Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Đông |
||||||
10/08 15:00 | KT | Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk | 1 - 0 | Zenit Irkutsk | 2 | |
10/08 15:00 | KT | Smena Komsomolsk | 0 - 1 | FK Chita | 2 | |
10/08 18:30 | KT | Dinamo Barnaul | 3 - 2 | Irtysh 1946 Omsk | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
10/08 16:00 | KT | CD Mafra | 2 - 2 | Sacavenense | tháng 8 | |
10/08 17:00 | KT | [JPN D1-12]Kashima Antlers | 0 - 1 | Independiente Santa Fe[JPN D1-12] | tháng 8 | |
10/08 22:45 | KT | [GRE D2-1]Larisa | 1 - 2 | Xanthi[GRE D2-1] | tháng 8 | |
10/08 22:59 | KT | Belarus U21 | 1 - 1 | Moldova U21 | tháng 8 | |
11/08 00:00 | KT | [SPA D1-9]Real Sociedad | 1 - 1 | Eibar[SPA D1-9] | tháng 8 | |
11/08 00:00 | KT | Athletic Bilbao B | 0 - 1 | Barakaldo CF | tháng 8 | |
11/08 00:00 | KT | Oriental Lisboa | 1 - 1 | Pinhalnovense | tháng 8 | |
11/08 00:00 | KT | La Hoya Lorca | 1 - 1 | Cartagena | tháng 8 | |
11/08 00:00 | KT | [SPA D2-9]Real Oviedo | 1 - 0 | Valladolid[SPA D2-9] | tháng 8 | |
11/08 00:00 | KT | [SPA D3-41]CF Reus Deportiu | 0 - 2 | Lleida[SPA D3-41] | tháng 8 | |
11/08 00:00 | KT | [SPA D2-18]Almeria | 2 - 1 | Sevilla[SPA D2-18] | tháng 8 | |
11/08 00:00 | [CYP D1-8]AEL Limassol | ? - ? | Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-8] | tháng 8 | ||
11/08 00:30 | KT | [SPA D2-14]CD Lugo | 2 - 1 | SD Ponferradina[SPA D2-14] | tháng 8 | |
11/08 00:30 | [ITA D1-16]Udinese | ? - ? | Al-Jaish Damascus[ITA D1-16] | tháng 8 | ||
11/08 01:00 | KT | [SPA D3-6]Cd Guijuelo | 0 - 1 | Getafe[SPA D3-6] | tháng 8 | |
11/08 01:00 | KT | Jumilla | 0 - 0 | Hercules CF | tháng 8 | |
11/08 01:00 | KT | [ITA D2-16]Latina Calcio | 0 - 1 | AS Roma[ITA D2-16] | tháng 8 | |
11/08 01:00 | KT | [ITA C1-19]Spal | 1 - 3 | Carpi[ITA C1-19] | tháng 8 | |
11/08 01:15 | KT | PAE Atromitos | 0 - 1 | PAOK Saloniki | tháng 8 | |
11/08 01:30 | KT | [SPA D1-1]Barcelona | 3 - 2 | Sampdoria[SPA D1-1] | tháng 8 | |
11/08 01:30 | KT | Zamora CF | 0 - 3 | Burgos CF | tháng 8 | |
11/08 01:30 | KT | Almansa | 0 - 0 | Alcoyano | tháng 8 | |
11/08 01:30 | KT | L'Hospitalet | 2 - 0 | Terrassa | tháng 8 | |
11/08 01:30 | KT | [SPA D2-10]Numancia | 1 - 1 | Leganes[SPA D2-10] | tháng 8 | |
11/08 01:30 | KT | Agueda | 0 - 2 | Porto B | tháng 8 | |
11/08 01:30 | Sintrense | ? - ? | Uniao Leiria | tháng 8 | ||
11/08 01:30 | KT | [SCO U20-13]Glasgow Rangers U20 | 4 - 0 | Stirling University[SCO U20-13] | tháng 8 | |
11/08 01:30 | KT | [ITA D2-4]Pescara | 0 - 0 | Perugia[ITA D2-4] | tháng 8 | |
11/08 01:45 | [ITA D1-4]Inter Milan | ? - ? | Monchengladbach[ITA D1-4] | tháng 8 | ||
11/08 01:45 | KT | Larkhall Athletic | 2 - 2 | Bridgwater Town | tháng 8 | |
11/08 01:45 | KT | Winchester City | 4 - 2 | Salisbury City | tháng 8 | |
11/08 01:45 | KT | [ITA D2-1]Cagliari | 1 - 1 | Hamburger[ITA D2-1] | tháng 8 | |
11/08 02:00 | KT | Italy U21 | 0 - 0 | Albania U21 | tháng 8 | |
11/08 02:30 | KT | [SPA D2-13]Tenerife | 0 - 1 | Las Palmas[SPA D2-13] | tháng 8 | |
11/08 02:45 | KT | Xerez CD | 0 - 2 | Cd San Fernando Isleno | tháng 8 | |
11/08 06:15 | KT | [ITA D1-16]Udinese | 2 - 1 | Al Jaish (QAT)[ITA D1-16] | tháng 8 | |
11/08 08:30 | KT | [56]Panama | 0 - 0 | Guatemala[56] | tháng 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||||||
10/08 16:00 | KT | SD Ejea | 2 - 2 | Sd Tarazona | qualifying round | |
10/08 23:45 | KT | Condal Cf | 0 - 0 | Cd Lealtad | qualifying round | |
11/08 00:00 | KT | Uc Ceares | 1 - 2 | Sporting De Gijon B | qualifying round | |
11/08 00:30 | KT | Zaragoza B | 0 - 3 | Teruel | qualifying round | |
11/08 01:00 | KT | Valle de Egues | 3 - 1 | Cd Cortes | qualifying round | |
11/08 01:30 | KT | AD San Juan | 0 - 0 | CD Pena Sport | qualifying round | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
10/08 16:30 | KT | [AUS D1-3]Brisbane Roar FC | 0 - 2 | Perth Glory FC[AUS D1-3] | 1 | |
10/08 16:30 | KT | [AUS VPL-9]Melbourne Knights | 2 - 1 | Cockburn City[AUS VPL-9] | 1 | |
10/08 16:30 | KT | Wollongong Wolves | 0 - 3 | Sydney FC | 1 | |
10/08 16:30 | KT | Devonport City Striker | 1 - 0 | Lambton Jarvis | round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
10/08 17:00 | KT | Gwangju Fc | 1 - 1 | Incheon United FC | 24 | |
10/08 17:00 | KT | Jeonbuk Hyundai Motors | 2 - 1 | Suwon FC | 24 | |
10/08 17:00 | KT | Sangju Sangmu Phoenix | 1 - 2 | Seoul | 24 | |
10/08 17:30 | KT | [5]Seongnam FC | 2 - 0 | Chunnam Dragons[5] | 24 | |
10/08 17:30 | KT | Suwon Samsung Bluewings | 0 - 0 | Ulsan Hyundai Horang-i | 24 | |
10/08 18:00 | KT | Jeju United FC | 3 - 0 | Pohang Steelers | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
10/08 17:00 | KT | Chungju Hummel | 1 - 2 | Daejeon Citizen | 27 | |
10/08 17:30 | KT | Chungnam Asan | 2 - 2 | Anyang | 27 | |
10/08 17:30 | KT | Bucheon 1995 | 0 - 2 | Seoul E Land | 27 | |
10/08 17:30 | KT | Daegu FC | 1 - 2 | Gyeongnam FC | 27 | |
10/08 18:00 | KT | Gangwon FC | 1 - 2 | Busan I'Park | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá League Cup Thái Lan |
||||||
10/08 18:00 | KT | Songkhla United | 2 - 1 | Sisaket | tứ kết | |
10/08 18:00 | KT | Port | 4 - 1 | Lampang Fc | tứ kết | |
10/08 19:00 | KT | Bangkok United FC | 2 - 2 | Buriram United | tứ kết | |
10/08 19:00 | KT | Muang Thong United | 1 - 1 | Krabi Fc | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
10/08 19:30 | KT | Lokomotiv Bfk | 5 - 1 | Hotira Namangan | regular season 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Moldova |
||||||
10/08 21:00 | KT | Victoria Bardar | 6 - 1 | Cf Intersport Aroma | 2 | |
10/08 21:00 | KT | Codru Lozova | 1 - 4 | Spicul Chiscareni | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ukraina |
||||||
10/08 21:00 | KT | Balkany Zorya | 0 - 1 | Cherkaskyi Dnipro | 2nd preliminary round | |
10/08 21:00 | KT | Enerhiya Nova Kakhovka | 0 - 2 | Zhemchuzhyna Odessa | 2nd preliminary round | |
10/08 21:00 | KT | Myr Gornostaevka | 1 - 0 | Fk Avanhard Kramatorsk | 2nd preliminary round | |
10/08 21:30 | KT | Krystal Kherson | 1 - 4 | Naftovik Ukrnafta | 2nd preliminary round | |
10/08 21:45 | KT | [UKR D2-7]Fk Poltava | 1 - 0 | Bukovyna Chernivtsi[UKR D2-7] | 2nd preliminary round | |
10/08 22:00 | KT | Ternopil | 1 - 0 | Skala Stryi | 2nd preliminary round | |
10/08 22:00 | KT | [UKR D2-10]Sumy | 0 - 0 | Illichivets mariupol[UKR D2-10] | 2nd preliminary round | |
10/08 22:00 | KT | Kolos Kovalivka | 1 - 1 | Veres Rivne | 2nd preliminary round | |
10/08 22:00 | KT | Inhulets Petrove | 1 - 1 | Mfk Vodnyk Mikolaiv | 2nd preliminary round | |
10/08 22:00 | KT | Kremin Kremenchuk | 1 - 2 | Real Pharma Ovidiopol | 2nd preliminary round | |
10/08 22:00 | KT | Rukh Vynnyky | 2 - 3 | Arsenal Kyiv | 2nd preliminary round | |
10/08 22:00 | KT | Ahrobiznes Volochysk | 0 - 2 | Niva Vinnitsia | 2nd preliminary round | |
10/08 22:59 | KT | [UKR D2-3]Helios Kharkiv | 0 - 1 | Desna Chernihiv[UKR D2-3] | 2nd preliminary round | |
10/08 22:59 | KT | [UKR D2-6]Obolon Kiev | 0 - 0 | Hirnyk Sport[UKR D2-6] | 2nd preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
10/08 22:00 | KT | [14]Minija | 0 - 6 | Banga Gargzdai[14] | 19 | |
10/08 22:30 | KT | [15]Lokomotyvas Radviliskis | 1 - 3 | Dziugas Telsiai[15] | 19 | |
10/08 22:30 | KT | Silute | 3 - 1 | FBK Kaunas | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||||||
10/08 22:00 | KT | [Pol D4-5]Kp Calisia Kalisz | 0 - 4 | Pogon Szczecin[Pol D4-5] | Round 2 | |
10/08 22:00 | KT | Gks Jastrzebie | 2 - 1 | Radomiak Radom | Round 2 | |
10/08 22:00 | KT | Kks 1925 Kalisz | 0 - 4 | Pogon Szczecin | Round 2 | |
10/08 22:30 | KT | [POL D2-9]Sandecja | 1 - 1 | Slask Wroclaw[POL D2-9] | Round 2 | |
11/08 00:00 | KT | [POL D2-9]Bytovia Bytow | 1 - 0 | Zaglebie Lubin[POL D2-9] | Round 2 | |
11/08 01:00 | KT | [POL D2-3]Chojniczanka Chojnice | 2 - 0 | Stal Mielec[POL D2-3] | Round 2 | |
11/08 01:30 | KT | [POL D2-13]Gornik Zabrze | 2 - 2 | Legia Warszawa[POL D2-13] | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bosnia |
||||||
10/08 22:00 | KT | [12]Olimpik Sarajevo | 3 - 0 | NK Celik[12] | 4 | |
10/08 22:30 | KT | [9]Vitez | 1 - 0 | Metalleghe Bsi[9] | 4 | |
10/08 22:30 | KT | [11]Radnik Bijeljina | 0 - 0 | Mladost Doboj Kakanj[11] | 4 | |
10/08 22:30 | KT | FK Sarajevo | 3 - 2 | Krupa | 4 | |
10/08 22:30 | KT | Sloboda | 2 - 0 | FK Zeljeznicar | 4 | |
11/08 02:00 | KT | [10]NK Siroki Brijeg | 1 - 1 | Zrinjski Mostar[10] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
10/08 22:00 | KT | Prevysov | 0 - 3 | Dukla Praha | 2 | |
10/08 22:00 | KT | [CZE CFL-8]Unicov | 1 - 3 | Synot Slovacko[CZE CFL-8] | 2 | |
10/08 22:00 | KT | [CZE CFL-9]Lisen | 1 - 3 | Prostejov[CZE CFL-9] | 2 | |
10/08 22:00 | KT | [CZE CFL-7]Hlucin | 1 - 1 | Frydek-mistek[CZE CFL-7] | 2 | |
10/08 22:00 | KT | [CZE DFL-2]Slavicin | 1 - 3 | Brno[CZE DFL-2] | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Domazlice | 1 - 4 | FK Baumit Jablonec | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Stechovice | 2 - 3 | Bohemians 1905 | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Fk Loko Vltavin | 1 - 2 | Fk Mas Taborsko | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Tachov | 0 - 0 | Viktoria Zizkov | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Cesky Brod | 3 - 4 | Budejovice | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Kraluv Dvur | 1 - 0 | Teplice | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Sumperk | 1 - 4 | Opava | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Chrudim | 0 - 0 | Vitkovice | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Polna | 1 - 10 | SK Sigma Olomouc | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Klatovy | 1 - 9 | Vysocina Jihlava | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Pisek | 3 - 0 | Sk Slovan Varnsdorf | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Sokol Zivanice | 0 - 1 | Pardubice | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Admira Praha | 1 - 4 | Hradec Kralove | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Benatky Nad Jizerou | 2 - 2 | Fk Graffin Vlasim | 2 | |
10/08 22:20 | KT | Spartak Hulin | 2 - 1 | SC Znojmo | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia |
||||||
10/08 22:00 | KT | Cana | 0 - 0 | Zlate Moravce | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Pata | 3 - 0 | Slovan Most Pri Bratislave | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Kolarovo | 2 - 2 | Slovan Duslo Sala | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Blava Jaslovske Bohunice | 2 - 3 | FK Pohronie | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Novy Zivot | 9 - 1 | Malacky | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Ok Castkovce | 1 - 2 | Tj Slavoj Boleraz | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Tj Straza | 1 - 3 | Spartak Trnava | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Nove Zamky | 0 - 1 | Velke Ludince | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Tatran Horovce | 1 - 8 | Nove Mesto | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Tatran Vlm | 0 - 3 | Slovan Ivanka Pri Dunaji | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Salkova | 2 - 0 | Dunajska Luzna | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Malzenice | 2 - 0 | Dvory Nad Zitavou | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Tatran Cementaren | 1 - 2 | Mfk Nova Bana | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Bahon | 1 - 1 | Dukla Banska Bystrica | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Tj Iskra Borcice | 7 - 1 | Psc Pezinok | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Slovan Simonovany | 1 - 1 | Surany | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Plevnik Drienove | 0 - 9 | Trencin | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Slovan Brvniste | 1 - 1 | Banik Horna Nitra | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Hrusovany | 0 - 1 | Rohoznik | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Selce | 1 - 4 | Partizan Bardejov | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Dynamo Diviaky | 0 - 3 | MFK Kosice | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Mfk Roznava | 1 - 3 | MSK Zilina | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Pokrok Sez Krompachy | 2 - 5 | Tj Družstevník Liptovska Stiavnica | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Spisske Podhradie | 1 - 3 | Tvrdosin | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Csm Tisovec | 5 - 1 | Maj Cernova | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Besenova | 0 - 0 | Oravske Vesele | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Sokol Medzibrod | 1 - 4 | Lokomotiva Kosice | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Ofk Sim Raslavice | 2 - 2 | Druzstevnik Velky Hores | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Ofk Tatran Kracunovce | 1 - 4 | Spisska Nova Ves | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Ofk 1950 Priechod | 0 - 6 | Ofk Teplicka Nad Vahom | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Tj Jasenov | 3 - 2 | Mfk Spartak Medzev | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Vinica | 2 - 0 | Turcianska Stiavnicka | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Druzstevnik Mala Ida | 0 - 2 | Mfk Sobrance | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Mfk Zarnovica | 1 - 2 | Skm Liptovsky Hradok | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Svit | 0 - 2 | Poprad | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Ftc Filakovo | 0 - 2 | Vysne Opatske | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Iskra Hnusta | 2 - 2 | Slavoj Spiska Bela | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Dlhe Klcovo | 0 - 5 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Pivovar Velky Saris | 5 - 0 | Kechnec | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Slovan Sabinov | 0 - 1 | Mfk Lokomotiva Zvolen | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Horses Surovce | 1 - 3 | Svaty Jur | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Oravska Poruba | 2 - 0 | Novohrad Lucenec | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Fc Vydrany | 1 - 3 | Inter Bratislava | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Topolcany | 1 - 3 | Nitra | 2 | |
10/08 22:00 | KT | Levoca | 1 - 1 | Strazske | 2 | |
10/08 22:30 | KT | Lokomotiva Devinska Nova Ves | 1 - 4 | Stk 1914 Samorin | 2 | |
10/08 23:30 | KT | Artmedia Petrzalka B | 1 - 5 | Mfk Skalica | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
10/08 22:00 | KT | Trakai Riteriai | 3 - 0 | Atlantas Klaipeda | 21 | |
10/08 23:30 | KT | Suduva | 2 - 1 | Utenis Utena | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Macedonia |
||||||
10/08 22:30 | KT | [5]FK Makedonija | 0 - 4 | Rabotnicki Skopje[5] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
10/08 22:30 | KT | [11]HIFK | 0 - 0 | HJK Helsinki[11] | 21 | |
10/08 22:30 | KT | [10]Inter Turku | 2 - 2 | PK-35[10] | 21 | |
10/08 22:30 | KT | [7]KuPS | 1 - 0 | IFK Mariehamn[7] | 21 | |
10/08 22:30 | KT | [9]Lahti | 3 - 2 | Ilves Tampere[9] | 21 | |
10/08 22:30 | KT | [4]RoPS Rovaniemi | 5 - 0 | Ps Kemi[4] | 21 | |
10/08 22:30 | KT | VPS Vaasa | 2 - 1 | SJK Seinajoki | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
10/08 22:30 | KT | [2]Jyvaskyla JK | 3 - 2 | Haka[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hungary |
||||||
10/08 22:30 | KT | Budaorsi Sc | 1 - 0 | Bekescsaba | 3 | |
10/08 22:30 | KT | Cegled | 1 - 1 | Cigand Se | 3 | |
10/08 22:30 | KT | Dorogi | 1 - 2 | Vac-Dunakanyar | 3 | |
10/08 22:30 | KT | Szegedi Ak | 1 - 2 | Csakvari Tk | 3 | |
10/08 22:30 | KT | Soroksar | 0 - 3 | Soproni Svse-gysev | 3 | |
11/08 00:00 | KT | Balmazujvaros | 2 - 0 | Szeol | 3 | |
11/08 00:00 | KT | Kozarmisleny Se | 2 - 1 | Videoton Puskas Akademia | 3 | |
11/08 00:00 | KT | Siofok | 2 - 1 | Mte Mosonmagyarovar | 3 | |
11/08 00:00 | KT | Szolnoki MAV | 3 - 2 | Varda Se | 3 | |
11/08 00:00 | KT | Nyiregyhaza | 1 - 1 | Zalaegerszegi TE | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
10/08 22:59 | KT | Nomme Jk Kalju Iii | 0 - 5 | Flora Tallinn Ii | Round 2 | |
11/08 00:00 | KT | Tartu Fc Merkuur | 2 - 2 | Rumori Calcio | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel Ligat Al Toto Cup |
||||||
10/08 22:59 | KT | Hapoel Ashkelon | 1 - 1 | Beitar Jerusalem | bảng | |
11/08 00:00 | KT | Maccabi Petah Tikva FC | 0 - 0 | Hapoel Tel Aviv | bảng | |
11/08 01:00 | KT | Maccabi Tel Aviv | 3 - 0 | Hapoel Raanana | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Olympic |
||||||
10/08 22:59 | KT | Argentina U23 | 1 - 1 | Honduras U23 | groups | |
10/08 22:59 | KT | Algeria U23 | 1 - 1 | Bồ Đào Nha U23 | groups | |
11/08 02:00 | KT | Đức U23 | 10 - 0 | Fijiu 23 | groups | |
11/08 02:00 | KT | Hàn Quốc U23 | 1 - 0 | Mexico U23 | groups | |
11/08 05:00 | KT | Colombia U23 | 2 - 0 | Nigeria U23 | groups | |
11/08 05:00 | KT | Nhật Bản U23 | 1 - 0 | Thụy Điển U23 | groups | |
11/08 08:00 | KT | Nam Phi U23 | 1 - 1 | Iraq U23 | groups | |
11/08 08:00 | KT | Brazil U23 | 4 - 0 | Đan Mạch U23 | groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đức |
||||||
10/08 23:15 | KT | Vfv Borussia 06 Hildesheim | 1 - 1 | Hansa Luneburg | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||||||
10/08 23:20 | KT | Varde IF | 1 - 0 | Marstal Rise | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Harby Flemlose | 1 - 1 | Saedding Guldager If | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Aabyhoj IF | 2 - 0 | Skanderborg | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Svendborg fB | 1 - 4 | Fredericia | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Maribo | 0 - 4 | Roskilde | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | B93 Copenhagen | 3 - 1 | Ab Tarnby | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | [DEN D1-7]Fremad Amager | 2 - 1 | Avarta[DEN D1-7] | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Avedore IF | 1 - 3 | B 1908 | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Ballerup Skovlunde Fodbold | 1 - 4 | Skovshoved | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Christiansbjerg If | 0 - 9 | Kjellerup IF | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Logstor If | 0 - 4 | Skive IK | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Tarm If | 1 - 3 | Horsens | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Birkelse If | 0 - 9 | Vendsyssel | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Bpi | 0 - 3 | Lystrup If | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | B 1909 Odense | 1 - 0 | Sonderborg Fremad | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Karlslunde | 0 - 2 | Herfolge Boldklub Koge | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Gentofte Vangede If/gvi | 1 - 1 | HIK | Round 1 | |
10/08 23:30 | KT | Herlev IF | 2 - 2 | Hvidovre IF | Round 1 | |
11/08 01:00 | KT | Grassrodderne | 1 - 2 | AB Kobenhavn | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
10/08 23:30 | KT | FK Javor Ivanjica | 0 - 2 | Partizan Belgrade | 4 | |
10/08 23:30 | KT | Spartak Subotica | 2 - 5 | Novi Pazar | 4 | |
11/08 01:00 | KT | [10]FK Napredak Krusevac | 0 - 0 | Vojvodina[10] | 4 | |
11/08 01:00 | KT | [13]Cukaricki | 1 - 0 | Backa Backa Palanka[13] | 4 | |
11/08 01:00 | KT | [16]FK Rad Beograd | 1 - 0 | Radnik Surdulica[16] | 4 | |
11/08 01:00 | KT | Borac Cacak | 0 - 0 | Radnicki Nis | 4 | |
11/08 01:00 | KT | FK Metalac Gornji Milanovac | 2 - 0 | Mladost Lucani | 4 | |
11/08 01:30 | KT | Crvena Zvezda | 3 - 0 | FK Vozdovac Beograd | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
10/08 23:30 | KT | Werder Bremen Am | 1 - 3 | Fsv Zwickau | 3 | |
11/08 00:00 | KT | [18]Preuben Munster | 1 - 1 | MSV Duisburg[18] | 3 | |
11/08 00:00 | KT | [11]Chemnitzer | 2 - 1 | FSV Frankfurt[11] | 3 | |
11/08 00:00 | KT | [5]SSV Jahn Regensburg | 2 - 0 | Hallescher[5] | 3 | |
11/08 00:00 | KT | Mainz Am | 2 - 2 | VfL Osnabruck | 3 | |
11/08 00:00 | KT | Hansa Rostock | 0 - 0 | SG Sonnenhof Grobaspach | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Na uy |
||||||
10/08 23:45 | KT | Valerenga U19 | 3 - 2 | Lyn Oslo U19 | ||
11/08 00:00 | KT | Lillestrom U19 | 1 - 0 | Ham kam U19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
11/08 00:00 | KT | [4]Hajduk Split | 0 - 4 | Dinamo Zagreb[4] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
11/08 00:00 | KT | IFK Norrkoping | 3 - 1 | Hacken | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
11/08 00:45 | KT | Lugano | 3 - 1 | Sion | 4 | |
11/08 00:45 | KT | Vaduz | 1 - 3 | Luzern | 4 | |
11/08 01:30 | KT | Basel | 3 - 0 | Young Boys | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ |
||||||
11/08 00:45 | KT | Winterthur | 0 - 1 | Neuchatel Xamax | 4 | |
11/08 00:45 | KT | Wohlen | 1 - 2 | Chiasso | 4 | |
11/08 00:45 | KT | Le Mont LS | 0 - 2 | Zurich | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
11/08 01:00 | KT | Perez Zeledon | 2 - 0 | AD Carmelita | Apertura 7 | |
11/08 04:00 | KT | Limon | 1 - 0 | Ad San Carlos | Apertura 7 | |
11/08 09:00 | KT | Municipal Liberia | 2 - 3 | Cartagines Deportiva SA | Apertura 7 | |
11/08 09:00 | KT | Alajuelense | 0 - 1 | AD Belen Siglo | Apertura 7 | |
11/08 09:00 | KT | Santos De Guapiles | 0 - 1 | Deportivo Saprissa | Apertura 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
11/08 01:00 | KT | [4]Magni | 2 - 0 | Umf Afturelding[4] | 15 | |
11/08 01:00 | KT | [10]Volsungur Husavik | 0 - 0 | Grotta Seltjarnarnes[10] | 15 | |
11/08 01:00 | KT | [6]Sindri | 4 - 0 | Kf Fjallabyggdar[6] | 15 | |
11/08 02:00 | KT | Kfr Aegir | 1 - 3 | Umf Njardvik | 15 | |
11/08 02:00 | KT | Ir Reykjavik | 5 - 0 | Hottur Egilsstadir | 15 | |
11/08 02:00 | KT | Kv Vesturbaeja | 0 - 4 | Vestri | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||||||
11/08 01:00 | KT | Lindsdals IF | 2 - 0 | Bw 90 If | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||||||
11/08 01:00 | KT | Bubendorf | 1 - 2 | Zug 94 | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
11/08 01:30 | KT | [ENG L1-2]Burton Albion FC | 1 - 1 | Bury[ENG L1-2] | 1 | |
11/08 01:45 | KT | [ENG L1-13]Fleetwood Town | 1 - 1 | Leeds United[ENG L1-13] | 1 | |
11/08 01:45 | KT | [ENG LCH-12]Queens Park Rangers | 1 - 1 | Swindon[ENG LCH-12] | 1 | |
11/08 01:45 | KT | [ENG L2-1]Luton Town | 3 - 1 | Aston Villa[ENG L2-1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Bells Challenge Cup |
||||||
11/08 01:30 | KT | Glasgow Rangers U20 | 4 - 0 | Stirling University | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
11/08 01:45 | KT | [12]Ballymena United | 3 - 3 | Glenavon Lurgan[12] | regular season | |
11/08 01:45 | KT | [10]Dungannon Swifts | 1 - 2 | Ards[10] | regular season | |
11/08 01:45 | KT | Carrick Rangers | 1 - 4 | Crusaders FC | regular season 2 | |
11/08 01:45 | KT | Portadown FC | 2 - 1 | Ballinamallard United | regular season 2 | |
11/08 01:45 | KT | [2]Linfield FC | 1 - 1 | Coleraine[2] | regular season | |
11/08 01:45 | KT | [3]Cliftonville | 2 - 0 | Glentoran[3] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
11/08 01:45 | KT | Ayr Utd | 1 - 2 | Aberdeen | 2 | |
11/08 01:45 | KT | Celtic | 5 - 0 | Motherwell FC | 2 | |
11/08 01:45 | KT | St Johnstone | 3 - 2 | Hearts | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
11/08 01:45 | KT | Bradford Park Avenue | 4 - 4 | Curzon Ashton | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
11/08 02:00 | KT | Bray Wanderers | 2 - 1 | Dundalk | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
11/08 03:00 | KT | [8]Fram Reykjavik | 2 - 0 | Huginn[8] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
11/08 04:00 | KT | [COL D1-7]Patriotas | 2 - 2 | Envigado[COL D1-7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
11/08 04:00 | KT | Municipal Limeno | 0 - 0 | Isidro Metapan | Apertura 3 | |
11/08 07:30 | KT | Santa Tecla | 1 - 0 | Alianza | Apertura 3 | |
11/08 07:45 | KT | Cd Chalatenango | 2 - 2 | CD Universidad de El Salvador | Apertura 3 | |
11/08 08:00 | KT | [2]CD FAS | 1 - 0 | Luis Angel Firpo[2] | Apertura | |
11/08 08:35 | KT | Aguila | 0 - 0 | Cd Pasaquina | Apertura 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
11/08 04:00 | KT | Guastatoya | 4 - 0 | Xelaju MC | apertura 6 | |
11/08 04:30 | KT | Antigua Gfc | 1 - 4 | CSD Municipal | apertura 6 | |
11/08 08:00 | KT | Coban Imperial | 2 - 1 | CD Malacateco | apertura 6 | |
11/08 09:00 | KT | CD Marquense | 1 - 2 | Csyd Carcha | apertura 6 | |
11/08 09:25 | KT | CD Suchitepequez | 2 - 1 | Deportivo Mictlan | apertura 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
11/08 05:00 | KT | [CHI D1-7]Universidad de Concepcion | 2 - 0 | Bolivar[CHI D1-7] | 1.1 | |
11/08 07:00 | KT | [URU D1-4]Wanderers FC | 0 - 0 | O Higgins[URU D1-4] | 1.1 | |
11/08 07:00 | KT | [PAR D1-1]Sol De America | 1 - 1 | Jorge Wilstermann[PAR D1-1] | 1.1 | |
11/08 09:15 | KT | [ECU D1-1]Barcelona SC(ECU) | 1 - 1 | Zamora Barinas[ECU D1-1] | 1.1 | |
11/08 09:30 | KT | Dep.Independiente Medellin | 1 - 1 | Universidad Catolica Quito | 1.1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
11/08 06:00 | KT | Montreal Impact Reserves | 4 - 1 | Pittsburgh Riverhounds | loại 8 | |
11/08 06:30 | KT | Louisville City | 1 - 1 | Penn Harrisburg Islanders | loại 8 | |
11/08 09:00 | KT | Vancouver Whitecaps B | 0 - 1 | Orange County Fc | loại 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
11/08 06:10 | KT | [ARG D1-24]Newells Old Boys | 0 - 1 | Deportivo Moron[ARG D1-24] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
11/08 07:00 | KT | [MEX D1-10]Puebla | 2 - 1 | Csyd Dorados De Sinaloa[MEX D1-10] | ||
11/08 09:00 | KT | [MEX D1-11]Veracruz | 4 - 1 | Santos Laguna[MEX D1-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
11/08 07:05 | KT | Juticalpa | 0 - 0 | CD Motagua | apertura 3 | |
11/08 08:00 | KT | Social Sol | 0 - 1 | Platense | apertura 3 | |
11/08 08:00 | KT | CD Olimpia | 1 - 0 | Real Espana | apertura 3 | |
11/08 08:00 | KT | Marathon | 0 - 1 | CD Vida | apertura 3 | |
11/08 08:15 | KT | Honduras Progreso | 4 - 1 | Real Sociedad Tocoa | apertura 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
11/08 07:45 | KT | [14]Millonarios | 0 - 3 | Atletico Bucaramanga[14] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Mỹ |
||||||
11/08 09:05 | KT | [MLS-4]Los Angeles Galaxy | 1 - 0 | Dallas[MLS-4] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp