Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
19/01 10:05 | KT | [(c)-10]Correcaminos Uat | 0 - 0 | Mineros De Zacatecas[(c)-10] | clausura | |
20/01 06:00 | KT | [(c)-12]Celaya | 1 - 1 | CF Atlante[(c)-12] | clausura | |
20/01 08:05 | KT | [(c)-16]Pumas Tabasco | 2 - 0 | Tampico Madero[(c)-16] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
19/01 13:25 | [9]Newcastle Jets FC | ? - ? | Western United[9] | 8 | ||
19/01 15:45 | [7]Adelaide United FC | ? - ? | Western Sydney[7] | 8 | ||
19/01 15:45 | [4]Melbourne City | ? - ? | Central Coast Mariners FC[4] | 8 | ||
19/01 15:45 | KT | [12]Brisbane Roar FC | 1 - 0 | Perth Glory FC[12] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thai Division 2 League |
||||||
19/01 15:30 | Trang Fc | ? - ? | Satun United | |||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
19/01 15:30 | KT | [AUS VPL-5]Dandenong Thunder | 0 - 2 | Melbourne Knights[AUS VPL-5] | tháng 1 | |
19/01 15:30 | KT | [POL PR-3]Rakow Czestochowa | 3 - 0 | Navbahor Namangan[POL PR-3] | tháng 1 | |
19/01 17:00 | KT | [MNE D1-5]Iskra Danilovgrad | 3 - 3 | Opatija[MNE D1-5] | tháng 1 | |
19/01 17:00 | KT | [SVK D1-8]Zemplin Michalovce | 3 - 0 | MFK Kosice[SVK D1-8] | tháng 1 | |
19/01 17:00 | KT | Dabas | 2 - 3 | Rakosmenti Ksk | tháng 1 | |
19/01 17:00 | KT | [CZE D1-2]Viktoria Plzen | 1 - 1 | Brno[CZE D1-2] | tháng 1 | |
19/01 18:00 | KT | [BUL D1-13]Pirin Blagoevgrad | 3 - 0 | Strumska Slava[BUL D1-13] | tháng 1 | |
19/01 18:00 | KT | [SPDRFEFB-6]Algeciras | 1 - 1 | Pardubice[SPDRFEFB-6] | tháng 1 | |
19/01 19:00 | KT | [POL PR-17]Legia Warszawa | 2 - 1 | Krasnodar FK[POL PR-17] | tháng 1 | |
19/01 19:00 | KT | [CRO D1-8]Slaven Belupo Koprivnica | 1 - 1 | Rudes[CRO D1-8] | tháng 1 | |
19/01 19:00 | KT | Kenya Police | 0 - 0 | Ulinzi Stars Nakuru | tháng 1 | |
19/01 19:00 | KT | Nzoia United | 2 - 3 | Talanta | tháng 1 | |
19/01 19:00 | KT | Sofapaka | 0 - 0 | Kariobangi Sharks | tháng 1 | |
19/01 19:00 | KT | [SUI D1-7]Yverdon | 3 - 0 | Dukagjini[SUI D1-7] | tháng 1 | |
19/01 19:00 | KT | [BUL D1-8]Beroe | 1 - 1 | Sozopol[BUL D1-8] | tháng 1 | |
19/01 19:00 | KT | [BUL D1-3]Cherno More Varna | 3 - 3 | Dobrudzha[BUL D1-3] | tháng 1 | |
19/01 19:00 | KT | [POL PR-6]Wisla Plock | 1 - 1 | Neftci Baku[POL PR-6] | tháng 1 | |
19/01 19:00 | KT | [SLO D1-4]Ask Bravo | 4 - 0 | Gorica[SLO D1-4] | tháng 1 | |
19/01 19:00 | KT | [SER D1-5]FK Napredak Krusevac | 2 - 0 | Timok[SER D1-5] | tháng 1 | |
19/01 19:30 | KT | [POL PR-18]LKS Nieciecza | 4 - 1 | MTK Hungaria FC[POL PR-18] | tháng 1 | |
19/01 19:30 | KT | [POL PR-12]Piast Gliwice | 1 - 4 | FK Shkendija 79[POL PR-12] | tháng 1 | |
19/01 20:00 | KT | [HUN D2E-1]Diosgyor | 4 - 1 | Bekescsaba[HUN D2E-1] | tháng 1 | |
19/01 20:00 | KT | [SUI Sl-2]Basel | 3 - 0 | Lausanne Sports[SUI Sl-2] | tháng 1 | |
19/01 20:00 | KT | [KAZ PR-8]Kaspyi Aktau | 0 - 1 | Borec Veles[KAZ PR-8] | tháng 1 | |
19/01 20:00 | KT | [CZE D1-6]Mlada Boleslav | 4 - 1 | Vysocina Jihlava[CZE D1-6] | tháng 1 | |
19/01 20:00 | KT | [AUT D2-3]Floridsdorfer AC Wien | 2 - 0 | Kf Drita Gjilan[AUT D2-3] | tháng 1 | |
19/01 20:00 | KT | NK Varteks | 1 - 0 | Mladost Zdralovi | tháng 1 | |
19/01 20:30 | KT | [CRO D1-1]Dinamo Zagreb | 3 - 0 | Domzale[CRO D1-1] | tháng 1 | |
19/01 20:30 | KT | [CRO D1-6]NK Lokomotiva Zagreb | 7 - 0 | Dugopolje[CRO D1-6] | tháng 1 | |
19/01 21:00 | KT | [SUI D1-8]Wil 1900 | 0 - 1 | St. Gallen[SUI D1-8] | tháng 1 | |
19/01 21:00 | KT | [UKR D1-4]Zorya | 1 - 3 | Pogon Szczecin[UKR D1-4] | tháng 1 | |
19/01 21:00 | KT | [POL PR-10]Slask Wroclaw | 2 - 1 | TSV Hartberg[POL PR-10] | tháng 1 | |
19/01 21:00 | KT | [POL PR-9]Cracovia Krakow | 1 - 2 | Rapid Wien[POL PR-9] | tháng 1 | |
19/01 21:00 | KT | [RUS PR-1]Zenit St.Petersburg | 3 - 0 | Emirate[RUS PR-1] | tháng 1 | |
19/01 22:00 | KT | [POL D1-3]Korona Kielce | 4 - 1 | Puszcza Niepolomice[POL D1-3] | tháng 1 | |
19/01 22:00 | KT | [SVK D1-4]DAC Dunajska Streda | 2 - 0 | Ferencvarosi TC[SVK D1-4] | tháng 1 | |
19/01 23:30 | KT | [CZE D2-14]Fotbal Trinec | 4 - 0 | Frydek-mistek[CZE D2-14] | tháng 1 | |
19/01 23:30 | KT | Wallern | 0 - 9 | Blau Weiss Linz | tháng 1 | |
20/01 00:00 | KT | [CRO D2-4]Dubrava Tim Kabel | 4 - 1 | NK Lucko[CRO D2-4] | tháng 1 | |
20/01 00:00 | KT | Wacker Nordhausen | 1 - 4 | Germania Halberstadt | tháng 1 | |
20/01 00:30 | KT | Sr Donaufeld Wien | 9 - 2 | Hellas Kagran | tháng 1 | |
20/01 01:30 | KT | [CZE D1-14]FK Baumit Jablonec | 1 - 2 | Lincoln City[CZE D1-14] | tháng 1 | |
20/01 05:00 | KT | [BRA MG-8]Tombense | 3 - 0 | Desportiva Ferroviaria Es[BRA MG-8] | tháng 1 | |
20/01 05:15 | KT | [URU D1(c)-2]Nacional Montevideo | 1 - 2 | Barracas Central[URU D1(c)-2] | tháng 1 | |
20/01 07:30 | KT | [URU D1(c)-1]CA Penarol | 1 - 0 | Nublense[URU D1(c)-1] | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
19/01 16:00 | [AUS D1-1]Melbourne Victory FC | ? - ? | Wellington Phoenix[AUS D1-1] | qual | ||
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
19/01 18:00 | KT | Sofapaka | 0 - 0 | Kariobangi Sharks | 17 | |
19/01 19:00 | KT | [3]Gor Mahia | 1 - 1 | Bidco United[3] | 17 | |
19/01 19:00 | KT | Nzoia United | 2 - 3 | Talanta | 17 | |
19/01 19:00 | KT | Kenya Police | 0 - 0 | Ulinzi Stars Nakuru | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Đảo Sip |
||||||
19/01 18:30 | KT | [CYP D2-4]Karmiotissa Pano Polemidion | 0 - 1 | Onisilos Sotiras[CYP D2-4] | 2 | |
19/01 20:30 | KT | [CYP D2-2]EN Paralimni | 5 - 0 | Ermis Aradippou[CYP D2-2] | 2 | |
19/01 21:30 | KT | [CYP D1-4]AEP Paphos | 1 - 3 | Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-4] | 2 | |
20/01 00:00 | KT | [CYP D1-6]APOEL Nicosia | 2 - 1 | Olympiakos Nicosia[CYP D1-6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
19/01 18:30 | KT | Bujumbura City | 1 - 2 | Rukinzo | 18 | |
19/01 20:00 | KT | Aigle Noir | 1 - 1 | Top Junior | 18 | |
19/01 20:00 | KT | Flambeau Du Centre | 0 - 1 | Vitalo | 18 | |
19/01 20:00 | KT | Bumamuru | 3 - 0 | Flambeau De Lest | 18 | |
19/01 20:00 | KT | Le Messager Ngozi | 0 - 0 | Olympique Star | 18 | |
19/01 21:00 | KT | Bs Dynamic | 1 - 1 | Les Crocos | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
19/01 19:00 | KT | Kifisia | 3 - 0 | Zakynthos | staffel sud 7 | |
19/01 20:00 | [S-12]Asteras Vlachioti | ? - ? | Kalamata Ao[S-12] | staffel sud | ||
19/01 20:00 | KT | [N-11]Apollon Kalamaria | 1 - 1 | Iraklis Saloniki[N-11] | staffel nord | |
19/01 20:00 | KT | [N-5]Thesprotos | 0 - 0 | Larisa[N-5] | staffel nord | |
19/01 20:00 | [N-17]Nea Kavala | ? - ? | Trikala[N-17] | |||
19/01 20:00 | KT | [S-15]Asteras Vlachioti | 0 - 0 | Kalamata Ao[S-15] | staffel sud | |
19/01 20:00 | KT | [S-16]Irodotos | 0 - 1 | AO Episkopis Rethymno[S-16] | staffel sud | |
19/01 20:00 | KT | [S-9]Panathinaikos B | 3 - 1 | Ierapetra[S-9] | staffel sud | |
19/01 20:00 | KT | [N-8]Almopos | 0 - 0 | Niki Volou[N-8] | staffel nord | |
19/01 20:00 | KT | Pierikos | 1 - 2 | Olympiakos Piraeus Ii | staffel nord 11 | |
19/01 20:00 | KT | Aek Athens Ii | 1 - 1 | AS Egaleo Aigaleo Athens | staffel sud 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
19/01 19:25 | KT | [18]Al Kawkab | 0 - 1 | Al Adalh[18] | 20 | |
19/01 19:50 | KT | [8]Al Akhdoud | 1 - 1 | Al Wehda Mecca[8] | 20 | |
19/01 21:45 | KT | [5]Al Sahel | 1 - 1 | Al Shoalah[5] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
19/01 20:00 | KT | [9]Volos Nfc | 1 - 0 | Apollon Smirnis[9] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||||||
19/01 20:00 | KT | [GRE D1-10]Panaitolikos Agrinio | 2 - 1 | Olympiakos[GRE D1-10] | tứ kết | |
19/01 22:00 | KT | [GRE D1-4]Panathinaikos | 4 - 0 | Anagenisi Karditsa[GRE D1-4] | tứ kết | |
20/01 00:00 | KT | [GRE D1-2]PAOK Saloniki | 0 - 0 | AEK Athens[GRE D1-2] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
19/01 20:00 | KT | [5]Al Taawun | 1 - 0 | Al-tahaddi[5] | group a | |
19/01 20:00 | KT | Al Sadaqa | 1 - 0 | Khaleej Sirte | group a 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Oman |
||||||
19/01 20:25 | KT | [OMA PL-1]Dhufar | 1 - 0 | Al-Suwaiq Club[OMA PL-1] | tứ kết | |
19/01 22:45 | KT | Sur Club | 0 - 0 | Al Seeb | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Italy Serie D |
||||||
19/01 20:30 | KT | Rende | 1 - 2 | Gelbison | ||
19/01 20:30 | KT | A.S. Varese | 2 - 0 | Sc Caronnese | ||
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
19/01 21:00 | [8]Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | ? - ? | Yeni Malatyaspor[8] | 22 | ||
19/01 21:00 | KT | [16]Goztepe | 2 - 1 | Sivasspor[16] | 22 | |
19/01 22:00 | KT | [12]Kayserispor | 1 - 0 | Basaksehir FK[12] | 22 | |
20/01 00:00 | KT | [5]Fenerbahce | 2 - 1 | Altay Spor Kulubu[5] | 22 | |
20/01 00:00 | KT | [1]Trabzonspor | 1 - 1 | Giresunspor[1] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
19/01 21:00 | KT | [8]Goa | 1 - 2 | East Bengal[8] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Coppa Italia Lega PRO |
||||||
19/01 21:30 | KT | [ITA C1C-8]Catanzaro | 0 - 1 | Padova[ITA C1C-8] | ||
19/01 23:30 | KT | [ITA C1A-1]Sudtirol | 4 - 0 | Fidelis Andria[ITA C1A-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
19/01 22:00 | KT | [13]Katsina United | 0 - 0 | Lobi Stars[13] | 7 | |
19/01 22:00 | KT | [14]Mfm | 1 - 3 | Rivers United[14] | 7 | |
19/01 22:00 | KT | [19]Niger Tornadoes | 2 - 0 | Shooting Stars Sc[19] | 7 | |
19/01 22:00 | KT | [12]Plateau United | 3 - 2 | Nasarawa United[12] | 7 | |
19/01 22:00 | KT | [15]Sunshine Stars | 2 - 0 | Gombe United[15] | 7 | |
19/01 22:00 | KT | [8]Dakkada | 0 - 1 | Wikki Tourist[8] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
19/01 22:00 | KT | Cartagena B | 0 - 1 | Racing Murcia | ||
19/01 22:30 | Real Avila CF | ? - ? | Cd Guijuelo | |||
20/01 00:00 | KT | Atletico Saguntino | 2 - 2 | Cd Roda | ||
20/01 00:00 | Lucena CF | ? - ? | Cordoba Cf B | |||
20/01 00:45 | KT | Almeria B | 0 - 3 | Cd Huetor Tajar | ||
20/01 01:30 | KT | Cd Utrera | 1 - 0 | Ud Tomares | ||
20/01 01:30 | KT | Portugalete | 2 - 3 | Leioa | ||
20/01 01:30 | KT | Ciudad Murcia | 2 - 2 | Deportiva Minera | ||
20/01 01:45 | KT | Cultural de Durango | 1 - 2 | Barakaldo CF | ||
20/01 02:30 | KT | CD Tudelano | 0 - 1 | Cd Agoncillo | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
19/01 22:00 | KT | Leon U20 | 1 - 1 | Atlas U20 | clausura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
19/01 22:45 | KT | [2]KS Perparimi Kukesi | 0 - 1 | KS Dinamo Tirana[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Andorra |
||||||
19/01 22:59 | KT | [3]UE Sant Julia | 0 - 0 | Santa Coloma[3] | 12 | |
20/01 02:45 | KT | [1]Inter Club Escaldes | 4 - 2 | Ce Carroi[1] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
19/01 22:59 | KT | [10]Santa Lucia | 0 - 3 | Gudja United[10] | 14 | |
20/01 03:00 | KT | [4]Birkirkara FC | 3 - 2 | Balzan[4] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait Crown Prince Cup |
||||||
19/01 23:25 | [KUW D2-3]Al Jahra | ? - ? | Al Fahaheel Sc[KUW D2-3] | |||
19/01 23:25 | KT | Al Jahra | 0 - 1 | Al Fahaheel Sc | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Italia |
||||||
19/01 23:30 | KT | [ITA D1-10]US Sassuolo Calcio | 1 - 0 | Cagliari[ITA D1-10] | 3 | |
20/01 03:00 | KT | [ITA D1-1]Inter Milan | 2 - 2 | Empoli[ITA D1-1] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1A |
||||||
20/01 00:00 | KT | [A-9]Calcio Lecco | 0 - 0 | Pro Vercelli[A-9] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
20/01 00:30 | [6]Barcelona | ? - ? | Rayo Vallecano[6] | 21 | ||
20/01 01:00 | KT | [14]Celta Vigo | 2 - 0 | Osasuna[14] | 21 | |
20/01 03:30 | KT | [10]Valencia | 1 - 1 | Sevilla[10] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đức |
||||||
20/01 00:30 | KT | [GER D1-7]RB Leipzig | 2 - 0 | Hansa Rostock[GER D1-7] | 3 | |
20/01 00:30 | KT | [GER D2-12]Hannover 96 | 3 - 0 | Monchengladbach[GER D2-12] | 3 | |
20/01 02:45 | KT | [GER D1-13]Hertha Berlin | 2 - 3 | Union Berlin[GER D1-13] | 3 | |
20/01 02:45 | KT | [GER D1-4]Hoffenheim | 1 - 4 | Freiburg[GER D1-4] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||||||
20/01 00:45 | KT | [HOL D1-13]Groningen | 1 - 2 | NEC Nijmegen[HOL D1-13] | 3 | |
20/01 02:00 | KT | [HOL D2-9]NAC Breda | 2 - 1 | Zwolle[HOL D2-9] | 3 | |
20/01 03:00 | KT | [HOL D1-5]Twente Enschede | 1 - 2 | AZ Alkmaar[HOL D1-5] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
20/01 01:00 | [17]Academica Coimbra | ? - ? | Rio Ave[17] | 15 | ||
20/01 01:00 | KT | Academica Coimbra | 1 - 2 | Rio Ave | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
20/01 01:00 | KT | [15]Clermont Foot | 0 - 2 | Strasbourg[15] | 19 | |
20/01 01:00 | KT | [6]Montpellier | 0 - 1 | ES Troyes AC[6] | 20 | |
20/01 01:00 | KT | [10]Lille | 3 - 1 | Lorient[10] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
20/01 01:00 | KT | [18]Amiens | 0 - 1 | Ajaccio[18] | 20 | |
20/01 01:00 | KT | [2]Toulouse | 4 - 0 | Nancy[2] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp bóng đá Châu Phi |
||||||
20/01 02:00 | KT | [45]Ai Cập | 1 - 0 | Sudan[45] | bảng | |
20/01 02:00 | KT | [106]Guinea Bissau | 0 - 2 | Nigeria[106] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
20/01 02:30 | KT | [10]Leicester City | 2 - 3 | Tottenham Hotspur[10] | 17 | |
20/01 03:00 | KT | [14]Brentford | 1 - 3 | Manchester United[14] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
20/01 02:45 | KT | [19]Hull City | 2 - 0 | Blackburn Rovers[19] | 24 | |
20/01 03:00 | KT | [21]Reading | 0 - 2 | Luton Town[21] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
20/01 02:45 | [9]Genk | ? - ? | KV Mechelen[9] | 19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
20/01 02:45 | KT | [6]Gosport Borough | 0 - 1 | Hayes&Yeading[6] | 14 | |
20/01 02:45 | KT | [17]Tiverton Town | 0 - 1 | Yate Town[17] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
20/01 03:00 | KT | Lija Athletic | 2 - 1 | Zejtun Corinthians | bảng 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
20/01 03:00 | KT | [15]CD Lugo | 2 - 1 | Almeria[15] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||||||
20/01 03:00 | KT | [SPA D1-5]Real Sociedad | 2 - 0 | Atletico Madrid[SPA D1-5] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
20/01 06:00 | KT | [(c)-10]Upnfm | 3 - 0 | CD Vida[(c)-10] | clausura | |
20/01 08:00 | KT | [(c)-1]CD Olimpia | 4 - 2 | Real Sociedad Tocoa[(c)-1] | clausura | |
20/01 08:15 | KT | [(c)-9]Honduras Progreso | 2 - 1 | CD Motagua[(c)-9] | clausura | |
20/01 08:15 | KT | [(c)-4]CD Victoria | 4 - 1 | Real Espana[(c)-4] | clausura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp