Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
09/01 10:06 | KT | [(c)-17]Club Tijuana | 0 - 0 | Pumas UNAM[(c)-17] | clausura | |
09/01 10:30 | KT | [(c)-11]Mazatlan | 3 - 2 | Necaxa[(c)-11] | clausura | |
10/01 06:00 | KT | [(c)-4]Atlas | 0 - 2 | Monterrey[(c)-4] | clausura | |
10/01 08:00 | KT | [(c)-3]Tigres UANL | 2 - 0 | Club Leon[(c)-3] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
09/01 12:00 | KT | [Aus VD1-2]Kingston City | 2 - 1 | Heidelberg United[Aus VD1-2] | tháng 1 | |
09/01 16:00 | KT | [HUN D1-8]Mezokovesd-Zsory | 12 - 0 | Sajobabony Vegyesz[HUN D1-8] | tháng 1 | |
09/01 16:15 | [CZE D1-5]Pardubice | ? - ? | Fk Graffin Vlasim[CZE D1-5] | tháng 1 | ||
09/01 17:00 | [CZE D2-14]Slavoj Vysehrad | ? - ? | Prepere[CZE D2-14] | tháng 1 | ||
09/01 17:00 | KT | [SVK D1-12]FK Pohronie | 1 - 1 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D1-12] | tháng 1 | |
09/01 17:00 | KT | Budapest Honved | 1 - 0 | ETO Gyori FC | tháng 1 | |
09/01 17:00 | Ujpesti TE | ? - ? | Budaorsi Sc | tháng 1 | ||
09/01 17:00 | KT | [CZE D2-8]Dukla Praha | 3 - 1 | FK Baumit Jablonec[CZE D2-8] | tháng 1 | |
09/01 17:00 | KT | [SUI Sl-2]Basel | 2 - 2 | Thun[SUI Sl-2] | tháng 1 | |
09/01 17:00 | KT | [HUN D2E-5]Gyirmot Se | 1 - 2 | Ujpesti TE[HUN D2E-5] | tháng 1 | |
09/01 18:00 | [SVK D1-7]Skf Sered | ? - ? | Stk 1914 Samorin[SVK D1-7] | tháng 1 | ||
09/01 18:00 | KT | [POL PR-16]Podbeskidzie | 1 - 0 | Opava[POL PR-16] | tháng 1 | |
09/01 18:00 | KT | [DEN SASL-5]Sonderjyske | 6 - 0 | Aarhus Fremad[DEN SASL-5] | tháng 1 | |
09/01 18:00 | KT | [SVK D1-7]Skf Sered | 2 - 2 | Mfk Skalica[SVK D1-7] | tháng 1 | |
09/01 18:30 | KT | [SUI Sl-5]Lugano | 3 - 0 | Chiasso[SUI Sl-5] | tháng 1 | |
09/01 19:00 | KT | [AUT D1-7]St.Polten | 2 - 1 | SK Vorwarts Steyr[AUT D1-7] | tháng 1 | |
09/01 19:00 | [HUN D2E-14]Kaposvar | ? - ? | Zalaegerszegi TE[HUN D2E-14] | tháng 1 | ||
09/01 19:30 | KT | [HUN D2E-2]Pecs | 1 - 3 | Paksi SE[HUN D2E-2] | tháng 1 | |
09/01 19:30 | KT | [FIN D1-5]Ilves Tampere | 4 - 0 | Hjs Akatemia[FIN D1-5] | tháng 1 | |
09/01 20:00 | KT | [CZE D1-15]Mlada Boleslav | 0 - 2 | Bohemians 1905[CZE D1-15] | tháng 1 | |
09/01 20:00 | KT | [AUT D1-9]SV Ried | 2 - 0 | SKU Amstetten[AUT D1-9] | tháng 1 | |
09/01 20:00 | [AUT D1-1]Red Bull Salzburg | ? - ? | Gornik Zabrze[AUT D1-1] | tháng 1 | ||
09/01 20:00 | KT | [SUI Sl-4]Zurich | 3 - 1 | Luzern[SUI Sl-4] | tháng 1 | |
09/01 20:00 | KT | [CZE D1-11]Zlin | 3 - 1 | Lisen[CZE D1-11] | tháng 1 | |
09/01 20:00 | KT | [CZE D1-16]Brno | 1 - 0 | Spartak Trnava[CZE D1-16] | tháng 1 | |
09/01 20:00 | MTK Hungaria FC | ? - ? | Zalaegerszegi TE | tháng 1 | ||
09/01 20:00 | KT | Slaven Belupo Koprivnica | 0 - 1 | Orijent Rijeka | tháng 1 | |
09/01 20:00 | Lierse Kempenzonen | ? - ? | Anderlecht | tháng 1 | ||
09/01 20:00 | KT | [CZE D1-10]Mfk Karvina | 0 - 0 | Fotbal Trinec[CZE D1-10] | tháng 1 | |
09/01 20:00 | KT | [HUN D1-12]Diosgyor | 1 - 0 | Debreceni VSC[HUN D1-12] | tháng 1 | |
09/01 20:00 | KT | [SUI Sl-10]Vaduz | 2 - 3 | Winterthur[SUI Sl-10] | tháng 1 | |
09/01 20:00 | KT | [UKR D1-9]Illichivets mariupol | 1 - 3 | Slovan Liberec[UKR D1-9] | tháng 1 | |
09/01 20:30 | KT | [CRO D1-2]ZNK Osijek | 2 - 3 | Sturm Graz[CRO D1-2] | tháng 1 | |
09/01 20:30 | KT | Budafoki Mte | 1 - 1 | Synot Slovacko | tháng 1 | |
09/01 21:00 | KT | [AUT D1-3]LASK Linz | 3 - 1 | Austria Wien[AUT D1-3] | tháng 1 | |
09/01 21:00 | KT | [SUI D1-8]Wil 1900 | 1 - 4 | St. Gallen[SUI D1-8] | tháng 1 | |
09/01 21:00 | KT | [AUT D1-4]Rapid Wien | 2 - 1 | Lafnitz[AUT D1-4] | tháng 1 | |
09/01 21:00 | KT | [CZE D1-9]Viktoria Plzen | 5 - 2 | Hradec Kralove[CZE D1-9] | tháng 1 | |
09/01 21:00 | [SUI Sl-7]Servette | ? - ? | Grasshoppers[SUI Sl-7] | tháng 1 | ||
10/01 00:00 | KT | [AUT D1-5]WSG Wattens | 1 - 1 | SK Sigma Olomouc[AUT D1-5] | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
09/01 13:05 | KT | [6]Macarthur | 1 - 1 | Wellington Phoenix[6] | 1 | |
09/01 15:00 | [11]Western Sydney | ? - ? | Adelaide United FC[11] | 1 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
09/01 15:30 | KT | Sudeva Delhi | 0 - 1 | Mohammedan SC IND | regular season 1 | |
09/01 17:30 | KT | [4]Minerva Punjab | 1 - 0 | Aizawl[4] | regular season | |
09/01 20:30 | KT | [9]Gokulam | 1 - 2 | Chennai City[9] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
09/01 17:00 | [15]Trat Fc | ? - ? | Chiangrai United[15] | 17 | ||
09/01 18:00 | [5]Buriram United | ? - ? | Ratchaburi FC[5] | 17 | ||
09/01 18:00 | [14]Prachuap Khiri Khan | ? - ? | Suphanburi FC[14] | 17 | ||
09/01 18:30 | [11]Nakhon Ratchasima | ? - ? | Chonburi Shark FC[11] | 17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
09/01 17:30 | KT | [13]Sivasspor | 2 - 1 | Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[13] | 18 | |
09/01 20:00 | KT | [11]Goztepe | 0 - 1 | Antalyaspor[11] | 18 | |
09/01 20:00 | KT | [21]Kayserispor | 1 - 0 | Yeni Malatyaspor[21] | 18 | |
09/01 22:59 | KT | [4]Galatasaray | 6 - 0 | Genclerbirligi[4] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
09/01 17:30 | KT | Kcb Sc | 1 - 0 | Bidco United | 7 | |
09/01 19:00 | KT | Afc Leopards | 0 - 1 | Wazito | 7 | |
09/01 19:00 | KT | Sofapaka | 4 - 2 | Mathare United | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
09/01 18:00 | [S-8]Hapoel Marmorek Irony Rehovot | ? - ? | Hakoah Amidar Ramat Gan FC[S-8] | south | ||
10/01 00:00 | [N-12]Hapoel Kafr Kanna | ? - ? | Bnei Majd Kurum[N-12] | |||
10/01 01:00 | [N-8]Hapoel Bnei Pardes | ? - ? | Ironi Tiberias[N-8] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
09/01 18:00 | KT | [12]Real Kings | 2 - 2 | Steenberg United[12] | 7 | |
09/01 19:30 | KT | [4]Jdr Stars | 3 - 1 | Bizana Pondo Chiefs[4] | 7 | |
09/01 19:30 | KT | [9]Uthongathi | 1 - 1 | Sekhukhune United[9] | 7 | |
09/01 20:30 | KT | [16]Ajax Cape Town | 1 - 1 | Free State Stars[16] | 7 | |
09/01 20:30 | KT | [1]Jomo Cosmos | 1 - 1 | Cape Umoya United[1] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
09/01 18:00 | KT | Mallorca B | 2 - 1 | Cd Binissalem | ||
09/01 21:15 | KT | Constancia | 1 - 0 | Cd Cardassar | ||
09/01 21:30 | Cd Cortes | ? - ? | Cd Cantolagua | |||
09/01 22:30 | Cd Huarte | ? - ? | AD San Juan | |||
09/01 22:30 | KT | Tolosa | 0 - 5 | Sestao | ||
10/01 00:30 | Mostoles Cf | ? - ? | Rcd Carabanchel | |||
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
09/01 18:00 | KT | Sporting Braga U23 | 0 - 0 | Famalicao U23 | vô địch 1 | |
09/01 18:00 | KT | Benfica U23 | 0 - 0 | Academica Coimbra U23 | xuống hạng 2 | |
09/01 18:00 | KT | Cova Piedade U23 | 0 - 1 | Sporting Clube De Portugal U23 | xuống hạng 2 | |
09/01 18:00 | KT | Portimonense U23 | 1 - 1 | Vitoria Guimaraes U23 | xuống hạng 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
09/01 19:00 | KT | [4]Chaves | 0 - 2 | GD Estoril-Praia[4] | 15 | |
10/01 00:00 | KT | [13]Vilafranquense | 1 - 1 | Academico Viseu[13] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
09/01 19:00 | KT | [11]Nurnberg | 1 - 1 | Hamburger[11] | 15 | |
09/01 19:00 | KT | [17]St Pauli | 1 - 1 | Holstein Kiel[17] | 15 | |
09/01 19:00 | KT | [8]VfL Osnabruck | 2 - 3 | Wurzburger Kickers[8] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
09/01 19:00 | KT | [ENG LCH-1]Norwich City | 2 - 0 | Coventry[ENG LCH-1] | 3 | |
09/01 19:00 | KT | [ENG PR-7]Everton | 1 - 1 | Rotherham United[ENG PR-7] | 3 | |
09/01 19:00 | KT | [ENG LCH-19]Nottingham Forest | 1 - 0 | Cardiff City[ENG LCH-19] | 3 | |
09/01 19:00 | KT | [ENG LCH-14]Luton Town | 1 - 0 | Reading[ENG LCH-14] | 3 | |
09/01 19:00 | KT | [ENG Conf-10]Boreham Wood | 0 - 2 | Millwall[ENG Conf-10] | 3 | |
09/01 19:15 | KT | [ENG CN-10]Chorley | 2 - 0 | Derby County[ENG CN-10] | 3 | |
09/01 22:00 | KT | [ENG LCH-8]Stoke City | 0 - 4 | Leicester City[ENG LCH-8] | 3 | |
09/01 22:00 | KT | [ENG LCH-20]Queens Park Rangers | 0 - 0 | Fulham[ENG LCH-20] | 3 | |
09/01 22:00 | KT | [ENG LCH-24]Wycombe Wanderers | 4 - 1 | Preston North End[ENG LCH-24] | 3 | |
09/01 22:00 | KT | [ENG PR-16]Burnley | 1 - 1 | Milton Keynes Dons[ENG PR-16] | 3 | |
09/01 22:00 | KT | [ENG L2-10]Exeter City | 0 - 2 | Sheffield Wed[ENG L2-10] | 3 | |
09/01 22:00 | KT | [ENG L1-13]Blackpool | 2 - 2 | West Bromwich[ENG L1-13] | 3 | |
09/01 22:00 | KT | [ENG L1-18]Bristol Rovers | 2 - 3 | Sheffield United[ENG L1-18] | 3 | |
09/01 22:00 | KT | [ENG LCH-11]Blackburn Rovers | 0 - 1 | Doncaster Rovers[ENG LCH-11] | 3 | |
09/01 22:00 | KT | [ENG L2-22]Stevenage Borough | 0 - 2 | Swansea City[ENG L2-22] | 3 | |
09/01 22:00 | KT | [ENG L2-14]Oldham Athletic | 1 - 4 | AFC Bournemouth[ENG L2-14] | 3 | |
10/01 00:30 | KT | [ENG PR-11]Arsenal | 0 - 0 | Newcastle United[ENG PR-11] | 3 | |
10/01 01:00 | KT | [ENG LCH-4]Brentford | 2 - 1 | Middlesbrough[ENG LCH-4] | 3 | |
10/01 01:00 | KT | [ENG LCH-13]Huddersfield Town | 2 - 3 | Plymouth Argyle[ENG LCH-13] | 3 | |
10/01 03:00 | KT | [ENG PR-2]Manchester United | 1 - 0 | Watford[ENG PR-2] | 3 | |
10/01 03:00 | [ENG PR-6]Southampton | ? - ? | Shrewsbury Town[ENG PR-6] | 3 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
09/01 19:30 | KT | [1]Lincoln City | 1 - 1 | Peterborough United[1] | 23 | |
09/01 21:00 | KT | [14]Gillingham | 0 - 1 | Burton Albion FC[14] | 23 | |
09/01 22:00 | [9]Crewe Alexandra | ? - ? | Bristol Rovers[9] | |||
09/01 22:00 | [12]Oxford United | ? - ? | Shrewsbury Town[12] | 23 | ||
09/01 22:00 | [11]Sunderland | ? - ? | Fleetwood Town[11] | 31 | ||
09/01 22:00 | [3]Portsmouth | ? - ? | AFC Wimbledon[3] | |||
09/01 22:00 | [13]Blackpool | ? - ? | Northampton Town[13] | |||
09/01 22:00 | [4]Doncaster Rovers | ? - ? | Rochdale[4] | |||
09/01 22:00 | KT | [19]Rochdale | 3 - 3 | Crewe Alexandra[19] | 21 | |
10/01 00:30 | KT | [7]Ipswich | 2 - 3 | Swindon[7] | 23 | |
10/01 02:45 | [22]Wigan Athletic | ? - ? | Hull City[22] | 23 | ||
10/01 02:45 | KT | [11]Sunderland | 1 - 1 | Hull City[11] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
09/01 19:30 | KT | [6]Al Taawon | 0 - 0 | Al-Raed[6] | 12 | |
09/01 21:55 | KT | [3]Al Shabab Ksa | 1 - 0 | Al-Ettifaq[3] | 12 | |
10/01 00:45 | KT | [4]Al Ittihad | 1 - 0 | Dhamk[4] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
09/01 19:30 | KT | [7]Misr El Maqasah | 1 - 0 | Aswan[7] | 6 | |
09/01 22:00 | KT | [14]Ghazl El Mahallah | 0 - 0 | El Gounah[14] | 6 | |
10/01 00:30 | [9]El Ismaily | ? - ? | El Mokawloon[9] | 6 | ||
10/01 00:30 | KT | [3]El Zamalek | 3 - 0 | Tala Al Jaish[3] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
09/01 19:30 | KT | [4]Ahironas Liopetriou | 1 - 0 | Asil Lysi[4] | ||
09/01 19:30 | [7]Alki Oroklini | ? - ? | AE Zakakiou[7] | |||
09/01 19:30 | KT | [12]Anagenisis Dherina | 2 - 2 | Omonia Psevda[12] | ||
09/01 19:30 | KT | [2]Othellos Athienou | 1 - 0 | PAEEK Keryneias[2] | ||
09/01 19:30 | KT | [18]Thoi Lakatamias | 1 - 3 | Digenis Morphou[18] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
09/01 19:30 | KT | [8]Ks Bylis | 0 - 0 | KF Tirana[8] | 13 | |
09/01 19:30 | KT | [4]KF Laci | 3 - 2 | KS Perparimi Kukesi[4] | 13 | |
09/01 19:30 | KT | [7]Kastrioti Kruje | 2 - 2 | Skenderbeu Korca[7] | 13 | |
09/01 22:45 | KT | [3]Partizani Tirana | 1 - 1 | Apolonia Fier[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Division 1 |
||||||
09/01 19:50 | KT | [4]Dubba Al-Husun | 0 - 1 | Emirate[4] | 8 | |
09/01 19:50 | KT | [2]Masafi | 0 - 1 | Al Oruba Uae[2] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
09/01 20:00 | KT | [6]Sevilla | 3 - 2 | Real Sociedad[6] | 18 | |
09/01 22:15 | [1]Atletico Madrid | ? - ? | Athletic Bilbao[1] | 18 | ||
10/01 00:30 | KT | [7]Granada | 0 - 4 | Barcelona[7] | 18 | |
10/01 03:00 | KT | [19]Osasuna | 0 - 0 | Real Madrid[19] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
09/01 20:00 | KT | [18]Reggiana | 0 - 2 | Cittadella[18] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
09/01 20:00 | KT | [16]Bayern Munich II | 0 - 2 | Munchen 1860[16] | 18 | |
09/01 20:00 | KT | [5]Hansa Rostock | 1 - 0 | SpVgg Unterhaching[5] | 18 | |
09/01 20:00 | KT | [13]Sv Meppen | 1 - 0 | Saarbrucken[13] | 18 | |
09/01 20:00 | KT | [15]Kaiserslautern | 0 - 0 | Viktoria Koln[15] | 18 | |
09/01 20:00 | KT | [20]1. Magdeburg | 1 - 1 | Uerdingen[20] | 18 | |
09/01 20:00 | KT | [6]SV Wehen Wiesbaden | 1 - 1 | Hallescher[6] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
09/01 20:00 | KT | [W-13]Sv Straelen | 0 - 0 | TSV Alemannia Aachen[W-13] | ||
09/01 20:00 | KT | [S-5]Sv Elversberg | 1 - 1 | Mainz Am[S-5] | ||
09/01 20:00 | KT | [S-7]08 Homburg | 0 - 1 | Bahlinger SC[S-7] | ||
09/01 20:00 | KT | [S-3]FSV Frankfurt | 2 - 0 | Astoria Walldorf[S-3] | ||
09/01 20:00 | KT | [S-10]Ksv Hessen Kassel | 0 - 2 | SG Sonnenhof Grobaspach[S-10] | ||
09/01 20:00 | KT | [S-17]Tus Rot Weiss Koblenz | 0 - 1 | VfR Aalen[S-17] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
09/01 20:00 | KT | [11]Jong Ajax Amsterdam | 2 - 2 | Helmond Sport[11] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
09/01 20:00 | KT | [6]Es Du Sahel | 0 - 0 | Us Tataouine[6] | 7 | |
09/01 20:00 | KT | [12]C. A. Bizertin | 1 - 1 | Club Africain[12] | 7 | |
09/01 20:00 | KT | [3]Etoile Metlaoui | 0 - 2 | Olympique De Beja[3] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
09/01 20:00 | [9]Valletta FC | ? - ? | Sliema Wanderers FC[9] | |||
09/01 20:00 | KT | [3]Hibernians FC | 3 - 0 | Senglea Athletic[3] | 15 | |
10/01 00:00 | KT | [12]Balzan | 1 - 0 | Sirens[12] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
09/01 20:00 | KT | [13]St Andrews | 4 - 0 | Mqabba[13] | 15 | |
10/01 00:00 | KT | [11]Zebbug Rangers | 2 - 2 | Marsaxlokk[11] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
09/01 20:00 | KT | [12]Ts Galaxy | 0 - 3 | Supersport United[12] | 10 | |
09/01 20:00 | KT | [7]Baroka | 0 - 2 | Mamelodi Sundowns[7] | 10 | |
09/01 20:30 | KT | [6]Lamontville Golden Arrows | 1 - 0 | Chippa United FC[6] | 10 | |
09/01 22:00 | KT | [13]Kaizer Chiefs FC | 0 - 2 | Maritzburg United[13] | 10 | |
09/01 22:00 | KT | [10]Marumo Gallants | 2 - 2 | Cape Town City[10] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
09/01 20:00 | [1]Carlisle | ? - ? | Leyton Orient[1] | 23 | ||
09/01 22:00 | KT | [24]Southend United | 1 - 0 | Barrow[24] | 23 | |
09/01 22:00 | KT | [5]Cambridge United | 2 - 1 | Harrogate Town[5] | 23 | |
09/01 22:00 | [20]Scunthorpe United | ? - ? | Bradford AFC[20] | 23 | ||
09/01 22:00 | KT | [17]Port Vale | 3 - 0 | Grimsby Town[17] | 23 | |
09/01 22:00 | [8]Salford City | ? - ? | Colchester United[8] | 23 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
09/01 20:00 | KT | [11]Om Medea | 2 - 1 | Wa Tlemcen[11] | 7 | |
09/01 20:30 | KT | [19]Ca Bordj Bou Arreridj | 1 - 5 | Es Setif[19] | 7 | |
09/01 20:30 | KT | [13]Rc Relizane | 2 - 0 | Us Biskra[13] | 7 | |
09/01 21:00 | KT | [20]Usm Bel Abbes | 1 - 0 | Nc Magra[20] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
09/01 20:00 | KT | Kayanza Utd | 4 - 1 | Muzinga | 16 | |
09/01 20:00 | KT | Le Messager Ngozi | 2 - 2 | Bujumbura City | 16 | |
09/01 20:00 | KT | Bumamuru | 2 - 0 | Les Elephants | 16 | |
09/01 20:00 | KT | Aigle Noir | 1 - 1 | Vitalo | 16 | |
09/01 20:00 | KT | Bs Dynamic | 0 - 1 | Flambeau Du Centre | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C |
||||||
09/01 20:30 | KT | [C-19]Cavese | 0 - 1 | Palermo[C-19] | 18 | |
09/01 23:30 | KT | [C-4]Teramo | 1 - 1 | Avellino[C-4] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hà Lan |
||||||
09/01 20:30 | [1]AFC Amsterdam | ? - ? | VV Katwijk[1] | |||
09/01 20:30 | [17]Noordwijk | ? - ? | Spakenburg[17] | |||
09/01 21:00 | [2]ASWH | ? - ? | Jong Sparta Rotterdam[2] | |||
09/01 21:00 | [5]IJsselmeervogels | ? - ? | Gelders Veenendaalse VV[5] | |||
09/01 21:00 | [11]Volendam Am | ? - ? | Koninklijke Hfc[11] | |||
09/01 21:00 | [7]Kozakken Boys | ? - ? | Scheveningen[7] | |||
09/01 21:30 | [9]HHC Hardenberg | ? - ? | Excelsior Maassluis[9] | |||
09/01 21:30 | [4]Quick Boys | ? - ? | Rijnsburgse Boys[4] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Bahrain |
||||||
09/01 20:30 | KT | [1]East Riffa | 1 - 2 | Al-Riffa[1] | 5 | |
09/01 22:59 | KT | [5]Al-Muharraq | 2 - 0 | Al-Hadd[5] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
09/01 21:00 | KT | [10]Benevento | 1 - 4 | Atalanta[10] | 17 | |
10/01 00:00 | KT | [19]Genoa | 2 - 0 | Bologna[19] | 17 | |
10/01 02:45 | KT | [1]AC Milan | 2 - 0 | Torino[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
09/01 21:00 | KT | [1]Grenoble | 2 - 2 | Auxerre[1] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1B |
||||||
09/01 21:00 | KT | [B-3]Cesena | 0 - 0 | Sudtirol[B-3] | 18 | |
09/01 21:00 | KT | [B-11]Usd Virtus Verona | 1 - 1 | Fermana[B-11] | 18 | |
09/01 23:30 | KT | [B-8]Feralpisalo | 1 - 2 | Sambenedettese[B-8] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
09/01 21:00 | KT | [2]AEL Limassol | 1 - 1 | Omonia Nicosia FC[2] | 19 | |
09/01 22:59 | KT | [13]Ethnikos Achnas | 1 - 4 | Apollon Limassol FC[13] | 19 | |
10/01 01:00 | KT | [11]APOEL Nicosia | 3 - 0 | Ermis Aradippou[11] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
09/01 21:00 | KT | [11]Sahab Sc | 1 - 0 | Shabab AlOrdon[11] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
09/01 21:00 | KT | [5]Bengaluru | 0 - 1 | East Bengal[5] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
09/01 21:30 | KT | [3]Bayer Leverkusen | 1 - 1 | Werder Bremen[3] | 15 | |
09/01 21:30 | KT | [9]Freiburg | 5 - 0 | Koln[9] | 15 | |
09/01 21:30 | KT | [17]Mainz 05 | 0 - 2 | Eintr Frankfurt[17] | 15 | |
09/01 21:30 | KT | [18]Schalke 04 | 4 - 0 | Hoffenheim[18] | 15 | |
09/01 21:30 | KT | [5]Union Berlin | 2 - 2 | Wolfsburg[5] | 15 | |
10/01 00:30 | KT | [2]RB Leipzig | 1 - 3 | Borussia Dortmund[2] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
09/01 21:30 | [6]Penybont | ? - ? | Flint Town United[6] | 10 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
09/01 21:30 | KT | Sporting Cabinda | 0 - 2 | Bravos Do Maquis | 3 | |
09/01 22:00 | KT | Academica Lobito | 0 - 0 | Recreativo Libolo | 3 | |
09/01 22:30 | KT | Progresso Sambizanga | 1 - 0 | Santa Rita | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||
09/01 21:45 | KT | [2-18]Leioa | 2 - 2 | Barakaldo CF[2-18] | ||
09/01 23:00 | KT | [1-19]Marino luanco | 0 - 2 | Cultural Leonesa[1-19] | ||
09/01 23:00 | KT | [3-9]Andorra CF | 1 - 0 | Lleida[3-9] | ||
09/01 23:00 | KT | [4-2]UCAM Murcia | 2 - 1 | Granada Cf B[4-2] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
09/01 22:00 | KT | [8]Kilmarnock | 2 - 0 | Hamilton FC[8] | 23 | |
09/01 22:00 | KT | [7]St Mirren | 1 - 1 | Motherwell FC[7] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
09/01 22:00 | [7]Altrincham | ? - ? | Sutton United[7] | 19 | ||
09/01 22:00 | KT | [23]Dover Athletic | 0 - 0 | Weymouth[23] | 19 | |
09/01 22:00 | KT | [2]Hartlepool United FC | 3 - 1 | Wealdstone[2] | 19 | |
09/01 22:00 | KT | [20]Kings Lynn | 1 - 1 | Halifax Town[20] | 19 | |
09/01 22:00 | [17]Solihull Moors | ? - ? | Dagenham and Redbridge[17] | 19 | ||
09/01 22:00 | KT | [3]Sutton United | 2 - 2 | Altrincham[3] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
09/01 22:00 | KT | [21]Braintree Town | 2 - 1 | Dartford[21] | 17 | |
09/01 22:00 | [12]Chippenham Town | ? - ? | Havant and Waterlooville[12] | 17 | ||
09/01 22:00 | [14]Concord Rangers | ? - ? | Hampton & Richmond[14] | 17 | ||
09/01 22:00 | KT | [4]Dorking | 2 - 1 | Hemel Hempstead Town[4] | 17 | |
09/01 22:00 | [11]Dulwich Hamlet | ? - ? | Slough Town[11] | 17 | ||
09/01 22:00 | [7]Eastbourne Borough | ? - ? | Billericay Town[7] | 17 | ||
09/01 22:00 | KT | [3]Hungerford Town | 2 - 1 | Maidstone United[3] | 17 | |
09/01 22:00 | KT | [9]Oxford City | 0 - 0 | Welling United[9] | 17 | |
09/01 22:00 | KT | [1]St Albans City | 0 - 2 | Chelmsford City[1] | 17 | |
09/01 22:00 | [15]Tonbridge Angels | ? - ? | Bath City[15] | 17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
09/01 22:00 | KT | [12]AFC Telford United | 0 - 2 | AFC Fylde[12] | 17 | |
09/01 22:00 | [22]Blyth Spartans | ? - ? | Alfreton Town[22] | 17 | ||
09/01 22:00 | [2]Boston United | ? - ? | York City[2] | 17 | ||
09/01 22:00 | [16]Bradford Park Avenue | ? - ? | Chester FC[16] | 17 | ||
09/01 22:00 | KT | [1]Gloucester City | 3 - 2 | Kidderminster[1] | 17 | |
09/01 22:00 | [20]Guiseley | ? - ? | Curzon Ashton[20] | 17 | ||
09/01 22:00 | [14]Hereford | ? - ? | Brackley Town[14] | 17 | ||
09/01 22:00 | [18]Kettering Town | ? - ? | Gateshead[18] | 17 | ||
09/01 22:00 | [15]Southport FC | ? - ? | Darlington[15] | 17 | ||
09/01 22:00 | [8]Spennymoor Town | ? - ? | Leamington[8] | 17 | ||
09/01 22:00 | [13]Farsley Celtic | ? - ? | Guiseley[13] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
09/01 22:00 | [7]Chesham United | ? - ? | Yate Town[7] | 22 | ||
09/01 22:00 | [19]Dorchester Town | ? - ? | Swindon Supermarine[19] | 22 | ||
09/01 22:00 | [18]Farnborough Town | ? - ? | Tiverton Town[18] | 22 | ||
09/01 22:00 | [16]Harrow Borough | ? - ? | Gosport Borough[16] | 22 | ||
09/01 22:00 | [9]Hendon | ? - ? | Poole Town[9] | 22 | ||
09/01 22:00 | [5]Metropolitan Police | ? - ? | Taunton Town[5] | 22 | ||
09/01 22:00 | [4]Salisbury City | ? - ? | Hartley Wintney[4] | 22 | ||
09/01 22:00 | [3]Truro City | ? - ? | Hayes&Yeading[3] | 22 | ||
09/01 22:00 | [12]Walton Casuals | ? - ? | Merthyr Town[12] | |||
09/01 22:00 | [13]Wimborne Town | ? - ? | Weston Super Mare[13] | 22 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
09/01 22:00 | [11]Atherton Collieries | ? - ? | Grantham Town[11] | 21 | ||
09/01 22:00 | [20]Bamber Bridge | ? - ? | Ashton United[20] | 21 | ||
09/01 22:00 | [2]Basford Utd | ? - ? | Lancaster City[2] | 21 | ||
09/01 22:00 | [3]Buxton FC | ? - ? | Whitby Town[3] | |||
09/01 22:00 | [13]Fc United Of Manchester | ? - ? | Scarborough[13] | |||
09/01 22:00 | [9]Gainsborough Trinity | ? - ? | Warrington Town AFC[9] | 21 | ||
09/01 22:00 | [16]Morpeth Town | ? - ? | Mickleover Sports[16] | 21 | ||
09/01 22:00 | [6]South Shields | ? - ? | Hyde United[6] | 21 | ||
09/01 22:00 | [22]Stafford Rangers | ? - ? | Matlock Town[22] | 21 | ||
09/01 22:00 | [18]Stalybridge Celtic | ? - ? | Nantwich Town[18] | 21 | ||
09/01 22:00 | [5]Witton Albion | ? - ? | Radcliffe Borough[5] | 21 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
09/01 22:00 | [4]Ballymena United | ? - ? | Coleraine[4] | 12 | ||
09/01 22:00 | [12]Carrick Rangers | ? - ? | Larne[12] | 12 | ||
09/01 22:00 | KT | [6]Cliftonville | 2 - 2 | Crusaders FC[6] | 12 | |
09/01 22:00 | [1]Linfield FC | ? - ? | Glentoran[1] | 12 | ||
09/01 22:00 | [10]Portadown FC | ? - ? | Glenavon Lurgan[10] | 12 | ||
09/01 22:00 | [9]Warrenpoint Town | ? - ? | Dungannon Swifts[9] | 12 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Scotland |
||||||
09/01 22:00 | KT | [SCO L1-10]Forfar Athletic | 1 - 1 | Linlithgow Rose[SCO L1-10] | 2 | |
09/01 22:00 | KT | [SCO L1-6]East Fife | 5 - 1 | Tranent Juniors[SCO L1-6] | 2 | |
09/01 22:00 | KT | [SCO CH-9]Alloa Athletic | 2 - 3 | Cove Rangers[SCO CH-9] | 2 | |
10/01 01:00 | KT | Kelty Hearts | 2 - 3 | Stranraer | 2 | |
10/01 02:45 | KT | [SCO CH-3]Dundee | 1 - 1 | Bonnyrigg Rose[SCO CH-3] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
09/01 22:00 | KT | [17]Akwa United | 2 - 1 | Abia Warriors[17] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
09/01 22:00 | KT | Atlas U20 | 0 - 2 | Monterrey U20 | clausura 1 | |
09/01 22:00 | KT | Tigres Uanl U20 | 6 - 0 | Leon U20 | clausura 1 | |
10/01 00:00 | KT | Club America U20 | 4 - 1 | San Luis U20 | clausura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ghana Premier League |
||||||
09/01 22:00 | KT | Medeama Sc | 2 - 1 | Aduana Stars | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
09/01 22:15 | KT | [12]Zulte-Waregem | 1 - 0 | Royal Excel Mouscron[12] | 30 | |
10/01 00:30 | KT | [8]Kortrijk | 2 - 1 | Genk[8] | 30 | |
10/01 00:30 | KT | [17]Cercle Brugge | 1 - 2 | AS Eupen[17] | 30 | |
10/01 02:45 | KT | [9]Oostende | 3 - 2 | Sporting Charleroi[9] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
09/01 22:20 | [3]Hapoel Beer Sheva | ? - ? | Hapoel Hadera[3] | 16 | ||
10/01 00:50 | [6]Hapoel Ironi Kiryat Shmona | ? - ? | Beitar Jerusalem[6] | 16 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
09/01 22:30 | KT | [14]RKC Waalwijk | 0 - 1 | ADO Den Haag[14] | 15 | |
10/01 00:45 | KT | [18]Emmen | 1 - 4 | Twente Enschede[18] | 15 | |
10/01 02:00 | KT | [12]Heracles Almelo | 0 - 2 | Vitesse Arnhem[12] | 15 | |
10/01 02:00 | KT | [11]Zwolle | 1 - 1 | AZ Alkmaar[11] | 15 | |
10/01 03:00 | KT | [10]Utrecht | 2 - 2 | Groningen[10] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Phi |
||||||
09/01 23:00 | KT | Ghana U17 | 1 - 1 | Nigeria U17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
10/01 00:00 | KT | [11]Moreirense | 2 - 2 | Vitoria Guimaraes[11] | 13 | |
10/01 03:30 | KT | [17]Boavista | 1 - 1 | Santa Clara[17] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
10/01 00:15 | KT | [13]Malaga | 1 - 1 | Real Oviedo[13] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
10/01 00:30 | KT | [12]Panaitolikos Agrinio | 1 - 2 | Olympiakos[12] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Amateur Bỉ |
||||||
10/01 02:00 | [3]KSK Heist | ? - ? | Kvk Tienen[3] | |||
10/01 02:00 | [15]La Louviere Centre | ? - ? | Dender[15] | |||
10/01 02:00 | [9]Royal Olympic Club Charleroi | ? - ? | Thes Sport Tessenderlo[9] | |||
10/01 02:00 | [10]Patro Eisden | ? - ? | Dessel Sport[10] | |||
10/01 02:00 | [16]Roeselare | ? - ? | Francs Borains[16] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Serie D |
||||||
10/01 02:00 | KT | Aparecidense Go | 2 - 3 | Mirassol | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ |
||||||
10/01 02:30 | [BEL D2-2]Seraing United | ? - ? | Standard Liege[BEL D2-2] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
10/01 03:00 | KT | [13]Bordeaux | 2 - 1 | Lorient[13] | 19 | |
10/01 03:00 | KT | [19]Dijon | 0 - 0 | Marseille[19] | 19 | |
10/01 03:00 | KT | [7]Lens | 0 - 1 | Strasbourg[7] | 19 | |
10/01 03:00 | KT | [10]Metz | 1 - 1 | Nice[10] | 19 | |
10/01 03:00 | KT | [6]Monaco | 3 - 0 | Angers SCO[6] | 19 | |
10/01 03:00 | KT | [8]Montpellier | 1 - 1 | Nantes[8] | 19 | |
10/01 03:00 | KT | [20]Nimes | 0 - 1 | Lille[20] | 19 | |
10/01 03:00 | KT | [3]Paris Saint Germain | 3 - 0 | Stade Brestois[3] | 19 | |
10/01 03:00 | KT | [15]Stade Reims | 3 - 1 | Saint-Etienne[15] | 19 | |
10/01 03:00 | KT | [4]Stade Rennais FC | 2 - 2 | Lyon[4] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil |
||||||
10/01 03:00 | KT | [group-3]Vila Nova (GO) | 2 - 1 | Santa Cruz (PE)[group-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
10/01 03:10 | KT | [A-3]Union Santa Fe | 1 - 2 | Patronato Parana[A-3] | losers stage | |
10/01 03:10 | KT | [D-4]Lanus | 2 - 0 | Rosario Central[D-4] | losers stage | |
10/01 05:20 | KT | [F-3]Velez Sarsfield | 3 - 2 | Godoy Cruz[F-3] | losers stage | |
10/01 05:20 | KT | [A-4]Racing Club | 3 - 1 | Newells Old Boys[A-4] | losers stage | |
10/01 07:30 | KT | [C-1]River Plate | 0 - 2 | Independiente[C-1] | winners stage | |
10/01 07:30 | KT | [E-2]Argentinos Juniors | 2 - 2 | Boca Juniors[E-2] | winners stage | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
10/01 04:00 | KT | [(a)-3]Isidro Metapan | 0 - 0 | Jocoro[(a)-3] | apertura playoff | |
10/01 04:00 | KT | [(a)-11]Atletico Marte | 0 - 3 | Aguila[(a)-11] | apertura playoff | |
10/01 04:00 | KT | [(a)-12]Sonsonate | 2 - 3 | Alianza[(a)-12] | apertura playoff | |
10/01 04:00 | KT | [(a)-9]Cd Chalatenango | 2 - 1 | Once Municipal[(a)-9] | apertura playoff | |
10/01 04:00 | KT | [(a)-5]Luis Angel Firpo | 0 - 3 | Santa Tecla[(a)-5] | apertura playoff | |
10/01 04:00 | KT | [(a)-4]CD FAS | 1 - 0 | Municipal Limeno[(a)-4] | apertura playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
10/01 04:30 | KT | [1]Nublense | 5 - 0 | Cd Copiapo S.a.[1] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
10/01 05:00 | KT | [15]Sport Club Recife | 0 - 1 | Palmeiras[15] | 29 | |
10/01 05:00 | KT | [20]Coritiba | 0 - 0 | Atletico Paranaense[20] | 29 | |
10/01 07:00 | KT | [14]Fortaleza | 0 - 0 | Gremio[14] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
10/01 05:00 | KT | [2]America MG | 4 - 0 | Vitoria Salvador BA[2] | 33 | |
10/01 07:00 | KT | [19]Botafogo Sp | 3 - 0 | Chapecoense SC[19] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá New Zealand |
||||||
10/01 08:00 | KT | [3]Hamilton Wanderers Sc | 1 - 1 | Team Wellington[3] | 7 | |
10/01 09:00 | KT | [2]Eastern Suburbs AFC | 1 - 2 | Hawkes Bay United[2] | 7 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp