Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
18/07 15:00 | KT | [1]PSM Makassar | 1 - 1 | Barito Putera[1] | 15 | |
18/07 18:30 | KT | Pstni | 2 - 1 | Gresik United | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
18/07 15:30 | KT | [POR D2-15]SL Benfica B | 0 - 0 | Sintrense[POR D2-15] | tháng 7 | |
18/07 16:00 | [POL D1-6]Pogon Szczecin | ? - ? | Wigry Suwalki[POL D1-6] | tháng 7 | ||
18/07 16:30 | KT | [AUS VPL-7]Oakleigh Cannons | 0 - 10 | Melbourne City[AUS VPL-7] | tháng 7 | |
18/07 16:50 | KT | [POR D1-2]Maritimo | 1 - 0 | Arouca[POR D1-2] | tháng 7 | |
18/07 21:00 | KT | [POL D2-5]Olimpia Grudziadz | 1 - 3 | Hapoel Raanana[POL D2-5] | tháng 7 | |
18/07 22:00 | KT | [LIT D1-5]Utenis Utena | 1 - 3 | Herfolge Boldklub Koge[LIT D1-5] | tháng 7 | |
18/07 22:00 | KT | [TUR D2-9]Balikesirspor | 2 - 1 | Payas BS 1975[TUR D2-9] | tháng 7 | |
18/07 22:00 | KT | [DEN D2A-4]BK Frem | 2 - 1 | Fremad Amager[DEN D2A-4] | tháng 7 | |
18/07 22:00 | KT | [CZE U21-8]Dukla Praha U21 | 3 - 3 | Fk Loko Vltavin[CZE U21-8] | tháng 7 | |
18/07 22:00 | KT | [CZE D1-2]Viktoria Plzen | 0 - 1 | Watford[CZE D1-2] | tháng 7 | |
18/07 22:00 | KT | [BLR D1-4]Slutsksakhar Slutsk | 0 - 3 | Lokomotiv Tashkent[BLR D1-4] | tháng 7 | |
18/07 22:00 | KT | [POR D2-20]CD Cova Piedade | 3 - 0 | Pinhalnovense[POR D2-20] | tháng 7 | |
18/07 22:30 | KT | [CZE CFLM-1]Unicov | 1 - 3 | SC Znojmo[CZE CFLM-1] | tháng 7 | |
18/07 22:30 | [HOL D2-14]Fortuna Sittard | ? - ? | Zob Ahan[HOL D2-14] | tháng 7 | ||
18/07 22:59 | KT | Brno | 0 - 1 | Fortuna Dusseldorf | tháng 7 | |
18/07 22:59 | KT | FK Baumit Jablonec | 1 - 0 | Wolves | tháng 7 | |
18/07 22:59 | KT | [CRO D1-7]NK Lokomotiva Zagreb | 3 - 2 | Csakvari Tk[CRO D1-7] | tháng 7 | |
18/07 22:59 | KT | [CZE CFLC-1]Viktorie Jirny | 0 - 0 | Uvaly[CZE CFLC-1] | tháng 7 | |
18/07 22:59 | KT | [GER D2-10]SV Sandhausen | 3 - 2 | Huddersfield Town[GER D2-10] | tháng 7 | |
18/07 22:59 | KT | Valasske Mezirici | 4 - 1 | SKM Puchov | tháng 7 | |
18/07 22:59 | KT | [NOR AL-5]Levanger | 8 - 2 | Steinkjer[NOR AL-5] | tháng 7 | |
18/07 22:59 | KT | [FRA D2-17]Stade Reims | 1 - 1 | Red Star 93[FRA D2-17] | tháng 7 | |
18/07 22:59 | KT | [POR D1-17]Feirense | 1 - 2 | Boavista[POR D1-17] | tháng 7 | |
18/07 22:59 | KT | [ENG LCH-15]Wolves | 0 - 1 | FK Baumit Jablonec[ENG LCH-15] | tháng 7 | |
18/07 23:30 | KT | Stade Brestois | 0 - 1 | Guingamp | tháng 7 | |
18/07 23:30 | KT | [AUS L-1]Sr Donaufeld Wien | 3 - 3 | First Vienna[AUS L-1] | tháng 7 | |
19/07 00:00 | KT | SV Babelsberg 03 | 0 - 3 | Union Berlin | tháng 7 | |
19/07 00:00 | KT | NAC Breda | 2 - 2 | Sparta Rotterdam | tháng 7 | |
19/07 00:00 | KT | SC Heerenveen | 3 - 1 | Volendam | tháng 7 | |
19/07 00:00 | KT | Real Sociedad | 0 - 1 | Bordeaux | tháng 7 | |
19/07 00:00 | KT | Zulte-Waregem | 1 - 3 | Amiens | tháng 7 | |
19/07 00:00 | KT | [SUI Sl-8]Grasshoppers | 3 - 1 | PSV Eindhoven[SUI Sl-8] | tháng 7 | |
19/07 00:00 | KT | [AUS L-42]Kottingbrunn | 0 - 1 | Fcm Traiskirchen[AUS L-42] | tháng 7 | |
19/07 00:00 | KT | [GER D1-17]Augsburg | 2 - 1 | Tokyo[GER D1-17] | tháng 7 | |
19/07 00:00 | KT | [FRA D1-5]Marseille | 2 - 1 | Sporting Lisbon[FRA D1-5] | tháng 7 | |
19/07 00:00 | KT | NAC Breda | 2 - 2 | Genclerbirligi | tháng 7 | |
19/07 00:30 | KT | Bristol Rovers | 1 - 2 | Hull City | tháng 7 | |
19/07 00:30 | KT | Kmsk Deinze | 1 - 2 | KSC Lokeren | tháng 7 | |
19/07 00:30 | KT | ADO Den Haag | 1 - 0 | MVV Maastricht | tháng 7 | |
19/07 00:30 | KT | Zwolle | 3 - 0 | Almere City FC | tháng 7 | |
19/07 00:30 | [MAL D1-3]Birkirkara FC | ? - ? | Senglea Athletic[MAL D1-3] | tháng 7 | ||
19/07 00:30 | KT | [ENG PR-18]Hull City | 2 - 1 | Bristol Rovers[ENG PR-18] | tháng 7 | |
19/07 00:30 | KT | [SPA D2-12]Rayo Vallecano | 1 - 2 | GD Estoril-Praia[SPA D2-12] | tháng 7 | |
19/07 01:00 | KT | Peterborough United | 1 - 3 | Ipswich | tháng 7 | |
19/07 01:00 | Rayo Vallecano | ? - ? | Vitoria Setubal | tháng 7 | ||
19/07 01:30 | KT | Morecambe | 0 - 2 | Preston North End | tháng 7 | |
19/07 01:30 | KT | AFC Fylde | 0 - 0 | Bolton Wanderers | tháng 7 | |
19/07 01:30 | KT | Sporting Lisbon | 2 - 1 | Marseille | tháng 7 | |
19/07 01:30 | KT | Solihull Moors | 1 - 2 | Burton Albion FC | tháng 7 | |
19/07 01:30 | KT | [ENG RYM-12]Staines Town | 5 - 1 | Aldershot Town[ENG RYM-12] | tháng 7 | |
19/07 01:30 | KT | [ENG-S PR-10]Weymouth | 1 - 0 | Exeter City[ENG-S PR-10] | tháng 7 | |
19/07 01:30 | KT | [ENG-S PR-1]Chippenham Town | 1 - 2 | Newport County[ENG-S PR-1] | tháng 7 | |
19/07 01:30 | KT | [ENG Conf-9]Macclesfield Town | 1 - 0 | Bury[ENG Conf-9] | tháng 7 | |
19/07 01:30 | KT | [ENG Conf-17]Torquay United | 0 - 2 | Plymouth Argyle[ENG Conf-17] | tháng 7 | |
19/07 01:30 | KT | York City | 0 - 8 | Blackburn Rovers | tháng 7 | |
19/07 01:30 | KT | [ENG-S PR-8]Frome Town | 0 - 4 | Northampton Town[ENG-S PR-8] | tháng 7 | |
19/07 01:30 | KT | [ENG CS-2]Ebbsfleet United | 0 - 2 | Cambridge United[ENG CS-2] | tháng 7 | |
19/07 01:30 | [NIR D1-9]Ards | ? - ? | Carrick Rangers[NIR D1-9] | tháng 7 | ||
19/07 01:30 | KT | [ENG CN-19]Gainsborough Trinity | 0 - 1 | Rotherham United[ENG CN-19] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | Chesterfield | 1 - 2 | Sheffield United | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | Barnsley | 3 - 1 | Coventry | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | Walsall | 0 - 0 | Aston Villa | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | Port Vale | 0 - 1 | Derby County | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [NIR CH-4]Dergview | 3 - 2 | Dungannon Swifts[NIR CH-4] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | Portadown FC | 1 - 2 | Warrenpoint Town | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-12]Basingstoke Town | 0 - 1 | Woking[ENG-S PR-12] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG CN-22]Altrincham | 3 - 2 | Chester FC[ENG CN-22] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG CN-14]Curzon Ashton | 1 - 1 | Oldham Athletic[ENG CN-14] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG CS-3]Dartford | 0 - 1 | Sutton United[ENG CS-3] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG Conf-6]Dover Athletic | 0 - 2 | Charlton Athletic[ENG Conf-6] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG Conf-20]Guiseley | 1 - 2 | Bradford AFC[ENG Conf-20] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | Southport FC | 0 - 0 | Wigan Athletic | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG CS-15]Weston Super Mare | 1 - 2 | Forest Green Rovers[ENG CS-15] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG RYM-3]Dulwich Hamlet | 2 - 4 | Crawley Town[ENG RYM-3] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-19]St Neots Town | 4 - 2 | Stevenage Borough[ENG-S PR-19] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | [ENG CS-10]St Albans City | ? - ? | Luton Town[ENG CS-10] | tháng 7 | ||
19/07 01:45 | KT | Bishop's Stortford | 0 - 4 | Southend United | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG CN-6]Chorley | 0 - 4 | Rochdale[ENG CN-6] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG CN-3]Halifax Town | 2 - 0 | Rochdale[ENG CN-3] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG L2-3]Doncaster Rovers | 1 - 1 | Derby County[ENG L2-3] | tháng 7 | |
19/07 02:00 | KT | Lyon | 2 - 0 | Ajax Amsterdam | tháng 7 | |
19/07 02:00 | KT | Napoli | 4 - 1 | Carpi | tháng 7 | |
19/07 03:00 | KT | Academica Coimbra | 1 - 1 | Desportivo de Tondela | tháng 7 | |
19/07 06:45 | KT | Detroit City | 2 - 0 | Venezia | tháng 7 | |
19/07 09:00 | [MEX D1(c)-2]Monterrey | ? - ? | Juventus[MEX D1(c)-2] | tháng 7 | ||
Lịch thi đấu bóng đá AFF U16 Championship |
||||||
18/07 16:00 | KT | Viet Nam U16 | 4 - 0 | Timor Leste U16 | bảng | |
18/07 16:00 | KT | Brunei Darussalam U16 | 0 - 0 | Philippines U16 | bảng | |
18/07 18:30 | KT | Cambodia U16 | 2 - 4 | Malaysia U16 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
18/07 17:30 | KT | Brisbane Wolves | 5 - 0 | Bayside United | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá International Champions Cup |
||||||
18/07 18:20 | KT | [ITA D1-6]AC Milan | 1 - 3 | Borussia Dortmund[ITA D1-6] | china | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Malaysia |
||||||
18/07 19:15 | KT | [MAS SL-10]Sarawak | 0 - 0 | Terengganu[MAS SL-10] | ||
18/07 20:00 | KT | [MAS SL-6]Terengganu B DKTT-Team | 1 - 1 | Pahang[MAS SL-6] | ||
18/07 20:00 | KT | [MAS SL-5]Felda United FC | 1 - 1 | Perak[MAS SL-5] | ||
18/07 20:00 | KT | [MAS SL-9]Selangor PKNS | 0 - 0 | Kuala Lumpur[MAS SL-9] | ||
18/07 20:00 | KT | [MAS SL-8]Kelantan FA | 3 - 1 | Kedah[MAS SL-8] | ||
18/07 20:00 | KT | [MAS SL-11]Melaka United | 2 - 1 | UiTM[MAS SL-11] | ||
18/07 20:00 | KT | [MAS SL-4]Selangor PB | 3 - 2 | Johor FC[MAS SL-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Champions League |
||||||
18/07 21:00 | KT | [KAZ PR-1]Astana | 1 - 1 | Spartaks Jurmala[KAZ PR-1] | 2 | |
18/07 22:59 | KT | [MKD D1-1]Vardar Skopje | 3 - 1 | Malmo FF[MKD D1-1] | 2 | |
18/07 22:59 | KT | [ARM D1-1]Alashkert | 1 - 3 | BATE Borisov[ARM D1-1] | 2 | |
19/07 00:00 | KT | [GEO D1-3]Samtredia | 0 - 1 | Qarabag[GEO D1-3] | 2 | |
19/07 01:00 | KT | [FAR D1-1]Vikingur Gotu | 0 - 2 | Hafnarfjordur FH[FAR D1-1] | 2 | |
19/07 01:00 | KT | [WAL PR-1]The New Saints | 1 - 5 | NK Rijeka[WAL PR-1] | 2 | |
19/07 01:45 | KT | [MNE D1-1]FK Buducnost Podgorica | 0 - 0 | Partizan Belgrade[MNE D1-1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nam Thụy Điển |
||||||
18/07 21:00 | KT | Kalmar FF U21 | 0 - 0 | Malmo FF U21 | ||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Bắc Thụy Điển |
||||||
18/07 22:00 | KT | [N-8]Orebro U21 | 2 - 3 | Djurgardens U21[N-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||||||
18/07 22:00 | KT | Kszo Ostrowiec | 1 - 1 | Warta Poznan | preliminary round | |
18/07 22:59 | KT | [Pol D4-40]Sokol Ostroda | 2 - 0 | Polonia Warszawa[Pol D4-40] | preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
18/07 22:59 | KT | JK Tallinna Kalev | 0 - 0 | Rakvere Flora | Round 3 | |
18/07 22:59 | KT | Kohtla Jarve Jk Jarve Ii | 0 - 8 | Flora Tallinn Ii | Round 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
18/07 22:59 | KT | [7]Vorskla Poltava | 0 - 3 | Shakhtar Donetsk[7] | 1 | |
18/07 22:59 | KT | [2]Dynamo Kyiv | 2 - 1 | Chernomorets Odessa[2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
18/07 22:59 | KT | [CZE DFL-30]Mfk Havirov | 3 - 7 | Fotbal Trinec[CZE DFL-30] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
18/07 23:30 | KT | Lokomotiv Moscow | 1 - 0 | Arsenal Tula | 1 | |
18/07 23:30 | KT | Dynamo Moscow | 2 - 2 | Spartak Moscow | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Áo |
||||||
18/07 23:30 | KT | [AUS D3M-12]SK Austria Klagenfurt | 2 - 1 | St.Polten[AUS D3M-12] | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
19/07 00:05 | KT | Caps United Fc | 1 - 3 | How Mine Fc | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||||||
19/07 01:00 | KT | Misr El Maqasah | 0 - 0 | Smouha SC | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
19/07 01:45 | KT | [SCO CH-8]Brechin City | 1 - 1 | Forfar Athletic[SCO CH-8] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO L2-6]Stirling Albion | 0 - 0 | Inverness C.T.[SCO L2-6] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO L2-5]Elgin City | 0 - 1 | Hearts[SCO L2-5] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO L1-5]East Fife | 0 - 0 | Dunfermline[SCO L1-5] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO CH-9]Raith Rovers | 1 - 2 | Dundee[SCO CH-9] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO L2-4]Montrose | 0 - 6 | Ross County[SCO L2-4] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO L1-2]Alloa Athletic | 1 - 1 | Arbroath[SCO L1-2] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO PR-8]Kilmarnock | 4 - 2 | Clyde[SCO PR-8] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO CH-10]Dumbarton | 1 - 3 | Ayr Utd[SCO CH-10] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO CH-9]Greenock Morton | 2 - 2 | Queens Park[SCO CH-9] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO L2-7]Edinburgh City | 2 - 2 | Berwick Rangers[SCO L2-7] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO CH-6]Queen of South | 0 - 0 | East Kilbride[SCO CH-6] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO L1-8]Albion Rovers | 1 - 1 | Stenhousemuir[SCO L1-8] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO CH-7]St Mirren | 0 - 1 | Livingston[SCO CH-7] | bảng | |
19/07 01:45 | KT | [SCO L1-3]Airdrie United | 3 - 1 | Stranraer[SCO L1-3] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
19/07 02:00 | [CHI D2-8]Cd Magallanes | ? - ? | Curico Unido[CHI D2-8] | |||
19/07 02:00 | KT | Cd Magallanes | 1 - 1 | Curico Unido | 1 | |
19/07 04:00 | [CHI D1A-5]Colo Colo | ? - ? | La Serena[CHI D1A-5] | |||
19/07 07:00 | [CHI D1A-1]Univ Catolica | ? - ? | Rangers Talca[CHI D1A-1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
19/07 02:00 | KT | [16]Estudiantes De San Luis | 1 - 1 | Flandria[16] | 44 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
19/07 05:15 | KT | [13]Parana PR | 4 - 1 | Brasil De Pelotas Rs[13] | 15 | |
19/07 05:15 | KT | [18]Figueirense (SC) | 0 - 0 | Oeste FC[18] | 15 | |
19/07 05:15 | KT | [12]Paysandu (PA) | 1 - 0 | Nautico PE[12] | 15 | |
19/07 05:15 | KT | Juventude | 1 - 1 | CRB AL | 15 | |
19/07 06:30 | KT | [2]Guarani Sp | 2 - 2 | Ceara[2] | 15 | |
19/07 06:30 | KT | [19]ABC RN | 0 - 1 | America MG[19] | 15 | |
19/07 06:30 | KT | [14]Goias | 0 - 1 | Londrina (PR)[14] | 15 | |
19/07 06:30 | KT | [10]Santa Cruz (PE) | 1 - 0 | Vila Nova (GO)[10] | 15 | |
19/07 07:30 | KT | [6]Internacional | 1 - 0 | Luverdense[6] | 15 | |
19/07 07:30 | KT | [15]Boa Esporte Clube | 2 - 0 | Criciuma[15] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
19/07 06:00 | KT | [(c)-10]Patriotas | 2 - 2 | Inter Palmira[(c)-10] | clausura | |
19/07 08:00 | KT | Deportivo Pasto | 3 - 1 | Tigres FC | clausura 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
19/07 06:05 | KT | Penn Harrisburg Islanders | 1 - 1 | Charlotte Independence | loại |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp