Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
23/07 10:00 | KT | [ITA D1-4]Juventus | 2 - 0 | Chivas Guadalajara[ITA D1-4] | tháng 7 | |
23/07 14:00 | KT | Chernomorets Burgas | 1 - 1 | Chernomorets Balchik | tháng 7 | |
23/07 14:00 | KT | [ROM D2-9]Unirea Dej | 2 - 0 | Cluj Ii[ROM D2-9] | tháng 7 | |
23/07 14:00 | KT | [HUN D2E-8]Soroksar | 1 - 2 | Vasas[HUN D2E-8] | tháng 7 | |
23/07 15:00 | KT | [POR D2-1]Rio Ave | 0 - 2 | Santa Clara[POR D2-1] | tháng 7 | |
23/07 15:00 | KT | [SPA D1-13]Elche | 2 - 1 | Leganes[SPA D1-13] | tháng 7 | |
23/07 15:00 | KT | Sokol Ostroda | 4 - 1 | Concordia Elblag | tháng 7 | |
23/07 15:00 | KT | Brno B | 4 - 1 | Velke Mezirici | tháng 7 | |
23/07 15:00 | KT | [CZE CFLM-5]Slovan Rosice | 2 - 2 | Blansko[CZE CFLM-5] | tháng 7 | |
23/07 15:15 | KT | [CZE D2-12]Vyskov | 2 - 0 | SC Znojmo[CZE D2-12] | tháng 7 | |
23/07 15:15 | KT | [CZE D2-14]Fotbal Trinec | 0 - 1 | Opava[CZE D2-14] | tháng 7 | |
23/07 15:15 | KT | [SPA D1-18]Granada | 5 - 0 | CD Linares[SPA D1-18] | tháng 7 | |
23/07 15:30 | KT | [CZE CFLM-1]Sigma Olomouc B | 0 - 1 | Slavia Kromeriz[CZE CFLM-1] | tháng 7 | |
23/07 15:30 | KT | [POR D1-12]Portimonense | 2 - 0 | Sporting Braga[POR D1-12] | tháng 7 | |
23/07 15:30 | KT | [CZE D1-11]Zlin | 1 - 2 | Prostejov[CZE D1-11] | tháng 7 | |
23/07 15:30 | KT | [CZE D2-16]Viktoria Zizkov | 3 - 2 | Sparta Praha[CZE D2-16] | tháng 7 | |
23/07 15:30 | KT | [CZE CFLC-12]Kolin | 3 - 4 | Benesov[CZE CFLC-12] | tháng 7 | |
23/07 15:30 | KT | [CZE D1-15]Pardubice | 2 - 0 | Fk Graffin Vlasim[CZE D1-15] | tháng 7 | |
23/07 15:30 | KT | [CZE CFLM-12]Sardice | 3 - 0 | Slovacko Ii[CZE CFLM-12] | tháng 7 | |
23/07 15:30 | KT | [CZE CFLM-7]Frydek-mistek | 1 - 2 | Hranice Kunz[CZE CFLM-7] | tháng 7 | |
23/07 16:00 | KT | Spolana Neratovice | 2 - 2 | Povltava Fa | tháng 7 | |
23/07 16:00 | KT | [CZE D2-10]Chrudim | 1 - 4 | Hradec Kralove[CZE D2-10] | tháng 7 | |
23/07 16:00 | KT | [DEN D3-11]Vsk Aarhus | 4 - 0 | If Lyseng[DEN D3-11] | tháng 7 | |
23/07 16:00 | KT | Ceska Lipa | 0 - 4 | Sokol Brozany | tháng 7 | |
23/07 16:00 | Budaorsi Sc | ? - ? | Duna Aszfalt Tvse | tháng 7 | ||
23/07 16:00 | KT | [HUN D1-6]Paksi SE | 2 - 1 | Kozarmisleny Se[HUN D1-6] | tháng 7 | |
23/07 16:30 | KT | [POR D1-15]Arouca | 0 - 0 | Chaves[POR D1-15] | tháng 7 | |
23/07 16:45 | KT | [ENG PR-6]Manchester United | 2 - 2 | Aston Villa[ENG PR-6] | tháng 7 | |
23/07 17:00 | KT | [JPN D1-8]Urawa Red Diamonds | 0 - 3 | Paris Saint Germain[JPN D1-8] | tháng 7 | |
23/07 17:00 | KT | [GER RegS-11]Stuttgart Amateure | 0 - 1 | Kickers Offenbach[GER RegS-11] | tháng 7 | |
23/07 17:00 | KT | [SPA D2-6]Real Oviedo | 0 - 0 | Eibar[SPA D2-6] | tháng 7 | |
23/07 17:00 | KT | [CYP D1-7]Omonia Nicosia FC | 2 - 1 | Pas Giannina[CYP D1-7] | tháng 7 | |
23/07 17:00 | KT | Bonner sc | 0 - 2 | Asteras Tripolis | tháng 7 | |
23/07 17:00 | KT | [DEN D3-7]Fa 2000 | 0 - 1 | HIK[DEN D3-7] | tháng 7 | |
23/07 17:00 | KT | Miedz Legnica Ii | 2 - 7 | Sleza Wroclaw | tháng 7 | |
23/07 18:00 | KT | [GER RegN(s)-5]Hannover 96 Am | 1 - 1 | Germania Halberstadt[GER RegN(s)-5] | tháng 7 | |
23/07 18:00 | KT | [ENG L1-14]Cambridge United | 1 - 2 | Hull City[ENG L1-14] | tháng 7 | |
23/07 18:00 | KT | Holbaek | 1 - 4 | Roskilde | tháng 7 | |
23/07 18:00 | KT | Neubrandenburg 04 | 1 - 7 | Greifswalder Sv 04 | tháng 7 | |
23/07 18:00 | KT | [ENG L2-6]Swindon | 2 - 4 | Cardiff City[ENG L2-6] | tháng 7 | |
23/07 18:00 | KT | [HUN D1-12]Gyirmot Se | 6 - 0 | Banik Ostrava B[HUN D1-12] | tháng 7 | |
23/07 18:00 | KT | [BEL D1-18]Beerschot AC | 1 - 0 | Sparta Rotterdam[BEL D1-18] | tháng 7 | |
23/07 18:00 | KT | [ENG L2-9]Tranmere Rovers | 1 - 4 | Huddersfield Town[ENG L2-9] | tháng 7 | |
23/07 18:00 | KT | BK Frem | 2 - 2 | Bronshoj | tháng 7 | |
23/07 19:00 | KT | [FRA D2-4]Paris Fc | 1 - 0 | Ajaccio[FRA D2-4] | tháng 7 | |
23/07 19:00 | KT | [ENG LCH-23]Derby County | 1 - 3 | Leicester City[ENG LCH-23] | tháng 7 | |
23/07 19:00 | KT | [HOL D2-13]Jong AZ | 2 - 3 | AFC Amsterdam[HOL D2-13] | tháng 7 | |
23/07 19:00 | KT | [HOL D2-15]Oss | 2 - 1 | TEC[HOL D2-15] | tháng 7 | |
23/07 19:00 | KT | [GER RegNE-2]Carl Zeiss Jena | 1 - 3 | Ksv Hessen Kassel[GER RegNE-2] | tháng 7 | |
23/07 19:00 | KT | [GER RegNE-5]Chemnitzer | 2 - 0 | Viktoria Berlin 1889[GER RegNE-5] | tháng 7 | |
23/07 19:00 | KT | [ENG L2-22]Barrow | 0 - 1 | Salford City[ENG L2-22] | tháng 7 | |
23/07 19:00 | KT | Bedford Town | 1 - 4 | Wealdstone | tháng 7 | |
23/07 19:00 | KT | [GER RegS-5]Mainz Am | 2 - 2 | VfR Wormatia Worms[GER RegS-5] | tháng 7 | |
23/07 19:30 | [HOL D1-16]Heracles Almelo | ? - ? | OFI Crete[HOL D1-16] | tháng 7 | ||
23/07 20:00 | [HOL D1-1]Ajax Amsterdam | ? - ? | Eintr Frankfurt[HOL D1-1] | tháng 7 | ||
23/07 20:00 | KT | Irvine Meadow | 2 - 3 | Dumbarton | tháng 7 | |
23/07 20:00 | [NIR D1-10]Carrick Rangers | ? - ? | Banbridge Town[NIR D1-10] | tháng 7 | ||
23/07 20:00 | KT | [GER RegS-9]Bahlinger SC | 2 - 1 | FV Offenburg[GER RegS-9] | tháng 7 | |
23/07 20:00 | KT | [NIR CH-1]Newry City | 0 - 1 | Newington[NIR CH-1] | tháng 7 | |
23/07 20:00 | KT | [HOL D3-15]de Treffers | 1 - 2 | Oss 20[HOL D3-15] | tháng 7 | |
23/07 20:00 | KT | [NIR CH-3]Loughgall | 0 - 2 | Linfield FC[NIR CH-3] | tháng 7 | |
23/07 20:00 | KT | [HOL D1-13]Go Ahead Eagles | 2 - 0 | Roda JC Kerkrade[HOL D1-13] | tháng 7 | |
23/07 20:00 | KT | [ENG-N PR-19]South Shields | 1 - 0 | Scarborough[ENG-N PR-19] | tháng 7 | |
23/07 20:00 | KT | [Welsh PR-5]Connah's QN | 0 - 1 | Wingate Finchley[Welsh PR-5] | tháng 7 | |
23/07 20:30 | KT | [GER D1-13]Bochum | 6 - 2 | Antalyaspor[GER D1-13] | tháng 7 | |
23/07 20:30 | KT | [GER D1-10]Monchengladbach | 1 - 1 | Real Sociedad[GER D1-10] | tháng 7 | |
23/07 20:30 | KT | [NIR D1-6]Coleraine | 5 - 0 | Ballinamallard United[NIR D1-6] | tháng 7 | |
23/07 20:30 | KT | [GER D1-15]VfB Stuttgart | 5 - 2 | Valencia[GER D1-15] | tháng 7 | |
23/07 20:30 | KT | [GER D1-9]Hoffenheim | 3 - 2 | Hellas Verona[GER D1-9] | tháng 7 | |
23/07 20:30 | KT | [FRA D2-16]Valenciennes | 2 - 1 | US Boulogne[FRA D2-16] | tháng 7 | |
23/07 20:30 | KT | [WAL FAWCN-6]Colwyn Bay | 3 - 1 | Flint Town United[WAL FAWCN-6] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG CS-24]Hungerford Town | 3 - 1 | Maidenhead United[ENG CS-24] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [SCO PR-2]Glasgow Rangers | 1 - 2 | Tottenham Hotspur[SCO PR-2] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | Macclesfield Town | 4 - 0 | York City | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L1-13]Charlton Athletic | 1 - 2 | Swansea City[ENG L1-13] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [NIR CH-12]Harland Wolff Welders | 0 - 1 | Ballymena United[NIR CH-12] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [HOL D1-17]Willem II | 5 - 0 | Lyon[HOL D1-17] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG Conf-20]Aldershot Town | 3 - 2 | Crawley Town[ENG Conf-20] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG LCH-10]West Bromwich | 2 - 1 | Hertha Berlin[ENG LCH-10] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [TFF 1. Lig-1]Umraniyespor | 3 - 0 | Hatayspor[TFF 1. Lig-1] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [SCO PR-1]Celtic | 2 - 0 | Norwich City[SCO PR-1] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG Conf-12]Yeovil Town | 0 - 2 | Plymouth Argyle[ENG Conf-12] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG Conf-8]Dagenham and Redbridge | 2 - 2 | Leyton Orient[ENG Conf-8] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L1-19]Morecambe | 0 - 0 | Carlisle[ENG L1-19] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG RYM-20]Leatherhead | 3 - 2 | Dorking[ENG RYM-20] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG RYM-6]Folkestone Invicta | 1 - 2 | Maidstone United[ENG RYM-6] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L1-17]Lincoln City | 0 - 1 | Blackburn Rovers[ENG L1-17] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L2-24]Scunthorpe United | 1 - 1 | Peterborough United[ENG L2-24] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L1-23]AFC Wimbledon | 0 - 0 | Oxford United[ENG L1-23] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG Conf-13]Southend United | 0 - 1 | Gillingham[ENG Conf-13] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [CZE D1-5]Banik Ostrava | 2 - 1 | Mfk Karvina[CZE D1-5] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [GER D1-12]Wolfsburg | 4 - 0 | Brentford[GER D1-12] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG Conf-14]Altrincham | 0 - 2 | Stockport County[ENG Conf-14] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | [HOL D2-9]De Graafschap | ? - ? | Telstar[HOL D2-9] | tháng 7 | ||
23/07 21:00 | KT | [ENG L2-8]Sutton United | 3 - 2 | Bromley[ENG L2-8] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG-N PR-9]Fc United Of Manchester | 0 - 3 | Doncaster Rovers[ENG-N PR-9] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG CS-15]Dartford | 2 - 2 | Boreham Wood[ENG CS-15] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG Conf-7]Chesterfield | 3 - 0 | Bradford AFC[ENG Conf-7] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG LCH-9]Millwall | 1 - 1 | Ipswich[ENG LCH-9] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L1-20]Fleetwood Town | 2 - 1 | Dundee United[ENG L1-20] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L1-10]Portsmouth | 0 - 2 | Coventry[ENG L1-10] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L2-19]Harrogate Town | 3 - 1 | Gateshead[ENG L2-19] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | [NIR D1-4]Crusaders FC | ? - ? | Institute[NIR D1-4] | tháng 7 | ||
23/07 21:00 | KT | [ENG PR-19]Watford | 0 - 0 | Southampton[ENG PR-19] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG Conf-11]Torquay United | 1 - 0 | Exeter City[ENG Conf-11] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | Shildon | 1 - 3 | Marske United | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG-S PR-4]Metropolitan Police | 5 - 1 | Horsham[ENG-S PR-4] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L1-12]Accrington Stanley | 2 - 1 | Sunderland[ENG L1-12] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L1-9]Bolton Wanderers | 1 - 1 | Huddersfield Town[ENG L1-9] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG LCH-6]Luton Town | 1 - 1 | West Ham United[ENG LCH-6] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG CN-21]Farsley Celtic | 2 - 1 | Halifax Town[ENG CN-21] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L2-23]Oldham Athletic | 0 - 3 | Mansfield Town[ENG L2-23] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [NIR CH-10]Dundela | 1 - 1 | Glentoran[NIR CH-10] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG-S CE-2]Peterborough Sports | 0 - 0 | Stevenage Borough[ENG-S CE-2] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L1-24]Crewe Alexandra | 1 - 2 | Rotherham United[ENG L1-24] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG Conf-18]Barnet | 1 - 3 | Milton Keynes Dons[ENG Conf-18] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [FRA D1-9]Nantes | 2 - 0 | Lorient[FRA D1-9] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L2-18]Rochdale | 2 - 3 | Port Vale[ENG L2-18] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG LCH-14]Stoke City | 1 - 2 | Hearts[ENG LCH-14] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L1-1]Wigan Athletic | 4 - 1 | Sheffield Wed[ENG L1-1] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG L2-15]Colchester United | 2 - 2 | Ebbsfleet United[ENG L2-15] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG LCH-11]Queens Park Rangers | 0 - 3 | Crystal Palace[ENG LCH-11] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG LCH-20]Birmingham | 2 - 2 | Rayo Vallecano[ENG LCH-20] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [CZE D1-1]Slavia Praha | 2 - 0 | Viktoria Otrokovice[CZE D1-1] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG LCH-2]AFC Bournemouth | 0 - 1 | Bristol City[ENG LCH-2] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | Daventry Town | 0 - 3 | Rushden&Diamonds | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [GER D1-6]Freiburg | 3 - 3 | Strasbourg[GER D1-6] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | Glossop North End | 0 - 0 | Ashton United | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG-S CE-12]Needham Market | 1 - 0 | Maldon&Tiptree[ENG-S CE-12] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG LCH-21]Reading | 1 - 2 | Brighton[ENG LCH-21] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG CN-10]Spennymoor Town | 0 - 1 | Coalville[ENG CN-10] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG-S PR-5]Weston Super Mare | 1 - 5 | Weymouth[ENG-S PR-5] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG LCH-13]Preston North End | 1 - 2 | Leicester City[ENG LCH-13] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG LCH-24]Barnsley | 2 - 1 | Sheffield United[ENG LCH-24] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG CN-17]Gloucester City | 3 - 1 | Bath City[ENG CN-17] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | Halesowen Town | 0 - 1 | Leamington | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG Conf-3]Solihull Moors | 0 - 2 | Walsall[ENG Conf-3] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | Sutton Coldfield Town | 2 - 3 | Stafford Rangers | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [ENG RYM-16]Bowers Pitsea | 1 - 1 | Canvey Island[ENG RYM-16] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | [HUN D1-11]MTK Hungaria FC | 5 - 0 | NK Aluminij[HUN D1-11] | tháng 7 | |
23/07 21:00 | KT | Worthing | 5 - 1 | Swindon | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [HUN D1-5]Ujpesti TE | 1 - 1 | Szentlorinc Se[HUN D1-5] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [ITA D2-12]Parma | 2 - 0 | Feralpisalo[ITA D2-12] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [FRA D2-7]Caen | 0 - 0 | Versailles 78[FRA D2-7] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [CZE D2-7]Vysocina Jihlava | 0 - 0 | Brno[CZE D2-7] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [HOL D2-8]NAC Breda | 1 - 0 | Eindhoven[HOL D2-8] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [HUN D1-6]Paksi SE | 2 - 0 | Pecs[HUN D1-6] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [FRA D2-15]Grenoble | 2 - 0 | Red Star 93[FRA D2-15] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [GER D1-5]Union Berlin | 1 - 0 | Nottingham Forest[GER D1-5] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [FRA D1-14]Angers SCO | 4 - 1 | Saint-Etienne[FRA D1-14] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [CZE D2-4]Lisen | 4 - 1 | Sokol Hostoun[CZE D2-4] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [ITA D1-7]Fiorentina | 4 - 0 | Triestina[ITA D1-7] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [ITA D1-8]Atalanta | 4 - 0 | Como[ITA D1-8] | tháng 7 | |
23/07 22:00 | KT | [ENG LCH-22]Peterborough United | 3 - 0 | Hull City[ENG LCH-22] | tháng 7 | |
23/07 22:30 | KT | [MKD D1-12]Pelister Bitola | 3 - 2 | Tikves Kavadarci[MKD D1-12] | tháng 7 | |
23/07 22:30 | KT | [FRA D2-6]Guingamp | 2 - 0 | Stade Brestois[FRA D2-6] | tháng 7 | |
23/07 22:30 | KT | [ITA C1B-7]Gubbio | 2 - 2 | AS Roma U19[ITA C1B-7] | tháng 7 | |
23/07 22:30 | KT | Marsonia | 2 - 3 | Cibalia | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [HUN D1-8]Zalaegerszegi TE | 3 - 2 | AC Milan[HUN D1-8] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [TUR D1-1]Trabzonspor | 0 - 3 | Torino[TUR D1-1] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [FRA D3-1]Stade Lavallois MFC | 3 - 1 | Cholet So[FRA D3-1] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [ITA D2-5]Brescia | 0 - 2 | Sampdoria[ITA D2-5] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [MKD D2W-3]Vardar Skopje | 0 - 1 | Skopje[MKD D2W-3] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [MKD D2E-1]Pobeda Prilep | 0 - 2 | Struga Trim Lum[MKD D2E-1] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [FRA D3-12]Avranches | 4 - 2 | Rouen[FRA D3-12] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [MAL D2B-3]Tarxien Rainbows | 1 - 0 | Sliema Wanderers FC[MAL D2B-3] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [FRA D1-17]Clermont Foot | 2 - 0 | Rodez Aveyron[FRA D1-17] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [HOL D1-2]PSV Eindhoven | 2 - 1 | Real Betis[HOL D1-2] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [ITA D2-7]Benevento | 0 - 1 | Cosenza[ITA D2-7] | tháng 7 | |
23/07 23:00 | KT | [POR D2-9]CD Mafra | 2 - 3 | SC Farense[POR D2-9] | tháng 7 | |
23/07 23:30 | KT | [FRA D1-7]Lens | 1 - 0 | Inter Milan[FRA D1-7] | tháng 7 | |
23/07 23:30 | KT | [MAL D1-7]Sirens | 0 - 2 | Valletta FC[MAL D1-7] | tháng 7 | |
23/07 23:30 | KT | [MAL D1-8]Mosta | 2 - 4 | Gudja United[MAL D1-8] | tháng 7 | |
23/07 23:30 | KT | [FRA D3-9]Orleans US 45 | 2 - 4 | Chateauroux[FRA D3-9] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [BEL D2-5]Lierse | 0 - 1 | Helmond Sport[BEL D2-5] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [FRA D1-10]Lille | 2 - 2 | Las Palmas[FRA D1-10] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [SPA D2-18]Malaga | 0 - 2 | Cadiz[SPA D2-18] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [CRO D2-8]Dugopolje | 1 - 0 | Zadar[CRO D2-8] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [ENG PR-10]Wolves | 3 - 0 | Besiktas[ENG PR-10] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [FRA D2-3]Auxerre | 1 - 0 | ES Troyes AC[FRA D2-3] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [SPA D2-9]Cartagena | 0 - 3 | Sporting de Gijon[SPA D2-9] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [SPA D2-11]Burgos CF | 0 - 0 | Valladolid[SPA D2-11] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [SPDRFEFA-12]Cultural Leonesa | 1 - 1 | Racing de Santander[SPDRFEFA-12] | tháng 7 | |
24/07 00:00 | KT | [HOL D1-13]Go Ahead Eagles | 0 - 2 | Jong Utrecht[HOL D1-13] | tháng 7 | |
24/07 00:30 | KT | [SPDRFEFA-11]Calahorra | 0 - 1 | Osasuna B[SPDRFEFA-11] | tháng 7 | |
24/07 00:30 | KT | [SPA D33-4]Lleida | 1 - 3 | Zaragoza[SPA D33-4] | tháng 7 | |
24/07 00:30 | KT | [SPDRFEFA-10]San Sebastian Reyes | 0 - 1 | Rayo Majadahonda[SPDRFEFA-10] | tháng 7 | |
24/07 00:30 | KT | [SPA D1-10]Osasuna | 4 - 3 | SD Huesca[SPA D1-10] | tháng 7 | |
24/07 00:30 | KT | [SPDRFEFA-13]SD Logrones | 1 - 1 | CD Mirandes[SPDRFEFA-13] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | [SPA D2-1]Almeria | 1 - 2 | Cordoba C.F.[SPA D2-1] | tháng 7 | |
24/07 01:00 | KT | [ITA D1-6]AS Roma | 1 - 1 | Nice[ITA D1-6] | tháng 7 | |
24/07 01:15 | KT | [CRO D2-4]Hnk Vukovar 91 | 0 - 1 | Dubrava Tim Kabel[CRO D2-4] | tháng 7 | |
24/07 02:00 | KT | [POR D1-1]Porto | 2 - 1 | Monaco[POR D1-1] | tháng 7 | |
24/07 06:00 | KT | [GER D1-1]Bayern Munich | 0 - 1 | Manchester City[GER D1-1] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Victorian Úc |
||||||
23/07 10:15 | KT | [1]South Melbourne U21 | 5 - 3 | Altona Magic U21[1] | 23 | |
23/07 11:30 | KT | [5]Avondale Fc U21 | 1 - 0 | Port Melbourne Sharks Sc U21[5] | 23 | |
23/07 12:00 | KT | [11]Melbourne Knights U21 | 2 - 1 | Dandenong Thunder U21[11] | 23 | |
23/07 13:00 | KT | [2]Hume City U21 | 2 - 0 | Green Gully Cavaliers U21[2] | 23 | |
24/07 09:30 | [12]St Albans Saints U21 | ? - ? | Eastern Lions U21[12] | 23 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales NPL |
||||||
23/07 11:00 | [4]Lambton Jarvis | ? - ? | Cooks Hill United[4] | 15 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier Championship Úc |
||||||
23/07 11:30 | KT | Taroona | 3 - 1 | South East United | ||
23/07 13:30 | KT | Metro Claremont Sc | 1 - 8 | University Of Tasmania Sc | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
23/07 11:30 | KT | [1]Devonport City Striker | 2 - 2 | Kingborough Lions[1] | 15 | |
23/07 11:45 | KT | [2]Glenorchy Knights | 3 - 0 | Riverside Olympic[2] | 15 | |
23/07 13:30 | KT | [6]Hobart Zebras | 0 - 3 | Launceston City[6] | 15 | |
23/07 15:30 | KT | [7]Hobart Olympia Warriors | 1 - 2 | South Hobart[7] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brisbane Úc |
||||||
23/07 12:00 | Canberra White Eagles | ? - ? | Tuggeranong United | |||
23/07 12:00 | KT | Queanbeyan City | 2 - 2 | Yoogali Sc | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia Victoria State League |
||||||
23/07 12:00 | KT | Nunawading City | 1 - 1 | Box Hill United Sc | ||
23/07 12:00 | North Sunshine Eagles | ? - ? | Doveton | |||
23/07 15:00 | Geelong Sc | ? - ? | Springvale White Eagles | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
23/07 12:00 | KT | [8]Brunswick City | 1 - 2 | Northcote City[8] | 19 | |
23/07 12:00 | KT | [11]Werribee City Sc | 0 - 2 | Fc Bulleen Lions[11] | 19 | |
23/07 12:00 | KT | [12]Goulburn Valley Suns | 0 - 2 | Moreland Zebras[12] | 19 | |
23/07 12:00 | KT | [7]Manningham United Blues | 1 - 2 | Moreland City[7] | 19 | |
23/07 14:00 | KT | [4]Pascoe Vale Sc | 5 - 1 | North Geelong Warriors[4] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
23/07 12:00 | KT | [12]West Torrens Birkalla | 0 - 2 | Adelaide City FC[12] | 19 | |
23/07 12:30 | KT | [8]Adelaide Panthers | 1 - 3 | Croydon Kings[8] | 19 | |
23/07 12:30 | KT | [9]Sturt Lions | 1 - 0 | Cumberland United[9] | 19 | |
23/07 12:30 | KT | [5]White City Woodville | 1 - 2 | Adelaide Comets FC[5] | 19 | |
23/07 15:30 | KT | [4]North Eastern Metrostars | 2 - 3 | Adelaide United Fc Youth[4] | 19 | |
23/07 15:30 | KT | [10]Adelaide Olympic | 1 - 2 | Campbelltown City SC[10] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
23/07 12:00 | KT | [4]Perth Redstar | 2 - 0 | Perth SC[4] | 7 | |
23/07 12:00 | KT | [12]Balcatta | 0 - 0 | Gwelup Croatia Sc[12] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Capital Gatorade PL |
||||||
23/07 12:00 | KT | [4]Oconnor Knights | 1 - 0 | Belconnen United[4] | 14 | |
23/07 12:00 | KT | [6]Cooma Tigers | 1 - 1 | Monaro Panthers[6] | 14 | |
23/07 14:00 | KT | [1]Canberra | 4 - 2 | Woden Weston[1] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
23/07 12:30 | KT | [2]West Adelaide | 1 - 1 | Eastern United[2] | 19 | |
23/07 12:30 | KT | [5]Adelaide Raiders SC | 2 - 3 | Fulham United[5] | 19 | |
23/07 12:30 | KT | [10]Adelaide Victory | 2 - 0 | Adelaide University Sc[10] | 19 | |
23/07 12:30 | KT | [3]Para Hills Knights | 1 - 2 | Playford City Patriots[3] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản JFL |
||||||
23/07 13:00 | KT | [10]Verspah Oita | 0 - 0 | Tiamo Hirakata[10] | 17 | |
23/07 16:00 | KT | [1]Honda | 1 - 1 | Nara Club[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Đông Á EAFF Cup |
||||||
23/07 13:30 | KT | [13]Nữ Nhật Bản | 4 - 1 | Nữ Đài Loan[13] | matchs | |
23/07 17:00 | KT | [16]Nữ Trung Quốc | 1 - 1 | Nữ Hàn Quốc[16] | matchs | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales PL |
||||||
23/07 14:00 | KT | [12]Sutherland Sharks | 2 - 2 | North Shore Mariners[12] | 21 | |
23/07 16:00 | [7]Bonnyrigg White Eagles | ? - ? | Blacktown Spartans[7] | 20 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
23/07 14:00 | KT | [10]Azul Claro Numazu | 0 - 1 | Imabari FC[10] | ||
23/07 14:30 | [1]Ban Di Tesi Iwaki | ? - ? | Matsumoto Yamaga FC[1] | |||
23/07 15:00 | KT | [4]Fujieda Myfc | 3 - 1 | Giravanz Kitakyushu[4] | ||
23/07 15:00 | KT | [11]Fukushima United FC | 3 - 2 | Gainare Tottori[11] | ||
23/07 16:00 | KT | [14]Sc Sagamihara | 2 - 3 | Ehime FC[14] | ||
23/07 17:00 | KT | [9]Gifu | 2 - 1 | Kamatamare Sanuki[9] | ||
23/07 17:00 | KT | [16]Vanraure Hachinohe | 0 - 1 | Kagoshima United[16] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
23/07 14:00 | KT | [2]Brisbane Olympic United FC | 3 - 3 | Capalaba[2] | 18 | |
23/07 16:15 | [5]Gold Coast United | ? - ? | Peninsula Power[5] | 14 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
23/07 14:00 | KT | [3]Newmarket Sfc | 3 - 2 | Pine Hills[3] | 17 | |
23/07 15:00 | [4]Bayside United | ? - ? | The Lakes[4] | |||
23/07 15:00 | KT | [5]Acacia Ridge | 5 - 2 | Centenary Stormers[5] | 17 | |
23/07 16:15 | KT | [10]University of Queensland | 1 - 0 | Mount Gravatt[10] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
23/07 15:00 | KT | [A-4]Qingdao West Coast | 0 - 1 | Shaanxi Chang an Athletic[A-4] | 10 | |
23/07 15:00 | KT | Jiangxi Beidamen | 0 - 2 | Shijiazhuang Kungfu | 10 | |
23/07 18:30 | KT | [B-6]Beijing Tech | 2 - 2 | Heilongjiang heilongjiang Ice City[B-6] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
23/07 15:00 | KT | [7]Psis Semarang | 1 - 1 | Cilegon United[7] | 1 | |
23/07 18:15 | KT | [9]Madura United | 8 - 0 | Barito Putera[9] | 1 | |
23/07 18:15 | KT | [12]Pss Sleman | 1 - 2 | PSM Makassar[12] | 1 | |
23/07 20:15 | KT | [1]Bali United | 1 - 0 | Persija Jakarta[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
23/07 15:30 | KT | [7]Hantharwady United | 10 - 0 | Chinland[7] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Việt Nam |
||||||
23/07 15:30 | KT | [10]Đắk Lắk | 0 - 1 | Khánh Hòa[10] | 8 | |
23/07 18:00 | KT | [2]PVF CAND | 3 - 0 | Huế[2] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
23/07 15:45 | KT | [1]South Melbourne | 2 - 0 | Altona Magic[1] | 23 | |
23/07 16:00 | KT | [12]Hume City | 0 - 2 | Green Gully Cavaliers[12] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cambodia Super League |
||||||
23/07 15:45 | KT | Boeung Ket Angkor | 3 - 2 | Visakha | ||
23/07 15:45 | KT | Nagacorp | 0 - 1 | Svay Rieng | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
23/07 16:00 | KT | [1]Albirex Niigata Japan | 2 - 3 | Okayama FC[1] | 28 | |
23/07 16:00 | [9]JEF United Ichihara | ? - ? | Ventforet Kofu[9] | 28 | ||
23/07 16:00 | KT | [19]Grulla Morioka | 1 - 3 | Machida Zelvia[19] | 28 | |
23/07 16:00 | [12]Mito Hollyhock | ? - ? | Oita Trinita[12] | 28 | ||
23/07 16:00 | KT | [15]Tokushima Vortis | 0 - 0 | Ryukyu[15] | 28 | |
23/07 17:00 | KT | [10]Yamagata Montedio | 0 - 1 | Thespa Kusatsu Gunma[10] | 28 | |
23/07 17:00 | KT | [20]Omiya Ardija | 0 - 0 | Blaublitz Akita[20] | 28 | |
23/07 17:00 | KT | [17]Tochigi SC | 2 - 1 | Renofa Yamaguchi[17] | 28 | |
23/07 17:00 | KT | [3]Vegalta Sendai | 1 - 2 | V-Varen Nagasaki[3] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
23/07 16:00 | [8]Seoul E Land | ? - ? | Gyeongnam FC[8] | 24 | ||
23/07 18:00 | KT | [10]Ansan Greeners | 3 - 1 | Gimpo Fc[10] | 28 | |
23/07 18:00 | KT | [4]Bucheon 1995 | 2 - 1 | Chungnam Asan[4] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales SL |
||||||
23/07 16:00 | KT | [6]Hakoah Sydney | 1 - 0 | Northern Tiger[6] | 20 | |
23/07 16:00 | KT | [10]St George Saints | 0 - 1 | Spirit[10] | 20 | |
23/07 16:15 | KT | [1]Western Sydney Wanderers Am | 4 - 3 | Sd Raiders[1] | 20 | |
23/07 17:00 | KT | [9]Mounties Wanderers | 0 - 5 | St George City[9] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
23/07 16:00 | [5]Brisbane Strikers | ? - ? | Rochedale Rovers[5] | 18 | ||
23/07 16:00 | KT | [4]Magpies Crusaders | 3 - 1 | Southside Eagles[4] | 18 | |
23/07 16:30 | KT | [10]Mitchelton | 1 - 0 | Western Pride[10] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Estonia |
||||||
23/07 16:30 | KT | [5]Jk Tallinna Kalev Iii | 6 - 0 | Tartu JK Tammeka B[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Singapore |
||||||
23/07 16:30 | KT | [8]Young Lions | 0 - 5 | Albirex Niigata FC[8] | 17 | |
23/07 16:30 | KT | [7]Balestier Khalsa FC | 0 - 2 | Tanjong Pagar Utd[7] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Kazakhstan |
||||||
23/07 17:00 | [14]Baykonur | ? - ? | Astana B[14] | 13 | ||
23/07 17:00 | KT | Astana B | 3 - 1 | Baykonur | 25 | |
23/07 18:00 | KT | [8]Ekibastuzets | 0 - 1 | Okzhetpes[8] | 13 | |
23/07 19:00 | KT | [4]Kairat Academy | 0 - 3 | Tarlan Shymkent[4] | 13 | |
23/07 19:00 | KT | [6]Lashyn Karatau | 1 - 0 | Igilik[6] | 13 | |
23/07 19:30 | KT | [10]Akademiya Ontustik | 3 - 2 | Yassy Turkistan[10] | 13 | |
23/07 21:00 | KT | [11]Astana 64 | 4 - 1 | Bolat Temirtau[11] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
23/07 18:00 | KT | [2]Sông Lam Nghệ An | 3 - 0 | Hải Phòng[2] | 9 | |
23/07 18:00 | KT | Bình Định | 0 - 1 | Đà Nẵng | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
23/07 18:00 | KT | [8]Heidenheimer | 3 - 0 | Eintr. Braunschweig[8] | 2 | |
23/07 18:00 | KT | [9]Holstein Kiel | 2 - 2 | Kaiserslautern[9] | 2 | |
23/07 18:00 | KT | [11]Nurnberg | 2 - 0 | Greuther Furth[11] | 2 | |
24/07 01:30 | KT | [13]Hannover 96 | 2 - 2 | St Pauli[13] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
23/07 18:00 | KT | [6]Ilves Tampere | 1 - 2 | HJK Helsinki[6] | 15 | |
23/07 21:00 | KT | [8]VPS Vaasa | 3 - 3 | Haka[8] | 15 | |
23/07 21:00 | KT | [5]AC Oulu | 3 - 1 | IFK Mariehamn[5] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
23/07 18:00 | KT | [17]Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | 2 - 1 | Volga Ulyanovsk[17] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia FA Cup |
||||||
23/07 18:30 | KT | [MAS SL-2]Sabah FA | 0 - 2 | Selangor PB[MAS SL-2] | ||
23/07 19:15 | KT | [MAS SL-11]Pahang | 2 - 2 | Pulau Pinang[MAS SL-11] | ||
23/07 20:00 | KT | [MAS SL-8]Melaka United | 1 - 2 | Johor FC[MAS SL-8] | ||
23/07 20:00 | KT | [MAS SL-6]Terengganu | 4 - 1 | Kuching Fa[MAS SL-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Latvia |
||||||
23/07 19:00 | KT | Rezekne / Bjss | 4 - 0 | Valmieras Fk Ii | 12 | |
23/07 22:00 | KT | [12]Leevon | 1 - 1 | Olaines Fk[12] | 12 | |
23/07 22:59 | KT | [8]Fk Dinamo Riga | 1 - 0 | Skanstes Sk[8] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
23/07 19:00 | KT | [3]CSKA Moscow | 3 - 0 | Sochi[3] | 2 | |
23/07 21:30 | KT | [14]Gazovik Orenburg | 3 - 0 | Ural Yekaterinburg[14] | 2 | |
24/07 00:00 | KT | [5]Krasnodar FK | 1 - 4 | Spartak Moscow[5] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
23/07 19:00 | KT | [GER D2-18]Ingolstadt 04 | 1 - 0 | SpVgg Bayreuth[GER D2-18] | 1 | |
23/07 19:00 | KT | [5]SV Waldhof Mannheim | 3 - 1 | Viktoria Koln[5] | 1 | |
23/07 19:00 | KT | [GER RegW-1]RW Essen | 1 - 5 | Sv Elversberg[GER RegW-1] | 1 | |
23/07 19:00 | KT | [7]Saarbrucken | 1 - 0 | Sc Verl[7] | 1 | |
23/07 19:00 | KT | [GER D2-16]Dynamo Dresden | 3 - 4 | Munchen 1860[GER D2-16] | 1 | |
23/07 19:00 | KT | [GER RegN(s)-1]VfB Oldenburg | 1 - 1 | Sv Meppen[GER RegN(s)-1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
23/07 19:00 | KT | [B-4]SpVgg Unterhaching | 4 - 0 | Fv Illertissen[B-4] | ||
23/07 19:00 | KT | [W-3]Wuppertaler Sv | 1 - 2 | LR Ahlen[W-3] | ||
23/07 19:00 | KT | [W-2]Preuben Munster | 4 - 1 | Wattenscheid[W-2] | ||
23/07 19:00 | KT | [W-5]Fortuna Koln | 0 - 1 | SV Lippstadt[W-5] | ||
23/07 19:00 | KT | Duren | 3 - 1 | Bocholter Vv | ||
23/07 22:00 | KT | [B-16]Pipinsried | 2 - 5 | TSV Aubstadt[B-16] | ||
23/07 22:00 | KT | [B-20]Vfb Eichstatt | 4 - 0 | Greuther Furth 2[B-20] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Norway 2.Liga |
||||||
23/07 19:00 | KT | [B-4]Levanger | 0 - 3 | Gjovik Ff[B-4] | ||
23/07 20:00 | KT | [B-12]Brattvag | 3 - 0 | Baerum SK[B-12] | ||
23/07 22:00 | KT | [B-7]Eidsvold TF | 1 - 3 | Alta[B-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Belarus |
||||||
23/07 19:00 | KT | [10]Fc Molodechno | 1 - 4 | Maxline Vitebsk[10] | 13 | |
23/07 21:00 | KT | [12]Kommunalnik Slonim | 3 - 2 | Fk Orsha[12] | 13 | |
23/07 22:59 | KT | [3]Volna Pinsk | 1 - 3 | Smorgon FC[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Na uy |
||||||
23/07 19:00 | KT | Start Kristiansand B | 2 - 3 | Pors Grenland | ||
23/07 19:00 | KT | Uraedd | 0 - 0 | Mandalskameratene | ||
23/07 19:00 | KT | Nardo | 4 - 3 | Byasen Toppfotball | ||
23/07 19:00 | KT | Rodde | 1 - 5 | Steinkjer | ||
23/07 19:30 | KT | Trygg Lade | 3 - 2 | Rana | ||
23/07 20:00 | KT | Sprint-Jeloy | 0 - 1 | Halsen | ||
23/07 20:00 | KT | Harstad | 0 - 3 | Senja | ||
23/07 21:00 | KT | Fram Larvik | 1 - 0 | Randesund Il | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
23/07 20:00 | KT | [1]Shamrock Rovers | 1 - 1 | Drogheda United[1] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
23/07 20:00 | KT | [5]Malmo FF | 3 - 1 | IK Sirius FK[5] | 15 | |
23/07 22:30 | KT | [10]Mjallby AIF | 2 - 1 | Degerfors IF[10] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
23/07 20:00 | KT | [2]IK Brage | 1 - 2 | Halmstads[2] | 15 | |
23/07 20:00 | KT | [10]Landskrona BoIS | 1 - 1 | Ostersunds FK[10] | 15 | |
23/07 22:00 | KT | [13]Jonkopings Sodra IF | 0 - 1 | Dalkurd Ff[13] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
23/07 20:00 | KT | [6]Jaro | 2 - 0 | Mp Mikkeli[6] | 16 | |
23/07 21:00 | KT | [10]Pepo | 1 - 1 | TPS Turku[10] | 16 | |
23/07 21:00 | KT | [11]PK-35 | 3 - 1 | Ekenas IF Fotboll[11] | 16 | |
23/07 21:00 | KT | Pargas If | 1 - 0 | Gnistan | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
23/07 20:00 | KT | [6]Nykobing Falster | 2 - 2 | Fredericia[6] | 1 | |
23/07 23:30 | KT | [1]Elite 3000 Helsingor | 0 - 6 | Vejle[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
23/07 20:00 | KT | [4]Puszcza Niepolomice | 2 - 1 | Stal Rzeszow[4] | 2 | |
23/07 22:30 | KT | [5]Arka Gdynia | 0 - 0 | Zaglebie Sosnowiec[5] | 2 | |
24/07 01:00 | KT | [6]Chrobry Glogow | 0 - 2 | Ruch Chorzow[6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan Cup |
||||||
23/07 20:00 | KT | [KAZ PR-7]Kaspyi Aktau | 1 - 2 | Kaisar Kyzylorda[KAZ PR-7] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
23/07 20:00 | KT | Cr Flamengo Rj Youth | 3 - 0 | Bahia Youth | ||
23/07 20:00 | KT | Fortaleza Youth | 2 - 1 | Cruzeiro Youth | ||
23/07 21:00 | KT | Vasco Da Gama Youth | 6 - 0 | Chapecoense Youth | ||
23/07 23:45 | KT | Sao Paulo Youth | 1 - 0 | Palmeiras Youth | ||
24/07 01:00 | KT | Botafogo Rj Youth | 1 - 1 | Ceara Youth | ||
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
23/07 20:00 | KT | [2]Chicken Inn | 0 - 3 | Dynamos Fc[2] | 22 | |
23/07 20:00 | KT | [1]Platinum | 1 - 0 | Zpc Kariba[1] | 22 | |
23/07 20:00 | KT | [13]Cranborne Bullets | 2 - 1 | Harare City[13] | 22 | |
23/07 20:00 | KT | [14]Yadah | 1 - 0 | Ngezi Platinum Stars[14] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Bắc Thụy Điển |
||||||
23/07 20:00 | KT | [N-7]Orebro U21 | 3 - 3 | Gif Sundsvall U21[N-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
23/07 20:00 | [4]Viimsi Mrjk | ? - ? | Nomme United[4] | 22 | ||
Lịch thi đấu bóng đá African Nations Championship |
||||||
23/07 20:00 | KT | Somalia | 0 - 1 | Tanzania | 1 | |
23/07 20:00 | KT | Seychelles | 0 - 1 | Madagascar | 1 | |
23/07 21:00 | KT | Botswana | 0 - 0 | Swaziland | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
23/07 20:15 | KT | [(a)-1]Liverpool P. | 3 - 1 | Deportivo Maldonado[(a)-1] | torneo intermedio | |
24/07 01:00 | KT | Albion Fc Uru | 1 - 3 | CA Penarol | torneo intermedio 7 | |
24/07 03:30 | KT | [(a)-9]Wanderers FC | 3 - 1 | Ca Rentistas[(a)-9] | torneo intermedio | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales Challenge Cup |
||||||
23/07 20:30 | KT | Caersws | 1 - 1 | Prestatyn Town FC | 1 | |
23/07 20:30 | KT | [WAL FAWCS-4]Goytre United | 1 - 6 | Trefelin[WAL FAWCS-4] | 1 | |
23/07 20:30 | KT | [WAL FAWCN-8]Holyhead Hotspur | 1 - 2 | Llandudno[WAL FAWCN-8] | 1 | |
23/07 20:30 | KT | [WAL FAWCS-1]Llantwit Major | 0 - 2 | Carmarthen[WAL FAWCS-1] | 1 | |
23/07 20:30 | KT | [WAL CA-14]Mold Alexandra | 2 - 3 | Holywell[WAL CA-14] | 1 | |
23/07 20:30 | KT | [WAL FAWCN-10]Penrhyncoch | 0 - 2 | Buckley Town[WAL FAWCN-10] | 1 | |
23/07 20:30 | KT | [WLD2-3]Pontardawe Town | 1 - 2 | Llanidloes Town[WLD2-3] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
23/07 21:00 | KT | [3]Baltija Panevezys | 2 - 1 | Spyris Kaunas[3] | 29 | |
23/07 22:59 | KT | [10]Lietava Jonava | 1 - 3 | Siauliai[10] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
23/07 21:00 | KT | [6]Sporting Charleroi | 3 - 1 | AS Eupen[6] | 1 | |
23/07 23:15 | KT | [16]Zulte-Waregem | 2 - 0 | Seraing United[16] | 1 | |
23/07 23:15 | KT | [12]Kortrijk | 0 - 2 | Oud Heverlee[12] | 1 | |
24/07 01:45 | KT | [9]St-Truidense VV | 1 - 1 | St Gilloise[9] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
23/07 21:00 | KT | [4]Bodo Glimt | 5 - 0 | Jerv[4] | 15 | |
23/07 22:59 | KT | [5]Rosenborg | 3 - 0 | Tromso IL[5] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
23/07 21:00 | KT | [9]Vestri | 3 - 1 | Grotta Seltjarnarnes[9] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
23/07 21:00 | KT | [SCO L2-7]Stirling Albion | 3 - 0 | Peterhead[SCO L2-7] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO CH-1]Kilmarnock | 4 - 1 | Stenhousemuir[SCO CH-1] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO CH-4]Partick Thistle | 4 - 2 | Montrose[SCO CH-4] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO CH-9]Dunfermline | 1 - 1 | Alloa Athletic[SCO CH-9] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO PR-5]Ross County | 7 - 0 | East Fife[SCO PR-5] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO CH-7]Greenock Morton | 3 - 1 | Bonnyrigg Rose[SCO CH-7] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO L1-6]Falkirk | 1 - 0 | Clyde[SCO L1-6] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO PR-10]St Mirren | 3 - 1 | Edinburgh City[SCO PR-10] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO CH-2]Arbroath | 3 - 0 | Airdrie United[SCO CH-2] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO L2-9]Elgin City | 0 - 2 | Queen of South[SCO L2-9] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO PR-11]St Johnstone | 1 - 0 | Ayr Utd[SCO PR-11] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO PR-8]Livingston | 2 - 0 | Kelty Hearts[SCO PR-8] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO CH-3]Inverness C.T. | 1 - 1 | Cove Rangers[SCO CH-3] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO CH-6]Hamilton FC | 1 - 1 | Queens Park[SCO CH-6] | bảng | |
23/07 21:00 | KT | [SCO PR-12]Dundee | 5 - 1 | Forfar Athletic[SCO PR-12] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
23/07 21:00 | KT | [12]Ca River Plate Asuncion | 0 - 1 | 2 De Mayo[12] | 18 | |
23/07 21:00 | KT | [13]Sportivo Iteno | 0 - 1 | Deportivo Santani[13] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
23/07 21:00 | KT | [3]Kfr Aegir | 2 - 1 | Magni[3] | 13 | |
23/07 21:00 | KT | [4]Volsungur Husavik | 3 - 1 | Vikingur Olafsvik[4] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil |
||||||
23/07 21:00 | KT | [12]Sao Jose Poa Rs | 2 - 1 | Botafogo Sp[12] | ||
24/07 01:00 | KT | [20]Uniclinic Atletico Cearense Ce | 3 - 1 | Manaus Fc Am[20] | ||
24/07 03:00 | KT | [5]ABC RN | 2 - 0 | Floresta/ce[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam |
||||||
23/07 21:00 | [S-11]Legion Dynamo | ? - ? | Chernomorets Novorossiysk[S-11] | |||
23/07 21:00 | KT | [S-6]Alania-d Vladikavkaz | 2 - 2 | SKA Rostov[S-6] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây |
||||||
23/07 21:00 | KT | [WA-3]Rodina Moskva Iii | 0 - 1 | Dynamo St[WA-3] | group a | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Iceland |
||||||
23/07 21:00 | KT | Tindastoll Sauda | 5 - 2 | Ka Asvellir | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
23/07 21:00 | KT | Ih Hafnarfjordur | 2 - 2 | Kfs Vestmannaeyjar | ||
23/07 21:00 | KT | Kari Akranes | 1 - 4 | Sindri | ||
23/07 23:00 | KT | Kh Hlidarendi | 2 - 3 | Dalvik Reynir | ||
24/07 00:00 | KT | Kormakur | 2 - 0 | Vaengir Jupiters | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
23/07 21:00 | KT | Cruz Azul U20 | 0 - 0 | Puebla U20 | 4 | |
24/07 02:45 | KT | Club Tijuana U20 | 3 - 3 | Club America U20 | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
23/07 21:00 | KT | Transfer Wise | 0 - 18 | Tartu JK Tammeka | 3 | |
23/07 22:00 | KT | Tartu Kalev | 11 - 0 | Fsv Jagersburg | 3 | |
23/07 22:59 | KT | Tallinna Jk Piraaja | 0 - 0 | Flora Tallinn Iii | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
23/07 22:00 | KT | [8]LASK Linz | 3 - 1 | SK Austria Klagenfurt[8] | 1 | |
24/07 00:30 | KT | [3]Wolfsberger AC | 1 - 1 | Sturm Graz[3] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo |
||||||
23/07 22:00 | KT | [8]St.Polten | 2 - 0 | Dornbirn[8] | 1 | |
23/07 22:00 | KT | [7]Grazer AK | 0 - 0 | Floridsdorfer AC Wien[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
23/07 22:00 | KT | [13]Kp Calisia Kalisz | 3 - 1 | Garbarnia Krakow[13] | ||
23/07 22:00 | KT | [10]Pogon Siedlce | 2 - 1 | Polonia Warszawa[10] | 2 | |
23/07 23:00 | KT | [11]Wisla Pulawy | 3 - 1 | Hutnik Krakow[11] | 2 | |
24/07 00:00 | KT | [5]Motor Lublin | 1 - 1 | Olimpia Elblag[5] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
23/07 22:00 | KT | [12]Mfk Nova Dubnica | 3 - 0 | Dolny Kubin[12] | 2 | |
23/07 22:00 | KT | [15]Humenne | 2 - 1 | Povazska Bystrica[15] | 2 | |
23/07 22:00 | KT | [8]Slavoj Trebisov | 0 - 0 | SKM Puchov[8] | 2 | |
24/07 01:00 | KT | [14]MFK Kosice | 2 - 1 | 1. Tatran Presov[14] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
23/07 22:00 | KT | [10]Super Nova | 2 - 1 | Tukums-2000[10] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo miền tây |
||||||
23/07 22:00 | KT | [WV-3]Sc Rothis | 3 - 1 | Lauterach[WV-3] | ||
23/07 22:00 | KT | [WV-2]Rw Rankweil | 1 - 0 | Admira Dornbirn[WV-2] | ||
23/07 22:00 | KT | [WS-5]Sc Golling | 3 - 3 | Usk Anif[WS-5] | ||
23/07 23:00 | KT | [WV-1]Bregenz | 2 - 1 | Wolfurt[WV-1] | ||
23/07 23:30 | KT | [WT-9]Sv Fugen | 0 - 2 | Sc Kundl[WT-9] | ||
24/07 00:30 | KT | [WS-2]SV Grodig | 0 - 1 | Tsv St Johann[WS-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm |
||||||
23/07 22:00 | KT | [CB-6]Salyut-Energia Belgorod | 0 - 1 | Sokol[CB-6] | group b | |
23/07 22:00 | KT | [CB-2]FK Kaluga | 2 - 1 | Zenit Penza[CB-2] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
23/07 22:00 | KT | Dolany | 2 - 1 | Sternberk | 1st preliminary round | |
23/07 22:00 | KT | Tj Sokol Nova Ves Pod Plesi | 1 - 2 | Zdar Nad Sazavou | 1st preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
23/07 22:30 | KT | [7]Beroe | 1 - 1 | Lokomotiv Sofia[7] | 3 | |
24/07 01:00 | KT | [15]Botev Plovdiv | 0 - 2 | Arda[15] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
23/07 22:30 | KT | [18]Maritsa 1921 | 1 - 0 | Litex Lovech[18] | 2 | |
23/07 22:30 | KT | [10]Yantra Gabrovo | 2 - 2 | Strumska Slava[10] | 2 | |
23/07 22:30 | KT | [5]Levski Krumovgrad | 3 - 1 | Belasitsa Petrich[5] | 2 | |
24/07 00:00 | KT | [7]Etar Veliko Tarnovo | 1 - 1 | Dunav Ruse[7] | 2 | |
24/07 00:00 | KT | [17]Ludogorets Razgrad Ii | 0 - 0 | Cska 1948 Sofia Ii[17] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay |
||||||
23/07 22:30 | KT | Ca Progreso | 1 - 1 | Miramar Misiones | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
23/07 22:45 | KT | [2]Cracovia Krakow | 2 - 0 | Korona Kielce[2] | 2 | |
24/07 01:00 | KT | [9]Legia Warszawa | 2 - 0 | Zaglebie Lubin[9] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
23/07 22:59 | KT | [1]Zurich | 0 - 0 | Luzern[1] | 2 | |
24/07 01:30 | KT | [5]St. Gallen | 2 - 0 | Winterthur[5] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
23/07 22:59 | KT | [7]Stade Lausanne Ouchy | 2 - 1 | Wil 1900[7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
23/07 22:59 | KT | [9]Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | 1 - 1 | Zemplin Michalovce[9] | 2 | |
23/07 22:59 | KT | [8]Slovan Bratislava | 4 - 0 | Trencin[8] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
23/07 22:59 | KT | [(a)-17]Alianza Atletico | 3 - 1 | Academia Cantolao[(a)-17] | clausura | |
24/07 01:00 | KT | [(a)-15]Atletico Grau | 3 - 1 | Utc Cajamarca[(a)-15] | clausura | |
24/07 01:15 | KT | [(a)-7]Sport Boys Association | 2 - 0 | Dep. San Martin[(a)-7] | clausura | |
24/07 03:30 | KT | [(a)-18]Carlos A Mannucci | 0 - 1 | Alianza Lima[(a)-18] | clausura | |
24/07 06:00 | KT | [(a)-9]Melgar | 1 - 0 | Sport Huancayo[(a)-9] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
23/07 22:59 | KT | [6]Trans Narva | 2 - 1 | Nomme JK Kalju[6] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
23/07 22:59 | KT | Al-ahli Tripoli | 0 - 0 | Al Ittihad Tripoli | vô địch 4 | |
23/07 22:59 | KT | Al Nasr Benghazi | 0 - 3 | Al Akhdhar | vô địch 4 | |
23/07 22:59 | KT | Al Ahly Benghazi | 1 - 0 | Olympic Azzaweya | vô địch 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Chile |
||||||
23/07 23:00 | KT | Deportes Quillon | 1 - 1 | Lota Schwager | ||
24/07 05:00 | KT | Lautaro De Buin | 2 - 1 | San Marcos De Arica | ||
24/07 05:00 | KT | Deportes Concepcion | 1 - 1 | Iberia Los Angeles | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
23/07 23:10 | KT | [(a)-17]Ca San Miguel | 0 - 0 | Defensores Unidos[(a)-17] | ||
24/07 01:30 | KT | [(a)-4]Canuelas | 2 - 1 | Argentino de Quilmes[(a)-4] | ||
24/07 01:30 | KT | [(a)-1]Comunicaciones BsAs | 3 - 1 | Club Atletico Acassuso[(a)-1] | ||
24/07 01:30 | KT | [(a)-7]Deportivo Armenio | 1 - 1 | Villa San Carlos[(a)-7] | ||
24/07 01:30 | KT | [(a)-5]CA Fenix Pilar | 0 - 2 | Talleres Rem De Escalada[(a)-5] | ||
24/07 01:30 | KT | [(a)-15]Los Andes | 0 - 2 | Club Atletico Colegiales[(a)-15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
23/07 23:30 | KT | [7]Tala Al Jaish | 0 - 0 | Misr El Maqasah[7] | 26 | |
24/07 02:00 | KT | [6]National Bank Of Egypt Sc | 1 - 4 | Coca Cola Cairo[6] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
23/07 23:30 | KT | [14]Csd Antofagasta | 2 - 3 | Audax Italiano[14] | 19 | |
24/07 02:00 | KT | [16]Coquimbo Unido | 2 - 0 | La Serena[16] | 19 | |
24/07 04:30 | KT | [1]Colo Colo | 1 - 0 | Huachipato[1] | 19 | |
24/07 07:00 | KT | [7]Everton CD | 0 - 1 | Union La Calera[7] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
23/07 23:55 | KT | [7]Hnk Gorica | 0 - 0 | HNK Sibenik[7] | 2 | |
24/07 02:00 | KT | [5]Slaven Belupo Koprivnica | 1 - 5 | Dinamo Zagreb[5] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bosnia |
||||||
24/07 00:00 | KT | Sloga Doboj | 4 - 0 | Leotar | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
24/07 00:30 | KT | [6]Voluntari | 0 - 1 | Botosani[6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
24/07 00:30 | KT | [6]Hfx Wanderers | 1 - 1 | Fc Edmonton[6] | 7 | |
24/07 03:30 | KT | [4]Forge | 3 - 1 | Valour[4] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canada |
||||||
24/07 01:00 | KT | [1]Serbian White Eagles | 1 - 1 | Sc Scarborough[1] | regular season | |
24/07 03:00 | KT | [4]York Region Shooters | 4 - 2 | Brantford Galaxy Sc[4] | regular season | |
24/07 05:00 | KT | [5]Toronto Falcons | 1 - 1 | Vorkuta[5] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Montenegro |
||||||
24/07 01:00 | KT | [MNE D2-1]Jedinstvo Bijelo Polje | 1 - 1 | FK Sutjeska Niksic[MNE D2-1] | 1 | |
24/07 01:00 | KT | [6]Jezero Plav | 3 - 1 | Rudar Pljevlja[6] | 1 | |
24/07 02:00 | KT | [MNE D2-2]Arsenal Tivat | 0 - 2 | OFK Petrovac[MNE D2-2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
24/07 01:00 | KT | [9]Almagro | 2 - 0 | Gimnasia Jujuy[9] | 25 | |
24/07 01:00 | KT | [8]CA Brown Adrogue | 0 - 1 | Santa Marina Tandil[8] | 25 | |
24/07 01:00 | [10]Deportivo Madryn | ? - ? | Deportivo Moron[10] | 26 | ||
24/07 01:30 | KT | [14]Chacarita Juniors | 3 - 1 | Atletico Rafaela[14] | 25 | |
24/07 01:30 | KT | [15]Defensores de Belgrano | 1 - 0 | Estudiantes de Caseros[15] | 25 | |
24/07 01:30 | KT | [11]Independiente Rivadavia | 2 - 0 | Deportivo Riestra[11] | 25 | |
24/07 01:35 | KT | [30]Nueva Chicago | 2 - 2 | Almirante Brown[30] | 25 | |
24/07 02:00 | KT | [20]Agropecuario De Carlos Casares | 0 - 0 | Chaco For Ever[20] | 25 | |
24/07 03:40 | KT | [3]Instituto | 2 - 0 | San Telmo[3] | 25 | |
24/07 05:45 | [22]Quilmes | ? - ? | Belgrano[22] | 26 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
24/07 01:15 | KT | [10]NK Maribor | 3 - 2 | Gorica[10] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
24/07 01:30 | KT | [15]Sarmiento Junin | 1 - 3 | Colon[15] | 2st phase | |
24/07 06:30 | KT | [23]Central Cordoba Sde | 1 - 3 | Racing Club[23] | 2st phase | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina D Group Tebolidun League |
||||||
24/07 01:30 | KT | [(a)-4]Argentino De Rosario | 0 - 3 | Ca Lugano[(a)-4] | clausura | |
24/07 01:30 | KT | [(a)-11]Mercedes | 0 - 0 | Deportivo Muniz[(a)-11] | clausura | |
24/07 01:30 | KT | [(a)-7]Yupanqui | 2 - 1 | Sportivo Barracas[(a)-7] | clausura | |
24/07 01:30 | KT | Central Ballester | 0 - 1 | Defensores De Cambaceres | clausura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
24/07 02:00 | [(a)-11]Atletico Marte | ? - ? | Luis Angel Firpo[(a)-11] | apertura | ||
24/07 02:00 | [(a)-12]CD Dragon | ? - ? | Jocoro[(a)-12] | apertura | ||
24/07 02:00 | [(a)-4]Once Municipal | ? - ? | CD FAS[(a)-4] | apertura | ||
24/07 02:00 | [(a)-10]Cd Platense Municipal Zacatecoluca | ? - ? | Alianza[(a)-10] | apertura | ||
Lịch thi đấu bóng đá UEFA European Women's Championship |
||||||
24/07 02:00 | KT | [3]Nữ Pháp | 0 - 0 | Nữ Hà Lan[3] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
24/07 02:00 | KT | [3]Partizan Belgrade | 0 - 0 | Backa Topola[3] | 3 | |
24/07 02:00 | KT | [16]Radnik Surdulica | 0 - 0 | Radnicki 1923 Kragujevac[16] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
24/07 02:00 | KT | [1]Cruzeiro | 1 - 0 | Bahia[1] | 20 | |
24/07 02:30 | KT | [20]Vila Nova (GO) | 1 - 0 | Vasco da Gama[20] | 20 | |
24/07 02:30 | KT | [4]Gremio | 2 - 1 | Ponte Preta[4] | 20 | |
24/07 04:30 | KT | [18]Nautico PE | 1 - 2 | Londrina (PR)[18] | 20 | |
24/07 05:00 | KT | [14]Ituano Sp | 1 - 0 | Chapecoense SC[14] | 20 | |
24/07 06:30 | KT | [9]CRB AL | 2 - 1 | Gremio Novorizontino[9] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
24/07 02:00 | KT | [(a)-17]Aguilas Doradas | 3 - 0 | La Equidad[(a)-17] | clausura | |
24/07 04:05 | KT | [(a)-1]Deportivo Pasto | 1 - 2 | Union Magdalena[(a)-1] | clausura | |
24/07 06:10 | KT | [(a)-7]Atletico Junior Barranquilla | 2 - 0 | Independiente Santa Fe[(a)-7] | clausura | |
24/07 08:15 | KT | [(a)-6]Deportes Tolima | 2 - 2 | Atletico Nacional[(a)-6] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
24/07 02:00 | KT | [(a)-6]Real Santa Cruz | 2 - 1 | Oriente Petrolero[(a)-6] | clausura | |
24/07 04:15 | KT | [(a)-9]Club Guabira | 2 - 1 | Nacional Potosi[(a)-9] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
24/07 03:00 | KT | [(a)-14]Orense SC | 3 - 1 | Cumbaya[(a)-14] | clausura | |
24/07 05:30 | KT | [(a)-12]Sociedad Deportiva Aucas | 5 - 0 | Independiente Jose Teran[(a)-12] | clausura | |
24/07 08:00 | KT | [(a)-8]Guayaquil City | 0 - 0 | Club Sport Emelec[(a)-8] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Venezuela |
||||||
24/07 03:00 | KT | Real Frontera | 0 - 1 | Atletico El Vigia | ||
24/07 03:00 | KT | Titanes | 0 - 0 | Urena Sc | ||
24/07 04:00 | KT | Libertador | 1 - 1 | Deportivo Nueva Esparta | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
24/07 03:00 | KT | [(a)-8]Real Santander | 1 - 0 | Fortaleza CEIF[(a)-8] | clausura | |
24/07 03:00 | KT | [(a)-16]Orsomarso | 1 - 1 | Valledupar[(a)-16] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
24/07 04:00 | KT | [(a)-7]Sportivo Ameliano | 2 - 0 | Tacuary FBC[(a)-7] | clausura | |
24/07 06:15 | KT | [(a)-5]Olimpia Asuncion | 2 - 1 | Guairena[(a)-5] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
24/07 04:00 | KT | [(a)-7]Estudiantes Merida | 1 - 3 | Academia Puerto Cabello[(a)-7] | 21 | |
24/07 06:15 | KT | [(a)-1]Metropolitanos | 0 - 0 | Portuguesa de Desportos[(a)-1] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
24/07 04:00 | KT | [GUA D1(a)-2]CSD Municipal | 1 - 4 | Coban Imperial[GUA D1(a)-2] | apertura | |
24/07 09:00 | KT | [GUA D1(a)-10]Xelaju MC | 3 - 0 | CD Puerto de Iztapa[GUA D1(a)-10] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Panama Liga Nacional de Ascenso |
||||||
24/07 04:00 | KT | Union Deportivo Universitario | 1 - 0 | San Francisco | clausura 1 | |
24/07 06:15 | KT | CA Independente | 0 - 0 | Veraguas Cd | clausura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
24/07 05:00 | KT | [8]Sao Paulo | 3 - 3 | Goias[8] | 19 | |
24/07 07:00 | KT | [13]Botafogo | 2 - 0 | Atletico Paranaense[13] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
24/07 05:00 | KT | [(a)-3]Toluca | 2 - 1 | Santos Laguna[(a)-3] | apertura | |
24/07 07:05 | KT | [(a)-12]CDSyC Cruz Azul | 2 - 2 | Puebla[(a)-12] | apertura | |
24/07 08:05 | KT | [(a)-18]Club Tijuana | 2 - 0 | Club America[(a)-18] | apertura | |
24/07 09:05 | KT | [(a)-5]Tigres UANL | 2 - 0 | Atlas[(a)-5] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
24/07 06:00 | KT | [2]New York City Fc | 2 - 0 | Inter Miami[2] | regular season | |
24/07 06:30 | KT | [6]Columbus Crew | 0 - 0 | New England Revolution[6] | regular season | |
24/07 06:30 | KT | [7]Cincinnati | 1 - 1 | Nashville Sc[7] | regular season | |
24/07 06:30 | KT | [5]Orlando City | 0 - 1 | Philadelphia Union[5] | regular season | |
24/07 06:30 | KT | [13]Toronto FC | 4 - 0 | Charlotte Eagles[13] | regular season | |
24/07 07:00 | KT | [14]Washington DC United | 1 - 2 | Montreal Impact[14] | regular season | |
24/07 07:30 | KT | [11]Houston Dynamo | 1 - 2 | Minnesota United[11] | regular season | |
24/07 07:30 | KT | [14]Sporting Kansas City | 0 - 2 | Los Angeles FC[14] | regular season | |
24/07 09:00 | KT | [3]Real Salt Lake | 0 - 1 | Dallas[3] | regular season | |
24/07 09:00 | KT | [9]Seattle Sounders | 2 - 1 | Colorado Rapids[9] | regular season | |
24/07 09:00 | KT | [10]Vancouver Whitecaps FC | 1 - 3 | Chicago Fire[10] | regular season | |
24/07 09:30 | KT | [7]Portland Timbers | 2 - 1 | San Jose Earthquakes[7] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
24/07 06:00 | KT | [23]Hartford Athletic | 1 - 2 | Pittsburgh Riverhounds[23] | regular season | |
24/07 06:00 | KT | [20]Indy Eleven | 1 - 1 | Memphis 901[20] | regular season | |
24/07 06:30 | KT | [11]Birmingham Legion | 0 - 2 | Tulsa Roughneck[11] | regular season | |
24/07 06:30 | KT | [9]Detroit City | 2 - 2 | New Mexico United[9] | regular season | |
24/07 06:30 | KT | [3]Tampa Bay Rowdies | 3 - 1 | Atlanta United Fc Ii[3] | regular season | |
24/07 08:20 | KT | [24]Loudoun United | 1 - 2 | Miami[24] | regular season | |
24/07 08:30 | KT | [10]El Paso Locomotive | 0 - 1 | San Antonio[10] | regular season | |
24/07 09:00 | KT | [22]Monterey Bay | 2 - 0 | New York Red Bulls B[22] | regular season | |
24/07 09:00 | KT | [14]Oakland Roots | 0 - 2 | Las Vegas Lights[14] | regular season | |
24/07 09:00 | KT | [6]San Diego Loyal Sc | 2 - 1 | Rio Grande Valley Fc Toros[6] | regular season | |
24/07 09:30 | KT | [12]Los Angeles Galaxy 2 | 2 - 5 | Orange County Fc[12] | regular season | |
24/07 09:30 | KT | [18]Phoenix Rising Arizona U | 0 - 0 | Sacramento Republic Fc[18] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
24/07 06:00 | KT | [(a)-4]Alajuelense | 4 - 1 | Aguilas Guanacastecas[(a)-4] | apertura | |
24/07 07:00 | KT | [(a)-6]Sporting San Jose | 3 - 3 | Santos De Guapiles[(a)-6] | apertura | |
24/07 09:00 | KT | [(a)-3]Herediano | 1 - 0 | Guadalupe[(a)-3] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá USA National Premier Soccer League |
||||||
24/07 06:30 | KT | Chattanooga Red Wolves | 0 - 0 | Northern Colorado | ||
24/07 09:00 | KT | Tucson | 2 - 2 | Charlotte Independence | ||
24/07 09:30 | KT | Central Valley Fuego | 3 - 1 | Richmond Kickers |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp