Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
20/01 10:00 | KT | [(c)-17]Atlas | 1 - 3 | Toluca[(c)-17] | clausura | |
21/01 06:00 | KT | [(c)-9]Queretaro FC | 0 - 0 | Tigres UANL[(c)-9] | clausura | |
21/01 06:00 | KT | [(c)-3]CDSyC Cruz Azul | 0 - 0 | Club Leon[(c)-3] | clausura | |
21/01 08:00 | KT | [(c)-4]Monterrey | 0 - 0 | Club Tijuana[(c)-4] | clausura | |
21/01 08:06 | KT | [(c)-12]Pachuca | 3 - 1 | Lobos Buap[(c)-12] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
20/01 12:00 | KT | [Aus VD1-14]Springvale White Eagles | 2 - 2 | Kingston City[Aus VD1-14] | tháng 1 | |
20/01 12:30 | [AUS SASL-8]Adelaide Olympic | ? - ? | White City Woodville[AUS SASL-8] | tháng 1 | ||
20/01 13:30 | KT | [UZB D1-4]Kuruvchi Bunyodkor | 2 - 1 | Navbahor Namangan[UZB D1-4] | tháng 1 | |
20/01 14:00 | KT | [AUS VPL-6]Oakleigh Cannons | 0 - 0 | South Melbourne[AUS VPL-6] | tháng 1 | |
20/01 14:00 | KT | [AUS QSL-9]Redlands United FC | 1 - 5 | Western Pride[AUS QSL-9] | tháng 1 | |
20/01 14:00 | KT | [AUS QSL-6]Brisbane City SC | 6 - 1 | Sunshine Coast[AUS QSL-6] | tháng 1 | |
20/01 14:30 | [AUS SASL-10]Campbelltown City SC | ? - ? | North Eastern Metrostars[AUS SASL-10] | tháng 1 | ||
20/01 15:00 | KT | [ARM D1-5]Pyunik | 1 - 2 | Artsakh Noah[ARM D1-5] | tháng 1 | |
20/01 15:00 | [Aus VD1-2]Dandenong Thunder | ? - ? | Moreland City[Aus VD1-2] | tháng 1 | ||
20/01 15:30 | KT | Đà Nẵng | 0 - 0 | Yokohama FC | tháng 1 | |
20/01 16:00 | KT | [AUS BPL-1]Rochedale Rovers | 3 - 1 | Logan Lightning[AUS BPL-1] | tháng 1 | |
20/01 16:00 | KT | [HUN D1-4]Budapest Honved | 3 - 1 | Dorogi[HUN D1-4] | tháng 1 | |
20/01 16:00 | KT | [HUN D1-9]Vasas | 8 - 0 | Vecses[HUN D1-9] | tháng 1 | |
20/01 17:00 | KT | [CZE D1-14]Synot Slovacko | 4 - 0 | Vitkovice[CZE D1-14] | tháng 1 | |
20/01 17:00 | KT | [CZE D2-8]Fk Graffin Vlasim | 0 - 2 | Teplice[CZE D2-8] | tháng 1 | |
20/01 17:00 | [BLR D2-6]Energetik Bgu Minsk | ? - ? | Dnepr Mogilev[BLR D2-6] | tháng 1 | ||
20/01 17:00 | [SVK D1-6]Trencin | ? - ? | Nove Mesto[SVK D1-6] | tháng 1 | ||
20/01 17:00 | KT | [CZE CFLC-9]Pisek | 3 - 2 | Viktoria Plzen U21[CZE CFLC-9] | tháng 1 | |
20/01 17:00 | KT | Dunajska Luzna | 2 - 0 | Stk 1914 Samorin | tháng 1 | |
20/01 17:00 | KT | [CZE D1-13]Mfk Karvina | 1 - 1 | Piast Gliwice[CZE D1-13] | tháng 1 | |
20/01 17:00 | KT | [CZE CFLM-9]Unicov | 0 - 1 | Banik Ostrava U21[CZE CFLM-9] | tháng 1 | |
20/01 17:00 | KT | [DEN D1-5]Herfolge Boldklub Koge | 3 - 1 | Avarta[DEN D1-5] | tháng 1 | |
20/01 17:05 | KT | [HUN D2E-9]Budaorsi Sc | 2 - 1 | Paksi SE[HUN D2E-9] | tháng 1 | |
20/01 17:10 | [HUN D1-11]Balmazujvaros | ? - ? | Cegled[HUN D1-11] | tháng 1 | ||
20/01 17:30 | KT | [SVK D2-5]Poprad | 4 - 0 | Vysne Opatske[SVK D2-5] | tháng 1 | |
20/01 17:35 | KT | [HUN D1-10]Szombathelyi Haladas | 4 - 1 | 1. Tatran Presov[HUN D1-10] | tháng 1 | |
20/01 18:00 | KT | [DEN SASL-11]Aarhus AGF | 2 - 4 | Vendsyssel[DEN SASL-11] | tháng 1 | |
20/01 18:00 | KT | [DEN SASL-14]Randers FC | 1 - 1 | Vejle[DEN SASL-14] | tháng 1 | |
20/01 18:00 | KT | [SVK D1-2]MSK Zilina | 2 - 0 | Banik Ostrava[SVK D1-2] | tháng 1 | |
20/01 18:00 | KT | Nữ Montenegro | 0 - 1 | Nữ Bosnia | tháng 1 | |
20/01 18:00 | KT | [NOR D4-8]Oppsal | 2 - 1 | Orn-Horten[NOR D4-8] | tháng 1 | |
20/01 18:00 | KT | [POL D2-13]Pogon Siedlce | 1 - 2 | Radomiak Radom[POL D2-13] | tháng 1 | |
20/01 18:00 | KT | [IRE PR-1]Shamrock Rovers | 3 - 1 | Longford Town[IRE PR-1] | tháng 1 | |
20/01 18:00 | KT | [POL D2-5]Stal Mielec | 1 - 3 | Cracovia Krakow[POL D2-5] | tháng 1 | |
20/01 18:00 | KT | [POL D1-10]Slask Wroclaw | 1 - 2 | Miedz Legnica[POL D1-10] | tháng 1 | |
20/01 18:00 | [POL D4-5]Olimpia Elblag | ? - ? | Bytovia Bytow[POL D4-5] | tháng 1 | ||
20/01 18:00 | [BLR D2-5]Belshina Babruisk | ? - ? | BATE Borisov[BLR D2-5] | tháng 1 | ||
20/01 18:15 | KT | [FIN D1-12]Jyvaskyla JK | 0 - 0 | Mp Mikkeli[FIN D1-12] | tháng 1 | |
20/01 18:45 | KT | Jakobstads Bollklubb | 2 - 2 | Jaro | tháng 1 | |
20/01 18:50 | [BLR D1-9]Gorodeya | ? - ? | Luch Minsk[BLR D1-9] | tháng 1 | ||
20/01 19:00 | KT | [SWE D1-10]IFK Goteborg | 1 - 3 | Aalborg BK[SWE D1-10] | tháng 1 | |
20/01 19:00 | KT | [DEN SASL-3]Nordsjaelland | 6 - 3 | Lyngby[DEN SASL-3] | tháng 1 | |
20/01 19:00 | KT | [SWE D1-1]Malmo FF | 1 - 0 | Fremad Amager[SWE D1-1] | tháng 1 | |
20/01 19:00 | KT | [CZE D1-9]Zlin | 4 - 3 | Opava[CZE D1-9] | tháng 1 | |
20/01 19:00 | Kelantan FA | ? - ? | Ratchaburi FC | tháng 1 | ||
20/01 19:00 | KT | [SER D1-16]FK Rad Beograd | 1 - 2 | Vojvodina[SER D1-16] | tháng 1 | |
20/01 19:00 | KT | [POL D4-12]KS Energetyk ROW | 1 - 5 | GKS Katowice[POL D4-12] | tháng 1 | |
20/01 19:00 | [SLO D1-7]Krsko Posavlje | ? - ? | Nk Roltek Dob[SLO D1-7] | tháng 1 | ||
20/01 19:00 | KT | [SVK D1-10]Sport Podbrezova | 5 - 2 | Mfk Lokomotiva Zvolen[SVK D1-10] | tháng 1 | |
20/01 19:00 | [AUS L-115]Sv Innsbruck | ? - ? | WSG Wattens[AUS L-115] | tháng 1 | ||
20/01 19:00 | KT | [CZE U21C-10]Bohemians 1905 U21 | 2 - 3 | Chomutov[CZE U21C-10] | tháng 1 | |
20/01 19:00 | [HUN D2E-7]ETO Gyori FC | ? - ? | Ajka[HUN D2E-7] | tháng 1 | ||
20/01 19:00 | Szekszard Ufc | ? - ? | Ferencvarosi TC | tháng 1 | ||
20/01 19:05 | KT | [GER RegR.B-1]Munchen 1860 | 1 - 0 | Memmingen[GER RegR.B-1] | tháng 1 | |
20/01 19:30 | KT | [SER D1-5]Cukaricki | 2 - 2 | Backa Backa Palanka[SER D1-5] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [CZE D1-3]SK Sigma Olomouc | 2 - 1 | DAC Dunajska Streda[CZE D1-3] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [CZE D1-10]Dukla Praha | 0 - 2 | Energie Cottbus[CZE D1-10] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [SWE D2-1]Brommapojkarna | 2 - 0 | Hammarby[SWE D2-1] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [NOR D1-14]Sogndal | 1 - 1 | Floro[NOR D1-14] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [SWE D2-1]Brommapojkarna | 2 - 0 | AFC United[SWE D2-1] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | Fcm Traiskirchen | 1 - 1 | SC Wiener Neustadt | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [AUT D1-6]Austria Wien | 1 - 1 | Gornik Zabrze[AUT D1-6] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [SWE D2-14]Ik Frej Taby | 0 - 1 | AIK Solna[SWE D2-14] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [SWE D1-7]IK Sirius FK | 0 - 4 | GIF Sundsvall[SWE D1-7] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | [GER RegN-4]VfB Lubeck | ? - ? | TSG Neustrelitz[GER RegN-4] | tháng 1 | ||
20/01 20:00 | KT | [GER RegNE-1]Energie Cottbus | 2 - 0 | Dukla Praha[GER RegNE-1] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [SLO D1-8]NK Aluminij | 1 - 1 | SV Allerheiligen[SLO D1-8] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [POL D4-6]Siarka Tarnobrzeg | 2 - 1 | Cracovia Krakow[POL D4-6] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | DAC Dunajska Streda | 1 - 2 | SK Sigma Olomouc | tháng 1 | |
20/01 20:30 | [LIT D1-3]Trakai Riteriai | ? - ? | Jelgava[LIT D1-3] | tháng 1 | ||
20/01 21:00 | KT | [CZE D1-12]Brno | 2 - 0 | Nitra[CZE D1-12] | tháng 1 | |
20/01 21:00 | KT | [SUI Sl-8]Thun | 3 - 0 | Breitenrain[SUI Sl-8] | tháng 1 | |
20/01 21:00 | [SVK D2-4]Msk Zilina B | ? - ? | Fotbal Trinec[SVK D2-4] | tháng 1 | ||
20/01 21:00 | KT | [SWE D1-8]Elfsborg | 1 - 1 | Sarpsborg 08 FF[SWE D1-8] | tháng 1 | |
20/01 21:00 | KT | [UKR D1-1]Shakhtar Donetsk | 2 - 2 | Ludogorets Razgrad[UKR D1-1] | tháng 1 | |
20/01 21:05 | KT | [CZE D1-2]Slavia Praha | 5 - 0 | Viktoria Zizkov[CZE D1-2] | tháng 1 | |
20/01 21:30 | KT | [AUT D1-5]LASK Linz | 2 - 0 | Yan Bian Changbaishan[AUT D1-5] | tháng 1 | |
20/01 21:30 | KT | Fehervar Videoton | 1 - 1 | Beijing Renhe | tháng 1 | |
20/01 22:00 | KT | [FIN D1-4]Lahti | 1 - 0 | Flora Tallinn[FIN D1-4] | tháng 1 | |
20/01 22:00 | KT | [CRO D1-2]Hajduk Split | 4 - 1 | Zurich[CRO D1-2] | tháng 1 | |
20/01 22:00 | [SWE D1-16]AFC United | ? - ? | Eskilstuna City FK[SWE D1-16] | tháng 1 | ||
20/01 22:00 | KT | [AUT D1-1]Sturm Graz | 2 - 4 | Basel[AUT D1-1] | tháng 1 | |
20/01 22:00 | KT | Trenkwalder Admira | 3 - 2 | Tianjin Quanjian | tháng 1 | |
20/01 22:00 | KT | Red Bull Salzburg | 5 - 0 | Viktoria Plzen | tháng 1 | |
20/01 22:00 | KT | [IRE PR-1]Shamrock Rovers | 2 - 0 | Cobh Ramblers[IRE PR-1] | tháng 1 | |
20/01 22:00 | [ECU D2-15]Liga Dep. Universitaria Quito | ? - ? | Universidad Catolica Quito[ECU D2-15] | tháng 1 | ||
20/01 22:00 | KT | [AUT D1-8]Mattersburg | 1 - 1 | Aarau[AUT D1-8] | tháng 1 | |
20/01 22:30 | KT | [UKR D1-2]Dynamo Kyiv | 1 - 1 | FK Haugesund[UKR D1-2] | tháng 1 | |
20/01 22:59 | KT | [NOR D2A-2]Raufoss | 0 - 0 | Asker[NOR D2A-2] | tháng 1 | |
20/01 22:59 | KT | [CRO D1-4]NK Rijeka | 0 - 0 | Gorica[CRO D1-4] | tháng 1 | |
20/01 23:30 | [ROM D1-4]Astra Ploiesti | ? - ? | LKS Nieciecza[ROM D1-4] | tháng 1 | ||
21/01 00:00 | KT | [POL D2-10]Wigry Suwalki | 3 - 1 | Atlantas Klaipeda[POL D2-10] | tháng 1 | |
21/01 01:00 | KT | [17]Nữ Tây Ban Nha | 2 - 0 | Nữ Hà Lan[17] | tháng 1 | |
21/01 01:30 | KT | [IRE PR-8]Limerick FC | 0 - 0 | Galway United[IRE PR-8] | tháng 1 | |
21/01 02:15 | [ICE PR-7]Ka Akureyri | ? - ? | Tindastoll Sauda[ICE PR-7] | tháng 1 | ||
21/01 02:30 | [VEN D1-14]Estudiantes Merida | ? - ? | Carabobo[VEN D1-14] | tháng 1 | ||
21/01 03:00 | KT | [4]Nữ Pháp | 1 - 1 | Nữ Ý[4] | tháng 1 | |
21/01 03:00 | KT | [BOL D1(a)-10]San Jose | 2 - 2 | Bolivar[BOL D1(a)-10] | tháng 1 | |
21/01 03:00 | Monagas SC | ? - ? | Mineros de Guayana | tháng 1 | ||
21/01 05:00 | KT | Independiente Santa Fe | 2 - 1 | Deportivo Cali | tháng 1 | |
21/01 05:00 | CD El Nacional | ? - ? | La Equidad | tháng 1 | ||
21/01 06:00 | KT | [POL D1-1]Legia Warszawa | 0 - 2 | CD El Nacional[POL D1-1] | tháng 1 | |
21/01 06:00 | KT | Zamora CF | 1 - 1 | Deportivo Lara | tháng 1 | |
21/01 08:30 | KT | Colo Colo | 0 - 1 | Univ Catolica | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông |
||||||
20/01 13:30 | KT | Guangzhou Rf U19 | 2 - 1 | Yuen Long | 10 | |
20/01 16:30 | KT | [2]Sun Pegasus | 2 - 2 | Southern District[2] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
20/01 13:35 | KT | [2]Newcastle Jets FC | 2 - 3 | Wellington Phoenix[2] | 17 | |
20/01 15:50 | KT | [1]Sydney FC | 1 - 1 | Central Coast Mariners FC[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Châu Á |
||||||
20/01 15:00 | KT | Hàn Quốc U23 | 2 - 1 | Malaysia U23 | tứ kết | |
20/01 18:30 | KT | Iraq U23 | 1 - 1 | Viet Nam U23 | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
20/01 15:30 | KT | Aizawl | 1 - 2 | Neroca | 10 | |
20/01 19:00 | KT | Chennai City | 0 - 1 | Gokulam | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia President Cup |
||||||
20/01 15:30 | KT | Bhayangkara Surabaya United | 1 - 0 | Psis Semarang | bảng | |
20/01 19:30 | KT | Arema Malang | 2 - 2 | Persela Lamongan | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Indonesia |
||||||
20/01 15:30 | KT | Bhayangkara Surabaya United | 1 - 0 | Psis Semarang | group match | |
20/01 19:30 | KT | Arema Malang | 2 - 2 | Persela Lamongan | group match | |
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
20/01 16:00 | KT | Yangon United | 2 - 0 | Zwekapin United | 2 | |
20/01 16:25 | KT | Mawyawadi | 0 - 3 | Gospel For Asia Football Club | 2 | |
20/01 16:30 | KT | Yadanabon | 4 - 2 | Rakhine United | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
20/01 17:00 | KT | [14]Adana Demirspor | 0 - 2 | Balikesirspor[14] | 18 | |
20/01 19:30 | KT | [11]Eskisehirspor | 1 - 2 | Istanbulspor[11] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
20/01 17:30 | KT | [18]Karabukspor | 0 - 2 | Genclerbirligi[18] | 18 | |
20/01 20:00 | KT | [14]Osmanlispor | 0 - 0 | Yeni Malatyaspor[14] | 18 | |
20/01 22:59 | KT | [3]Fenerbahce | 2 - 1 | Goztepe[3] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Macao |
||||||
20/01 17:30 | KT | [3]Chao Pak Kei | 12 - 0 | Lai Chi[3] | 1 | |
20/01 19:30 | KT | [1]Benfica De Macau | 2 - 1 | Windsor Arch Ka I[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
20/01 18:15 | KT | [3]Academico Viseu | 1 - 1 | Sporting CP B[3] | 21 | |
20/01 22:00 | KT | [5]CD Nacional | 2 - 0 | SL Benfica B[5] | 21 | |
20/01 22:00 | KT | [13]CD Cova Piedade | 2 - 0 | Gil Vicente[13] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
20/01 18:30 | KT | Al Diwaniya | 0 - 0 | Baghdad | 10 | |
20/01 18:30 | KT | Naft Al Basra | 1 - 0 | Al Quwa Al Jawiya | 10 | |
20/01 20:45 | KT | Al Zawraa | 1 - 1 | Al Shorta | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
20/01 18:30 | [2]Foolad Khozestan | ? - ? | Peykan[2] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
20/01 19:00 | KT | [14]Espanyol | 0 - 3 | Sevilla[14] | 20 | |
20/01 22:15 | KT | [2]Atletico Madrid | 1 - 1 | Girona[2] | 20 | |
21/01 00:30 | KT | [5]Villarreal | 2 - 1 | Levante[5] | 20 | |
21/01 02:45 | KT | [20]Las Palmas | 2 - 1 | Valencia[20] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Phần Lan |
||||||
20/01 19:00 | KT | HJK Helsinki | 4 - 1 | Pepo | bảng | |
20/01 19:00 | KT | TPS Turku | 1 - 1 | Klubi 04 | bảng | |
20/01 20:05 | KT | Ps Kemi | 0 - 2 | Ac Kajaani | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Scotland |
||||||
20/01 19:15 | KT | [SCO PR-2]Aberdeen | 4 - 1 | St Mirren[SCO PR-2] | 4 | |
20/01 22:00 | KT | [SCO PR-8]Motherwell FC | 2 - 0 | Hamilton FC[SCO PR-8] | 4 | |
20/01 22:00 | KT | [SCO PR-1]Celtic | 5 - 0 | Brechin City[SCO PR-1] | 4 | |
20/01 22:00 | KT | [SCO PR-6]Kilmarnock | 1 - 0 | Ross County[SCO PR-6] | 4 | |
20/01 22:00 | KT | [SCO PR-10]Dundee | 2 - 2 | Inverness C.T.[SCO PR-10] | 4 | |
20/01 22:00 | KT | [SCO CH-5]Queen of South | 1 - 2 | Partick Thistle[SCO CH-5] | 4 | |
20/01 22:00 | KT | [SCO L1-6]East Fife | 0 - 1 | Brora Rangers[SCO L1-6] | 4 | |
20/01 22:00 | KT | [SCO CH-3]Dunfermline | 1 - 2 | Greenock Morton[SCO CH-3] | 4 | |
20/01 22:00 | KT | [SCO L1-2]Ayr Utd | 4 - 1 | Arbroath[SCO L1-2] | 4 | |
20/01 22:00 | KT | [SCO L1-4]Alloa Athletic | 0 - 2 | Dundee United[SCO L1-4] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
20/01 19:15 | KT | Tadamon Sour | 2 - 0 | Al Ansar Lib | 14 | |
20/01 19:15 | KT | Al Akhaahli Alay | 1 - 1 | Al Shabab Al Arabi | 14 | |
20/01 19:15 | KT | Salam Zgharta | 0 - 0 | Al Bourj | 14 | |
20/01 21:00 | KT | Al-Ahed | 4 - 1 | Bekaa Sport Club | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
20/01 19:30 | KT | [16]Brighton | 0 - 4 | Chelsea[16] | 24 | |
20/01 22:00 | KT | [6]Arsenal | 4 - 1 | Crystal Palace[6] | 24 | |
20/01 22:00 | KT | [7]Burnley | 0 - 1 | Manchester United[7] | 24 | |
20/01 22:00 | KT | [9]Everton | 1 - 1 | West Bromwich[9] | 24 | |
20/01 22:00 | KT | [8]Leicester City | 2 - 0 | Watford[8] | 24 | |
20/01 22:00 | KT | [18]Stoke City | 2 - 0 | Huddersfield Town[18] | 24 | |
20/01 22:00 | KT | [11]West Ham United | 1 - 1 | AFC Bournemouth[11] | 24 | |
21/01 00:30 | KT | [1]Manchester City | 3 - 1 | Newcastle United[1] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
20/01 19:30 | KT | [3]Sutton United | 2 - 1 | Dagenham and Redbridge[3] | 30 | |
20/01 22:00 | KT | [2]Aldershot Town | 0 - 0 | Ebbsfleet United[2] | 30 | |
20/01 22:00 | KT | [6]Boreham Wood | 2 - 3 | Dover Athletic[6] | 30 | |
20/01 22:00 | KT | [21]Chester FC | 1 - 3 | Gateshead[21] | 30 | |
20/01 22:00 | KT | [11]AFC Fylde | 6 - 0 | Macclesfield Town[11] | 30 | |
20/01 22:00 | [23]Guiseley | ? - ? | Barrow[23] | |||
20/01 22:00 | [16]Halifax Town | ? - ? | Leyton Orient[16] | |||
20/01 22:00 | KT | [17]Hartlepool United FC | 0 - 2 | Wrexham[17] | 30 | |
20/01 22:00 | KT | [13]Maidstone United | 2 - 3 | Eastleigh[13] | 30 | |
20/01 22:00 | KT | [22]Solihull Moors | 3 - 0 | Woking[22] | 30 | |
20/01 22:00 | KT | [24]Torquay United | 0 - 4 | Bromley[24] | 30 | |
20/01 22:00 | KT | [5]Tranmere Rovers | 3 - 2 | Maidenhead United[5] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Nhà Vua Ả Rập Xê Út |
||||||
20/01 19:30 | KT | Al Faisaly Harmah | 2 - 0 | Al Nojoom | 2 | |
20/01 21:55 | KT | Al Qadasiya | 1 - 0 | Al Hilal | 2 | |
20/01 22:10 | KT | Al Nassr | 1 - 0 | Al Nahdha | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
20/01 19:45 | KT | [3]EL Masry | 2 - 1 | Petrojet[3] | 19 | |
20/01 22:00 | KT | [6]Enppi | 1 - 0 | Wadi Degla SC[6] | 19 | |
21/01 00:30 | KT | [9]El Entag El Harby | 1 - 0 | Tala Al Jaish[9] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
20/01 20:00 | KT | [16]Platanias FC | 1 - 0 | PAE Levadiakos[16] | 18 | |
20/01 22:15 | KT | [8]Panathinaikos | 4 - 0 | Kerkyra[8] | 18 | |
21/01 00:30 | KT | [10]Larisa | 0 - 0 | AEK Athens[10] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
20/01 20:00 | KT | [3]SV Wehen Wiesbaden | 5 - 1 | VfL Osnabruck[3] | 21 | |
20/01 20:00 | KT | [13]Hallescher | 3 - 2 | VfR Aalen[13] | 21 | |
20/01 20:00 | KT | [19]Chemnitzer | 0 - 2 | SC Paderborn 07[19] | 21 | |
20/01 20:00 | [7]SG Sonnenhof Grobaspach | ? - ? | Hansa Rostock[7] | |||
20/01 20:00 | KT | [8]Karlsruher SC | 3 - 1 | SpVgg Unterhaching[8] | 21 | |
20/01 20:00 | KT | Sportfreunde Lotte | 1 - 0 | Fsv Zwickau | 21 | |
20/01 20:05 | KT | [6]Fortuna Koln | 1 - 0 | Carl Zeiss Jena[6] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
20/01 20:00 | KT | [7]C. A. Bizertin | 1 - 2 | Esperance Sportive Zarzis[7] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Malta |
||||||
20/01 20:00 | KT | [MAL D1-10]Mosta | 1 - 2 | Zejtun Corinthians[MAL D1-10] | ||
20/01 20:00 | KT | [MAL D1-13]Tarxien Rainbows | 1 - 2 | Lija Athletic[MAL D1-13] | ||
20/01 21:30 | Kercem Ajax | ? - ? | Qrendi | |||
20/01 22:00 | [MAL D1-7]Hamrun Spartans | ? - ? | Sliema Wanderers FC[MAL D1-7] | |||
20/01 22:15 | [MAL D1-1]Balzan | ? - ? | Naxxar Lions[MAL D1-1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
20/01 20:00 | KT | Aris Thessaloniki | 0 - 0 | Giorgos Karaiskakis | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Qatar |
||||||
20/01 20:25 | KT | [3]Al-Sadd | 6 - 0 | Al-Sailiya[3] | 13 | |
20/01 22:35 | KT | [2]Al Rayyan | 4 - 2 | Al-Khuraitiat[2] | 13 | |
20/01 22:35 | KT | [5]Umm Salal | 2 - 4 | Al-Garrafa[5] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
20/01 20:30 | KT | [2]Free State Stars | 0 - 3 | Maritzburg United[2] | 18 | |
20/01 20:45 | KT | [3]Cape Town City | 1 - 0 | Ajax Cape Town[3] | 18 | |
20/01 22:59 | KT | [1]Mamelodi Sundowns | 3 - 0 | Platinum Stars[1] | 18 | |
21/01 01:15 | KT | [14]AmaZulu | 2 - 0 | Supersport United[14] | 18 | |
21/01 01:20 | KT | [5]Orlando Pirates | 1 - 1 | Polokwane City[5] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
20/01 20:30 | KT | Royal Eagles | 5 - 2 | Richards Bay | 18 | |
20/01 20:30 | KT | Stellenbosch | 2 - 1 | Mthatha Bucks | 18 | |
20/01 20:30 | KT | Mbombela United | 0 - 0 | Pretoria Univ | 18 | |
20/01 20:30 | KT | Real Kings | 3 - 1 | Super Eagles | 18 | |
20/01 20:30 | KT | Black Leopards | 1 - 2 | Cape Town All Stars | 18 | |
20/01 20:30 | KT | Uthongathi | 1 - 0 | Jomo Cosmos | 18 | |
20/01 20:30 | KT | Witbank Spurs | 0 - 2 | Marumo Gallants | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Pháp |
||||||
20/01 20:45 | KT | [10]Stade Lavallois MFC | 1 - 2 | Rodez Aveyron[10] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bahrain |
||||||
20/01 20:45 | KT | [9]Al-Hadd | 2 - 2 | Al-shabbab[9] | 11 | |
20/01 20:45 | KT | Malkia | 3 - 2 | Al Ittihad Bhr | 11 | |
20/01 23:15 | KT | [1]Al-Muharraq | 3 - 0 | Al-Riffa[1] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
20/01 21:00 | KT | [5]AEL Limassol | 2 - 3 | Omonia Nicosia FC[5] | 21 | |
20/01 22:00 | KT | Doxa Katokopias | 0 - 1 | Alki Oroklini | 21 | |
21/01 00:00 | KT | [3]Anorthosis Famagusta FC | 3 - 1 | Ethnikos Achnas[3] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
20/01 21:00 | KT | [15]Novara | 1 - 0 | Carpi[15] | 22 | |
20/01 21:00 | KT | [14]Perugia | 2 - 0 | Virtus Entella[14] | 22 | |
20/01 21:00 | KT | [2]Frosinone | 4 - 0 | Pro Vercelli[2] | 22 | |
20/01 21:00 | KT | [3]Empoli | 2 - 1 | Ternana[3] | 22 | |
20/01 21:00 | KT | [6]Cremonese | 1 - 0 | Parma[6] | 22 | |
20/01 21:00 | KT | [21]Ascoli | 1 - 2 | Cittadella[21] | 22 | |
20/01 21:00 | KT | [12]Salernitana | 3 - 2 | Venezia[12] | 22 | |
20/01 21:00 | KT | [19]Foggia | 0 - 1 | Pescara[19] | 22 | |
21/01 00:00 | KT | [8]Spezia | 0 - 0 | Palermo[8] | 22 | |
21/01 02:30 | KT | [18]Cesena | 1 - 1 | Bari[18] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
20/01 21:00 | KT | [2]Nimes | 3 - 0 | Chateauroux[2] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
20/01 21:00 | KT | [4]Hapoel Haifa | 0 - 2 | Hapoel Ironi Kiryat Shmona[4] | 19 | |
20/01 22:59 | KT | [12]Hapoel Raanana | 1 - 1 | Bnei Yehuda Tel Aviv[12] | 19 | |
20/01 23:15 | KT | [13]Ashdod MS | 0 - 0 | Maccabi Haifa[13] | 19 | |
21/01 01:30 | KT | [14]Hapoel Acco | 0 - 1 | Hapoel Beer Sheva[14] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
20/01 21:00 | KT | [13]Om Medea | 0 - 1 | Usm Bel Abbes[13] | 17 | |
20/01 22:00 | KT | [1]Cs Constantine | 2 - 1 | Drb Tadjenant[1] | 17 | |
20/01 22:00 | KT | [5]Mc Oran | 1 - 0 | Paradou Ac[5] | 17 | |
20/01 22:00 | KT | [3]Usm Alger | 1 - 2 | Na Hussein Dey[3] | 17 | |
21/01 01:00 | KT | [6]Es Setif | 1 - 2 | Mc Alger[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Wales |
||||||
20/01 21:00 | KT | Port Talbot | 2 - 3 | Undy Athletic | 22 | |
20/01 21:00 | KT | Cwmbran Celtic | 3 - 1 | Monmouth Town | 22 | |
20/01 21:00 | KT | Haverfordwest County | 5 - 0 | Goytre Afc | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland |
||||||
20/01 21:00 | KT | Knockbreda | 0 - 1 | Newry City | 17 | |
20/01 21:00 | KT | Harland Wolff Welders | 2 - 1 | Police Service Of Northern Ireland | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá San Marino |
||||||
20/01 21:00 | KT | Tre Fiori | 2 - 2 | SP La Fiorita | 14 | |
20/01 21:00 | KT | Cailungo | 2 - 3 | SP Domagnano | 14 | |
20/01 21:00 | KT | SS Murata | 0 - 3 | AC Juvenes/Dogana | 14 | |
21/01 00:45 | KT | SP Libertas | 4 - 2 | Sp Cosmos | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
20/01 21:30 | KT | [15]Mainz 05 | 3 - 2 | VfB Stuttgart[15] | 19 | |
20/01 21:30 | KT | [6]Monchengladbach | 2 - 0 | Augsburg[6] | 19 | |
20/01 21:30 | KT | [7]Hoffenheim | 1 - 4 | Bayer Leverkusen[7] | 19 | |
20/01 21:30 | KT | [14]Freiburg | 2 - 1 | RB Leipzig[14] | 19 | |
20/01 21:30 | KT | [12]Wolfsburg | 1 - 3 | Eintr Frankfurt[12] | 19 | |
21/01 00:30 | KT | [17]Hamburger | 0 - 2 | Koln[17] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
20/01 21:30 | KT | [3]Pune City | 3 - 0 | Atletico De Kolkata[3] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
20/01 22:00 | KT | [14]Queens Park Rangers | 0 - 3 | Middlesbrough[14] | 28 | |
20/01 22:00 | KT | [21]Bolton Wanderers | 1 - 1 | Ipswich[21] | 28 | |
20/01 22:00 | KT | [10]Preston North End | 1 - 1 | Birmingham[10] | 28 | |
20/01 22:00 | KT | [1]Wolves | 0 - 2 | Nottingham Forest[1] | 28 | |
20/01 22:00 | KT | [13]Norwich City | 1 - 2 | Sheffield United[13] | 28 | |
20/01 22:00 | KT | [8]Fulham | 6 - 0 | Burton Albion FC[8] | 28 | |
20/01 22:00 | KT | [7]Leeds United | 3 - 4 | Millwall[7] | 28 | |
20/01 22:00 | KT | [18]Reading | 0 - 1 | Brentford[18] | 28 | |
20/01 22:00 | KT | [4]Aston Villa | 3 - 1 | Barnsley[4] | 28 | |
20/01 22:00 | KT | Sunderland | 1 - 0 | Hull City | 28 | |
21/01 00:30 | KT | [17]Sheffield Wed | 0 - 0 | Cardiff City[17] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
20/01 22:00 | KT | [10]Valladolid | 1 - 0 | Sevilla[10] | 23 | |
21/01 00:00 | KT | [21]Cordoba C.F. | 1 - 0 | Albacete[21] | 23 | |
21/01 00:00 | KT | [3]Real Oviedo | 2 - 1 | Almeria[3] | 23 | |
21/01 02:00 | KT | [20]La Hoya Lorca | 2 - 3 | SD Huesca[20] | 23 | |
21/01 02:30 | KT | [6]CD Lugo | 3 - 1 | Sporting de Gijon[6] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
20/01 22:00 | KT | [22]AFC Wimbledon | 2 - 0 | Blackpool[22] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [17]Bristol Rovers | 3 - 1 | Bradford AFC[17] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [6]Charlton Athletic | 3 - 1 | Walsall[6] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [11]Fleetwood Town | 1 - 2 | Blackburn Rovers[11] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [21]Northampton Town | 2 - 1 | Milton Keynes Dons[21] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [10]Oxford United | 1 - 2 | Bury[10] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [9]Peterborough United | 3 - 0 | Oldham Athletic[9] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [13]Plymouth Argyle | 1 - 3 | Wigan Athletic[13] | 29 | |
20/01 22:00 | [23]Rochdale | ? - ? | Southend United[23] | |||
20/01 22:00 | KT | [8]Rotherham United | 1 - 0 | Portsmouth[8] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [4]Scunthorpe United | 1 - 3 | Gillingham[4] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [2]Shrewsbury Town | 2 - 2 | Doncaster Rovers[2] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
20/01 22:00 | KT | [3]Accrington Stanley | 3 - 2 | Port Vale[3] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [24]Barnet | 1 - 1 | Lincoln City[24] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [11]Colchester United | 1 - 1 | Grimsby Town[11] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [8]Coventry | 3 - 1 | Swindon[8] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [20]Crewe Alexandra | 2 - 3 | Wycombe Wanderers[20] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [23]Forest Green Rovers | 5 - 2 | Cambridge United[23] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [1]Luton Town | 1 - 0 | Morecambe[1] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [7]Mansfield Town | 3 - 2 | Cheltenham Town[7] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [2]Notts County | 1 - 2 | Exeter City[2] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [15]Stevenage Borough | 0 - 0 | Carlisle[15] | 29 | |
20/01 22:00 | KT | [21]Yeovil Town | 1 - 2 | Chesterfield[21] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
20/01 22:00 | KT | [11]Bath City | 2 - 0 | Concord Rangers[11] | 27 | |
20/01 22:00 | KT | [21]Bognor Regis Town | 0 - 3 | Wealdstone[21] | 27 | |
20/01 22:00 | KT | [4]Braintree Town | 1 - 2 | Hemel Hempstead Town[4] | 27 | |
20/01 22:00 | KT | [18]Chippenham Town | 2 - 2 | Dartford[18] | 27 | |
20/01 22:00 | KT | [12]East Thurrock United | 4 - 1 | Oxford City[12] | 27 | |
20/01 22:00 | KT | [15]Eastbourne Borough | 1 - 1 | St Albans City[15] | 27 | |
20/01 22:00 | [2]Hampton & Richmond | ? - ? | Hungerford Town[2] | |||
20/01 22:00 | [3]Havant and Waterlooville | ? - ? | Gloucester City[3] | |||
20/01 22:00 | KT | [20]Poole Town | 2 - 3 | Welling United[20] | 27 | |
20/01 22:00 | [9]Weston Super Mare | ? - ? | Chelmsford City[9] | |||
20/01 22:00 | KT | [22]Whitehawk | 3 - 2 | Truro City[22] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
20/01 22:00 | KT | [18]Alfreton Town | 4 - 1 | Leamington[18] | 27 | |
20/01 22:00 | KT | [6]Blyth Spartans | 1 - 1 | Fc United Of Manchester[6] | 27 | |
20/01 22:00 | [8]Bradford Park Avenue | ? - ? | Gainsborough Trinity[8] | |||
20/01 22:00 | [14]Curzon Ashton | ? - ? | Kidderminster[14] | |||
20/01 22:00 | KT | [20]Darlington | 2 - 2 | Chorley[20] | 27 | |
20/01 22:00 | KT | [22]North Ferriby United | 1 - 5 | Boston United[22] | 27 | |
20/01 22:00 | KT | [1]Salford City | 2 - 1 | Harrogate Town[1] | 27 | |
20/01 22:00 | KT | [16]Southport FC | 3 - 1 | Stockport County[16] | 27 | |
20/01 22:00 | KT | [11]Tamworth | 1 - 1 | Brackley Town[11] | 27 | |
20/01 22:00 | [19]AFC Telford United | ? - ? | Nuneaton Town[19] | |||
20/01 22:00 | KT | [4]York City | 2 - 2 | Spennymoor Town[4] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
20/01 22:00 | KT | [19]Dorchester Town | 0 - 1 | Hereford[19] | 31 | |
20/01 22:00 | KT | [17]Farnborough Town | 4 - 0 | Dunstable Town[17] | 31 | |
20/01 22:00 | KT | [1]Kings Lynn | 1 - 1 | Weymouth[1] | 31 | |
20/01 22:00 | KT | [15]Redditch United | 2 - 2 | Kings Langley[15] | 31 | |
20/01 22:00 | KT | [8]Royston Town | 0 - 2 | Chesham United[8] | 31 | |
20/01 22:00 | KT | [11]St Neots Town | 1 - 6 | Frome Town[11] | 31 | |
20/01 22:00 | KT | [5]Tiverton Town | 2 - 3 | St Ives Town[5] | 31 | |
20/01 22:00 | KT | Merthyr Town | 2 - 4 | Kettering Town | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
20/01 22:00 | KT | [5]Stranraer | 1 - 0 | Raith Rovers[5] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
20/01 22:00 | [7]Berwick Rangers | ? - ? | Elgin City[7] | |||
20/01 22:00 | KT | [1]Montrose | 1 - 3 | Clyde[1] | ||
20/01 22:00 | [3]Stenhousemuir | ? - ? | Cowdenbeath[3] | |||
20/01 22:00 | [5]Stirling Albion | ? - ? | Edinburgh City[5] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
20/01 22:00 | [11]Carrick Rangers | ? - ? | Glentoran[11] | |||
20/01 22:00 | KT | [5]Cliftonville | 3 - 0 | Dungannon Swifts[5] | regular season | |
20/01 22:00 | KT | [10]Warrenpoint Town | 1 - 0 | Ballinamallard United[10] | regular season | |
20/01 22:00 | KT | [2]Coleraine | 3 - 3 | Crusaders FC[2] | regular season | |
20/01 22:00 | KT | [4]Linfield FC | 2 - 3 | Glenavon Lurgan[4] | regular season | |
20/01 22:00 | KT | [9]Ards | 1 - 0 | Ballymena United[9] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
20/01 22:00 | KT | Shaw Lane Association | 3 - 2 | Halesowen Town | 17 | |
20/01 22:00 | KT | Rushall Olympic | 3 - 3 | Whitby Town | 25 | |
20/01 22:00 | KT | Farsley Celtic | 3 - 0 | Buxton FC | 32 | |
20/01 22:00 | KT | Nantwich Town | 3 - 0 | Lancaster City | 32 | |
20/01 22:00 | KT | Workington | 0 - 2 | Barwell | 37 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
20/01 22:59 | KT | [5]Nantes | 0 - 1 | Bordeaux[5] | 22 | |
21/01 02:00 | KT | [16]Amiens | 3 - 1 | Guingamp[16] | 22 | |
21/01 02:00 | KT | [17]ES Troyes AC | 1 - 0 | Lille[17] | 22 | |
21/01 02:00 | KT | [12]Strasbourg | 3 - 2 | Dijon[12] | 22 | |
21/01 02:00 | KT | [8]Montpellier | 2 - 1 | Toulouse[8] | 22 | |
21/01 02:00 | KT | [11]Stade Rennais FC | 1 - 0 | Angers SCO[11] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
20/01 22:59 | KT | [6]Maritimo | 0 - 0 | Belenenses[6] | 19 | |
21/01 01:15 | KT | [3]SL Benfica | 3 - 0 | Chaves[3] | 19 | |
21/01 03:30 | KT | [12]Portimonense | 1 - 2 | Sporting Braga[12] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
20/01 22:59 | KT | St Gilloise | 1 - 1 | Westerlo | round 2 9 | |
21/01 02:30 | KT | Roeselare | 0 - 0 | Beerschot AC | round 2 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
20/01 22:59 | KT | Al Najma Lby | 0 - 1 | Al Ahly Benghazi | 2nd phase | |
Lịch thi đấu bóng đá African Nations Championship |
||||||
20/01 23:30 | KT | [139]Angola | 1 - 0 | Cameroon[139] | ||
21/01 02:30 | KT | [94]Congo | 2 - 0 | Burkina Faso[94] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
21/01 00:00 | KT | [8]Standard Liege | 3 - 2 | AS Eupen[8] | 22 | |
21/01 02:00 | KT | [13]Oostende | 2 - 1 | Kortrijk[13] | 22 | |
21/01 02:00 | KT | [11]Beveren | 3 - 1 | St-Truidense VV[11] | 22 | |
21/01 02:30 | KT | [15]KV Mechelen | 0 - 2 | Zulte-Waregem[15] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales Challenge Cup |
||||||
21/01 00:15 | KT | Cardiff Metropolitan | 0 - 1 | The New Saints | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
21/01 00:30 | KT | [17]Roda JC Kerkrade | 1 - 1 | Twente Enschede[17] | 19 | |
21/01 01:45 | KT | [4]Zwolle | 1 - 0 | NAC Breda[4] | 19 | |
21/01 01:45 | KT | [8]ADO Den Haag | 1 - 1 | VVV Venlo[8] | 19 | |
21/01 02:45 | KT | [7]Vitesse Arnhem | 1 - 1 | SC Heerenveen[7] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Carioca |
||||||
21/01 01:00 | KT | Portuguesa Rj | 0 - 0 | Madureira | ||
21/01 02:00 | KT | Fluminense | 0 - 0 | Botafogo | ||
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||||||
21/01 01:30 | KT | [4]Gremio | 3 - 5 | Caxias Rs[4] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Paulista |
||||||
21/01 01:30 | KT | Mirassol | 0 - 0 | Sao Bento | 2 | |
21/01 04:00 | KT | Sao Paulo | 0 - 0 | Gremio Novorizontino | 2 | |
21/01 06:00 | KT | [14]Ferroviaria Sp | 1 - 1 | Ituano Sp[14] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
21/01 03:00 | [6]Club Atletico Acassuso | ? - ? | Barracas Central[6] | |||
21/01 03:00 | [15]Club Atletico Colegiales | ? - ? | Atletico Atlanta[15] | |||
21/01 03:00 | [10]Comunicaciones BsAs | ? - ? | Almirante Brown[10] | |||
21/01 03:00 | [5]Defensores de Belgrano | ? - ? | Ca Platense[5] | |||
21/01 03:00 | [17]Sacachispas | ? - ? | Talleres Rem De Escalada[17] | |||
21/01 03:00 | [12]San Telmo | ? - ? | Deportivo Espanol[12] | |||
21/01 03:00 | [1]UAI Urquiza | ? - ? | Estudiantes de Caseros[1] | |||
21/01 03:00 | [13]Villa San Carlos | ? - ? | Ca San Miguel[13] | |||
21/01 03:05 | [8]CA Fenix Pilar | ? - ? | Tristan Suarez[8] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
21/01 03:00 | KT | Sportivo Patria | 2 - 2 | Crucero del Norte | qualifying 1 | |
21/01 04:00 | KT | Huracan Las Heras | 0 - 0 | Deportivo Maipu | qualifying 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
21/01 03:30 | KT | [(c)-5]Universidad de Costa Rica | 2 - 2 | Guadalupe[(c)-5] | Clausura | |
21/01 09:00 | KT | [(c)-6]Herediano | 1 - 0 | Deportivo Saprissa[(c)-6] | Clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
21/01 04:00 | KT | [(a)-8]Cd Pasaquina | 1 - 1 | CD FAS[(a)-8] | Clausura | |
21/01 08:00 | KT | [(a)-3]Isidro Metapan | 0 - 1 | Alianza[(a)-3] | Clausura | |
21/01 08:00 | KT | [(a)-11]Sonsonate | 1 - 1 | CD Dragon[(a)-11] | Clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Pernambucano |
||||||
21/01 04:30 | KT | Sport Club Recife | 2 - 0 | Afogados Ingazeira Pe | 1 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
21/01 06:00 | KT | [(a)-3]CD Olimpia | 1 - 0 | Real Sociedad Tocoa[(a)-3] | clausura | |
21/01 08:00 | KT | Real Espana | 1 - 0 | CD Vida | clausura 1 | |
21/01 08:05 | KT | Honduras Progreso | 4 - 3 | Juticalpa | clausura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
21/01 06:00 | KT | Zacatepec | 1 - 0 | Cimarrones De Sonora | clausura 3 | |
21/01 08:00 | KT | [(a)-1]Celaya | 2 - 1 | CF Atlante[(a)-1] | clausura | |
21/01 08:00 | KT | Cafetaleros De Tapachula | 0 - 0 | Murcielagos | clausura 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá New Zealand |
||||||
21/01 08:00 | KT | [4]Canterbury United | 0 - 2 | Auckland City[4] | ||
21/01 08:00 | KT | [5]Waitakere United | 2 - 3 | Wellington Phoenix Reserve[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
21/01 09:00 | KT | CD Marquense | 2 - 1 | Deportivo Sanarate | clausura 2 | |
21/01 09:30 | KT | Xelaju MC | 1 - 2 | Coban Imperial | clausura 2 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp