Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
23/01 10:00 | KT | [MEX D1(a)-18]Veracruz | 2 - 0 | Lobos Buap[MEX D1(a)-18] | ||
23/01 10:00 | KT | [MEX D1(a)-17]Atlas | 1 - 2 | Leones Univ Guadalajara[MEX D1(a)-17] | ||
24/01 08:00 | KT | [MEX D2(c)-6]Zacatepec | 0 - 4 | Queretaro FC[MEX D2(c)-6] | ||
24/01 08:00 | KT | [MEX D2(c)-5]Alebrijes De Oaxaca | 1 - 2 | CDSyC Cruz Azul[MEX D2(c)-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Việt Nam |
||||||
23/01 13:30 | KT | U19 Lâm Đồng | 3 - 2 | U19 Khatoco Khánh Hòa | groups | |
23/01 13:30 | KT | U19 TP Hồ Chí Minh | 0 - 0 | U19 Becamex Bình Dương | groups | |
23/01 13:30 | KT | U19 Tây Ninh | 2 - 2 | U19 Đồng Tâm Long An | groups | |
23/01 14:30 | KT | U19 Hà Tĩnh | 0 - 1 | U19 Sông Lam Nghệ An | groups | |
23/01 15:00 | KT | U19 Hà Nội | 3 - 0 | U19 Thể Công | groups | |
23/01 15:00 | KT | U19 Than Quảng Ninh | 1 - 1 | U19 Nam Định | groups | |
23/01 15:00 | KT | U19 Hoàng Anh Gia Lai | 3 - 0 | U19 Đồng Nai | groups | |
23/01 15:30 | KT | U19 Bình Định | 2 - 4 | U19 Phú Yên | groups | |
23/01 15:30 | KT | U19 Bến Tre | 1 - 1 | U19 An Giang | groups | |
23/01 16:45 | KT | U19 Thanh Hóa | 2 - 3 | U19 Huda Huế | groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
23/01 13:35 | KT | [5]Wellington Phoenix | 0 - 1 | Sydney FC[5] | 15 | |
23/01 15:50 | KT | [7]Newcastle Jets FC | 1 - 0 | Central Coast Mariners FC[7] | 15 | |
23/01 18:00 | KT | [1]Perth Glory FC | 0 - 0 | Adelaide United FC[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
23/01 14:30 | KT | [VIE D2-3]Đồng Tháp | 0 - 0 | Đắk Lắk[VIE D2-3] | tháng 1 | |
23/01 15:00 | KT | [KOR D1-5]Pohang Steelers | 1 - 3 | Radnik Surdulica[KOR D1-5] | tháng 1 | |
23/01 15:00 | KT | [POL PR-4]Jagiellonia Bialystok | 1 - 2 | Arsenal Tula[POL PR-4] | tháng 1 | |
23/01 15:30 | KT | [AUS QSL-3]Western Pride | 1 - 2 | Eastern Suburbs[AUS QSL-3] | tháng 1 | |
23/01 16:00 | KT | [HUN D3E-14]Rakosmenti Ksk | 3 - 2 | Budaorsi Sc[HUN D3E-14] | tháng 1 | |
23/01 16:30 | KT | [VIE D2-6]Huế | 1 - 2 | Bình Phước[VIE D2-6] | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | [ARM D1-2]Banants | 0 - 0 | Lori Vanadzor[ARM D1-2] | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | [CZE D2-1]Budejovice | 3 - 1 | Slavoj Vysehrad[CZE D2-1] | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | [POL PR-16]Zaglebie Sosnowiec | 1 - 1 | Zarkovo[POL PR-16] | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | BATE Borisov U19 | 0 - 2 | Isloch Minsk | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | Ptt Rayong | 1 - 3 | Johor FC | tháng 1 | |
23/01 17:30 | KT | [POL D2-11]Gryf Wejherowo | 1 - 1 | LKS Nieciecza[POL D2-11] | tháng 1 | |
23/01 17:30 | KT | [QLD D1-6]Rochedale Rovers | 1 - 2 | Gold Coast United[QLD D1-6] | tháng 1 | |
23/01 17:30 | KT | [VIE D1-9]Quảng Nam | 3 - 0 | Khánh Hòa[VIE D1-9] | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | [POL D2-12]Odra Opole | 2 - 0 | GKS Tychy[POL D2-12] | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | [SER D2-12]Borac Cacak | 2 - 2 | Sloboda Uzice Sevojno[SER D2-12] | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | [THA PR-7]Nakhon Ratchasima | 1 - 2 | Chiangrai United[THA PR-7] | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | Chainat FC | 1 - 1 | BEC Tero Sasana | tháng 1 | |
23/01 18:30 | KT | [POL D2-3]Stal Mielec | 1 - 0 | Sandecja[POL D2-3] | tháng 1 | |
23/01 18:30 | KT | [THA D1-3]Chiangmai Fc | 2 - 3 | Consadole Sapporo[THA D1-3] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [POL D2-6]Olimpia Grudziadz | 1 - 2 | Chojniczanka Chojnice[POL D2-6] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [MNE D1-2]Zeta | 3 - 1 | Arsenal Tivat[MNE D1-2] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [HUN D2E-10]ETO Gyori FC | 6 - 0 | Vac-Dunakanyar[HUN D2E-10] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [CZE D1-14]SK Sigma Olomouc | 5 - 0 | Vysocina Jihlava[CZE D1-14] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [RUS PR-14]Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | 0 - 0 | Wisla Plock[RUS PR-14] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [MKD D1-3]Academy Pandev | 1 - 1 | Strumska Slava[MKD D1-3] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | FK Metalac Gornji Milanovac | 1 - 1 | FK Rad Beograd | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | Sloboda Uzice Sevojno | 4 - 0 | Igman Konjic | tháng 1 | |
23/01 19:30 | KT | [BUL D1-5]Botev Plovdiv | 2 - 0 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[BUL D1-5] | tháng 1 | |
23/01 19:30 | KT | [AZE D1-2]Neftci Baku | 1 - 2 | Slovan Liberec[AZE D1-2] | tháng 1 | |
23/01 19:30 | KT | Pahang | 0 - 1 | Negeri Sembilan | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [GER D2-1]Hamburger | 4 - 2 | Midtjylland[GER D2-1] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [SVK D1-12]Zlate Moravce | 3 - 0 | KFC Komarno[SVK D1-12] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [GER D3-5]SpVgg Unterhaching | 5 - 0 | Superfund Pasching[GER D3-5] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [SVK D1-4]MFK Ruzomberok | 0 - 1 | FK Pohronie[SVK D1-4] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [SUI D1-6]Aarau | 1 - 1 | Budapest Honved[SUI D1-6] | tháng 1 | |
23/01 20:30 | KT | [ROM D1-6]Istra 1961 | 2 - 1 | Zapresic[ROM D1-6] | tháng 1 | |
23/01 20:30 | KT | [AUT D1-11]Rheindorf Altach | 2 - 0 | Vaduz[AUT D1-11] | tháng 1 | |
23/01 20:30 | KT | [THA D1-11]Rayong | 2 - 4 | Hà Nội[THA D1-11] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | [ROM D1-11]Dinamo Bucuresti | 0 - 2 | Dynamo Moscow[ROM D1-11] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | [POL PR-3]Lech Poznan | 1 - 3 | Etar Veliko Tarnovo[POL PR-3] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | [SLO D1-8]NK Rudar Velenje | 7 - 0 | Nk Roltek Dob[SLO D1-8] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | [POL PR-6]Piast Gliwice | 1 - 1 | Qarabag[POL PR-6] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | [CRO D1-1]Dinamo Zagreb | 2 - 0 | Slask Wroclaw[CRO D1-1] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | [SLO D1-6]NK Mura 05 | 2 - 1 | NK Varteks[SLO D1-6] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | [POL D2-6]Puszcza Niepolomice | 1 - 4 | Stal Stalowa Wola[POL D2-6] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | Krsko Posavlje | 0 - 0 | Rudes | tháng 1 | |
23/01 22:00 | KT | [SLO D1-1]NK Maribor | 0 - 0 | Mfk Karvina[SLO D1-1] | tháng 1 | |
23/01 22:00 | KT | [SUI Sl-1]Young Boys | 3 - 0 | Schaffhausen[SUI Sl-1] | tháng 1 | |
23/01 22:00 | KT | [CZE D1-2]Viktoria Plzen | 1 - 1 | Wuhan ZALL[CZE D1-2] | tháng 1 | |
23/01 22:00 | KT | [BUL D1-2]CSKA Sofia | 1 - 0 | ShenHua SVA FC[BUL D1-2] | tháng 1 | |
23/01 22:00 | KT | [RUS D1-14]Fakel Voronezh | 2 - 1 | Vendsyssel[RUS D1-14] | tháng 1 | |
23/01 22:00 | KT | Dynamo Kyiv | 1 - 1 | Steaua Bucuresti | tháng 1 | |
23/01 22:50 | KT | [DEN D2A-4]Brabrand IF | 1 - 7 | Aarhus AGF[DEN D2A-4] | tháng 1 | |
23/01 22:59 | KT | Arcos Cf | 0 - 3 | Shenzhen | tháng 1 | |
23/01 23:15 | KT | Jiskra Mseno | 0 - 2 | Sk Slovan Varnsdorf | tháng 1 | |
24/01 00:00 | KT | [AUT D1-7]TSV Hartberg | 3 - 3 | SC Wiener Neustadt[AUT D1-7] | tháng 1 | |
24/01 00:00 | KT | [CZE CFLM-6]Vyskov | 2 - 2 | Spartak Hulin[CZE CFLM-6] | tháng 1 | |
24/01 00:00 | KT | [MAL D1-2]Hibernians FC | 1 - 3 | Brno[MAL D1-2] | tháng 1 | |
24/01 00:00 | KT | [CZE CFLC-3]Dobrovice | 3 - 3 | Slovan Liberec U21[CZE CFLC-3] | tháng 1 | |
24/01 00:30 | KT | [GER D2-2]Koln | 2 - 1 | Bochum[GER D2-2] | tháng 1 | |
24/01 00:30 | KT | [SWE D1 SNN-9]Fc Linkoping City | 1 - 1 | Kalmar FF[SWE D1 SNN-9] | tháng 1 | |
24/01 01:00 | KT | [SUI Sl-10]Neuchatel Xamax | 3 - 0 | Yverdon[SUI Sl-10] | tháng 1 | |
24/01 02:00 | KT | [IRE D1-5]Cobh Ramblers | 3 - 2 | Waterford United[IRE D1-5] | tháng 1 | |
24/01 02:00 | KT | [CZE D2-15]Fk Mas Taborsko | 1 - 2 | Floriana[CZE D2-15] | tháng 1 | |
24/01 03:30 | KT | [ARG D2-18]Deportivo Moron | 2 - 1 | Club Sport Emelec[ARG D2-18] | tháng 1 | |
24/01 05:05 | KT | [CHI D1-5]Colo Colo | 0 - 1 | Union Espanola[CHI D1-5] | tháng 1 | |
24/01 05:30 | KT | [CHI D1-3]Universidad de Chile | 2 - 1 | Universitario de Deportes[CHI D1-3] | tháng 1 | |
24/01 06:30 | KT | Murici | 0 - 2 | CRB AL | tháng 1 | |
24/01 07:00 | KT | Atletico Parana | 1 - 1 | Defensores Belgrano Villa Ramallo | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Indonesia |
||||||
23/01 15:00 | KT | Barito Putera | 1 - 2 | Pss Sleman | 3 | |
23/01 15:00 | KT | Persija Jakarta | 8 - 2 | 757 Kepri | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
23/01 18:00 | KT | [TUR D3LB-7]Bodrumspor | 1 - 2 | Yeni Malatyaspor[TUR D3LB-7] | 1/16 | |
23/01 22:00 | KT | [TUR D1-10]Goztepe | 3 - 0 | Antalyaspor[TUR D1-10] | 1/16 | |
24/01 00:30 | KT | [TUR D2-10]Balikesirspor | 1 - 3 | Trabzonspor[TUR D2-10] | 1/16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Macao |
||||||
23/01 18:00 | KT | Sporting Macau | 1 - 4 | Hang Sai | 1 | |
23/01 20:00 | KT | Windsor Arch Ka I | 0 - 0 | Benfica De Macau | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Nhà Vua Ả Rập Xê Út |
||||||
23/01 19:30 | KT | Al Qaisoma | 1 - 4 | Al-Ettifaq | 3 | |
23/01 22:20 | KT | Al Taawon | 3 - 0 | Al Shabab Ksa | 3 | |
24/01 00:05 | KT | Al Ahli Jeddah | 1 - 1 | Al Wehda Mecca | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
23/01 19:50 | KT | [13]Al Tai | 0 - 1 | Al Adalh[13] | 22 | |
23/01 19:55 | KT | [4]Dhamk | 0 - 0 | Al Mojzel[4] | 22 | |
23/01 19:55 | KT | Najran | 0 - 0 | Al Shoalah | 22 | |
23/01 20:00 | KT | Al-Ansar | 2 - 3 | Al Ain Ksa | 22 | |
23/01 22:00 | KT | [12]Al Nahdha | 0 - 0 | Jeddah[12] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
23/01 20:00 | KT | Club Africain | 0 - 1 | Es Du Sahel | 13 | |
23/01 20:00 | KT | C. A. Bizertin | 2 - 2 | Esperance Sportive de Tunis | 13 | |
23/01 20:10 | KT | [8]Us Ben Guerdane | 1 - 1 | Club Sportif Sfaxien[8] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||||||
23/01 20:00 | KT | [GRE D1-5]PAE Atromitos | 2 - 1 | Apollon Smirnis[GRE D1-5] | ||
23/01 22:15 | KT | [GRE D1-11]Asteras Tripolis | 5 - 3 | Larisa[GRE D1-11] | ||
23/01 22:15 | KT | [GRE D1-3]AEK Athens | 5 - 0 | Kissamikos[GRE D1-3] | ||
24/01 00:30 | KT | [GRE D1-2]Olympiakos | 3 - 1 | Xanthi[GRE D1-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
23/01 20:00 | KT | [8]Haras El Hedoud | 1 - 2 | El Gounah[8] | 20 | |
23/01 22:30 | KT | [10]Smouha SC | 0 - 0 | Enppi[10] | 20 | |
24/01 01:00 | KT | [5]El Entag El Harby | 2 - 2 | El Daklyeh[5] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Albania |
||||||
23/01 20:00 | KT | [ALB D2-7]Vllaznia Shkoder | 2 - 1 | Kamza[ALB D2-7] | 2 | |
23/01 20:00 | KT | [ALB D2-5]Apolonia Fier | 2 - 1 | KS Perparimi Kukesi[ALB D2-5] | 2 | |
23/01 20:00 | KT | [ALB D2A-1]Ks Bylis | 2 - 0 | KF Laci[ALB D2A-1] | 2 | |
23/01 20:00 | KT | [ALB D2-10]Lushnja Ks | 1 - 3 | Teuta Durres[ALB D2-10] | 2 | |
23/01 20:00 | KT | Egnatia Rrogozhine | 0 - 3 | Luftetari Gjirokaster | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
23/01 20:00 | KT | Al Akhdhar | 1 - 0 | Khaleej Sirte | group a 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Italia U19 |
||||||
23/01 20:30 | KT | [ITA YTHLP1-2]Torino U19 | 4 - 2 | Verona U19[ITA YTHLP1-2] | ||
23/01 20:30 | KT | [ITA YTHLP1-1]Atalanta U19 | 4 - 0 | AS Roma U19[ITA YTHLP1-1] | ||
23/01 20:30 | KT | [ITA YTHLP1-3]Fiorentina U19 | 4 - 3 | Juventus U19[ITA YTHLP1-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
23/01 20:30 | KT | Ahli Marawi | 0 - 0 | Al Merreikh | groups a 10 | |
23/01 23:30 | KT | Khartoum Al Watani | 4 - 0 | Hilal Obayed | groups a 10 | |
23/01 23:30 | KT | Ahli Al Khartoum | 4 - 0 | Hilal Obayed | groups a 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Algeria |
||||||
23/01 20:45 | KT | Mb Rouisset | 1 - 2 | Cs Constantine | 1/16 | |
23/01 21:00 | KT | [ALG D1-8]Na Hussein Dey | 1 - 0 | Mc Alger[ALG D1-8] | 1/16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
23/01 21:00 | KT | [7]RCA Raja Casablanca Atlhletic | 2 - 1 | Forces Armee Royales[7] | 4 | |
23/01 22:59 | KT | [5]Renaissance Sportive de Berkane | 0 - 0 | Union Touarga Sport Rabat[5] | 14 | |
24/01 01:00 | KT | HUSA Hassania Agadir | 0 - 0 | Difaa Hassani Jdidi | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||||||
23/01 21:30 | KT | [SPA D33-18]UB Conquense | 2 - 1 | UE Llagostera[SPA D33-18] | 2 | |
23/01 22:59 | KT | Inter De Madrid | 2 - 0 | Bergantinos Cf | 2 | |
24/01 00:00 | KT | [SPA D31-17]CD Artistico Navalcarnero | 1 - 1 | Pontevedra[SPA D31-17] | 2 | |
24/01 01:00 | KT | UD Poblense | 1 - 2 | Ue Cornella | 2 | |
24/01 01:30 | KT | [SPA D32-13]Real Union de Irun | 4 - 0 | CD Pena Sport[SPA D32-13] | 2 | |
24/01 02:15 | KT | [SPA D32-2]CD Mirandes | 2 - 0 | Barakaldo CF[SPA D32-2] | 2 | |
24/01 02:30 | KT | Ud Socuellamos | 2 - 0 | Talavera CF | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Đảo Sip |
||||||
23/01 22:00 | KT | [CYP D1-9]AEP Paphos | 4 - 1 | Aris Limassol[CYP D1-9] | ||
23/01 22:59 | KT | [CYP D1-11]EN Paralimni | 0 - 0 | Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
23/01 22:00 | KT | [NGA PR-7]Katsina United | 1 - 0 | Wikki Tourist[NGA PR-7] | groups a | |
23/01 22:00 | KT | [NGA PR-12]Sunshine Stars | 1 - 1 | Rivers United[NGA PR-12] | groups a | |
23/01 22:00 | KT | [NGA PR-11]Mfm | 1 - 0 | Enugu Rangers International[NGA PR-11] | groups a | |
23/01 22:00 | KT | [NGA PR-4]Enyimba International | 0 - 0 | Lobi Stars[NGA PR-4] | groups a | |
23/01 22:00 | KT | [NGA PR-6]Niger Tornadoes | 0 - 0 | Remo Stars[NGA PR-6] | groups a | |
23/01 22:00 | KT | [2]Ifeanyi Ubah | 1 - 0 | Yobe Desert Stars[2] | groups b | |
23/01 22:00 | KT | [3]Heartland | 1 - 0 | Go Round Omoku[3] | groups b | |
23/01 22:00 | KT | [11]Akwa United | 2 - 2 | Plateau United[11] | groups b | |
23/01 22:00 | KT | [8]Gombe United | 2 - 0 | Kano Pillars[8] | groups b | |
23/01 22:00 | KT | Bendel Insurance | 0 - 0 | Kwara United | groups a 4 | |
23/01 22:00 | KT | Abia Warriors | 1 - 0 | Delta Force | groups b 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
23/01 22:00 | KT | Petro Atletico De Luanda | 3 - 1 | Santa Rita | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Pháp |
||||||
24/01 00:30 | KT | [FRA D3-9]Marignane Gignac | 0 - 0 | Iris Club de Croix[FRA D3-9] | 1/32 final | |
24/01 00:30 | KT | [FRA D1-3]Saint-Etienne | 3 - 6 | Dijon[FRA D1-3] | 1/32 final | |
24/01 00:30 | KT | St Pryve St Hilaire | 0 - 2 | Stade Rennais FC | 1/32 final | |
24/01 00:30 | KT | Bergerac | 2 - 2 | Orleans US 45 | 1/32 final | |
24/01 00:30 | KT | Viry-Chatillon | 0 - 6 | Caen | 1/32 final | |
24/01 03:05 | KT | [FRA D1-1]Paris Saint Germain | 2 - 0 | Strasbourg[FRA D1-1] | 1/32 final | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||||||
24/01 00:30 | KT | [HOL D2-2]Twente Enschede | 2 - 3 | Willem II[HOL D2-2] | Quarter Final | |
24/01 02:45 | KT | [HOL D1-3]Feyenoord Rotterdam | 4 - 1 | Fortuna Sittard[HOL D1-3] | Quarter Final | |
Lịch thi đấu bóng đá South Africa League Cup |
||||||
24/01 00:30 | KT | Bidvest Wits | 4 - 0 | Boyne Tigers | 1 | |
24/01 00:30 | KT | Polokwane City | 1 - 2 | Marumo Gallants | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
24/01 01:00 | KT | [11]Nimes | 3 - 1 | Angers SCO[11] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Carioca |
||||||
24/01 01:00 | KT | Portuguesa Rj | 0 - 0 | Madureira | t.guanabara 2 | |
24/01 04:15 | KT | Botafogo | 0 - 0 | Bangu | t.guanabara 2 | |
24/01 04:15 | KT | Resende-RJ | 1 - 1 | Flamengo | t.guanabara 2 | |
24/01 05:00 | KT | Boavista Sc | 1 - 0 | Cabofriense Rj | t.guanabara 2 | |
24/01 06:30 | KT | Vasco da Gama | 5 - 2 | Volta Redonda | t.guanabara 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Paulista |
||||||
24/01 02:00 | KT | [11]Ferroviaria Sp | 0 - 0 | Ponte Preta[11] | 2 | |
24/01 04:15 | KT | [3]Guarani Sp | 2 - 1 | Corinthians Paulista[3] | 2 | |
24/01 04:15 | KT | [13]Oeste FC | 0 - 0 | Bragantino[13] | 2 | |
24/01 06:00 | KT | [7]Palmeiras | 1 - 0 | Botafogo Sp[7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
24/01 02:45 | KT | [3]Kilmarnock | 2 - 1 | Glasgow Rangers[3] | 22 | |
24/01 02:45 | KT | [5]Hearts | 1 - 2 | Dundee[5] | 22 | |
24/01 02:45 | KT | [1]Celtic | 4 - 0 | St Mirren[1] | 22 | |
24/01 02:45 | KT | [9]Motherwell FC | 1 - 0 | Hibernian FC[9] | 22 | |
24/01 02:45 | KT | [10]Hamilton FC | 0 - 3 | Aberdeen[10] | 22 | |
24/01 02:45 | KT | [6]St Johnstone | 1 - 0 | Livingston[6] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
24/01 02:45 | KT | [ENG L1-11]Burton Albion FC | 0 - 1 | Manchester City[ENG L1-11] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||||||
24/01 02:45 | KT | [POR D1-3]Sporting Braga | 1 - 1 | Sporting Lisbon[POR D1-3] | Semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ |
||||||
24/01 02:45 | KT | [BEL D2-1]KV Mechelen | 0 - 0 | St Gilloise[BEL D2-1] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||||||
24/01 03:30 | KT | [SPA D1-3]Sevilla | 2 - 0 | Barcelona[SPA D1-3] | Quarter Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
24/01 04:00 | KT | [(a)-12]AD Carmelita | 2 - 0 | Limon[(a)-12] | Clausura | |
24/01 04:05 | KT | [(a)-7]AD grecia | 2 - 0 | Universidad de Costa Rica[(a)-7] | Clausura | |
24/01 07:00 | KT | [(a)-8]Ad San Carlos | 2 - 2 | Perez Zeledon[(a)-8] | Clausura | |
24/01 09:05 | KT | [(a)-10]Guadalupe | 2 - 0 | Santos De Guapiles[(a)-10] | Clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
24/01 04:00 | KT | [9]Deportivo Santani | 0 - 0 | Deportivo Capiata[9] | apertura | |
24/01 06:15 | KT | [8]Guarani CA | 0 - 1 | Cerro Porteno[8] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland Reykjavik Tournament |
||||||
24/01 04:00 | KT | [ICE PR-8]Fylkir | 2 - 1 | Fram Reykjavik[ICE PR-8] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
24/01 04:00 | KT | [(c)-6]Cd Pasaquina | 3 - 3 | Isidro Metapan[(c)-6] | Clausura | |
24/01 04:15 | KT | [(c)-1]Aguila | 1 - 0 | Cd Chalatenango[(c)-1] | Clausura | |
24/01 08:00 | KT | [(c)-5]Santa Tecla | 1 - 1 | Jocoro[(c)-5] | Clausura | |
24/01 08:00 | KT | [(c)-12]Sonsonate | 2 - 2 | Municipal Limeno[(c)-12] | Clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
24/01 04:00 | KT | Deportivo Madryn | 2 - 1 | Sol De Mayo | qualifying 2 | |
24/01 07:00 | KT | [ARG TB-8]Crucero del Norte | 1 - 2 | Boca Unidos[ARG TB-8] | qualifying 2 | |
24/01 07:00 | KT | Atletico Parana | 1 - 1 | Defensores Belgrano Villa Ramallo | qualifying 2 | |
24/01 07:15 | KT | Sportivo Belgrano | 1 - 0 | Estudiantes Rio Cuarto | qualifying 2 | |
24/01 07:15 | KT | Csyd Juventud Unida Gualeguaychu | 0 - 0 | Gimnasia C Uruguay | qualifying 2 | |
24/01 07:30 | KT | Ah Zapla | 1 - 0 | Gimnasia Ytiro | qualifying 2 | |
24/01 07:30 | KT | CA Douglas Haig | 1 - 0 | Atletico Camioneros | qualifying 2 | |
24/01 07:30 | KT | Estudiantes De San Luis | 1 - 0 | Sportivo Desamparados | qualifying 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||||||
24/01 04:00 | KT | Brusque | 1 - 2 | Figueirense (SC) | primeira fase 3 | |
24/01 04:00 | KT | Metropolitano Sc | 0 - 0 | Joinville SC | primeira fase 3 | |
24/01 06:00 | KT | Avai | 3 - 0 | Hercilio Luz Sc | primeira fase 3 | |
24/01 06:00 | KT | Chapecoense SC | 1 - 0 | Criciuma | primeira fase 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||||||
24/01 05:30 | KT | [12]Aimore Rs | 1 - 1 | Gremio[12] | 2 | |
24/01 05:30 | KT | [3]Juventude | 0 - 1 | Sao Jose Poa Rs[3] | 2 | |
24/01 05:30 | KT | [4]Novo Hamburgo RS | 1 - 0 | Veranopolis Rs[4] | 2 | |
24/01 05:30 | KT | [7]Sao Luiz(RS) | 1 - 1 | Caxias Rs[7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Pernambucano |
||||||
24/01 06:00 | KT | Central Sc Pe | 3 - 2 | Salgueiros AC | 2 | |
24/01 06:30 | KT | Vitoria Pe | 0 - 2 | Sport Club Recife | 2 | |
24/01 07:30 | KT | Flamengo Arcoverde/pe | 1 - 1 | Santa Cruz (PE) | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
24/01 06:30 | KT | [VEN D1-2]Deportivo La Guaira | 1 - 0 | Cusco FC[VEN D1-2] | 1 | |
24/01 06:30 | KT | [BOL D1(a)-2]Bolivar | 2 - 4 | Defensor SC[BOL D1(a)-2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
24/01 07:00 | KT | [11]River Plate | 1 - 2 | Union Santa Fe[11] | 12 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp