzhi 2 Makhachkala[S-16] | 7 | |
03/10 20:00 | KT | [S-17]Kuban Krasnodar B | 0 - 5 | Krasnodar II[S-17] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
03/10 19:00 | KT | [GER RegR.B-8]TSV 1860 Rosenheim | 0 - 0 | Wurzburger Kickers[GER RegR.B-8] | tháng 10 | |
03/10 20:00 | KT | Cadca | 2 - 3 | Skm Liptovsky Hradok | tháng 10 | |
03/10 22:59 | KT | Xứ Wales U19 | 4 - 3 | Thụy Sỹ U19 | tháng 10 | |
03/10 23:30 | KT | Schweinfurt | 2 - 1 | SpVgg Unterhaching | tháng 10 | |
04/10 00:00 | KT | [AUS L-80]Wallern | 2 - 4 | LASK Linz[AUS L-80] | tháng 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
03/10 19:00 | KT | Áo U19 | 1 - 0 | Kosovo U19 | loại | |
03/10 22:00 | KT | Lithuania U19 | 0 - 1 | Israel U19 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Moldova |
||||||
03/10 19:30 | KT | Abus Ungheni | 1 - 4 | Singerei | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
03/10 19:55 | KT | [1]Al Orubah | 3 - 0 | Al Mojzel[1] | 4 | |
03/10 20:05 | KT | [16]Al Watani | 1 - 0 | Hajer[16] | 4 | |
03/10 22:20 | KT | Al Qaisoma | 4 - 1 | Al Nahdha | 4 | |
03/10 22:30 | KT | [11]Al Hazm | 3 - 1 | Al Shoalah[11] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Scotland |
||||||
03/10 20:00 | KT | [3]Hibernian Fc U20 | 1 - 2 | Falkirk U20[3] | ||
03/10 21:00 | [9]Celtic U20 | ? - ? | Kilmarnock U20[9] | |||
04/10 00:00 | KT | [7]Partick Thistle U20 | 2 - 1 | Aberdeen U20[7] | ||
04/10 00:00 | KT | [5]St Johnstone U20 | 2 - 4 | Hearts U20[5] | ||
04/10 00:00 | KT | [10]St Mirren U20 | 2 - 1 | Dundee United U20[10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
03/10 22:59 | KT | [12]Usm Bel Abbes | 2 - 0 | Usm Alger[12] | 4 | |
04/10 00:00 | KT | [11]Mc Alger | 0 - 0 | Om Medea[11] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel Ligat Leumit Toto Cup |
||||||
03/10 22:59 | KT | Hapoel Afula | 1 - 0 | Hapoel Rishon Letzion | quarterfinals | |
03/10 22:59 | KT | Hapoel Tel Aviv | 3 - 1 | Hapoel Marmorek Irony Rehovot | quarterfinals | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
04/10 00:00 | KT | [14]Fredrikstad | 1 - 2 | Ullensaker/Kisa IL[14] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Johnstone |
||||||
04/10 01:00 | KT | [ENG L1-10]Rotherham United | 1 - 2 | Chesterfield[ENG L1-10] | north division | |
04/10 01:00 | KT | Cambridge United | 0 - 1 | Southampton U21 | south division | |
04/10 01:30 | KT | [ENG L2-3]Accrington Stanley | 1 - 2 | Blackpool[ENG L2-3] | north division | |
04/10 01:30 | KT | [ENG L2-18]Crewe Alexandra | 0 - 1 | Oldham Athletic[ENG L2-18] | north division | |
04/10 01:30 | KT | Doncaster Rovers | 1 - 0 | Sunderland U21 | north division | |
04/10 01:45 | KT | Carlisle | 0 - 1 | Leicester City U21 | north division | |
04/10 01:45 | KT | Rochdale | 0 - 0 | Stoke City U21 | north division | |
04/10 01:45 | KT | [ENG L1-9]Fleetwood Town | 2 - 1 | Morecambe[ENG L1-9] | north division | |
04/10 01:45 | KT | [ENG L1-8]Blackburn Rovers | 0 - 1 | Bury[ENG L1-8] | north division | |
04/10 01:45 | KT | [ENG L1-13]Walsall | 2 - 2 | Coventry[ENG L1-13] | north division | |
04/10 01:45 | KT | [ENG L1-5]Scunthorpe United | 2 - 1 | Grimsby Town[ENG L1-5] | north division | |
04/10 01:45 | KT | [ENG L1-11]Portsmouth | 3 - 1 | Crawley Town[ENG L1-11] | south division | |
04/10 01:45 | KT | [ENG L2-21]Colchester United | 0 - 1 | Gillingham[ENG L2-21] | south division | |
04/10 01:45 | KT | [ENG L1-24]Plymouth Argyle | 2 - 2 | Exeter City[ENG L1-24] | south division | |
04/10 01:45 | KT | [ENG L2-16]Cheltenham Town | 1 - 2 | Forest Green Rovers[ENG L2-16] | south division | |
04/10 01:45 | KT | [ENG L2-5]Luton Town | 1 - 1 | Barnet[ENG L2-5] | south division | |
04/10 01:45 | KT | [ENG L1-12]Milton Keynes Dons | 0 - 0 | Stevenage Borough[ENG L1-12] | south division | |
04/10 01:45 | KT | [ENG L1-3]Peterborough United | 1 - 1 | Northampton Town[ENG L1-3] | south division | |
04/10 01:45 | KT | Port Vale | 1 - 0 | Newcastle U21 | north division | |
04/10 01:45 | KT | Shrewsbury Town | 3 - 0 | West Bromwich U21 | north division | |
04/10 01:45 | KT | Southend United | 1 - 0 | Reading U21 | south division | |
04/10 01:45 | KT | AFC Wimbledon | 4 - 3 | Tottenham Hotspur U21 | south division | |
04/10 01:45 | KT | Oxford United | 2 - 2 | Brighton Hove Albion U21 | south division | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
04/10 01:30 | KT | [20]Ternana | 1 - 1 | Brescia[20] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
04/10 01:30 | KT | [2]Cercle Brugge | 0 - 3 | Oud Heverlee[2] | round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina D Group Tebolidun League |
||||||
04/10 01:30 | KT | Yupanqui | 1 - 1 | Victoriano Arenas | 6 | |
04/10 01:30 | KT | Central Ballester | 2 - 3 | Cdys Juventud Unida | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
04/10 01:45 | KT | [2]Aldershot Town | 1 - 1 | Dagenham and Redbridge[2] | 14 | |
04/10 01:45 | KT | [12]Boreham Wood | 1 - 0 | Eastleigh[12] | 14 | |
04/10 01:45 | KT | [21]Chester FC | 0 - 2 | Woking[21] | 14 | |
04/10 01:45 | KT | [20]AFC Fylde | 0 - 0 | Gateshead[20] | 14 | |
04/10 01:45 | KT | [22]Guiseley | 1 - 2 | Macclesfield Town[22] | 14 | |
04/10 01:45 | KT | [4]Halifax Town | 0 - 0 | Wrexham[4] | 14 | |
04/10 01:45 | KT | [17]Hartlepool United FC | 1 - 0 | Barrow[17] | 14 | |
04/10 01:45 | KT | [9]Maidstone United | 0 - 2 | Bromley[9] | 14 | |
04/10 01:45 | KT | [23]Solihull Moors | 1 - 3 | Ebbsfleet United[23] | 14 | |
04/10 01:45 | KT | [1]Sutton United | 2 - 2 | Dover Athletic[1] | 14 | |
04/10 02:15 | KT | [24]Torquay United | 4 - 0 | Maidenhead United[24] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Bắc Ireland |
||||||
04/10 01:45 | KT | [NIR D1-12]Ballinamallard United | 0 - 3 | Linfield FC[NIR D1-12] | ||
04/10 01:45 | KT | [NIR CH-3]Ballyclare Comrades | 1 - 0 | Institute[NIR CH-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Wales Challenge Cup |
||||||
04/10 01:45 | KT | [WAL PR-8]Barry Town Afc | 4 - 2 | Afan Lido[WAL PR-8] | 2 | |
04/10 01:45 | KT | [WAL PR-4]Connah's QN | 2 - 0 | Bangor City FC[WAL PR-4] | 2 | |
04/10 01:45 | KT | [WAL D1-3]Haverfordwest County | 0 - 0 | Carmarthen[WAL D1-3] | 2 | |
04/10 01:45 | KT | Cardiff Metropolitan | 1 - 1 | Pontypridd | 2 | |
04/10 01:45 | KT | Flint Town United | 1 - 5 | The New Saints | 2 | |
04/10 01:45 | KT | Holyhead Hotspur | 0 - 3 | Caernarfon | 2 | |
04/10 02:00 | KT | [WAL PR-6]Newtown | 2 - 0 | Holywell[WAL PR-6] | 2 | |
04/10 02:00 | KT | [WAL PR-12]Aberystwyth Town | 1 - 2 | Airbus[WAL PR-12] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
04/10 01:45 | KT | [ENG CN-20]Fc United Of Manchester | 1 - 0 | Stockport County[ENG CN-20] | Round 3 Qualifying Playoff | |
04/10 01:45 | KT | [ENG RYM-22]Harlow Town | 1 - 2 | East Thurrock United[ENG RYM-22] | Round 3 Qualifying Playoff | |
04/10 01:45 | KT | [ENG CN-16]AFC Telford United | 4 - 1 | Stafford Rangers[ENG CN-16] | Round 3 Qualifying Playoff | |
04/10 01:45 | KT | [ENG CN-21]Gainsborough Trinity | 2 - 0 | Leamington[ENG CN-21] | Round 3 Qualifying Playoff | |
04/10 01:45 | KT | Ossett Town | 0 - 0 | Northwich Victoria | Round 3 Qualifying Playoff | |
04/10 01:45 | KT | Billericay Town | 6 - 1 | Hungerford Town | Round 3 Qualifying Playoff | |
04/10 02:00 | KT | [ENG-S PR-18]Stratford Town | 1 - 1 | Scarborough[ENG-S PR-18] | Round 3 Qualifying Playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
04/10 01:45 | KT | Altrincham | 5 - 1 | Nantwich Town | 14 | |
04/10 01:45 | KT | Barwell | 1 - 1 | Halesowen Town | 14 | |
04/10 01:45 | KT | Buxton FC | 2 - 0 | Witton Albion | 14 | |
04/10 01:45 | KT | Grantham Town | 7 - 1 | Rushall Olympic | 14 | |
04/10 01:45 | KT | Hednesford Town | 2 - 0 | Matlock Town | 14 | |
04/10 01:45 | KT | Mickleover Sports | 1 - 3 | Shaw Lane Association | 14 | |
04/10 01:45 | KT | Stalybridge Celtic | 3 - 1 | Whitby Town | 14 | |
04/10 01:45 | KT | Warrington Town AFC | 5 - 1 | Lancaster City | 14 | |
04/10 01:45 | KT | Workington | 2 - 1 | Marine | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Maroc |
||||||
04/10 02:00 | KT | Wydad Casablanca | 1 - 1 | Renaissance Sportive de Berkane | 8th finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
04/10 05:15 | KT | [6]Ceara | 2 - 0 | Vila Nova (GO)[6] | 28 | |
04/10 06:30 | KT | [3]Parana PR | 1 - 0 | Internacional[3] | 28 | |
04/10 07:30 | KT | [12]Brasil De Pelotas Rs | 1 - 0 | Juventude[12] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
04/10 06:00 | KT | [off-8]Deportes Quindio | 2 - 0 | Cucuta[off-8] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
04/10 06:00 | KT | [3]Atlanta United | 2 - 3 | Minnesota United[3] | loại |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp