Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
06/07 14:30 | KT | [ROM D1-2]Farul Constanta | 1 - 2 | Petrolul Ploiesti[ROM D1-2] | tháng 7 | |
06/07 15:00 | KT | [ROM D2-8]Gloria Buzau | 0 - 2 | Unirea 2004 Slobozia[ROM D2-8] | tháng 7 | |
06/07 15:15 | KT | [CZE D2-11]Prostejov | 1 - 0 | SC Znojmo[CZE D2-11] | tháng 7 | |
06/07 15:30 | KT | [HUN D2E-1]Vasas | 4 - 1 | KFC Komarno[HUN D2E-1] | tháng 7 | |
06/07 16:00 | KT | [CZE D1-2]Slovan Liberec | 1 - 1 | Dukla Praha[CZE D1-2] | tháng 7 | |
06/07 16:00 | KT | [CZE D1-7]SK Sigma Olomouc | 3 - 0 | Vysocina Jihlava[CZE D1-7] | tháng 7 | |
06/07 16:00 | KT | [HUN D1-8]Zalaegerszegi TE | 2 - 3 | Slask Wroclaw[HUN D1-8] | tháng 7 | |
06/07 16:00 | KT | [CZE D2-6]Sk Slovan Varnsdorf | 1 - 1 | Viktoria Zizkov[CZE D2-6] | tháng 7 | |
06/07 16:00 | KT | [POL D2-5]Gks Jastrzebie | 0 - 3 | Opava[POL D2-5] | tháng 7 | |
06/07 16:00 | KT | [CZE D1-3]Mlada Boleslav | 4 - 0 | Pardubice[CZE D1-3] | tháng 7 | |
06/07 16:00 | KT | MTK Hungaria FC | 3 - 0 | Iiikeruleti Tue | tháng 7 | |
06/07 16:00 | KT | [POL D2-13]Pogon Siedlce | 2 - 5 | Znicz Pruszkow[POL D2-13] | tháng 7 | |
06/07 17:00 | KT | [RUS D2CA-7]Saturn | 2 - 2 | Znamya Truda[RUS D2CA-7] | tháng 7 | |
06/07 17:30 | KT | [HOL D2-13]Jong AZ | 4 - 0 | Jong Sparta Rotterdam[HOL D2-13] | tháng 7 | |
06/07 20:00 | KT | [ENG LCH-22]Bristol City | 2 - 0 | Cheltenham Town[ENG LCH-22] | tháng 7 | |
06/07 21:00 | [BEL D1-12]KV Mechelen | ? - ? | Go Ahead Eagles[BEL D1-12] | tháng 7 | ||
06/07 21:00 | KT | [RUS D1-16]Volgar-Gazprom Astrachan | 1 - 0 | Arsenal Tula[RUS D1-16] | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | Kazincbarcika | 1 - 1 | Mezokovesd-Zsory | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | [HUN D2E-15]Szentlorinc Se | 2 - 1 | Szekszard Ufc[HUN D2E-15] | tháng 7 | |
06/07 22:00 | [HUN D2E-3]Diosgyor | ? - ? | Dukla Banska Bystrica[HUN D2E-3] | tháng 7 | ||
06/07 22:00 | KT | [CZE D1-8]Zlin | 3 - 0 | Vyskov[CZE D1-8] | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | [CZE D2-4]Lisen | 0 - 2 | Banik Ostrava[CZE D2-4] | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | [ROM D1-1]Steaua Bucuresti | 1 - 0 | CS Mioveni[ROM D1-1] | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | FSV Optik Rathenow | 1 - 5 | SV Babelsberg 03 | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | [CZE D1-5]Sparta Praha | 2 - 0 | NK Rijeka[CZE D1-5] | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | [POL D1-1]Wisla Krakow | 1 - 0 | Hapoel Beer Sheva[POL D1-1] | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | [HOL D1-4]Utrecht | 1 - 2 | Genk[HOL D1-4] | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | [RUS D1-12]Kuban | 2 - 0 | SKA Rostov[RUS D1-12] | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | Spartak Pleven | 2 - 1 | Dunav Ruse | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | [BUL D2-15]Sozopol | 3 - 0 | Chernomorets Burgas[BUL D2-15] | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | [POL D1-6]Podbeskidzie | 9 - 0 | Gks Pniowek Pawlowice Slaskie[POL D1-6] | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | [SLO D1-1]Gorica | 1 - 1 | Slask Wroclaw[SLO D1-1] | tháng 7 | |
06/07 22:00 | KT | [CRO D1-4]Slaven Belupo Koprivnica | 4 - 2 | Aris Limassol[CRO D1-4] | tháng 7 | |
06/07 22:30 | KT | [GER D2-7]Greuther Furth | 3 - 1 | Ingolstadt 04[GER D2-7] | tháng 7 | |
06/07 22:30 | KT | [GER RegNE-5]Carl Zeiss Jena | 1 - 0 | Schott Jena[GER RegNE-5] | tháng 7 | |
06/07 22:30 | KT | [AUT D2-5]St.Polten | 0 - 4 | Videoton Puskas Akademia[AUT D2-5] | tháng 7 | |
06/07 22:30 | KT | [GER D2-1]Schalke 04 | 1 - 0 | Sc Verl[GER D2-1] | tháng 7 | |
06/07 23:00 | KT | [ROM D1-11]CS Universitatea Craiova | 1 - 1 | Al Duhail Lekhwia[ROM D1-11] | tháng 7 | |
06/07 23:00 | KT | [HOL D1-14]Fortuna Sittard | 1 - 1 | Bochum[HOL D1-14] | tháng 7 | |
06/07 23:00 | KT | [HUN D1-6]Paksi SE | 2 - 2 | Szegedi Ak[HUN D1-6] | tháng 7 | |
06/07 23:00 | [SUI D2PR-4]Stade Nyonnais | ? - ? | Lausanne Sports[SUI D2PR-4] | tháng 7 | ||
06/07 23:00 | KT | [GER D2-12]Eintr. Braunschweig | 1 - 0 | Union Berlin[GER D2-12] | tháng 7 | |
06/07 23:00 | KT | [BEL D1-17]Oud Heverlee | 2 - 1 | Beerschot AC[BEL D1-17] | tháng 7 | |
06/07 23:00 | KT | FK Pohronie | 3 - 4 | Trencin | tháng 7 | |
06/07 23:00 | KT | [FRA D1-3]Monaco | 2 - 2 | Austria Wien[FRA D1-3] | tháng 7 | |
06/07 23:00 | KT | [POL PR-16]Warta Poznan | 4 - 2 | Chojniczanka Chojnice[POL PR-16] | tháng 7 | |
06/07 23:00 | KT | [AUS D3WT-3]Worgl | 0 - 6 | St-Truidense VV[AUS D3WT-3] | tháng 7 | |
06/07 23:00 | KT | [HUN D1-9]Budapest Honved | 4 - 0 | Nafta[HUN D1-9] | tháng 7 | |
06/07 23:00 | KT | [SER D1-15]FK Metalac Gornji Milanovac | 2 - 1 | Zvijezda 09 Brgule[SER D1-15] | tháng 7 | |
06/07 23:30 | KT | [GER D3-1]Munchen 1860 | 1 - 1 | LASK Linz[GER D3-1] | tháng 7 | |
06/07 23:30 | KT | [AUT D2-1]Grazer AK | 2 - 1 | Wolfsberger AC[AUT D2-1] | tháng 7 | |
06/07 23:30 | KT | [AUS D3E-8]Wiener Viktoria | 0 - 7 | Celtic[AUS D3E-8] | tháng 7 | |
06/07 23:30 | KT | [GER RegB-3]Wacker Burghausen | 1 - 2 | Dortmund AM[GER RegB-3] | tháng 7 | |
06/07 23:30 | [BEL D1-14]St Gilloise | ? - ? | Racing Union Luxemburg[BEL D1-14] | tháng 7 | ||
06/07 23:30 | KT | [LUX D1-7]Racing Union Luxemburg | 2 - 2 | St Gilloise[LUX D1-7] | tháng 7 | |
06/07 23:30 | KT | Svg Bleiburg | 2 - 1 | Wolfsberger Ac Amateure | tháng 7 | |
06/07 23:30 | KT | [SLO D2-1]NK Primorje | 1 - 0 | Tabor Sezana[SLO D2-1] | tháng 7 | |
07/07 00:00 | KT | [HOL D1-1]AZ Alkmaar | 2 - 2 | PAOK Saloniki[HOL D1-1] | tháng 7 | |
07/07 00:00 | KT | [BEL FAD-6]Patro Eisden | 1 - 2 | Willem II[BEL FAD-6] | tháng 7 | |
07/07 00:00 | KT | [AUT D2-15]Liefering | 2 - 0 | SV Grodig[AUT D2-15] | tháng 7 | |
07/07 00:00 | KT | Dornbirner SV | 0 - 5 | Austria Lustenau | tháng 7 | |
07/07 00:00 | KT | [POR D1-6]Vitoria Guimaraes | 4 - 1 | Clube Desportivo Trofense[POR D1-6] | tháng 7 | |
07/07 00:00 | KT | Roosendaal | 0 - 6 | Eindhoven | tháng 7 | |
07/07 00:30 | KT | Rksv Nuenen | 0 - 2 | Helmond Sport | tháng 7 | |
07/07 00:30 | KT | [HOL D3-1]VV Katwijk | 2 - 1 | Zwolle[HOL D3-1] | tháng 7 | |
07/07 00:30 | [LUX D1-8]Jeunesse Esch | ? - ? | Swift Hesperange[LUX D1-8] | tháng 7 | ||
07/07 01:00 | KT | [ENG CS-18]Bath City | 1 - 3 | Colchester United[ENG CS-18] | tháng 7 | |
07/07 01:30 | KT | Kendal Town | 0 - 9 | Carlisle | tháng 7 | |
07/07 01:30 | KT | [SCO HL-4]Brora Rangers | 1 - 4 | Ross County[SCO HL-4] | tháng 7 | |
07/07 01:30 | KT | Kidsgrove Athletic | 0 - 6 | Crewe Alexandra | tháng 7 | |
07/07 01:45 | KT | [SCO HL-3]Brechin City | 1 - 7 | Aberdeen[SCO HL-3] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
06/07 14:30 | KT | Inner Mongolia Caoshangfei | 0 - 0 | Jiangxi Dark Horse | qiannan 2 | |
06/07 14:30 | KT | Qinao | 0 - 2 | Dongguan Guanlian | qiannan 2 | |
06/07 14:30 | KT | Haimen Codion | 2 - 0 | Hunan Billows | yancheng 2 | |
06/07 14:30 | KT | Shangyu Pterosaur | 2 - 4 | Dandong Tengyue | yancheng 2 | |
06/07 18:30 | KT | Hubei Chufeng Heli | 0 - 1 | Yanbian Longding | dalian 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales NPL |
||||||
06/07 15:00 | [3]Maitland | ? - ? | Edgeworth Eagles[3] | 13 | ||
06/07 16:00 | [5]Weston Workers | ? - ? | Cooks Hill United[5] | 13 | ||
06/07 16:00 | [4]Lambton Jarvis | ? - ? | Charleston City Blues[4] | 13 | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Đông Nam Á |
||||||
06/07 15:00 | KT | Philippines U19 | 1 - 3 | Myanmar U19 | bảng | |
06/07 17:00 | KT | Brunei U19 | 0 - 4 | Việt Nam U19 | bảng | |
06/07 20:00 | KT | Indonesia U19 | 0 - 0 | Thái Lan U19 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá AFF Cup Nữ |
||||||
06/07 15:00 | KT | Nữ Thái Lan | 2 - 2 | Nữ Úc | bảng 2 | |
06/07 18:00 | KT | Nữ Indonesia | 1 - 1 | Nữ Malaysia | bảng 2 | |
06/07 18:00 | KT | Nữ Philippines | 7 - 0 | Nữ Singapore | bảng 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
06/07 15:30 | KT | [2]Shan United | 2 - 1 | Chinland[2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
06/07 16:00 | KT | [19]Grulla Morioka | 0 - 1 | Ryukyu[19] | 25 | |
06/07 17:00 | KT | [2]Albirex Niigata Japan | 1 - 2 | JEF United Ichihara[2] | 25 | |
06/07 17:00 | KT | [12]Zweigen Kanazawa FC | 2 - 1 | Thespa Kusatsu Gunma[12] | 25 | |
06/07 17:00 | KT | [9]Roasso Kumamoto | 1 - 1 | Tokushima Vortis[9] | 25 | |
06/07 17:00 | KT | [6]Machida Zelvia | 2 - 3 | Mito Hollyhock[6] | 25 | |
06/07 17:00 | KT | [5]Okayama FC | 4 - 2 | Omiya Ardija[5] | 25 | |
06/07 17:00 | KT | [15]Renofa Yamaguchi | 0 - 0 | Oita Trinita[15] | 25 | |
06/07 17:00 | KT | [17]Tochigi SC | 0 - 1 | Tokyo Verdy[17] | 25 | |
06/07 17:00 | KT | [3]Vegalta Sendai | 3 - 0 | Ventforet Kofu[3] | 25 | |
06/07 17:00 | KT | [4]V-Varen Nagasaki | 1 - 1 | Yamagata Montedio[4] | 25 | |
06/07 17:00 | KT | [1]Yokohama FC | 1 - 1 | Blaublitz Akita[1] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
06/07 16:00 | KT | [5]Marijampole City | 1 - 1 | Nfa Aisciai Kaunas[5] | 15 | |
06/07 19:00 | KT | [3]Dainava Alytus | 3 - 0 | Siauliai B[3] | 15 | |
06/07 20:00 | KT | [8]Trakai Ii | 1 - 1 | Babrungas[8] | 15 | |
06/07 22:59 | KT | [14]Banga Gargzdai B | 2 - 1 | Minija[14] | 15 | |
06/07 22:59 | KT | [2]Nevezis | 3 - 1 | Garliava[2] | 15 | |
06/07 22:59 | KT | Atmosfera Mazeikiai | 2 - 2 | Neptuna Klaipeda | 15 | |
06/07 22:59 | KT | Bfa | 4 - 2 | Fk Zalgiris Vilnius 2 | 15 | |
06/07 23:00 | [15]Panevezys Ii | ? - ? | Ekranas Panevezys[15] | 15 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales CUP |
||||||
06/07 16:00 | [AUS NSWSL-8]Bonnyrigg White Eagles | ? - ? | Sydney United[AUS NSWSL-8] | bán kết | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
06/07 16:30 | KT | [2]Rochedale Rovers | 0 - 0 | Mitchelton[2] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
06/07 17:00 | KT | [8]Tokyo | 3 - 0 | Consadole Sapporo[8] | 20 | |
06/07 17:00 | KT | [16]Jubilo Iwata | 0 - 1 | Avispa Fukuoka[16] | 20 | |
06/07 17:00 | KT | [2]Kashima Antlers | 3 - 3 | Cerezo Osaka[2] | 20 | |
06/07 17:00 | KT | [6]Kashiwa Reysol | 0 - 1 | Nagoya Grampus Eight[6] | 20 | |
06/07 17:00 | [3]Kawasaki Frontale | ? - ? | Sagan Tosu[3] | 20 | ||
06/07 17:00 | KT | [15]Shonan Bellmare | 1 - 0 | Gamba Osaka[15] | 20 | |
06/07 17:00 | KT | [18]Vissel Kobe | 2 - 1 | Shimizu S-Pulse[18] | 20 | |
06/07 17:00 | KT | [1]Yokohama F Marinos | 3 - 0 | Sanfrecce Hiroshima[1] | 20 | |
06/07 17:30 | KT | [11]Urawa Red Diamonds | 2 - 2 | Kyoto Purple Sanga[11] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
06/07 17:00 | KT | [11]Suwon Samsung Bluewings | 1 - 1 | Daegu FC[11] | 20 | |
06/07 17:00 | KT | [5]Incheon United FC | 0 - 1 | Suwon FC[5] | 20 | |
06/07 17:30 | KT | [7]Seoul | 0 - 1 | Jeonbuk Hyundai Motors[7] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
06/07 17:00 | KT | [9]Chunnam Dragons | 1 - 1 | Gyeongnam FC[9] | 25 | |
06/07 17:30 | KT | [4]Anyang | 1 - 1 | Chungnam Asan[4] | 25 | |
06/07 17:30 | KT | [11]Busan I'Park | 0 - 3 | Gimpo Fc[11] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
06/07 17:30 | KT | [B-4]Zhejiang Professional | 2 - 0 | Dalian Yifang Aerbin[B-4] | 9 | |
06/07 18:30 | KT | [B-3]Changchun YaTai | 1 - 2 | Shandong Taishan[B-3] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Confederations Cup Nam Châu Phi |
||||||
06/07 19:00 | KT | Mauritius | 0 - 3 | Swaziland | bảng | |
06/07 22:00 | KT | Lesotho | 2 - 1 | Malawi | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia FA Cup |
||||||
06/07 20:00 | KT | [MAS SL-5]Terengganu | 1 - 0 | Kedah[MAS SL-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
06/07 21:00 | KT | [KAZ PR-3]Tobol Kostanai | 0 - 0 | Ferencvarosi TC[KAZ PR-3] | 1 | |
06/07 22:59 | KT | [FIN D1-2]HJK Helsinki | 1 - 0 | Rigas Futbola Skola[FIN D1-2] | 1 | |
06/07 22:59 | KT | [NOR D1-5]Bodo Glimt | 3 - 0 | Ki Klaksvik[NOR D1-5] | 1 | |
07/07 00:30 | KT | [LUX D1-1]F91 Dudelange | 1 - 0 | KF Tirana[LUX D1-1] | 1 | |
07/07 01:00 | KT | [BOS PL-4]Zrinjski Mostar | 0 - 0 | Sheriff[BOS PL-4] | 1 | |
07/07 01:15 | KT | [SLO D1-3]NK Maribor | 0 - 0 | Shakhter Soligorsk[SLO D1-3] | 1 | |
07/07 01:30 | KT | [SVK D1-1]Slovan Bratislava | 0 - 0 | Dinamo Batumi[SVK D1-1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
06/07 21:00 | [6]Spyris Kaunas | ? - ? | Baltija Panevezys[6] | 19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Europa Conference League Cup |
||||||
06/07 22:00 | KT | [FIN D1-4]Inter Turku | 1 - 0 | Kf Drita Gjilan[FIN D1-4] | qualifying 1 | |
07/07 01:00 | KT | [FAR D1-2]Vikingur Gotu | 1 - 0 | College Europa[FAR D1-2] | qualifying 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
06/07 22:00 | KT | [5]Fk Auda Riga | 2 - 0 | Daugava Daugavpils[5] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
06/07 22:30 | KT | [3]Ekenas IF Fotboll | 0 - 2 | Gnistan[3] | 13 | |
06/07 22:30 | KT | [12]PK-35 | 2 - 0 | Sjk Akatemia[12] | 13 | |
06/07 22:30 | KT | [8]Jaro | 3 - 0 | Pepo[8] | 13 | |
06/07 22:30 | KT | [6]Kpv | 1 - 0 | Japs[6] | 12 | |
06/07 22:30 | KT | Mp Mikkeli | 2 - 3 | Pargas If | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||||||
06/07 22:59 | KT | Tala Al Jaish | 0 - 1 | Suez Montakhsb | 2 | |
07/07 02:00 | KT | [EGY D1-2]Pyramids | 2 - 1 | Ceramica Cleopatra[EGY D1-2] | chung kết | |
07/07 02:00 | KT | Pyramids | 2 - 1 | Ceramica Cleopatra | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Paraguay |
||||||
06/07 23:45 | KT | 8 De Setiembre | 1 - 4 | General Caballero | 1 | |
07/07 01:45 | KT | 24 De Septiembre | 2 - 2 | Atletico Colegiales | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
07/07 00:00 | KT | [2]Molde | 1 - 1 | Jerv[2] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
07/07 00:30 | KT | [12]Maan | 2 - 1 | Sahab Sc[12] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
07/07 02:00 | KT | [(a)-8]Always Ready | 2 - 1 | Nacional Potosi[(a)-8] | clausura | |
07/07 05:00 | KT | [(a)-15]Aurora | 1 - 0 | Club Guabira[(a)-15] | clausura | |
07/07 07:30 | KT | [(a)-4]Blooming | 5 - 1 | Real Santa Cruz[(a)-4] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá UEFA European Women's Championship |
||||||
07/07 02:00 | KT | Nữ Anh | 1 - 0 | Nữ Áo | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
07/07 03:00 | KT | [ARG D1-6]Argentinos Juniors | 0 - 1 | Defensa Y Justicia[ARG D1-6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Iceland |
||||||
07/07 03:00 | KT | Arbaer | 3 - 1 | Skallagrimur | ||
07/07 03:00 | KT | Km Reykjavik | 0 - 3 | Arborg | ||
07/07 03:00 | KT | Alafoss | 1 - 4 | Kfr Hvolsvollur | ||
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
07/07 05:00 | KT | Fluminense Rj Youth | 1 - 1 | Rb Bragantino Youth | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
07/07 05:00 | KT | Cd Alacranes De Durango | 0 - 0 | Club Atletico La Paz | apertura 2 | |
07/07 07:05 | KT | [(a)-7]Mineros De Zacatecas | 3 - 4 | Club Chivas Tapatio[(a)-7] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
07/07 05:15 | KT | [ARG D1-22]Colon | 0 - 2 | Talleres Cordoba[ARG D1-22] | 8th finals | |
07/07 05:15 | KT | [BRA D1-1]Palmeiras | 5 - 0 | Cerro Porteno[BRA D1-1] | 8th finals | |
07/07 07:30 | KT | [BRA D1-7]Flamengo | 7 - 1 | Deportes Tolima[BRA D1-7] | 8th finals | |
07/07 07:30 | KT | [ARG D1-10]River Plate | 0 - 0 | Velez Sarsfield[ARG D1-10] | 8th finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
07/07 05:15 | KT | [BRA D1-11]Ceara | 3 - 0 | The Strongest[BRA D1-11] | 1/16 final | |
07/07 07:30 | KT | [BRA D1-8]Santos | 1 - 1 | Deportivo Tachira[BRA D1-8] | 1/16 final | |
07/07 07:30 | KT | [PER D1(a)-1]Melgar | 2 - 1 | Deportivo Cali[PER D1(a)-1] | 1/16 final | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
07/07 06:00 | KT | [10]Pittsburgh Riverhounds | 1 - 0 | Indy Eleven[10] | regular season | |
07/07 06:30 | KT | [24]Atlanta United Fc Ii | 3 - 3 | Birmingham Legion[24] | regular season | |
07/07 06:30 | KT | [8]Detroit City | 1 - 1 | Hartford Athletic[8] | regular season | |
07/07 08:00 | KT | [12]New Mexico United | 1 - 0 | Rio Grande Valley Fc Toros[12] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
07/07 07:00 | KT | [8]CD Independiente Juniors | 1 - 1 | Manta[8] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
07/07 07:30 | KT | [9]Gremio Novorizontino | 1 - 0 | Brusque[9] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
07/07 09:00 | KT | [(c)-1]Alajuelense | 1 - 0 | Cartagines Deportiva SA[(c)-1] | grand final(c) |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp