Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Đông Á EAFF Cup |
||||||
05/09 12:00 | KT | Northern Mariana Island Womens | 0 - 0 | Macao China W | preliminary round | |
05/09 16:00 | KT | Mongolia Womens | 1 - 0 | Guam Womens | preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
05/09 13:30 | KT | [165]Fiji | 1 - 1 | Solomon Islands[165] | tháng 9 | |
05/09 16:00 | KT | Lithuania U19 | 2 - 0 | Moldova U19 | tháng 9 | |
05/09 16:00 | KT | United Arab Emirates U19 | 1 - 0 | Trung Quốc U19 | tháng 9 | |
05/09 19:15 | [MAS PL-6]Johor Darul Takzim II | ? - ? | ATM Angkatan Tentera[MAS PL-6] | tháng 9 | ||
05/09 19:30 | KT | Thái Lan U19 | 2 - 2 | Jordan U19 | tháng 9 | |
05/09 20:00 | [MAS PL-7]UiTM | ? - ? | Pulau Pinang[MAS PL-7] | tháng 9 | ||
05/09 20:00 | KT | [97]Ấn Độ | 2 - 0 | Sri Lanka[97] | tháng 9 | |
05/09 20:55 | KT | [UAE LP-5]Al-Jazira UAE | 5 - 2 | Ahli Al-Fujirah[UAE LP-5] | tháng 9 | |
05/09 21:15 | [MKD D2East-4]Kozuv | ? - ? | FK Shkendija 79[MKD D2East-4] | tháng 9 | ||
05/09 21:30 | [CYP D1-11]Doxa Katokopias | ? - ? | Athletic Union Of Sparta[CYP D1-11] | tháng 9 | ||
05/09 22:00 | KT | [EST D2-1]Maardu Fc Starbunker | 4 - 0 | Laanemaa Haapsalu[EST D2-1] | tháng 9 | |
05/09 22:00 | KT | [CZE CFLC-11]Fk Loko Vltavin | 3 - 1 | Sparta Praha[CZE CFLC-11] | tháng 9 | |
05/09 22:59 | KT | [GER D2-3]Union Berlin | 3 - 3 | Grasshoppers[GER D2-3] | tháng 9 | |
06/09 00:30 | KT | Sv Oberwart | 1 - 6 | TSV Hartberg | tháng 9 | |
06/09 01:00 | KT | [BRA RJC-4]Portuguesa Rj | 1 - 0 | Friburguense Rj[BRA RJC-4] | tháng 9 | |
06/09 01:00 | KT | [SPA D2-13]Alcorcon | 0 - 1 | Getafe[SPA D2-13] | tháng 9 | |
06/09 01:30 | KT | [SPA D33-9]Alcoyano | 0 - 3 | Valencia[SPA D33-9] | tháng 9 | |
06/09 01:30 | KT | UD Merida | 0 - 4 | Real Betis | tháng 9 | |
06/09 01:45 | KT | [28]Slovakia | 3 - 0 | Đan Mạch[28] | tháng 9 | |
06/09 01:45 | KT | [ENG-S CE-20]Hitchin Town | 2 - 2 | Harrow Borough[ENG-S CE-20] | tháng 9 | |
06/09 06:30 | KT | Charlotte Independence | 0 - 3 | Santos Laguna | tháng 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
05/09 14:00 | KT | Ningxia Qidongli | 2 - 1 | Beijing Tech | north 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Indonesia |
||||||
05/09 15:00 | KT | Kalteng Putra | 2 - 1 | Pakindo Mojokerto Putra | bảng miền đông | |
05/09 15:00 | KT | Psim Yogyakarta | 1 - 1 | Psbs Biak | bảng miền đông | |
05/09 15:30 | KT | Persita Tangerang | 1 - 1 | Semen Padang | bảng miền tây | |
05/09 15:50 | KT | Persiwa Wamena | 1 - 1 | Madura | bảng miền đông | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc |
||||||
05/09 17:00 | KT | [7]Changwon City | 2 - 1 | Cheonan City[7] | 22 | |
05/09 17:00 | KT | [6]Gangneung | 1 - 2 | Gyeongju KHNP[6] | 22 | |
05/09 17:00 | KT | [8]Busan Transpor Tation | 1 - 1 | Incheon Korail[8] | 22 | |
05/09 17:30 | KT | [2]Gimhae City | 3 - 4 | Mokpo City[2] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nhật Bản |
||||||
05/09 17:00 | KT | [JPN D2-15]Ventforet Kofu | 2 - 2 | Kashiwa Reysol[JPN D2-15] | tứ kết | |
05/09 17:00 | KT | [JPN D1-8]Kashima Antlers | 1 - 1 | Kawasaki Frontale[JPN D1-8] | tứ kết | |
05/09 17:00 | KT | [JPN D1-17]Gamba Osaka | 0 - 4 | Yokohama F Marinos[JPN D1-17] | tứ kết | |
05/09 17:00 | KT | [JPN D1-13]Shonan Bellmare | 3 - 0 | Cerezo Osaka[JPN D1-13] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Việt Nam |
||||||
05/09 17:00 | KT | [VIE D1-3]Sông Lam Nghệ An | 0 - 4 | Thanh Hóa[VIE D1-3] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
05/09 17:45 | KT | [18]Air Force Central | 1 - 5 | Navy[18] | 27 | |
05/09 17:45 | KT | [15]Sukhothai | 1 - 2 | BEC Tero Sasana[15] | 27 | |
05/09 18:00 | KT | [2]Bangkok United FC | 3 - 2 | Bangkok Glass Pathum[2] | 27 | |
05/09 18:00 | KT | [12]Chainat FC | 4 - 5 | Ubon Umt United[12] | 27 | |
05/09 19:00 | KT | [7]Samut Prakan City | 0 - 1 | Nakhon Ratchasima[7] | 27 | |
05/09 19:00 | KT | [1]Buriram United | 1 - 0 | Chiangrai United[1] | 27 | |
05/09 19:00 | KT | [9]Ratchaburi FC | 1 - 2 | Suphanburi FC[9] | 27 | |
05/09 20:00 | KT | [4]Muang Thong United | 4 - 1 | Chonburi Shark FC[4] | 27 | |
05/09 20:00 | KT | [5]Prachuap Khiri Khan | 2 - 1 | Port[5] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
05/09 18:20 | KT | [1]Nurafshon | 6 - 0 | Yozyovon[1] | league b | |
05/09 18:30 | KT | [5]Iftixor Oltiariq | 1 - 3 | Lokomotiv Bfk[5] | league b | |
05/09 19:00 | KT | [4]Sherdor Samarqand | 8 - 2 | Hotira Namangan[4] | league b | |
05/09 19:00 | KT | [6]Zaamin | 4 - 0 | Fk Gijduvon[6] | league b | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovenia |
||||||
05/09 19:00 | KT | [12]Nk Radomlje | 5 - 1 | Jadran Dekani[12] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm |
||||||
05/09 20:00 | KT | Strogino Moscow | 4 - 1 | Khimki Reserve | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||||||
05/09 20:00 | AO Episkopis Rethymno | ? - ? | Pallixouriako | |||
05/09 21:00 | KT | Anagennisi Plagia | 0 - 5 | Thesprotos | ||
05/09 21:00 | KT | [GRE D3S-25]Ermis Amyntaiou | 2 - 1 | Tsaritsani FC[GRE D3S-25] | ||
Lịch thi đấu bóng đá SAFF CUP |
||||||
05/09 20:00 | KT | Ấn Độ | 2 - 0 | Sri Lanka | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
05/09 20:45 | [9]Ri 3 Corrales | ? - ? | Fulgencio Yegros[9] | |||
Lịch thi đấu bóng đá UAE Emirates Cup |
||||||
05/09 20:50 | KT | [UAE LP-10]Al Nasr Dubai | 1 - 0 | Emirate[UAE LP-10] | bảng | |
05/09 20:55 | KT | Al-Jazira UAE | 5 - 2 | Ahli Al-Fujirah | bảng 1 | |
05/09 23:30 | KT | [UAE LP-2]Al-Sharjah | 1 - 4 | Al Ain[UAE LP-2] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||||||
05/09 21:00 | KT | Hebar Pazardzhik | 3 - 1 | Vihren Sandanski | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro |
||||||
05/09 21:00 | KT | Decic Tuzi | 0 - 2 | Ofk Igalo | 5 | |
05/09 21:00 | KT | Jedinstvo Bijelo Polje | 0 - 0 | Bokelj Kotor | 5 | |
05/09 21:00 | KT | Mladost Podgorica | 2 - 1 | Berane | 5 | |
05/09 21:00 | KT | Otrant | 1 - 1 | Jezero Plav | 5 | |
05/09 21:00 | KT | Arsenal Tivat | 1 - 0 | Kom Podgorica | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia |
||||||
05/09 21:30 | KT | Dvory Nad Zitavou | 0 - 7 | Nitra | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Sokol Medzibrod | 0 - 3 | Ftc Filakovo | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Dunajska Luzna | 0 - 2 | Stk 1914 Samorin | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Gerlachov | 2 - 6 | MFK Ruzomberok | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Kysucke Nove Mesto | 0 - 3 | Zlate Moravce | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Kolarovo | 0 - 4 | Mfk Nova Dubnica | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Kechnec | 0 - 2 | Sport Podbrezova | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Humenne | 1 - 4 | Mfk Vranov Nad Topou | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Mladost Kalsa | 1 - 1 | Slavoj Trebisov | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Slovan Hlohovec | 1 - 2 | FK Senica | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Slovan Simonovany | 2 - 0 | Rohoznik | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Spisske Podhradie | 0 - 3 | Poprad | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Start Hrabusice | 2 - 2 | MFK Kosice | 4 | |
05/09 21:30 | KT | OSK Svosov | 3 - 6 | Trencin | 3 | |
05/09 21:30 | KT | Nove Mesto | 0 - 0 | Malzenice | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Slovan Galanta | 0 - 2 | Skf Sered | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Fc Vydrany | 4 - 0 | Kfc Kalna Nad Hronom | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Mfk Lokomotiva Zvolen | 1 - 1 | Inter Bratislava | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Bacuch | 1 - 1 | KFC Komarno | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Cierne | 0 - 1 | Lokomotiva Kosice | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Namestovo | 0 - 0 | Zemplin Michalovce | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Pavlovce Nad Uhom | 1 - 1 | Odeva Lipany | 4 | |
05/09 21:30 | KT | Horne Oresany | 5 - 3 | Mfk Vrbove | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam |
||||||
05/09 21:30 | KT | Volgar-Gazprom Astrachan | 2 - 0 | Krasnodar Iii | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela Cup |
||||||
05/09 21:30 | KT | Deportivo La Guaira | 2 - 1 | Monagas SC | 1/16 | |
06/09 02:30 | KT | Atletico Venezuela | 0 - 0 | Metropolitanos | 1/16 | |
06/09 03:00 | KT | Carabobo | 0 - 0 | Yaracuy | 1/16 | |
06/09 03:30 | KT | Zulia | 2 - 0 | Deportivo Jbl Del Zulia | 1/16 | |
06/09 04:00 | KT | Urena Sc | 2 - 1 | Llaneros Guanare | 1/16 | |
06/09 04:00 | KT | Deportivo Anzoategui | 0 - 0 | Angostura | 1/16 | |
06/09 04:00 | KT | Aragua | 1 - 0 | Caracas FC | 1/16 | |
06/09 04:00 | KT | Deportivo Tachira | 1 - 1 | Zamora Barinas | 1/16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
05/09 21:45 | KT | [4]Warta Poznan | 2 - 2 | Bytovia Bytow[4] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
05/09 22:00 | KT | [CZE CFLC-12]Stechovice | 1 - 5 | Slovan Liberec[CZE CFLC-12] | 3 | |
05/09 22:00 | KT | Sokol Tasovice | 2 - 5 | Synot Slovacko | 3 | |
05/09 22:00 | KT | [CZE CFLC-1]Sokol Zapy | 1 - 4 | Pribram[CZE CFLC-1] | 3 | |
05/09 22:00 | KT | Slovan Rosice | 0 - 2 | Brno | 3 | |
05/09 22:59 | KT | [CZE CFLM-5]Slavia Kromeriz | 0 - 5 | Zlin[CZE CFLM-5] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||||||
05/09 22:00 | KT | NB Bornholm | 0 - 2 | Hillerod Fodbold | Round 2 | |
05/09 22:15 | KT | [DEN D1-8]Fremad Amager | 2 - 5 | Roskilde[DEN D1-8] | Round 2 | |
05/09 22:15 | KT | [DEN D2A-1]Brabrand IF | 2 - 3 | Silkeborg IF[DEN D2A-1] | Round 2 | |
05/09 22:15 | KT | [DEN D2A-12]Kjellerup IF | 0 - 1 | Middelfart[DEN D2A-12] | Round 2 | |
05/09 22:15 | KT | [DEN D4-37]If Lyseng | 1 - 1 | Hobro I.K.[DEN D4-37] | Round 2 | |
05/09 22:15 | KT | Egen Ui | 1 - 9 | Vendsyssel | Round 2 | |
05/09 22:15 | KT | Horsholm-Usserod IK | 1 - 11 | Esbjerg FB | Round 2 | |
05/09 22:30 | KT | [DEN D2A-9]Sydvest | 0 - 2 | Aarhus AGF[DEN D2A-9] | Round 2 | |
06/09 00:00 | KT | [DEN D1-6]Elite 3000 Helsingor | 1 - 1 | Naestved[DEN D1-6] | Round 2 | |
06/09 00:30 | KT | [DEN D2B-7]B93 Copenhagen | 1 - 3 | Herfolge Boldklub Koge[DEN D2B-7] | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Coppa Italia Lega PRO |
||||||
05/09 22:00 | KT | [ITA S4-53]As Calcio Potenza | 3 - 0 | Bisceglie 1913[ITA S4-53] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
05/09 22:00 | KT | Maardu Fc Starbunker | 4 - 0 | Laanemaa Haapsalu | 1/8 Finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
05/09 22:40 | KT | [5]Al Nojoom | 0 - 0 | Al Shoalah[5] | 2 | |
05/09 22:40 | KT | [6]Al Nahdha | 0 - 0 | Al Jabalain[6] | 2 | |
05/09 22:55 | KT | [9]Al Qaisoma | 1 - 0 | Al Washm[9] | 2 | |
05/09 22:59 | KT | [2]Najran | 1 - 0 | Al Orubah[2] | 2 | |
05/09 23:35 | KT | [3]Jeddah | 0 - 1 | Al-Ansar[3] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||||||
05/09 23:30 | KT | CD Mensajero | 0 - 3 | Compostela | Round 1 | |
06/09 00:00 | KT | UD Poblense | 1 - 4 | Ontinyent CF | Round 1 | |
06/09 01:00 | KT | [SPA D32-7]Union Langreo | 1 - 2 | UD Logrones[SPA D32-7] | Round 1 | |
06/09 01:00 | KT | [SPA D33-14]CD Castellon | 1 - 0 | UB Conquense[SPA D33-14] | Round 1 | |
06/09 01:00 | KT | [SPA D33-8]Lleida | 2 - 0 | Teruel[SPA D33-8] | Round 1 | |
06/09 01:00 | KT | [SPA D34-16]UCAM Murcia | 2 - 0 | AD Ceuta[SPA D34-16] | Round 1 | |
06/09 01:00 | KT | [SPA D31-20]Rapido de Bouzas | 0 - 4 | Salamanca[SPA D31-20] | Round 1 | |
06/09 01:00 | KT | [SPA D31-13]Inter De Madrid | 2 - 2 | Fuenlabrada[SPA D31-13] | Round 1 | |
06/09 01:00 | KT | [SPA D31-2]CD Artistico Navalcarnero | 0 - 2 | Cultural Leonesa[SPA D31-2] | Round 1 | |
06/09 01:00 | KT | [SPA D32-16]SD Gernika | 1 - 0 | Cultural de Durango[SPA D32-16] | Round 1 | |
06/09 01:15 | KT | Barakaldo CF | 0 - 0 | UD Mutilve | Round 1 | |
06/09 01:30 | KT | [SPA D32-8]CD Mirandes | 0 - 1 | Racing de Santander[SPA D32-8] | Round 1 | |
06/09 01:30 | KT | [SPA D32-1]Calahorra | 1 - 1 | Gimnastica Torrelavega[SPA D32-1] | Round 1 | |
06/09 01:30 | KT | Yeclano Deportivo | 1 - 1 | UD Melilla | Round 1 | |
06/09 01:30 | KT | [SPA D34-7]UD Marbella | 0 - 1 | CD Ebro[SPA D34-7] | Round 1 | |
06/09 01:30 | KT | Ue Cornella | 1 - 1 | Sant Andreu | Round 1 | |
06/09 01:45 | KT | [SPA D34-20]Don Benito | 0 - 1 | Cartagena[SPA D34-20] | Round 1 | |
06/09 01:45 | KT | [SPA D34-8]Talavera CF | 2 - 2 | Real Jaen CF[SPA D34-8] | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
06/09 00:00 | KT | Alamal Atbara | 3 - 0 | Hay Al Wadi | relegation playoff 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
06/09 00:30 | KT | [7]Leiknir Reykjavik | 2 - 1 | Throttur[7] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
06/09 01:00 | [BRA CPY-18]Internacional Rs Youth | ? - ? | Vitoria Salvador Youth[BRA CPY-18] | |||
06/09 01:00 | [BRA CPY-151]Coritiba Youth Pr | ? - ? | Cr Flamengo Rj Youth[BRA CPY-151] | |||
Lịch thi đấu bóng đá VL U21 Châu Âu |
||||||
06/09 01:30 | KT | San Marino U21 | 0 - 2 | CH Séc U21 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
06/09 01:45 | KT | [21]Havant and Waterlooville | 2 - 1 | Aldershot Town[21] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
06/09 02:00 | KT | [(c)-9]Jorge Wilstermann | 4 - 0 | Real Potosi[(c)-9] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
06/09 03:00 | KT | [13]Barranquilla | 1 - 1 | Llaneros FC[13] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
06/09 04:00 | KT | [(c)-12]Patriotas | 1 - 1 | Deportivo Pasto[(c)-12] | clausura | |
06/09 06:00 | KT | [(c)-14]America de Cali | 2 - 1 | Jaguares De Cordoba[(c)-14] | clausura | |
06/09 06:00 | KT | [(c)-11]Independiente Santa Fe | 3 - 1 | Envigado[(c)-11] | clausura | |
06/09 08:30 | KT | [(c)-5]Atletico Nacional | 2 - 3 | Atletico Bucaramanga[(c)-5] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
06/09 04:00 | KT | [(A)-11]Santos De Guapiles | 1 - 0 | Perez Zeledon[(A)-11] | Apertura | |
06/09 04:05 | KT | [(A)-9]AD grecia | 1 - 1 | Cartagines Deportiva SA[(A)-9] | Apertura | |
06/09 08:30 | KT | [(A)-6]Ad San Carlos | 2 - 1 | Alajuelense[(A)-6] | Apertura | |
06/09 09:00 | KT | [(A)-1]Deportivo Saprissa | 4 - 0 | Limon[(A)-1] | Apertura | |
06/09 09:05 | KT | [(A)-5]Herediano | 2 - 0 | AD Carmelita[(A)-5] | Apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
06/09 04:45 | KT | Portuguesa de Desportos | 1 - 2 | Trujillanos FC | clausura 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
06/09 05:30 | KT | [12]Botafogo | 1 - 1 | Cruzeiro[12] | 23 | |
06/09 05:30 | KT | [11]Bahia | 2 - 0 | Sport Club Recife[11] | 23 | |
06/09 06:00 | KT | [19]Ceara | 2 - 1 | Corinthians Paulista[19] | 23 | |
06/09 07:00 | KT | [20]Parana PR | 1 - 1 | Chapecoense SC[20] | 23 | |
06/09 07:00 | KT | [5]Palmeiras | 2 - 0 | Atletico Paranaense[5] | 23 | |
06/09 07:45 | KT | [2]Internacional | 2 - 1 | Flamengo[2] | 23 | |
06/09 07:45 | KT | [6]Atletico Mineiro | 1 - 0 | Sao Paulo[6] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
06/09 06:00 | KT | [3]New York City Fc | 0 - 1 | New England Revolution[3] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
06/09 06:00 | KT | [12]Indy Eleven | 3 - 0 | New York Red Bulls B[12] | loại | |
06/09 09:00 | KT | [31]Tacoma Defiance | 4 - 4 | Tulsa Roughneck[31] | loại | |
06/09 09:30 | KT | [3]Phoenix Rising Arizona U | 1 - 0 | Rio Grande Valley Fc Toros[3] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
06/09 07:00 | KT | [MEX D2(a)-9]Alebrijes De Oaxaca | 1 - 1 | Morelia[MEX D2(a)-9] | ||
06/09 07:00 | KT | [MEX D2(a)-5]Atletico San Luis | 0 - 3 | Cafetaleros De Tapachula[MEX D2(a)-5] | ||
06/09 09:00 | KT | [MEX D1(a)-8]Toluca | 1 - 0 | Club Tijuana[MEX D1(a)-8] | ||
06/09 09:00 | KT | [MEX D2(a)-13]Csyd Dorados De Sinaloa | 1 - 0 | Veracruz[MEX D2(a)-13] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp