Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
08/10 16:00 | KT | [11]Brno U19 | 3 - 0 | Sk Sigma Olomouc u19[11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
08/10 17:00 | KT | Tây Ban Nha U19 | 2 - 0 | Lithuania U19 | loại | |
08/10 18:00 | KT | Hà Lan U19 | 5 - 0 | Moldova U19 | loại | |
08/10 19:00 | KT | Latvia U19 | 0 - 0 | Israel U19 | loại | |
08/10 22:59 | KT | Serbia U19 | 1 - 1 | Romania U19 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
08/10 17:00 | KT | Yashnobod | 1 - 3 | Bunyodkor 2 | league b east zone 23 | |
08/10 17:30 | KT | Rash Milk | 0 - 0 | Turon Nukus | league b east zone 23 | |
08/10 18:00 | KT | Rubin Uzb | 1 - 1 | Lokomotiv Bfk | league b east zone 23 | |
08/10 18:00 | KT | Chigatoy | 3 - 3 | Andijan Ii | league b east zone 23 | |
08/10 18:00 | KT | Yangiyer | 1 - 1 | Fk Gijduvon | league b west zone 23 | |
08/10 18:00 | KT | Aral Nukus | 0 - 0 | Zaamin | league b west zone 23 | |
08/10 18:30 | KT | Zirabuloq | 7 - 1 | Ittifoq Navoiy | league b west zone 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu nữ |
||||||
08/10 17:30 | KT | Nữ Hungary U17 | 1 - 0 | Nữ Ba Lan U17 | ||
08/10 17:30 | KT | Nữ Kazakhstan U17 | 0 - 5 | Nữ Bulgaria U17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
08/10 19:00 | KT | Ukraine U19 | 2 - 1 | Hy Lạp U19 | tháng 10 | |
08/10 21:00 | KT | Slovenia U19 | 3 - 1 | Thụy Sỹ U19 | tháng 10 | |
08/10 22:30 | KT | Saudi Arabia U19 | 2 - 2 | Jordan U19 | tháng 10 | |
08/10 23:30 | KT | [GER RegS-4]08 Homburg | 1 - 0 | Darmstadt[GER RegS-4] | tháng 10 | |
09/10 00:00 | KT | [166]Gambia | 0 - 1 | Cape Verde[166] | tháng 10 | |
09/10 00:00 | KT | Luxembourg U19 | 0 - 2 | Montenegro U19 | tháng 10 | |
09/10 01:00 | KT | [30]Nữ Bồ Đào Nha | 0 - 1 | Nữ Anh[30] | tháng 10 | |
09/10 01:15 | KT | [29]Nữ Ba Lan | 1 - 3 | Nữ Brazil[29] | tháng 10 | |
09/10 03:00 | KT | [51]Ghana | 3 - 1 | Bờ Biển Ngà[51] | tháng 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kosovo Super League |
||||||
08/10 19:30 | KT | Kf Drenica Srbica | 1 - 1 | Kf Drita Gjilan | 9 | |
08/10 19:30 | KT | Gjilani | 1 - 0 | Dukagjini | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
08/10 20:00 | KT | Rukinzo | 1 - 1 | Lydia Lb Academi | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
08/10 22:00 | KT | [18]Al Nojoom | 1 - 1 | Al Jeel[18] | 8 | |
08/10 22:00 | KT | [13]Al Nahdha | 2 - 1 | Al Kawkab[13] | 8 | |
08/10 22:25 | KT | [7]Al Bukayriyah | 2 - 3 | Al Mojzel[7] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
08/10 23:30 | KT | [1]Vointa Turnu Magurele | 2 - 1 | Gloria Buzau[1] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Faroe |
||||||
09/10 01:00 | KT | [4]Vikingur Gotu | 1 - 3 | Ki Klaksvik[4] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
09/10 01:00 | KT | [BRA CPY-6]Ponte Preta Youth | 0 - 0 | Atletico Paranaense Youth[BRA CPY-6] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Johnstone |
||||||
09/10 01:00 | KT | [ENG L1-13]Rotherham United | 3 - 2 | Doncaster Rovers[ENG L1-13] | north division | |
09/10 01:00 | KT | [ENG L2-4]Forest Green Rovers | 0 - 0 | Coventry[ENG L2-4] | south division | |
09/10 01:30 | KT | [ENG L1-12]Shrewsbury Town | 3 - 0 | Newcastle U21[ENG L1-12] | north division | |
09/10 01:30 | KT | [ENG L2-9]Colchester United | 1 - 1 | Tottenham Hotspur U21[ENG L2-9] | south division | |
09/10 01:30 | KT | [ENG L1-22]AFC Wimbledon | 3 - 0 | Leyton Orient[ENG L1-22] | south division | |
09/10 01:30 | KT | [ENG L2-11]Cambridge United | 0 - 1 | Northampton Town[ENG L2-11] | south division | |
09/10 01:45 | KT | [ENG L1-5]Sunderland | 3 - 2 | Grimsby Town[ENG L1-5] | north division | |
09/10 01:45 | KT | [ENG L2-20]Oldham Athletic | 0 - 3 | Accrington Stanley[ENG L2-20] | north division | |
09/10 01:45 | KT | [ENG L1-20]Tranmere Rovers | 2 - 1 | Aston Villa U21[ENG L1-20] | north division | |
09/10 01:45 | KT | [ENG L2-19]Mansfield Town | 1 - 1 | Crewe Alexandra[ENG L2-19] | north division | |
09/10 01:45 | KT | [ENG L1-1]Ipswich | 4 - 0 | Gillingham[ENG L1-1] | south division | |
09/10 01:45 | KT | [ENG L1-10]Oxford United | 2 - 2 | Portsmouth[ENG L1-10] | south division | |
09/10 01:45 | KT | [ENG L2-3]Cheltenham Town | 4 - 3 | West Ham United U21[ENG L2-3] | south division | |
09/10 01:45 | KT | [ENG L2-6]Newport County | 0 - 2 | Exeter City[ENG L2-6] | south division | |
09/10 01:45 | KT | [ENG L2-5]Swindon | 0 - 3 | Plymouth Argyle[ENG L2-5] | south division | |
09/10 01:45 | KT | [ENG L1-2]Wycombe Wanderers | 0 - 1 | Stevenage Borough[ENG L1-2] | south division | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina D Group Tebolidun League |
||||||
09/10 01:30 | KT | [7]Claypole | 0 - 0 | Puerto Nuevo[7] | apertura | |
09/10 01:30 | KT | [6]Centro Espanol | 1 - 3 | Cdys Juventud Unida[6] | apertura | |
09/10 01:45 | KT | [14]Deportivo Muniz | 0 - 1 | Ca Lugano[14] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
09/10 01:45 | KT | [18]AFC Fylde | 1 - 3 | Chesterfield[18] | 16 | |
09/10 01:45 | KT | [21]Aldershot Town | 4 - 0 | Dover Athletic[21] | 16 | |
09/10 01:45 | KT | [5]Barnet | 1 - 2 | Bromley[5] | 16 | |
09/10 01:45 | KT | [8]Barrow | 3 - 1 | Boreham Wood[8] | 16 | |
09/10 01:45 | KT | [15]Eastleigh | 2 - 1 | Maidenhead United[15] | 16 | |
09/10 01:45 | KT | [23]Ebbsfleet United | 2 - 4 | Torquay United[23] | 16 | |
09/10 01:45 | KT | [2]Halifax Town | 0 - 0 | Chorley[2] | 16 | |
09/10 01:45 | KT | [10]Notts County | 2 - 0 | Dagenham and Redbridge[10] | 16 | |
09/10 01:45 | KT | [9]Solihull Moors | 2 - 0 | Sutton United[9] | 16 | |
09/10 01:45 | KT | [20]Wrexham | 1 - 1 | Harrogate Town[20] | 16 | |
09/10 01:45 | KT | [3]Yeovil Town | 3 - 1 | Woking[3] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
09/10 01:45 | [15]Ashton United | ? - ? | Scarborough[15] | |||
09/10 01:45 | [17]Atherton Collieries | ? - ? | Whitby Town[17] | |||
09/10 01:45 | KT | [19]Bamber Bridge | 2 - 2 | Nantwich Town[19] | ||
09/10 01:45 | KT | [22]Buxton FC | 7 - 0 | Grantham Town[22] | ||
09/10 01:45 | [7]Hyde United | ? - ? | Matlock Town[7] | |||
09/10 01:45 | [6]Mickleover Sports | ? - ? | Fc United Of Manchester[6] | |||
09/10 01:45 | [20]Radcliffe Borough | ? - ? | Morpeth Town[20] | |||
09/10 01:45 | KT | [1]South Shields | 2 - 1 | Stalybridge Celtic[1] | ||
09/10 01:45 | KT | [21]Stafford Rangers | 1 - 1 | Witton Albion[21] | ||
09/10 01:45 | KT | [9]Warrington Town AFC | 2 - 2 | Lancaster City[9] | ||
09/10 01:45 | KT | [5]Matlock Town | 1 - 2 | Scarborough[5] | ||
09/10 01:45 | KT | [3]Mickleover Sports | 1 - 1 | Morpeth Town[3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Bắc Ireland |
||||||
09/10 01:45 | KT | [NIR D1-6]Ballymena United | 6 - 0 | Dollingstown[NIR D1-6] | ||
09/10 01:45 | KT | [NIR D1-3]Cliftonville | 3 - 2 | Bangor City FC[NIR D1-3] | ||
09/10 01:45 | KT | [NIR D1-2]Coleraine | 2 - 1 | Glentoran[NIR D1-2] | ||
09/10 01:45 | KT | [NIR D1-8]Dungannon Swifts | 0 - 4 | Linfield FC[NIR D1-8] | ||
09/10 01:45 | KT | [NIR D1-4]Larne | 1 - 3 | Dundela[NIR D1-4] | ||
09/10 01:45 | KT | Limavady United | 1 - 4 | Crusaders FC | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
09/10 01:45 | KT | [ENG CS-1]Wealdstone | 4 - 0 | Bristol Manor Farm[ENG CS-1] | Round 3 Qualifying Playoff | |
09/10 01:45 | KT | [ENG CN-6]Hereford | 0 - 0 | Tamworth[ENG CN-6] | Round 3 Qualifying Playoff | |
09/10 01:45 | KT | [ENG CS-6]Slough Town | 2 - 3 | Chippenham Town[ENG CS-6] | Round 3 Qualifying Playoff | |
09/10 01:45 | KT | [ENG-S PR-9]Weston Super Mare | 1 - 4 | Kingstonian[ENG-S PR-9] | Round 3 Qualifying Playoff | |
09/10 01:45 | KT | [ENG RYM-19]Bowers Pitsea | 1 - 1 | Canvey Island[ENG RYM-19] | Round 3 Qualifying Playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
09/10 01:45 | KT | [7]Waterford United | 2 - 0 | Sligo Rovers[7] | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales Challenge Cup |
||||||
09/10 01:45 | KT | [WAL PR-5]Bala Town | 1 - 1 | Bangor City FC[WAL PR-5] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
09/10 01:45 | KT | [13]Swindon Supermarine | 3 - 0 | Blackfield Langley[13] | ||
09/10 01:45 | KT | [22]Yate Town | 2 - 1 | Hartley Wintney[22] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
09/10 01:45 | KT | Tadcaster Albion | 6 - 1 | City Of Liverpool | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
09/10 03:30 | KT | [off-7]Atletico Clube Purtugal | 1 - 2 | Llaneros FC[off-7] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
09/10 05:15 | KT | [6]Coritiba | 1 - 0 | Guarani Sp[6] | 27 | |
09/10 05:15 | KT | [7]Botafogo Sp | 0 - 0 | Figueirense (SC)[7] | 27 | |
09/10 05:15 | KT | [8]Operario Ferroviario Pr | 0 - 1 | Parana PR[8] | 27 | |
09/10 06:30 | KT | [17]Criciuma | 2 - 2 | Brasil De Pelotas Rs[17] | 27 | |
09/10 06:30 | KT | [2]Atletico Clube Goianiense | 1 - 1 | Cuiaba[2] | 27 | |
09/10 06:30 | KT | [18]Vitoria Salvador BA | 3 - 1 | Oeste FC[18] | 27 | |
09/10 07:30 | KT | [5]America MG | 2 - 0 | Bragantino[5] | 27 | |
09/10 07:30 | KT | [9]Ponte Preta | 3 - 1 | Londrina (PR)[9] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
09/10 07:05 | KT | [3]Nashville Sc | 2 - 1 | Louisville City[3] | loại | |
09/10 07:05 | KT | [33]Sporting Kansas City ii | 1 - 2 | Ottawa Fury[33] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
09/10 07:30 | KT | [(c)-15]Envigado | 2 - 0 | Jaguares De Cordoba[(c)-15] | clausura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp