Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
17/09 14:30 | KT | Inner Mongolia Zhongyou | 1 - 1 | Taizhou Yuanda | group a 2 | |
17/09 18:00 | KT | Xinjiang Tianshan Leopard | 0 - 2 | Changchun YaTai | group c 2 | |
17/09 18:35 | KT | Meizhou Hakka | 0 - 0 | Guizhou Zhicheng | group b 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
17/09 17:00 | KT | Famalicao U23 | 3 - 1 | Vitoria Guimaraes U23 | 2 | |
17/09 22:59 | KT | Boavista U23 | 2 - 4 | Sporting Braga U23 | 2 | |
17/09 23:15 | KT | Portimonense U23 | 0 - 1 | Benfica U23 | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Georgia |
||||||
17/09 18:30 | KT | Gareji Sagarejo | 0 - 2 | Samgurali Tskh | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Europa League |
||||||
17/09 19:00 | KT | [KAZ PR-4]Kaisar Kyzylorda | 1 - 4 | APOEL Nicosia[KAZ PR-4] | qualifying 2 | |
17/09 19:15 | KT | [LAT D1-5]FK Ventspils | 1 - 5 | Rosenborg[LAT D1-5] | qualifying 2 | |
17/09 20:30 | KT | [MKD D1-7]Renova Cepciste | 0 - 1 | Hajduk Split[MKD D1-7] | qualifying 2 | |
17/09 21:00 | KT | [ALB D1-5]Teuta Durres | 0 - 4 | Granada[ALB D1-5] | qualifying 2 | |
17/09 21:00 | KT | [KAZ PR-2]Astana | 0 - 1 | FK Buducnost Podgorica[KAZ PR-2] | qualifying 2 | |
17/09 21:00 | KT | [ARM D1-7]Avan Academy | 3 - 3 | Fola Esch[ARM D1-7] | qualifying 2 | |
17/09 22:00 | KT | Lincoln City | 0 - 5 | Glasgow Rangers | qualifying 2 | |
17/09 22:30 | KT | [FIN D1-2]KuPS | 0 - 0 | Slovan Bratislava[FIN D1-2] | qualifying 2 | |
17/09 22:45 | KT | [ROM D1-1]Botosani | 0 - 1 | FK Shkendija 79[ROM D1-1] | qualifying 2 | |
17/09 22:59 | KT | [BUL D1-5]Lokomotiv Plovdiv | 1 - 2 | Tottenham Hotspur[BUL D1-5] | qualifying 2 | |
17/09 22:59 | KT | [AZE D1-5]Neftci Baku | 1 - 3 | Galatasaray[AZE D1-5] | qualifying 2 | |
17/09 22:59 | KT | [LIT D1-6]Trakai Riteriai | 1 - 5 | Slovan Liberec[LIT D1-6] | qualifying 2 | |
17/09 22:59 | KT | [SWE D1-13]IFK Goteborg | 1 - 2 | Copenhagen[SWE D1-13] | qualifying 2 | |
17/09 22:59 | KT | [NOR D1-1]Bodo Glimt | 3 - 1 | FK Zalgiris Vilnius[NOR D1-1] | qualifying 2 | |
17/09 23:30 | KT | [EST D1-1]Flora Tallinn | 2 - 1 | KR Reykjavik[EST D1-1] | qualifying 2 | |
17/09 23:30 | KT | [SLO D1-6]NK Olimpija Ljubljana | 2 - 2 | Zrinjski Mostar[SLO D1-6] | qualifying 2 | |
18/09 00:00 | KT | [BUL D1-2]CSKA Sofia | 2 - 0 | BATE Borisov[BUL D1-2] | qualifying 2 | |
18/09 00:00 | KT | [MOL D1-3]Sfintul Gheorghe | 0 - 0 | Partizan Belgrade[MOL D1-3] | qualifying 2 | |
18/09 00:00 | KT | [MAL D1-3]Hibernians FC | 0 - 1 | Fehervar Videoton[MAL D1-3] | qualifying 2 | |
18/09 00:00 | KT | [GEO D1-5]Lokomotiv Tbilisi | 2 - 1 | Dynamo Moscow[GEO D1-5] | qualifying 2 | |
18/09 00:00 | KT | [ALB D1-3]KF Laci | 1 - 2 | Hapoel Beer Sheva[ALB D1-3] | qualifying 2 | |
18/09 00:00 | KT | [GRE D1-6]OFI Crete | 0 - 1 | Apollon Limassol FC[GRE D1-6] | qualifying 2 | |
18/09 00:00 | KT | [SWE D1-4]Djurgardens | 2 - 1 | College Europa[SWE D1-4] | qualifying 2 | |
18/09 00:00 | KT | [ISR D1-5]Maccabi Haifa | 2 - 1 | Kairat Almaty[ISR D1-5] | qualifying 2 | |
18/09 00:00 | KT | [Welsh PR-2]Connah's QN | 0 - 1 | Dinamo Tbilisi[Welsh PR-2] | qualifying 2 | |
18/09 00:30 | KT | [ANDSL-1]Inter Club Escaldes | 0 - 1 | Dundalk[ANDSL-1] | ||
18/09 01:00 | KT | [MKD D1-2]Sileks | 0 - 2 | Kf Drita Gjilan[MKD D1-2] | qualifying 2 | |
18/09 01:00 | KT | [IRE PR-1]Shamrock Rovers | 0 - 2 | AC Milan[IRE PR-1] | qualifying 2 | |
18/09 01:00 | KT | [Welsh PR-3]Bala Town | 0 - 2 | Standard Liege[Welsh PR-3] | ||
18/09 01:00 | KT | [BOS PL-3]Borac Banja Luka | 0 - 2 | Rio Ave[BOS PL-3] | qualifying 2 | |
18/09 01:00 | KT | [POL PR-16]Piast Gliwice | 3 - 2 | TSV Hartberg[POL PR-16] | qualifying 2 | |
18/09 01:00 | KT | [GRE D1-5]Aris Thessaloniki | 1 - 2 | Kolos Kovalivka[GRE D1-5] | qualifying 2 | |
18/09 01:00 | KT | [ALB D1-2]KS Perparimi Kukesi | 0 - 4 | Wolfsburg[ALB D1-2] | qualifying 2 | |
18/09 01:30 | KT | [NOR D1-9]Viking | 0 - 2 | Aberdeen[NOR D1-9] | qualifying 2 | |
18/09 01:30 | KT | [NIR D1-2]Coleraine | 2 - 2 | Motherwell FC[NIR D1-2] | qualifying 2 | |
18/09 01:45 | KT | [CRO D1-5]ZNK Osijek | 1 - 2 | Basel[CRO D1-5] | qualifying 2 | |
18/09 01:45 | KT | [SUI Sl-4]Servette | 0 - 1 | Stade Reims[SUI Sl-4] | qualifying 2 | |
18/09 01:45 | KT | [SVK D1-1]DAC Dunajska Streda | 3 - 3 | FK Baumit Jablonec[SVK D1-1] | qualifying 2 | |
18/09 01:45 | KT | [NIR D1-1]Linfield FC | 0 - 1 | Floriana[NIR D1-1] | qualifying 2 | |
18/09 02:00 | KT | [SER D1-12]Backa Topola | 4 - 4 | Steaua Bucuresti[SER D1-12] | qualifying 2 | |
18/09 02:05 | KT | [HUN D1-9]Budapest Honved | 0 - 2 | Malmo FF[HUN D1-9] | qualifying 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
17/09 19:00 | KT | [12]Termez Surkhon | 0 - 0 | Qizilqum Zarafshon[12] | 15 | |
17/09 21:00 | KT | [2]OTMK Olmaliq | 1 - 1 | Sogdiana Jizak[2] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nga |
||||||
17/09 19:00 | KT | Znamya Noginsk | 0 - 3 | Akhmat Grozny | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus Reserve League |
||||||
17/09 20:00 | KT | [5]Neman Grodno Reserves | 2 - 2 | Minsk Reserves[5] | ||
17/09 20:00 | KT | [13]Smolevichi Reserves | 3 - 1 | Rukh Brest Reserves[13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Ukraina |
||||||
17/09 20:00 | KT | Dnipro 1 U21 | 0 - 4 | Illichivets U21 | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
17/09 21:00 | KT | [5]Csd Antofagasta | 2 - 0 | Union Espanola[5] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
17/09 21:00 | KT | Pordenone | 0 - 1 | Ravenna | tháng 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ukraina |
||||||
17/09 21:00 | KT | Epitsentr Dunayivtsi | 3 - 0 | Nyva Ternopil | 2 | |
17/09 22:00 | KT | Metalurh Zaporizhya | 1 - 4 | Hirnyk Sport | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
17/09 21:30 | KT | [3]Nomme United | 1 - 2 | Tartu JK Tammeka B[3] | 22 | |
17/09 21:30 | [1]Maardu Fc Starbunker | ? - ? | Elva[1] | |||
17/09 22:59 | KT | [2]Parnu Linnameeskond | 1 - 0 | Kohtla Jarve Jk Jarve[2] | 22 | |
17/09 23:00 | [9]Tallinna Levadia 2 | ? - ? | Parnu Jk[9] | |||
Lịch thi đấu bóng đá cúp C1 Châu Á |
||||||
17/09 22:00 | KT | [IRQ D1-11]Al Shorta | 2 - 1 | Al Ahli Jeddah[IRQ D1-11] | bảng | |
17/09 22:00 | KT | [IRN PR-6]Padideh Mashhad | 0 - 1 | Al Ahli Dubai[IRN PR-6] | bảng | |
18/09 01:00 | [IRN PR-2]Esteghlal Tehran | ? - ? | Al Wehda UAE[IRN PR-2] | 1st qualifying | ||
18/09 01:00 | [UZB D1-1]Pakhtakor Tashkent | ? - ? | Al Hilal[UZB D1-1] | bảng | ||
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
17/09 22:00 | KT | [7]Maan | 0 - 1 | Sahab Sc[7] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
17/09 22:30 | KT | [7]Lahti | 1 - 1 | TPS Turku[7] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Estonia |
||||||
17/09 22:30 | KT | [4]Tabasalu Charma | 2 - 1 | Rakvere Flora[4] | ||
17/09 22:30 | KT | [8]Keila Jk | 1 - 3 | Voru Jk[8] | ||
17/09 22:30 | KT | [2]Jk Welco Elekter | 1 - 0 | Jk Tallinna Kalev Iii[2] | ||
17/09 23:30 | KT | [5]Viimsi Mrjk | 1 - 2 | Paide Linnameeskond B[5] | ||
17/09 23:30 | KT | [7]Nomme Jk Kalju Ii | 0 - 5 | Laanemaa Haapsalu[7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
17/09 22:59 | KT | [3]Fredericia | 3 - 1 | Fremad Amager[3] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
17/09 22:59 | KT | [16]EL Masry | 0 - 0 | Tala Al Jaish[16] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
17/09 23:30 | KT | [2]Keflavik | 1 - 1 | Fram Reykjavik[2] | 10 | |
17/09 23:30 | KT | Grindavik | 1 - 1 | Leiknir Reykjavik | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
17/09 23:30 | KT | [ENG PR-10]Burnley | 1 - 1 | Sheffield United[ENG PR-10] | 2 | |
18/09 01:00 | KT | [ENG PR-7]Wolves | 0 - 1 | Stoke City[ENG PR-7] | 2 | |
18/09 01:45 | KT | [ENG PR-15]Brighton | 4 - 0 | Portsmouth[ENG PR-15] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland |
||||||
17/09 23:30 | KT | [6]Hafnarfjordur FH | 1 - 0 | Vikingur Reykjavik[6] | 15 | |
17/09 23:30 | KT | [8]IA Akranes | 2 - 4 | Valur[8] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
17/09 23:30 | KT | [9]Valdivia Huadiwei sub | 1 - 1 | San Luis Quillota[9] | 9 | |
17/09 23:30 | KT | [2]Rangers Talca | 2 - 1 | Csyd Barnechea[2] | 9 | |
18/09 02:00 | KT | [4]Union San Felipe | 0 - 0 | Nublense[4] | 9 | |
18/09 02:00 | KT | [12]Cd Copiapo S.a. | 4 - 4 | Cd Magallanes[12] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
18/09 00:00 | KT | [16]Falkenbergs FF | 2 - 0 | Varbergs BoIS FC[16] | 19 | |
18/09 00:00 | KT | [3]Elfsborg | 2 - 2 | Mjallby AIF[3] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
18/09 00:00 | KT | [15]Ljungskile SK | 1 - 1 | Norrby IF[15] | 18 | |
18/09 00:00 | KT | [10]Vasteras SK FK | 0 - 1 | AFC United[10] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
18/09 00:00 | KT | Gualaceo SC | 0 - 1 | Manta | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Israel |
||||||
18/09 00:30 | KT | [12]Hapoel Afula | 1 - 1 | Hapoel Umm Al Fahm[12] | 4 | |
18/09 00:30 | KT | [4]Hapoel Katamon Jerusalem | 3 - 1 | Hapoel Petah Tikva[4] | 4 | |
18/09 00:30 | KT | [6]Hapoel Ramat Gan FC | 3 - 0 | Kfar Kasem[6] | 4 | |
18/09 00:30 | KT | [1]Ironi Ramat Hasharon | 1 - 0 | Hapoel Natzrat Illit[1] | 4 | |
18/09 00:30 | KT | Hapoel Rishon Letzion | 1 - 1 | Hapoel Raanana | 4 | |
18/09 00:30 | KT | Sektzia Nes Tziona | 1 - 1 | Hapoel Iksal | 4 | |
18/09 00:30 | KT | Hapoel Acco | 1 - 1 | Beitar Tel Aviv Ramla | 4 | |
18/09 00:55 | KT | [9]Maccabi Ahi Nazareth | 3 - 0 | Hapoel Kfar Shalem[9] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
18/09 01:00 | KT | [5]Utc Cajamarca | 3 - 1 | Academia Cantolao[5] | apertura | |
18/09 03:30 | KT | [10]Univ. Cesar Vallejo | 2 - 0 | Sport Boys Association[10] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
18/09 02:00 | KT | [11]Marseille | 0 - 2 | Saint-Etienne[11] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
18/09 02:00 | KT | [BRA D2-6]Juventude | 2 - 0 | CRB AL[BRA D2-6] | 4 | |
18/09 05:00 | KT | Botafogo | 1 - 0 | Vasco da Gama | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
18/09 03:00 | KT | [ARG D1-4]Racing Club | 0 - 1 | Nacional Montevideo[ARG D1-4] | bảng | |
18/09 05:00 | KT | [BRA D1-2]Sao Paulo | 2 - 2 | River Plate[BRA D1-2] | bảng | |
18/09 05:00 | KT | [ARG D1-6]Defensa Y Justicia | 3 - 0 | Delfin SC[ARG D1-6] | bảng | |
18/09 07:00 | KT | [ECU D1-2]Independiente Jose Teran | 5 - 0 | Flamengo[ECU D1-2] | bảng | |
18/09 07:00 | KT | [PAR D1-3]Libertad Asuncion | 0 - 2 | Boca Juniors[PAR D1-3] | bảng | |
18/09 09:00 | KT | [ECU D1-4]Barcelona SC(ECU) | 1 - 2 | Atletico Junior Barranquilla[ECU D1-4] | bảng | |
18/09 09:00 | KT | [PAR D1-2]Guarani CA | 4 - 1 | Tigre[PAR D1-2] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
18/09 03:15 | KT | Atletico Huila | 2 - 1 | Barranquilla | regular season 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
18/09 08:30 | KT | [4]Reno 1868 | 3 - 2 | Tacoma Defiance[4] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
18/09 09:00 | KT | [(a)-9]Tampico Madero | 1 - 2 | Morelia[(a)-9] | apertura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp