Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
15/12 13:35 | KT | [8]Wellington Phoenix | 2 - 0 | Central Coast Mariners FC[8] | 8 | |
15/12 16:40 | KT | [7]Western Sydney | 1 - 3 | Sydney FC[7] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
15/12 15:30 | KT | [4]Neroca | 2 - 1 | Churchill Brothers[4] | 9 | |
15/12 18:30 | KT | Gokulam | 1 - 1 | Real Kashmir | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Georgia |
||||||
15/12 16:00 | KT | [GEO D2-2]WIT Georgia Tbilisi | 4 - 0 | Samtredia[GEO D2-2] | relegation pool | |
15/12 16:00 | KT | [8]Sioni Bolnisi | 3 - 0 | Gagra[8] | relegation pool | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
15/12 17:30 | KT | [18]Rizespor | 1 - 1 | Alanyaspor[18] | 16 | |
15/12 17:30 | KT | [9]Sivasspor | 4 - 0 | Ankaragucu[9] | 16 | |
15/12 20:00 | KT | [8]Konyaspor | 3 - 2 | Kasimpasa[8] | 16 | |
15/12 22:59 | KT | [1]Basaksehir FK | 1 - 1 | Galatasaray[1] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
15/12 17:30 | KT | [1]Genclerbirligi | 2 - 1 | Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[1] | 16 | |
15/12 17:30 | KT | [15]Afjet Afyonspor | 0 - 4 | Elazigspor[15] | 16 | |
15/12 20:00 | KT | [10]Balikesirspor | 2 - 1 | Adana Demirspor[10] | 16 | |
15/12 20:00 | KT | [18]Karabukspor | 2 - 3 | Denizlispor[18] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
15/12 17:30 | KT | [11]Vitosha Bistritsa | 1 - 1 | Cherno More Varna[11] | 20 | |
15/12 20:00 | KT | [9]Lokomotiv Plovdiv | 4 - 0 | Botev Vratsa[9] | 20 | |
15/12 22:30 | KT | [5]Beroe | 2 - 1 | Levski Sofia[5] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iran |
||||||
15/12 17:30 | KT | [2]Gol Gohar | 1 - 0 | Oxin Alborz[2] | 17 | |
15/12 17:30 | KT | Havadar SC | 3 - 0 | Aluminium Arak | 17 | |
15/12 17:30 | KT | Shahrdari Tabriz | 1 - 0 | Qashqai Shiraz | 17 | |
15/12 17:30 | KT | Fajr Sepasi | 0 - 0 | Shahrdari Mahshahr | 17 | |
15/12 17:30 | KT | Malavan | 2 - 0 | Navad Urmia | 17 | |
15/12 17:35 | KT | [8]Baderan Tehran | 1 - 1 | Mes Krman[8] | 17 | |
15/12 18:00 | KT | Arvand Khorramshahr | 0 - 1 | Khouneh Be Khouneh | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
15/12 18:00 | KT | [1]Pacos Ferreira | 0 - 1 | Porto B[1] | 12 | |
15/12 22:00 | KT | [5]CD Mafra | 1 - 0 | Leixoes[5] | 12 | |
15/12 22:00 | KT | [10]Varzim | 3 - 4 | Penafiel[10] | 12 | |
16/12 00:00 | KT | [4]SL Benfica B | 3 - 0 | UD Oliveirense[4] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
15/12 18:00 | KT | Maritimo U23 | 3 - 0 | Rio Ave U23 | 17 | |
15/12 18:00 | KT | Sporting Braga U23 | 1 - 1 | Cova Piedade U23 | 17 | |
15/12 18:00 | KT | Vitoria Fc Setubal U23 | 1 - 1 | Vitoria Guimaraes U23 | 17 | |
15/12 18:00 | KT | Feirense U23 | 0 - 2 | Benfica U23 | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
15/12 18:30 | KT | [15]Esteghlal Khozestan | 1 - 1 | Sepahan[15] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
15/12 19:00 | KT | [8]Getafe | 1 - 0 | Real Sociedad[8] | 16 | |
15/12 22:15 | KT | [12]Valladolid | 2 - 3 | Atletico Madrid[12] | 16 | |
16/12 00:30 | KT | [4]Real Madrid | 1 - 0 | Rayo Vallecano[4] | 16 | |
16/12 02:45 | KT | [14]Eibar | 1 - 1 | Valencia[14] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
15/12 19:00 | KT | [3]Union Berlin | 2 - 0 | Bochum[3] | 17 | |
15/12 19:00 | KT | [4]St Pauli | 2 - 0 | Greuther Furth[4] | 17 | |
15/12 19:00 | KT | [9]SC Paderborn 07 | 3 - 0 | Dynamo Dresden[9] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
15/12 19:00 | KT | [14]Voluntari | 1 - 1 | Astra Ploiesti[14] | 20 | |
15/12 22:00 | KT | [5]Gaz Metan Medias | 0 - 2 | Hermannstadt[5] | 20 | |
16/12 01:55 | KT | [11]Dinamo Bucuresti | 3 - 0 | CS Universitatea Craiova[11] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
15/12 19:00 | KT | [9]Radnik Surdulica | 3 - 2 | Backa Backa Palanka[9] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Confederation Cup Châu Phi |
||||||
15/12 19:00 | KT | Kariobangi Sharks | 0 - 0 | Asante Kotoko | qualifying round | |
15/12 20:00 | KT | Green Eagles | 0 - 0 | Na Hussein Dey | qualifying round | |
15/12 20:00 | KT | Kampala City Council Kcca | 3 - 0 | Mtibwa Sugar | qualifying round | |
15/12 20:05 | KT | Al-ahli Tripoli | 1 - 1 | New Stars De Duala | qualifying round | |
15/12 21:00 | KT | Es Du Sahel | 3 - 0 | Stade Abidjan | qualifying round | |
15/12 21:30 | KT | Daring Club Motema Pembe | 1 - 1 | San Pedro | qualifying round | |
15/12 21:30 | KT | EL Masry | 0 - 2 | Salitas | qualifying round | |
15/12 22:00 | KT | Usm Bel Abbes | 0 - 0 | Enugu Rangers International | qualifying round | |
15/12 22:59 | KT | Renaissance Sportive de Berkane | 3 - 0 | Al Ittihad Tripoli | qualifying round | |
15/12 23:30 | KT | Hilal Obayed | 0 - 0 | Mukura | qualifying round | |
16/12 00:00 | KT | Club Sportif Sfaxien | 4 - 1 | Green Buffaloes | qualifying round | |
16/12 00:00 | KT | El Zamalek | 7 - 0 | Ascot | qualifying round | |
16/12 01:15 | KT | Kaizer Chiefs FC | 3 - 0 | Assm Elgeco Plus | qualifying round | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
15/12 19:10 | KT | [1]Al Hilal | 1 - 2 | Al Hazm[1] | 13 | |
15/12 22:25 | KT | [3]Al Ahli Jeddah | 0 - 1 | Al Shabab Ksa[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
15/12 19:15 | KT | [7]Shabab Al Ghazieh | 1 - 1 | Al-Nejmeh[7] | 11 | |
15/12 19:15 | KT | [11]Racing Beirut | 1 - 1 | Al-Safa[11] | 11 | |
15/12 19:15 | KT | Salam Zgharta | 2 - 1 | Trables Sports Club | 11 | |
15/12 21:00 | [10]Salam Zgharta | ? - ? | Trables Sports Club[10] | |||
15/12 21:00 | KT | [1]Al-Ahed | 2 - 1 | Tadamon Sour[1] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
15/12 19:15 | KT | [6]Doncaster Rovers | 3 - 0 | Scunthorpe United[6] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [5]Barnsley | 1 - 1 | Portsmouth[5] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [24]Bradford AFC | 4 - 0 | Walsall[24] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [7]Charlton Athletic | 2 - 0 | AFC Wimbledon[7] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [11]Coventry | 1 - 2 | Luton Town[11] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [13]Fleetwood Town | 1 - 0 | Burton Albion FC[13] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [16]Gillingham | 2 - 2 | Wycombe Wanderers[16] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [19]Oxford United | 2 - 0 | Blackpool[19] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [18]Rochdale | 1 - 2 | Plymouth Argyle[18] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [17]Shrewsbury Town | 2 - 2 | Peterborough United[17] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [15]Southend United | 3 - 0 | Accrington Stanley[15] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [3]Sunderland | 2 - 1 | Bristol Rovers[3] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
15/12 19:30 | KT | [2]Manchester City | 3 - 1 | Everton[2] | 17 | |
15/12 22:00 | KT | [16]Crystal Palace | 1 - 0 | Leicester City[16] | 17 | |
15/12 22:00 | KT | [18]Huddersfield Town | 0 - 1 | Newcastle United[18] | 17 | |
15/12 22:00 | KT | [3]Tottenham Hotspur | 1 - 0 | Burnley[3] | 17 | |
15/12 22:00 | KT | [12]Watford | 3 - 2 | Cardiff City[12] | 17 | |
15/12 22:00 | KT | [10]Wolves | 2 - 0 | AFC Bournemouth[10] | 17 | |
16/12 00:30 | KT | [20]Fulham | 0 - 2 | West Ham United[20] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá AFF Suzuki Cup |
||||||
15/12 19:30 | KT | [100]Việt Nam | 1 - 0 | Malaysia[100] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
15/12 20:00 | KT | [14]Energie Cottbus | 0 - 1 | Eintr. Braunschweig[14] | 19 | |
15/12 20:00 | KT | [4]Hallescher | 0 - 3 | Karlsruher SC[4] | 19 | |
15/12 20:00 | KT | [8]Hansa Rostock | 1 - 1 | VfR Aalen[8] | 19 | |
15/12 20:00 | KT | [16]Sv Meppen | 0 - 1 | Kaiserslautern[16] | 19 | |
15/12 20:00 | KT | [6]Preuben Munster | 0 - 2 | Fsv Zwickau[6] | 19 | |
15/12 20:00 | KT | [5]SpVgg Unterhaching | 1 - 1 | VfL Osnabruck[5] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
15/12 20:00 | [11]Newry City | ? - ? | Linfield FC[11] | |||
15/12 22:00 | [7]Glentoran | ? - ? | Warrenpoint Town[7] | |||
15/12 22:00 | KT | [12]Ards | 1 - 3 | Cliftonville[12] | 20 | |
15/12 22:00 | [1]Ballymena United | ? - ? | Institute[1] | |||
15/12 22:00 | KT | [5]Crusaders FC | 1 - 0 | Dungannon Swifts[5] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
15/12 20:00 | KT | [6]Doxa Dramas | 2 - 0 | Iraklis Saloniki[6] | 9 | |
15/12 20:00 | KT | [15]Aiginiakos | 1 - 0 | Ergotelis[15] | 9 | |
15/12 20:00 | KT | Irodotos | 0 - 2 | Volos Nfc | 9 | |
15/12 20:00 | KT | Kerkyra | 1 - 1 | Trikala | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
15/12 20:00 | KT | [5]KF Laci | 2 - 1 | KF Tirana[5] | 17 | |
15/12 22:59 | KT | [6]Flamurtari | 1 - 0 | Kamza[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
15/12 20:00 | KT | [12]Mosta | 2 - 0 | Qormi[12] | 13 | |
15/12 22:15 | KT | [11]Pieta Hotspurs | 0 - 3 | Sliema Wanderers FC[11] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
15/12 20:00 | KT | [5]Swieqi United | 2 - 2 | Santa Lucia[5] | 11 | |
15/12 22:15 | KT | [14]Marsa | 0 - 3 | Zejtun Corinthians[14] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Azerbaijan |
||||||
15/12 20:00 | KT | [AZE D1-8]Zira | 1 - 0 | Sabail[AZE D1-8] | tứ kết | |
15/12 22:00 | KT | Neftci Baku | 0 - 2 | Standard Sumqayit | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá FIFA Club World Cup |
||||||
15/12 20:00 | KT | [JPN D1-3]Kashima Antlers | 3 - 2 | Chivas Guadalajara[JPN D1-3] | 2 | |
15/12 23:30 | KT | Esperance Sportive de Tunis | 0 - 3 | Al Ain | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Phi |
||||||
15/12 20:00 | KT | Nkana | 2 - 1 | Simba | qualifying round | |
15/12 22:59 | KT | Orlando Pirates | 0 - 0 | African Stars | qualifying round | |
15/12 23:45 | KT | Js Saoura | 2 - 0 | IRT Itihad de Tanger | qualifying round | |
16/12 00:00 | KT | Stade Malien De Bamako | 0 - 1 | Asec Mimosas | qualifying round | |
16/12 01:00 | KT | Wydad Casablanca | 2 - 0 | Asc Jaraaf | qualifying round | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait Crown Prince Cup |
||||||
15/12 20:05 | KT | [KUW D1-2]Al-Qadsia SC | 3 - 0 | Al Fahaheel Sc[KUW D1-2] | tứ kết | |
15/12 23:30 | KT | Al-Arabi Club | 1 - 0 | Al Jahra | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
15/12 20:30 | KT | [16]Black Leopards | 3 - 1 | AmaZulu[16] | 12 | |
15/12 22:59 | KT | [6]Supersport United | 1 - 0 | Maritzburg United[6] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá nữ Italia |
||||||
15/12 20:30 | KT | [12]Bari Womens | 0 - 1 | Gs Roma Womens[12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
15/12 20:30 | KT | Mbombela United | 6 - 2 | Maccabi | 14 | |
15/12 20:30 | KT | Pretoria Univ | 1 - 2 | Richards Bay | 14 | |
15/12 20:30 | KT | Stellenbosch | 0 - 0 | Cape Umoya United | 14 | |
15/12 20:30 | KT | Ts Sporting | 0 - 1 | Ts Galaxy | 14 | |
15/12 20:30 | KT | Uthongathi | 1 - 0 | Jomo Cosmos | 14 | |
15/12 20:30 | KT | Witbank Spurs | 0 - 4 | Royal Eagles | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Wales |
||||||
15/12 21:00 | KT | Penybont | 1 - 0 | Llantwit Major | 12 | |
15/12 21:00 | KT | [14]Port Talbot | 4 - 2 | Cwmbran Celtic[14] | 12 | |
15/12 21:30 | KT | Pontypridd | 1 - 5 | Haverfordwest County | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
15/12 21:00 | KT | [12]Ascoli | 1 - 1 | Cittadella[12] | 16 | |
15/12 21:00 | KT | [1]Palermo | 1 - 1 | Livorno[1] | 16 | |
15/12 21:00 | KT | [8]Perugia | 1 - 1 | Spezia[8] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
15/12 21:00 | KT | [10]Clermont Foot | 0 - 0 | Lens[10] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
15/12 21:00 | KT | [9]Chennai Titans | 1 - 3 | Delhi Dynamos[9] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
15/12 21:00 | KT | [12]Bohemians 1905 | 0 - 0 | Slovan Liberec[12] | 19 | |
15/12 21:00 | KT | [13]Synot Slovacko | 1 - 0 | Dukla Praha[13] | 19 | |
15/12 21:00 | KT | [9]Teplice | 2 - 1 | Zlin[9] | 19 | |
15/12 21:00 | KT | [10]Opava | 2 - 1 | Mlada Boleslav[10] | 19 | |
15/12 22:59 | KT | [11]Pribram | 1 - 1 | Sparta Praha[11] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
15/12 21:00 | KT | [14]Hapoel Tel Aviv | 1 - 1 | Hapoel Hadera[14] | 14 | |
15/12 22:59 | KT | [11]Hapoel Raanana | 2 - 1 | Hapoel Bnei Sakhnin FC[11] | 14 | |
15/12 23:15 | KT | [5]Maccabi Netanya | 1 - 2 | Hapoel Haifa[5] | 14 | |
16/12 01:30 | KT | [4]Hapoel Beer Sheva | 2 - 1 | Hapoel Ironi Kiryat Shmona[4] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
15/12 21:00 | KT | [14]Chabab Rif Hoceima | 1 - 4 | Maghrib Association Tetouan[14] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland |
||||||
15/12 21:00 | KT | Loughgall | 1 - 1 | Carrick Rangers | 19 | |
15/12 22:00 | KT | Ballinamallard United | 2 - 0 | Larne | 19 | |
15/12 22:00 | KT | Limavady United | 1 - 2 | Dergview | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
15/12 21:30 | KT | [14]Augsburg | 1 - 1 | Schalke 04[14] | 15 | |
15/12 21:30 | KT | [18]Fortuna Dusseldorf | 2 - 0 | Freiburg[18] | 15 | |
15/12 21:30 | KT | [17]Hannover 96 | 0 - 4 | Bayern Munich[17] | 15 | |
15/12 21:30 | KT | [7]Hoffenheim | 0 - 0 | Monchengladbach[7] | 15 | |
15/12 21:30 | KT | [16]VfB Stuttgart | 2 - 1 | Hertha Berlin[16] | 15 | |
16/12 00:30 | KT | [1]Borussia Dortmund | 2 - 1 | Werder Bremen[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
15/12 21:30 | KT | Cracovia Krakow | 2 - 1 | Pogon Szczecin | 19 | |
16/12 00:00 | KT | Gornik Zabrze | 1 - 1 | Arka Gdynia | 19 | |
16/12 02:30 | KT | Legia Warszawa | 2 - 0 | Piast Gliwice | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
15/12 22:00 | KT | [8]Aston Villa | 2 - 2 | Stoke City[8] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [11]Blackburn Rovers | 2 - 2 | Birmingham[11] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [23]Bolton Wanderers | 0 - 1 | Leeds United[23] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [19]Hull City | 2 - 0 | Brentford[19] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [24]Ipswich | 1 - 0 | Wigan Athletic[24] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [15]Preston North End | 3 - 2 | Millwall[15] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [14]Queens Park Rangers | 2 - 1 | Middlesbrough[14] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [20]Rotherham United | 1 - 1 | Reading[20] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [12]Swansea City | 2 - 1 | Sheffield Wed[12] | 22 | |
16/12 00:30 | KT | [13]Bristol City | 2 - 2 | Norwich City[13] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
15/12 22:00 | KT | [1]Granada | 1 - 0 | Real Oviedo[1] | 18 | |
16/12 00:00 | KT | [13]Numancia | 1 - 2 | Albacete[13] | 18 | |
16/12 00:00 | KT | [20]CF Reus Deportiu | 1 - 1 | Cordoba C.F.[20] | 18 | |
16/12 02:00 | KT | [12]Sporting de Gijon | 1 - 0 | Mallorca[12] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
15/12 22:00 | KT | [3]Kilmarnock | 3 - 1 | Dundee[3] | 18 | |
15/12 22:00 | KT | [5]St Johnstone | 1 - 2 | Motherwell FC[5] | 18 | |
15/12 22:00 | KT | [12]St Mirren | 1 - 2 | Aberdeen[12] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
15/12 22:00 | KT | [22]Cambridge United | 0 - 0 | Yeovil Town[22] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [13]Carlisle | 4 - 0 | Colchester United[13] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [9]Exeter City | 1 - 0 | Crewe Alexandra[9] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [18]Grimsby Town | 2 - 1 | Swindon[18] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [2]Lincoln City | 3 - 1 | Morecambe[2] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [24]Macclesfield Town | 2 - 0 | Crawley Town[24] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [14]Northampton Town | 1 - 1 | Stevenage Borough[14] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [23]Notts County | 3 - 2 | Tranmere Rovers[23] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [12]Oldham Athletic | 4 - 2 | Bury[12] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [15]Port Vale | 2 - 2 | Cheltenham Town[15] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
15/12 22:00 | KT | [2]Chorley | 3 - 2 | Darlington[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
15/12 22:00 | KT | [21]Frome Town | 2 - 0 | Staines Town[21] | 20 | |
15/12 22:00 | KT | [8]Harrow Borough | 3 - 0 | Merthyr Town[8] | 20 | |
15/12 22:00 | KT | [12]Hartley Wintney | 3 - 1 | Taunton Town[12] | 20 | |
15/12 22:00 | KT | [19]Swindon Supermarine | 5 - 2 | Basingstoke Town[19] | 20 | |
15/12 22:00 | KT | [15]Walton Casuals | 5 - 1 | Hendon[15] | 23 | |
15/12 22:00 | KT | [13]Kings Langley | 5 - 1 | Farnborough Town[13] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
15/12 22:00 | KT | [10]Hyde United | 1 - 2 | Nantwich Town[10] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [20]Marine | 2 - 3 | Witton Albion[20] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [19]Mickleover Sports | 1 - 3 | Grantham Town[19] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [7]South Shields | 3 - 2 | Stalybridge Celtic[7] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [17]Stafford Rangers | 4 - 1 | Hednesford Town[17] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [11]Whitby Town | 1 - 3 | Matlock Town[11] | 22 | |
15/12 22:00 | KT | [8]Gainsborough Trinity | 1 - 2 | Buxton FC[8] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
15/12 22:00 | KT | [ENG CN-7]AFC Telford United | 4 - 3 | Farsley Celtic[ENG CN-7] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG CS-2]Woking | 1 - 1 | Maidstone United[ENG CS-2] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG CS-14]Eastbourne Borough | 0 - 4 | Dorchester Town[ENG CS-14] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-15]Barnet | 3 - 2 | Bath City[ENG Conf-15] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-17]Aldershot Town | 3 - 3 | Bedford Town[ENG Conf-17] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-6]AFC Fylde | 5 - 1 | Stratford Town[ENG Conf-6] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-3]Harrogate Town | 2 - 1 | York City[ENG Conf-3] | ||
15/12 22:00 | KT | Hereford | 2 - 1 | Billericay Town | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-21]Dover Athletic | 2 - 2 | Havant and Waterlooville[ENG Conf-21] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-22]Maidenhead United | 0 - 1 | Oxford City[ENG Conf-22] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-12]Barrow | 1 - 2 | Halifax Town[ENG Conf-12] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG CN-3]Altrincham | 0 - 1 | Stockport County[ENG CN-3] | ||
15/12 22:00 | KT | Southport FC | 0 - 1 | Solihull Moors | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-20]Chesterfield | 5 - 1 | Basford Utd[ENG Conf-20] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG CN-5]Spennymoor Town | 4 - 0 | Barwell[ENG CN-5] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG CN-11]Leamington | 0 - 1 | Hartlepool United FC[ENG CN-11] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-11]Boreham Wood | 1 - 1 | Torquay United[ENG Conf-11] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG-S CE-3]Biggleswade Town | 2 - 1 | Wealdstone[ENG-S CE-3] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG CS-7]Hemel Hempstead Town | 2 - 1 | Eastleigh[ENG CS-7] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-18]Bromley | 2 - 1 | Sutton United[ENG Conf-18] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG-N PR-21]Workington | 0 - 0 | Ramsbottom United[ENG-N PR-21] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-1]Leyton Orient | 4 - 0 | Beaconsfield Sycob[ENG Conf-1] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG CS-18]Truro City | 4 - 0 | Weston Super Mare[ENG CS-18] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-4]Wrexham | 3 - 0 | Boston United[ENG Conf-4] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG RYM-17]Wingate Finchley | 2 - 0 | Dulwich Hamlet[ENG RYM-17] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG CN-10]Brackley Town | 4 - 2 | Hayes&Yeading[ENG CN-10] | ||
15/12 22:00 | KT | [ENG Conf-10]Ebbsfleet United | 0 - 1 | Dagenham and Redbridge[ENG Conf-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
15/12 22:00 | KT | [8]Partick Thistle | 2 - 2 | Alloa Athletic[8] | 17 | |
15/12 22:00 | KT | [10]Falkirk | 0 - 0 | Greenock Morton[10] | 17 | |
15/12 22:00 | KT | [5]Inverness C.T. | 1 - 1 | Dundee United[5] | 17 | |
15/12 22:00 | KT | [4]Queen of South | 0 - 0 | Dunfermline[4] | 17 | |
15/12 22:00 | KT | [1]Ayr Utd | 3 - 3 | Ross County[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
15/12 22:00 | KT | [6]Airdrie United | 0 - 1 | Arbroath[6] | ||
15/12 22:00 | KT | [5]Forfar Athletic | 2 - 1 | Montrose[5] | ||
15/12 22:00 | KT | [2]Raith Rovers | 4 - 2 | Dumbarton[2] | ||
15/12 22:00 | KT | [10]Stenhousemuir | 0 - 2 | East Fife[10] | ||
15/12 22:00 | [7]Stranraer | ? - ? | Brechin City[7] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
15/12 22:00 | KT | [1]Edinburgh City | 4 - 1 | Elgin City[1] | ||
15/12 22:00 | [8]Stirling Albion | ? - ? | Albion Rovers[8] | |||
15/12 22:00 | [2]Peterhead | ? - ? | Cowdenbeath[2] | |||
15/12 22:00 | KT | [3]Clyde | 1 - 0 | Annan Athletic[3] | ||
15/12 22:00 | [9]Berwick Rangers | ? - ? | Queens Park[9] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
15/12 22:00 | KT | [8]Randers FC | 2 - 0 | Vejle[8] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
15/12 22:00 | KT | [8]Doxa Katokopias | 3 - 4 | AEL Limassol[8] | 13 | |
15/12 22:59 | KT | Ermis Aradippou | 2 - 4 | Alki Oroklini | 13 | |
16/12 00:00 | KT | [5]Anorthosis Famagusta FC | 2 - 2 | AEP Paphos[5] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
15/12 22:00 | KT | [7]Hampton & Richmond | 2 - 1 | Welling United[7] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
15/12 22:15 | KT | [14]Pas Giannina | 3 - 1 | Panionios[14] | 14 | |
16/12 00:00 | KT | [6]Aris Thessaloniki | 1 - 2 | Panaitolikos Agrinio[6] | 14 | |
16/12 00:30 | KT | [10]Asteras Tripolis | 2 - 1 | OFI Crete[10] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
15/12 22:30 | KT | [14]Boavista | 2 - 0 | Desportivo de Tondela[14] | 13 | |
15/12 22:30 | KT | [18]Chaves | 1 - 2 | Moreirense[18] | 13 | |
16/12 01:00 | KT | [15]Aves | 1 - 1 | Vitoria Guimaraes[15] | 13 | |
16/12 03:30 | KT | [9]Santa Clara | 1 - 2 | Porto[9] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
15/12 22:59 | [16]Dijon | ? - ? | Paris Saint Germain[16] | |||
16/12 02:00 | [17]Amiens | ? - ? | Angers SCO[17] | |||
16/12 02:00 | [13]Nantes | ? - ? | Montpellier[13] | |||
16/12 02:00 | KT | [12]Stade Reims | 2 - 1 | Strasbourg[12] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
15/12 22:59 | KT | [6]Sturm Graz | 3 - 0 | Trenkwalder Admira[6] | 18 | |
15/12 22:59 | KT | [10]Wacker Innsbruck | 0 - 0 | Wolfsberger AC[10] | 18 | |
15/12 22:59 | KT | [2]LASK Linz | 2 - 1 | Mattersburg[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
15/12 22:59 | KT | [4]KVSK Lommel | 0 - 1 | Roeselare[4] | 19 | |
16/12 02:30 | KT | [8]Tubize | 0 - 0 | Westerlo[8] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
15/12 22:59 | KT | [12]Szombathelyi Haladas | 0 - 2 | Debreceni VSC[12] | 18 | |
15/12 22:59 | KT | [11]Varda Se | 1 - 0 | MTK Hungaria FC[11] | 18 | |
15/12 22:59 | KT | [8]Paksi SE | 1 - 2 | Diosgyor[8] | 18 | |
15/12 22:59 | KT | Videoton Puskas Akademia | 2 - 0 | Mezokovesd-Zsory | 18 | |
16/12 01:30 | KT | [3]Budapest Honved | 2 - 2 | Ujpesti TE[3] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
15/12 23:30 | KT | [9]Sc Kriens | 1 - 2 | Aarau[9] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
15/12 23:30 | [8]Slaven Belupo Koprivnica | ? - ? | NK Rijeka[8] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
16/12 00:00 | KT | [3]Inter Milan | 1 - 0 | Udinese[3] | 16 | |
16/12 02:30 | KT | [6]Torino | 0 - 1 | Juventus[6] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
16/12 00:00 | KT | [9]Kortrijk | 0 - 0 | Club Brugge[9] | 19 | |
16/12 02:00 | KT | [12]AS Eupen | 1 - 0 | Royal Excel Mouscron[12] | 19 | |
16/12 02:00 | KT | [16]KSC Lokeren | 2 - 0 | St-Truidense VV[16] | 19 | |
16/12 02:30 | KT | [2]Royal Antwerp | 0 - 2 | Beveren[2] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
16/12 00:00 | KT | [7]Sociedad Deportiva Aucas | 2 - 2 | Mushuc Runa[7] | play off | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
16/12 00:00 | KT | Alamal Atbara | 0 - 2 | Al Merreikh | groups a 2 | |
16/12 00:00 | KT | Hay Al Arab | 2 - 1 | Al Hilal Kadougli | groups b 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
16/12 00:30 | KT | [15]Zwolle | 0 - 0 | NAC Breda[15] | 16 | |
16/12 01:45 | KT | [6]AZ Alkmaar | 2 - 1 | SBV Excelsior[6] | 16 | |
16/12 01:45 | KT | [5]Heracles Almelo | 0 - 4 | PSV Eindhoven[5] | 16 | |
16/12 02:45 | KT | [7]Vitesse Arnhem | 2 - 1 | VVV Venlo[7] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Andorra |
||||||
16/12 01:00 | KT | UE Santa Coloma | 1 - 3 | UE Sant Julia | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
16/12 01:00 | KT | Sion | 1 - 2 | Basel | 18 | |
16/12 01:00 | KT | Thun | 1 - 0 | Grasshoppers | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Pháp |
||||||
16/12 02:00 | KT | Bastia | 0 - 0 | St Omer | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
16/12 02:30 | KT | [6]Newtown | 3 - 1 | Llandudno[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
16/12 03:00 | KT | [1]Guastatoya | 1 - 1 | Club Comunicaciones[1] | final(a) |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp