Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
22/02 10:05 | KT | [MEX D1(c)-11]Pachuca | 1 - 0 | Celaya[MEX D1(c)-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
22/02 16:00 | KT | [RUS PR-12]Dynamo Moscow | 2 - 0 | Baltika[RUS PR-12] | tháng 2 | |
22/02 16:00 | KT | Spartak Nalchik | 1 - 0 | Legion Dynamo | tháng 2 | |
22/02 16:30 | KT | [MOL D2-1]Victoria Bardar | 1 - 3 | Spicul Chiscareni[MOL D2-1] | tháng 2 | |
22/02 17:00 | [UKR D2-12]Mfk Vodnyk Mikolaiv | ? - ? | Metalurh Zaporizhya[UKR D2-12] | tháng 2 | ||
22/02 17:30 | KT | Serbia U17 | 1 - 1 | Croatia U17 | tháng 2 | |
22/02 18:00 | KT | [RUS D2S-9]Spartak Nalchik | 2 - 2 | FK Angusht Nazran[RUS D2S-9] | tháng 2 | |
22/02 20:00 | KT | Hy Lạp U19 | 3 - 1 | Ukraine U19 | tháng 2 | |
22/02 20:30 | KT | [RUS PR-12]Dynamo Moscow | 3 - 2 | Akhmat Grozny[RUS PR-12] | tháng 2 | |
22/02 20:45 | [NOR D1-7]Kristiansund BK | ? - ? | Bodo Glimt[NOR D1-7] | tháng 2 | ||
22/02 22:00 | KT | [NOR D1-1]Rosenborg | 3 - 2 | Krasnodar FK[NOR D1-1] | tháng 2 | |
22/02 22:45 | KT | [DEN D2A-2]Naestved | 3 - 0 | HIK[DEN D2A-2] | tháng 2 | |
23/02 00:00 | KT | [NOR D1-8]Valerenga | 1 - 1 | Molde[NOR D1-8] | tháng 2 | |
23/02 00:00 | KT | [NOR AL-11]Strommen | 2 - 1 | Skeid Oslo[NOR AL-11] | tháng 2 | |
23/02 00:30 | KT | [NOR D4-29]Brodd | 4 - 4 | FK Vidar[NOR D4-29] | tháng 2 | |
23/02 07:00 | Fredrikstad | ? - ? | Zenit-2 St.Petersburg | tháng 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
22/02 16:15 | KT | [10]Bentleigh Greens | 3 - 1 | Dandenong Thunder[10] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
22/02 18:30 | KT | Al Hussein Irbid | 0 - 4 | Alsinaat Alkahrabaiya | 16 | |
22/02 18:30 | KT | Zakho | 0 - 0 | Al Kahrabaa | 16 | |
22/02 19:30 | KT | Naft Alwasat | 1 - 0 | Naft Misan | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||||||
22/02 19:35 | KT | [11]Hajer U21 | 2 - 0 | Al Hilal U21[11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
22/02 19:45 | KT | [3]Al-Safa | 2 - 2 | Al Ansar Lib[3] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
22/02 20:00 | KT | [6]Boluspor | 1 - 1 | Erzurum BB[6] | 23 | |
22/02 22:59 | KT | [11]Adanaspor | 1 - 0 | Adana Demirspor[11] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
22/02 20:00 | KT | Al-ahli Tripoli | 0 - 0 | Al-madina | 2nd phase | |
22/02 22:15 | KT | Al-hilal(lby) | 3 - 1 | Al Korthabea | 2nd phase | |
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
22/02 21:00 | KT | Al Yarmouk | 2 - 0 | Al-Ahli | 16 | |
22/02 23:30 | KT | [3]Al-Jazeera (Jordan) | 3 - 0 | Al-Baq'a[3] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
22/02 21:30 | KT | [7]Mumbai City | 3 - 2 | Northeast United[7] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
22/02 22:00 | KT | Ittihad Alexandria | 1 - 1 | Enppi | 26 | |
23/02 01:00 | KT | [18]Al Nasr Cairo | 1 - 2 | El Zamalek[18] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Europa League |
||||||
22/02 22:59 | KT | [RUS PR-1]Lokomotiv Moscow | 1 - 0 | Nice[RUS PR-1] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 01:00 | KT | [ITA D1-5]Lazio | 5 - 1 | Steaua Bucuresti[ITA D1-5] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 01:00 | KT | [CZE D1-1]Viktoria Plzen | 2 - 0 | Partizan Belgrade[CZE D1-1] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 01:00 | KT | [RUS PR-2]Zenit St.Petersburg | 3 - 0 | Celtic[RUS PR-2] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 01:00 | KT | [POR D1-3]Sporting Lisbon | 3 - 3 | Astana[POR D1-3] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 01:00 | KT | [UKR D1-2]Dynamo Kyiv | 0 - 0 | AEK Athens[UKR D1-2] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 01:00 | KT | [SPA D1-6]Villarreal | 0 - 1 | Lyon[SPA D1-6] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 01:00 | KT | [GER D1-4]RB Leipzig | 0 - 2 | Napoli[GER D1-4] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 01:00 | KT | [SPA D1-2]Atletico Madrid | 1 - 0 | Copenhagen[SPA D1-2] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 03:05 | KT | [ENG PR-6]Arsenal | 1 - 2 | Ostersunds FK[ENG PR-6] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 03:05 | KT | [POR D1-4]Sporting Braga | 1 - 0 | Marseille[POR D1-4] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 03:05 | KT | [ITA D1-7]AC Milan | 1 - 0 | Ludogorets Razgrad[ITA D1-7] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 03:05 | KT | [AUT D1-1]Red Bull Salzburg | 2 - 1 | Real Sociedad[AUT D1-1] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 03:05 | KT | [SPA D1-14]Athletic Bilbao | 1 - 2 | Spartak Moscow[SPA D1-14] | 1/16 Final 2ND LEG | |
23/02 03:05 | KT | [ITA D1-8]Atalanta | 1 - 1 | Borussia Dortmund[ITA D1-8] | 1/16 Final 2ND LEG | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Nhà Vua Ả Rập Xê Út |
||||||
23/02 00:00 | KT | Al Nassr | 0 - 1 | Al Baten | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
23/02 02:00 | KT | Tigres FC | 0 - 0 | Barranquilla | 1 | |
23/02 02:30 | KT | [COL D2(a)-12]Fortaleza CEIF | 3 - 1 | Deportivo Pereira[COL D2(a)-12] | 1 | |
23/02 04:00 | KT | [COL D2(a)-13]Inter Palmira | 2 - 1 | Real Santander[COL D2(a)-13] | 1 | |
23/02 07:05 | KT | [COL D2(a)-3]Atletico Clube Purtugal | 0 - 1 | Cucuta[COL D2(a)-3] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Carioca |
||||||
23/02 03:00 | KT | [B-5]Cabofriense Rj | 2 - 3 | Boavista[B-5] | ||
23/02 05:30 | KT | [B-4]Nova Iguacu | 1 - 2 | Botafogo[B-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
23/02 03:00 | KT | [12]Comunicaciones BsAs | 3 - 0 | Deportivo Espanol[12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
23/02 04:30 | KT | Valdivia Huadiwei sub | 3 - 2 | Melipilla | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brasil Campeonato do Nordeste Primeira |
||||||
23/02 05:00 | KT | [BRA SE-5]Confianca Se | 2 - 1 | Treze Campina Grande PB[BRA SE-5] | ||
23/02 07:45 | KT | [BRA CBD-5]Bahia | 2 - 1 | Nautico PE[BRA CBD-5] | ||
23/02 07:45 | [BRA PE-7]Salgueiros AC | ? - ? | CSA Alagoas AL[BRA PE-7] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
23/02 05:15 | KT | [ECU D1-2]CD El Nacional | 3 - 2 | San Jose[ECU D1-2] | 1.1 | |
23/02 07:30 | KT | [CHI D1C-12]Everton CD | 1 - 2 | Caracas FC[CHI D1C-12] | 1.1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
23/02 05:15 | KT | Vila Nova (GO) | 2 - 2 | Joinville SC | 2 | |
23/02 05:15 | KT | [BRA CGD1-9]Juventude | 0 - 2 | Avai[BRA CGD1-9] | 2 | |
23/02 07:30 | KT | [Brazil-16]Sampaio Correa | 1 - 0 | Parana PR[Brazil-16] | 2 | |
23/02 07:30 | KT | Uberlandia | 0 - 2 | Coritiba | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
23/02 06:00 | KT | Carabobo | 3 - 2 | Zulia | apertura 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
23/02 07:05 | KT | [(a)-7]Atletico Nacional | 2 - 0 | America de Cali[(a)-7] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
23/02 07:30 | KT | [PAR D1-6]Guarani CA | 0 - 0 | Atletico Junior Barranquilla[PAR D1-6] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
23/02 07:30 | KT | Destroyers | 3 - 1 | Oriente Petrolero | apertura 1 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp