Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
20/07 11:00 | KT | [8]Consadole Sapporo | 5 - 2 | Shonan Bellmare[8] | 20 | |
20/07 16:00 | KT | [17]Matsumoto Yamaga FC | 2 - 2 | Sanfrecce Hiroshima[17] | 20 | |
20/07 16:00 | KT | [9]Nagoya Grampus Eight | 2 - 2 | Gamba Osaka[9] | 20 | |
20/07 16:00 | KT | [15]Vissel Kobe | 0 - 2 | Yokohama F Marinos[15] | 20 | |
20/07 16:30 | KT | [4]Kashima Antlers | 2 - 1 | Sagan Tosu[4] | 20 | |
20/07 17:00 | KT | [6]Cerezo Osaka | 0 - 0 | Vegalta Sendai[6] | 20 | |
20/07 17:00 | KT | [14]Shimizu S-Pulse | 0 - 2 | Tokyo[14] | 20 | |
20/07 17:00 | KT | [16]Jubilo Iwata | 1 - 3 | Urawa Red Diamonds[16] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
20/07 11:15 | KT | Kingborough Lions | 0 - 2 | Launceston City | 20 | |
20/07 11:30 | KT | Riverside Olympic | 2 - 0 | Clarence United | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
20/07 11:30 | KT | [2]Werribee City Sc | 2 - 1 | Moreland City[2] | 22 | |
20/07 12:00 | KT | [12]Brunswick City | 0 - 1 | St Albans Saints[12] | 22 | |
20/07 12:00 | KT | [1]Eastern Lions Sc | 3 - 2 | Goulburn Valley Suns[1] | 22 | |
20/07 12:00 | KT | [10]Langwarrin | 4 - 0 | Springvale White Eagles[10] | 22 | |
20/07 12:00 | KT | [15]Murray United | 0 - 2 | Fc Bulleen Lions[15] | 22 | |
20/07 12:15 | KT | [8]Northcote City | 2 - 0 | Manningham United Blues[8] | 22 | |
20/07 13:00 | KT | [20]Ballarat Red Devils | 1 - 1 | Moreland Zebras[20] | 22 | |
20/07 15:00 | KT | [17]Melbourne Heart Youth | 4 - 3 | Box Hill United Sc[17] | 22 | |
20/07 15:30 | KT | [13]Geelong Sc | 1 - 0 | North Geelong Warriors[13] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
20/07 12:00 | KT | [4]Green Gully Cavaliers | 5 - 2 | Kingston City[4] | 22 | |
20/07 14:30 | KT | [5]Hume City | 3 - 1 | South Melbourne[5] | 22 | |
20/07 15:00 | KT | [9]Altona Magic | 1 - 2 | Dandenong City Sc[9] | 22 | |
20/07 16:00 | KT | [13]Dandenong Thunder | 1 - 1 | Avondale Heights[13] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
20/07 12:00 | KT | [16]Ufa Youth | 0 - 4 | Fk Krasnodar Youth[16] | 2 | |
20/07 14:00 | KT | [8]Krylya Sovetov Samara Youth | 5 - 1 | Arsenal Tula Youth[8] | 2 | |
20/07 17:05 | KT | [9]Cska Moscow Youth | 2 - 0 | Orenburg Youth[9] | 2 | |
20/07 21:00 | KT | [13]Dynamo Moscow Youth | 1 - 1 | Rubin Kazan Youth[13] | 2 | |
20/07 21:00 | KT | [1]Fk Ural Youth | 3 - 3 | Akhmat Grozny Youth[1] | 2 | |
20/07 21:00 | KT | Lokomotiv Moscow Youth | 1 - 0 | Tambov Youth | 2 | |
20/07 21:00 | KT | Pfc Sochi Youth | 0 - 1 | Zenit St.petersburg Youth | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
20/07 12:00 | KT | [AUS D1-9]Brisbane Roar FC | 4 - 0 | Brisbane City SC[AUS D1-9] | tháng 7 | |
20/07 14:00 | KT | [SPA D1-13]Leganes | 2 - 0 | Fuenlabrada[SPA D1-13] | tháng 7 | |
20/07 15:00 | KT | [ENG LCH-20]Reading | 0 - 1 | Lincoln City[ENG LCH-20] | tháng 7 | |
20/07 15:30 | KT | [HUN D1-6]Mezokovesd-Zsory | 3 - 2 | Al Faisaly Harmah[HUN D1-6] | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | [POL D1-4]Sandecja | 3 - 0 | GKS Tychy[POL D1-4] | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | [HUN D2E-7]Soroksar | 2 - 5 | Paksi SE[HUN D2E-7] | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | [POR D1-15]Desportivo de Tondela | 3 - 4 | Academico Viseu[POR D1-15] | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | [AUS D1-8]Western Sydney | 1 - 2 | Leeds United[AUS D1-8] | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | [DEN D2B-2]AB Kobenhavn | 1 - 0 | Hillerod Fodbold[DEN D2B-2] | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | [DEN D2B-3]Bronshoj | 1 - 1 | Avarta[DEN D2B-3] | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | [GER WD1-1]Nữ Wolfsburg | 6 - 1 | Ferencvarosi Tc Womens[GER WD1-1] | tháng 7 | |
20/07 16:30 | KT | [POR D2-2]Famalicao | 4 - 0 | Feirense[POR D2-2] | tháng 7 | |
20/07 17:00 | KT | [HOL D2-9]NEC Nijmegen | 2 - 2 | Almere City FC[HOL D2-9] | tháng 7 | |
20/07 17:00 | KT | Porto B | 0 - 1 | Portimonense | tháng 7 | |
20/07 17:00 | KT | [FRA D3-10]Avranches | 0 - 3 | Concarneau[FRA D3-10] | tháng 7 | |
20/07 18:00 | KT | [DEN D2B-7]BK Frem | 0 - 3 | Roskilde[DEN D2B-7] | tháng 7 | |
20/07 18:00 | KT | [ENG L2-17]Grimsby Town | 1 - 0 | Doncaster Rovers[ENG L2-17] | tháng 7 | |
20/07 18:00 | KT | [HOL D2-2]Sparta Rotterdam | 3 - 0 | NAC Breda[HOL D2-2] | tháng 7 | |
20/07 18:00 | KT | [DEN D1-6]Nykobing Falster | 3 - 0 | Hvidovre IF[DEN D1-6] | tháng 7 | |
20/07 18:00 | KT | [DEN D1-1]Viborg | 1 - 0 | Skive IK[DEN D1-1] | tháng 7 | |
20/07 18:30 | KT | [GER D2-4]Hamburger | 2 - 2 | Anderlecht[GER D2-4] | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | [HOL D2-6]Oss | 1 - 3 | De Graafschap[HOL D2-6] | tháng 7 | |
20/07 19:00 | [GER WD1-2]Nữ Bayern Munich | ? - ? | Zurich Frauen Womens[GER WD1-2] | tháng 7 | ||
20/07 19:00 | KT | [ENG L1-15]Bristol Rovers | 1 - 2 | Birmingham[ENG L1-15] | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | [SCO PR-7]Hearts | 2 - 3 | Cambridge United[SCO PR-7] | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | [HOL D2-15]Telstar | 3 - 2 | Jong AZ[HOL D2-15] | tháng 7 | |
20/07 19:30 | KT | [HOL D2-1]Twente Enschede | 0 - 0 | Oud Heverlee[HOL D2-1] | tháng 7 | |
20/07 19:30 | KT | [HOL D2-16]Volendam | 2 - 1 | Heracles Almelo[HOL D2-16] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [GER D2-10]Darmstadt | 0 - 1 | Vitesse Arnhem[GER D2-10] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [NIR CH-9]Dundela | 1 - 2 | Linfield FC[NIR CH-9] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [HOL D1-11]SC Heerenveen | 1 - 1 | St Pauli[HOL D1-11] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [GER D1-17]Hannover 96 | 0 - 1 | Groningen[GER D1-17] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [ENG L1-13]Gillingham | 3 - 1 | Charlton Athletic[ENG L1-13] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [GER D1-4]Bayer Leverkusen | 1 - 2 | Watford[GER D1-4] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [BEL D1-11]Zulte-Waregem | 1 - 1 | Willem II[BEL D1-11] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [TUR D1-2]Basaksehir FK | 1 - 1 | Fortuna Dusseldorf[TUR D1-2] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [TUR D1-9]Alanyaspor | 1 - 0 | Konyaspor[TUR D1-9] | tháng 7 | |
20/07 20:30 | KT | [GER D2-7]Arminia Bielefeld | 2 - 3 | Barnsley[GER D2-7] | tháng 7 | |
20/07 20:30 | KT | [ISR D1-9]Hapoel Ironi Kiryat Shmona | 0 - 3 | MTK Hungaria FC[ISR D1-9] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Annagh United | 4 - 3 | Carrick Rangers | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG CN-5]Altrincham | 2 - 1 | Blackpool[ENG CN-5] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [GER D2-14]Erzgebirge Aue | 1 - 1 | Union Berlin[GER D2-14] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L2-14]Oldham Athletic | 2 - 3 | Rochdale[ENG L2-14] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L1-24]Bradford AFC | 1 - 1 | Wigan Athletic[ENG L1-24] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [NIR CH-7]Ballyclare Comrades | 0 - 1 | Glentoran[NIR CH-7] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG Conf-13]Barnet | 1 - 3 | Peterborough United[ENG Conf-13] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L1-9]Burton Albion FC | 2 - 5 | Derby County[ENG L1-9] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG Conf-15]Chesterfield | 1 - 2 | Rotherham United[ENG Conf-15] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG CS-10]Dartford | 0 - 2 | Leyton Orient[ENG CS-10] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG Conf-18]Dagenham and Redbridge | 1 - 1 | Southend United[ENG Conf-18] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG-S PR-15]Dorchester Town | 1 - 1 | Yeovil Town[ENG-S PR-15] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [HOL D1-12]VVV Venlo | 2 - 0 | Eindhoven[HOL D1-12] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG CN-19]Guiseley | 2 - 2 | Stockport County[ENG CN-19] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG Conf-6]Harrogate Town | 3 - 1 | Farsley Celtic[ENG Conf-6] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [GER D2-5]Heidenheimer | 5 - 1 | Middlesbrough[GER D2-5] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG CS-15]Hampton & Richmond | 2 - 3 | Maidenhead United[ENG CS-15] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [GER OBW-33]RW Essen | 2 - 2 | Kickers Offenbach[GER OBW-33] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [BEL D3B-11]Royal Cappellen | 2 - 1 | KVSK Lommel[BEL D3B-11] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L2-11]Carlisle | 1 - 3 | Fleetwood Town[ENG L2-11] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG CN-18]Curzon Ashton | 0 - 2 | Wrexham[ENG CN-18] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L2-12]Crewe Alexandra | 1 - 0 | Burnley[ENG L2-12] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L2-4]Mansfield Town | 2 - 2 | Hull City[ENG L2-4] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L1-12]Oxford United | 1 - 2 | Queens Park Rangers[ENG L1-12] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L2-23]Notts County | 2 - 1 | Walsall[ENG L2-23] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L2-15]Northampton Town | 0 - 2 | Sheffield United[ENG L2-15] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG LCH-15]Preston North End | 1 - 3 | Southampton[ENG LCH-15] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L2-10]Stevenage Borough | 0 - 1 | Portsmouth[ENG L2-10] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L1-23]Scunthorpe United | 0 - 4 | West Bromwich[ENG L1-23] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG CN-8]AFC Telford United | 1 - 1 | Coventry[ENG CN-8] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L2-6]Tranmere Rovers | 0 - 2 | Stoke City[ENG L2-6] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG-S PR-16]Tiverton Town | 0 - 1 | Torquay United[ENG-S PR-16] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG CS-3]Welling United | 1 - 2 | Dover Athletic[ENG CS-3] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L1-17]Wycombe Wanderers | 2 - 2 | Brentford[ENG L1-17] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L2-9]Exeter City | 1 - 3 | Swansea City[ENG L2-9] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [WAL PR-6]Bala Town | 1 - 0 | Accrington Stanley[WAL PR-6] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG Conf-23]Havant and Waterlooville | 2 - 0 | Sutton United[ENG Conf-23] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG CS-16]Hemel Hempstead Town | 1 - 1 | Ebbsfleet United[ENG CS-16] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [BEL D2-5]St Gilloise | 3 - 1 | Beveren[BEL D2-5] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [NIR D1-10]Warrenpoint Town | 0 - 1 | Ballinamallard United[NIR D1-10] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Ashton United | 4 - 2 | Droylsden | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG Conf-11]Barrow | 0 - 3 | Blackpool[ENG Conf-11] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L2-16]Cheltenham Town | 1 - 2 | Leicester City[ENG L2-16] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Frickley Athletic | 2 - 2 | Matlock Town | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG PR-19]Fulham | 2 - 1 | Brighton[ENG PR-19] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [BEL D1-8]Kortrijk | 4 - 0 | SBV Excelsior[BEL D1-8] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Halesowen Town | 1 - 2 | Stourbridge | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG RL1-7]Horsham | 3 - 1 | Crawley Town[ENG RL1-7] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG RYM-11]Lewes | 3 - 1 | Eastbourne Borough[ENG RYM-11] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG CS-12]Oxford City | 3 - 1 | Rushden&Diamonds[ENG CS-12] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L2-20]Port Vale | 1 - 3 | Burnley[ENG L2-20] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG SD1-8]Cirencester Town | 0 - 4 | Chippenham Town[ENG SD1-8] | tháng 7 | |
20/07 21:30 | KT | [GER D1-8]Werder Bremen | 1 - 0 | Koln[GER D1-8] | tháng 7 | |
20/07 21:30 | KT | [BEL D2-2]KSC Lokeren | 0 - 0 | Panahaiki-2005[BEL D2-2] | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | [HOL D2-17]Dordrecht 90 | 1 - 0 | Den Bosch[HOL D2-17] | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | [ITA D1-16]Fiorentina | 0 - 3 | Benevento[ITA D1-16] | tháng 7 | |
20/07 22:00 | [URU D1(A)-3]Nacional Montevideo | ? - ? | CD Cova Piedade[URU D1(A)-3] | tháng 7 | ||
20/07 22:00 | KT | [FRA D1-17]Monaco | 1 - 0 | Valencia[FRA D1-17] | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | [FRA D1-8]Stade Reims | 1 - 1 | Gent[FRA D1-8] | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | [ISR D1-13]Ashdod MS | 0 - 2 | Mezokovesd-Zsory[ISR D1-13] | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | CD Nacional | 2 - 1 | CD Cova Piedade | tháng 7 | |
20/07 22:30 | KT | [SPA D1-20]Rayo Vallecano | 1 - 2 | Monchengladbach[SPA D1-20] | tháng 7 | |
20/07 22:59 | KT | [FRA D1-13]Angers SCO | 3 - 2 | Le Havre[FRA D1-13] | tháng 7 | |
20/07 22:59 | KT | [GER D2-11]Bochum | 1 - 1 | Hertha Berlin[GER D2-11] | tháng 7 | |
20/07 22:59 | KT | [POR D2-15]Varzim | 4 - 1 | Al Duhail Lekhwia[POR D2-15] | tháng 7 | |
20/07 22:59 | KT | [FRA D1-19]Caen | 0 - 0 | Le Mans[FRA D1-19] | tháng 7 | |
20/07 22:59 | KT | [POR D2-6]SC Covilha | 1 - 1 | Pacos Ferreira[POR D2-6] | tháng 7 | |
20/07 22:59 | KT | [FRA D2-6]Lorient | 1 - 0 | Stade Lavallois MFC[FRA D2-6] | tháng 7 | |
20/07 22:59 | KT | [BEL D2-8]Beerschot AC | 2 - 1 | Panathinaikos[BEL D2-8] | tháng 7 | |
20/07 22:59 | KT | [FRA D1-20]Guingamp | 1 - 2 | Stade Brestois[FRA D1-20] | tháng 7 | |
20/07 22:59 | KT | [FRA D2-5]Lens | 1 - 3 | Espanyol[FRA D2-5] | tháng 7 | |
20/07 22:59 | KT | Rudes | 2 - 2 | Nk Radomlje | tháng 7 | |
20/07 22:59 | KT | [MOL D1-2]Sfintul Gheorghe | 1 - 2 | Desna Chernihiv[MOL D1-2] | tháng 7 | |
20/07 22:59 | KT | [FRA D3-12]Villefranche | 3 - 1 | Yverdon[FRA D3-12] | tháng 7 | |
20/07 23:30 | KT | [GER D1-18]Nurnberg | 1 - 1 | Paris Saint Germain[GER D1-18] | tháng 7 | |
20/07 23:30 | KT | [ITA D1-12]Udinese | 1 - 2 | Ravenna[ITA D1-12] | tháng 7 | |
20/07 23:30 | KT | [GER D1-4]Bayer Leverkusen | 2 - 2 | Eibar[GER D1-4] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | Spouwen Mopertingen | 0 - 7 | MVV Maastricht | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [ENG L1-20]AFC Wimbledon | 0 - 2 | Plymouth Argyle[ENG L1-20] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [HUN D2E-4]Vasas | 2 - 1 | Varda Se[HUN D2E-4] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [SPA D1-9]Real Sociedad | 0 - 1 | Racing de Santander[SPA D1-9] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [FRA D1-3]Lyon | 3 - 4 | Genoa[FRA D1-3] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [FRA D2-14]Nancy | 2 - 2 | Dijon[FRA D2-14] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [SPA D2-17]Numancia | 0 - 3 | Atletico Madrid[SPA D2-17] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [SPA D1-15]Levante | 1 - 2 | Villarreal[SPA D1-15] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [POR D2-12]UD Oliveirense | 0 - 1 | Moreirense[POR D2-12] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [FRA D2-19]AS Beziers | 0 - 1 | Le Puy Foot 43 Auvergne[FRA D2-19] | tháng 7 | |
21/07 00:15 | KT | Cd Lealtad | 0 - 4 | Sporting de Gijon | tháng 7 | |
21/07 00:30 | KT | [SPA D2-8]Real Oviedo | 1 - 0 | Salamanca[SPA D2-8] | tháng 7 | |
21/07 00:30 | KT | [SPA D2-14]Alcorcon | 1 - 0 | Rayo Majadahonda[SPA D2-14] | tháng 7 | |
21/07 00:30 | KT | [SPA D2-2]Granada | 1 - 0 | Reading[SPA D2-2] | tháng 7 | |
21/07 00:30 | KT | Cacereno | 0 - 2 | Extremadura | tháng 7 | |
21/07 01:00 | KT | [SPA D1-18]Girona | 2 - 1 | AFC Bournemouth[SPA D1-18] | tháng 7 | |
21/07 01:00 | KT | [SPA D32-10]Calahorra | 0 - 0 | SD Huesca[SPA D32-10] | tháng 7 | |
21/07 01:00 | KT | [POR D1-7]Rio Ave | 1 - 1 | Santa Clara[POR D1-7] | tháng 7 | |
21/07 01:30 | KT | [SPA D1-17]Celta Vigo | 3 - 0 | CD Lugo[SPA D1-17] | tháng 7 | |
21/07 01:30 | KT | [POR D1-9]Belenenses | 1 - 0 | Sunderland[POR D1-9] | tháng 7 | |
21/07 01:30 | KT | La Roda CF | 2 - 3 | Albacete | tháng 7 | |
21/07 02:00 | KT | [POR D1-12]Maritimo | 0 - 0 | Lille[POR D1-12] | tháng 7 | |
21/07 02:30 | KT | [POR D1-11]Portimonense | 0 - 0 | Getafe[POR D1-11] | tháng 7 | |
21/07 08:00 | KT | [ENG PR-18]Cardiff City | 1 - 1 | Valladolid[ENG PR-18] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Capital Gatorade Premier League |
||||||
20/07 12:00 | KT | Woden Weston | 3 - 3 | Canberra | 14 | |
20/07 14:00 | KT | Riverina Rhinos | 0 - 2 | Cooma Tigers | 14 | |
20/07 14:30 | KT | [4]Monaro Panthers | 2 - 3 | Canberra Olympic[4] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
20/07 12:30 | KT | [6]North Eastern Metrostars | 1 - 2 | Adelaide Olympic[6] | 18 | |
20/07 12:30 | KT | [5]Adelaide Raiders SC | 4 - 0 | Adelaide Panthers[5] | 18 | |
20/07 12:30 | KT | [1]Campbelltown City SC | 1 - 2 | Adelaide United Fc Youth[1] | 18 | |
20/07 12:30 | KT | [10]Adelaide City FC | 1 - 1 | Adelaide Blue Eagles[10] | 18 | |
20/07 12:30 | KT | [9]Para Hills Knights | 0 - 0 | Adelaide Comets FC[9] | 18 | |
20/07 15:00 | KT | [11]West Adelaide | 1 - 3 | Croydon Kings[11] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
20/07 12:30 | KT | [7]Cumberland United | 4 - 0 | Western Strikers SC[7] | 18 | |
20/07 12:30 | KT | Salisbury United | 0 - 3 | Modbury Jets | 18 | |
20/07 12:30 | KT | Fulham United | 3 - 4 | Seaford Rangers | 18 | |
20/07 12:30 | KT | Playford City Patriots | 1 - 0 | Sturt Lions | 18 | |
20/07 12:30 | KT | West Torrens Birkalla | 1 - 1 | Adelaide Victory | 18 | |
20/07 14:30 | KT | White City Woodville | 3 - 1 | Noarlunga United | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales Northern Premier League |
||||||
20/07 12:30 | KT | Edgeworth Eagles | 3 - 1 | Maitland | 18 | |
20/07 14:00 | KT | Newcastle Jets Fc Youth | 0 - 2 | Hamilton Olympic | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
20/07 13:00 | KT | [14]Grulla Morioka | 2 - 2 | Thespa Kusatsu Gunma[14] | 17 | |
20/07 15:00 | KT | [16]Tokyo U23 | 1 - 1 | Kamatamare Sanuki[16] | 17 | |
20/07 16:00 | KT | [12]Blaublitz Akita | 0 - 2 | Gainare Tottori[12] | 17 | |
20/07 16:00 | KT | [2]Giravanz Kitakyushu | 1 - 1 | Vanraure Hachinohe[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
20/07 13:00 | KT | New Farm | 4 - 1 | Annerley | 18 | |
20/07 14:15 | KT | Ipswich City | 2 - 1 | Pine Hills | 18 | |
20/07 15:00 | KT | [4]North Star | 6 - 2 | Virginia United[4] | ||
20/07 15:00 | KT | Mount Gravatt | 2 - 2 | Samford Rangers | 18 | |
20/07 15:00 | KT | North Star | 6 - 2 | Virginia United | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
20/07 14:00 | KT | [11]Luch-Energiya | 1 - 1 | Tom Tomsk[11] | 3 | |
20/07 15:00 | KT | [12]SKA Energiya Khabarovsk | 0 - 1 | Torpedo Moscow[12] | 3 | |
20/07 15:00 | KT | [9]Yenisey Krasnoyarsk | 0 - 3 | Rotor Volgograd[9] | 3 | |
20/07 20:00 | KT | [16]Tekstilshchik Ivanovo | 1 - 4 | FK Khimki[16] | 3 | |
20/07 21:00 | KT | [13]Fakel Voronezh | 0 - 0 | Chertanovo Moscow[13] | 3 | |
20/07 21:00 | KT | [18]Mordovia Saransk | 1 - 0 | Spartak Moscow II[18] | 3 | |
20/07 22:00 | KT | [20]Avangard | 1 - 1 | Krasnodar II[20] | 3 | |
20/07 22:59 | KT | [10]Torpedo Armavir | 0 - 2 | Neftekhimik Nizhnekamsk[10] | 3 | |
20/07 22:59 | KT | [19]Baltika | 0 - 1 | Chayka K Sr[19] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brisbane Úc |
||||||
20/07 14:00 | KT | [4]Taringa Rovers | 5 - 0 | University of Queensland[4] | 18 | |
20/07 15:00 | KT | [1]Albany Creek | 0 - 0 | Grange Thistle Sc[1] | 18 | |
20/07 15:00 | KT | [5]Bayside United | 1 - 0 | Acacia Ridge[5] | 18 | |
20/07 16:00 | KT | [11]North Pine | 1 - 10 | The Gap BPL[11] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
20/07 14:00 | KT | [14]SWQ Thunder | 1 - 2 | Gold Coast Knights[14] | 18 | |
20/07 15:00 | KT | [6]Brisbane Strikers | 12 - 1 | Sunshine Coast[6] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
20/07 14:00 | KT | Jungnang Chorus Mustang Fc | 0 - 1 | Yangju Citizen Fc | basic 15 | |
20/07 14:00 | KT | Jeonju Citizen | 2 - 1 | Pyeongchang | basic 15 | |
20/07 15:00 | KT | Goyang Fc | 0 - 2 | Yeoju Sejong | basic 15 | |
20/07 15:00 | KT | Seoul United Fc | 0 - 4 | Ulsan Citizen | basic 15 | |
20/07 15:00 | KT | Gimpo Fc | 0 - 0 | Gyeongju Citizen Fc | advanced 15 | |
20/07 15:00 | KT | Paju Citizen Fc | 3 - 2 | Chuncheon Citizen | advanced 15 | |
20/07 15:00 | KT | Pyeongtaek Citizen | 1 - 0 | Pocheon Fc | advanced 15 | |
20/07 15:00 | KT | Yangpyeong | 3 - 1 | Chungju Citizen | advanced 15 | |
20/07 16:00 | KT | Siheung City | 0 - 1 | Icheon Citizen Fc | advanced 15 | |
20/07 17:00 | KT | Cheongju Jikji Fc | 0 - 1 | Hwaseong Fc | advanced 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
20/07 14:15 | KT | Rochedale Rovers | 1 - 2 | Logan Lightning | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
20/07 14:30 | KT | [3]Guizhou Zhicheng | 2 - 0 | Meizhou Hakka[3] | 18 | |
20/07 16:30 | KT | [12]Xinjiang Tianshan Leopard | 2 - 5 | Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[12] | 18 | |
20/07 18:00 | KT | Shaanxi Chang an Athletic | 3 - 0 | Liaoning Whowin | 18 | |
20/07 18:30 | KT | [2]Inner Mongolia Zhongyou | 1 - 0 | Beijing Beikong[2] | 18 | |
20/07 18:30 | KT | [10]Heilongjiang heilongjiang Ice City | 3 - 1 | Shanghai Shenxin[10] | 18 | |
20/07 18:30 | KT | [6]Shijiazhuang Ever Bright | 2 - 1 | Zhejiang Professional[6] | 18 | |
20/07 18:35 | KT | [13]Nantong Zhiyun | 0 - 1 | Changchun YaTai[13] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
20/07 14:30 | KT | Qingdao Jonoon | 1 - 1 | Xian Daxing Chongde | north 26 | |
20/07 15:00 | KT | Guangxi Baoyun | 0 - 2 | Jiangxi Beidamen | south 2 | |
20/07 15:00 | KT | Inner Mongolia Caoshangfei | 1 - 4 | Hebei Elite | north 1 | |
20/07 15:00 | KT | Shanxi Xindu | 0 - 5 | Ningxia Qidongli | north 7 | |
20/07 15:00 | KT | Beijing Tech | 3 - 3 | Dalian Chanjoy | north 19 | |
20/07 18:30 | KT | Chengdu Rongcheng | 0 - 0 | Zhejiang Yiwu | south 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales Premier League |
||||||
20/07 15:00 | KT | [1]South Coast Wolves | 4 - 0 | Sutherland Sharks[1] | 19 | |
20/07 15:00 | KT | Wollongong Wolves | 4 - 0 | Sutherland Sharks | 19 | |
20/07 16:10 | KT | Marconi Stallions | 4 - 2 | Mt Druitt Town Rangers | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc |
||||||
20/07 15:00 | KT | [2]Gyeongju KHNP | 0 - 0 | Cheonan City[2] | 14 | |
20/07 17:00 | KT | [7]Incheon Korail | 1 - 1 | Gangneung[7] | 14 | |
20/07 17:00 | KT | [6]Mokpo City | 2 - 1 | Gimhae City[6] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản JFL |
||||||
20/07 15:00 | KT | [16]Ryutsu Keizai University | 4 - 4 | Yokogawa Musashino[16] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
20/07 15:15 | KT | [11]Fk Banik Sokolov | 0 - 0 | Hradec Kralove[11] | 1 | |
20/07 15:15 | KT | [CZE D1-16]Dukla Praha | 2 - 3 | Fotbal Trinec[CZE D1-16] | 1 | |
20/07 15:15 | KT | [7]Pardubice | 2 - 1 | Viktoria Zizkov[7] | 1 | |
20/07 22:00 | KT | [CZE CFLM-1]Lisen | 2 - 2 | Sk Slovan Varnsdorf[CZE CFLM-1] | 1 | |
20/07 22:00 | KT | [10]Prostejov | 1 - 0 | Slavoj Vysehrad[10] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Việt Nam |
||||||
20/07 15:30 | KT | [4]An Giang | 1 - 0 | Đồng Tháp[4] | 14 | |
20/07 16:00 | KT | [9]Tây Ninh | 1 - 1 | Đồng Tâm Long An[9] | 14 | |
20/07 16:00 | KT | [11]Bình Định | 0 - 0 | Phù Đổng Ninh Bình[11] | 14 | |
20/07 17:00 | KT | [10]Cần Thơ FC | 0 - 0 | Bình Phước[10] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
20/07 16:00 | KT | [10]V-Varen Nagasaki | 1 - 0 | Ventforet Kofu[10] | 23 | |
20/07 16:00 | KT | [9]Yokohama FC | 2 - 1 | Tochigi SC[9] | 23 | |
20/07 16:00 | KT | [17]JEF United Ichihara | 3 - 0 | Avispa Fukuoka[17] | 23 | |
20/07 17:00 | KT | [1]Kyoto Purple Sanga | 3 - 2 | Omiya Ardija[1] | 23 | |
20/07 17:00 | KT | [3]Kashiwa Reysol | 1 - 0 | Zweigen Kanazawa FC[3] | 23 | |
20/07 17:00 | KT | [13]Tokyo Verdy | 3 - 2 | Ehime FC[13] | 23 | |
20/07 17:00 | [20]Kagoshima United | ? - ? | Gifu[20] | |||
20/07 17:00 | KT | [15]Renofa Yamaguchi | 2 - 2 | Albirex Niigata Japan[15] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
20/07 16:00 | KT | [1]Yangon United | 3 - 0 | Dagon[1] | 17 | |
20/07 16:00 | KT | Hantharwady United | 2 - 1 | Rakhine United | 17 | |
20/07 16:30 | KT | [8]Magway | 2 - 0 | Mahar United[8] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
20/07 17:00 | KT | [7]Pohang Steelers | 1 - 2 | Incheon United FC[7] | 22 | |
20/07 17:00 | KT | [11]Gyeongnam FC | 2 - 2 | Jeju United FC[11] | 22 | |
20/07 17:00 | KT | [3]Seoul | 2 - 4 | Jeonbuk Hyundai Motors[3] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
20/07 17:00 | KT | [3]Anyang | 7 - 1 | Gwangju Fc[3] | 20 | |
20/07 18:00 | KT | [2]Busan I'Park | 2 - 2 | Bucheon 1995[2] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
20/07 17:00 | KT | [5]Elva | 3 - 1 | Jk Welco Elekter[5] | 20 | |
20/07 22:59 | KT | [2]Flora Tallinn Ii | 2 - 0 | Rakvere Flora[2] | 20 | |
20/07 22:59 | KT | Tallinna Levadia 2 | 3 - 3 | Tallinna Jk Legion | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
20/07 17:45 | KT | [6]Ptt Rayong | 1 - 0 | Port[6] | 19 | |
20/07 18:00 | KT | [14]Chainat FC | 1 - 1 | Prachuap Khiri Khan[14] | 19 | |
20/07 19:00 | KT | [11]Ratchaburi FC | 4 - 1 | Chiangmai Fc[11] | 19 | |
20/07 20:00 | KT | [9]Chonburi Shark FC | 0 - 0 | Suphanburi FC[9] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thái Lan |
||||||
20/07 17:45 | KT | [12]Jl Chiangmai United | 4 - 1 | Air Force Central[12] | 21 | |
20/07 18:00 | KT | [3]BEC Tero Sasana | 3 - 2 | Udon Thani[3] | 21 | |
20/07 19:00 | KT | [4]Army United | 1 - 1 | Ayutthaya Fc[4] | 21 | |
20/07 19:00 | KT | [6]Thai Honda Fc | 1 - 1 | Samut Sakhon[6] | 21 | |
20/07 20:00 | KT | [9]Khonkaen FC | 2 - 3 | Rayong[9] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
20/07 18:00 | KT | [11]Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | 2 - 3 | Krasnodar FK[11] | 2 | |
20/07 20:30 | KT | [1]Krylya Sovetov Samara | 2 - 3 | Arsenal Tula[1] | 2 | |
20/07 22:59 | KT | [16]CSKA Moscow | 2 - 1 | Gazovik Orenburg[16] | 2 | |
21/07 01:30 | KT | [3]FK Rostov | 2 - 2 | Spartak Moscow[3] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Latvia |
||||||
20/07 18:00 | [6]Fk Auda Riga | ? - ? | Fk Dinamo Riga[6] | |||
20/07 18:00 | KT | Fk Auda Riga | 7 - 0 | Fk Dinamo Riga | 12 | |
20/07 19:00 | KT | [5]Rezekne / Bjss | 1 - 1 | Tukums-2000[5] | 12 | |
20/07 19:00 | KT | Balvu Vilki | 1 - 3 | Grobina | 12 | |
20/07 21:00 | KT | [8]New Project | 0 - 2 | Jdfs Alberts[8] | 12 | |
20/07 21:00 | KT | Fk Smiltene Bjss | 3 - 1 | Super Nova | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
20/07 18:30 | KT | [3]Madura United | 1 - 0 | Arema Malang[3] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá International Champions Cup |
||||||
20/07 18:30 | KT | [ENG PR-6]Manchester United | 1 - 0 | Inter Milan[ENG PR-6] | asia | |
21/07 03:00 | KT | [POR D1-1]SL Benfica | 3 - 0 | Chivas Guadalajara[POR D1-1] | usa | |
21/07 05:00 | KT | [ENG PR-5]Arsenal | 3 - 0 | Fiorentina[ENG PR-5] | usa | |
21/07 07:00 | KT | [GER D1-1]Bayern Munich | 3 - 1 | Real Madrid[GER D1-1] | usa | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
20/07 18:35 | KT | [10]Guangzhou R&F | 0 - 5 | Guangzhou Evergrande FC[10] | 19 | |
20/07 18:35 | KT | [9]Tianjin Teda | 3 - 3 | Dalian Yifang Aerbin[9] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
20/07 19:00 | KT | [GER D2-18]MSV Duisburg | 4 - 1 | SG Sonnenhof Grobaspach[GER D2-18] | 1 | |
20/07 19:00 | KT | [6]Hansa Rostock | 3 - 3 | Viktoria Koln[6] | 1 | |
20/07 19:00 | KT | [9]Kaiserslautern | 1 - 1 | SpVgg Unterhaching[9] | 1 | |
20/07 19:00 | KT | [13]Sv Meppen | 0 - 2 | Fsv Zwickau[13] | 1 | |
20/07 19:00 | KT | [5]Wurzburger Kickers | 3 - 1 | Bayern Munich II[5] | 1 | |
20/07 22:45 | KT | [GER D2-17]1. Magdeburg | 2 - 4 | Eintr. Braunschweig[GER D2-17] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nga |
||||||
20/07 19:00 | KT | [RUS D2U-5]Lada Togliatti | 1 - 3 | Akron Togliatti[RUS D2U-5] | 1 | |
20/07 20:00 | KT | Khimik Avgust | 2 - 0 | Lada Sok Dimitrovgrad | 1 | |
20/07 20:00 | KT | [RUS D2S-3]Legion Dynamo | 3 - 0 | Makhachkala[RUS D2S-3] | 1 | |
20/07 20:00 | KT | [RUS D2C-5]Strogino Moscow | 2 - 3 | Rodina Moskva[RUS D2C-5] | 1 | |
20/07 20:30 | KT | Vaynakh Shali | 1 - 3 | Alania | 1 | |
20/07 22:00 | KT | Kuban Kholding | 2 - 0 | SKA Rostov | 1 | |
20/07 22:00 | KT | [RUS D2S-15]Kuban | 1 - 3 | Druzhba Maykop[RUS D2S-15] | 1 | |
20/07 22:15 | KT | Olimp Khimki | 2 - 3 | Ararat Moscow | 1 | |
20/07 22:30 | KT | [RUS D2C-12]Kvant Obninsk | 3 - 4 | Dolgiye Prudy[RUS D2C-12] | 1 | |
20/07 22:59 | KT | [RUS D2S-16]Inter Cherkessk | 4 - 2 | Dynamo Stavropol[RUS D2S-16] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
20/07 20:00 | KT | [6]Tartu JK Tammeka | 2 - 2 | JK Tallinna Kalev[6] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan |
||||||
20/07 20:00 | KT | [7]Shakhtyor Karagandy | 1 - 0 | Okzhetpes[7] | 19 | |
20/07 22:00 | KT | [5]Kaisar Kyzylorda | 0 - 1 | FK Aktobe Lento[5] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
20/07 20:00 | KT | Zpc Kariba | 0 - 0 | Triangle Fc | 15 | |
20/07 20:00 | KT | Chicken Inn | 2 - 0 | Bulawayo Chiefs | 15 | |
20/07 20:00 | KT | Herentals College | 2 - 2 | Hwange Colliery | 15 | |
20/07 20:00 | KT | Yadah | 1 - 1 | Harare City | 15 | |
20/07 20:00 | KT | Ngezi Platinum Stars | 1 - 0 | Black Rhinos Fc | 15 | |
20/07 20:00 | KT | Platinum | 1 - 0 | Chapungu United | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
20/07 20:00 | KT | [9]Selangor PKNS | 2 - 3 | Selangor PB[9] | 22 | |
20/07 20:00 | KT | [2]Pahang | 4 - 1 | Melaka United[2] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Premier League |
||||||
20/07 20:00 | KT | [5]UiTM | 1 - 1 | Negeri Sembilan[5] | 22 | |
20/07 20:00 | KT | [3]PDRM | 1 - 2 | Pulau Pinang[3] | 22 | |
20/07 20:00 | KT | [11]Sarawak | 3 - 1 | Selangor United[11] | 22 | |
20/07 20:00 | KT | [4]Terengganu B DKTT-Team | 2 - 1 | Sabah FA[4] | 22 | |
20/07 20:00 | KT | [10]Kelantan FA | 2 - 0 | Ukm[10] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
20/07 20:00 | KT | Rakow Czestochowa | 0 - 1 | Korona Kielce | 1 | |
20/07 22:30 | KT | Wisla Krakow | 0 - 1 | Slask Wroclaw | 1 | |
21/07 01:00 | KT | Piast Gliwice | 1 - 1 | Lech Poznan | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
20/07 20:30 | KT | [6]Vidir Gardur | 2 - 0 | Leiknir F[6] | 12 | |
20/07 21:00 | KT | [4]Fjardabyggd | 1 - 3 | UMF Selfoss[4] | 12 | |
20/07 21:00 | KT | [8]Ir Reykjavik | 2 - 0 | Tindastoll Sauda[8] | 12 | |
20/07 21:00 | KT | [3]Vestri | 1 - 0 | Volsungur Husavik[3] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Belarus |
||||||
20/07 21:00 | KT | Sputnik Rechitsa | 2 - 2 | Ruh Brest | 15 | |
20/07 21:00 | KT | Vigvam Smolevichy | 1 - 1 | Lokomotiv Gomel | 15 | |
20/07 21:00 | KT | Khimik Svetlogorsk | 0 - 4 | Naftan Novopolock | 15 | |
20/07 21:00 | KT | [1]Belshina Babruisk | 1 - 1 | Krumkachy[1] | 15 | |
20/07 21:00 | KT | [8]Fk Orsha | 1 - 2 | Lida[8] | 15 | |
20/07 22:00 | KT | Kommunalnik Slonim | 1 - 0 | Fc Baranovichi | 15 | |
20/07 22:00 | KT | [12]Volna Pinsk | 2 - 4 | Smorgon FC[12] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
20/07 21:00 | KT | [1]Ilves Tampere | 1 - 1 | HJK Helsinki[1] | 16 | |
20/07 21:00 | KT | [11]Kpv | 1 - 2 | SJK Seinajoki[11] | 16 | |
20/07 21:00 | KT | [12]VPS Vaasa | 1 - 1 | Lahti[12] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
20/07 21:00 | KT | [2]AIK Solna | 2 - 0 | Helsingborg IF[2] | 16 | |
20/07 21:00 | KT | [12]Orebro | 4 - 0 | Falkenbergs FF[12] | 16 | |
20/07 22:59 | KT | [14]GIF Sundsvall | 0 - 1 | Hacken[14] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
20/07 21:00 | KT | [17]Vasco da Gama | 2 - 1 | Fluminense[17] | 11 | |
21/07 03:00 | KT | [11]Bahia | 0 - 0 | Cruzeiro[11] | 11 | |
21/07 05:00 | KT | [5]Internacional | 1 - 1 | Gremio[5] | 11 | |
21/07 05:00 | KT | [14]Ceara | 2 - 0 | Palmeiras[14] | 11 | |
21/07 05:00 | KT | CSA Alagoas AL | 0 - 4 | Atletico Paranaense | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
20/07 21:00 | KT | [12]Syrianska FC | 0 - 2 | IK Brage[12] | 16 | |
20/07 21:00 | KT | [16]Brommapojkarna | 3 - 1 | Norrby IF[16] | 16 | |
20/07 21:00 | KT | [7]Dalkurd Ff | 1 - 0 | Varbergs BoIS FC[7] | 16 | |
20/07 21:00 | KT | [8]Degerfors IF | 0 - 1 | GAIS[8] | 16 | |
20/07 22:59 | KT | [14]Ik Frej Taby | 1 - 1 | Orgryte[14] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
20/07 21:00 | KT | [7]Ekenas IF Fotboll | 0 - 2 | Ac Kajaani[7] | 15 | |
20/07 21:00 | KT | [2]TPS Turku | 2 - 3 | Haka[2] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||||||
20/07 21:00 | KT | [B-9]Kapa Helsinki | 3 - 1 | Salon Palloilijat Salpa[B-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm B |
||||||
20/07 21:00 | KT | [B-6]Alta | 3 - 0 | Floro[B-6] | ||
20/07 21:00 | KT | [B-1]Grorud IL | 2 - 0 | Odd Grenland B[B-1] | ||
20/07 21:00 | KT | [B-3]Kjelsas IL | 1 - 1 | Elverum[B-3] | ||
20/07 21:00 | KT | [B-14]Oppsal | 1 - 0 | Senja[B-14] | ||
20/07 21:00 | KT | [B-5]Sotra Sk | 3 - 3 | Asane Fotball[B-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
20/07 21:00 | KT | [9]Haukar | 1 - 5 | Fjolnir[9] | 13 | |
20/07 21:00 | KT | [2]Grotta Seltjarnarnes | 2 - 2 | Vikingur Olafsvik[2] | 13 | |
20/07 21:00 | KT | [10]Umf Njardvik | 2 - 3 | Throttur[10] | 13 | |
20/07 22:59 | KT | [11]Umf Afturelding | 1 - 2 | Thor Akureyri[11] | 13 | |
20/07 22:59 | KT | [12]Magni | 0 - 3 | Leiknir Reykjavik[12] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
20/07 21:00 | KT | [14]Oeste FC | 0 - 0 | Bragantino[14] | 10 | |
21/07 02:30 | KT | [16]Vila Nova (GO) | 1 - 1 | America MG[16] | 10 | |
21/07 05:00 | KT | [6]Botafogo Sp | 0 - 0 | Guarani Sp[6] | 10 | |
21/07 05:00 | KT | [15]Operario Ferroviario Pr | 2 - 1 | CRB AL[15] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
20/07 21:00 | KT | [7]Gorodeya | 1 - 2 | Isloch Minsk[7] | 16 | |
21/07 00:45 | KT | [2]Dinamo Brest | 4 - 1 | Torpedo Zhodino[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
20/07 21:00 | KT | [SCO L1-7]East Fife | 2 - 0 | Stenhousemuir[SCO L1-7] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO L1-4]Montrose | 1 - 4 | Forfar Athletic[SCO L1-4] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO L2-7]Elgin City | 3 - 0 | Stirling Albion[SCO L2-7] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO PR-5]Hibernian FC | 2 - 0 | Alloa Athletic[SCO PR-5] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO PR-12]Dundee | 0 - 0 | Peterhead[SCO PR-12] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO CH-3]Inverness C.T. | 4 - 1 | Raith Rovers[SCO CH-3] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO L1-6]Dumbarton | 1 - 4 | Queen of South[SCO L1-6] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO PR-10]Hamilton FC | 2 - 2 | Partick Thistle[SCO PR-10] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO CH-4]Ayr Utd | 2 - 1 | Falkirk[SCO CH-4] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO L1-8]Stranraer | 6 - 0 | Berwick Rangers[SCO L1-8] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | East Kilbride | 0 - 0 | St Mirren | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO L2-3]Edinburgh City | 1 - 0 | Dunfermline[SCO L2-3] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
20/07 21:00 | [9]Sportivo Trinidense | ? - ? | Club Fernando De La Mora[9] | |||
21/07 01:30 | KT | [14]Ovetense | 1 - 3 | Sportivo Iteno[14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon Elite Cup |
||||||
20/07 21:00 | KT | Al-Ahed | 0 - 3 | Shabab Sahel | bảng | |
20/07 21:00 | KT | Al Ansar Lib | 1 - 0 | Al Akhaahli Alay | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
20/07 22:00 | KT | [4]Winterthur | 1 - 1 | Aarau[4] | 1 | |
20/07 22:30 | KT | Grasshoppers | 2 - 1 | Stade Lausanne Ouchy | 1 | |
20/07 23:30 | KT | [9]Chiasso | 0 - 1 | Wil 1900[9] | 1 | |
21/07 00:00 | KT | [7]Schaffhausen | 2 - 2 | Lausanne Sports[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
20/07 22:00 | KT | [7]Opava | 1 - 0 | Pribram[7] | 2 | |
20/07 22:00 | KT | [14]SK Sigma Olomouc | 1 - 0 | Zlin[14] | 2 | |
20/07 22:00 | KT | [3]Synot Slovacko | 0 - 2 | Budejovice[3] | 2 | |
21/07 00:30 | KT | [15]Sparta Praha | 2 - 0 | FK Baumit Jablonec[15] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
20/07 22:00 | KT | [5]Botosani | 4 - 1 | Voluntari[5] | 2 | |
21/07 01:00 | KT | [13]Clinceni | 1 - 4 | CFR Cluj[13] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
20/07 22:00 | KT | [1]Riga Fc | 4 - 0 | Daugava Daugavpils[1] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Áo |
||||||
20/07 22:00 | KT | Wolfurt | 0 - 3 | Floridsdorfer AC Wien | Round 1 | |
20/07 22:30 | KT | SC Pinkafeld | 0 - 10 | Mattersburg | Round 1 | |
20/07 22:30 | KT | [AUS L-75]Asko Kottmannsdorf | 0 - 9 | Austria Wien[AUS L-75] | Round 1 | |
20/07 22:30 | KT | Wiener Viktoria | 2 - 2 | TSV Hartberg | Round 1 | |
20/07 22:30 | KT | Sv Gloggnitz | 1 - 2 | St.Polten | Round 1 | |
20/07 22:59 | KT | [AUS D3M-5]Atsv Stadl Paura | 0 - 5 | Austria Lustenau[AUS D3M-5] | Round 1 | |
20/07 22:59 | KT | Wsc Hertha Wels | 1 - 0 | Vfb Hohenems | Round 1 | |
20/07 23:30 | KT | [AUS L-35]SAK Klagenfurt | 0 - 9 | Wolfsberger AC[AUS L-35] | Round 1 | |
20/07 23:30 | KT | Kufstein | 1 - 6 | Rheindorf Altach | Round 1 | |
21/07 00:00 | KT | [AUS D3M-4]Vocklamarkt | 2 - 6 | LASK Linz[AUS D3M-4] | Round 1 | |
21/07 00:00 | KT | [AUS D3E-5]Sv Leobendorf | 0 - 5 | Blau Weiss Linz[AUS D3E-5] | Round 1 | |
21/07 00:00 | KT | Union Edelweiss | 0 - 5 | Trenkwalder Admira | Round 1 | |
21/07 00:00 | KT | Usv St Anna | 1 - 0 | SC Kalsdorf | Round 1 | |
21/07 00:00 | KT | Fcm Traiskirchen | 1 - 5 | SV Horn | Round 1 | |
21/07 01:30 | KT | Sc Neusiedl 1919 | 1 - 6 | Grazer AK | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
20/07 22:00 | KT | San Luis U20 | 3 - 1 | Pumas Unam U20 | apertura 1 | |
20/07 22:59 | KT | Club America U20 | 1 - 1 | Monterrey U20 | apertura 1 | |
20/07 23:15 | KT | Tigres Uanl U20 | 1 - 0 | Monarcas Morelia U20 | apertura 1 | |
20/07 23:30 | KT | Necaxa U20 | 0 - 0 | Cruz Azul U20 | apertura 1 | |
21/07 00:00 | KT | Pachuca U20 | 2 - 0 | Leon U20 | apertura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bosnia |
||||||
20/07 22:30 | KT | [9]Zvijezda 09 Brgule | 1 - 5 | Tuzla City[9] | 1 | |
20/07 22:30 | KT | [Bos HD1-3]FK Velez Mostar | 1 - 3 | Mladost Doboj Kakanj[Bos HD1-3] | 1 | |
21/07 01:30 | KT | [4]FK Zeljeznicar | 0 - 0 | Borac Banja Luka[4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
20/07 22:30 | KT | [4]Mfk Nova Dubnica | 1 - 0 | Partizan Bardejov[4] | 1 | |
20/07 22:30 | KT | [15]KFC Komarno | 2 - 0 | Stk 1914 Samorin[15] | 1 | |
20/07 22:30 | KT | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | 0 - 2 | Ruzomberok B | 1 | |
21/07 00:00 | KT | [9]Poprad | 1 - 0 | Slovan Bratislava B[9] | 1 | |
21/07 00:00 | KT | [14]Mfk Skalica | 1 - 0 | SKM Puchov[14] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
20/07 22:30 | KT | [BUL D1-12]Septemvri Sofia | 2 - 0 | Strumska Slava[BUL D1-12] | 1 | |
20/07 22:30 | KT | [13]Kariana Erden | 1 - 1 | PFK Montana[13] | 1 | |
20/07 22:30 | KT | Hebar Pazardzhik | 3 - 0 | Spartak Pleven | 1 | |
20/07 23:30 | KT | [5]Litex Lovech | 5 - 0 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[5] | 1 | |
20/07 23:30 | KT | [7]Chernomorets Balchik | 0 - 1 | Chernomorets Pomorie[7] | 1 | |
20/07 23:30 | [16]Neftohimik | ? - ? | Spartak Varna[16] | 1 | ||
20/07 23:30 | KT | Neftohimik | 5 - 0 | Spartak Varna | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
20/07 22:45 | KT | [7]CSKA Sofia | 1 - 3 | Cherno More Varna[7] | 2 | |
21/07 01:00 | KT | [2]Beroe | 2 - 4 | Ludogorets Razgrad[2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
20/07 22:59 | KT | [9]Spartak Subotica | 2 - 1 | FK Rad Beograd[9] | 1 | |
21/07 01:00 | KT | [5]Mladost Lucani | 2 - 1 | Radnik Surdulica[5] | 1 | |
21/07 01:00 | KT | [7]Vojvodina | 3 - 1 | Macva Sabac[7] | 1 | |
21/07 01:00 | KT | [1]Crvena Zvezda | 2 - 0 | FK Javor Ivanjica[1] | 1 | |
21/07 01:00 | KT | [4]Cukaricki | 1 - 0 | FK Napredak Krusevac[4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
20/07 22:59 | KT | [5]Zemplin Michalovce | 0 - 3 | MSK Zilina[5] | 1 | |
21/07 00:00 | KT | [11]FK Senica | 3 - 1 | Trencin[11] | 1 | |
21/07 01:00 | KT | [SVK D2-1]FK Pohronie | 1 - 3 | Slovan Bratislava[SVK D2-1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
20/07 22:59 | KT | [9]Tabor Sezana | 1 - 0 | NK Publikum Celje[9] | 2 | |
21/07 01:15 | KT | [5]NK Rudar Velenje | 1 - 1 | NK Maribor[5] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Estonia |
||||||
20/07 22:59 | [2]Nomme Jk Kalju Ii | ? - ? | Vandra Jk Vaprus[2] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
20/07 23:10 | KT | [ARG D2-11]Atletico Mitre De Salta | 0 - 2 | Estudiantes La Plata[ARG D2-11] | round 2 | |
21/07 03:10 | KT | [ARG D1-18]Gimnasia LP | 1 - 1 | Defensa Y Justicia[ARG D1-18] | round 2 | |
21/07 07:10 | KT | [ARG D1-11]Lanus | 1 - 0 | Independiente Rivadavia[ARG D1-11] | round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
20/07 23:30 | KT | [CHI D2-12]Union San Felipe | 0 - 1 | Audax Italiano[CHI D2-12] | 3 | |
21/07 02:00 | KT | [CHI D1-13]Universidad de Chile | 2 - 0 | Deportes Temuco[CHI D1-13] | 3 | |
21/07 02:00 | KT | [CHI D1-14]Cobresal | 3 - 1 | Deportes Iquique[CHI D1-14] | 3 | |
21/07 04:30 | KT | [CHI D1-6]O Higgins | 1 - 1 | Everton CD[CHI D1-6] | 3 | |
21/07 04:30 | [CHI D2-15]Valdivia Huadiwei sub | ? - ? | Union Espanola[CHI D2-15] | |||
21/07 07:00 | [CHI D1-1]Univ Catolica | ? - ? | Cd Santiago Morning[CHI D1-1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
20/07 23:30 | KT | Orense SC | 2 - 2 | Pottu via HO | 19 | |
21/07 03:00 | KT | CD Clan Juvenil | 1 - 1 | Atletico Porteno | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
21/07 00:00 | KT | Armenia U19 | 0 - 4 | Bồ Đào Nha U19 | bảng | |
21/07 00:00 | KT | Tây Ban Nha U19 | 2 - 1 | Italy U19 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
21/07 00:00 | KT | [2]NK Rijeka | 2 - 1 | NK Varteks[2] | 1 | |
21/07 02:00 | KT | [5]Hnk Gorica | 1 - 1 | Zapresic[5] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
21/07 00:00 | KT | Thun | 2 - 2 | Neuchatel Xamax | 1 | |
21/07 00:00 | KT | St. Gallen | 0 - 2 | Luzern | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Ireland |
||||||
21/07 01:00 | KT | [7]Cobh Ramblers | 1 - 1 | Wexford Youths[7] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
21/07 01:00 | KT | Fluminense Rj Youth | 0 - 1 | Vitoria Salvador Youth | ||
21/07 01:00 | KT | [BRA CPY-62]Internacional Rs Youth | 5 - 1 | Chapecoense Youth[BRA CPY-62] | ||
21/07 06:00 | KT | [BRA MGY-6]Cruzeiro Youth | 0 - 0 | Atletico Paranaense Youth[BRA MGY-6] | ||
21/07 06:00 | KT | Cruzeiro Youth | 0 - 0 | Atletico Paranaense Youth | 1 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
21/07 01:00 | KT | Defensor SC | 1 - 1 | Ca Juventud De Las Piedras | torneo intermedio 2 | |
21/07 01:00 | KT | Ca Progreso | 1 - 1 | CA Penarol | torneo intermedio 2 | |
21/07 01:00 | KT | Racing Club Montevideo | 0 - 2 | Plaza Colonia | torneo intermedio 2 | |
21/07 01:00 | KT | Wanderers FC | 1 - 2 | Cerro Largo | torneo intermedio 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Siêu cúp Bỉ |
||||||
21/07 01:30 | KT | [BEL D1-1]Genk | 3 - 0 | KV Mechelen[BEL D1-1] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
21/07 02:00 | [(a)-13]Aurora | ? - ? | Club Guabira[(a)-13] | |||
21/07 04:15 | [(a)-12]Sport Boys Warnes | ? - ? | Destroyers[(a)-12] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
21/07 02:00 | KT | [5]Delfin SC | 1 - 1 | CD El Nacional[5] | 18 | |
21/07 04:15 | KT | [11]Olmedo Riobamba | 1 - 0 | Fuerza Amarilla[11] | 18 | |
21/07 06:30 | KT | Universidad Catolica Quito | 1 - 1 | Sociedad Deportiva Aucas | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
21/07 02:30 | KT | Forge | 3 - 1 | Valour | fall season 7 | |
21/07 05:00 | KT | Pacific | 3 - 1 | Hfx Wanderers | fall season 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
21/07 03:00 | KT | [3]Cerro Porteno | 3 - 0 | Deportivo Capiata[3] | clausura | |
21/07 05:30 | KT | [6]Libertad Asuncion | 1 - 0 | Guarani CA[6] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
21/07 03:00 | KT | [off-5]Barranquilla | 1 - 0 | Llaneros FC[off-5] | clausura | |
21/07 03:00 | KT | [off-7]Valledupar | 1 - 1 | Leones[off-7] | clausura | |
21/07 03:00 | KT | [off-16]Orsomarso | 1 - 2 | Real Cartagena[off-16] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
21/07 03:15 | KT | [(a)-8]Union Magdalena | 0 - 0 | Atletico Huila[(a)-8] | clausura | |
21/07 05:30 | KT | [(a)-11]Cucuta | 1 - 0 | Independiente Santa Fe[(a)-11] | clausura | |
21/07 05:30 | KT | [(a)-2]Deportivo Cali | 4 - 0 | Jaguares De Cordoba[(a)-2] | clausura | |
21/07 07:45 | KT | [(a)-3]Deportes Tolima | 0 - 1 | America de Cali[(a)-3] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
21/07 03:30 | KT | [(c)-10]Binacional | 1 - 1 | Academia Cantolao[(c)-10] | clausura | |
21/07 05:45 | KT | [(c)-16]Carlos A Mannucci | 2 - 1 | Utc Cajamarca[(c)-16] | clausura | |
21/07 08:00 | KT | [11]Melgar | 3 - 0 | Ayacucho Futbol Club[11] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
21/07 04:00 | KT | [34]Hartford Athletic | 2 - 3 | Charleston Battery[34] | loại | |
21/07 06:00 | KT | [5]Indy Eleven | 2 - 0 | Loudoun United[5] | loại | |
21/07 06:00 | KT | [8]Louisville City | 0 - 1 | Bethlehem Steel[8] | loại | |
21/07 06:00 | KT | [10]Ottawa Fury | 4 - 0 | Sporting Kansas City ii[10] | loại | |
21/07 06:00 | KT | [15]Pittsburgh Riverhounds | 1 - 0 | Carolina RailHawks[15] | loại | |
21/07 07:00 | KT | [28]Birmingham Legion | 4 - 0 | Atlanta United Fc Ii[28] | loại | |
21/07 07:30 | KT | [1]Tampa Bay Rowdies | 4 - 1 | St Louis Lions[1] | loại | |
21/07 07:30 | KT | [32]Memphis 901 | 2 - 2 | New York Red Bulls B[32] | loại | |
21/07 07:30 | KT | [26]Rio Grande Valley Fc Toros | 2 - 1 | Sacramento Republic Fc[26] | loại | |
21/07 07:45 | KT | [30]Colorado Springs Switchbacks | 1 - 0 | Okc Energy Fc[30] | loại | |
21/07 08:30 | KT | [13]El Paso Locomotive | 0 - 0 | Real Monarchs Slc[13] | loại | |
21/07 09:00 | KT | [22]Los Angeles Galaxy 2 | 1 - 2 | Reno 1868[22] | loại | |
21/07 09:00 | KT | [23]Orange County Fc | 0 - 0 | San Antonio[23] | loại | |
21/07 09:30 | KT | [4]Fresno | 2 - 1 | Portland Timbers B[4] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
21/07 05:00 | KT | [MEX D2(c)-1]Atletico San Luis | 0 - 2 | Pumas UNAM[MEX D2(c)-1] | apertura | |
21/07 05:00 | KT | [(c)-7]Pachuca | 1 - 3 | Club Leon[(c)-7] | apertura | |
21/07 07:00 | KT | Club America | 4 - 2 | Monterrey | apertura 1 | |
21/07 09:00 | KT | [(c)-2]Tigres UANL | 4 - 2 | Morelia[(c)-2] | apertura | |
21/07 09:00 | KT | [(c)-6]Necaxa | 0 - 0 | CDSyC Cruz Azul[(c)-6] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá USA National Premier Soccer League |
||||||
21/07 06:00 | KT | Richmond Kickers | 1 - 0 | Orlando City B | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
21/07 06:30 | KT | [11]Columbus Crew | 2 - 1 | Montreal Impact[11] | loại | |
21/07 06:30 | KT | [7]Toronto FC | 1 - 3 | Houston Dynamo[7] | loại | |
21/07 06:30 | KT | [1]Philadelphia Union | 2 - 0 | Chicago Fire[1] | loại | |
21/07 07:30 | KT | [9]Sporting Kansas City | 0 - 2 | Dallas[9] | loại | |
21/07 08:30 | KT | [11]Colorado Rapids | 1 - 2 | New York City Fc[11] | loại | |
21/07 09:00 | KT | [12]Vancouver Whitecaps FC | 1 - 3 | San Jose Earthquakes[12] | loại | |
21/07 09:00 | KT | [7]Real Salt Lake | 1 - 1 | Minnesota United[7] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Mỹ |
||||||
21/07 06:30 | KT | Orlando Pride Womens | 1 - 0 | Gotham Fc Womens | 7 | |
21/07 07:00 | KT | Washington Spirit Womens | 1 - 2 | Houston Dash Womens | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
21/07 07:00 | KT | [CRC D1(a)-8]Universidad de Costa Rica | 0 - 1 | Herediano[CRC D1(a)-8] | Apertura | |
21/07 09:00 | KT | [CRC D1(a)-1]Ad San Carlos | 1 - 0 | Deportivo Saprissa[CRC D1(a)-1] | Apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Canada |
||||||
21/07 08:00 | KT | [1]Vorkuta | 1 - 1 | Serbian White Eagles[1] | regular season |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp