Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Việt Nam |
||||||
09/08 14:30 | KT | U21 Bình Phước | 2 - 1 | U21 Becamex Bình Dương | qualifying round | |
09/08 16:30 | KT | U21 Đồng Nai | 1 - 3 | U21 Hoàng Anh Gia Lai | qualifying round | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
09/08 15:00 | KT | [6]Fk Ural Youth | 3 - 3 | Dynamo Moscow Youth[6] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Indonesia |
||||||
09/08 15:25 | KT | Semen Padang | 3 - 1 | Psir Rembang | bảng miền tây | |
09/08 19:00 | KT | Persiba Balikpapan | 3 - 0 | Persiwa Wamena | bảng miền đông | |
Lịch thi đấu bóng đá AFF U16 Championship |
||||||
09/08 15:30 | KT | Thailand U16 | 1 - 0 | Myanmar U16 | bán kết | |
09/08 19:00 | KT | Indonesia U16 | 1 - 0 | Malaysia U16 | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
09/08 20:00 | KT | [10]Highlands Park | 2 - 2 | Black Leopards[10] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
09/08 20:00 | KT | Istiklol Fergana | 1 - 0 | Andijon | league a 20 | |
09/08 20:30 | KT | Termez Surkhon | 1 - 3 | Shurtan Guzor | league a 20 | |
09/08 21:30 | KT | Xorazm Urganch | 2 - 2 | Aral Nukus | league a 20 | |
09/08 22:00 | KT | Mashal Muborak | 0 - 0 | Naryn | league a 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Georgia |
||||||
09/08 20:30 | KT | [3]Gagra | 1 - 0 | Samgurali Tskh[3] | 20 | |
09/08 20:30 | KT | [8]Merani Martvili | 2 - 0 | Telavi[8] | 20 | |
09/08 20:30 | KT | [4]Norchi Dinamoeli Tbilisi | 1 - 0 | Shevardeni[4] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Europa League |
||||||
09/08 21:00 | KT | [RUS PR-11]Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | 2 - 1 | Progres Niedercorn[RUS PR-11] | Qualifying 3.1 | |
09/08 22:59 | KT | [LAT D1-4]Spartaks Jurmala | 0 - 1 | Suduva[LAT D1-4] | Qualifying 3.1 | |
09/08 22:59 | KT | [ISR D1-4]Hapoel Haifa | 1 - 4 | Atalanta[ISR D1-4] | Qualifying 3.1 | |
09/08 22:59 | KT | [ARM D1-1]Alashkert | 0 - 2 | CFR Cluj[ARM D1-1] | Qualifying 3.1 | |
09/08 23:30 | KT | [GER D1-6]RB Leipzig | 3 - 1 | CS Universitatea Craiova[GER D1-6] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:00 | KT | [BLR D1-2]Dinamo Minsk | 4 - 0 | Zenit St.Petersburg[BLR D1-2] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:00 | KT | [CZE D1-9]SK Sigma Olomouc | 2 - 0 | Kairat Almaty[CZE D1-9] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:00 | KT | [ISR D1-1]Hapoel Beer Sheva | 2 - 2 | APOEL Nicosia[ISR D1-1] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:00 | KT | [AUT D1-2]Sturm Graz | 0 - 2 | AEK Larnaca[AUT D1-2] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:00 | KT | [BUL D1-7]Ludogorets Razgrad | 1 - 0 | Zrinjski Mostar[BUL D1-7] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:00 | KT | [GEO D1-5]Torpedo Kutaisi | 5 - 2 | KS Perparimi Kukesi[GEO D1-5] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:00 | KT | [CYP D1-2]Apollon Limassol FC | 4 - 0 | Dinamo Brest[CYP D1-2] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:00 | KT | [UKR D1-11]Illichivets mariupol | 1 - 3 | Bordeaux[UKR D1-11] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:00 | KT | [MOL D1-1]Sheriff | 1 - 0 | Valur[MOL D1-1] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:00 | KT | [SVK D1-11]Trencin | 4 - 0 | Feyenoord Rotterdam[SVK D1-11] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:20 | KT | [POL D1-10]Jagiellonia Bialystok | 0 - 1 | Gent[POL D1-10] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:45 | KT | [BUL D1-1]CSKA Sofia | 1 - 2 | Copenhagen[BUL D1-1] | Qualifying 3.1 | |
10/08 00:45 | KT | [DEN SASL-7]Nordsjaelland | 1 - 2 | Partizan Belgrade[DEN SASL-7] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:00 | KT | [SLO D1-8]NK Olimpija Ljubljana | 3 - 0 | HJK Helsinki[SLO D1-8] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:00 | KT | [GRE D1-3]Olympiakos | 4 - 0 | Luzern[GRE D1-3] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:00 | KT | [TUR D1-4]Besiktas | 1 - 0 | LASK Linz[TUR D1-4] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:00 | KT | [HOL D1-6]Vitesse Arnhem | 0 - 1 | Basel[HOL D1-6] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:00 | KT | [BEL D1-5]Genk | 2 - 0 | Lech Poznan[BEL D1-5] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:00 | KT | [TUR D1-3]Basaksehir FK | 0 - 0 | Burnley[TUR D1-3] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:30 | KT | [UKR D1-6]Zorya | 1 - 1 | Sporting Braga[UKR D1-6] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:45 | KT | [WAL PR-1]The New Saints | 0 - 2 | Midtjylland[WAL PR-1] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:45 | KT | [SCO PR-2]Hibernian FC | 0 - 0 | Molde[SCO PR-2] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:45 | KT | [SER D1-8]Spartak Subotica | 0 - 2 | Brondby[SER D1-8] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:45 | KT | [SCO PR-7]Glasgow Rangers | 3 - 1 | NK Maribor[SCO PR-7] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:45 | KT | [CRO D1-9]Hajduk Split | 0 - 0 | Steaua Bucuresti[CRO D1-9] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:45 | KT | [IRE PR-1]Cork City | 0 - 2 | Rosenborg[IRE PR-1] | Qualifying 3.1 | |
10/08 01:45 | KT | [NOR D1-6]Sarpsborg 08 FF | 1 - 1 | NK Rijeka[NOR D1-6] | Qualifying 3.1 | |
10/08 02:00 | KT | [POL D1-8]Legia Warszawa | 1 - 2 | F91 Dudelange[POL D1-8] | Qualifying 3.1 | |
10/08 02:05 | KT | [SVK D1-2]Slovan Bratislava | 2 - 1 | Rapid Wien[SVK D1-2] | Qualifying 3.1 | |
10/08 02:45 | KT | [SPA D1-7]Sevilla | 1 - 0 | FK Zalgiris Vilnius[SPA D1-7] | Qualifying 3.1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
09/08 22:59 | KT | [13]Esteghlal Khozestan | 0 - 0 | Persepolis[13] | 3 | |
09/08 22:59 | KT | [15]Nassaji Mazandaran | 1 - 1 | Pars Jonoubi Jam[15] | 3 | |
09/08 22:59 | KT | [6]Saipa | 0 - 0 | Zob Ahan[6] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
09/08 22:59 | KT | [3]Rakvere Flora | 0 - 0 | Elva[3] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel Ligat Leumit Toto Cup |
||||||
09/08 22:59 | KT | Hapoel Iksal | 1 - 3 | Maccabi Ahi Nazareth | bảng | |
09/08 22:59 | KT | Hapoel Acco | 0 - 3 | Hapoel Natzrat Illit | bảng | |
09/08 22:59 | KT | Hapoel Afula | 0 - 3 | Ironi Ramat Hasharon | bảng | |
09/08 22:59 | KT | Hapoel Petah Tikva | 1 - 1 | Hapoel Kfar Saba | bảng | |
09/08 22:59 | KT | Hapoel Bnei Lod | 1 - 2 | Hapoel Ramat Gan FC | bảng | |
09/08 22:59 | KT | Beitar Tel Aviv Ramla | 0 - 1 | Hapoel Marmorek Irony Rehovot | bảng | |
09/08 22:59 | KT | Sektzia Nes Tziona | 1 - 1 | Hapoel Katamon Jerusalem | bảng | |
09/08 22:59 | KT | Hapoel Rishon Letzion | 2 - 1 | Hapoel Ashkelon | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
10/08 00:00 | KT | [HOL D2-15]Eindhoven | 4 - 3 | Al-Sharjah[HOL D2-15] | tháng 8 | |
10/08 00:00 | [GRE D1-12]Larisa | ? - ? | Aris Thessaloniki[GRE D1-12] | tháng 8 | ||
10/08 01:30 | KT | [ITA D2-3]Frosinone | 1 - 3 | Real Betis[ITA D2-3] | tháng 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
10/08 00:00 | KT | Hay Al Arab | 2 - 0 | Merreikh El Fasher | championship playoff 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||||||
10/08 00:00 | KT | Al-Riffa | 1 - 2 | Mc Alger | 1 | |
10/08 00:00 | KT | Ittihad Alexandria | 1 - 1 | Esperance Sportive de Tunis | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
10/08 01:00 | KT | [6]Fram Reykjavik | 3 - 3 | Thor Akureyri[6] | 15 | |
10/08 02:15 | KT | [1]HK Kopavog | 0 - 1 | Throttur[1] | 15 | |
10/08 02:15 | KT | [9]Umf Njardvik | 1 - 2 | IA Akranes[9] | 15 | |
10/08 02:15 | KT | [10]Ir Reykjavik | 1 - 0 | Leiknir Reykjavik[10] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
10/08 02:00 | KT | Jorge Wilstermann | 3 - 1 | San Jose | clausura 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela Cup |
||||||
10/08 02:00 | KT | Atletico Furrial | 1 - 3 | Deportivo La Guaira | 2 | |
10/08 02:30 | KT | Yaracuy | 3 - 1 | Deportivo Lara | 2 | |
10/08 03:00 | KT | Deportivo Jbl Del Zulia | 1 - 0 | Trujillanos FC | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland nữ |
||||||
10/08 02:15 | KT | [10]Nữ Hafnarfjordur | 0 - 1 | Nữ Umf Selfoss[10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
10/08 05:00 | KT | Sol De America | 2 - 1 | Independiente Fbc | clausura 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
10/08 05:30 | KT | [ARG D1-7]Racing Club | 0 - 0 | River Plate[ARG D1-7] | 8th finals | |
10/08 07:45 | KT | [ARG D1-15]Atletico Tucuman | 2 - 0 | Atletico Nacional[ARG D1-15] | 8th finals | |
10/08 07:45 | KT | Cerro Porteno | 0 - 2 | Palmeiras | 8th finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
10/08 05:30 | KT | [BRA D1-12]Vasco da Gama | 1 - 0 | Liga Dep. Universitaria Quito[BRA D1-12] | 2.2 | |
Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF League |
||||||
10/08 06:30 | KT | Portmore United | 1 - 2 | Santos De Guapiles | 1 | |
10/08 09:00 | KT | Real Espana | 1 - 1 | Tauro FC | 1 | |
10/08 09:00 | KT | Arnett Gardens | 2 - 1 | CD Arabe Unido | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
10/08 09:30 | KT | [28]Los Angeles Galaxy 2 | 2 - 1 | Fresno[28] | loại |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp