Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
13/02 10:00 | KT | [MEX D2(c)-15]Csyd Dorados De Sinaloa | 3 - 0 | Zacatepec[MEX D2(c)-15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
13/02 13:00 | KT | [JPN WD1-6]Nữ JEF United Ichihara | 4 - 3 | Nữ Setagaya Sfida[JPN WD1-6] | tháng 2 | |
13/02 15:00 | KT | [AUS NSW-5]Rockdale City Suns | 1 - 1 | Guangzhou R&F[AUS NSW-5] | tháng 2 | |
13/02 15:00 | KT | [UKR D1-7]Illichivets mariupol | 0 - 3 | Obolon Kiev[UKR D1-7] | tháng 2 | |
13/02 16:00 | KT | [ROM D2-12]Ripensia Timisoara | 1 - 0 | UTA Arad[ROM D2-12] | tháng 2 | |
13/02 16:00 | KT | [BLR D1-10]Isloch Minsk | 5 - 0 | Slavia Mozyr[BLR D1-10] | tháng 2 | |
13/02 16:00 | KT | Spartaks Jurmala | 3 - 2 | Shakhter Soligorsk | tháng 2 | |
13/02 17:00 | KT | [CYP D2-16]Digenis Oroklini | 0 - 4 | Palanga[CYP D2-16] | tháng 2 | |
13/02 18:00 | KT | [THA PR-14]Chainat FC | 3 - 2 | Meizhou Hakka[THA PR-14] | tháng 2 | |
13/02 18:00 | KT | [POL D2-15]Stomil Olsztyn OKS 1945 | 0 - 2 | Znicz Pruszkow[POL D2-15] | tháng 2 | |
13/02 18:00 | KT | [POL D2-11]GKS Tychy | 2 - 3 | Widzew lodz[POL D2-11] | tháng 2 | |
13/02 18:00 | KT | [POL D2-5]Gornik Leczna | 1 - 0 | Wisla Pulawy[POL D2-5] | tháng 2 | |
13/02 18:00 | KT | [BLR D1-12]Gomel | 4 - 0 | BATE Borisov U19[BLR D1-12] | tháng 2 | |
13/02 19:00 | KT | [RUS D2C-11]FK Kaluga | 0 - 4 | Kamaz[RUS D2C-11] | tháng 2 | |
13/02 19:30 | KT | [BUL D1-5]Botev Plovdiv | 1 - 2 | Maritsa 1921[BUL D1-5] | tháng 2 | |
13/02 20:00 | KT | [NOR D2A-2]Fredrikstad | 3 - 1 | Nest-Sotra[NOR D2A-2] | tháng 2 | |
13/02 20:00 | KT | Suwon Samsung Bluewings | 1 - 2 | Sochi | tháng 2 | |
13/02 21:00 | KT | [UKR D1-10]Karpaty Lviv | 3 - 0 | Torpedo Kutaisi[UKR D1-10] | tháng 2 | |
13/02 21:00 | KT | [CRO D1-9]Istra 1961 | 1 - 3 | Ask Bravo[CRO D1-9] | tháng 2 | |
13/02 21:00 | KT | [UKR D1-7]Illichivets mariupol | 1 - 0 | Dinamo Batumi[UKR D1-7] | tháng 2 | |
13/02 21:00 | KT | [RUS PR-16]Yenisey Krasnoyarsk | 4 - 0 | Shakhtyor Karagandy[RUS PR-16] | tháng 2 | |
13/02 22:00 | KT | [RUS PR-4]Lokomotiv Moscow | 2 - 1 | Kongsvinger[RUS PR-4] | tháng 2 | |
13/02 22:00 | KT | [RUS D1-17]Torpedo Armavir | 1 - 1 | LKS Lodz[RUS D1-17] | tháng 2 | |
13/02 22:00 | KT | [AUT D2-1]WSG Wattens | 0 - 3 | Odd Grenland[AUT D2-1] | tháng 2 | |
13/02 22:30 | KT | [Pol D4-87]Polonia Bytom | 5 - 1 | Gks Pniowek Pawlowice Slaskie[Pol D4-87] | tháng 2 | |
13/02 22:59 | KT | [SLO D2-8]Fuzinar | 0 - 3 | NK Rudar Velenje[SLO D2-8] | tháng 2 | |
13/02 22:59 | KT | [CZE CFLM-1]Lisen | 1 - 3 | Mfk Skalica[CZE CFLM-1] | tháng 2 | |
13/02 23:30 | KT | HFK Olomouc | 1 - 3 | Spartak Hulin | tháng 2 | |
14/02 00:00 | KT | [NOR AL-1]Viking | 5 - 1 | Sandnes Ulf[NOR AL-1] | tháng 2 | |
14/02 00:00 | KT | [NOR D2B-6]Arendal | 3 - 3 | Vindbjart[NOR D2B-6] | tháng 2 | |
14/02 01:00 | KT | Munchen 1860 Am | 1 - 1 | Pipinsried | tháng 2 | |
14/02 08:00 | KT | Nữ JEF United Ichihara | 4 - 0 | Hwacheon Kspo Womens | tháng 2 | |
14/02 08:00 | KT | Nữ Vegalta Sendai | 4 - 0 | Nữ Nagano Parceiro | tháng 2 | |
14/02 09:00 | KT | [JPN D2-13]Zweigen Kanazawa FC | 3 - 0 | Imabari FC[JPN D2-13] | tháng 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iran |
||||||
13/02 17:30 | KT | [5]Aluminium Arak | 0 - 0 | Oxin Alborz[5] | 23 | |
13/02 17:30 | KT | Navad Urmia | 0 - 0 | Mes Krman | 23 | |
13/02 17:30 | KT | Arvand Khorramshahr | 2 - 1 | Baderan Tehran | 23 | |
13/02 18:00 | KT | Shahin Bushehr | 0 - 0 | Shahrdari Mahshahr | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Macao |
||||||
13/02 18:05 | KT | Cd Tim Iec | 2 - 2 | Windsor Arch Ka I | 3 | |
13/02 20:00 | KT | Cheng Fung | 4 - 0 | Hang Sai | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Jordan |
||||||
13/02 19:30 | KT | Sahab Sc | 2 - 0 | Dar al Dawa | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
13/02 19:50 | KT | [12]Al Hazm | 1 - 0 | Al Baten[12] | 20 | |
13/02 22:10 | KT | [7]Al-Ettifaq | 3 - 4 | Al Faisaly Harmah[7] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
13/02 20:00 | KT | [14]Al Tai | 1 - 0 | Al Jeel[14] | 24 | |
13/02 20:05 | KT | [3]Dhamk | 4 - 2 | Al Orubah[3] | 24 | |
13/02 20:10 | KT | [10]Al-Ansar | 2 - 1 | Al Adalh[10] | 24 | |
13/02 20:10 | KT | Al Ain Ksa | 0 - 0 | Abha | 24 | |
13/02 22:15 | KT | [11]Hajer | 0 - 2 | Al Washm[11] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Confederation Cup Châu Phi |
||||||
13/02 20:00 | KT | Nkana | 2 - 1 | Al Hilal Omdurman | bảng 2 | |
13/02 22:59 | KT | RCA Raja Casablanca Atlhletic | 0 - 0 | As Otoho | bảng 2 | |
13/02 22:59 | KT | Salitas | 0 - 0 | Es Du Sahel | bảng 2 | |
13/02 22:59 | KT | Petro Atletico De Luanda | 2 - 1 | Gor Mahia | bảng 2 | |
13/02 23:10 | KT | Asante Kotoko | 2 - 1 | Zesco United Ndola | bảng 2 | |
14/02 02:00 | KT | Renaissance Sportive de Berkane | 2 - 1 | HUSA Hassania Agadir | bảng 2 | |
14/02 02:00 | KT | Club Sportif Sfaxien | 1 - 1 | Enugu Rangers International | bảng 2 | |
14/02 02:00 | KT | El Zamalek | 1 - 1 | Na Hussein Dey | bảng 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
13/02 20:30 | KT | Asswehly Sc | 2 - 1 | Al-Shat | group b 7 | |
13/02 20:30 | KT | Abu Salim | 0 - 0 | Al Mahalla | group b 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
13/02 21:00 | KT | [12]As Ain Mlila | 0 - 0 | Usm Alger[12] | 22 | |
13/02 21:00 | KT | [14]Cr Belouizdad | 2 - 1 | Js Kabylie[14] | 22 | |
13/02 22:59 | KT | [7]Es Setif | 1 - 0 | Om Medea[7] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
13/02 21:00 | KT | [2]Mumbai City | 0 - 2 | Northeast United[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
13/02 22:00 | KT | [NGA PR-6]Niger Tornadoes | 0 - 0 | Enyimba International[NGA PR-6] | groups a | |
13/02 22:00 | KT | [11]Yobe Desert Stars | 0 - 0 | Plateau United[11] | groups b | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Đảo Sip |
||||||
13/02 22:00 | KT | [CYP D2-8]Thoi Lakatamias | 0 - 6 | AEL Limassol[CYP D2-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||||||
13/02 22:59 | KT | [SPA D33-16]UB Conquense | 0 - 1 | Inter De Madrid[SPA D33-16] | tứ kết | |
14/02 01:30 | KT | [SPA D32-12]Real Union de Irun | 4 - 3 | CD Mirandes[SPA D32-12] | tứ kết | |
14/02 01:30 | KT | Ud Socuellamos | 0 - 0 | AD Ceuta | tứ kết | |
14/02 02:15 | KT | [SPA D33-3]Ue Cornella | 2 - 1 | Pontevedra[SPA D33-3] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
14/02 00:45 | KT | Luzern | 1 - 3 | Sion | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
14/02 01:00 | KT | [2]Lausanne Sports | 3 - 2 | Sc Kriens[2] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
14/02 01:00 | KT | [4]Saint-Etienne | 2 - 1 | Strasbourg[4] | 23 | |
14/02 01:30 | KT | [17]Caen | 0 - 1 | Nantes[17] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
14/02 01:00 | KT | CD Malacateco | 1 - 0 | Coban Imperial | clausura 7 | |
14/02 02:00 | KT | CD Puerto de Iztapa | 0 - 1 | Guastatoya | clausura 7 | |
14/02 04:45 | KT | Deportivo Sanarate | 2 - 1 | Antigua Gfc | clausura 7 | |
14/02 07:00 | KT | Club Comunicaciones | 0 - 0 | Siquinala FC | clausura 7 | |
14/02 09:00 | KT | Xelaju MC | 1 - 1 | CSD Municipal | clausura 7 | |
14/02 09:00 | KT | Deportivo Chiantla | 3 - 0 | Deportivo Petapa | clausura 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
14/02 01:30 | KT | [BRA DF-6]Brasiliense (DF) | 0 - 0 | CRB AL[BRA DF-6] | 1 | |
14/02 01:30 | KT | Bragantino Pa | 1 - 0 | ASA AL | 1 | |
14/02 04:00 | KT | Sao Jose Poa Rs | 0 - 0 | Chapecoense SC | 1 | |
14/02 05:00 | KT | Sao Raimundo Pa | 0 - 2 | Criciuma | 1 | |
14/02 05:30 | KT | [BRA CCD1-5]Brusque | 1 - 1 | Atletico Clube Goianiense[BRA CCD1-5] | 1 | |
14/02 05:30 | KT | [Brazil DDL-21]Avenida Rs | 1 - 0 | Guarani Sp[Brazil DDL-21] | 1 | |
14/02 05:30 | KT | Sergipe Cs | 0 - 2 | Goias | 1 | |
14/02 05:30 | KT | Galvez Ac | 0 - 1 | ABC RN | 1 | |
14/02 05:30 | KT | Serra Es | 1 - 0 | Remo Belem (PA) | 1 | |
14/02 05:30 | KT | Real Ariquemes Ro | 1 - 4 | Avai | 1 | |
14/02 05:30 | KT | Boavista Sc | 1 - 2 | Figueirense (SC) | 1 | |
14/02 06:30 | KT | [BRA PB-3]Campinense Pb | 0 - 2 | Botafogo[BRA PB-3] | 1 | |
14/02 06:30 | KT | [BRA MG-6]Tombense | 3 - 0 | Sport Club Recife[BRA MG-6] | 1 | |
14/02 06:30 | KT | Ypiranga Pe | 0 - 1 | Cuiaba | 1 | |
14/02 06:30 | KT | Sao Raimundo Rr | 0 - 0 | America MG | 1 | |
14/02 06:30 | KT | Operario Ms | 1 - 4 | Botafogo PB | 1 | |
14/02 07:15 | KT | Moto Clube Ma | 2 - 0 | Vitoria Salvador BA | 1 | |
14/02 07:30 | KT | Manaus Fc Am | 1 - 1 | Vila Nova (GO) | 1 | |
14/02 08:30 | KT | Rio Branco (AC) | 2 - 2 | Bahia | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Carioca |
||||||
14/02 02:30 | KT | Macae | 1 - 1 | America Rj | relegation round 4 | |
14/02 02:30 | KT | Nova Iguacu | 1 - 0 | Goytacaz Rj | relegation round 4 | |
14/02 06:30 | KT | Vasco da Gama | 3 - 0 | Resende-RJ | t.g.semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
14/02 02:45 | KT | [24]Ipswich | 1 - 1 | Derby County[24] | 32 | |
14/02 02:45 | KT | [18]Preston North End | 3 - 1 | Norwich City[18] | 32 | |
14/02 02:45 | KT | [17]Brentford | 1 - 0 | Aston Villa[17] | 32 | |
14/02 02:45 | KT | [2]Leeds United | 2 - 1 | Swansea City[2] | 32 | |
14/02 02:45 | KT | [3]Sheffield United | 1 - 0 | Middlesbrough[3] | 32 | |
14/02 02:45 | KT | [19]Wigan Athletic | 0 - 0 | Stoke City[19] | 32 | |
14/02 03:00 | KT | [22]Reading | 2 - 1 | Blackburn Rovers[22] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
14/02 03:00 | KT | [ENG PR-3]Tottenham Hotspur | 3 - 0 | Borussia Dortmund[ENG PR-3] | 1/8 Final | |
14/02 03:00 | KT | [HOL D1-2]Ajax Amsterdam | 1 - 2 | Real Madrid[HOL D1-2] | 1/8 Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
14/02 03:00 | KT | [COL D2-4]Llaneros FC | 0 - 1 | Tigres FC[COL D2-4] | bảng | |
14/02 03:30 | KT | [COL D2-8]Real Cartagena | 4 - 0 | Barranquilla[COL D2-8] | bảng | |
14/02 04:00 | KT | [COL D1(a)-12]Envigado | 1 - 1 | Jaguares De Cordoba[COL D1(a)-12] | bảng | |
14/02 06:00 | KT | [COL D1(a)-15]Atletico Huila | 1 - 0 | Inter Palmira[COL D1(a)-15] | bảng | |
14/02 07:00 | KT | [COL D1(a)-5]America de Cali | 1 - 0 | Universitario De Popayan[COL D1(a)-5] | bảng | |
14/02 07:00 | KT | [COL D2-3]Deportes Quindio | 0 - 1 | Orsomarso[COL D2-3] | bảng | |
14/02 07:30 | KT | [COL D2-9]Boyaca Chico | 1 - 1 | Patriotas[COL D2-9] | bảng | |
14/02 07:30 | KT | [COL D1(a)-3]Millonarios | 1 - 0 | Fortaleza CEIF[COL D1(a)-3] | bảng | |
14/02 07:30 | KT | [COL D1(a)-16]Atletico Bucaramanga | 1 - 2 | Alianza Petrolera[COL D1(a)-16] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
14/02 04:00 | KT | [(a)-3]Perez Zeledon | 3 - 0 | Limon[(a)-3] | Clausura | |
14/02 04:05 | KT | [(a)-1]AD grecia | 2 - 2 | Guadalupe[(a)-1] | Clausura | |
14/02 09:00 | KT | [(a)-6]Cartagines Deportiva SA | 0 - 0 | Ad San Carlos[(a)-6] | Clausura | |
14/02 09:00 | KT | [(a)-9]Herediano | 3 - 2 | Santos De Guapiles[(a)-9] | Clausura | |
14/02 09:05 | KT | [(a)-12]Alajuelense | 1 - 0 | AD Carmelita[(a)-12] | Clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
14/02 04:00 | KT | [(c)-7]Municipal Limeno | 1 - 0 | Cd Audaz[(c)-7] | Clausura | |
14/02 07:30 | KT | [(c)-4]Cd Chalatenango | 2 - 0 | Cd Pasaquina[(c)-4] | Clausura | |
14/02 08:00 | KT | [(c)-8]Luis Angel Firpo | 1 - 2 | Isidro Metapan[(c)-8] | Clausura | |
14/02 08:30 | KT | [(c)-1]Alianza | 3 - 2 | Santa Tecla[(c)-1] | Clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
14/02 04:00 | KT | [(c)-1]Marathon | 4 - 3 | CD Vida[(c)-1] | clausura | |
14/02 05:30 | KT | [(c)-5]Upnfm | 2 - 2 | Real De Minas[(c)-5] | clausura | |
14/02 08:15 | KT | [(c)-7]Honduras Progreso | 1 - 2 | Real Espana[(c)-7] | clausura | |
14/02 08:30 | KT | [(c)-1]CD Motagua | 0 - 1 | Platense[(c)-1] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
14/02 04:15 | KT | [328]Universidad de Chile | 0 - 0 | Melgar[328] | 2 | |
14/02 04:15 | KT | [PAR D1-9]Libertad Asuncion | 5 - 1 | The Strongest[PAR D1-9] | 2 | |
14/02 06:30 | KT | [BRA D1-5]Sao Paulo | 0 - 0 | Talleres Cordoba[BRA D1-5] | 2 | |
14/02 06:30 | KT | [VEN D1-3]Caracas FC | 0 - 0 | Delfin SC[VEN D1-3] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Pernambucano |
||||||
14/02 06:00 | KT | Flamengo Arcoverde/pe | 0 - 2 | Central Sc Pe | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
14/02 06:15 | KT | [12]Nacional Asuncion | 2 - 4 | Olimpia Asuncion[12] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
14/02 07:15 | KT | [(a)-7]San Jose | 4 - 4 | Bolivar[(a)-7] | apertura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp