Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
20/01 15:15 | KT | [IDN ISL-3]Mitra Kukar | 1 - 4 | Persipura Jayapura[IDN ISL-3] | tháng 1 | |
20/01 15:30 | KT | [AUS QSL-3]Brisbane Olympic United FC | 8 - 0 | University of Queensland[AUS QSL-3] | tháng 1 | |
20/01 16:00 | KT | [SVK D2-3]Slovan Duslo Sala | 2 - 4 | Zlate Moravce[SVK D2-3] | tháng 1 | |
20/01 16:00 | KT | Enerhiya Nova Kakhovka | 1 - 2 | Olimpic Donetsk | tháng 1 | |
20/01 16:00 | KT | Ukraine U17 | 0 - 2 | Georgia U17 | tháng 1 | |
20/01 17:00 | KT | [GEO D1-1]Dila Gori | 4 - 2 | WIT Georgia Tbilisi[GEO D1-1] | tháng 1 | |
20/01 17:00 | KT | [CZE D1-15]Slovan Liberec | 2 - 0 | Trencin[CZE D1-15] | tháng 1 | |
20/01 17:00 | KT | [SVK D2-7]Sfm Senec | 0 - 3 | DAC Dunajska Streda[SVK D2-7] | tháng 1 | |
20/01 17:00 | KT | [POL D1-16]Zawisza Bydgoszcz | 4 - 4 | Chojniczanka Chojnice[POL D1-16] | tháng 1 | |
20/01 17:30 | KT | [AUS QSL-4]Brisbane Strikers | 3 - 0 | Logan Lightning[AUS QSL-4] | tháng 1 | |
20/01 18:15 | KT | [LAT D1-8]Daugava Daugavpils | 0 - 2 | FK Ventspils[LAT D1-8] | tháng 1 | |
20/01 18:15 | KT | Latvia U17 | 2 - 1 | Iran U17 | tháng 1 | |
20/01 18:50 | KT | Persela Lamongan | 1 - 2 | Arema Malang | tháng 1 | |
20/01 19:00 | KT | [GER D1-8]Hannover 96 | 3 - 1 | Aarau[GER D1-8] | tháng 1 | |
20/01 19:10 | KT | [GER D2-17]St Pauli | 2 - 0 | Winterthur[GER D2-17] | tháng 1 | |
20/01 19:30 | KT | [POL D1-5]Jagiellonia Bialystok | 3 - 1 | Chrobry Glogow[POL D1-5] | tháng 1 | |
20/01 19:30 | KT | [POL D1-16]Zawisza Bydgoszcz | 1 - 2 | Wisla Plock[POL D1-16] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [GER D2-12]Greuther Furth | 3 - 0 | Thun[GER D2-12] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [DEN SASL-1]Midtjylland | 4 - 0 | Skive IK[DEN SASL-1] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | [AUT D1-7]SV Grodig | ? - ? | SpVgg Unterhaching[AUT D1-7] | tháng 1 | ||
20/01 20:00 | KT | [CZE CFL-16]Admira Praha | 0 - 6 | Teplice[CZE CFL-16] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [CZE CFL-5]Slavoj Vysehrad | 2 - 4 | Pribram[CZE CFL-5] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [GER D1-10]SC Paderborn 07 | 1 - 1 | Darmstadt[GER D1-10] | tháng 1 | |
20/01 20:20 | KT | Nga U17 | 2 - 0 | Phần Lan U17 | tháng 1 | |
20/01 21:00 | KT | [GER D2-11]Bochum | 3 - 1 | Rot-weiss Erfurt[GER D2-11] | tháng 1 | |
20/01 21:00 | KT | [AUT D1-5]Sturm Graz | 5 - 0 | Kapfenberg Superfund[AUT D1-5] | tháng 1 | |
20/01 21:30 | KT | [GER D2-5]Kaiserslautern | 4 - 2 | St. Gallen[GER D2-5] | tháng 1 | |
20/01 21:30 | KT | [GER D2-6]Fortuna Dusseldorf | 0 - 3 | Grasshoppers[GER D2-6] | tháng 1 | |
20/01 22:00 | KT | Poprad | 0 - 1 | Partizan Bardejov | tháng 1 | |
20/01 22:00 | KT | [UAE LP-8]Al-Wasl | 3 - 1 | Al Ittihad[UAE LP-8] | tháng 1 | |
20/01 22:00 | KT | [UKR D1-1]Dynamo Kyiv | 2 - 3 | Basel[UKR D1-1] | tháng 1 | |
20/01 22:00 | KT | [SLO D1-2]NK Maribor | 3 - 1 | Dunaujvaros[SLO D1-2] | tháng 1 | |
20/01 22:15 | KT | [GER D1-13]Hertha Berlin | 1 - 1 | Young Boys[GER D1-13] | tháng 1 | |
20/01 22:30 | KT | Lithuania U17 | 0 - 1 | Nhật Bản U17 | tháng 1 | |
20/01 22:35 | KT | [RUS D1-3]Dynamo Moscow | 1 - 1 | Ludogorets Razgrad[RUS D1-3] | tháng 1 | |
20/01 22:59 | KT | [AUS D3M-5]Lafnitz | 0 - 1 | Trenkwalder Admira[AUS D3M-5] | tháng 1 | |
20/01 22:59 | KT | [SLO D1-1]Domzale | 4 - 0 | KS Perparimi Kukesi[SLO D1-1] | tháng 1 | |
21/01 00:00 | KT | ATSV Wolfsberg | 1 - 8 | NK Publikum Celje | tháng 1 | |
21/01 01:00 | KT | Wallern | 1 - 1 | Xứ Wales | tháng 1 | |
21/01 04:35 | KT | [PAR D1-1]Libertad Asuncion | 2 - 0 | General Diaz[PAR D1-1] | tháng 1 | |
21/01 04:50 | KT | [URU D1-3]CA Penarol | 1 - 2 | Nacional Asuncion[URU D1-3] | tháng 1 | |
21/01 07:00 | KT | [URU D1-1]Nacional Montevideo | 3 - 2 | Sportivo Luqueno[URU D1-1] | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Châu Á (Asian Cup) |
||||||
20/01 16:00 | KT | [54]Nhật Bản | 2 - 0 | Jordan[54] | bảng | |
20/01 16:00 | KT | [103]Iraq | 2 - 0 | Palestine[103] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
20/01 19:00 | KT | [4]Wadi Degla SC | 4 - 1 | EL Masry[4] | 17 | |
20/01 21:30 | KT | [11]Ittihad Alexandria | 1 - 0 | El Daklyeh[11] | 15 | |
20/01 22:00 | KT | [7]Tala Al Jaish | 3 - 2 | Alaab Damanhour[7] | 18 | |
21/01 00:00 | KT | [5]Al Ahly | 1 - 1 | Petrojet[5] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Phần Lan |
||||||
20/01 19:00 | KT | [FIN D1-10]Inter Turku | 3 - 2 | HIFK[FIN D1-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
20/01 19:00 | KT | [13]Hapoel Mahane Yehuda | 4 - 1 | Beitar Kfar Saba Shlomi[13] | south | |
20/01 19:30 | KT | [5]Hapoel Marmorek Irony Rehovot | 2 - 1 | Maccabi Kabilio Jaffa[5] | south | |
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
20/01 20:00 | KT | [10]Rc Arba | 1 - 0 | Usm El Harrach[10] | 16 | |
20/01 21:00 | KT | [7]Js Kabylie | 0 - 1 | Mc Oran[7] | 16 | |
20/01 21:00 | KT | [9]Js Saoura | 0 - 0 | Aso Chlef[9] | 16 | |
20/01 22:00 | KT | [8]Asm Oran | 2 - 1 | Usm Bel Abbes[8] | 16 | |
20/01 22:00 | KT | [11]Cr Belouizdad | 1 - 1 | Cs Constantine[11] | 16 | |
21/01 00:00 | KT | [4]Es Setif | 3 - 2 | Usm Alger[4] | 16 | |
21/01 00:00 | KT | [1]Mo Bejaia | 0 - 0 | Na Hussein Dey[1] | 16 | |
21/01 00:05 | KT | [16]Mc Alger | 4 - 0 | Mc El Eulma[16] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Scotland |
||||||
20/01 20:00 | KT | [1]Glasgow Rangers U20 | 0 - 0 | Falkirk U20[1] | 2 | |
21/01 02:15 | KT | [3]Hibernian Fc U20 | 2 - 3 | Hearts U20[3] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Anh Hạng 2 |
||||||
20/01 20:00 | KT | Birmingham U21 | 2 - 1 | Coventry U21 | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Algeria |
||||||
20/01 20:30 | KT | [16]Ab Merouana | 2 - 0 | A Bou Saada[16] | 16 | |
20/01 20:30 | KT | [10]Ca Batna | 1 - 0 | Jsm Bejaia[10] | 16 | |
20/01 20:30 | KT | [11]Ca Bordj Bou Arreridj | 1 - 0 | Us Chaouia[11] | 16 | |
20/01 20:30 | KT | [6]Drb Tadjenant | 0 - 0 | Om Medea[6] | 16 | |
20/01 20:30 | KT | [4]Rc Relizane | 1 - 0 | Wa Tlemcen[4] | 16 | |
20/01 20:30 | KT | [1]Usm Blida | 1 - 0 | Esm Kolea[1] | 16 | |
20/01 20:30 | KT | [15]Usmm Hadjout | 1 - 1 | Mc Saida[15] | 16 | |
20/01 22:00 | KT | [11]As Khroub | 0 - 1 | Crb Ain Fakroun[11] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp bóng đá Châu Phi |
||||||
20/01 22:59 | KT | [28]Bờ Biển Ngà | 1 - 1 | Guinea[28] | Groups | |
21/01 02:00 | KT | [42]Cameroon | 1 - 1 | Mali[42] | Groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Malta |
||||||
21/01 00:00 | KT | Gzira United | 1 - 4 | Mosta | ||
21/01 02:15 | KT | [MAL D2-5]Melita Fc | 0 - 2 | Valletta FC[MAL D2-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Pháp |
||||||
21/01 00:30 | KT | [FRA D4A-2]Quevilly | 0 - 0 | Bastia[FRA D4A-2] | 1/32 final | |
21/01 01:00 | KT | [FRA D3-5]Avranches | 0 - 0 | Metz[FRA D3-5] | 1/32 final | |
21/01 01:00 | KT | [FRA D4B-9]Jura Sud Foot | 0 - 1 | Auxerre[FRA D4B-9] | 1/32 final | |
21/01 01:00 | KT | Andrezieux | 1 - 2 | Iris Club de Croix | 1/32 final | |
21/01 01:30 | KT | [FRA D4D-5]Concarneau | 0 - 0 | Dijon[FRA D4D-5] | 1/32 final | |
21/01 01:30 | KT | [FRA D4B-11]Yzeure AS | 2 - 0 | Valenciennes[FRA D4B-11] | 1/32 final | |
21/01 03:00 | KT | [FRA D1-7]Nantes | 3 - 2 | Lyon[FRA D1-7] | 1/32 final | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||||||
21/01 00:30 | KT | [GRE D1-16]Panionios | 2 - 1 | Veria FC[GRE D1-16] | Round 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
21/01 01:30 | KT | [TUR D2-12]Altinordu | 1 - 2 | Fenerbahce[TUR D2-12] | Group Stage | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||||||
21/01 02:00 | KT | [HOL D2-2]Roda JC Kerkrade | 2 - 2 | PSV Eindhoven[HOL D2-2] | Round of 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
21/01 02:45 | [1]The New Saints | ? - ? | Carmarthen[1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
21/01 02:45 | KT | [4]Middlesbrough | 2 - 1 | Cardiff City[4] | 27 | |
21/01 02:45 | KT | Leeds United | 1 - 0 | AFC Bournemouth | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
21/01 02:45 | KT | [4]Inverness C.T. | 2 - 0 | St Johnstone[4] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
21/01 02:45 | KT | [ENG PR-8]Liverpool | 1 - 1 | Chelsea[ENG PR-8] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ |
||||||
21/01 02:45 | KT | [BEL D1-1]Club Brugge | 3 - 2 | KV Mechelen[BEL D1-1] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
21/01 02:45 | KT | [17]Aldershot Town | 0 - 1 | Kidderminster[17] | 25 | |
21/01 02:45 | [15]Chester FC | ? - ? | Lincoln City[15] | |||
21/01 02:45 | KT | [13]Dover Athletic | 2 - 0 | Wrexham[13] | 25 | |
21/01 02:45 | [20]Southport FC | ? - ? | Braintree Town[20] | |||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
21/01 02:45 | [5]Basingstoke Town | ? - ? | Weston Super Mare[5] | |||
21/01 02:45 | [3]Whitehawk | ? - ? | Bath City[3] | |||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
21/01 02:45 | [3]Chorley | ? - ? | Leamington[3] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
21/01 02:45 | KT | [5]Weymouth | 1 - 0 | St Neots Town[5] | 17 | |
21/01 02:45 | KT | [1]Poole Town | 3 - 1 | Chippenham Town[1] | 23 | |
21/01 02:45 | KT | [7]Truro City | 3 - 2 | Redditch United[7] | 23 | |
21/01 02:45 | KT | [12]Slough Town | 2 - 2 | Burnham[12] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
21/01 02:45 | KT | [ENG CN-1]AFC Fylde | 4 - 0 | AFC Telford United[ENG CN-1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
21/01 02:45 | KT | Doncaster Rovers | 0 - 0 | Notts County | 12 | |
21/01 02:45 | KT | Preston North End | 1 - 1 | Yeovil Town | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bắc Ireland |
||||||
21/01 02:45 | KT | Larne | 1 - 2 | Carrick Rangers | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Italia |
||||||
21/01 03:00 | KT | [ITA D1-2]AS Roma | 1 - 1 | Empoli[ITA D1-2] | Round 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
21/01 07:45 | KT | Cucuta | 3 - 3 | Deportes Quindio | torneo ascenso |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp