Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
06/04 11:30 | KT | Cumberland United | 4 - 2 | Sturt Lions | 9 | |
06/04 11:30 | KT | Adelaide Cobras | 2 - 0 | Seaford Rangers | 9 | |
06/04 11:30 | KT | Eastern United | 0 - 6 | Playford City Patriots | 9 | |
06/04 11:30 | KT | Northern Demons | 0 - 2 | Adelaide Olympic | 9 | |
06/04 11:30 | KT | Gawler Eagles | 0 - 2 | Adelaide Victory | 9 | |
06/04 11:30 | KT | Salisbury United | 3 - 4 | Adelaide Hills | 9 | |
06/04 11:30 | KT | Noarlunga United | 2 - 2 | The Cove | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
06/04 12:00 | KT | [13]Werribee City Sc | 1 - 1 | Hume City[13] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
06/04 12:30 | KT | [1]Adelaide Blue Eagles | 4 - 2 | Para Hills Knights[1] | 9 | |
06/04 12:30 | KT | [7]Adelaide Raiders SC | 0 - 1 | Adelaide Comets FC[7] | 9 | |
06/04 12:30 | KT | [14]Adelaide Panthers | 2 - 2 | Poet Adelarde Pirates[14] | 9 | |
06/04 12:30 | KT | [3]West Adelaide | 1 - 0 | North Eastern Metrostars[3] | 9 | |
06/04 14:30 | KT | [11]White City Woodville | 0 - 2 | Modbury Jets[11] | 9 | |
06/04 15:30 | KT | [4]West Torrens Birkalla | 3 - 1 | Campbelltown City SC[4] | 9 | |
06/04 16:30 | KT | [10]Adelaide City FC | 6 - 1 | Croydon Kings[10] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales Premier League |
||||||
06/04 12:45 | KT | Rockdale City Suns | 0 - 1 | Marconi Stallions | 4 | |
06/04 13:15 | KT | A.p.i.a. Leichhardt Tigers | 2 - 2 | Sydney Olympic | 4 | |
06/04 14:00 | KT | Sydney United | 5 - 1 | South Coast Wolves | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
06/04 14:00 | KT | [10]Newcastle Jets FC | 0 - 2 | Perth Glory FC[10] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
06/04 14:30 | KT | [1]PSM Makassar | 4 - 0 | Persiba Balikpapan[1] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
06/04 17:30 | KT | Fc Bulleen Lions | 2 - 0 | Melbourne Heart Youth | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đông Đan Mạch |
||||||
06/04 18:00 | KT | [3]Avarta | 1 - 1 | Sollerod Vedbaek[3] | 18 | |
06/04 18:00 | KT | [2]Elite 3000 Helsingor | 4 - 0 | B93 Copenhagen[2] | 18 | |
06/04 18:00 | KT | [16]Svebolle | 0 - 1 | Fremad Amager[16] | 18 | |
06/04 20:00 | KT | [7]B 1908 | 1 - 1 | Avedore IF[7] | 18 | |
06/04 20:00 | KT | [4]HIK | 4 - 0 | Hvidovre IF[4] | 18 | |
06/04 20:00 | KT | [15]Herlev IF | 0 - 3 | Gentofte Vangede If/gvi[15] | 18 | |
06/04 20:00 | KT | [9]Holbaek | 1 - 0 | Nykobing Falster[9] | 18 | |
06/04 20:00 | KT | [13]Rishoj | 0 - 0 | BK Frem[13] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Đan Mạch |
||||||
06/04 18:00 | KT | [16]Kolding Bk | 4 - 2 | Naestved[16] | 18 | |
06/04 18:30 | KT | [11]Ringkobing | 2 - 2 | Marienlyst[11] | 18 | |
06/04 19:00 | KT | [7]Brabrand IF | 3 - 3 | Thisted[7] | 18 | |
06/04 20:00 | KT | [10]Svendborg fB | 1 - 1 | Middelfart[10] | 18 | |
06/04 20:00 | KT | [6]Skovbakken | 1 - 0 | Varde IF[6] | 18 | |
06/04 20:00 | KT | [3]Jammerbugt | 3 - 2 | Sydvest[3] | 18 | |
06/04 20:00 | KT | [12]Naesby BK | 2 - 1 | Kjellerup IF[12] | 18 | |
06/04 20:00 | KT | [4]Odder IGF | 0 - 1 | Kolding IF[4] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
06/04 18:00 | KT | [11]Korona Kielce | 2 - 0 | Gornik Leczna[11] | 26 | |
06/04 20:30 | KT | [8]Gornik Zabrze | 2 - 2 | Ruch Chorzow[8] | 26 | |
06/04 22:59 | KT | [3]Jagiellonia Bialystok | 2 - 2 | Wisla Krakow[3] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
06/04 18:00 | KT | [6]Mordovia Saransk Youth | 1 - 0 | Amkar Perm Youth[6] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
06/04 18:00 | KT | Uzbekistan U20 | 2 - 1 | New Zealand U20 | tháng 4 | |
06/04 20:00 | KT | [NOR D2-C-11]Fyllingsdalen | 1 - 1 | Forde IL[NOR D2-C-11] | tháng 4 | |
06/04 20:00 | KT | [23]Nữ Phần Lan | 1 - 3 | Nữ Ba Lan[23] | tháng 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Đảo Faroe |
||||||
06/04 18:00 | KT | B36 Torshavn | 2 - 1 | Tb Tuoroyri | 1 | |
06/04 18:00 | KT | Mb Midvagur | 0 - 3 | Giza Hoyvik | 1 | |
06/04 19:00 | KT | NSI Runavik | 2 - 1 | Suduroy | 1 | |
06/04 19:00 | KT | IF Fuglafjordur | 5 - 0 | B71 Sandur | 1 | |
06/04 19:00 | KT | EB Streymur | 3 - 2 | Ki Klaksvik | 1 | |
06/04 19:00 | KT | Vikingur Gotu | 4 - 0 | Toftir B68 | 1 | |
06/04 19:00 | KT | 07 Vestur Sorvagur | 1 - 2 | Ab Argir | 1 | |
06/04 21:00 | KT | HB Torshavn | 1 - 0 | Skala Itrottarfelag | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
06/04 18:30 | KT | [2]Watford | 2 - 0 | Middlesbrough[2] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [1]AFC Bournemouth | 4 - 2 | Birmingham[1] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [7]Brentford | 2 - 2 | Nottingham Forest[7] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [14]Cardiff City | 0 - 3 | Bolton Wanderers[14] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [18]Huddersfield Town | 2 - 1 | Ipswich[18] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [4]Norwich City | 2 - 0 | Sheffield Wed[4] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [21]Rotherham United | 1 - 0 | Brighton[21] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [22]Wigan Athletic | 0 - 2 | Derby County[22] | 41 | |
06/04 23:15 | KT | [8]Wolves | 4 - 3 | Leeds United[8] | 41 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
06/04 18:45 | KT | [23]Dartford | 0 - 1 | Barnet[23] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [19]Aldershot Town | 2 - 0 | Torquay United[19] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [20]Alfreton Town | 0 - 2 | Grimsby Town[20] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [12]Chester FC | 1 - 4 | Forest Green Rovers[12] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [10]Dover Athletic | 2 - 1 | Woking[10] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [9]Gateshead | 1 - 0 | Altrincham[9] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [11]Kidderminster | 0 - 3 | Bristol Rovers[11] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [13]Lincoln City | 1 - 1 | Halifax Town[13] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [4]Macclesfield Town | 2 - 2 | Wrexham[4] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [21]Nuneaton Town | 0 - 1 | Braintree Town[21] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [18]Southport FC | 0 - 3 | AFC Telford United[18] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [22]Welling United | 1 - 2 | Eastleigh[22] | 43 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iran |
||||||
06/04 18:45 | KT | [12]Etka Gorgan | 0 - 3 | Shahrdari Tabriz[12] | group b | |
06/04 18:45 | KT | [6]Foolad Yazd | 0 - 0 | Shahrdari Bandar Abbas[6] | group b | |
06/04 18:45 | KT | [7]Gol Gohar | 0 - 1 | Damash Gilan FC[7] | group b | |
06/04 18:45 | KT | [5]Parseh Tehran | 0 - 0 | Siah Jamegan Khorasan[5] | group b | |
06/04 18:45 | KT | [8]Fajr Sepasi | 0 - 0 | Niroye Zamini[8] | group a | |
06/04 18:45 | KT | [4]Nassaji Mazandaran | 2 - 0 | Naft Gachsaran[4] | group a | |
06/04 18:45 | KT | [3]Shahrdari Ardabil | 1 - 0 | Foolad Natanz[3] | group a | |
06/04 19:00 | KT | [7]Aluminum Hormozgan | 1 - 0 | Giti Pasand Isfahan[7] | group a | |
06/04 19:00 | KT | [10]Shiri-Faraz | 1 - 1 | Pas Hamedan[10] | ||
06/04 19:00 | KT | Rahian Kermanshah | 1 - 1 | Pas Hamedan | group b 19 | |
06/04 19:15 | KT | [4]Sanat-Naft | 1 - 1 | Mes Rafsanjan[4] | group b | |
06/04 19:15 | KT | [9]Esteghlal Ahvaz | 1 - 0 | Yazd Loleh[9] | group a | |
06/04 19:15 | KT | [6]Iran Javan Bushehr | 1 - 2 | Mes Krman[6] | group a | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
06/04 19:00 | KT | [18]Mansfield Town | 0 - 1 | Shrewsbury Town[18] | 41 | |
06/04 19:00 | KT | [11]Exeter City | 2 - 0 | Newport County[11] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [1]Burton Albion FC | 1 - 0 | Wycombe Wanderers[1] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [17]Accrington Stanley | 3 - 1 | Carlisle[17] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [16]Oxford United | 0 - 0 | York City[16] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [14]Portsmouth | 2 - 1 | Plymouth Argyle[14] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [23]Tranmere Rovers | 0 - 1 | Luton Town[23] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [4]Bury | 1 - 2 | Morecambe[4] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [24]Cheltenham Town | 0 - 1 | Stevenage Borough[24] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [15]Dagenham and Redbridge | 4 - 0 | AFC Wimbledon[15] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [22]Hartlepool United FC | 0 - 1 | Southend United[22] | 41 | |
06/04 21:00 | KT | [10]Northampton Town | 0 - 1 | Cambridge United[10] | 41 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Georgia |
||||||
06/04 19:00 | KT | [10]Adeli Batumi | 0 - 2 | Samgurali Tskh[10] | group a | |
06/04 19:00 | KT | [9]Chkherimela Kharagauli | 2 - 2 | Lokomotiv Tbilisi[9] | group a | |
06/04 19:00 | KT | [8]Matchakhela Khelvachauri | 1 - 0 | Saburtalo Tbilisi[8] | group a | |
06/04 19:00 | KT | [7]Sasco Tbilisi | 1 - 1 | Chiatura[7] | group a | |
06/04 19:00 | KT | [6]STU Tbilisi | 1 - 6 | Lazika[6] | group a | |
06/04 19:00 | KT | [6]Dinamo Tbilisi II | 0 - 3 | Skuri Tsalenjikha[6] | group b | |
06/04 19:00 | KT | [4]Gagra | 0 - 0 | Algeti Marneuli[4] | group b | |
06/04 19:00 | KT | [9]Mertskhali Ozurgeti | 0 - 2 | Borjomi[9] | group b | |
06/04 19:00 | KT | [8]Meshakhte Tkibuli | 1 - 3 | Sapovnela Terjola[8] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
06/04 19:00 | KT | [16]Lokomotyvas Radviliskis | 0 - 1 | Kruoja Pakruojis Ii[16] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Anh |
||||||
06/04 19:00 | KT | [10]Sunderland U21 | 3 - 2 | Southampton U21[10] | division 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
06/04 19:30 | KT | [2]Club Brugge | 2 - 1 | Standard Liege[2] | championship playoff | |
06/04 22:59 | KT | [3]Anderlecht | 1 - 0 | Sporting Charleroi[3] | championship playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
06/04 19:30 | KT | [15]Achilles 29 | 0 - 2 | MVV Maastricht[15] | 33 | |
06/04 19:30 | KT | [7]De Graafschap | 0 - 2 | Volendam[7] | 33 | |
06/04 19:30 | KT | [2]Eindhoven | 1 - 0 | Telstar[2] | 33 | |
06/04 19:30 | KT | [5]Oss | 1 - 2 | NEC Nijmegen[5] | 33 | |
06/04 19:30 | KT | [18]Fortuna Sittard | 0 - 0 | Den Bosch[18] | 33 | |
06/04 19:30 | KT | [19]Helmond Sport | 1 - 0 | Almere City FC[19] | 33 | |
06/04 19:30 | KT | [12]Twente Enschede Am. | 0 - 1 | Emmen[12] | 33 | |
06/04 19:30 | KT | [20]RKC Waalwijk | 0 - 0 | VVV Venlo[20] | 33 | |
06/04 19:30 | KT | [9]Sparta Rotterdam | 6 - 0 | Roda JC Kerkrade[9] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||||
06/04 19:30 | KT | [11]Fredericia | 1 - 2 | Viborg[11] | 23 | |
06/04 20:00 | KT | [10]AB Kobenhavn | 0 - 3 | Horsens[10] | 23 | |
06/04 20:00 | KT | [8]Roskilde | 2 - 0 | Vejle[8] | 23 | |
06/04 20:00 | KT | [7]Herfolge Boldklub Koge | 1 - 0 | Bronshoj[7] | 23 | |
06/04 20:00 | KT | [6]Skive IK | 1 - 0 | Lyngby[6] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng Bayern |
||||||
06/04 19:30 | KT | [3]Bayern Munich II | 1 - 0 | Munchen 1860 Am[3] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
06/04 19:30 | KT | [8]Al Talaba | 0 - 2 | Al Minaa[8] | groups b | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
06/04 20:00 | KT | [3]AIK Solna | 2 - 1 | Halmstads[3] | 1 | |
06/04 22:30 | KT | [SWE D2-2]GIF Sundsvall | 1 - 4 | Malmo FF[SWE D2-2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
06/04 20:00 | KT | [6]Fredrikstad | 1 - 1 | Brann[6] | 1 | |
06/04 20:00 | KT | [NOR D2-D-1]Follo | 4 - 0 | Honefoss[NOR D2-D-1] | 1 | |
06/04 22:30 | KT | [10]Strommen | 0 - 1 | IL Hodd[10] | 1 | |
06/04 22:59 | KT | [NOR D2-C-1]Asane Fotball | 5 - 0 | Levanger[NOR D2-C-1] | 1 | |
06/04 22:59 | KT | [NOR D1-15]Sogndal | 3 - 1 | Baerum SK[NOR D1-15] | 1 | |
06/04 22:59 | KT | [NOR D1-16]Sandnes Ulf | 2 - 2 | Jerv[NOR D1-16] | 1 | |
06/04 22:59 | KT | [4]Kristiansund BK | 0 - 0 | Ranheim IL[4] | 1 | |
06/04 22:59 | KT | [9]Bryne | 2 - 1 | Nest-Sotra[9] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Scotland |
||||||
06/04 20:00 | KT | [14]Dundee United U20 | 9 - 2 | Ross County U20[14] | 4 | |
06/04 20:00 | KT | [13]St Johnstone U20 | 1 - 2 | Celtic U20[13] | 17 | |
07/04 00:00 | KT | [16]Inverness Ct U20 | 0 - 2 | Partick Thistle U20[16] | 17 | |
07/04 00:00 | KT | [11]Motherwell Fc U20 | 4 - 1 | Hearts U20[11] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
06/04 20:00 | KT | Tsholotsho | 1 - 1 | Hwange Colliery | 4 | |
06/04 20:00 | KT | Dongo Sawmills | 0 - 1 | Triangle Fc | 4 | |
06/04 20:00 | KT | Chicken Inn | 2 - 0 | Whawha | 4 | |
06/04 20:00 | KT | Flame Lilly | 1 - 1 | How Mine Fc | 4 | |
06/04 20:00 | KT | Caps United Fc | 1 - 1 | Dynamos Fc | 4 | |
06/04 20:00 | KT | Buffaloes Fc | 0 - 0 | Highlanders Fc | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
06/04 20:30 | KT | [NOR AL-3]Mjondalen | 1 - 0 | Viking[NOR AL-3] | 1 | |
06/04 22:59 | KT | [NOR AL-2]Tromso IL | 0 - 1 | Sarpsborg 08 FF[NOR AL-2] | 1 | |
06/04 22:59 | KT | [9]Stabaek | 1 - 1 | FK Haugesund[9] | 1 | |
06/04 22:59 | KT | [NOR AL-1]Sandefjord | 3 - 1 | Bodo Glimt[NOR AL-1] | 1 | |
06/04 22:59 | KT | [2]Rosenborg | 5 - 0 | Aalesund FK[2] | 1 | |
07/04 00:00 | KT | [6]Valerenga | 3 - 1 | Stromsgodset[6] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
06/04 21:00 | KT | [3]Basingstoke Town | 3 - 1 | Farnborough Town[3] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [1]Boreham Wood | 2 - 0 | Sutton United[1] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [11]Chelmsford City | 4 - 2 | Bishop's Stortford[11] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [7]Concord Rangers | 0 - 1 | Hemel Hempstead Town[7] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [4]Havant and Waterlooville | 2 - 0 | Bath City[4] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [19]Maidenhead United | 4 - 4 | Bromley[19] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [15]St Albans City | 3 - 0 | Eastbourne Borough[15] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [13]Wealdstone | 0 - 1 | Ebbsfleet United[13] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [14]Weston Super Mare | 1 - 2 | Staines Town[14] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | Whitehawk | 2 - 0 | Hayes&Yeading | 39 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
06/04 21:00 | KT | [2]AFC Fylde | 6 - 2 | Colwyn Bay[2] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [5]Boston United | 2 - 0 | Tamworth[5] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [3]Chorley | 0 - 0 | Barrow[3] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [16]Gainsborough Trinity | 2 - 2 | Gloucester City[16] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [4]Guiseley | 0 - 2 | Stalybridge Celtic[4] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [13]Harrogate Town | 4 - 1 | North Ferriby United[13] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [22]Hyde United | 1 - 3 | Bradford Park Avenue[22] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [19]Leamington | 1 - 2 | Lowestoft Town[19] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [12]Solihull Moors | 1 - 1 | Hednesford Town[12] | 39 | |
06/04 21:00 | KT | [10]Stockport County | 1 - 2 | Oxford City[10] | 39 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
06/04 21:00 | KT | [20]Biggleswade Town | 0 - 1 | Arlesey Town[20] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [12]Chesham United | 2 - 0 | Burnham[12] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [18]Dorchester Town | 2 - 1 | Poole Town[18] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [19]Frome Town | 0 - 0 | Chippenham Town[19] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [17]Histon | 1 - 2 | Corby Town[17] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [9]Hitchin Town | 2 - 1 | Cambridge City[9] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [6]Hungerford Town | 2 - 0 | Slough Town[6] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [10]Paulton Rovers | 2 - 1 | Bideford Afc[10] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [7]Redditch United | 1 - 1 | Banbury United[7] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [5]St Neots Town | 3 - 3 | Dunstable Town[5] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [3]Truro City | 2 - 0 | Weymouth[3] | 43 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
06/04 21:00 | KT | [4]Ashton United | 1 - 0 | Ramsbottom United[4] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [1]Fc United Of Manchester | 1 - 1 | Curzon Ashton[1] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [13]Grantham Town | 1 - 4 | Stamford AFC[13] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [11]Halesowen Town | 2 - 0 | Stourbridge[11] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [3]Ilkeston Town | 1 - 0 | Belper Town[3] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [14]Kings Lynn | 0 - 1 | Barwell[14] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [22]Marine | 1 - 0 | Skelmersdale United[22] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [17]Matlock Town | 0 - 0 | Buxton FC[17] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [19]Nantwich Town | 3 - 0 | Witton Albion[19] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [10]Rushall Olympic | 6 - 1 | Trafford[10] | 43 | |
06/04 21:00 | KT | [16]Whitby Town | 1 - 1 | Frickley Athletic[16] | 43 | |
06/04 21:45 | KT | [2]Workington | 1 - 1 | Blyth Spartans[2] | 43 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
06/04 21:00 | KT | [SWE D1N-2]Ik Frej Taby | 0 - 1 | Jonkopings Sodra IF[SWE D1N-2] | 1 | |
06/04 21:45 | KT | [11]GAIS | 0 - 1 | Varbergs BoIS FC[11] | 1 | |
07/04 00:20 | KT | [10]Syrianska FC | 0 - 0 | IK Sirius FK[10] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
06/04 21:00 | KT | [4]Brondby | 0 - 0 | Copenhagen[4] | 23 | |
07/04 00:30 | KT | [3]Randers FC | 1 - 1 | Aalborg BK[3] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên đoàn Ireland |
||||||
06/04 21:00 | KT | [IRE D1-6]Waterford United | 0 - 2 | Cork City[IRE D1-6] | 2 | |
06/04 22:00 | KT | [IRE PR-10]Sligo Rovers | 0 - 0 | Derry City[IRE PR-10] | 2 | |
06/04 22:59 | KT | [IRE PR-9]Galway United | 4 - 2 | Cockhill Celtic[IRE PR-9] | 2 | |
07/04 01:00 | KT | Cabinteely | 0 - 2 | Shamrock Rovers | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
06/04 21:00 | KT | Al-Baq'a | 0 - 0 | Al-Jazeera (Jordan) | 17 | |
06/04 22:59 | KT | Al-Faisaly | 2 - 2 | That Ras | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
06/04 21:00 | KT | Leyton Orient | 3 - 3 | Gillingham | 41 | |
06/04 21:00 | KT | Crawley Town | 2 - 0 | Oldham Athletic | 41 | |
06/04 21:00 | KT | Colchester United | 3 - 1 | Barnsley | 41 | |
06/04 21:00 | KT | Chesterfield | 1 - 0 | Crewe Alexandra | 41 | |
06/04 21:00 | KT | Notts County | 0 - 0 | Coventry | 41 | |
06/04 21:00 | KT | Rochdale | 1 - 0 | Port Vale | 41 | |
06/04 21:00 | KT | Fleetwood Town | 4 - 0 | Yeovil Town | 41 | |
06/04 21:00 | KT | Peterborough United | 0 - 0 | Walsall | 41 | |
06/04 21:00 | KT | Bradford AFC | 0 - 3 | Preston North End | 41 | |
Lịch thi đấu bóng đá Luxembourg |
||||||
06/04 21:00 | KT | Jeunesse Esch | 2 - 2 | Progres Niedercorn | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
06/04 21:30 | KT | Sochi | 0 - 2 | Gazovik Orenburg | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
06/04 22:59 | KT | [6]Surfaspor | 1 - 1 | Samsunspor[6] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
06/04 22:59 | KT | Msida St Joseph | 1 - 6 | Gzira United | 23 | |
07/04 01:00 | KT | Vittoriosa Stars | 4 - 1 | Birzebbuga | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
06/04 22:59 | KT | Pieta Hotspurs | 0 - 3 | Balzan Youths | 2a fase 6 | |
07/04 01:00 | KT | Naxxar Lions | 0 - 1 | Valletta FC | 2a fase 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
06/04 23:30 | KT | [7]PAE Atromitos | 2 - 1 | Kerkyra[7] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
06/04 23:30 | KT | Maccabi Petah Tikva FC | 0 - 1 | Hapoel Ironi Kiryat Shmona | championship playoff 2 | |
07/04 00:55 | KT | [2]Maccabi Tel Aviv | 3 - 1 | Hapoel Beer Sheva[2] | championship playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
07/04 00:00 | KT | [11]Maritimo | 1 - 1 | Vitoria Setubal[11] | 27 | |
07/04 02:00 | KT | [2]Porto | 5 - 0 | GD Estoril-Praia[2] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
07/04 00:00 | KT | [2]Besiktas | 0 - 0 | Basaksehir FK[2] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
07/04 00:30 | KT | [3]Petrolul Ploiesti | 0 - 1 | Pandurii[3] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
07/04 01:00 | KT | [12]Espanyol | 1 - 1 | Elche[12] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
07/04 01:15 | KT | [18]St Pauli | 4 - 0 | Fortuna Dusseldorf[18] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
07/04 01:30 | KT | [4]Ajaccio GFCO | 1 - 1 | Stade Brestois[4] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
07/04 01:30 | KT | [18]Club Atletico Colegiales | 1 - 1 | Deportivo Merlo[18] | 9 | |
07/04 01:30 | KT | [7]Flandria | 1 - 0 | UAI Urquiza[7] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina D Group Tebolidun League |
||||||
07/04 01:30 | KT | Ca Atlas | 2 - 1 | Victoriano Arenas | 4 | |
07/04 01:30 | KT | Liniers | 1 - 0 | Sportivo Barracas | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
07/04 02:00 | KT | [11]Crystal Palace | 2 - 1 | Manchester City[11] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
07/04 02:00 | KT | [28]Nueva Chicago | 1 - 2 | CA Banfield[28] | regular season | |
07/04 07:10 | KT | [12]Newells Old Boys | 2 - 0 | Union Santa Fe[12] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
07/04 04:00 | [12]Sportivo San Lorenzo | ? - ? | Deportivo Santani[12] | 12 | ||
07/04 04:00 | KT | Sportivo San Lorenzo | 1 - 2 | Deportivo Santani | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
07/04 06:30 | KT | Fortaleza CEIF | 2 - 2 | Bogota | regular season 8 | |
07/04 07:00 | KT | Real Santander | 0 - 0 | Atletico Bucaramanga | regular season 8 | |
07/04 08:30 | KT | Deportivo Pereira | 2 - 1 | Deportes Quindio | regular season 8 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp