Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Việt Nam |
||||||
15/01 13:30 | KT | U19 Khatoco Khánh Hòa | 0 - 0 | U19 Phú Yên | groups | |
15/01 13:30 | KT | U19 An Giang | 5 - 0 | U19 Đồng Tâm Long An | groups | |
15/01 13:30 | KT | U19 Bến Tre | 0 - 3 | U19 Becamex Bình Dương | groups | |
15/01 14:30 | KT | U19 Shb Đà Nẵng | 1 - 0 | U19 Sông Lam Nghệ An | groups | |
15/01 15:00 | KT | U19 Thể Công | 0 - 1 | U19 Than Quảng Ninh | groups | |
15/01 15:00 | KT | U19 Phố Hiến | 2 - 0 | U19 Nam Định | groups | |
15/01 15:00 | KT | U19 Hoàng Anh Gia Lai | 3 - 0 | U19 Bình Định | groups | |
15/01 15:40 | KT | U19 TP Hồ Chí Minh | 0 - 0 | U19 Tây Ninh | groups | |
15/01 15:45 | KT | U19 Lâm Đồng | 0 - 1 | U19 Đồng Nai | groups | |
15/01 17:00 | KT | U19 Huda Huế | 0 - 0 | U19 Hà Tĩnh | groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
15/01 15:30 | KT | [VIE D1-8]Sài Gòn FC | 1 - 2 | Melaka United[VIE D1-8] | tháng 1 | |
15/01 16:00 | KT | [THA PR-9]Chonburi Shark FC | 1 - 1 | Selangor PB[THA PR-9] | tháng 1 | |
15/01 17:00 | KT | [SVK D1-4]MFK Ruzomberok | 11 - 0 | Namestovo[SVK D1-4] | tháng 1 | |
15/01 18:00 | KT | [THA PR-7]Nakhon Ratchasima | 1 - 0 | Port[THA PR-7] | tháng 1 | |
15/01 18:00 | KT | [POL PR-1]Lechia Gdansk | 4 - 4 | Bytovia Bytow[POL PR-1] | tháng 1 | |
15/01 18:00 | KT | [DEN SASL-10]Aarhus AGF | 2 - 3 | Odense BK[DEN SASL-10] | tháng 1 | |
15/01 18:30 | KT | [GER D2-10]Dynamo Dresden | 0 - 1 | Dinamo Zagreb[GER D2-10] | tháng 1 | |
15/01 19:00 | KT | MFK Ruzomberok | 5 - 1 | Sardice | tháng 1 | |
15/01 19:00 | KT | [SVK D1-10]Sport Podbrezova | 1 - 2 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D1-10] | tháng 1 | |
15/01 19:00 | KT | [GER D2-12]Erzgebirge Aue | 2 - 1 | Sion[GER D2-12] | tháng 1 | |
15/01 19:00 | KT | [HUN D1-8]Paksi SE | 0 - 1 | Vaduz[HUN D1-8] | tháng 1 | |
15/01 19:00 | KT | Army United | 4 - 1 | Incheon University | tháng 1 | |
15/01 19:30 | KT | [GER D3-10]Fsv Zwickau | 1 - 1 | Rot-weiss Erfurt[GER D3-10] | tháng 1 | |
15/01 20:00 | KT | [SUI Sl-1]Young Boys | 1 - 1 | Astra Ploiesti[SUI Sl-1] | tháng 1 | |
15/01 20:00 | KT | [THA D1-7]Udon Thani | 0 - 0 | Chiangrai United[THA D1-7] | tháng 1 | |
15/01 20:00 | KT | Dynamo Dresden | 2 - 1 | Zurich | tháng 1 | |
15/01 20:15 | KT | Đảo Síp U19 | 0 - 3 | Đan Mạch U19 | tháng 1 | |
15/01 21:00 | KT | [DEN SASL-5]Aalborg BK | 6 - 0 | Thisted[DEN SASL-5] | tháng 1 | |
15/01 21:00 | KT | [AUT D1-8]Rapid Wien | 5 - 0 | SV Horn[AUT D1-8] | tháng 1 | |
15/01 21:00 | KT | [HUN D1-1]Ferencvarosi TC | 0 - 0 | Gaz Metan Medias[HUN D1-1] | tháng 1 | |
15/01 21:30 | KT | [ROM D1-10]Botosani | 3 - 1 | Ludogorets Razgrad[ROM D1-10] | tháng 1 | |
15/01 21:30 | KT | [GER D3-2]Karlsruher SC | 3 - 1 | Winterthur[GER D3-2] | tháng 1 | |
15/01 22:00 | KT | [AUT D2-4]Kapfenberg Superfund | 0 - 4 | Mattersburg[AUT D2-4] | tháng 1 | |
15/01 22:00 | KT | [SPA D34-7]Murcia | 2 - 3 | Neuchatel Xamax[SPA D34-7] | tháng 1 | |
15/01 22:59 | KT | [SLO D1-6]NK Mura 05 | 5 - 1 | Nd Beltinci[SLO D1-6] | tháng 1 | |
15/01 22:59 | KT | [DEN D2B-2]Bronshoj | 1 - 4 | Kobenhavn U19[DEN D2B-2] | tháng 1 | |
15/01 23:45 | KT | [96]Estonia | 0 - 0 | Iceland[96] | tháng 1 | |
16/01 00:00 | KT | [AUS L-161]Leoben | 0 - 4 | SC Kalsdorf[AUS L-161] | tháng 1 | |
16/01 02:45 | KT | [IRE D1-2]Finn Harps | 2 - 0 | Galway United[IRE D1-2] | tháng 1 | |
16/01 03:00 | KT | Mineros de Guayana | 1 - 1 | Aragua | tháng 1 | |
16/01 07:00 | KT | [COL D1(c)-8]Independiente Santa Fe | 3 - 1 | Millonarios[COL D1(c)-8] | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
15/01 15:50 | KT | [9]Brisbane Roar FC | 0 - 5 | Melbourne Victory FC[9] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
15/01 16:00 | KT | Rakhine United | 2 - 2 | Magway | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
15/01 18:00 | KT | Maritimo U23 | 1 - 3 | Sporting Braga U23 | 22 | |
15/01 18:30 | KT | Cd Aves U23 | 0 - 1 | Feirense U23 | 22 | |
15/01 22:00 | KT | Belenenses U23 | 2 - 3 | Vitoria Fc Setubal U23 | 22 | |
15/01 22:00 | KT | Gd Estoril Praia U23 | 1 - 0 | Sporting Clube De Portugal U23 | 22 | |
15/01 22:00 | KT | Portimonense U23 | 0 - 4 | Academica Coimbra U23 | 22 | |
15/01 22:00 | KT | Cova Piedade U23 | 0 - 2 | Vitoria Guimaraes U23 | 22 | |
16/01 00:00 | KT | Rio Ave U23 | 0 - 0 | Benfica U23 | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông |
||||||
15/01 19:00 | KT | [1]Eastern A.A Football Team | 0 - 0 | Leeman[1] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Nhà Vua Ả Rập Xê Út |
||||||
15/01 19:10 | KT | Al Khaleej Club | 1 - 1 | Al Faisaly Harmah | 2 | |
15/01 19:35 | KT | Al Taqdom | 2 - 0 | Uhud Medina | 2 | |
15/01 19:55 | KT | Wajj | 0 - 1 | Al Feiha | 2 | |
15/01 23:30 | KT | Al Nassr | 5 - 0 | Al-Ansar | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
15/01 19:30 | KT | [4]Misr El Maqasah | 2 - 1 | El Mokawloon[4] | 19 | |
15/01 22:00 | KT | [6]El Entag El Harby | 1 - 1 | Pyramids[6] | 19 | |
16/01 01:00 | KT | [17]Nogoom El Mostakbal | 4 - 0 | Smouha SC[17] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
15/01 20:00 | KT | [TUR D1-13]Kayserispor | 1 - 2 | Akhisar Bld.Geng[TUR D1-13] | 1/16 | |
15/01 22:00 | KT | [TUR D1-6]Antalyaspor | 3 - 3 | Goztepe[TUR D1-6] | 1/16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Algeria |
||||||
15/01 20:00 | KT | [ALG D2-11]A Bou Saada | 0 - 1 | Es Setif[ALG D2-11] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
15/01 20:05 | KT | [2]Esperance Sportive de Tunis | 2 - 0 | Us Ben Guerdane[2] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Châu Á (Asian Cup) |
||||||
15/01 20:30 | KT | [41]Australia | 3 - 2 | Syria[41] | bảng | |
15/01 20:30 | KT | [99]Palestine | 0 - 0 | Jordan[99] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
15/01 20:30 | KT | Al Ittihad Tripoli | 0 - 3 | Abu Salim | group b 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
15/01 21:00 | KT | Asa Luanda | 0 - 0 | Petro Atletico De Luanda | 12 | |
16/01 00:00 | KT | Kabuscorp Do Palanca | 3 - 1 | Recreativo Caala | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
15/01 21:50 | KT | [4]Al Adalh | 4 - 2 | Al Kawkab[4] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
15/01 23:45 | KT | [7]Cs Constantine | 1 - 0 | Ca Bordj Bou Arreridj[7] | 17 | |
15/01 23:45 | KT | [1]Usm Alger | 4 - 1 | Na Hussein Dey[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
16/01 00:00 | KT | [3]Lija Athletic | 1 - 2 | Santa Lucia[3] | 13 | |
16/01 01:00 | KT | [8]Zebbug Rangers | 1 - 1 | Pembroke Athleta[8] | 13 | |
16/01 02:15 | KT | [6]Qrendi | 1 - 4 | Zejtun Corinthians[6] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Israel |
||||||
16/01 00:00 | KT | Hapoel Iksal | 4 - 1 | Beitar Tel Aviv Ramla | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Israel |
||||||
16/01 00:30 | KT | Hapoel Afula | 3 - 1 | Ashdod MS | 9 | |
16/01 00:35 | KT | Maccabi Petah Tikva FC | 4 - 1 | Hakoah Amidar Ramat Gan FC | 9 | |
16/01 01:45 | KT | Maccabi Netanya | 0 - 0 | Hapoel Beer Sheva | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
16/01 01:00 | KT | [15]Angers SCO | 1 - 2 | Bordeaux[15] | 17 | |
16/01 03:00 | [1]Paris Saint Germain | ? - ? | Montpellier[1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
16/01 01:00 | KT | [10]Le Havre | 4 - 3 | Valenciennes[10] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||||||
16/01 01:00 | KT | Aves | 1 - 2 | Sporting Braga | Quarter Final | |
16/01 02:30 | KT | Leixoes | 1 - 1 | Porto | Quarter Final | |
16/01 03:45 | KT | Vitoria Guimaraes | 0 - 1 | SL Benfica | Quarter Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||||||
16/01 01:30 | KT | [SPA D1-15]Valladolid | 1 - 1 | Getafe[SPA D1-15] | Round 5 | |
16/01 03:30 | KT | [SPA D1-12]Valencia | 3 - 0 | Sporting de Gijon[SPA D1-12] | Round 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
16/01 02:45 | KT | [10]Poole Town | 2 - 5 | Swindon Supermarine[10] | 12 | |
16/01 02:45 | KT | [16]Dorchester Town | 0 - 6 | Farnborough Town[16] | 20 | |
16/01 02:45 | KT | [12]Walton Casuals | 1 - 1 | Beaconsfield Sycob[12] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
16/01 02:45 | KT | Solihull Moors | 1 - 0 | Halifax Town | ||
16/01 02:45 | KT | Weymouth | 1 - 3 | Ramsbottom United | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
16/01 02:45 | KT | [ENG LCH-15]Blackburn Rovers | 2 - 2 | Newcastle United[ENG LCH-15] | Round 3 Playoff | |
16/01 02:45 | KT | [ENG L1-2]Luton Town | 0 - 1 | Sheffield Wed[ENG L1-2] | Round 3 Playoff | |
16/01 03:00 | KT | [ENG LCH-14]Stoke City | 2 - 3 | Shrewsbury Town[ENG LCH-14] | Round 3 Playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
16/01 02:45 | KT | [23]Maidstone United | 2 - 4 | Maidenhead United[23] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
16/01 02:50 | KT | [4]Mansfield Town | 1 - 0 | Crawley Town[4] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brasil Campeonato do Nordeste Primeira |
||||||
16/01 07:30 | KT | [BRA D2-2]CSA Alagoas AL | 1 - 1 | Vitoria Salvador BA[BRA D2-2] | ||
16/01 07:30 | KT | [BRA D3group-4]Botafogo PB | 0 - 0 | Santa Cruz (PE)[BRA D3group-4] | ||
16/01 07:30 | KT | [BRA PE-1]Nautico PE | 1 - 3 | Fortaleza[BRA PE-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
16/01 08:00 | KT | [MEX D2(c)-14]Cf Indios De Ciudad Juarez | 3 - 0 | Tampico Madero[MEX D2(c)-14] | ||
16/01 08:00 | KT | [MEX D1(a)-16]Necaxa | 1 - 2 | Club America[MEX D1(a)-16] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
16/01 09:00 | KT | [(a)-9]Ad San Carlos | 0 - 0 | Guadalupe[(a)-9] | Clausura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp