Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
07/07 14:30 | KT | Yiteng FC | 2 - 0 | Dandong Tengyue | duyun 10 | |
07/07 14:30 | KT | Hubei Chufeng Heli | 0 - 3 | Guangxi Baoyun | duyun 10 | |
07/07 14:30 | KT | China U20 | 0 - 2 | Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical | yancheng 10 | |
07/07 14:30 | KT | Wuxi Wugou | 2 - 0 | Yunnan Kunglu | yancheng 10 | |
07/07 15:00 | KT | Hunan Billows | 1 - 0 | Yanbian Longding | luxi 10 | |
07/07 15:00 | KT | Quanzhou Yaxin | 1 - 0 | Sichuan Minzu | luxi 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
07/07 15:00 | KT | Spartak Varna | 0 - 1 | Pirin Blagoevgrad | tháng 7 | |
07/07 15:00 | KT | [HUN D2E-14]Dorogi | 4 - 3 | Bvsc[HUN D2E-14] | tháng 7 | |
07/07 15:00 | KT | [POL D1-14]Gks Jastrzebie | 1 - 1 | Ruch Chorzow[POL D1-14] | tháng 7 | |
07/07 15:00 | KT | Vac-Dunakanyar | 0 - 0 | Cegled | tháng 7 | |
07/07 15:00 | KT | [SER D1-17]Indjija | 5 - 0 | Radnicki 1923 Kragujevac[SER D1-17] | tháng 7 | |
07/07 15:30 | KT | [CZE D1-3]FK Baumit Jablonec | 1 - 1 | Sparta Praha B[CZE D1-3] | tháng 7 | |
07/07 15:30 | KT | [CZE CFLM-5]Unicov | 1 - 3 | Prostejov[CZE CFLM-5] | tháng 7 | |
07/07 15:30 | KT | [POL D1-17]Zaglebie Sosnowiec | 1 - 3 | Mfk Karvina[POL D1-17] | tháng 7 | |
07/07 15:30 | KT | [POL D1-5]LKS Lodz | 1 - 4 | Stal Rzeszow[POL D1-5] | tháng 7 | |
07/07 15:30 | KT | Monori Se | 0 - 1 | Duna Aszfalt Tvse | tháng 7 | |
07/07 15:30 | KT | [POL D1-16]Resovia Rzeszow | 3 - 1 | Siarka Tarnobrzeg[POL D1-16] | tháng 7 | |
07/07 16:00 | KT | [CZE D2-6]Fk Graffin Vlasim | 3 - 2 | Teplice[CZE D2-6] | tháng 7 | |
07/07 16:00 | KT | [CZE CFLM-16]SC Znojmo | 2 - 2 | Fk Mas Taborsko[CZE CFLM-16] | tháng 7 | |
07/07 16:00 | KT | [HUN D2E-11]Szombathelyi Haladas | 1 - 0 | Gyirmot Se[HUN D2E-11] | tháng 7 | |
07/07 16:00 | KT | [SVK D2-11]Msk Zilina B | 3 - 0 | Mfk Nova Dubnica[SVK D2-11] | tháng 7 | |
07/07 16:00 | KT | [POL PR-8]Zaglebie Lubin | 1 - 1 | Miedz Legnica[POL PR-8] | tháng 7 | |
07/07 16:00 | KT | Tallya | 1 - 3 | Debreceni VSC | tháng 7 | |
07/07 16:00 | KT | [HUN D2E-3]Gyirmot Se | 1 - 0 | Szombathelyi Haladas[HUN D2E-3] | tháng 7 | |
07/07 17:00 | KT | [POL PR-13]Wisla Plock | 0 - 2 | Widzew lodz[POL PR-13] | tháng 7 | |
07/07 17:00 | KT | [FRA D1-7]Lens | 1 - 1 | Standard Liege[FRA D1-7] | tháng 7 | |
07/07 17:00 | KT | [POL D2-13]Pogon Siedlce | 0 - 2 | Znicz Pruszkow[POL D2-13] | tháng 7 | |
07/07 17:30 | KT | [POR D1-11]Gil Vicente | 1 - 1 | Leixoes[POR D1-11] | tháng 7 | |
07/07 18:00 | KT | [DEN SASL-1]Brondby | 1 - 1 | Odense BK[DEN SASL-1] | tháng 7 | |
07/07 18:30 | KT | [GER D1-13]Augsburg | 2 - 2 | Hamburger[GER D1-13] | tháng 7 | |
07/07 19:00 | KT | [CZE D1-9]SK Sigma Olomouc | 2 - 0 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[CZE D1-9] | tháng 7 | |
07/07 19:00 | KT | [BEL D1-4]Genk | 2 - 0 | AS Eupen[BEL D1-4] | tháng 7 | |
07/07 19:00 | [SUI Sl-6]Lausanne Sports | ? - ? | Valenciennes[SUI Sl-6] | tháng 7 | ||
07/07 19:00 | KT | [CZE D1-8]Banik Ostrava | 2 - 1 | Opava[CZE D1-8] | tháng 7 | |
07/07 19:00 | [POL PR-6]Piast Gliwice | ? - ? | Puszcza Niepolomice[POL PR-6] | tháng 7 | ||
07/07 19:00 | [ROM D2-1]U Craiova 1948 | ? - ? | Zalaegerszegi TE[ROM D2-1] | tháng 7 | ||
07/07 19:00 | KT | [POR D1-3]SL Benfica | 2 - 0 | SC Covilha[POR D1-3] | tháng 7 | |
07/07 20:00 | KT | [GER D3-6]SV Wehen Wiesbaden | 1 - 0 | Schweinfurt[GER D3-6] | tháng 7 | |
07/07 20:00 | KT | [POL D1-13]Puszcza Niepolomice | 2 - 3 | Wisla Krakow[POL D1-13] | tháng 7 | |
07/07 20:30 | KT | [AUS D3C-4]Wsc Hertha Wels | 6 - 0 | Neuruppin[AUS D3C-4] | tháng 7 | |
07/07 21:00 | KT | [SCO PR-2]Celtic | 1 - 3 | Sheffield Wed[SCO PR-2] | tháng 7 | |
07/07 21:00 | KT | [HUN D1-10]Budapest Honved | 1 - 1 | Skf Sered[HUN D1-10] | tháng 7 | |
07/07 21:00 | KT | [SUI Sl-5]Luzern | 3 - 3 | Dynamo Kyiv[SUI Sl-5] | tháng 7 | |
07/07 21:00 | KT | [BEL D1-15]St-Truidense VV | 1 - 0 | Standard Wetteren[BEL D1-15] | tháng 7 | |
07/07 21:00 | KT | [SER D1-18]Zlatibor Cajetina | 4 - 0 | Rudar Pljevlja[SER D1-18] | tháng 7 | |
07/07 21:00 | KT | [UKR D1-4]Kolos Kovalivka | 2 - 0 | PFC Oleksandria[UKR D1-4] | tháng 7 | |
07/07 21:30 | KT | [GER D2-6]Hansa Rostock | 3 - 4 | Viktoria Berlin 1889[GER D2-6] | tháng 7 | |
07/07 21:30 | KT | Steaua Bucuresti | 1 - 0 | CS Mioveni | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [POL PR-9]Lech Poznan | 3 - 2 | Midtjylland[POL PR-9] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [HUN D1-4]Paksi SE | 5 - 0 | Budaorsi Sc[HUN D1-4] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [BUL D1-8]Tsarsko Selo | 4 - 0 | Litex Lovech[BUL D1-8] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [CZE D1-11]Mlada Boleslav | 5 - 0 | Trencin[CZE D1-11] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [BUL D1-9]Levski Sofia | 4 - 0 | Lokomotiv Sofia[BUL D1-9] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | [MKD D1-5]Rabotnicki Skopje | ? - ? | Tikves Kavadarci[MKD D1-5] | tháng 7 | ||
07/07 22:00 | KT | [BUL D2-10]Strumska Slava | 1 - 1 | Marek Dupnica[BUL D2-10] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [CZE D1-8]Banik Ostrava | 2 - 1 | Mfk Skalica[CZE D1-8] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | Veres Rivne | 0 - 1 | Ahrobiznes Volochysk | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [AUT D1-6]WSG Wattens | 3 - 3 | Rakow Czestochowa[AUT D1-6] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [SVK D2-10]Slavoj Trebisov | 1 - 4 | Zemplin Michalovce[SVK D2-10] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [SUI Sl-9]Sion | 1 - 3 | Lausanne Sports[SUI Sl-9] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [AUT D1-2]Rapid Wien | 2 - 2 | St.Polten[AUT D1-2] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [MEX D1(a)-11]Toluca | 0 - 1 | Cf Indios De Ciudad Juarez[MEX D1(a)-11] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [SVK D2-13]Partizan Bardejov | 4 - 2 | Mfk Snina[SVK D2-13] | tháng 7 | |
07/07 22:00 | KT | [SER D1-13]Novi Pazar | 1 - 4 | Mornar[SER D1-13] | tháng 7 | |
07/07 22:30 | KT | [CZE D2-12]Sk Slovan Varnsdorf | 4 - 1 | Prepere[CZE D2-12] | tháng 7 | |
07/07 22:30 | KT | Yverdon | 1 - 0 | Servette | tháng 7 | |
07/07 22:30 | KT | [CZE D2-2]Lisen | 2 - 1 | FK Senica[CZE D2-2] | tháng 7 | |
07/07 22:30 | KT | [BUL D1-4]Arda | 1 - 0 | Cska 1948 Sofia[BUL D1-4] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | KT | [BEL D1-13]Sporting Charleroi | 3 - 3 | Amiens[BEL D1-13] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | KT | [FRA D3-2]Quevilly | 0 - 1 | Le Havre[FRA D3-2] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | [AUT D1-7]TSV Hartberg | ? - ? | Kapfenberg Superfund[AUT D1-7] | tháng 7 | ||
07/07 23:00 | KT | [GER RegNE-7]Berliner Fc Dynamo | 3 - 1 | Lichtenberg 47[GER RegNE-7] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | Neuruppin | ? - ? | Hertha Berlin | tháng 7 | ||
07/07 23:00 | [AUT D2-4]Wacker Innsbruck | ? - ? | Karlsruher SC[AUT D2-4] | tháng 7 | ||
07/07 23:00 | KT | [GER D2-1]Werder Bremen | 2 - 2 | Zenit St.Petersburg[GER D2-1] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | [ISR D1-5]Hapoel Beer Sheva | ? - ? | Omonia Nicosia FC[ISR D1-5] | tháng 7 | ||
07/07 23:00 | KT | [BEL D1-1]Club Brugge | 2 - 1 | Zulte-Waregem[BEL D1-1] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | [ROM D1-10]UTA Arad | ? - ? | Zalaegerszegi TE[ROM D1-10] | tháng 7 | ||
07/07 23:00 | KT | [BEL D1-15]Germinal Beerschot | 2 - 0 | Beveren[BEL D1-15] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | KT | [GER RegNE-11]Fsv Union Furstenwalde | 0 - 1 | Tennis Borussia Berlin[GER RegNE-11] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | KT | [AUT D1-8]Austria Wien | 2 - 1 | Tuzla City[AUT D1-8] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | KT | [FRA D2-6]Auxerre | 3 - 1 | Creteil[FRA D2-6] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | KT | [CRO D1-5]Hnk Gorica | 3 - 1 | NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-5] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | KT | [SLO D2R-2]NK Ptuj Drava | 3 - 6 | Kecskemeti TE[SLO D2R-2] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | KT | [FRA D2-17]Caen | 1 - 1 | Guingamp[FRA D2-17] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | KT | Delbrucker Sc | 1 - 10 | PSV Eindhoven | tháng 7 | |
07/07 23:00 | KT | [MKD D2E-2]Tikves Kavadarci | 3 - 1 | Rabotnicki Skopje[MKD D2E-2] | tháng 7 | |
07/07 23:00 | KT | [SLO D1-6]Tabor Sezana | 1 - 4 | Partizan Belgrade[SLO D1-6] | tháng 7 | |
07/07 23:15 | KT | [ROM D1-1]Steaua Bucuresti | 6 - 0 | OFK Beograd[ROM D1-1] | tháng 7 | |
07/07 23:30 | KT | [FRA D3-12]Stade Lavallois MFC | 1 - 2 | Ajaccio[FRA D3-12] | tháng 7 | |
07/07 23:30 | KT | [CZE D1-2]Sparta Praha | 4 - 1 | Sv Spittal[CZE D1-2] | tháng 7 | |
07/07 23:30 | KT | Ssvg Velbert | 0 - 9 | Bochum | tháng 7 | |
07/07 23:30 | KT | Widnau | 2 - 1 | Austria Lustenau | tháng 7 | |
07/07 23:30 | KT | AZ Alkmaar | 3 - 0 | Oss | tháng 7 | |
07/07 23:30 | [CHI D2-11]Deportes Santa Cruz | ? - ? | Fernandez Vial[CHI D2-11] | tháng 7 | ||
07/07 23:30 | KT | [HOL D1-5]Feyenoord Rotterdam | 1 - 0 | Zurich[HOL D1-5] | tháng 7 | |
07/07 23:30 | KT | [GER D2-9]Karlsruher SC | 4 - 0 | Kufstein[GER D2-9] | tháng 7 | |
08/07 00:00 | KT | Hallen | 0 - 1 | Chemie Leipzig | tháng 7 | |
08/07 00:00 | KT | [SER D1-3]Cukaricki | 1 - 1 | Ashdod MS[SER D1-3] | tháng 7 | |
08/07 00:00 | KT | [GRE D1-2]Aris Thessaloniki | 2 - 1 | Lokomotiv Moscow[GRE D1-2] | tháng 7 | |
08/07 00:00 | KT | [SER D2-2]Radnicki 1923 Kragujevac | 0 - 2 | Maccabi Netanya[SER D2-2] | tháng 7 | |
08/07 00:00 | KT | [BUL D1-3]CSKA Sofia | 0 - 1 | Qarabag[BUL D1-3] | tháng 7 | |
08/07 00:00 | KT | [SLO D1-7]NK Publikum Celje | 3 - 0 | Hajduk Split[SLO D1-7] | tháng 7 | |
08/07 00:00 | KT | St Margarethen | 0 - 6 | Wiener Viktoria | tháng 7 | |
08/07 00:30 | KT | Falkensee Finkenkrug | 1 - 2 | FSV Optik Rathenow | tháng 7 | |
08/07 06:00 | KT | [118]Nữ Nicaragua | 1 - 0 | Nữ Dominican Republic[118] | tháng 7 | |
08/07 08:30 | KT | [MEX D1(a)-16]Atlas | 0 - 1 | Club America[MEX D1(a)-16] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Hoàng Đế Nhật Bản |
||||||
07/07 16:00 | KT | [JPN D1-16]Kashiwa Reysol | 1 - 2 | Kyoto Purple Sanga[JPN D1-16] | 3 | |
07/07 16:00 | KT | [JPN D1-3]Vissel Kobe | 1 - 0 | Tokushima Vortis[JPN D1-3] | 3 | |
07/07 16:00 | KT | [JPN D2-7]V-Varen Nagasaki | 2 - 1 | Consadole Sapporo[JPN D2-7] | 3 | |
07/07 16:00 | KT | Consadole Sapporo | 1 - 2 | V-Varen Nagasaki | 3 | |
07/07 16:30 | KT | [JPN D1-14]Shimizu S-Pulse | 2 - 1 | Grulla Morioka[JPN D1-14] | 3 | |
07/07 16:30 | KT | [JPN JFL-2]Honda | 1 - 4 | Jubilo Iwata[JPN JFL-2] | 3 | |
07/07 16:30 | KT | Jubilo Iwata | 4 - 1 | Honda | 3 | |
07/07 17:00 | KT | Ococias Kyoto Ac | 1 - 3 | Verspah Oita | 3 | |
07/07 17:00 | KT | [JPN D1-6]Sagan Tosu | 1 - 0 | Avispa Fukuoka[JPN D1-6] | 3 | |
07/07 17:00 | KT | [JPN D1-7]Kashima Antlers | 3 - 0 | Tochigi SC[JPN D1-7] | 3 | |
07/07 17:00 | KT | [JPN D3-7]Vanraure Hachinohe | 1 - 1 | Shonan Bellmare[JPN D3-7] | 3 | |
07/07 17:00 | KT | [JPN D1-5]Urawa Red Diamonds | 1 - 0 | Sc Sagamihara[JPN D1-5] | 3 | |
07/07 17:00 | KT | Juntendo University | 2 - 2 | Thespa Kusatsu Gunma | 3 | |
07/07 17:00 | KT | [JPN D1-19]Oita Trinita | 2 - 0 | Fukui United[JPN D1-19] | 3 | |
07/07 17:00 | KT | Fukui United | 0 - 2 | Oita Trinita | 3 | |
07/07 17:00 | KT | Tochigi SC | 0 - 3 | Kashima Antlers | 3 | |
07/07 17:00 | KT | Shonan Bellmare | 1 - 1 | Vanraure Hachinohe | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
07/07 16:00 | KT | [AUS VPL-6]Port Melbourne Sharks | 1 - 1 | Moreland Zebras[AUS VPL-6] | qual | |
07/07 17:00 | KT | Monbulk Rangers | 0 - 3 | Hume City | qual | |
Lịch thi đấu bóng đá cúp C1 Châu Á |
||||||
07/07 17:00 | KT | [KOR D1-5]Pohang Steelers | 1 - 1 | Nagoya Grampus Eight[KOR D1-5] | bảng | |
07/07 21:00 | KT | [MAS SL-1]Johor FC | 0 - 0 | Ratchaburi FC[MAS SL-1] | bảng | |
07/07 21:00 | KT | [JPN D1-18]Gamba Osaka | 8 - 1 | Tampines Rovers FC[JPN D1-18] | bảng | |
07/07 22:59 | KT | [THA PR-4]Chiangrai United | 1 - 3 | Jeonbuk Hyundai Motors[THA PR-4] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Confederations Cup Nam Châu Phi |
||||||
07/07 17:00 | KT | Mozambique | 0 - 0 | Zimbabwe | bảng | |
07/07 20:00 | KT | Senegal | 1 - 2 | Namibia | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
07/07 18:00 | KT | [3]Fk Zalgiris Vilnius 2 | 4 - 0 | Banga Gargzdai B[3] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tajikistan Vysshaya Liga |
||||||
07/07 19:30 | KT | Istaravshan | 2 - 1 | Esteghlal Dushanbe | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm A |
||||||
07/07 21:00 | KT | [A-2]Alta | 2 - 2 | Valerenga B[A-2] | ||
07/07 21:30 | KT | [A-14]Floro | 0 - 2 | Moss[A-14] | ||
07/07 21:30 | KT | [A-13]IF Floya | 1 - 4 | Asker[A-13] | ||
07/07 22:00 | KT | [A-6]Baerum SK | 0 - 1 | IL Hodd[A-6] | ||
07/07 23:00 | KT | [A-7]Eidsvold TF | 2 - 0 | Brattvag[A-7] | ||
08/07 00:00 | KT | [A-12]Senja | 1 - 3 | Tromsdalen UIL[A-12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
07/07 21:00 | KT | Bravos Do Maquis | 1 - 0 | Santa Rita | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
07/07 21:15 | KT | Khartoum Al Watani | 0 - 2 | Al Hilal Omdurman | 22 | |
07/07 23:15 | KT | Hilal Obayed | 2 - 1 | Hilal Al Fasher | 22 | |
07/07 23:30 | KT | Tuti Sc Khartoum | 0 - 2 | Hay Al Wadi | 22 | |
07/07 23:30 | KT | Alamal Atbara | 1 - 1 | Merreikh El Fasher | 22 | |
08/07 00:10 | KT | Al Shorta Algadarf | 2 - 0 | Ahli Al Khartoum | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm B |
||||||
07/07 22:00 | KT | [B-3]Skeid Oslo | 2 - 1 | Nardo[B-3] | ||
07/07 23:00 | KT | [B-8]Oygarden | 4 - 0 | Sotra Sk[B-8] | ||
07/07 23:00 | KT | [B-5]Vard Haugesund | 1 - 1 | Egersunds IK[B-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
07/07 22:00 | KT | [5]Enyimba International | 1 - 0 | Kwara United[5] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
07/07 22:00 | KT | Ngom Egdabya | 2 - 2 | Al Taawun | group a 17 | |
07/07 22:00 | KT | Shabab Al Jabal | 0 - 0 | Al-tahaddi | group a 17 | |
07/07 22:00 | KT | Al Nasr Benghazi | 2 - 0 | Al Anwar | group a 17 | |
07/07 22:30 | KT | Alittihad Misurata | 1 - 4 | Al-ahli Tripoli | group b 17 | |
07/07 22:30 | KT | Olympic Azzaweya | 1 - 0 | Al-madina | group b 17 | |
07/07 22:30 | KT | Al Wehda Lby | 0 - 1 | Al Ittihad Tripoli | group b 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italy Serie D |
||||||
07/07 22:30 | KT | Messina | 1 - 1 | Acireale | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
07/07 22:59 | KT | [GEO D1-2]Dinamo Tbilisi | 1 - 2 | Neftci Baku[GEO D1-2] | 1 | |
07/07 22:59 | KT | [NOR D1-2]Bodo Glimt | 2 - 3 | Legia Warszawa[NOR D1-2] | 1 | |
07/07 23:30 | KT | [SVK D1-1]Slovan Bratislava | 2 - 0 | Shamrock Rovers[SVK D1-1] | 1 | |
08/07 00:00 | KT | [BUL D1-1]Ludogorets Razgrad | 1 - 0 | Shakhter Soligorsk[BUL D1-1] | 1 | |
08/07 00:00 | KT | [ISR D1-1]Maccabi Haifa | 1 - 1 | Kairat Almaty[ISR D1-1] | 1 | |
08/07 00:00 | KT | [SWE D1-1]Malmo FF | 1 - 0 | Riga Fc[SWE D1-1] | 1 | |
08/07 00:00 | KT | [ALB D1-1]Teuta Durres | 0 - 4 | Sheriff[ALB D1-1] | 1 | |
08/07 00:00 | KT | [CRO D1-1]Dinamo Zagreb | 3 - 2 | Valur[CRO D1-1] | 1 | |
08/07 01:00 | KT | [Welsh PR-1]Connah's QN | 2 - 2 | Alashkert[Welsh PR-1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
07/07 22:59 | KT | [14]Cayb Club Athletic Youssoufia | 1 - 1 | Renaissance Zmamra[14] | 26 | |
08/07 01:15 | KT | [9]Olympique de Safi | 1 - 1 | SCCM Chabab Mohamedia[9] | 26 | |
08/07 03:30 | KT | [1]Wydad Casablanca | 2 - 0 | Rcoz Oued Zem[1] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Algeria |
||||||
07/07 22:59 | KT | Mcb Oued Sly | 0 - 0 | Rc Arba | promotion round | |
07/07 23:00 | KT | [W-1]Mcb Oued Sly | 0 - 0 | Rc Arba[W-1] | east | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||||||
07/07 23:00 | KT | [NS-9]Gute | 1 - 2 | Ifk Lidingo[NS-9] | ||
08/07 00:00 | KT | [NS-12]Enkoping | 0 - 3 | Skiljebo SK[NS-12] | ||
08/07 00:00 | KT | [NS-7]Enskede Ik | 2 - 3 | Stockholm Internazionale[NS-7] | ||
08/07 00:00 | KT | [NS-6]Kvarnsvedens IK | 1 - 0 | Sandvikens Aik[NS-6] | ||
08/07 00:30 | KT | [NS-13]Ifk Stocksund | 0 - 2 | Kungsangens If[NS-13] | ||
08/07 00:30 | KT | [NS-3]Jarfalla | 5 - 1 | Arlanda[NS-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||||||
07/07 23:00 | KT | [NL-11]Notvikens Ik | 0 - 3 | Bodens BK[NL-11] | ||
08/07 00:30 | KT | [NL-9]Umea Fc Academy | 0 - 2 | Bergnasets Aik[NL-9] | ||
08/07 01:00 | KT | [NL-3]Stode If | 1 - 0 | Sandviks Ik[NL-3] | ||
08/07 01:00 | KT | [NL-2]Tegs Thoren ff | 2 - 0 | Gottne If[NL-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||||||
07/07 23:30 | KT | [VG-9]Ik Tord | 0 - 1 | Husqvarna FF[VG-9] | ||
08/07 00:00 | KT | [VG-3]Angelholms FF | 2 - 1 | Eskilsminne IF[VG-3] | ||
08/07 00:00 | KT | [VG-11]Assyriska Bk | 3 - 0 | Onsala Bk[VG-11] | ||
08/07 00:00 | KT | [VG-13]Bk Astrio | 3 - 3 | Vastra Frolunda[VG-13] | ||
08/07 00:00 | [VG-6]Husqvarna FF | ? - ? | Ik Tord[VG-6] | |||
08/07 00:00 | KT | [VG-1]Savedalens IF | 0 - 1 | Torslanda IK[VG-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||||||
08/07 00:00 | KT | [S-5]Tvaakers IF | 1 - 0 | Lindome GIF[S-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||||||
08/07 00:00 | KT | [SG-2]Asarums If Fk | 3 - 1 | Rappe Goif[SG-2] | ||
08/07 00:00 | KT | [SG-11]Ifk Karlshamn | 3 - 2 | Kristianstads FF[SG-11] | ||
08/07 00:00 | KT | [SG-15]Ksf Prespa Birlik | 0 - 2 | Hassleholms If[SG-15] | ||
08/07 00:00 | KT | [SG-9]Rosengard | 0 - 1 | Bk Olympic[SG-9] | ||
08/07 00:00 | KT | [SG-7]Solvesborgs Goif | 4 - 2 | Ifk Berga[SG-7] | ||
08/07 00:30 | KT | [SG-5]IFK Hassleholm | 0 - 2 | Karlskrona[SG-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||||||
08/07 00:00 | KT | [NG-6]Ik Gauthiod | 0 - 6 | IK Oddevold[NG-6] | ||
08/07 00:00 | KT | [NG-14]Grebbestads If | 0 - 1 | Ahlafors If[NG-14] | ||
08/07 00:00 | KT | [NG-11]Nordvarmland Ff | 2 - 3 | Bk Forward[NG-11] | ||
08/07 00:30 | KT | [NG-9]Kumla | 1 - 3 | Angered Bk[NG-9] | ||
08/07 00:30 | KT | [NG-10]Carlstad United BK | 2 - 3 | Ifk Skovde[NG-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||||||
08/07 00:00 | KT | [SWE D1 SN-13]IFK Lulea | 0 - 2 | Umea FC[SWE D1 SN-13] | 1 | |
08/07 00:30 | KT | Hvetlanda | 1 - 1 | Dalstorps If | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
08/07 00:30 | KT | [2]Al Wihdat Amman | 1 - 2 | Ramtha SC[2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||||||
08/07 00:30 | KT | [SS-7]Karlslunds If Hfk | 0 - 2 | Smedby Ais[SS-7] | ||
08/07 00:30 | KT | [SS-1]Syrianska FC | 0 - 3 | Huddinge If[SS-1] | ||
08/07 01:00 | KT | [SS-14]Rynninge IK | 3 - 6 | Trosa Vagnharad Sk[SS-14] | ||
08/07 01:00 | KT | [SS-8]Arameisk-syrianska If | 0 - 1 | Varmbols Fc[SS-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Euro |
||||||
08/07 02:00 | KT | [4]Anh | 1 - 1 | Đan Mạch[4] | semifinals | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Iceland |
||||||
08/07 02:00 | KT | Ulfarnir | 2 - 0 | Vatnaliljur | ||
08/07 03:00 | KT | Skallagrimur | 1 - 3 | Skautafelag Reykjavikur | ||
08/07 03:00 | KT | Stokkseyri | 2 - 1 | Kfb | ||
08/07 03:00 | KT | Km Reykjavik | 1 - 7 | Alftanes | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
08/07 02:00 | KT | Kf Gardabaer | 2 - 2 | Tindastoll Sauda | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
08/07 03:00 | KT | Cumbaya | 0 - 0 | Sociedad Deportivo Quito | 20 | |
08/07 07:00 | KT | Guayaquil Sc | 3 - 1 | CD El Nacional | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
08/07 03:00 | KT | [22]Charleston Battery | 1 - 1 | Pittsburgh Riverhounds[22] | regular season | |
08/07 06:00 | KT | [11]Charlotte Independence | 2 - 3 | New York Red Bulls B[11] | regular season | |
08/07 06:35 | KT | [19]Atlanta United Fc Ii | 1 - 1 | Indy Eleven[19] | regular season | |
08/07 06:35 | KT | [15]Miami | 2 - 1 | Tampa Bay Rowdies[15] | regular season | |
08/07 08:00 | KT | [12]Austin Bold | 1 - 1 | Rio Grande Valley Fc Toros[12] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
08/07 04:00 | KT | [2]Bragantino | 1 - 1 | Cuiaba[2] | 10 | |
08/07 04:00 | KT | [4]Fortaleza | 4 - 0 | America MG[4] | 10 | |
08/07 04:00 | KT | [9]Bahia | 1 - 0 | Juventude[9] | 10 | |
08/07 05:00 | KT | [3]Palmeiras | 2 - 0 | Gremio[3] | 10 | |
08/07 05:00 | KT | [5]Atletico Mineiro | 2 - 1 | Flamengo[5] | 10 | |
08/07 05:15 | KT | [12]Atletico Clube Goianiense | 1 - 1 | Sport Club Recife[12] | 10 | |
08/07 07:30 | KT | [13]Fluminense | 0 - 0 | Ceara[13] | 10 | |
08/07 07:30 | KT | [14]Internacional | 0 - 2 | Sao Paulo[14] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay |
||||||
08/07 04:00 | KT | Central Espanol | 0 - 3 | Ca Atenas | apertura | |
08/07 06:15 | KT | Cerro Montevideo | 1 - 1 | Ca Villa Teresa | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
08/07 06:10 | KT | Atletico Ottawa | 0 - 1 | Pacific | 7 | |
08/07 09:10 | KT | York 9 | 2 - 1 | Valour | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
08/07 06:30 | KT | [8]Montreal Impact | 2 - 1 | New York City Fc[8] | regular season | |
08/07 07:00 | KT | [12]Chicago Fire | 3 - 1 | Orlando City[12] | regular season | |
08/07 07:25 | KT | [1]New England Revolution | 2 - 3 | Toronto FC[1] | regular season | |
08/07 08:00 | KT | [1]Seattle Sounders | 2 - 0 | Houston Dynamo[1] | regular season | |
08/07 08:00 | KT | [9]Austin Aztex | 0 - 2 | Los Angeles FC[9] | regular season | |
08/07 08:00 | KT | [4]Colorado Rapids | 2 - 0 | Minnesota United[4] | regular season | |
08/07 09:00 | KT | [13]Vancouver Whitecaps FC | 0 - 4 | Real Salt Lake[13] | regular season | |
08/07 09:30 | KT | [3]Los Angeles Galaxy | 3 - 1 | Dallas[3] | regular season |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp