Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
10/01 10:30 | KT | Morelia | 0 - 0 | Toluca | clausura | |
11/01 06:00 | KT | Puebla | 2 - 1 | Club Tijuana | clausura | |
11/01 08:00 | KT | Tigres UANL | 0 - 1 | Atlas | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông |
||||||
10/01 13:30 | KT | Wong Tai Sin District Rsc | 3 - 3 | Hong Kong Rangers FC | 10 | |
10/01 16:30 | KT | Sun Pegasus | 4 - 1 | Wofoo Tai Po | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Châu Á (Asian Cup) |
||||||
10/01 14:00 | KT | Uzbekistan | 1 - 0 | Bắc Triều Tiên | bảng | |
10/01 16:00 | KT | Saudi Arabia | 0 - 1 | Trung Quốc | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
10/01 14:00 | KT | [AUS BPL-5]Logan Lightning | 2 - 2 | Southside Eagles[AUS BPL-5] | tháng 1 | |
10/01 15:00 | KT | [AUS BPL-2]Peninsula Power | 2 - 3 | Brisbane Olympic United FC[AUS BPL-2] | tháng 1 | |
10/01 16:10 | KT | [AUS BPL-7]Ipswich Knights Sc | 1 - 0 | SWQ Thunder[AUS BPL-7] | tháng 1 | |
10/01 16:25 | KT | [THA PR-4]BEC Tero Sasana | 0 - 2 | Samut Songkhram FC[THA PR-4] | tháng 1 | |
10/01 16:30 | KT | [CZE D1-13]Bohemians 1905 | 2 - 1 | Usti nad Labem[CZE D1-13] | tháng 1 | |
10/01 17:00 | KT | [CZE D1-1]Viktoria Plzen | 3 - 1 | Tachov[CZE D1-1] | tháng 1 | |
10/01 17:00 | KT | [POL D1-15]Ruch Chorzow | 3 - 1 | Mfk Karvina[POL D1-15] | tháng 1 | |
10/01 17:30 | KT | Geylang United FC | 4 - 1 | Singapore U23 | tháng 1 | |
10/01 17:30 | KT | HIFK | 1 - 0 | Gnistan | tháng 1 | |
10/01 18:00 | KT | [EST D1-3]JK Sillamae Kalev | 1 - 9 | FCI Tallinn[EST D1-3] | tháng 1 | |
10/01 18:00 | KT | [POL D1-5]Jagiellonia Bialystok | 0 - 1 | Wigry Suwalki[POL D1-5] | tháng 1 | |
10/01 18:00 | KT | [42]Cameroon | 1 - 1 | Nam Phi[42] | tháng 1 | |
10/01 19:00 | KT | [HOL D2-6]Sparta Rotterdam | 5 - 1 | Go Ahead Eagles[HOL D2-6] | tháng 1 | |
10/01 19:00 | KT | Latvia U21 | 2 - 0 | Daugava Daugavpils | tháng 1 | |
10/01 19:20 | KT | [HOL D1-1]PSV Eindhoven | 1 - 0 | Celtic[HOL D1-1] | tháng 1 | |
10/01 19:45 | KT | [EST D2-1]Flora Tallinn Ii | 0 - 3 | JK Tallinna Kalev[EST D2-1] | tháng 1 | |
10/01 20:00 | KT | Stuttgarter Kickers | 2 - 1 | SV Sandhausen | tháng 1 | |
10/01 20:00 | KT | Hennef 05 | 0 - 5 | Fortuna Koln | tháng 1 | |
10/01 20:00 | KT | Erzgebirge Aue | 2 - 1 | Carl Zeiss Jena | tháng 1 | |
10/01 20:30 | KT | [SUI D1-5]Thun | 1 - 1 | Schaffhausen[SUI D1-5] | tháng 1 | |
10/01 20:30 | KT | [SUI D1-7]Vaduz | 3 - 3 | Zurich[SUI D1-7] | tháng 1 | |
10/01 21:00 | KT | [HOL D1-9]Utrecht | 0 - 1 | Gent[HOL D1-9] | tháng 1 | |
10/01 21:30 | KT | [BEL D1-11]Zulte-Waregem | 1 - 1 | SBV Excelsior[BEL D1-11] | tháng 1 | |
10/01 21:30 | KT | [GER D1-5]Schalke 04 | 0 - 2 | Ajax Amsterdam[GER D1-5] | tháng 1 | |
10/01 23:30 | KT | [BEL D1-15]Cercle Brugge | 3 - 1 | St-Truidense VV[BEL D1-15] | tháng 1 | |
11/01 00:30 | KT | [HOL D1-4]Zwolle | 1 - 2 | Ajax Cape Town[HOL D1-4] | tháng 1 | |
11/01 05:00 | KT | [URU D1-2]Racing Club Montevideo | 1 - 0 | Atletico Rafaela[URU D1-2] | tháng 1 | |
11/01 07:05 | KT | [URU D1-6]Defensor SC | 0 - 0 | Danubio FC[URU D1-6] | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
10/01 16:00 | KT | Đồng Tháp | 1 - 1 | Cần Thơ FC | 2 | |
10/01 16:00 | KT | Quảng Ninh | 0 - 1 | Hà Nội | 2 | |
10/01 16:30 | KT | [8]Quảng Nam | 2 - 4 | Becamex Bình Dương[8] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanese FA Cup |
||||||
10/01 18:30 | KT | Shabab Sahel | 2 - 1 | Al-Ahed | quarter finals | |
10/01 18:30 | KT | Al Ahley Saida | 0 - 1 | Al-Nejmeh | quarter finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
10/01 19:15 | KT | Ipswich | 0 - 1 | Derby County | 25 | |
10/01 22:00 | KT | AFC Bournemouth | 1 - 2 | Norwich City | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Birmingham | 3 - 1 | Wigan Athletic | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Blackpool | 1 - 0 | Millwall | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Bolton Wanderers | 1 - 1 | Leeds United | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Brentford | 1 - 0 | Rotherham United | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Cardiff City | 1 - 0 | Fulham | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Charlton Athletic | 0 - 1 | Brighton | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Huddersfield Town | 3 - 1 | Watford | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Nottingham Forest | 0 - 2 | Sheffield Wed | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Reading | 0 - 0 | Middlesbrough | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
10/01 19:30 | KT | [14]EL Masry | 1 - 1 | Al Ahly[14] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
10/01 19:30 | KT | Arbil | 0 - 0 | Al Quwa Al Jawiya | groups a 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
10/01 19:45 | KT | Sunderland | 0 - 1 | Liverpool | 21 | |
10/01 22:00 | KT | Burnley | 2 - 1 | Queens Park Rangers | 21 | |
10/01 22:00 | KT | Chelsea | 2 - 0 | Newcastle United | 21 | |
10/01 22:00 | KT | Everton | 1 - 1 | Manchester City | 21 | |
10/01 22:00 | KT | Leicester City | 1 - 0 | Aston Villa | 21 | |
10/01 22:00 | KT | Swansea City | 1 - 1 | West Ham United | 21 | |
10/01 22:00 | KT | West Bromwich | 1 - 0 | Hull City | 21 | |
11/01 00:30 | KT | Crystal Palace | 2 - 1 | Tottenham Hotspur | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Division 1 |
||||||
10/01 19:55 | KT | Ras Al Khaimah | 0 - 4 | Hatta | 8 | |
10/01 20:00 | KT | Dubai | 4 - 0 | Masafi | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
10/01 20:00 | KT | ES Troyes AC | 1 - 0 | Stade Brestois | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
10/01 20:00 | KT | [3]Hapoel Beer Sheva | 0 - 1 | Hapoel Raanana[3] | 17 | |
10/01 22:15 | KT | [7]Hapoel Tel Aviv | 1 - 1 | Hapoel Bnei Sakhnin FC[7] | 17 | |
10/01 23:30 | KT | [14]Hapoel Acco | 1 - 1 | Hapoel Petah Tikva[14] | 17 | |
10/01 23:30 | KT | [8]Maccabi Petah Tikva FC | 3 - 0 | Hapoel Ironi Kiryat Shmona[8] | 17 | |
10/01 23:30 | KT | [10]Maccabi Netanya | 0 - 2 | Hapoel Haifa[10] | 17 | |
11/01 00:45 | KT | [6]Ashdod MS | 3 - 3 | Beitar Jerusalem[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
10/01 20:00 | KT | Veria FC | 1 - 1 | AEL Kalloni | 11 | |
10/01 22:15 | KT | Platanias FC | 3 - 0 | Panionios | 11 | |
11/01 00:30 | KT | [6]Asteras Tripolis | 3 - 0 | PAOK Saloniki[6] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
10/01 20:00 | KT | Lija Athletic | 2 - 0 | Zurrieq | 14 | |
10/01 22:00 | KT | Mqabba | 2 - 1 | Rabat Ajax | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
10/01 20:00 | KT | Zebbug Rangers | 2 - 1 | Sliema Wanderers FC | 1a fase 18 | |
10/01 20:00 | KT | Birkirkara FC | 2 - 1 | Tarxien Rainbows | 1a fase 18 | |
10/01 22:00 | KT | Pieta Hotspurs | 0 - 3 | Valletta FC | 1a fase 18 | |
10/01 22:15 | KT | Mosta | 3 - 1 | Qormi | 1a fase 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia Primavera |
||||||
10/01 20:30 | KT | [7]Genoa U19 | 0 - 0 | Juventus U19[7] | groups a | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1B |
||||||
10/01 20:30 | KT | Teramo | 1 - 1 | Pisa | 20 | |
10/01 21:00 | KT | Gubbio | 0 - 0 | Laquila | 20 | |
10/01 21:00 | KT | Prato | 2 - 0 | San Marino Calcio | 20 | |
10/01 22:00 | KT | Savona | 1 - 2 | Ancona | 20 | |
10/01 22:59 | KT | Pontedera | 2 - 1 | Spal | 20 | |
11/01 01:30 | KT | Santarcangelo | 0 - 0 | Lucchese | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C |
||||||
10/01 20:30 | KT | Us Casertana 1908 | 0 - 0 | Reggina | 20 | |
10/01 21:00 | KT | Melfi | 2 - 2 | Savoia 1908 | 20 | |
10/01 22:00 | KT | Juve Stabia | 1 - 0 | Catanzaro | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1A |
||||||
10/01 20:30 | KT | Pordenone | 2 - 0 | Lumezzane | 20 | |
10/01 22:00 | KT | Renate Ac | 1 - 1 | Venezia | 20 | |
10/01 22:59 | KT | Real Vicenza | 0 - 1 | Feralpisalo | 20 | |
11/01 02:45 | KT | Pavia | 3 - 2 | Bassano | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bắc Ireland |
||||||
10/01 20:30 | KT | Harland Wolff Welders | 2 - 0 | Derriaghy Cc | 5 | |
10/01 20:30 | KT | Portstewart | 3 - 2 | Dundela | 5 | |
10/01 20:30 | KT | Police Service Of Northern Ireland | 1 - 1 | Portadown FC | 5 | |
10/01 20:30 | KT | Tobermore United | 0 - 2 | Linfield FC | 5 | |
10/01 22:00 | KT | Ballymena United | 4 - 0 | Crumlin Star | 5 | |
10/01 22:00 | KT | Annagh United | 1 - 3 | Ballyclare Comrades | 5 | |
10/01 22:00 | KT | Armagh City | 3 - 0 | Newtowne | 5 | |
10/01 22:00 | KT | Bangor City FC | 4 - 0 | Brantwood | 5 | |
10/01 22:00 | KT | Cliftonville | 6 - 0 | Ards Rangers | 5 | |
10/01 22:00 | KT | Coleraine | 1 - 3 | Warrenpoint Town | 5 | |
10/01 22:00 | KT | Crusaders FC | 6 - 0 | Newington | 5 | |
10/01 22:00 | KT | Dungannon Swifts | 2 - 2 | Ballinamallard United | 5 | |
10/01 22:00 | KT | Glentoran | 2 - 0 | Ards | 5 | |
10/01 22:00 | KT | Institute | 5 - 1 | Loughgall | 5 | |
10/01 22:00 | KT | Moyola Park | 2 - 3 | Glenavon Lurgan | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Pháp |
||||||
10/01 21:00 | KT | Bourg Peronnas | 0 - 1 | Paris Fc | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Wales |
||||||
10/01 21:00 | KT | Penybont | 0 - 2 | Cardiff Metropolitan | 22 | |
10/01 21:00 | KT | Haverfordwest County | 2 - 0 | Briton Ferry Athletic | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Emirates Cup |
||||||
10/01 21:30 | KT | Ahli Al-Fujirah | 1 - 3 | Al Wehda UAE | bảng | |
10/01 21:30 | KT | Banni Yas | 2 - 0 | Al-Dhafra | bảng | |
10/01 21:30 | KT | Emirate | 1 - 2 | Al-Sharjah | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
10/01 21:30 | KT | Prestatyn Town FC | 1 - 3 | The New Saints | 21 | |
10/01 21:30 | KT | Carmarthen | 2 - 1 | Newi Cefn Druids | 21 | |
10/01 21:30 | KT | Bangor City FC | 2 - 1 | Port Talbot | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
10/01 22:00 | KT | Real Madrid | 3 - 0 | Espanyol | 18 | |
11/01 00:00 | KT | Malaga | 1 - 1 | Villarreal | 18 | |
11/01 02:00 | KT | Celta Vigo | 1 - 1 | Valencia | 18 | |
11/01 04:00 | KT | Eibar | 2 - 1 | Getafe | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
10/01 22:00 | KT | Eastbourne Borough | 3 - 0 | Basingstoke Town | 26 | |
10/01 22:00 | KT | St Albans City | 0 - 2 | Boreham Wood | 26 | |
10/01 22:00 | KT | Weston Super Mare | 3 - 1 | Chelmsford City | 26 | |
10/01 22:00 | KT | Bishop's Stortford | 2 - 2 | Hayes&Yeading | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Scotland |
||||||
10/01 22:00 | KT | Alloa Athletic | 0 - 1 | Glasgow Rangers | 20 | |
10/01 22:00 | KT | Dumbarton | 1 - 5 | Hearts | 20 | |
10/01 22:00 | KT | Hibernian FC | 3 - 3 | Falkirk | 20 | |
10/01 22:00 | KT | Livingston | 1 - 1 | Cowdenbeath | 20 | |
10/01 22:00 | Raith Rovers | ? - ? | Queen of South | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Scotland |
||||||
10/01 22:00 | KT | Airdrie United | 1 - 3 | Peterhead | 20 | |
10/01 22:00 | KT | Brechin City | 2 - 1 | Ayr Utd | 20 | |
10/01 22:00 | KT | Stenhousemuir | 2 - 3 | Greenock Morton | 20 | |
10/01 22:00 | KT | Stirling Albion | 2 - 2 | Dunfermline | 20 | |
10/01 22:00 | KT | Stranraer | 4 - 2 | Forfar Athletic | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
10/01 22:00 | KT | [ENG Conf-4]Grimsby Town | 0 - 0 | Gateshead[ENG Conf-4] | 2 | |
10/01 22:00 | KT | [ENG CN-11]Stockport County | 2 - 2 | Wrexham[ENG CN-11] | 2 | |
10/01 22:00 | KT | [ENG Conf-9]Halifax Town | 5 - 3 | Alfreton Town[ENG Conf-9] | 2 | |
10/01 22:00 | KT | [ENG CN-10]North Ferriby United | 2 - 0 | Hyde United[ENG CN-10] | 2 | |
10/01 22:00 | KT | [ENG Conf-6]Kidderminster | 0 - 1 | Altrincham[ENG Conf-6] | 2 | |
10/01 22:00 | KT | [ENG CS-15]Wealdstone | 1 - 3 | Bath City[ENG CS-15] | 2 | |
10/01 22:00 | KT | [ENG CS-7]Ebbsfleet United | 1 - 0 | Forest Green Rovers[ENG CS-7] | 2 | |
10/01 22:00 | KT | [ENG CS-5]Havant and Waterlooville | 0 - 1 | Dover Athletic[ENG CS-5] | 2 | |
10/01 22:00 | KT | [ENG CS-14]Maidenhead United | 2 - 2 | Farnborough Town[ENG CS-14] | 2 | |
10/01 22:00 | KT | [ENG CS-8]Gosport Borough | 0 - 2 | Braintree Town[ENG CS-8] | 2 | |
10/01 22:00 | KT | [ENG CN-9]Oxford City | 2 - 2 | Woking[ENG CN-9] | 2 | |
10/01 22:00 | KT | [ENG CS-9]Hemel Hempstead Town | 3 - 1 | Concord Rangers[ENG CS-9] | 2 | |
10/01 22:00 | KT | [ENG Conf-10]Torquay United | 4 - 0 | Bromley[ENG Conf-10] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
10/01 22:00 | KT | [8]Eastleigh | 4 - 0 | Lincoln City[8] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
10/01 22:00 | KT | Walsall | 1 - 4 | Scunthorpe United | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Bradford AFC | 1 - 2 | Rochdale | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Oldham Athletic | 2 - 2 | Doncaster Rovers | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Crewe Alexandra | 3 - 1 | Gillingham | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Chesterfield | 3 - 0 | Port Vale | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Sheffield United | 2 - 1 | Preston North End | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Bristol City | 4 - 0 | Notts County | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Peterborough United | 0 - 2 | Colchester United | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Crawley Town | 2 - 2 | Milton Keynes Dons | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Leyton Orient | 0 - 1 | Fleetwood Town | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Barnsley | 2 - 0 | Yeovil Town | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
10/01 22:00 | KT | SC Farense | 1 - 0 | SC Covilha | 22 | |
10/01 22:59 | KT | Santa Clara | 1 - 2 | CF Uniao Madeira | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
10/01 22:00 | KT | Dundee | 4 - 1 | Motherwell FC | 21 | |
10/01 22:00 | KT | Kilmarnock | 1 - 2 | Inverness C.T. | 21 | |
10/01 22:00 | KT | St Mirren | 0 - 2 | Aberdeen | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
10/01 22:00 | KT | Omonia Nicosia FC | 2 - 0 | Ethnikos Achnas | 16 | |
10/01 22:00 | KT | Nea Salamis | 1 - 0 | Doxa Katokopias | 16 | |
11/01 00:00 | KT | Ermis Aradippou | 0 - 4 | AEK Larnaca | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
10/01 22:00 | KT | Arlesey Town | 0 - 1 | Bideford Afc | 30 | |
10/01 22:00 | KT | Banbury United | 1 - 1 | Frome Town | 30 | |
10/01 22:00 | KT | Chesham United | 3 - 2 | Dorchester Town | 30 | |
10/01 22:00 | KT | Cirencester Town | 2 - 3 | Hitchin Town | 30 | |
10/01 22:00 | KT | Hungerford Town | 0 - 0 | Chippenham Town | 30 | |
10/01 22:00 | KT | Paulton Rovers | 0 - 0 | St Neots Town | 30 | |
10/01 22:00 | KT | Redditch United | 2 - 1 | Dunstable Town | 30 | |
10/01 22:00 | KT | Weymouth | 1 - 0 | Cambridge City | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
10/01 22:00 | KT | Leganes | 2 - 0 | Barcelona B | 20 | |
11/01 00:00 | KT | Albacete | 3 - 0 | CD Lugo | 20 | |
11/01 00:00 | KT | Girona | 0 - 0 | Mallorca | 20 | |
11/01 00:15 | KT | Recreativo Huelva | 1 - 1 | Osasuna | 20 | |
11/01 02:00 | KT | Real Betis | 3 - 1 | Tenerife | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
10/01 22:00 | KT | Ashton United | 3 - 0 | Stourbridge | 32 | |
10/01 22:00 | KT | Barwell | 1 - 1 | Curzon Ashton | 32 | |
10/01 22:00 | KT | Blyth Spartans | 2 - 0 | Belper Town | 32 | |
10/01 22:00 | KT | Grantham Town | 1 - 1 | Marine | 32 | |
10/01 22:00 | KT | Halesowen Town | 4 - 3 | Matlock Town | 32 | |
10/01 22:00 | KT | Nantwich Town | 2 - 3 | Workington | 32 | |
10/01 22:00 | KT | Rushall Olympic | 1 - 3 | Ilkeston Town | 32 | |
10/01 22:00 | KT | Skelmersdale United | 2 - 3 | Buxton FC | 32 | |
10/01 22:00 | KT | Stamford AFC | 1 - 3 | Frickley Athletic | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
10/01 22:00 | KT | Annan Athletic | 2 - 3 | Elgin City | 20 | |
10/01 22:00 | KT | Clyde | 0 - 3 | Berwick Rangers | 20 | |
10/01 22:00 | KT | East Fife | 0 - 0 | Queens Park | 20 | |
10/01 22:00 | KT | Montrose | 0 - 1 | East Stirlingshire | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
10/01 22:00 | KT | Carlisle | 0 - 1 | Cambridge United | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Burton Albion FC | 2 - 1 | Mansfield Town | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Wycombe Wanderers | 1 - 0 | York City | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Hartlepool United FC | 2 - 0 | Cheltenham Town | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Newport County | 1 - 0 | Portsmouth | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Morecambe | 0 - 0 | Tranmere Rovers | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Dagenham and Redbridge | 0 - 0 | Oxford United | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Stevenage Borough | 2 - 1 | AFC Wimbledon | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Exeter City | 0 - 2 | Northampton Town | 25 | |
10/01 22:00 | KT | Southend United | 0 - 0 | Plymouth Argyle | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
10/01 22:59 | KT | Bastia | 4 - 2 | Paris Saint Germain | 20 | |
11/01 02:00 | KT | Evian Thonon Gaillard | 1 - 1 | Stade Rennais FC | 20 | |
11/01 02:00 | KT | Guingamp | 2 - 0 | Lens | 20 | |
11/01 02:00 | KT | Lille | 1 - 0 | Caen | 20 | |
11/01 02:00 | KT | Nice | 3 - 1 | Lorient | 20 | |
11/01 02:00 | KT | Stade Reims | 1 - 2 | Saint-Etienne | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
11/01 00:00 | KT | US Sassuolo Calcio | 1 - 1 | Udinese | 18 | |
11/01 02:45 | KT | Torino | 1 - 1 | AC Milan | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
11/01 00:00 | KT | [1]SL Benfica | 3 - 0 | Vitoria Guimaraes[1] | 16 | |
11/01 01:00 | KT | [15]Academica Coimbra | 2 - 2 | Pacos Ferreira[15] | 16 | |
11/01 03:15 | KT | [2]Porto | 3 - 0 | Belenenses[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
11/01 03:00 | KT | Cd Magallanes | 1 - 2 | Coquimbo Unido | fase zontal north(clausura) 2 | |
11/01 03:30 | KT | Deportes Temuco | 2 - 1 | Curico Unido | fase zontal south(clausura) 2 | |
11/01 05:00 | KT | Everton CD | 2 - 1 | Cd Copiapo S.a. | fase zontal north(clausura) 2 | |
11/01 06:00 | KT | Union San Felipe | 0 - 1 | San Luis Quillota | fase zontal north(clausura) 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
11/01 04:00 | KT | Universidad de Chile | 3 - 0 | O Higgins | clausura 2 | |
11/01 06:30 | KT | Union La Calera | 3 - 0 | Csyd Barnechea | clausura 2 | |
11/01 08:00 | KT | San Marcos De Arica | 0 - 0 | Nublense | clausura 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
11/01 07:00 | KT | Zacatepec | 1 - 1 | Deportivo Tepic | clausura 1 | |
11/01 08:15 | KT | Atletico San Luis | 1 - 0 | Lobos Buap | clausura 1 | |
11/01 09:00 | KT | Celaya | 1 - 3 | Necaxa | clausura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá New Zealand |
||||||
11/01 08:00 | KT | Auckland City | 1 - 3 | Wellington Phoenix Reserve | regular season | |
11/01 08:00 | KT | Southern United | 0 - 1 | Waikato | regular season | |
11/01 09:00 | KT | Team Wellington | 1 - 2 | Waitakere United | regular season |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp