Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
09/08 13:30 | KT | Persipura Jayapura | 3 - 1 | Bali United | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
09/08 15:00 | KT | [16]Yan Bian Changbaishan | 3 - 1 | Tianjin Teda[16] | 21 | |
09/08 18:35 | KT | [9]ShenHua SVA FC | 0 - 3 | Guizhou Zhicheng[9] | 21 | |
09/08 18:35 | KT | [8]Chongqing Lifan | 1 - 0 | Shandong Taishan[8] | 21 | |
09/08 18:35 | KT | [12]HeNan | 0 - 2 | Changchun YaTai[12] | 21 | |
09/08 18:35 | KT | [7]Guangzhou R&F | 4 - 2 | Jiangsu Suning[7] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Đông |
||||||
09/08 15:00 | KT | [E-4]Smena Komsomolsk | 1 - 1 | FK Chita[E-4] | 2 | |
09/08 15:00 | KT | [E-2]Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk | 2 - 1 | Zenit Irkutsk[E-2] | 2 | |
09/08 18:30 | KT | Dinamo Barnaul | 1 - 0 | Irtysh 1946 Omsk | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
09/08 15:00 | KT | Mersin Idman Yurdu | 1 - 5 | Usm Alger | tháng 8 | |
09/08 20:00 | KT | [ARG D1-19]Velez Sarsfield | 2 - 1 | Temperley[ARG D1-19] | tháng 8 | |
09/08 20:00 | Bnei Yehuda Tel Aviv | ? - ? | Hapoel Beer Sheva | tháng 8 | ||
09/08 21:00 | KT | Armenia U19 | 4 - 1 | Uzbekistan U19 | tháng 8 | |
09/08 22:00 | KT | SC Freamunde | 2 - 2 | Vilaverdense | tháng 8 | |
09/08 22:30 | KT | OFI Crete | 2 - 2 | Panahaiki-2005 | tháng 8 | |
09/08 22:59 | KT | Moldova U21 | 2 - 1 | Đảo Síp U21 | tháng 8 | |
09/08 22:59 | [CYP D1-9]Ethnikos Achnas | ? - ? | Nea Salamis[CYP D1-9] | tháng 8 | ||
09/08 22:59 | KT | Zalaegerszegi TE | 4 - 1 | Al-Arabi SC | tháng 8 | |
09/08 23:30 | KT | [SPA D1-18]Sporting de Gijon | 1 - 1 | Racing de Santander[SPA D1-18] | tháng 8 | |
09/08 23:30 | KT | Croatia U19 | 0 - 2 | Italy U19 | tháng 8 | |
10/08 00:00 | KT | La Hoya Lorca | 3 - 0 | Banni Yas | tháng 8 | |
10/08 00:00 | KT | [GRE D1-5]PAOK Saloniki | 0 - 1 | Lamia[GRE D1-5] | tháng 8 | |
10/08 00:00 | KT | [SPA D32-3]CD Mirandes | 0 - 2 | Leioa[SPA D32-3] | tháng 8 | |
10/08 00:00 | KT | [HOL D2-12]De Graafschap | 4 - 2 | Achilles 29[HOL D2-12] | tháng 8 | |
10/08 00:00 | KT | Salamanca | 1 - 1 | Merida | tháng 8 | |
10/08 00:00 | KT | [GER RegN-16]BSV Rehden | 1 - 3 | VfL Osnabruck[GER RegN-16] | tháng 8 | |
10/08 00:00 | KT | [SPA D34-16]UCAM Murcia | 4 - 2 | Bengaluru[SPA D34-16] | tháng 8 | |
10/08 00:00 | KT | Kmsk Deinze | 4 - 1 | Ronse | tháng 8 | |
10/08 00:15 | KT | [SPA D34-18]Granada Cf B | 0 - 0 | Sevilla[SPA D34-18] | tháng 8 | |
10/08 00:30 | KT | [SPA D32-2]Burgos CF | 2 - 3 | Real Sociedad[SPA D32-2] | tháng 8 | |
10/08 00:30 | KT | [GRE D1-10]PAE Atromitos | 1 - 0 | Olympiakos[GRE D1-10] | tháng 8 | |
10/08 00:30 | KT | [SPA D1-13]Celta Vigo | 1 - 2 | Udinese[SPA D1-13] | tháng 8 | |
10/08 00:30 | HSV Hoek | ? - ? | Dordrecht 90 | tháng 8 | ||
10/08 01:00 | KT | [SPA D2-16]Alcorcon | 2 - 1 | Getafe[SPA D2-16] | tháng 8 | |
10/08 01:00 | KT | Aguilas CF | 0 - 2 | Almeria | tháng 8 | |
10/08 01:00 | KT | [SPA D2-7]Valladolid | 1 - 1 | Rayo Vallecano[SPA D2-7] | tháng 8 | |
10/08 01:00 | KT | [SPA D2-10]CD Lugo | 0 - 1 | Mallorca[SPA D2-10] | tháng 8 | |
10/08 01:00 | [ARG D1-16]Olimpo | ? - ? | Colon[ARG D1-16] | tháng 8 | ||
10/08 01:00 | KT | [SPA D34-13]Linense | 2 - 0 | Al-Wasl[SPA D34-13] | tháng 8 | |
10/08 01:00 | KT | Vizela | 5 - 1 | Sousense | tháng 8 | |
10/08 01:00 | KT | Spakenburg | 2 - 1 | Asv De Dijk | tháng 8 | |
10/08 01:15 | KT | Atletico Astorga | 2 - 5 | Cultural Leonesa | tháng 8 | |
10/08 01:30 | KT | [SPA D2-14]Gimnastic Tarragona | 2 - 1 | Zaragoza[SPA D2-14] | tháng 8 | |
10/08 01:30 | KT | CD El Palo | 1 - 1 | Malaga B | tháng 8 | |
10/08 01:45 | KT | [ITA D1-6]AC Milan | 1 - 2 | Real Betis[ITA D1-6] | tháng 8 | |
10/08 01:45 | KT | [ITA D1-12]US Sassuolo Calcio | 3 - 0 | Cremonese[ITA D1-12] | tháng 8 | |
10/08 01:45 | KT | [SPA D1-17]Leganes | 1 - 2 | Alaves[SPA D1-17] | tháng 8 | |
10/08 02:00 | KT | [SPA D34-2]Murcia | 2 - 0 | Hercules CF[SPA D34-2] | tháng 8 | |
10/08 02:00 | KT | [SPA D34-9]Cartagena | 2 - 0 | Albacete[SPA D34-9] | tháng 8 | |
10/08 06:40 | KT | CA Penarol | 0 - 0 | Estudiantes La Plata | tháng 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
09/08 16:00 | KT | Mount Gravatt | 1 - 2 | The Gap BPL | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
09/08 16:30 | KT | [AUS D1-9]Adelaide United FC | 1 - 0 | Newcastle Jets FC[AUS D1-9] | 1 | |
09/08 16:30 | KT | [AUS D1-3]Brisbane Roar FC | 1 - 5 | Melbourne Victory FC[AUS D1-3] | 1 | |
09/08 16:30 | KT | [AUS NSW-7]Sydney United | 7 - 2 | Far North Queensland Bulls[AUS NSW-7] | 1 | |
09/08 16:35 | KT | [AUS VPL-8]Hume City | 1 - 1 | Bentleigh Greens[AUS VPL-8] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
09/08 17:00 | KT | [3]Kashiwa Reysol | 0 - 0 | Sagan Tosu[3] | 21 | |
09/08 17:00 | KT | [18]Albirex Niigata Japan | 0 - 2 | Kawasaki Frontale[18] | 21 | |
09/08 17:00 | KT | [15]Consadole Sapporo | 0 - 2 | Yokohama F Marinos[15] | 21 | |
09/08 17:00 | KT | [14]Ventforet Kofu | 0 - 1 | Urawa Red Diamonds[14] | 21 | |
09/08 17:00 | KT | [13]Vegalta Sendai | 0 - 0 | Jubilo Iwata[13] | 21 | |
09/08 17:00 | KT | [12]Shimizu S-Pulse | 3 - 2 | Cerezo Osaka[12] | 21 | |
09/08 17:00 | KT | [10]Vissel Kobe | 1 - 2 | Kashima Antlers[10] | 21 | |
09/08 17:00 | KT | [17]Sanfrecce Hiroshima | 2 - 2 | Gamba Osaka[17] | 21 | |
09/08 17:00 | KT | [16]Omiya Ardija | 1 - 2 | Tokyo[16] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Hàn Quốc |
||||||
09/08 17:00 | KT | [KOR D1-8]Chunnam Dragons | 1 - 3 | Busan I'Park[KOR D1-8] | tứ kết | |
09/08 17:30 | KT | [KOR D1-3]Ulsan Hyundai Horang-i | 3 - 1 | Sangju Sangmu Phoenix[KOR D1-3] | tứ kết | |
09/08 17:30 | KT | [KOR D1-2]Suwon Samsung Bluewings | 1 - 1 | Gwangju Fc[KOR D1-2] | tứ kết | |
09/08 18:00 | KT | [KOR D2-4]Seongnam FC | 0 - 3 | Mokpo City[KOR D2-4] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
09/08 17:00 | KT | Sochi | 3 - 1 | Pari Nizhny Novgorod | 7 | |
09/08 19:00 | KT | [13]Sibir | 2 - 0 | Kuban Krasnodar[13] | 7 | |
09/08 19:00 | KT | [10]Tom Tomsk | 2 - 1 | Volgar-Gazprom Astrachan[10] | 7 | |
09/08 20:00 | KT | [6]Shinnik Yaroslavl | 2 - 3 | Krylya Sovetov Samara[6] | 7 | |
09/08 21:00 | KT | [7]Tambov | 1 - 0 | Fakel Voronezh[7] | 7 | |
09/08 21:00 | KT | [9]Gazovik Orenburg | 2 - 2 | Rotor Volgograd[9] | 7 | |
09/08 21:00 | KT | [20]FK Tyumen | 1 - 2 | Luch-Energiya[20] | 7 | |
09/08 22:59 | KT | [8]FK Khimki | 1 - 1 | Avangard[8] | 7 | |
10/08 00:00 | KT | [1]Baltika | 0 - 5 | Yenisey Krasnoyarsk[1] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
09/08 18:00 | KT | [2]Brno U19 | 3 - 1 | Viktoria Plzen U19[2] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
09/08 18:00 | KT | Bantu Rovers | 1 - 0 | Black Rhinos Fc | 21 | |
09/08 20:00 | KT | Platinum | 3 - 1 | Bulawayo City | 21 | |
09/08 20:00 | KT | Ngezi Platinum Stars | 4 - 1 | Yadah | 21 | |
09/08 20:00 | KT | Chapungu United | 0 - 0 | How Mine Fc | 21 | |
09/08 20:00 | KT | Harare City | 2 - 0 | Shabanie Mine | 21 | |
09/08 20:05 | KT | Chicken Inn | 2 - 0 | Triangle Fc | 21 | |
10/08 00:00 | KT | Dynamos Fc | 2 - 0 | Hwange Colliery | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá AFC CUP |
||||||
09/08 18:30 | KT | [PH UFL-3]Ceres | 2 - 0 | Home United FC[PH UFL-3] | zonal final | |
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
09/08 19:00 | KT | [6]Chonburi Shark FC | 5 - 0 | Thai Honda Fc[6] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Malaysia |
||||||
09/08 20:00 | [MAS PL-3]Negeri Sembilan | ? - ? | PKNP[MAS PL-3] | |||
09/08 20:00 | [MAS SL-3]Pahang | ? - ? | Terengganu B DKTT-Team[MAS SL-3] | |||
09/08 20:00 | [MAS PL-1]Kuala Lumpur | ? - ? | Selangor PKNS[MAS PL-1] | |||
09/08 20:00 | [MAS SL-6]Perak | ? - ? | Felda United FC[MAS SL-6] | |||
09/08 20:00 | [MAS SL-2]Kedah | ? - ? | Kelantan FA[MAS SL-2] | |||
09/08 20:00 | [MAS PL-6]UiTM | ? - ? | Melaka United[MAS PL-6] | |||
09/08 20:00 | [MAS SL-1]Johor FC | ? - ? | Selangor PB[MAS SL-1] | |||
09/08 20:00 | [MAS PL-2]Terengganu | ? - ? | Sarawak[MAS PL-2] | |||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nam Thụy Điển |
||||||
09/08 20:00 | KT | [S-3]Malmo FF U21 | 0 - 0 | Elfsborg U21[S-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
09/08 21:00 | KT | [3]FK Ventspils | 4 - 0 | Spartaks Jurmala[3] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
09/08 21:00 | KT | [5]Astra Ploiesti | 1 - 0 | Concordia Chiajna[5] | 5 | |
09/08 23:15 | KT | [13]Juventus Bucharest | 0 - 1 | CS Universitatea Craiova[13] | 5 | |
10/08 01:45 | KT | [3]Steaua Bucuresti | 1 - 1 | Politehnica Iasi[3] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
09/08 21:30 | KT | [9]Ural Yekaterinburg | 1 - 1 | Zenit St.Petersburg[9] | 5 | |
09/08 23:30 | KT | [8]Spartak Moscow | 2 - 0 | Arsenal Tula[8] | 5 | |
10/08 00:00 | KT | [11]Rubin Kazan | 1 - 1 | Lokomotiv Moscow[11] | 5 | |
10/08 00:00 | KT | [14]Ruan Tosno | 1 - 2 | CSKA Moscow[14] | 5 | |
10/08 00:00 | KT | [5]FK Rostov | 1 - 0 | Dynamo Moscow[5] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia |
||||||
09/08 21:30 | KT | Tj Druzstevnik Besenov | 2 - 6 | Malacky | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Pezinok Cajla | 1 - 4 | Hrusovany | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Svaty Peter | 4 - 1 | Mfk Rusovce | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Jednota Banova | 1 - 0 | Msk Fomat Martin | 2 | |
09/08 21:30 | KT | SKM Puchov | 5 - 0 | Cadca | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Nevidzany | 0 - 6 | Velke Ludince | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Kysucke Nove Mesto | 0 - 4 | Skf Sered | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Ok Castkovce | 1 - 2 | Stk 1914 Samorin | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Banik Stranavy | 0 - 1 | Mfk Nova Dubnica | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Terchova | 0 - 2 | 1. Tatran Presov | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Poltar | 5 - 1 | Salkova | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Bacuch | 2 - 7 | Zemplin Michalovce | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Zavazna Poruba | 4 - 3 | Oravske Vesele | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Bela Dulice | 4 - 0 | Jupie Podlavice Badin | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Tj Sv And Kysucou | 8 - 1 | Nizna | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Buzitka | 1 - 7 | Poprad | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Hajnacka | 0 - 0 | Liptovske Sliace | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Csm Tisovec | 1 - 6 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Tj Tatran Chlebnice | 0 - 5 | Trencin | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Tj Banik Stiavnicke Bane | 6 - 2 | Osk Sasa | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Slovenske Darmoty | 0 - 3 | Novohrad Lucenec | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Oravska Poruba | 2 - 0 | Ladomerska Vieska | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Namestovo | 4 - 1 | Nove Mesto | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Ptava Nv Pticie | 1 - 1 | Mfk Spartak Medzev | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Mfk Roznava | 0 - 4 | FK Senica | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Sol | 2 - 1 | Vysne Opatske | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Cana | 1 - 2 | Odeva Lipany | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Demjata | 0 - 4 | Slavoj Trebisov | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Pavlovce Nad Uhom | 8 - 2 | Ofk Slovan Poproc | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Olcnava | 0 - 5 | Mfk Snina | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Sarisske Michalany | 2 - 5 | Lokomotiva Kosice | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Levoca | 6 - 2 | Geca | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Velka Lomnica | 0 - 10 | MFK Ruzomberok | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Mladost Kalsa | 3 - 0 | Mfk Vranov Nad Topou | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Gerlachov | 1 - 1 | Spisska Nova Ves | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Fo Sk Lozorno | 0 - 4 | FK Pohronie | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Msk Slovan Trencianske Teplice | 0 - 0 | Ofk Teplicka Nad Vahom | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Tatran Vlm | 0 - 5 | Skm Liptovsky Hradok | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Bardejovska Nova Ves | 0 - 3 | Pokrok Sez Krompachy | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Harichovce | 5 - 3 | Hornad Zdana | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Strecno | 1 - 0 | Msk Fomat Martin | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Bela Dulice | 4 - 0 | Badin | 2 | |
09/08 21:30 | KT | Levoca | 6 - 2 | Spisske Podhradie | 2 | |
09/08 21:45 | KT | Slovan Sahy | 1 - 2 | Tj Iskra Borcice | 2 | |
09/08 22:00 | KT | Tj Druzstevnik Jacovce | 0 - 10 | Spartak Trnava | 2 | |
09/08 22:00 | KT | Banik Horna Nitra | 1 - 1 | KFC Komarno | 2 | |
09/08 22:00 | KT | TJ Spartak Myjava | 3 - 1 | Tatran Krasno Nad Kysucou | 2 | |
09/08 22:00 | KT | Plevnik Drienove | 0 - 4 | Malzenice | 2 | |
09/08 22:00 | KT | Slovan Ivanka Pri Dunaji | 1 - 3 | DAC Dunajska Streda | 2 | |
09/08 22:15 | KT | Tj Partizan Domaniza | 2 - 3 | Inter Bratislava | 2 | |
09/08 22:30 | KT | Novy Zivot | 2 - 2 | Mfk Lokomotiva Zvolen | 2 | |
09/08 22:30 | KT | Raca Bratislava | 2 - 0 | Psc Pezinok | 2 | |
09/08 22:30 | KT | Tj Lovca | 1 - 5 | Mesta Tornala | 2 | |
09/08 22:30 | KT | Rohoznik | 0 - 4 | Mfk Skalica | 2 | |
09/08 22:30 | KT | Tomasov | 0 - 6 | Artmedia Petrzalka | 2 | |
09/08 22:59 | KT | Senkvice | 0 - 4 | Lokomotiva Devinska Nova Ves | 2 | |
09/08 22:59 | KT | Slovan Simonovany | 3 - 1 | Osk Rosina | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ukraina |
||||||
09/08 22:00 | KT | Zhemchuzhyna Odessa | 0 - 1 | Fk Poltava | 5 | |
09/08 22:00 | KT | [16]Fk Avanhard Kramatorsk | 2 - 1 | Rukh Vynnyky[16] | 5 | |
09/08 22:00 | KT | [17]Balkany Zorya | 1 - 0 | Hirnyk Sport[17] | 5 | |
09/08 22:00 | KT | [8]Naftovik Ukrnafta | 1 - 1 | Inhulets Petrove[8] | 5 | |
09/08 22:00 | KT | [13]Kremin Kremenchuk | 0 - 3 | Obolon Kiev[13] | 5 | |
09/08 22:00 | KT | Sumy | 0 - 1 | Mfk Vodnyk Mikolaiv | 5 | |
09/08 22:10 | KT | [14]Cherkaskyi Dnipro | 1 - 2 | Helios Kharkiv[14] | 5 | |
09/08 22:30 | KT | [2]Arsenal Kyiv | 2 - 0 | Volyn[2] | 5 | |
09/08 22:59 | KT | Desna Chernihiv | 2 - 3 | Kolos Kovalivka | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
09/08 22:00 | KT | [8]Akhmat Grozny Youth | 1 - 2 | Fk Krasnodar Youth[8] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
09/08 22:00 | KT | [CZE CFLC-19]Sokol Brozany | 0 - 4 | Viktoria Zizkov[CZE CFLC-19] | 2 | |
09/08 22:00 | KT | [CZE CFLC-10]Pisek | 1 - 1 | Pardubice[CZE CFLC-10] | 2 | |
09/08 22:00 | KT | [CZE CFLC-6]Kraluv Dvur | 1 - 2 | Fk Mas Taborsko[CZE CFLC-6] | 2 | |
09/08 22:00 | KT | [CZE DFL-40]Kozlovice | 0 - 2 | Slavia Kromeriz[CZE DFL-40] | 2 | |
09/08 22:00 | KT | [CZE CFLC-2]Fk Loko Vltavin | 2 - 3 | Teplice[CZE CFLC-2] | 2 | |
09/08 22:00 | KT | [CZE CFLC-7]Prevysov | 0 - 2 | Dukla Praha[CZE CFLC-7] | 2 | |
09/08 22:00 | KT | [CZE DFL-4]Slavicin | 0 - 2 | Mfk Karvina[CZE DFL-4] | 2 | |
09/08 22:00 | KT | [CZE CFLC-9]Sokol Zapy | 2 - 4 | Fk Banik Sokolov[CZE CFLC-9] | 2 | |
09/08 22:00 | KT | Jiskra Usti Nad Orlici | 1 - 1 | Synot Slovacko | 2 | |
09/08 22:00 | KT | Sokol Zivanice | 1 - 0 | Sk Slovan Varnsdorf | 2 | |
09/08 22:00 | KT | Jiskra Mseno | 1 - 4 | FK Baumit Jablonec | 2 | |
09/08 22:00 | KT | Spartak Hulin | 0 - 5 | Banik Ostrava | 2 | |
09/08 22:00 | KT | Zdirec Nad Doubravou | 0 - 4 | Fotbal Trinec | 2 | |
09/08 22:05 | KT | Valasske Mezirici | 3 - 1 | Lisen | 2 | |
09/08 22:30 | KT | [CZE CFLC-11]Stechovice | 1 - 3 | Pribram[CZE CFLC-11] | 2 | |
09/08 22:30 | KT | Dobris | 0 - 3 | Slovan Liberec | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
09/08 22:00 | KT | [8]Spyris Kaunas | 1 - 2 | Trakai Riteriai[8] | 20 | |
10/08 00:00 | KT | [1]FK Zalgiris Vilnius | 1 - 1 | Suduva[1] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
09/08 22:00 | KT | [EST D3-8]Viimsi Mrjk | 0 - 2 | Flora Tallinn Ii[EST D3-8] | round 4 | |
09/08 22:59 | KT | Paide Linnameeskond C | 11 - 0 | Tartu | round 4 | |
09/08 22:59 | KT | Nomme JK Kalju | 8 - 0 | Lelle | round 4 | |
09/08 22:59 | KT | Rakvere Flora | 4 - 0 | Jk Poseidon | round 4 | |
09/08 22:59 | KT | Laanemaa Haapsalu | 2 - 1 | Turi Jk Ganvix | round 4 | |
10/08 00:00 | KT | Rumori Calcio | 3 - 2 | Jk Kadakas Kernu | round 4 | |
10/08 01:00 | KT | Pohja Tallinna Jk Volta | 5 - 1 | Zenit Tallinn | round 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
09/08 22:30 | KT | [11]HIFK | 2 - 1 | VPS Vaasa[11] | 21 | |
09/08 22:30 | KT | [9]Ps Kemi | 0 - 0 | Ilves Tampere[9] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
09/08 22:59 | KT | [6]Macva Sabac | 1 - 2 | Radnicki Nis[6] | 4 | |
09/08 22:59 | KT | [15]Backa Backa Palanka | 1 - 4 | FK Napredak Krusevac[15] | 4 | |
10/08 01:00 | KT | [13]FK Rad Beograd | 2 - 0 | Zemun[13] | 4 | |
10/08 01:00 | KT | [16]Borac Cacak | 0 - 2 | Vojvodina[16] | 4 | |
10/08 01:00 | KT | [9]Cukaricki | 1 - 0 | Mladost Lucani[9] | 4 | |
10/08 01:00 | KT | [3]Partizan Belgrade | 1 - 3 | FK Vozdovac Beograd[3] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
09/08 22:59 | KT | [10]Jk Welco Elekter | 0 - 5 | Maardu Fc Starbunker[10] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel Ligat Al Toto Cup |
||||||
09/08 22:59 | KT | Maccabi Netanya | 2 - 4 | Hapoel Raanana | bảng | |
10/08 01:00 | KT | Maccabi Petah Tikva FC | 0 - 3 | Maccabi Tel Aviv | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Na Uy |
||||||
09/08 23:30 | KT | [NOR AL-12]Jerv | 1 - 2 | Rosenborg[NOR AL-12] | 4 | |
09/08 23:30 | KT | [NOR D1-9]Lillestrom | 1 - 0 | Tromso IL[NOR D1-9] | 4 | |
09/08 23:30 | KT | [NOR D1-14]Kristiansund BK | 1 - 0 | Floro[NOR D1-14] | 4 | |
09/08 23:30 | KT | [NOR D1-5]FK Haugesund | 0 - 2 | Molde[NOR D1-5] | 4 | |
09/08 23:30 | KT | [NOR D1-2]Sarpsborg 08 FF | 4 - 0 | Odd Grenland[NOR D1-2] | 4 | |
10/08 00:45 | KT | [NOR AL-10]Mjondalen | 1 - 0 | Brann[NOR AL-10] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||||||
09/08 23:30 | KT | [DEN D4-6]Herlufsholm GF | 0 - 5 | Herfolge Boldklub Koge[DEN D4-6] | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | [DEN D4-37]Rishoj | 0 - 6 | Greve[DEN D4-37] | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | [DEN D2A-1]Avarta | 0 - 5 | Fremad Amager[DEN D2A-1] | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | Silkeborg KFUM | 1 - 1 | Viborg | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | [DEN D4-29]Tarup Paarup If | 1 - 2 | Dalum[DEN D4-29] | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | Hedensted BK | 3 - 2 | Thisted | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | [DEN D4-36]Holstebro Bk | 0 - 3 | Aarhus Fremad[DEN D4-36] | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | [DEN D1-7]Roskilde | 0 - 1 | Nykobing Falster[DEN D1-7] | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | Alleso Gf | 0 - 3 | Vejle | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | Helsinge Fodbold | 0 - 2 | HIK | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | Vinder Vatanspor Vri | 0 - 4 | Skive IK | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | Dgl 2000 | 0 - 3 | Brabrand IF | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | Lystrup If | 0 - 3 | Vendsyssel | Round 1 | |
09/08 23:30 | KT | Linde Bk | 0 - 12 | Vsk Aarhus | Round 1 | |
10/08 00:15 | KT | [DEN D1-9]Fredericia | 4 - 0 | Esbjerg FB[DEN D1-9] | Round 1 | |
10/08 00:30 | KT | Sunred Beach | 1 - 1 | Christiania Sc Csc | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Siêu cúp Bulgaria |
||||||
10/08 00:00 | KT | [BUL D1-8]Ludogorets Razgrad | 1 - 2 | Botev Plovdiv[BUL D1-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
10/08 00:00 | KT | [8]Orgryte | 0 - 2 | Brommapojkarna[8] | 18 | |
10/08 00:00 | KT | [16]Gefle IF | 2 - 0 | Varbergs BoIS FC[16] | 18 | |
10/08 00:00 | KT | [5]Falkenbergs FF | 2 - 0 | IFK Varnamo[5] | 18 | |
10/08 00:00 | KT | [2]Dalkurd Ff | 3 - 2 | Ik Frej Taby[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||||||
10/08 00:00 | KT | [POL D2-12]Miedz Legnica | 1 - 2 | Sandecja[POL D2-12] | Round 2 | |
10/08 00:00 | KT | [POL D2-2]Bytovia Bytow | 1 - 0 | Lechia Gdansk[POL D2-2] | Round 2 | |
10/08 00:00 | KT | [Pol D4-40]Sokol Ostroda | 1 - 3 | Gornik Zabrze[Pol D4-40] | Round 2 | |
10/08 00:00 | KT | [POL D4-7]Belchatow | 0 - 3 | Chojniczanka Chojnice[POL D4-7] | Round 2 | |
10/08 00:30 | KT | [POL D2-4]GKS Tychy | 1 - 1 | Cracovia Krakow[POL D2-4] | Round 2 | |
10/08 01:00 | KT | [POL D1-15]Pogon Szczecin | 3 - 0 | Lech Poznan[POL D1-15] | Round 2 | |
10/08 01:00 | KT | [POL D1-1]Zaglebie Lubin | 2 - 1 | Jagiellonia Bialystok[POL D1-1] | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela Cup |
||||||
10/08 00:00 | KT | Estudiantes Caracas SC | 0 - 0 | Metropolitanos | 3 | |
10/08 02:00 | KT | Lala | 0 - 1 | Monagas SC | 3 | |
10/08 02:00 | KT | Petroleros Anzoategui | 2 - 2 | Caracas FC | 3 | |
10/08 02:00 | KT | Deportivo Jbl Del Zulia | 0 - 0 | Trujillanos FC | 3 | |
10/08 02:00 | KT | Atletico Socopo | 1 - 1 | Zamora Barinas | 3 | |
10/08 02:30 | KT | Margarita | 2 - 0 | Deportivo Anzoategui | 3 | |
10/08 02:30 | KT | Yaracuyanos | 0 - 2 | Aragua | 3 | |
10/08 02:30 | KT | Union Local Andina Ula | 1 - 2 | Estudiantes Merida | 3 | |
10/08 02:30 | KT | Union Atletico Falcon | 0 - 0 | Carabobo | 3 | |
10/08 02:30 | KT | Minasoro | 2 - 5 | Mineros de Guayana | 3 | |
10/08 06:00 | KT | Deportivo Petare FC | 0 - 1 | Deportivo La Guaira | 3 | |
10/08 06:00 | KT | Llaneros Guanare | 1 - 1 | Portuguesa de Desportos | 3 | |
10/08 06:10 | KT | Urena Sc | 1 - 0 | Deportivo Tachira | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
10/08 01:00 | KT | [2]Porto | 4 - 0 | GD Estoril-Praia[2] | 1 | |
10/08 03:00 | KT | [1]SL Benfica | 3 - 1 | Sporting Braga[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
10/08 01:00 | KT | [9]Chiasso | 1 - 0 | Rapperswil-jona[9] | 4 | |
10/08 01:00 | KT | [5]Wohlen | 1 - 2 | Neuchatel Xamax[5] | 4 | |
10/08 01:00 | KT | [3]Servette | 1 - 0 | Wil 1900[3] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland |
||||||
10/08 01:00 | KT | [9]Fjolnir | 2 - 2 | Ka Akureyri[9] | 14 | |
10/08 02:15 | KT | [10]Vikingur Olafsvik | 2 - 1 | Grindavik[10] | 14 | |
10/08 03:00 | KT | [2]Stjarnan | 2 - 0 | Breidablik[2] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
10/08 01:00 | KT | [6]Heidenheimer | 2 - 1 | Erzgebirge Aue[6] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
10/08 01:00 | KT | [2]CD Malacateco | 0 - 0 | Deportivo Sanarate[2] | apertura | |
10/08 01:00 | KT | [3]Siquinala FC | 0 - 3 | Club Comunicaciones[3] | apertura | |
10/08 01:00 | KT | [9]CD Suchitepequez | 4 - 1 | Xelaju MC[9] | apertura | |
10/08 01:30 | KT | [11]CSD Municipal | 1 - 0 | Coban Imperial[11] | apertura | |
10/08 04:00 | KT | [6]Guastatoya | 4 - 2 | CD Marquense[6] | apertura | |
10/08 09:00 | KT | [1]Deportivo Petapa | 2 - 0 | Antigua Gfc[1] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||||||
10/08 01:00 | KT | [EGY D1-1]Al Ahly | 4 - 0 | Smouha SC[EGY D1-1] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
10/08 01:00 | KT | Lausanne Sports | 2 - 3 | Lugano | 4 | |
10/08 01:00 | KT | St. Gallen | 0 - 2 | Luzern | 4 | |
10/08 01:00 | KT | Young Boys | 0 - 4 | Thun | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
10/08 01:15 | KT | [2]Cusco FC | 2 - 1 | Deportivo Municipal[2] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
10/08 01:45 | KT | [4]Darlington | 4 - 3 | Gainsborough Trinity[4] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
10/08 01:45 | KT | [ENG LCH-7]Leeds United | 4 - 1 | Port Vale[ENG LCH-7] | 1 | |
10/08 01:45 | KT | [ENG L1-1]Sheffield United | 3 - 2 | Walsall[ENG L1-1] | 1 | |
10/08 01:45 | KT | [ENG L2-2]Crewe Alexandra | 1 - 2 | Bolton Wanderers[ENG L2-2] | 1 | |
10/08 01:45 | KT | [ENG L1-17]Oldham Athletic | 2 - 3 | Burton Albion FC[ENG L1-17] | 1 | |
10/08 01:45 | KT | [ENG L2-7]Colchester United | 1 - 2 | Aston Villa[ENG L2-7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
10/08 01:45 | KT | [SCO PR-10]Dundee | 2 - 1 | Dundee United[SCO PR-10] | 2 | |
10/08 01:45 | KT | [SCO PR-11]Hamilton FC | 0 - 1 | Aberdeen[SCO PR-11] | 2 | |
10/08 01:45 | KT | [SCO PR-3]Glasgow Rangers | 6 - 0 | Dunfermline[SCO PR-3] | 2 | |
10/08 01:45 | KT | [SCO PR-6]Ross County | 1 - 1 | Motherwell FC[SCO PR-6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá COTIF Tournament |
||||||
10/08 02:15 | KT | Atletico De Madrid U20 | 1 - 0 | Morocco U20 | bán kết | |
10/08 04:15 | KT | Valencia U20 | 4 - 1 | Levante U20 | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
10/08 04:00 | KT | [(a)-5]Universidad de Costa Rica | 0 - 0 | Municipal Liberia[(a)-5] | Apertura | |
10/08 09:15 | KT | Perez Zeledon | 2 - 2 | AD grecia | Apertura 3 | |
10/08 09:30 | KT | [(a)-6]Herediano | 2 - 0 | Limon[(a)-6] | Apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
10/08 05:15 | KT | [(c)-5]Atletico Nacional | 1 - 1 | La Equidad[(c)-5] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
10/08 05:15 | KT | [BRA D1-2]Gremio | 2 - 1 | Godoy Cruz[BRA D1-2] | 8th finals | |
10/08 07:45 | KT | [BRA D1-10]Atletico Mineiro | 0 - 0 | Jorge Wilstermann[BRA D1-10] | 8th finals | |
10/08 07:45 | KT | [BRA D1-4]Palmeiras | 1 - 0 | Barcelona SC(ECU)[BRA D1-4] | 8th finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
10/08 06:00 | KT | [11]Ponte Preta | 0 - 0 | Fluminense[11] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
10/08 06:30 | KT | [(c)-6]Nacional Potosi | 0 - 1 | Real Potosi[(c)-6] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
10/08 07:00 | KT | Universidad Catolica Quito | 3 - 1 | Rangers Talca | 1 | |
10/08 07:00 | KT | [CHI D1A-6]Univ Catolica | 3 - 1 | Rangers Talca[CHI D1A-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
10/08 07:00 | KT | [MEX D1(a)-15]Veracruz | 1 - 2 | Club Leon[MEX D1(a)-15] | ||
10/08 07:05 | KT | [MEX D1(a)-16]Pachuca | 0 - 0 | Queretaro FC[MEX D1(a)-16] | ||
10/08 08:30 | KT | [MEX D1(a)-10]Pumas UNAM | 1 - 1 | Monterrey[MEX D1(a)-10] | ||
10/08 09:00 | KT | [MEX D2(a)-15]Leones Univ Guadalajara | 0 - 2 | Toluca[MEX D2(a)-15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF League |
||||||
10/08 07:00 | KT | Plaza Amador | 1 - 0 | Portmore United | 1 | |
10/08 09:00 | KT | Honduras Progreso | 0 - 1 | Chorrillo FC | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
10/08 07:05 | KT | [29]Toronto Fc II | 2 - 2 | Charlotte Independence[29] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
10/08 07:10 | KT | [COL D1(a)-4]Millonarios | 0 - 0 | Atletico Junior Barranquilla[COL D1(a)-4] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Mỹ |
||||||
10/08 07:30 | KT | [MLS-1]Sporting Kansas City | 1 - 1 | San Jose Earthquakes[MLS-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
10/08 07:45 | KT | [BRA D1-5]Flamengo | 5 - 0 | Palestino[BRA D1-5] | 2.2 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp