Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
06/02 15:30 | KT | [FFSA PL-9]Poet Adelarde Pirates | 1 - 1 | Western Strikers SC[FFSA PL-9] | tháng 2 | |
06/02 16:00 | KT | [AUS BPL-9]Ipswich Knights Sc | 3 - 1 | Southside Eagles[AUS BPL-9] | tháng 2 | |
06/02 16:00 | KT | [AUS VPL-1]Oakleigh Cannons | 3 - 0 | Heidelberg United[AUS VPL-1] | tháng 2 | |
06/02 16:00 | KT | [RUS PR-11]Rubin Kazan | 2 - 0 | Diosgyor[RUS PR-11] | tháng 2 | |
06/02 18:30 | KT | [SVK D2-8]Partizan Bardejov | 0 - 0 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D2-8] | tháng 2 | |
06/02 18:45 | KT | Valerenga | 4 - 0 | Kongsvinger | tháng 2 | |
06/02 19:00 | KT | [UKR D2-10]Obolon Kiev | 4 - 2 | Zirka Kirovohrad[UKR D2-10] | tháng 2 | |
06/02 19:00 | KT | [UKR D1-1]Shakhtar Donetsk | 0 - 1 | Jiangsu Suning[UKR D1-1] | tháng 2 | |
06/02 19:00 | KT | [SER D1-10]Radnik Surdulica | 3 - 1 | Proleter Novi Sad[SER D1-10] | tháng 2 | |
06/02 19:00 | KT | [BUL D2-15]Sozopol | 0 - 3 | CSKA Sofia[BUL D2-15] | tháng 2 | |
06/02 19:00 | KT | [CHA CSL-6]Shandong Taishan | 1 - 2 | Riga Fc[CHA CSL-6] | tháng 2 | |
06/02 19:00 | KT | [SCO L1-2]Ayr Utd | 3 - 1 | Albion Rovers[SCO L1-2] | tháng 2 | |
06/02 19:00 | KT | [KAZ PR-1]Astana | 6 - 0 | Liaoning Whowin[KAZ PR-1] | tháng 2 | |
06/02 19:15 | KT | [RUS D2S-6]Legion Dynamo | 3 - 1 | FK Angusht Nazran[RUS D2S-6] | tháng 2 | |
06/02 20:00 | KT | [RUS PR-6]Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | 0 - 0 | Nitra[RUS PR-6] | tháng 2 | |
06/02 20:00 | KT | [SER D1-2]Partizan Belgrade | 0 - 1 | Liepajas Metalurgs[SER D1-2] | tháng 2 | |
06/02 20:00 | [UKR D1-10]Chernomorets Odessa | ? - ? | Vysocina Jihlava[UKR D1-10] | tháng 2 | ||
06/02 20:30 | KT | Vlazrimi Struga | 0 - 4 | FK Javor Ivanjica | tháng 2 | |
06/02 21:00 | KT | [LIT D1-1]Suduva | 0 - 1 | Zlin[LIT D1-1] | tháng 2 | |
06/02 21:00 | KT | [RUS D1-13]FK Khimki | 3 - 0 | Dolgiye Prudy[RUS D1-13] | tháng 2 | |
06/02 21:00 | [SWE D1-13]GIF Sundsvall | ? - ? | Jonkopings Sodra IF[SWE D1-13] | tháng 2 | ||
06/02 21:00 | KT | [SWE D1-13]GIF Sundsvall | 3 - 5 | GAIS[SWE D1-13] | tháng 2 | |
06/02 21:00 | KT | [RUS PR-10]Arsenal Tula | 0 - 1 | Dinamo Tbilisi[RUS PR-10] | tháng 2 | |
06/02 21:00 | KT | [CRO D2-1]Hnk Gorica | 0 - 3 | Istra 1961[CRO D2-1] | tháng 2 | |
06/02 21:00 | KT | [CZE D1-12]Brno | 0 - 1 | BATE Borisov[CZE D1-12] | tháng 2 | |
06/02 21:30 | KT | [GER RegR.B-1]Munchen 1860 | 1 - 0 | Zaglebie Sosnowiec[GER RegR.B-1] | tháng 2 | |
06/02 21:30 | KT | [CRO D1-4]NK Rijeka | 2 - 0 | Krsko Posavlje[CRO D1-4] | tháng 2 | |
06/02 21:30 | [SWE D1 SNS-3]Utsiktens BK | ? - ? | Savedalens IF[SWE D1 SNS-3] | tháng 2 | ||
06/02 22:00 | KT | [RUS PR-4]Krasnodar FK | 2 - 1 | Stromsgodset[RUS PR-4] | tháng 2 | |
06/02 22:00 | KT | [UKR D1-6]Olimpic Donetsk | 3 - 0 | Banik Ostrava[UKR D1-6] | tháng 2 | |
06/02 22:59 | KT | [SUI D3-5]Stade Nyonnais | 1 - 2 | Hammarby[SUI D3-5] | tháng 2 | |
07/02 00:00 | KT | [SPA D33-3]Elche | 0 - 3 | CSKA Moscow[SPA D33-3] | tháng 2 | |
07/02 00:00 | KT | [AUT D2-5]TSV Hartberg | 3 - 1 | Sc Gleisdorf[AUT D2-5] | tháng 2 | |
07/02 00:00 | KT | [NOR AL-7]Levanger | 3 - 3 | Stjordals Blink[NOR AL-7] | tháng 2 | |
07/02 00:00 | KT | Fcm Traiskirchen | 1 - 0 | Sv Wimpassing | tháng 2 | |
07/02 02:00 | Nordstrand | ? - ? | Grei | tháng 2 | ||
07/02 02:45 | [IRE D1-8]Athlone | ? - ? | Sligo Rovers[IRE D1-8] | tháng 2 | ||
07/02 02:45 | [SAN L-13]San Giovanni | ? - ? | Folgore/falciano[SAN L-13] | tháng 2 | ||
07/02 03:35 | KT | [MLS-7]New England Revolution | 1 - 1 | Cincinnati[MLS-7] | tháng 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Premier League |
||||||
06/02 15:45 | KT | [10]Kuantan FA | 1 - 1 | Misc Mifa Petaling [10] | 2 | |
06/02 15:45 | KT | Pulau Pinang | 2 - 1 | Ukm | 2 | |
06/02 20:00 | KT | [6]PDRM | 2 - 6 | Felda United FC[6] | 2 | |
06/02 20:00 | KT | Felcra | 1 - 1 | Sabah FA | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
06/02 16:00 | KT | Brisbane Roar Am | 2 - 1 | SWQ Thunder | 1 | |
06/02 16:00 | [11]Brisbane Roar Am | ? - ? | SWQ Thunder[11] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
06/02 18:30 | KT | Al Diwaniya | 0 - 1 | Al Quwa Al Jawiya | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
06/02 19:00 | KT | Churchill Brothers | 1 - 0 | Aizawl | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
06/02 19:55 | KT | [3]Al Tai | 3 - 1 | Al Mojzel[3] | 20 | |
06/02 20:00 | KT | Dhamk | 0 - 2 | Al Wehda Mecca | 20 | |
06/02 20:15 | KT | [12]Al Watani | 3 - 1 | Najran[12] | 20 | |
06/02 22:10 | KT | Al Nojoom | 2 - 2 | Al Khaleej Club | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
06/02 20:00 | KT | [10]Kelantan FA | 1 - 1 | Terengganu[10] | 2 | |
06/02 20:00 | KT | [2]Johor FC | 3 - 0 | PKNP[2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Scotland |
||||||
06/02 21:00 | [10]St Johnstone U20 | ? - ? | Dundee United U20[10] | |||
06/02 21:00 | [7]Ross County U20 | ? - ? | St Mirren U20[7] | |||
07/02 01:00 | KT | [3]Dundee U20 | 3 - 2 | Hibernian Fc U20[3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
06/02 21:00 | KT | [10]Om Medea | 1 - 0 | Mc Alger[10] | 19 | |
06/02 22:59 | KT | [3]Js Saoura | 0 - 0 | Es Setif[3] | 19 | |
07/02 00:00 | KT | Cr Belouizdad | 1 - 0 | Us Biskra | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
06/02 21:30 | KT | [2]Chennai Titans | 1 - 3 | Bengaluru[2] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
06/02 22:00 | KT | [13]Aris Limassol | 0 - 6 | AEP Paphos[13] | 23 | |
06/02 22:59 | KT | [1]APOEL Nicosia | 7 - 1 | Ethnikos Achnas[1] | 23 | |
06/02 22:59 | KT | [11]Nea Salamis | 2 - 0 | Olympiakos Nicosia[11] | 23 | |
07/02 00:00 | KT | AEK Larnaca | 2 - 1 | Alki Oroklini | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Champions League UEFA U19 |
||||||
06/02 22:00 | KT | Inter Milan U19 | 3 - 3 | Spartak Moskva U19 | playoffs | |
06/02 22:00 | KT | Nitra U19 | 2 - 3 | Feyenoord Rotterdam U19 | playoffs | |
07/02 00:00 | KT | Ajax Amsterdam U19 | 0 - 0 | Paris Saint Germain U19 | playoffs | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Israel |
||||||
07/02 00:00 | KT | Hapoel Kfar Saba | 0 - 2 | Beitar Jerusalem | tứ kết | |
07/02 02:00 | KT | Maccabi Haifa | 2 - 2 | Hapoel Haifa | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
07/02 00:30 | KT | [TUR D1-14]Genclerbirligi | 0 - 1 | Besiktas[TUR D1-14] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đức |
||||||
07/02 00:30 | KT | [GER D3-1]SC Paderborn 07 | 0 - 6 | Bayern Munich[GER D3-1] | Quarter Final | |
07/02 02:45 | KT | [GER D1-3]Bayer Leverkusen | 2 - 2 | Werder Bremen[GER D1-3] | Quarter Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Pháp |
||||||
07/02 00:30 | KT | [FRA D2-11]Auxerre | 0 - 3 | Les Herbiers[FRA D2-11] | 1/16 final | |
07/02 00:30 | KT | Bourg Peronnas | 0 - 9 | Marseille | 1/16 final | |
07/02 03:05 | KT | [FRA D2-7]Sochaux | 1 - 4 | Paris Saint Germain[FRA D2-7] | 1/16 final | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
07/02 02:45 | KT | [6]Motherwell FC | 2 - 0 | St Johnstone[6] | 15 | |
07/02 02:45 | KT | [11]Partick Thistle | 0 - 2 | Glasgow Rangers[11] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
07/02 02:45 | KT | [5]Zwolle | 3 - 2 | SC Heerenveen[5] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
07/02 02:45 | KT | [24]Bury | 2 - 1 | AFC Wimbledon[24] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
07/02 02:45 | KT | [8]Accrington Stanley | 2 - 1 | Swindon[8] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
07/02 02:45 | KT | [24]Gosport Borough | 1 - 7 | Kings Lynn[24] | 15 | |
07/02 02:45 | KT | [4]Hereford | 2 - 0 | Bishop's Stortford[4] | 25 | |
07/02 02:45 | KT | [10]Banbury United | 1 - 1 | Basingstoke Town[10] | 31 | |
07/02 02:45 | KT | [8]Slough Town | 4 - 0 | Redditch United[8] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
07/02 02:45 | KT | [20]Rushall Olympic | 3 - 0 | Lancaster City[20] | 22 | |
07/02 02:45 | KT | [23]Stalybridge Celtic | 2 - 0 | Stafford Rangers[23] | 22 | |
07/02 02:45 | KT | [24]Sutton Coldfield Town | 3 - 1 | Marine[24] | 24 | |
07/02 02:45 | KT | [17]Matlock Town | 1 - 3 | Warrington Town AFC[17] | 28 | |
07/02 02:45 | KT | Coalville | 1 - 3 | Shaw Lane Association | 22 | |
07/02 02:50 | KT | [1]Altrincham | 3 - 2 | Ashton United[1] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
07/02 02:45 | KT | [ENG LCH-21]Birmingham | 1 - 1 | Huddersfield Town[ENG LCH-21] | Round 4 Playoff | |
07/02 02:45 | KT | [ENG L1-23]Rochdale | 1 - 0 | Millwall[ENG L1-23] | Round 4 Playoff | |
07/02 03:05 | KT | [ENG PR-19]Swansea City | 8 - 1 | Notts County[ENG PR-19] | Round 4 Playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá England Johnstone |
||||||
07/02 02:45 | KT | [ENG L2-19]Yeovil Town | 3 - 2 | Fleetwood Town[ENG L2-19] | quarter finals | |
07/02 02:45 | KT | [ENG L2-9]Lincoln City | 1 - 1 | Chelsea U21[ENG L2-9] | semi finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ |
||||||
07/02 02:45 | KT | [BEL D1-8]Genk | 1 - 0 | Kortrijk[BEL D1-8] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
07/02 02:45 | KT | [8]Falkirk | 3 - 1 | Brechin City[8] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
07/02 02:45 | KT | [1]Raith Rovers | 3 - 1 | Albion Rovers[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
07/02 02:45 | KT | [7]Glentoran | 2 - 1 | Ballinamallard United[7] | regular season | |
07/02 02:45 | KT | [10]Warrenpoint Town | 1 - 3 | Linfield FC[10] | regular season | |
07/02 02:45 | KT | [11]Carrick Rangers | 0 - 3 | Crusaders FC[11] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
07/02 02:45 | KT | [ENG RYM-1]Billericay Town | 3 - 2 | Harrogate Town[ENG RYM-1] | ||
07/02 02:45 | KT | [ENG Conf-7]Bromley | 7 - 1 | Workington[ENG Conf-7] | ||
07/02 02:45 | KT | [ENG CS-13]East Thurrock United | 2 - 5 | Spennymoor Town[ENG CS-13] | ||
07/02 02:45 | KT | [ENG Conf-14]Gateshead | 3 - 0 | Maidstone United[ENG Conf-14] | ||
07/02 02:45 | KT | [ENG CN-9]Stockport County | 2 - 2 | Maidenhead United[ENG CN-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bắc Ireland |
||||||
07/02 02:45 | KT | Newry City | 1 - 3 | Glenavon Lurgan | round 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá San Marino |
||||||
07/02 02:45 | KT | San Giovanni | 0 - 2 | Folgore/falciano | 15 | |
07/02 02:45 | KT | S.S Pennarossa | 0 - 1 | SP Libertas | 15 | |
07/02 02:45 | KT | Fiorentino | 0 - 5 | AC Juvenes/Dogana | 15 | |
07/02 02:45 | KT | Tre Penne | 4 - 0 | Ss Virtus | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
07/02 03:00 | KT | [18]Aves | 3 - 0 | Boavista[18] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
07/02 03:00 | KT | [14]Club Atletico Colegiales | 0 - 1 | Almirante Brown[14] | ||
07/02 03:00 | KT | [7]CA Fenix Pilar | 1 - 1 | Talleres Rem De Escalada[7] | ||
07/02 03:05 | KT | [10]Comunicaciones BsAs | 0 - 2 | Estudiantes de Caseros[10] | ||
07/02 03:30 | KT | [11]San Telmo | 0 - 0 | Ca San Miguel[11] | ||
07/02 06:05 | KT | [9]Atletico Atlanta | 2 - 0 | Deportivo Espanol[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Argentina D Group Tebolidun League |
||||||
07/02 03:00 | KT | Centro Espanol | 2 - 0 | Ca Lugano | 16 | |
07/02 03:25 | KT | Claypole | 0 - 1 | Deportivo Muniz | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
07/02 04:15 | KT | Nacional(AM) | 0 - 0 | Ponte Preta | 1 | |
07/02 05:15 | KT | Brasiliense (DF) | 1 - 1 | Oeste FC | 1 | |
07/02 05:30 | KT | Inter De Limeira | 1 - 0 | Rio Branco (AC) | 1 | |
07/02 06:30 | KT | [BRA CGD-5]Aparecidense Go | 2 - 1 | Botafogo[BRA CGD-5] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
07/02 05:15 | KT | [PAR D1-3]Guarani CA | 6 - 0 | Carabobo[PAR D1-3] | 2 | |
07/02 07:30 | KT | [PER D1(c)-3]Melgar | 0 - 1 | Santiago Wanderers[PER D1(c)-3] | 2 | |
07/02 07:30 | KT | [ECU D1-4]Independiente Jose Teran | 2 - 2 | CA Banfield[ECU D1-4] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
07/02 06:00 | KT | [9]Union San Felipe | 1 - 1 | Cd Magallanes[9] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Pernambucano |
||||||
07/02 06:00 | KT | [1]Nautico PE | 4 - 0 | Salgueiros AC[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
07/02 07:00 | KT | San Jose | 3 - 0 | Royal Pari | apertura 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brasil Campeonato do Nordeste Primeira |
||||||
07/02 07:45 | KT | [BRA PE-10]Santa Cruz (PE) | 3 - 0 | Treze Campina Grande PB[BRA PE-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
07/02 07:55 | KT | Central Cordoba Sde | 1 - 2 | Union Villa Krause | qualifying 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
07/02 08:00 | KT | [(c)-8]AD Carmelita | 1 - 0 | Universidad de Costa Rica[(c)-8] | Clausura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp