Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Vòng Loại World Cup (Châu Á) |
||||||
17/11 12:30 | KT | [146]Guam Island | 0 - 6 | Iran[146] | ||
17/11 14:00 | KT | [163]Timor Leste | 0 - 10 | Saudi Arabia[163] | ||
17/11 14:00 | KT | [124]Bắc Triều Tiên | 2 - 0 | Bahrain[124] | ||
17/11 18:00 | KT | [179]Chinese Taipei | 0 - 2 | Iraq[179] | ||
17/11 18:30 | KT | [170]Bangladesh | 0 - 4 | Australia[170] | ||
17/11 19:00 | KT | [164]Bhutan | 0 - 3 | Qatar[164] | ||
17/11 19:00 | KT | [151]Hong Kong China | 0 - 0 | Trung Quốc[151] | ||
17/11 19:00 | KT | [155]Singapore | 1 - 2 | Syria[155] | ||
17/11 19:00 | KT | [177]Lào | 0 - 5 | Hàn Quốc[177] | ||
17/11 19:15 | KT | [180]Cambodia | 0 - 2 | Nhật Bản[180] | ||
17/11 19:45 | KT | [168]Malaysia | 1 - 2 | United Arab Emirates[168] | ||
17/11 20:00 | KT | [149]Turkmenistan | 2 - 1 | Oman[149] | ||
17/11 21:00 | KT | [156]Kyrgyzstan | 1 - 0 | Jordan[156] | ||
17/11 22:30 | KT | [174]Yemen | 1 - 3 | Uzbekistan[174] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
17/11 16:00 | KT | Andorra U19 | 1 - 1 | Đảo Faroe U19 | loại | |
17/11 16:00 | KT | Romania U19 | 1 - 3 | Thụy Sỹ U19 | loại | |
17/11 17:00 | KT | Georgia U19 | 0 - 0 | Áo U19 | loại | |
17/11 17:00 | KT | Albania U19 | 3 - 2 | Xứ Wales U19 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá VL U21 Châu Âu |
||||||
17/11 17:00 | KT | Georgia U21 | 0 - 1 | Thụy Điển U21 | bảng | |
17/11 20:00 | KT | Azerbaijan U21 | 3 - 0 | Nga U21 | bảng | |
17/11 22:30 | KT | Slovenia U21 | 2 - 0 | Serbia U21 | bảng | |
17/11 22:30 | KT | Belarus U21 | 2 - 2 | Đảo Síp U21 | bảng | |
17/11 22:59 | KT | Italy U21 | 2 - 0 | Lithuania U21 | bảng | |
18/11 00:00 | KT | Đức U21 | 4 - 2 | Áo U21 | bảng | |
18/11 00:00 | KT | Slovakia U21 | 4 - 2 | Hà Lan U21 | bảng | |
18/11 00:40 | KT | Israel U21 | 0 - 3 | Bồ Đào Nha U21 | bảng | |
18/11 00:45 | KT | Đan Mạch U21 | 2 - 0 | Armenia U21 | bảng | |
18/11 00:45 | KT | Croatia U21 | 2 - 3 | Tây Ban Nha U21 | bảng | |
18/11 01:00 | KT | Xứ Wales U21 | 1 - 1 | Romania U21 | bảng | |
18/11 02:30 | KT | Bắc Ireland U21 | 1 - 2 | Ukraine U21 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Georgia |
||||||
17/11 17:00 | KT | [5]Gagra | 0 - 2 | Metalurgi Rustavi[5] | 14 | |
17/11 17:00 | KT | [8]Imereti Khoni | 0 - 7 | WIT Georgia Tbilisi[8] | 14 | |
17/11 17:00 | KT | [18]Mertskhali Ozurgeti | 0 - 0 | Lazika[18] | 14 | |
17/11 17:00 | KT | [6]Skuri Tsalenjikha | 2 - 0 | Betlemi Keda[6] | 14 | |
17/11 17:00 | KT | Borjomi | 2 - 1 | Samegrelo | 14 | |
17/11 17:00 | KT | Kolkheti Khobi | 6 - 2 | Chiatura | 14 | |
17/11 17:00 | KT | Liakhvi Achabeti | 3 - 0 | Algeti Marneuli | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
17/11 17:05 | KT | Đức U19 | 2 - 2 | Pháp U19 | tháng 11 | |
17/11 19:00 | KT | [103]Macedonia | 0 - 1 | Lebanon[103] | tháng 11 | |
17/11 22:00 | KT | [NOR D1-16]Sandefjord | 8 - 1 | Fram Larvik[NOR D1-16] | tháng 11 | |
17/11 22:59 | KT | [31]Nga | 1 - 3 | Croatia[31] | tháng 11 | |
17/11 22:59 | KT | Scm Argesul Pitesti | 0 - 1 | Steaua Bucuresti | tháng 11 | |
18/11 00:00 | KT | [106]Azerbaijan | 2 - 1 | Moldova[106] | tháng 11 | |
18/11 00:00 | KT | [90]Estonia | 3 - 0 | St. Kitts and Nevis[90] | tháng 11 | |
18/11 00:00 | KT | Thụy Điển U19 | 1 - 1 | Serbia U19 | tháng 11 | |
18/11 01:20 | KT | [45]Thổ Nhĩ Kỳ | 0 - 0 | Hy Lạp[45] | tháng 11 | |
18/11 02:30 | KT | [145]Luxembourg | 0 - 2 | Bồ Đào Nha[145] | tháng 11 | |
18/11 02:45 | KT | [16]Italy | 2 - 2 | Romania[16] | tháng 11 | |
18/11 02:45 | KT | [14]Áo | 1 - 2 | Thụy Sỹ[14] | tháng 11 | |
18/11 02:45 | [2]Bỉ | ? - ? | Tây Ban Nha[2] | tháng 11 | ||
18/11 02:45 | [3]Đức | ? - ? | Hà Lan[3] | tháng 11 | ||
18/11 02:45 | KT | [14]Slovakia | 3 - 1 | Iceland[14] | tháng 11 | |
18/11 02:45 | KT | [33]Ba Lan | 3 - 1 | Séc[33] | tháng 11 | |
18/11 02:45 | KT | CH Ireland U21 | 0 - 0 | Na Uy U21 | tháng 11 | |
18/11 03:00 | KT | [8]Anh | 2 - 0 | Pháp[8] | tháng 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Macedonia |
||||||
17/11 19:00 | KT | [1]FK Makedonija | 0 - 3 | Vrapciste[1] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
17/11 19:00 | KT | [CZE D2-7]Pardubice | 1 - 0 | Sparta Praha[CZE D2-7] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
17/11 19:00 | KT | Mfk Lokomotiva Zvolen | 1 - 0 | Lokomotiva Kosice | East | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Anh Hạng 2 |
||||||
17/11 20:00 | [17]Sheffield Wed U21 | ? - ? | Crewe Alexandra U21[17] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại World Cup (Châu Phi) |
||||||
17/11 20:30 | KT | [91]Rwanda | 1 - 3 | Libya[91] | ||
17/11 21:00 | KT | [42]Cameroon | 0 - 0 | Niger[42] | ||
17/11 22:00 | KT | [43]Congo | 2 - 1 | Ethiopia[43] | ||
17/11 22:00 | KT | [27]Ghana | 2 - 0 | Comoros[27] | ||
17/11 22:05 | KT | [53]Nigeria | 2 - 0 | Swaziland[53] | ||
17/11 23:35 | KT | [52]Ai Cập | 4 - 0 | Chad[52] | ||
18/11 00:00 | KT | [21]Bờ Biển Ngà | 3 - 0 | Liberia[21] | ||
18/11 00:05 | KT | [72]Nam Phi | 1 - 0 | Angola[72] | ||
18/11 01:00 | KT | [71]Burkina Faso | 2 - 0 | Benin[71] | ||
18/11 02:00 | KT | [39]Senegal | 3 - 0 | Madagascar[39] | ||
18/11 02:00 | KT | [50]Cape Verde | 2 - 0 | Kenya[50] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
17/11 20:30 | KT | [4]Goa | 7 - 0 | Mumbai City[4] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Italia U19 |
||||||
17/11 20:30 | KT | Spezia U19 | 1 - 2 | Juventus U19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá U20 Scotland |
||||||
17/11 21:00 | KT | [5]Glasgow Rangers U20 | 0 - 4 | Ross County U20[5] | ||
17/11 21:30 | KT | [9]Kilmarnock U20 | 5 - 0 | Dundee U20[9] | ||
17/11 22:00 | KT | [12]Motherwell Fc U20 | 3 - 1 | Falkirk U20[12] | ||
18/11 01:00 | KT | [14]Dunfermline U20 | 1 - 2 | Hamilton Fc U20[14] | ||
18/11 01:00 | KT | [7]Inverness Ct U20 | 1 - 0 | St Johnstone U20[7] | ||
18/11 02:00 | [13]Dundee United U20 | ? - ? | Celtic U20[13] | |||
Lịch thi đấu bóng đá UAE Emirates Cup |
||||||
17/11 22:30 | KT | [UAE LP-10]Al-Jazira UAE | 1 - 1 | Ahli Al-Fujirah[UAE LP-10] | bảng | |
17/11 22:30 | KT | [UAE LP-7]Al-Shabab UAE | 4 - 2 | Al-Sharjah[UAE LP-7] | bảng | |
17/11 22:30 | KT | [UAE LP-8]Al-Wasl | 5 - 2 | Al-Dhafra[UAE LP-8] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hungary |
||||||
17/11 23:30 | KT | [HUN D1-4]MTK Hungaria FC | 0 - 1 | Bekescsaba[HUN D1-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
18/11 02:00 | KT | [6]RCA Raja Casablanca Atlhletic | 2 - 3 | Maghrib Association Tetouan[6] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Scotland |
||||||
18/11 02:45 | KT | [2]Hibernian FC | 2 - 1 | Livingston[2] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Euro |
||||||
18/11 02:45 | KT | [25]Đan Mạch | 2 - 2 | Thụy Điển[25] | playoffs | |
18/11 02:45 | KT | [46]Slovenia | 1 - 1 | Ukraine[46] | playoffs | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
18/11 02:45 | KT | [18]Biggleswade Town | 3 - 3 | Dunstable Town[18] | 21 | |
18/11 02:45 | KT | [6]Chippenham Town | 0 - 1 | Poole Town[6] | 21 | |
18/11 02:45 | KT | [13]St Neots Town | 2 - 2 | Bedworth United[13] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
18/11 02:45 | KT | [ENG L1-19]Oldham Athletic | 2 - 0 | Mansfield Town[ENG L1-19] | Round 1 Playoff | |
18/11 02:45 | KT | [ENG L2-21]Newport County | 4 - 1 | Brackley Town[ENG L2-21] | Round 1 Playoff | |
18/11 02:45 | KT | [ENG L2-2]Oxford United | 3 - 1 | Braintree Town[ENG L2-2] | Round 1 Playoff | |
18/11 02:45 | KT | Morecambe | 2 - 4 | Dagenham and Redbridge | Round 1 Playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Scotland |
||||||
18/11 02:45 | [4]Albion Rovers | ? - ? | Cowdenbeath[4] | |||
18/11 03:00 | KT | [6]Peterhead | 1 - 1 | Stranraer[6] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
18/11 02:45 | KT | Hastings United | 1 - 2 | Merthyr Town | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
18/11 02:45 | KT | Montrose | 1 - 6 | Queens Park | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
18/11 02:45 | KT | Nantwich Town | 3 - 0 | Hyde United | 14 | |
18/11 02:45 | KT | Salford City | 1 - 1 | Mickleover Sports | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
18/11 02:50 | KT | [3]Maidstone United | 1 - 0 | Wealdstone[3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Wales Challenge Cup |
||||||
18/11 03:00 | KT | [WAL PR-1]The New Saints | 4 - 1 | Carmarthen[WAL PR-1] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Vòng Loại World Cup (Nam Mỹ) |
||||||
18/11 03:30 | KT | [4]Colombia | 0 - 1 | Argentina[4] | ||
18/11 04:00 | KT | [48]Venezuela | 1 - 3 | Ecuador[48] | ||
18/11 06:00 | KT | [58]Paraguay | 2 - 1 | Bolivia[58] | ||
18/11 06:00 | KT | [18]Uruguay | 3 - 0 | Chile[18] | ||
18/11 07:00 | KT | [5]Brazil | 3 - 0 | Peru[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
18/11 05:30 | KT | Los Andes | 2 - 2 | Guillermo Brown | 42 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp