Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
08/07 14:30 | KT | [B-4]Jiangxi Beidamen | 1 - 2 | Nanjing Fengfan[B-4] | 8 | |
08/07 15:00 | KT | [A-5]Zibo Cuju | 0 - 4 | Nantong Zhiyun[A-5] | 8 | |
08/07 18:30 | KT | [C-1]Shenzhen Peng City | 0 - 2 | Heilongjiang heilongjiang Ice City[C-1] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
08/07 14:30 | KT | [ROM D1-3]CS Universitatea Craiova | 5 - 0 | Css Slatina[ROM D1-3] | tháng 7 | |
08/07 15:00 | KT | [POL PR-5]Widzew lodz | 6 - 2 | Stal Rzeszow[POL PR-5] | tháng 7 | |
08/07 16:00 | KT | [BEL D1-2]Sporting Charleroi | 1 - 2 | Seraing United[BEL D1-2] | tháng 7 | |
08/07 16:00 | KT | [RUS PR-10]FK Khimki | 0 - 0 | Sochi[RUS PR-10] | tháng 7 | |
08/07 16:00 | KT | [POL D1-9]Odra Opole | 0 - 2 | Polonia Bytom[POL D1-9] | tháng 7 | |
08/07 16:00 | KT | [SER D2-13]Zlatibor Cajetina | 1 - 0 | OFK Petrovac[SER D2-13] | tháng 7 | |
08/07 16:00 | KT | Lechia Gdansk | 2 - 1 | Radunia Stezyca | tháng 7 | |
08/07 16:30 | KT | [POL D1-8]Arka Gdynia | 0 - 0 | Chojniczanka Chojnice[POL D1-8] | tháng 7 | |
08/07 17:00 | KT | [BEL D2-6]KVSK Lommel | 1 - 2 | Westerlo[BEL D2-6] | tháng 7 | |
08/07 17:00 | KT | [ENG L2-14]Leyton Orient | 0 - 3 | Peterborough United[ENG L2-14] | tháng 7 | |
08/07 18:00 | KT | [DEN SASL-8]Aarhus AGF | 1 - 2 | Sonderjyske[DEN SASL-8] | tháng 7 | |
08/07 18:30 | KT | [DEN D1-2]Lyngby | 2 - 1 | Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-2] | tháng 7 | |
08/07 19:00 | KT | [BEL D1-10]Oostende | 4 - 0 | Kmsk Deinze[BEL D1-10] | tháng 7 | |
08/07 19:00 | KT | [GER D2-14]Fortuna Dusseldorf | 1 - 5 | Twente Enschede[GER D2-14] | tháng 7 | |
08/07 19:00 | [BEL D2-3]Beveren | ? - ? | Kortrijk[BEL D2-3] | tháng 7 | ||
08/07 19:00 | KT | [POL D1-11]Sandecja | 0 - 0 | LKS Nieciecza[POL D1-11] | tháng 7 | |
08/07 19:30 | KT | [AUT D1-8]SV Ried | 0 - 1 | SV Horn[AUT D1-8] | tháng 7 | |
08/07 20:00 | KT | [GER D3-11]Sc Freiburg Ii | 0 - 3 | Stuttgarter Kickers[GER D3-11] | tháng 7 | |
08/07 21:00 | KT | [GER D3-9]VfL Osnabruck | 4 - 1 | LR Ahlen[GER D3-9] | tháng 7 | |
08/07 21:00 | KT | [FRA D1-7]Lens | 3 - 0 | Valenciennes[FRA D1-7] | tháng 7 | |
08/07 21:00 | KT | [RUS D1-6]Alania | 2 - 1 | SKA Energiya Khabarovsk[RUS D1-6] | tháng 7 | |
08/07 21:30 | KT | [ROM D1-16]Hermannstadt | 2 - 0 | Brasov[ROM D1-16] | tháng 7 | |
08/07 21:30 | KT | [AUT D2-14]SK Vorwarts Steyr | 1 - 5 | Motherwell FC[AUT D2-14] | tháng 7 | |
08/07 22:00 | KT | [HOL D1-2]SC Heerenveen | 0 - 1 | Utrecht[HOL D1-2] | tháng 7 | |
08/07 22:00 | KT | [AUT D2-2]Trenkwalder Admira | 1 - 2 | Varda Se[AUT D2-2] | tháng 7 | |
08/07 22:00 | KT | [HOL D1-7]Vitesse Arnhem | 0 - 0 | Westerlo[HOL D1-7] | tháng 7 | |
08/07 22:00 | KT | Asko Kottmannsdorf | 1 - 2 | Treibach | tháng 7 | |
08/07 22:30 | KT | [GER D2-2]Nurnberg | 3 - 5 | Arsenal[GER D2-2] | tháng 7 | |
08/07 22:30 | KT | [GER D1-14]Augsburg | 1 - 1 | SV Sandhausen[GER D1-14] | tháng 7 | |
08/07 22:30 | KT | Spartak Pleven | 2 - 2 | Yantra Gabrovo | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [AUT D1-6]Rheindorf Altach | 1 - 1 | Winterthur[AUT D1-6] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [GER D1-7]Koln | 4 - 0 | Austria Lustenau[GER D1-7] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [SUI Sl-4]Servette | 0 - 2 | West Ham United[SUI Sl-4] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [CZE D1-13]Viktoria Plzen | 1 - 3 | St-Truidense VV[CZE D1-13] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [POL PR-6]Zaglebie Lubin | 1 - 0 | Chrobry Glogow[POL PR-6] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [POL PR-2]Cracovia Krakow | 2 - 1 | Hapoel Beer Sheva[POL PR-2] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [ROM D1-2]Farul Constanta | 1 - 1 | Steaua Bucuresti[ROM D1-2] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [AUS D3C-11]SC Weiz | 1 - 5 | Lafnitz[AUS D3C-11] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [POL PR-3]Legia Warszawa | 2 - 1 | Zorya[POL PR-3] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [MNE D1-5]Mornar | 0 - 0 | FK Zeljeznicar[MNE D1-5] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | Ask Bravo | 1 - 2 | Luton Town | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [SVK D1-2]Spartak Trnava | 0 - 0 | Banik Ostrava[SVK D1-2] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [EST D1-5]Kuressaare | 1 - 0 | Viimsi Mrjk[EST D1-5] | tháng 7 | |
08/07 23:30 | KT | [GER D3-15]Sc Verl | 3 - 1 | Heracles Almelo[GER D3-15] | tháng 7 | |
08/07 23:30 | KT | [GER D2-15]SC Paderborn 07 | 2 - 0 | Bochum[GER D2-15] | tháng 7 | |
08/07 23:30 | KT | Sc Furstenfeld | 2 - 3 | Sturm Graz Amat. | tháng 7 | |
08/07 23:30 | KT | [ENG LCH-4]Nottingham Forest | 1 - 3 | Coventry[ENG LCH-4] | tháng 7 | |
08/07 23:30 | KT | Duren | 4 - 2 | MSV Duisburg | tháng 7 | |
08/07 23:30 | KT | [AUT D1-8]SV Ried | 2 - 4 | Ujpesti TE[AUT D1-8] | tháng 7 | |
09/07 00:00 | KT | [GER RegNE-2]Energie Cottbus | 1 - 5 | Hertha Berlin[GER RegNE-2] | tháng 7 | |
09/07 00:00 | KT | Zwaluwen | 0 - 10 | Den Bosch | tháng 7 | |
09/07 00:00 | KT | [AUS D3E-5]Sc Neusiedl 1919 | 0 - 3 | Floridsdorfer AC Wien[AUS D3E-5] | tháng 7 | |
09/07 00:00 | KT | [AUT D2-9]SKU Amstetten | 4 - 0 | Wiener Sportklub[AUT D2-9] | tháng 7 | |
09/07 00:00 | KT | Ssv Jeddeloh | 1 - 0 | Kickers Emden | tháng 7 | |
09/07 00:00 | KT | [POR D2-2]Casa Pia Ac | 1 - 2 | Sheffield United[POR D2-2] | tháng 7 | |
09/07 00:00 | KT | [POL D2-8]Olimpia Elblag | 3 - 0 | Baltyk Gdynia[POL D2-8] | tháng 7 | |
09/07 00:00 | KT | [SUI D1-9]Wil 1900 | 9 - 1 | Gossau[SUI D1-9] | tháng 7 | |
09/07 00:30 | KT | [SUI D22-7]Schotz | 1 - 3 | Aarau[SUI D22-7] | tháng 7 | |
09/07 00:30 | [HOL D1-18]Zwolle | ? - ? | Emmenbrucke[HOL D1-18] | tháng 7 | ||
09/07 00:30 | KT | [AUS D3E-7]SC Mannsdorf | 2 - 1 | Austria Wien Amateure[AUS D3E-7] | tháng 7 | |
09/07 00:30 | KT | [HOL D1-18]Zwolle | 0 - 0 | Emmen[HOL D1-18] | tháng 7 | |
09/07 01:00 | KT | [ENG CN-5]York City | 2 - 3 | Middlesbrough[ENG CN-5] | tháng 7 | |
09/07 01:00 | KT | [ENG L2-21]Harrogate Town | 0 - 2 | Sheffield Wed[ENG L2-21] | tháng 7 | |
09/07 01:00 | KT | Scm Argesul Pitesti | 2 - 2 | CS Mioveni | tháng 7 | |
09/07 01:00 | KT | [SVK D1-9]Zemplin Michalovce | 2 - 0 | 1. Tatran Presov[SVK D1-9] | tháng 7 | |
09/07 01:30 | KT | Civil Service Strollers | 1 - 1 | St Johnstone | tháng 7 | |
09/07 01:30 | KT | Bracknell Town | 2 - 0 | Wycombe Wanderers | tháng 7 | |
09/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-1]Taunton Town | 1 - 2 | Exeter City[ENG-S PR-1] | tháng 7 | |
09/07 01:45 | KT | Aveley | 0 - 1 | Dagenham and Redbridge | tháng 7 | |
09/07 01:45 | KT | [ENG-N PR-1]Buxton FC | 1 - 0 | Matlock Town[ENG-N PR-1] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Đông Nam Á |
||||||
08/07 15:00 | KT | Myanmar U19 | 1 - 3 | Việt Nam U19 | bảng | |
08/07 17:00 | KT | Thái Lan U19 | 2 - 0 | Brunei U19 | bảng | |
08/07 20:00 | KT | Philippines U19 | 1 - 5 | Indonesia U19 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá AFF Cup Nữ |
||||||
08/07 15:00 | KT | Nữ Úc | 4 - 0 | Nữ Indonesia | bảng 3 | |
08/07 18:00 | KT | Nữ Thái Lan | 3 - 0 | Nữ Singapore | bảng 3 | |
08/07 18:10 | KT | Nữ Malaysia | 0 - 4 | Nữ Philippines | bảng 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Victorian Úc |
||||||
08/07 15:15 | KT | [6]Bentleigh Greens U21 | 4 - 1 | Eastern Lions U21[6] | 21 | |
09/07 09:15 | KT | [3]Avondale Fc U21 | 0 - 0 | Oakleigh Cannons U21[3] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
08/07 15:30 | KT | [A-6]Chengdu Rongcheng | 2 - 1 | Tianjin Teda[A-6] | 9 | |
08/07 16:30 | KT | [C-1]Wuhan Three Towns | 5 - 0 | Wuhan ZALL[C-1] | 9 | |
08/07 18:30 | KT | [C-5]Guangzhou Evergrande FC | 0 - 1 | Shanghai East Asia FC[C-5] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
08/07 16:30 | [9]Melbourne Knights | ? - ? | Green Gully Cavaliers[9] | 21 | ||
08/07 17:30 | KT | [7]Bentleigh Greens | 3 - 0 | Eastern Lions Sc[7] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales PL |
||||||
08/07 17:00 | KT | [10]Mt Druitt Town Rangers | 4 - 3 | Wollongong Wolves[10] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
08/07 17:00 | KT | [13]Mokpo City | 1 - 2 | Changwon City[13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bangladesh |
||||||
08/07 17:00 | KT | [4]Sheikh Jamal | 2 - 2 | Saif Sporting[4] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Việt Nam |
||||||
08/07 17:00 | KT | [10]Đồng Tâm Long An | 1 - 0 | Đắk Lắk[10] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
08/07 17:30 | KT | [11]Brisbane Roar Am | 1 - 2 | Peninsula Power[11] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
08/07 17:30 | KT | [9]Gangwon FC | 3 - 2 | Sangju Sangmu Phoenix[9] | 21 | |
08/07 17:30 | KT | [4]Jeju United FC | 3 - 2 | Seongnam FC[4] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
08/07 17:30 | KT | [12]University of Queensland | 3 - 1 | Toowong[12] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
08/07 17:30 | KT | [8]Southside Eagles | 2 - 2 | Brisbane Strikers[8] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
08/07 18:00 | KT | [5]Sông Lam Nghệ An | 2 - 0 | Tp Hồ Chí Minh[5] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Singapore |
||||||
08/07 18:45 | KT | [2]Albirex Niigata FC | 1 - 2 | Tanjong Pagar Utd[2] | 15 | |
08/07 18:45 | KT | [8]Young Lions | 0 - 2 | Geylang United FC[8] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan Cup |
||||||
08/07 19:00 | KT | [KAZ D1-7]Zhetysu Taldykorgan | 0 - 0 | Astana[KAZ D1-7] | bảng | |
08/07 20:00 | KT | [KAZ PR-11]Shakhtyor Karagandy | 4 - 0 | Arys[KAZ PR-11] | bảng | |
08/07 22:00 | KT | [KAZ PR-9]Aksu | 0 - 1 | FK Atyrau[KAZ PR-9] | bảng | |
08/07 22:00 | KT | [KAZ D1-1]Kaisar Kyzylorda | 1 - 0 | Akzhayik Oral[KAZ D1-1] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Confederations Cup Nam Châu Phi |
||||||
08/07 19:00 | KT | Malawi | 1 - 1 | Swaziland | bảng | |
08/07 22:00 | KT | Lesotho | 2 - 1 | Mauritius | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia FA Cup |
||||||
08/07 20:00 | KT | [MAS SL-7]Selangor PB | 1 - 0 | Kuala Lumpur[MAS SL-7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
08/07 20:00 | KT | Yadah | 1 - 1 | Harare City | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
08/07 21:00 | KT | Wad Nobawi | 2 - 0 | Alamal Atbara | 25 | |
08/07 21:00 | KT | Hay Al Arab | 1 - 1 | Al Merreikh | 25 | |
08/07 21:00 | KT | Ahli Al Khartoum | 0 - 2 | Kober Khartoum | 25 | |
08/07 21:00 | KT | Hilal Obayed | 0 - 1 | Tuti Sc Khartoum | 25 | |
09/07 00:15 | KT | Hilal Al Sahel | 0 - 2 | Ahli Shandi | 25 | |
09/07 00:15 | KT | Khartoum Al Watani | 1 - 2 | Ahli Marawi | 25 | |
09/07 00:15 | KT | Hilal Al Fasher | 0 - 2 | Al Hilal Omdurman | 25 | |
09/07 00:15 | KT | Hay Al Wadi | 2 - 1 | Al Shorta Algadarf | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
08/07 21:00 | KT | Puebla U20 | 2 - 2 | Santos Laguna U20 | 2 | |
08/07 22:00 | KT | Mazatlan U20 | 1 - 3 | Tigres Uanl U20 | 2 | |
09/07 05:45 | KT | Club Tijuana U20 | 1 - 1 | Juarez U20 | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
08/07 22:00 | KT | [4]Isloch Minsk | 2 - 0 | Vitebsk[4] | 14 | |
09/07 00:00 | KT | [9]Slavia Mozyr | 2 - 0 | Belshina Babruisk[9] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
08/07 22:30 | KT | [3]Botev Plovdiv | 0 - 1 | Hebar Pazardzhik[3] | 1 | |
09/07 01:00 | KT | [BUL D2-1]Septemvri Sofia | 0 - 3 | Ludogorets Razgrad[BUL D2-1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá UEFA European Women's Championship |
||||||
08/07 22:59 | KT | Nữ Tây Ban Nha | 4 - 1 | Nữ Phần Lan | bảng | |
09/07 02:00 | KT | Nữ Đức | 4 - 0 | Nữ Đan Mạch | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
08/07 22:59 | KT | Kuressaare | 1 - 0 | Viimsi Mrjk | 2 | |
08/07 22:59 | KT | Tallinna Jk Legion B | 10 - 1 | Vana Hea Puur | 2 | |
08/07 22:59 | KT | Parnu Jk | 9 - 0 | Maarjamae Vigri | 3 | |
09/07 00:00 | KT | Fcp Parnu | 0 - 3 | Maksatransport | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
09/07 01:00 | KT | Albion Fc Uru | 1 - 0 | Ca Torque | torneo intermedio 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
09/07 01:00 | KT | [1]Umf Njardvik | 2 - 0 | Ir Reykjavik[1] | 11 | |
09/07 02:15 | KT | [3]Kfr Aegir | 3 - 0 | Throttur[3] | 11 | |
09/07 02:15 | KT | [5]Haukar | 1 - 1 | Vikingur Olafsvik[5] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
09/07 01:00 | KT | [5]FK Vozdovac Beograd | 1 - 0 | Novi Pazar[5] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
09/07 01:45 | KT | [8]Drogheda United | 1 - 0 | Dundalk[8] | 23 | |
09/07 01:45 | KT | [7]Shelbourne | 3 - 1 | Finn Harps[7] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Ireland |
||||||
09/07 01:45 | KT | [6]Treaty United | 3 - 0 | Longford Town[6] | 24 | |
09/07 01:45 | KT | [3]Waterford United | 1 - 3 | Wexford Youths[3] | 24 | |
09/07 01:45 | KT | [2]Galway United | 3 - 0 | Cobh Ramblers[2] | 24 | |
09/07 01:45 | KT | [9]Athlone | 1 - 2 | Bray Wanderers[9] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
09/07 04:00 | KT | [7]Rubio Nu Asuncion | 0 - 1 | Martin Ledesma[7] | 16 | |
09/07 06:15 | KT | [10]3 De Febrero | 0 - 2 | Atyra[10] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
09/07 04:00 | KT | [(a)-2]Monagas SC | 2 - 2 | Deportivo La Guaira[(a)-2] | 19 | |
09/07 06:15 | KT | [(a)-6]Carabobo | 0 - 1 | Academia Puerto Cabello[(a)-6] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Conmebol-Sudamericano Women |
||||||
09/07 04:00 | KT | Bolivia Womens | 1 - 6 | Nữ Ecuador | bảng | |
09/07 07:00 | KT | Nữ Colombia | 4 - 2 | Paraguay Womens | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
09/07 04:10 | KT | [26]Nueva Chicago | 0 - 1 | Belgrano[26] | 23 | |
09/07 06:10 | KT | [22]Ferrol Carril Oeste | 0 - 0 | Gimnasia Mendoza[22] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
09/07 05:00 | KT | [20]Vila Nova (GO) | 1 - 1 | Bahia[20] | 17 | |
09/07 07:30 | KT | [4]Gremio | 2 - 0 | Nautico PE[4] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
09/07 05:00 | KT | [15]Deportes Santa Cruz | 1 - 0 | Cd Santiago Morning[15] | 19 | |
09/07 05:00 | KT | [3]Union San Felipe | 3 - 1 | Cd Copiapo S.a.[3] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
09/07 05:00 | KT | [(a)-13]Celaya | 2 - 1 | Pumas Tabasco[(a)-13] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
09/07 05:00 | [(a)-11]Atletico Clube Purtugal | ? - ? | Real Cartagena[(a)-11] | apertura | ||
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
09/07 06:00 | KT | [27]Rosario Central | 1 - 0 | Sarmiento Junin[27] | 2st phase | |
Lịch thi đấu bóng đá USA National Premier Soccer League |
||||||
09/07 06:00 | KT | Charlotte Independence | 1 - 1 | Richmond Kickers | ||
Lịch thi đấu bóng đá Vòng Loại World Cup nữ KV Concacaf |
||||||
09/07 06:00 | KT | Trinidad Tobago Womens | 0 - 4 | Nữ Costa Rica | bảng 2 | |
09/07 09:00 | KT | Nữ Panama | 0 - 1 | Nữ Canada | bảng 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Mỹ |
||||||
09/07 06:05 | KT | Orlando Pride Womens | 1 - 0 | Houston Dash Womens | 7 | |
09/07 07:00 | KT | Racing Louisville Womens | 1 - 2 | Gotham Fc Womens | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
09/07 06:30 | KT | [7]York 9 | 0 - 2 | Forge[7] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
09/07 06:45 | KT | [2]Philadelphia Union | 7 - 0 | Washington DC United[2] | regular season | |
09/07 09:00 | KT | [1]Los Angeles FC | 3 - 2 | Los Angeles Galaxy[1] | regular season | |
09/07 09:30 | KT | [9]Vancouver Whitecaps FC | 1 - 3 | Minnesota United[9] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
09/07 07:00 | KT | [(c)-1]Oriente Petrolero | 0 - 1 | Royal Pari[(c)-1] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
09/07 07:00 | KT | [MEX D1(c)-12]Mazatlan | 0 - 1 | Tigres UANL[MEX D1(c)-12] | apertura | |
09/07 09:05 | KT | [MEX D1(c)-5]Puebla | 1 - 0 | Santos Laguna[MEX D1(c)-5] | apertura | |
09/07 09:05 | KT | [MEX D1(c)-17]Club Tijuana | 0 - 2 | Cf Indios De Ciudad Juarez[MEX D1(c)-17] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
09/07 07:00 | KT | [(a)-3]Universidad Catolica Quito | 2 - 1 | Mushuc Runa[(a)-3] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
09/07 07:30 | KT | [10]O Higgins | 1 - 2 | Palestino[10] | 17 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp