Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
11/09 15:30 | KT | [15]Perseru Serui | 1 - 1 | Persela Lamongan[15] | 12 | |
11/09 15:30 | KT | [8]PSM Makassar | 0 - 1 | Psis Semarang[8] | 11 | |
11/09 18:30 | KT | [9]Persipura Jayapura | 2 - 0 | Persija Jakarta[9] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
11/09 17:00 | KT | [TUR 3BB-12]Agri 1970 Spor | 2 - 2 | Artvin Hopaspor[TUR 3BB-12] | Round 2 | |
11/09 18:30 | KT | [TUR 3BC-10]Batman Petrolspor | 1 - 3 | Amarante[TUR 3BC-10] | Round 2 | |
11/09 18:30 | KT | [TUR 3BA-3]Karaman Belediyesi Spor | 1 - 2 | Siirt Il Ozle Idaresi Spor[TUR 3BA-3] | Round 2 | |
11/09 18:30 | KT | [TUR 3BB-5]Cizrespor | 1 - 1 | Diyarbakirspor[TUR 3BB-5] | Round 2 | |
11/09 18:30 | KT | Kelkit Belediye Hurriyet | 1 - 0 | Ofspor | Round 2 | |
11/09 18:30 | KT | Batman Petrolspor | 1 - 3 | Mardin Bb | Round 2 | |
11/09 18:30 | KT | Gorelespor | 3 - 0 | Yomraspor | Round 2 | |
11/09 18:30 | KT | Yeilyurt Belediyespor | 0 - 5 | Elazig Belediyespor | Round 2 | |
11/09 19:00 | KT | [TUR 3BA-13]Tokatspor | 0 - 2 | Erbaaspor S[TUR 3BA-13] | Round 2 | |
11/09 19:00 | KT | [TUR 3BC-11]Nevsehirspor Genclik | 0 - 1 | Osmaniyespor[TUR 3BC-11] | Round 2 | |
11/09 19:00 | KT | [TUR 3BC-15]Hacettepe 1945 | 1 - 2 | Yimpas Yozgatspor[TUR 3BC-15] | Round 2 | |
11/09 19:00 | KT | [TUR 3BA-5]Iskenderunspor | 3 - 1 | Kilis Bldspor[TUR 3BA-5] | Round 2 | |
11/09 19:00 | KT | Cankiri Blediye Spor | 5 - 2 | Kastamonu Ozel Dare Khs | Round 2 | |
11/09 19:00 | KT | Ankara Adliyespor | 1 - 4 | Turk Metal Kirikkale | Round 2 | |
11/09 19:00 | KT | Kozan Bldspor | 0 - 3 | Payas BS 1975 | Round 2 | |
11/09 19:30 | KT | Bayrampasaspor | 4 - 1 | Bigaspor | Round 2 | |
11/09 19:30 | KT | [TUR 3BB-4]Tepecik Bld | 1 - 0 | Halide Edip Adivarspor[TUR 3BB-4] | Round 2 | |
11/09 19:30 | KT | [TUR 3BA-6]Duzcespor | 0 - 2 | Darica Genclerbirligi[TUR 3BA-6] | Round 2 | |
11/09 19:30 | KT | Maltepespor | 1 - 3 | Erokspor | Round 2 | |
11/09 19:30 | KT | [TUR 3BA-10]Vestel Manisaspor | 1 - 2 | Turgutluspor[TUR 3BA-10] | Round 2 | |
11/09 19:30 | KT | [TUR 3BA-14]Sile Yildizspor | 1 - 1 | Karacabey Birlikspor[TUR 3BA-14] | Round 2 | |
11/09 19:30 | KT | Silivrispor | 0 - 0 | Yldrm Belediyesispor | Round 2 | |
11/09 19:30 | KT | Tavsanli Belediye T.L. | 0 - 1 | Somaspor | Round 2 | |
11/09 22:30 | KT | [TUR 3BA-1]Tire 1922 Spor | 2 - 2 | Nazillispor[TUR 3BA-1] | Round 2 | |
11/09 22:59 | KT | [TUR 3BB-3]Fethiyespor | 3 - 2 | Kizilcabolukspor[TUR 3BB-3] | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
11/09 17:00 | KT | [10]Opava U19 | 2 - 3 | Sk Sigma Olomouc u19[10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
11/09 18:15 | KT | Neftchi Fargona | 3 - 0 | Oktepa | league a 19 | |
11/09 18:30 | KT | Sherdor Samarqand | 7 - 2 | Iftixor Oltiariq | league a 19 | |
11/09 19:00 | KT | Mashal Muborak | 2 - 0 | Shurtan Guzor | league a 19 | |
11/09 19:00 | KT | Xorazm Urganch | 3 - 1 | Istiklol Fergana | league a 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
11/09 19:00 | KT | [1]Hà Nội | 6 - 1 | Nam Định[1] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga Ural |
||||||
11/09 19:00 | KT | [U-5]Chelyabinsk | 1 - 0 | Akron Togliatti[U-5] | 9 | |
11/09 20:00 | KT | [U-7]Lada Togliatti | 0 - 3 | Nosta Novotroitsk[U-7] | 9 | |
11/09 20:30 | KT | [U-10]Zenit-Izhevsk | 1 - 0 | Ural 2[U-10] | 9 | |
11/09 21:00 | KT | [U-3]FK Tyumen | 2 - 2 | Ufa B[U-3] | 9 | |
11/09 22:30 | KT | [U-1]Kamaz | 1 - 0 | Zvezda Perm[U-1] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Châu Âu nữ |
||||||
11/09 19:00 | KT | [RUS WPL-3]Ryazan Womens | 0 - 9 | Lyonnais Womens[RUS WPL-3] | 32 | |
11/09 21:00 | KT | [BWPL-1]Minsk Womens | 1 - 0 | Zurich Frauen Womens[BWPL-1] | 32 | |
11/09 22:59 | KT | Vllaznia Shkoder Womens | 0 - 1 | Fortuna Hjorring Womens | 32 | |
11/09 22:59 | KT | Kff Mitrovica Womens | 0 - 10 | Nữ Wolfsburg | 32 | |
11/09 22:59 | KT | Chertanovo Moscow Womens | 0 - 1 | Glasgow City Womens | 32 | |
11/09 23:45 | KT | Kopparbergs/goeteborg Womens | 1 - 2 | Nữ Bayern Munich | 32 | |
12/09 00:00 | KT | Pitea If Womens | 0 - 1 | Brondby Womens | 32 | |
12/09 00:10 | KT | Fsk St Polten Spratzern Womens | 2 - 4 | Twente Enschede Womens | 32 | |
12/09 01:30 | KT | [IWD1-10]Nữ Juventus | 0 - 2 | Nữ Barcelona[IWD1-10] | 32 | |
12/09 01:45 | KT | [SCO WPL-2]Hibernian Womens | 1 - 4 | Slavia Praha Womens[SCO WPL-2] | 32 | |
12/09 02:15 | KT | [ICE WPR-2]Nữ Breidablik | 3 - 2 | Sparta Praha Womens[ICE WPR-2] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italy Serie D |
||||||
11/09 20:00 | KT | Adriese | 1 - 0 | Este | ||
11/09 20:00 | KT | Acd Campodarsego | 0 - 0 | Delta Porto Tolle | ||
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
11/09 20:00 | KT | Rukinzo | 2 - 3 | Vitalo | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Romania |
||||||
11/09 20:30 | KT | [ROM D3-40]Acs Olimpic Cetate Rasnov | 0 - 0 | Csikszereda Miercurea[ROM D3-40] | Round 4 | |
11/09 20:30 | KT | [ROM D2-12]Scolar Resita | 1 - 0 | Politehnica Timisoara[ROM D2-12] | Round 4 | |
11/09 20:30 | KT | [ROM D3-26]Industria Galda | 4 - 3 | Avantul Reghin[ROM D3-26] | Round 4 | |
11/09 20:30 | KT | Sanmartin | 1 - 2 | Universitaea Cluj | Round 4 | |
11/09 20:30 | KT | [ROM D2-20]Sportul Snagov | 0 - 1 | Petrolul Ploiesti[ROM D2-20] | Round 4 | |
11/09 20:30 | KT | [ROM D3-71]Tunari | 0 - 2 | Metaloglobus[ROM D3-71] | Round 4 | |
11/09 20:30 | KT | Faurei | 2 - 1 | Farul Constanta | Round 4 | |
11/09 20:30 | KT | Acs Flacara Horezu | 2 - 1 | Scm Argesul Pitesti | Round 4 | |
11/09 20:30 | KT | Metalul Buzau | 0 - 0 | Csm Focsani | Round 4 | |
11/09 20:30 | KT | Csa Steaua Bucureti | 1 - 1 | Concordia Chiajna | Round 4 | |
11/09 21:00 | KT | [ROM D2-7]Rapid Bucuresti | 3 - 0 | Dunarea Calarasi[ROM D2-7] | Round 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Slovenia |
||||||
11/09 20:30 | KT | [SLO D3-25]Tolmin | 0 - 6 | NK Publikum Celje[SLO D3-25] | ||
11/09 20:30 | KT | [SLO D2-1]Nk Radomlje | 2 - 2 | Gorica[SLO D2-1] | ||
11/09 22:59 | KT | [SLO D2-3]Nafta | 2 - 0 | Krsko Posavlje[SLO D2-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia |
||||||
11/09 21:00 | Trencianske Stankovce | ? - ? | Nove Mesto | |||
11/09 21:00 | Tj Partizan Domaniza | ? - ? | Malzenice | |||
11/09 21:00 | KT | Druzstevnik Radimov | 1 - 0 | Tj Slavoj Boleraz | ||
11/09 21:00 | Rakytovce | ? - ? | FK Pohronie | |||
11/09 21:00 | Novohrad Lucenec | ? - ? | KFC Komarno | |||
11/09 21:00 | KT | Dunajska Luzna | 7 - 0 | Lokomotiva Devinska Nova Ves | ||
11/09 21:00 | KT | Tatran Krasno Nad Kysucou | 0 - 4 | Spartak Trnava | ||
11/09 21:00 | KT | Tj Sv And Kysucou | 0 - 0 | SKM Puchov | ||
11/09 21:00 | KT | Mfk Vranov Nad Topou | 1 - 1 | Partizan Bardejov | ||
11/09 21:00 | KT | Kechnec | 1 - 1 | Mladost Kalsa | ||
11/09 21:00 | KT | Sarisske Michalany | 0 - 2 | MFK Kosice | ||
11/09 21:00 | KT | 1. Tatran Presov | 0 - 2 | Poprad | ||
11/09 21:00 | KT | Spisske Podhradie | 1 - 0 | Sport Podbrezova | ||
11/09 21:00 | KT | Tj Druzstevnik Jacovce | 2 - 0 | Mfk Aleksince | ||
11/09 21:00 | KT | Bela | 0 - 10 | Skf Sered | ||
11/09 21:30 | KT | Pata | 1 - 2 | Artmedia Petrzalka | ||
11/09 21:30 | KT | Strecno | 1 - 10 | Dukla Banska Bystrica | ||
11/09 21:30 | KT | Horna Krupa | 2 - 4 | Mfk Skalica | ||
11/09 22:00 | [SVK D1-7]Skf Sered | ? - ? | Bela[SVK D1-7] | |||
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
11/09 21:00 | KT | Vasco Da Gama Youth | 2 - 1 | Fluminense Rj Youth | 1 14 | |
12/09 01:00 | KT | [BRA CPY-52]Cr Flamengo Rj Youth | 2 - 0 | Atletico Mineiro Youth Mg[BRA CPY-52] | 1 | |
12/09 01:00 | KT | Vitoria Salvador Youth | 1 - 2 | Coritiba Youth Pr | 1 | |
12/09 01:00 | KT | [BRA CPY-22]Gremio Youth | 3 - 0 | Botafogo Rj Youth[BRA CPY-22] | 1 | |
12/09 01:00 | KT | [BRA CPY-38]Chapecoense Youth | 2 - 1 | Palmeiras Youth[BRA CPY-38] | 1 | |
12/09 01:00 | KT | America Mg Youth | 1 - 1 | Cruzeiro Youth | 1 14 | |
12/09 01:00 | KT | Internacional Rs Youth | 0 - 1 | Corinthians Youth | 1 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
11/09 21:30 | KT | [Bos HD1-16]Kozara Gradiska | 0 - 3 | Borac Banja Luka[Bos HD1-16] | tháng 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia |
||||||
11/09 21:30 | KT | Osijek B | 2 - 0 | Kustosija | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm B |
||||||
11/09 22:00 | KT | [B-6]Sotra Sk | 1 - 1 | Elverum[B-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
11/09 22:00 | KT | [11]As Ain Mlila | 2 - 1 | Mc Oran[11] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||||||
11/09 22:15 | KT | Marstal Rise | 2 - 2 | Aarhus AGF | Round 2 | |
11/09 22:15 | KT | Norresundby | 0 - 8 | Aalborg BK | Round 2 | |
12/09 01:00 | KT | [DEN D1-7]Fremad Amager | 1 - 1 | Lyngby[DEN D1-7] | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
11/09 22:30 | [7]Al Khaleej Club | ? - ? | Al Nojoom[7] | |||
11/09 22:30 | KT | Al Khaleej Club | 2 - 1 | Al Nojoom | 4 | |
11/09 22:40 | KT | [9]Al Shoalah | 1 - 1 | Al Thuqbah[9] | 4 | |
11/09 22:50 | KT | [15]Najran | 0 - 1 | Uhud Medina[15] | 4 | |
11/09 22:55 | KT | [10]Al Taqdom | 0 - 4 | Al Bukayriyah[10] | 4 | |
11/09 23:05 | KT | [4]Al Tai | 3 - 0 | Al Mojzel[4] | 4 | |
11/09 23:10 | KT | [13]Al-Ansar | 3 - 0 | Jeddah[13] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
11/09 22:59 | KT | Kohtla Jarve Jk Jarve Ii | 0 - 0 | Jk Tallinna Kalev Iii | round 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Iceland |
||||||
12/09 00:00 | KT | Kfr Aegir | 3 - 0 | Kormakur | ||
12/09 02:00 | KT | Ellidi | 4 - 1 | Hviti Riddarinn | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Na uy |
||||||
12/09 00:00 | KT | Stabaek B | 1 - 4 | Lorenskog | ||
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
12/09 01:00 | [18]Deportivo Anzoategui | ? - ? | Academia Puerto Cabello[18] | |||
12/09 02:30 | KT | [5]Estudiantes Merida | 1 - 2 | Caracas FC[5] | clausura | |
12/09 03:00 | KT | [17]Portuguesa de Desportos | 1 - 0 | Deportivo Lara[17] | clausura | |
12/09 03:00 | KT | Lala | 0 - 4 | Llaneros Guanare | clausura 9 | |
12/09 04:00 | KT | [13]Monagas SC | 2 - 2 | Zulia[13] | clausura | |
12/09 04:00 | KT | [8]Atletico Venezuela | 1 - 1 | Aragua[8] | clausura | |
12/09 05:00 | KT | [10]Deportivo La Guaira | 0 - 1 | Metropolitanos[10] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
12/09 01:30 | KT | Sunderland Rca | 0 - 5 | Dunston Uts | ||
12/09 01:45 | KT | [ENG-S CE-16]Biggleswade Town | 2 - 0 | St Neots Town[ENG-S CE-16] | ||
12/09 01:45 | KT | [ENG RYM-20]Lewes | 2 - 2 | Leatherhead[ENG RYM-20] | ||
12/09 01:45 | KT | Northwich Victoria | 1 - 2 | Lancaster City | ||
Lịch thi đấu bóng đá England Johnstone |
||||||
12/09 01:45 | KT | [ENG L1-10]Rochdale | 0 - 2 | Manchester City U21[ENG L1-10] | north division | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Paraguay |
||||||
12/09 03:30 | KT | Libertad Asuncion | 3 - 2 | Club Fernando De La Mora | 3 | |
12/09 05:45 | KT | Olimpia Asuncion | 0 - 0 | Cristobal Colon | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
12/09 04:00 | KT | [6]Jicaral | 2 - 0 | AD grecia[6] | Apertura | |
12/09 04:05 | KT | [12]Limon | 1 - 1 | Perez Zeledon[12] | Apertura | |
12/09 09:00 | KT | [2]Deportivo Saprissa | 3 - 1 | Ad San Carlos[2] | Apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
12/09 06:00 | KT | [COL D1(a)-3]Deportes Tolima | 1 - 1 | Atletico Nacional[COL D1(a)-3] | tứ kết | |
12/09 08:15 | KT | [COL D1(a)-9]Dep.Independiente Medellin | 1 - 0 | Deportiva Once Caldas[COL D1(a)-9] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
12/09 06:05 | KT | [4]Indy Eleven | 2 - 0 | Ottawa Fury[4] | loại | |
12/09 07:00 | KT | [36]Sporting Kansas City ii | 0 - 0 | Charleston Battery[36] | loại | |
12/09 07:30 | KT | [12]Austin Bold | 1 - 2 | Sacramento Republic Fc[12] | loại | |
12/09 09:30 | KT | [24]Las Vegas Lights | 0 - 1 | Phoenix Rising Arizona U[24] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
12/09 06:10 | KT | [2]New York City Fc | 1 - 1 | Toronto FC[2] | loại | |
12/09 07:30 | KT | [10]Houston Dynamo | 2 - 0 | Minnesota United[10] | loại | |
12/09 08:00 | KT | [11]Colorado Rapids | 2 - 1 | Los Angeles Galaxy[11] | loại | |
12/09 08:30 | KT | [6]Real Salt Lake | 1 - 0 | San Jose Earthquakes[6] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Mỹ |
||||||
12/09 06:10 | KT | Orlando Pride Womens | 0 - 1 | Chicago Red Stars Womens | 9 | |
12/09 09:30 | KT | Portland Thorns Fc Womens | 0 - 6 | North Carolina Courage Womens | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
12/09 07:15 | KT | [2]Independiente Jose Teran | 0 - 2 | Macara[2] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
12/09 07:30 | KT | [BRA D1-9]Atletico Paranaense | 1 - 0 | Internacional[BRA D1-9] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
12/09 08:00 | KT | [(a)-11]Once Municipal | 2 - 3 | Sonsonate[(a)-11] | Apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
12/09 08:00 | KT | [HON D1(c)-10]Real Sociedad Tocoa | 2 - 5 | Marathon[HON D1(c)-10] | apertura | |
12/09 08:00 | KT | [HON D1(c)-1]CD Olimpia | 1 - 2 | Platense[HON D1(c)-1] | apertura | |
12/09 08:15 | KT | [HON D1(c)-9]CD Vida | 1 - 0 | Real De Minas[HON D1(c)-9] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
12/09 08:00 | KT | Fc Edmonton | 0 - 1 | Cavalry | fall season 9 | |
12/09 09:00 | KT | Pacific | 0 - 2 | York 9 | fall season 9 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp