Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Ấn Độ |
||||||
07/01 17:30 | KT | [IND D1-3]Salgaocar Sports Club | 3 - 1 | Pune FC[IND D1-3] | bảng | |
07/01 20:30 | KT | [IND D1-4]Dempo SC | 1 - 1 | Royal Wahingdoh[IND D1-4] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Hồng Kông |
||||||
07/01 19:00 | KT | [HK PR-6]Yuen Long | 2 - 0 | Hong Kong Rangers FC[HK PR-6] | elimination finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||||||
07/01 20:00 | KT | [GRE D1-12]Platanias FC | 0 - 0 | Iraklis Saloniki[GRE D1-12] | 2 | |
07/01 20:00 | KT | [GRE D1-5]Veria FC | 1 - 1 | Apollon Smirnis[GRE D1-5] | 2 | |
07/01 20:00 | KT | [GRE D1-3]AEL Kalloni | 5 - 0 | Aiginiakos[GRE D1-3] | 2 | |
07/01 22:15 | KT | [GRE D1-13]Kerkyra | 0 - 0 | PAOK Saloniki[GRE D1-13] | 2 | |
08/01 00:30 | KT | [GRE D1-12]Panionios | 4 - 0 | Panahaiki-2005[GRE D1-12] | 2 | |
08/01 00:30 | KT | [GRE D2-11]Fostiras | 0 - 2 | Olympiakos[GRE D2-11] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Đảo Sip |
||||||
07/01 20:00 | KT | [CYP D2-2]Karmiotissa Pano Polemidion | 2 - 1 | Anagenisis Dherina[CYP D2-2] | 2 | |
07/01 22:00 | KT | Apollon Limassol FC | 1 - 1 | Othellos Athienou | 2 | |
07/01 22:00 | KT | Doxa Katokopias | 1 - 3 | Ermis Aradippou | 2 | |
08/01 00:00 | KT | AEK Larnaca | 1 - 0 | Nea Salamis | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
07/01 21:30 | KT | [42]Cameroon | 1 - 1 | Democratic Rep Congo[42] | tháng 1 | |
07/01 22:00 | KT | [HOL D2-6]Sparta Rotterdam | 0 - 1 | Lierse[HOL D2-6] | tháng 1 | |
07/01 22:00 | KT | [HOL D1-11]SC Heerenveen | 4 - 1 | St-Truidense VV[HOL D1-11] | tháng 1 | |
08/01 01:00 | KT | [GER RegW-7]SC Wiedenbruck | 0 - 5 | SC Paderborn 07[GER RegW-7] | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
07/01 22:00 | KT | [2]Enppi | 1 - 0 | El Gounah[2] | 17 | |
07/01 22:00 | KT | Ittihad Alexandria | 1 - 1 | Haras El Hedoud | 17 | |
08/01 00:30 | KT | [12]El Mokawloon | 0 - 1 | El Zamalek[12] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha nhóm 4 |
||||||
07/01 22:59 | KT | [10]CD San Roque | 3 - 0 | La Hoya Lorca[10] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Pernambucano |
||||||
08/01 01:00 | KT | Porto Caruaru Pe | 4 - 1 | Ypiranga Pe | 1 8 | |
08/01 06:00 | KT | Clube Atletico Pernambucano | 3 - 1 | Serra Talhada Pe | 1 8 | |
08/01 06:00 | KT | Pesqueira | 0 - 2 | Central Sc Pe | 1 8 | |
08/01 06:00 | KT | Vera Cruz Pe | 2 - 0 | America Pe | 1 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||||||
08/01 02:00 | KT | Villarreal | 1 - 0 | Real Sociedad | Round 5 | |
08/01 03:00 | KT | Atletico Madrid | 2 - 0 | Real Madrid | Round 5 | |
08/01 04:00 | KT | Almeria | 1 - 1 | Getafe | Round 5 | |
08/01 04:00 | KT | Valencia | 2 - 1 | Espanyol | Round 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||||||
08/01 02:00 | KT | [SPA D4-4]CD Linares | 5 - 0 | Unión Viera[SPA D4-4] | 2 | |
08/01 02:30 | KT | [SPA D4-54]CD Castellon | 3 - 0 | Osasuna B[SPA D4-54] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
08/01 02:00 | KT | Cobreloa | 3 - 0 | Palestino | clausura 1 | |
08/01 06:00 | KT | Csyd Barnechea | 0 - 2 | Santiago Wanderers | clausura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||||||
08/01 02:05 | KT | Sporting Braga | 7 - 1 | Belenenses | Quarter Final | |
08/01 04:00 | KT | Sporting Lisbon | 4 - 0 | Famalicao | Quarter Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
08/01 02:30 | KT | [14]Lille | 1 - 0 | Evian Thonon Gaillard[14] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Johnstone |
||||||
08/01 02:45 | KT | Preston North End | 0 - 2 | Walsall | semi finals | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
08/01 02:45 | KT | [8]Gateshead | 0 - 0 | Woking[8] | 25 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp