Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc |
||||||
08/05 13:00 | KT | [5]Gyeongju KHNP | 2 - 1 | Incheon Korail[5] | 10 | |
08/05 17:00 | KT | [1]Gangneung | 4 - 2 | Mokpo City[1] | 10 | |
08/05 17:00 | KT | [8]Changwon City | 2 - 1 | Cheonan City[8] | 10 | |
08/05 17:30 | KT | [4]Gimhae City | 0 - 0 | Busan Transpor Tation[4] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
08/05 15:00 | KT | [6]Hradec Kralove u19 | 4 - 0 | Pardubice U19[6] | 25 | |
08/05 15:30 | KT | [13]Synot Slovacko U19 | 2 - 3 | Zlin U19[13] | 29 | |
08/05 15:30 | KT | Viktoria Plzen U19 | 3 - 0 | Dukla Praha U19 | 29 | |
08/05 16:00 | KT | Mlada Boleslav U19 | 2 - 0 | Pribram U19 | 29 | |
08/05 16:00 | KT | Ceske Budejovice u19 | 1 - 2 | Sk Sigma Olomouc u19 | 29 | |
08/05 16:00 | KT | Slavia Praha u19 | 7 - 0 | Sparta Praha U19 | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
08/05 15:15 | KT | [7]Pardubice | 0 - 0 | Fk Banik Sokolov[7] | 27 | |
08/05 22:00 | KT | [1]Budejovice | 3 - 1 | Chrudim[1] | 27 | |
08/05 22:00 | KT | [12]Prostejov | 1 - 1 | Vysocina Jihlava[12] | 27 | |
08/05 22:00 | KT | [9]Fk Graffin Vlasim | 0 - 3 | Fotbal Trinec[9] | 27 | |
08/05 22:00 | KT | [16]Viktoria Zizkov | 2 - 0 | Vitkovice[16] | 27 | |
08/05 22:00 | KT | [14]SC Znojmo | 2 - 3 | Fk Mas Taborsko[14] | 27 | |
08/05 22:59 | KT | [6]Usti nad Labem | 0 - 2 | Sk Slovan Varnsdorf[6] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
08/05 15:20 | KT | Prevysov | 3 - 1 | Slovan Velvary | 33 | |
08/05 15:20 | KT | Slavoj Vysehrad | 2 - 0 | Sokol Zapy | 33 | |
08/05 19:00 | KT | Litomerice | 3 - 1 | Jiskra Usti Nad Orlici | 33 | |
08/05 22:00 | KT | Sokol Brozany | 2 - 1 | Kraluv Dvur | 33 | |
08/05 22:00 | KT | Dobrovice | 0 - 2 | Karlovy Vary Dvory | 33 | |
08/05 22:00 | KT | Stechovice | 0 - 1 | Domazlice | 33 | |
08/05 22:00 | KT | Sokol Zivanice | 2 - 2 | Olympia Radotin | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Đông |
||||||
08/05 15:25 | KT | [E-1]Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk | 2 - 1 | FK Chita[E-1] | 20 | |
08/05 18:00 | KT | [E-6]Sibir B | 0 - 1 | Zenit Irkutsk[E-6] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu nữ |
||||||
08/05 15:30 | KT | Nữ Bulgaria U17 | 0 - 3 | Spain Womens U17 | ||
08/05 18:00 | KT | Nữ Đan Mạch U17 | 0 - 1 | Nữ Bồ Đào Nha U17 | ||
08/05 18:00 | KT | Germany Womens U17 | 2 - 3 | Nữ Hà Lan U17 | ||
08/05 20:30 | KT | Nữ Áo U17 | 1 - 2 | Nữ Anh U17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
08/05 16:00 | KT | [AUS CGP-2]Canberra Olympic | 0 - 1 | Canberra[AUS CGP-2] | qualifying | |
08/05 16:00 | KT | [Aus VD1-16]Murray United | 0 - 2 | Fc Bulleen Lions[Aus VD1-16] | qualifying | |
08/05 16:00 | KT | A.p.i.a. Leichhardt Tigers | 1 - 1 | Coogee United | qualifying | |
08/05 16:00 | KT | Cessnock City Hornets | 2 - 1 | Lake Macquarie | qualifying | |
08/05 16:00 | KT | Cooma Tigers | 6 - 1 | Uc Pumas | qualifying | |
08/05 16:00 | KT | Edgeworth Eagles | 2 - 0 | West Wallsend Sc | qualifying | |
08/05 16:00 | KT | Lambton Jarvis | 10 - 0 | Beresfield United | qualifying | |
08/05 16:00 | KT | New Lambton | 3 - 0 | Dudley Redhead Utd | qualifying | |
08/05 16:00 | KT | Weston Workers | 4 - 1 | Cooks Hill United | qualifying | |
08/05 16:05 | KT | Woden Weston | 0 - 2 | Tuggeranong United | qualifying | |
08/05 16:30 | KT | [AUS VPL-12]Oakleigh Cannons | 4 - 1 | North Geelong Warriors[AUS VPL-12] | qualifying | |
08/05 16:30 | KT | [AUS NSW-8]Blacktown City Demons | 3 - 1 | Blacktown Spartans[AUS NSW-8] | qualifying | |
08/05 16:30 | KT | Mt Druitt Town Rangers | 8 - 1 | Kirrawee Kangaroos | qualifying | |
08/05 16:30 | KT | Preston Lions | 0 - 2 | Avondale Heights | qualifying | |
08/05 16:30 | KT | Western Condors | 2 - 2 | Sutherland Sharks | qualifying | |
08/05 16:30 | KT | Anu | 2 - 0 | Belconnen United | qualifying | |
08/05 16:45 | KT | [Aus VD1-3]Eastern Lions Sc | 2 - 2 | St Albans City[Aus VD1-3] | qualifying | |
08/05 17:00 | KT | Doveton | 0 - 1 | South Melbourne | qualifying | |
08/05 17:00 | KT | Fitzroy City | 0 - 3 | Melbourne Knights | qualifying | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan Cup |
||||||
08/05 16:00 | KT | Altay Spor Kulubu | 1 - 1 | FK Atyrau | tứ kết | |
08/05 17:00 | KT | Taraz | 0 - 1 | Ordabasy | tứ kết | |
08/05 19:30 | KT | Irtysh Pavlodar | 1 - 2 | Kaisar Kyzylorda | tứ kết | |
08/05 20:00 | KT | Kairat Almaty | 1 - 5 | Tobol Kostanai | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá cúp C1 Châu Á |
||||||
08/05 17:00 | KT | [JPN D1-3]Sanfrecce Hiroshima | 1 - 0 | Guangzhou Evergrande FC[JPN D1-3] | bảng | |
08/05 17:00 | KT | [KOR D1-4]Daegu FC | 4 - 0 | Melbourne Victory FC[KOR D1-4] | bảng | |
08/05 18:30 | KT | [CHA CSL-5]Shandong Taishan | 2 - 1 | Gyeongnam FC[CHA CSL-5] | bảng | |
08/05 19:45 | KT | [MAS SL-1]Johor FC | 1 - 0 | Kashima Antlers[MAS SL-1] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nhật Bản |
||||||
08/05 17:00 | KT | [JPN D1-7]Consadole Sapporo | 0 - 4 | Yokohama F Marinos[JPN D1-7] | bảng | |
08/05 17:00 | KT | [JPN D1-10]Shonan Bellmare | 1 - 0 | V-Varen Nagasaki[JPN D1-10] | bảng | |
08/05 17:00 | KT | [JPN D1-1]Tokyo | 0 - 0 | Vegalta Sendai[JPN D1-1] | bảng | |
08/05 17:00 | KT | [JPN D1-4]Oita Trinita | 2 - 1 | Vissel Kobe[JPN D1-4] | bảng | |
08/05 17:00 | KT | [JPN D1-17]Jubilo Iwata | 1 - 0 | Matsumoto Yamaga FC[JPN D1-17] | bảng | |
08/05 17:00 | KT | [JPN D1-15]Gamba Osaka | 3 - 1 | Shimizu S-Pulse[JPN D1-15] | bảng | |
08/05 17:30 | KT | [JPN D1-18]Sagan Tosu | 0 - 0 | Kashiwa Reysol[JPN D1-18] | bảng | |
08/05 17:30 | KT | [JPN D1-2]Nagoya Grampus Eight | 2 - 2 | Cerezo Osaka[JPN D1-2] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thái Lan |
||||||
08/05 18:00 | [14]Jl Chiangmai United | ? - ? | Samut Sakhon[14] | |||
08/05 18:00 | KT | Jl Chiangmai United | 0 - 1 | Samut Sakhon | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Macao |
||||||
08/05 18:05 | KT | Cd Tim Iec | 0 - 0 | Cd Monte Carlo | 13 | |
08/05 20:00 | KT | Cheng Fung | 4 - 2 | Sporting Macau | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
08/05 18:35 | KT | Nữ China U19 | 0 - 0 | Nữ Thái Lan U19 | tháng 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
08/05 19:00 | KT | Neftchi Fargona | 0 - 1 | Oktepa | league a 5 | |
08/05 19:00 | KT | Sherdor Samarqand | 6 - 0 | Iftixor Oltiariq | league a 5 | |
08/05 19:45 | KT | Mashal Muborak | 0 - 1 | Shurtan Guzor | league a 5 | |
08/05 20:00 | KT | Xorazm Urganch | 2 - 2 | Istiklol Fergana | league a 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Moldova |
||||||
08/05 19:00 | KT | [MOL D1-3]Sfintul Gheorghe | 3 - 1 | Zimbru Chisinau[MOL D1-3] | 1 | |
08/05 19:00 | KT | Sfintul Gheorghe | 3 - 1 | Zimbru Chisinau | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hồng Kông |
||||||
08/05 19:45 | KT | [8]Tai Chung | 1 - 2 | Central Western District RSA[8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
08/05 21:00 | KT | [11]Etoile Metlaoui | 0 - 0 | Es Du Sahel[11] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Macedonia |
||||||
08/05 21:30 | KT | [3]Brera Strumica | 4 - 0 | Pobeda Prilep[3] | 33 | |
08/05 21:30 | KT | [2]Vardar Skopje | 1 - 1 | Rabotnicki Skopje[2] | 33 | |
08/05 21:30 | KT | [1]FK Shkendija 79 | 0 - 0 | Sileks[1] | 33 | |
08/05 21:30 | KT | [9]Belasica Strumica | 3 - 2 | Renova Cepciste[9] | 33 | |
08/05 21:30 | KT | [7]FK Makedonija | 1 - 0 | Korzo Prilep[7] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
08/05 21:30 | KT | [23]Ottawa Fury | 1 - 1 | New York Red Bulls B[23] | loại | |
09/05 07:00 | KT | [14]Nashville Sc | 0 - 1 | Tampa Bay Rowdies[14] | loại | |
09/05 09:30 | KT | [20]Fresno | 0 - 1 | Sacramento Republic Fc[20] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
08/05 22:00 | KT | [5]FK Ventspils | 1 - 1 | Jelgava[5] | 11 | |
08/05 22:00 | KT | [1]Rigas Futbola Skola | 0 - 0 | Spartaks Jurmala[1] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Albania |
||||||
08/05 22:00 | KT | [ALB D1-8]KF Tirana | 5 - 3 | Luftetari Gjirokaster[ALB D1-8] | bán kết | |
08/05 22:00 | KT | [ALB D1-5]Skenderbeu Korca | 1 - 3 | KS Perparimi Kukesi[ALB D1-5] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
08/05 22:00 | KT | [12]Yobe Desert Stars | 0 - 0 | El Kanemi Warriors[12] | groups b | |
08/05 22:00 | KT | [6]Go Round Omoku | 0 - 1 | Akwa United[6] | groups b | |
08/05 22:00 | KT | [9]Wikki Tourist | 1 - 1 | Mfm[9] | groups a | |
08/05 22:00 | KT | [5]Rivers United | 1 - 0 | Enyimba International[5] | groups a | |
08/05 22:00 | KT | [1]Enugu Rangers International | 1 - 0 | Kwara United[1] | groups a | |
08/05 22:00 | KT | [11]Niger Tornadoes | 1 - 0 | Katsina United[11] | groups a | |
08/05 22:00 | KT | [10]Plateau United | 2 - 0 | Gombe United[10] | groups b | |
09/05 00:30 | KT | Delta Force | 0 - 0 | Heartland | groups b 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
08/05 22:00 | KT | [16]Fk Zalgiris Vilnius 2 | 2 - 7 | Nevezis[16] | 1 | |
08/05 22:00 | KT | Dziugas Telsiai | 3 - 2 | Bfa | 6 | |
08/05 22:59 | KT | [3]Siauliai | 1 - 3 | Dainava Alytus[3] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro |
||||||
08/05 22:00 | KT | Decic Tuzi | 1 - 0 | Bokelj Kotor | 33 | |
08/05 22:00 | KT | Jedinstvo Bijelo Polje | 1 - 0 | Mladost Podgorica | 33 | |
08/05 22:00 | KT | Kom Podgorica | 2 - 1 | Berane | 33 | |
08/05 22:00 | KT | Otrant | 3 - 0 | Ofk Igalo | 33 | |
08/05 22:00 | KT | Arsenal Tivat | 2 - 0 | Jezero Plav | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
08/05 22:30 | KT | [9]HIFK | 1 - 1 | IFK Mariehamn[9] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
08/05 22:30 | KT | [3]Naestved | 4 - 1 | Roskilde[3] | 30 | |
08/05 23:30 | KT | [6]Fremad Amager | 4 - 3 | Lyngby[6] | 30 | |
08/05 23:30 | KT | [7]Herfolge Boldklub Koge | 0 - 0 | Elite 3000 Helsingor[7] | 30 | |
08/05 23:30 | KT | [8]Nykobing Falster | 2 - 0 | Hvidovre IF[8] | 30 | |
08/05 23:30 | KT | [1]Silkeborg IF | 5 - 0 | Thisted[1] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Armenia |
||||||
08/05 22:30 | KT | Alashkert | 1 - 0 | Lori Vanadzor | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Coppa Italia Lega PRO |
||||||
08/05 22:45 | KT | [ITA C1C-12]Viterbese | 1 - 0 | Ac Monza[ITA C1C-12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
08/05 22:59 | KT | [14]Ham-Kam | 0 - 0 | Sogndal[14] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
08/05 22:59 | KT | [EST D1-4]Nomme JK Kalju | 2 - 2 | Levadia Tallinn[EST D1-4] | Semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bosnia |
||||||
08/05 22:59 | KT | [BOS PL-1]FK Sarajevo | 3 - 0 | NK Siroki Brijeg[BOS PL-1] | Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Na Uy |
||||||
08/05 22:59 | KT | Junkeren | 0 - 2 | Strommen | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Malta |
||||||
08/05 23:30 | KT | [MAL D1-2]Hibernians FC | 2 - 2 | Valletta FC[MAL D1-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
08/05 23:30 | KT | [13]Dunav Ruse | 0 - 0 | Vitosha Bistritsa[13] | relegation pool playoff 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Đảo Faroe |
||||||
09/05 00:00 | KT | [FAR D1-6]HB Torshavn | 1 - 1 | Ki Klaksvik[FAR D1-6] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Namibia |
||||||
09/05 00:00 | KT | Civics Fc | 1 - 0 | Pumas UNAM | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
09/05 00:10 | KT | [4]Widzew lodz | 1 - 2 | Olimpia Grudziadz[4] | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Wales |
||||||
09/05 00:45 | KT | [12]Undy Athletic | 1 - 2 | Taffs Well[12] | 17 | |
09/05 01:30 | KT | [7]Goytre United | 4 - 1 | Port Talbot[7] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Oman |
||||||
09/05 01:00 | KT | Mjees | 0 - 0 | Muscat | 23 | |
09/05 01:00 | KT | Al Oruba Sur | 0 - 0 | Dhufar | 23 | |
09/05 01:00 | KT | AL-Nahda | 1 - 0 | Saham | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
09/05 02:00 | KT | [HOL D1-1]Ajax Amsterdam | 2 - 3 | Tottenham Hotspur[HOL D1-1] | Semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland nữ |
||||||
09/05 02:15 | KT | [8]Kr Reykjavik Womens | 0 - 3 | Nữ Valur[8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
09/05 03:00 | KT | Estudiantes Merida | 1 - 0 | Argentinos Juniors | 1.2 | |
09/05 03:00 | [VEN D1-4]Estudiantes Merida | ? - ? | Argentinos Juniors[VEN D1-4] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
09/05 03:00 | KT | [6]Al Aqaba Sc | 1 - 1 | Shabab AlOrdon[6] | 22 | |
09/05 03:00 | KT | [9]Ramtha SC | 2 - 2 | Al Wihdat Amman[9] | 22 | |
09/05 03:00 | KT | [12]That Ras | 1 - 2 | AL-Sareeh[12] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
09/05 03:10 | KT | [COL D2-4]Llaneros FC | 1 - 0 | Fortaleza CEIF[COL D2-4] | bảng | |
09/05 03:15 | KT | [COL D1(a)-16]Jaguares De Cordoba | 2 - 2 | Envigado[COL D1(a)-16] | bảng | |
09/05 03:15 | KT | [COL D2-7]Leones | 2 - 4 | Deportivo Pereira[COL D2-7] | bảng | |
09/05 03:15 | KT | [COL D2-11]Bogota | 1 - 0 | Boyaca Chico[COL D2-11] | bảng | |
09/05 03:15 | KT | [COL D1(a)-10]Patriotas | 1 - 3 | Independiente Santa Fe[COL D1(a)-10] | bảng | |
09/05 03:15 | KT | [COL D1(a)-15]Alianza Petrolera | 0 - 1 | Atletico Bucaramanga[COL D1(a)-15] | bảng | |
09/05 03:15 | KT | [COL D1(a)-13]Cucuta | 1 - 1 | Valledupar[COL D1(a)-13] | bảng | |
09/05 03:15 | KT | [COL D2-5]Barranquilla | 2 - 2 | Real Cartagena[COL D2-5] | bảng | |
09/05 03:15 | KT | [COL D1(a)-9]Union Magdalena | 3 - 4 | Real Santander[COL D1(a)-9] | bảng | |
09/05 03:15 | KT | [COL D1(a)-4]Deportivo Pasto | 2 - 0 | Atletico Clube Purtugal[COL D1(a)-4] | bảng | |
09/05 03:15 | KT | [COL D2-8]Inter Palmira | 1 - 1 | Atletico Huila[COL D2-8] | bảng | |
09/05 03:15 | KT | [COL D2-16]Orsomarso | 3 - 1 | Deportes Quindio[COL D2-16] | bảng | |
09/05 03:15 | KT | [COL D2-13]Universitario De Popayan | 1 - 2 | America de Cali[COL D2-13] | bảng | |
09/05 07:30 | KT | [COL D1(a)-1]Millonarios | 2 - 0 | Tigres FC[COL D1(a)-1] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
09/05 03:10 | KT | [ARG D1-22]Belgrano | 3 - 0 | Deportivo Riestra[ARG D1-22] | round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
09/05 03:30 | KT | [C-6]Guastatoya | 1 - 0 | Club Comunicaciones[C-6] | quarterfinals(c) | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
09/05 05:00 | KT | [7]Olympique de Safi | 3 - 0 | Renaissance Sportive de Berkane[7] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
09/05 05:15 | KT | [BRA D1-13]Cruzeiro | 1 - 2 | Club Sport Emelec[BRA D1-13] | bảng | |
09/05 05:15 | KT | [ARG D1-10]CA Huracan | 3 - 0 | Deportivo Lara[ARG D1-10] | bảng | |
09/05 05:15 | KT | [BRA D1-17]Gremio | 2 - 0 | Univ Catolica[BRA D1-17] | bảng | |
09/05 05:15 | KT | [ARG D1-20]Rosario Central | 2 - 1 | Libertad Asuncion[ARG D1-20] | bảng | |
09/05 07:30 | KT | [URU D1(A)-1]CA Penarol | 0 - 0 | Flamengo[URU D1(A)-1] | bảng | |
09/05 07:30 | KT | [ECU D1-6]Liga Dep. Universitaria Quito | 4 - 0 | San Jose[ECU D1-6] | bảng | |
09/05 07:30 | KT | [BRA D1-4]Palmeiras | 1 - 0 | San Lorenzo[BRA D1-4] | bảng | |
09/05 07:30 | KT | [COL D1(a)-3]Atletico Junior Barranquilla | 0 - 1 | Melgar[COL D1(a)-3] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
09/05 06:00 | KT | [10]Atlanta United | 2 - 0 | Toronto FC[10] | loại | |
09/05 06:30 | KT | [5]Columbus Crew | 3 - 1 | Los Angeles Galaxy[5] | loại | |
09/05 07:00 | KT | [8]Chicago Fire | 5 - 0 | New England Revolution[8] | loại | |
09/05 07:00 | KT | [9]New York Red Bulls | 1 - 2 | Montreal Impact[9] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
09/05 06:00 | KT | Forge | 3 - 0 | Pacific | spring season 5 | |
09/05 08:00 | KT | Cavalry | 1 - 0 | Valour | spring season 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
09/05 07:00 | KT | [(c)-7]Pachuca | 1 - 1 | Tigres UANL[(c)-7] | quarterfinals(c) | |
09/05 09:06 | KT | [(c)-8]Club Tijuana | 1 - 3 | Club Leon[(c)-8] | quarterfinals(c) | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
09/05 07:30 | KT | [(c)-5]Cd Chalatenango | 0 - 1 | Municipal Limeno[(c)-5] | quarterfinals(c) | |
09/05 08:30 | KT | [(c)-7]CD FAS | 3 - 2 | Aguila[(c)-7] | quarterfinals(c) | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
09/05 09:00 | KT | [(a)-1]Ad San Carlos | 4 - 1 | Herediano[(a)-1] | Semifinal(c) | |
09/05 09:00 | KT | [(a)-2]Deportivo Saprissa | 2 - 1 | Perez Zeledon[(a)-2] | Semifinal(c) |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp