Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
15/07 13:30 | KT | Maccabi Petah Tikva FC | 5 - 4 | Hapoel Ramat Gan FC | tháng 7 | |
15/07 14:00 | KT | Ashdod MS | 0 - 1 | Ironi Ramat Hasharon | tháng 7 | |
15/07 16:00 | Skf Sered | ? - ? | Inter Bratislava | tháng 7 | ||
15/07 16:30 | KT | Santa Clara | 1 - 1 | Fafe | tháng 7 | |
15/07 17:00 | Bytovia Bytow | ? - ? | Chojniczanka Chojnice | tháng 7 | ||
15/07 20:00 | KT | Chemnitzer | 2 - 1 | Bohemians 1905 | tháng 7 | |
15/07 20:00 | Helios Kharkiv | ? - ? | Desna Chernihiv | tháng 7 | ||
15/07 20:00 | [AUS D1-2]Western Sydney | ? - ? | Arsenal[AUS D1-2] | tháng 7 | ||
15/07 21:00 | KT | [HOL D2-4]Eindhoven | 0 - 1 | ADO Den Haag[HOL D2-4] | tháng 7 | |
15/07 21:00 | KT | [GER D3-9]Preuben Munster | 3 - 1 | Heracles Almelo[GER D3-9] | tháng 7 | |
15/07 21:00 | KT | Kremin Kremenchuk | 2 - 1 | Sumy | tháng 7 | |
15/07 22:00 | KT | Banik Ostrava | 1 - 1 | Zlin | tháng 7 | |
15/07 22:00 | KT | Brno | 1 - 2 | Mfk Skalica | tháng 7 | |
15/07 22:00 | Sumy | ? - ? | Kremin Kremenchuk | tháng 7 | ||
15/07 22:00 | KT | Krasnodar FK | 0 - 0 | Dukla Praha | tháng 7 | |
15/07 22:00 | KT | Wurzburger Kickers | 2 - 0 | SV Wehen Wiesbaden | tháng 7 | |
15/07 22:00 | KT | [RUS D1-11]Amkar Perm | 2 - 1 | FK Vozdovac Beograd[RUS D1-11] | tháng 7 | |
15/07 22:00 | KT | Botev Vratsa | 0 - 1 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | tháng 7 | |
15/07 22:00 | Borac Banja Luka | ? - ? | Grbalj Radanovici | tháng 7 | ||
15/07 22:15 | KT | Gaz Metan Medias | 3 - 2 | Luceafarul Oradea | tháng 7 | |
15/07 22:30 | [POL D4-3]Radomiak Radom | ? - ? | Wisla Pulawy[POL D4-3] | tháng 7 | ||
15/07 22:30 | [BUL D1-7]Botev Plovdiv | ? - ? | Septemvri Sofia[BUL D1-7] | tháng 7 | ||
15/07 22:30 | KT | [GER D3-8]Rot-weiss Erfurt | 0 - 1 | Hobro I.K.[GER D3-8] | tháng 7 | |
15/07 22:59 | [UKR D1-1]Dynamo Kyiv | ? - ? | NK Split[UKR D1-1] | tháng 7 | ||
15/07 22:59 | KT | [GER D3-10]Hansa Rostock | 0 - 0 | Hamburger[GER D3-10] | tháng 7 | |
15/07 22:59 | KT | [FRA D3-3]Amiens | 2 - 1 | Dunkerque[FRA D3-3] | tháng 7 | |
15/07 22:59 | KT | [FRA D2-8]Auxerre | 1 - 1 | Chateauroux[FRA D2-8] | tháng 7 | |
15/07 22:59 | KT | [CZE D1-15]Pribram | 0 - 3 | Kaiserslautern[CZE D1-15] | tháng 7 | |
15/07 22:59 | KT | Gornik Zabrze | 0 - 0 | Rotherham United | tháng 7 | |
15/07 22:59 | [AUT D2-4]Liefering | ? - ? | Scunthorpe United[AUT D2-4] | tháng 7 | ||
15/07 22:59 | KT | [KSA PR-4]Al Taawon | 1 - 3 | Reading[KSA PR-4] | tháng 7 | |
15/07 23:20 | KT | [CZE D1-1]Viktoria Plzen | 1 - 0 | Basaksehir FK[CZE D1-1] | tháng 7 | |
16/07 00:00 | KT | [HOL D2-16]Fortuna Sittard | 2 - 2 | Fortuna Koln[HOL D2-16] | tháng 7 | |
16/07 00:00 | KT | [BEL D1-2]Gent | 0 - 3 | Zwolle[BEL D1-2] | tháng 7 | |
16/07 00:00 | KT | [BEL D1-1]Club Brugge | 0 - 0 | Olympiakos[BEL D1-1] | tháng 7 | |
16/07 00:00 | KT | [FRA D2-14]Nimes | 0 - 1 | Marseille[FRA D2-14] | tháng 7 | |
16/07 00:00 | KT | [POR D1-15]Desportivo de Tondela | 1 - 1 | Clinceni[POR D1-15] | tháng 7 | |
16/07 00:00 | KT | [HOL D2-10]MVV Maastricht | 2 - 1 | Carl Zeiss Jena[HOL D2-10] | tháng 7 | |
16/07 00:00 | KT | [POR D1-15]Desportivo de Tondela | 1 - 1 | Academica Coimbra[POR D1-15] | tháng 7 | |
16/07 00:30 | KT | [HOL D2-6]Volendam | 1 - 3 | Sparta Rotterdam[HOL D2-6] | tháng 7 | |
16/07 00:30 | KT | Stade Nyonnais | 1 - 4 | Burnley | tháng 7 | |
16/07 00:30 | KT | [GER Reg-20]Eintracht Trier | 0 - 0 | Victoria Rosport[GER Reg-20] | tháng 7 | |
16/07 00:50 | KT | [POR D1-4]Sporting Braga | 0 - 3 | Nottingham Forest[POR D1-4] | tháng 7 | |
16/07 01:00 | KT | [GER D1-4]Monchengladbach | 1 - 2 | Zurich[GER D1-4] | tháng 7 | |
16/07 01:00 | [BEL D1-11]KSC Lokeren | ? - ? | Olympiakos[BEL D1-11] | tháng 7 | ||
16/07 01:00 | KT | [SPA D1-10]Real Betis | 7 - 0 | CD El Palo[SPA D1-10] | tháng 7 | |
16/07 01:00 | KT | [WAL CA-6]Gresford Athletic | 2 - 4 | Bala Town[WAL CA-6] | tháng 7 | |
16/07 01:30 | KT | [ENG L2-15]Grimsby Town | 0 - 0 | Hull City[ENG L2-15] | tháng 7 | |
16/07 01:30 | KT | Worksop Town | 0 - 5 | Sheffield Wed | tháng 7 | |
16/07 01:30 | KT | [ENG L2-3]Crewe Alexandra | 0 - 2 | Wolves[ENG L2-3] | tháng 7 | |
16/07 01:30 | KT | [SCO LL-5]Gretna | 0 - 6 | Workington[SCO LL-5] | tháng 7 | |
16/07 01:45 | KT | Brighouse Town | 3 - 2 | Buxton FC | tháng 7 | |
16/07 01:45 | KT | Bury | 1 - 3 | AFC Sudbury | tháng 7 | |
16/07 01:45 | KT | [ENG CS-15]Chelmsford City | 2 - 0 | West Ham United U21[ENG CS-15] | tháng 7 | |
16/07 02:30 | KT | [POR D1-16]Vitoria Setubal | 1 - 0 | Derby County[POR D1-16] | tháng 7 | |
16/07 03:00 | KT | Throttur Vogur | 2 - 0 | Reynir Sandgerdi | tháng 7 | |
16/07 07:30 | KT | Tulsa Roughneck | 2 - 0 | St Louis Lions | tháng 7 | |
16/07 09:05 | KT | Atletico Huila | 1 - 1 | Santa Tecla | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Victorian Úc |
||||||
15/07 15:15 | KT | [9]Pascoe Vale Sc U21 | 0 - 1 | Hume City U21[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá AFF U16 Championship |
||||||
15/07 15:30 | KT | Thailand U16 | 1 - 0 | Brunei Darussalam U16 | bảng | |
15/07 18:30 | KT | Laos U16 | 1 - 1 | Timor Leste U16 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Premier League |
||||||
15/07 15:45 | KT | [12]ATM Angkatan Tentera | 2 - 1 | DRB-Hicom[12] | 14 | |
15/07 15:45 | KT | Perlis | 2 - 1 | Negeri Sembilan | 14 | |
15/07 20:00 | KT | [5]Selangor PKNS | 3 - 0 | UiTM[5] | 14 | |
15/07 20:00 | KT | [11]Sime Darby | 3 - 4 | Kuantan FA[11] | 14 | |
15/07 20:00 | KT | Johor Darul Takzim II | 2 - 1 | Sabah FA | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
15/07 16:00 | KT | [2]Pusamania Borneo | 0 - 3 | Persipura Jayapura[2] | 7 | |
15/07 21:00 | KT | Semen Padang | 2 - 1 | Sriwijaya Palembang | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
15/07 17:00 | KT | Hà Lan U19 | 1 - 2 | Anh U19 | bảng | |
16/07 00:30 | KT | Croatia U19 | 0 - 2 | Pháp U19 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
15/07 17:15 | KT | [8]Pascoe Vale Sc | 2 - 1 | Hume City[8] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
15/07 17:40 | KT | Centenary Stormers | 2 - 2 | Souths United | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
15/07 20:00 | KT | [6]Terengganu | 1 - 6 | Kelantan FA[6] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nga |
||||||
15/07 20:00 | KT | Sheksna Cherepovets | 3 - 2 | Volga Tver | 1 | |
15/07 21:00 | KT | Chertanovo Moscow | 2 - 2 | FK Kolomna | 1 | |
15/07 21:00 | KT | Zenit-Izhevsk | 0 - 3 | Kamaz | 1 | |
15/07 21:00 | KT | Volga Ulyanovsk | 2 - 0 | Zenit Penza | 1 | |
15/07 21:30 | KT | Metallurg Asha | 1 - 1 | Chelyabinsk | 1 | |
15/07 22:00 | KT | Syzran-2003 | 2 - 0 | Lada Togliatti | 1 | |
15/07 22:15 | KT | Atom Novovoronezh | 1 - 0 | FK Oryol | 1 | |
15/07 22:59 | KT | Saturn | 0 - 1 | Torpedo Moscow | 1 | |
15/07 22:59 | KT | Dinamo Kostroma | 1 - 3 | Tekstilshchik Ivanovo | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||||||
15/07 22:00 | KT | [POL D4-10]Rakow Czestochowa | 1 - 1 | Wisla Pulawy[POL D4-10] | preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Áo |
||||||
15/07 22:30 | KT | Stadlau | 0 - 2 | Sturm Graz | Round 1 | |
16/07 00:00 | KT | Ask Ebreichsdorf | 1 - 0 | Wolfsberger AC | Round 1 | |
16/07 00:00 | KT | Bad Wimsbach | 3 - 1 | SV Austria Salzburg | Round 1 | |
16/07 00:00 | KT | SC Kalsdorf | 4 - 0 | SK Austria Klagenfurt | Round 1 | |
16/07 00:00 | KT | Sc Gleisdorf | 1 - 1 | TSV Hartberg | Round 1 | |
16/07 00:00 | KT | ATSV Wolfsberg | 0 - 3 | Floridsdorfer AC Wien | Round 1 | |
16/07 00:00 | KT | [AUS D3-4]SC/ESV Parndorf | 2 - 2 | LASK Linz[AUS D3-4] | Round 1 | |
16/07 00:00 | KT | First Vienna | 6 - 0 | Treibach | Round 1 | |
16/07 00:00 | KT | Deutschlandsberger Sc | 1 - 3 | Lafnitz | Round 1 | |
16/07 00:00 | KT | Sv Grieskirchen | 0 - 2 | SC Wiener Neustadt | Round 1 | |
16/07 00:00 | KT | Sc Neusiedl 1919 | 2 - 2 | WSG Wattens | Round 1 | |
16/07 00:30 | KT | SKU Amstetten | 0 - 0 | Sv Wienerberger | Round 1 | |
16/07 00:30 | KT | Wiener Sportklub | 0 - 3 | Sc Ritzing | Round 1 | |
16/07 00:30 | KT | Kremser | 0 - 2 | St.Polten | Round 1 | |
16/07 00:30 | KT | Svg Purgstall | 0 - 6 | Kapfenberg Superfund | Round 1 | |
16/07 01:30 | KT | SK Vorwarts Steyr | 1 - 3 | Red Bull Salzburg | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
15/07 22:30 | KT | Al-madina | 1 - 0 | Al Mahalla | group b 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
15/07 22:59 | KT | Nomme Jk Kalju Ii | 2 - 1 | Tartu FS Santos | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
15/07 22:59 | KT | [8]Viborg | 0 - 4 | Nordsjaelland[8] | 1 | |
16/07 01:15 | KT | [7]Odense BK | 0 - 0 | Silkeborg IF[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
15/07 22:59 | KT | Wisla Plock | 2 - 1 | Lechia Gdansk | 1 | |
16/07 01:30 | KT | Slask Wroclaw | 0 - 0 | Lech Poznan | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
15/07 22:59 | KT | JK Sillamae Kalev | 4 - 0 | Rakvere Flora | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
16/07 00:00 | KT | [15]Valerenga | 1 - 1 | Sogndal[15] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||||||
16/07 00:00 | KT | El Ismaily | 2 - 0 | EL Masry | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
16/07 01:00 | KT | [7]Slaven Belupo Koprivnica | 2 - 0 | Zapresic[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
16/07 01:30 | KT | Airdrie United | 0 - 1 | Partick Thistle | bảng | |
16/07 01:45 | KT | Arbroath | 1 - 1 | Dundee United | bảng | |
16/07 01:45 | KT | Cove Rangers | 1 - 2 | Raith Rovers | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
16/07 01:45 | KT | Derry City | 4 - 0 | Longford Town | 19 | |
16/07 02:00 | KT | Shamrock Rovers | 3 - 1 | Bohemians | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ireland |
||||||
16/07 01:45 | KT | Drogheda United | 1 - 0 | Athlone | 17 | |
16/07 01:45 | KT | UC Dublin UCD | 2 - 1 | Waterford United | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
16/07 03:30 | KT | Comerciantes Unidos | 1 - 0 | Sport Huancayo | clausura 9 | |
16/07 08:00 | KT | Dep. San Martin | 1 - 2 | Sporting Cristal | clausura 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
16/07 03:30 | KT | Rosario Central | 1 - 0 | Villa Mitre | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
16/07 04:00 | KT | Deportivo Capiata | 0 - 1 | Libertad Asuncion | clausura 2 | |
16/07 06:10 | KT | Cerro Porteno | 1 - 1 | Nacional Asuncion | clausura 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
16/07 05:15 | KT | [13]Avai | 1 - 1 | Oeste FC[13] | 16 | |
16/07 07:30 | KT | [20]Sampaio Correa | 0 - 0 | Bahia[20] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canada |
||||||
16/07 06:05 | KT | Serbian White Eagles | 2 - 1 | Toronto Atomic Selects Sc | regular season 7 | |
16/07 06:30 | KT | Milton Sc | 1 - 4 | York Region Shooters | regular season 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
16/07 06:30 | KT | [CHI D1-12]Audax Italiano | 1 - 0 | Curico Unido[CHI D1-12] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
16/07 07:30 | KT | Tulsa Roughneck | 2 - 0 | St Louis Lions | loại 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
16/07 08:00 | KT | Correcaminos Uat | 0 - 0 | Zacatepec | apertura 1 | |
16/07 09:30 | KT | Deportivo Tepic | 4 - 0 | Cafetaleros De Tapachula | apertura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
16/07 09:00 | KT | [17]Club Tijuana | 2 - 0 | Morelia[17] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
16/07 09:30 | KT | Northern Rangers | 0 - 6 | Hobart Olympia Warriors | 16 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp