Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
23/08 16:30 | KT | [AUS D1-9]Adelaide United FC | 3 - 0 | Melbourne Victory FC[AUS D1-9] | 2 | |
23/08 16:30 | KT | Moreton Bay United | 0 - 0 | Palm Beach Sharks | 2 | |
23/08 16:35 | KT | [AUS NSW-7]Sydney United | 0 - 0 | Heidelberg United[AUS NSW-7] | 2 | |
23/08 16:35 | KT | [AUS VPL-2]South Melbourne | 4 - 1 | Sorrento[AUS VPL-2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nga |
||||||
23/08 16:30 | KT | [RUS D2E-5]FK Chita | 1 - 1 | Yenisey Krasnoyarsk[RUS D2E-5] | Round 4 | |
23/08 18:30 | KT | [RUS D2E-6]Irtysh 1946 Omsk | 0 - 4 | Tom Tomsk[RUS D2E-6] | Round 4 | |
23/08 20:30 | KT | [RUS D2W-14]Znamya Truda | 0 - 1 | Fakel Voronezh[RUS D2W-14] | Round 4 | |
23/08 21:00 | KT | [RUS D2W-1]Chertanovo Moscow | 0 - 2 | Sochi[RUS D2W-1] | Round 4 | |
23/08 21:00 | KT | [RUS D1-20]FK Tyumen | 2 - 1 | Sibir[RUS D1-20] | Round 4 | |
23/08 22:00 | KT | [RUS D1-19]Rotor Volgograd | 0 - 2 | Volgar-Gazprom Astrachan[RUS D1-19] | Round 4 | |
23/08 22:00 | KT | [RUS D2C-8]Sokol | 1 - 3 | Gazovik Orenburg[RUS D2C-8] | Round 4 | |
23/08 22:00 | KT | [RUS D2U-3]Syzran-2003 | 0 - 2 | Krylya Sovetov Samara[RUS D2U-3] | Round 4 | |
23/08 22:30 | KT | [RUS D2S-3]Spartak Nalchik | 0 - 0 | Chernomorets Novorossiysk[RUS D2S-3] | Round 4 | |
23/08 22:30 | KT | [RUS D2C-10]Dinamo Briansk | 0 - 1 | Avangard[RUS D2C-10] | Round 4 | |
23/08 22:30 | KT | [RUS D2W-5]Torpedo Vladimir | 0 - 1 | Pari Nizhny Novgorod[RUS D2W-5] | Round 4 | |
23/08 22:59 | KT | [RUS D2C-1]Ararat Moscow | 2 - 1 | Baltika[RUS D2C-1] | Round 4 | |
23/08 22:59 | KT | [RUS D2S-1]Torpedo Armavir | 0 - 0 | Kuban Krasnodar[RUS D2S-1] | Round 4 | |
23/08 22:59 | KT | [RUS D2C-9]Salyut-Energia Belgorod | 0 - 1 | Tambov[RUS D2C-9] | Round 4 | |
23/08 22:59 | KT | [RUS D1-13]FK Khimki | 0 - 2 | Shinnik Yaroslavl[RUS D1-13] | Round 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá cúp C1 Châu Á |
||||||
23/08 17:00 | KT | [JPN D1-3]Kawasaki Frontale | 3 - 1 | Urawa Red Diamonds[JPN D1-3] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
23/08 17:00 | KT | [1]Gyeongnam FC | 4 - 2 | Daejeon Citizen[1] | 26 | |
23/08 17:30 | KT | [6]Suwon FC | 1 - 2 | Bucheon 1995[6] | 26 | |
23/08 17:30 | KT | Ansan Greeners | 2 - 2 | Anyang | 26 | |
23/08 18:00 | KT | [3]Seongnam FC | 1 - 1 | Busan I'Park[3] | 26 | |
23/08 18:00 | KT | Seoul E Land | 3 - 2 | Chungnam Asan | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
23/08 18:30 | KT | [4]PSM Makassar | 2 - 0 | Perseru Serui[4] | 21 | |
23/08 18:30 | KT | [10]Barito Putera | 1 - 2 | Arema Malang[10] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
23/08 19:00 | KT | [5]Naryn | 2 - 2 | Lokomotiv Bfk[5] | 22 | |
23/08 19:00 | KT | [12]Yozyovon | 3 - 2 | Hotira Namangan[12] | 22 | |
23/08 19:00 | KT | [18]Nurafshon | 4 - 0 | Uz Dong Joo Andijon[18] | 22 | |
23/08 19:00 | KT | [8]Mashal Ii | 1 - 2 | Sementchi Quvasoy[8] | 22 | |
23/08 19:00 | KT | Nasaf Qarshi Ii | 2 - 3 | Yangiyer | 22 | |
23/08 19:30 | KT | [11]Aral Nukus | 5 - 2 | Dinamo Gallakor[11] | 22 | |
23/08 19:45 | KT | [10]Xorazm Urganch | 2 - 0 | Zaamin[10] | 22 | |
23/08 20:00 | KT | [4]Termez Surkhon | 2 - 1 | Nbu Osiyo[4] | 22 | |
23/08 20:00 | KT | [3]Andijon | 2 - 1 | Istiklol Fergana[3] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá SEA Games |
||||||
23/08 19:45 | KT | Malaysia U23 | 3 - 1 | Lào U23 | bảng | |
23/08 19:45 | KT | Singapore U23 | 1 - 0 | Brunei U23 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
23/08 20:00 | KT | Nữ Bỉ U17 | 2 - 2 | Nữ Đan Mạch U17 | tháng 8 | |
23/08 22:00 | KT | [SVK D2-9]MFK Kosice | 1 - 0 | Sport Podbrezova B[SVK D2-9] | tháng 8 | |
23/08 22:30 | KT | [GRE D3-27]ASK Olympiakos Volou | 1 - 1 | Niki Volou[GRE D3-27] | tháng 8 | |
24/08 00:00 | KT | [79]Qatar | 2 - 1 | Turkmenistan[79] | tháng 8 | |
24/08 01:00 | KT | Sao Jose Poa Rs | 0 - 0 | Cruzeiro Rs | tháng 8 | |
24/08 01:30 | KT | CD San Roque | 1 - 0 | Real Betis B | tháng 8 | |
24/08 02:30 | KT | [SPA D34-12]Cd San Fernando Isleno | 1 - 1 | Algeciras[SPA D34-12] | tháng 8 | |
24/08 03:45 | KT | [SPA D1-1]Real Madrid | 2 - 1 | Fiorentina[SPA D1-1] | tháng 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
23/08 20:00 | KT | Caps United Fc | 2 - 1 | Black Rhinos Fc | 12 | |
23/08 20:00 | KT | Highlanders Fc | 0 - 1 | Tsholotsho | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá AFC CUP |
||||||
23/08 20:30 | KT | Bengaluru | 3 - 0 | April 25 Sports Club | interzone semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
23/08 21:00 | KT | Martin Ledesma | 1 - 2 | Caacupe Fbc | 25 | |
24/08 02:00 | KT | [8]Deportivo Liberacion | 2 - 1 | General Caballero[8] | 25 | |
24/08 02:00 | KT | [6]Sportivo Iteno | 5 - 0 | Olimpia De Ita[6] | 25 | |
24/08 02:00 | KT | [10]Deportivo Caaguazu | 1 - 2 | Fulgencio Yegros[10] | 25 | |
24/08 02:00 | KT | 22 De Setiembre | 3 - 1 | Guairena | 25 | |
24/08 03:00 | KT | [13]Club Fernando De La Mora | 2 - 1 | Resistencia Sc[13] | 25 | |
24/08 05:00 | KT | [1]3 De Febrero | 2 - 0 | Ca River Plate Asuncion[1] | 25 | |
24/08 05:30 | KT | [2]Deportivo Santani | 2 - 1 | Ovetense[2] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Croatia |
||||||
23/08 21:00 | KT | Fruskogorac | 0 - 10 | NK Varteks | preliminary round | |
23/08 21:00 | KT | Rudes | 2 - 0 | Dragovoljac Policnik | preliminary round | |
23/08 21:00 | KT | Borac Imbriovec | 3 - 3 | Karlovac | preliminary round | |
23/08 21:00 | KT | Crikvenica | 2 - 2 | Bjelovar | preliminary round | |
23/08 21:00 | KT | Krizevci | 2 - 2 | Dakovo Croatia | preliminary round | |
23/08 21:00 | KT | Straza Hum Na Sutli | 1 - 1 | Nedelisce | preliminary round | |
23/08 21:00 | KT | Bedem Ivankovo | 1 - 1 | Medjimurje | preliminary round | |
23/08 21:00 | KT | Nehaj | 2 - 2 | Batrina | preliminary round | |
23/08 21:00 | KT | Slavonija Pozega | 2 - 1 | Mladost Fazana | preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela Cup |
||||||
23/08 21:00 | KT | Atletico Venezuela | 2 - 0 | Pacairigua | 3 | |
24/08 02:30 | KT | Deportivo Anzoategui | 1 - 1 | Margarita | 3 | |
24/08 03:00 | KT | Zulia | 3 - 2 | Titanes | 3 | |
24/08 03:00 | KT | Deportivo Lara | 5 - 0 | Atletico Guanare | 3 | |
24/08 04:00 | KT | Trujillanos FC | 1 - 0 | Deportivo Jbl Del Zulia | 3 | |
24/08 04:00 | KT | Mineros de Guayana | 5 - 0 | Minasoro | 3 | |
24/08 04:00 | KT | Aragua | 2 - 1 | Yaracuyanos | 3 | |
24/08 06:00 | KT | Monagas SC | 4 - 0 | Lala | 3 | |
24/08 06:00 | KT | Caracas FC | 1 - 1 | Petroleros Anzoategui | 3 | |
24/08 06:00 | KT | Metropolitanos | 0 - 2 | Estudiantes Caracas SC | 3 | |
24/08 06:00 | KT | Estudiantes Merida | 0 - 1 | Union Local Andina Ula | 3 | |
24/08 06:00 | KT | Carabobo | 3 - 0 | Union Atletico Falcon | 3 | |
24/08 06:00 | KT | Deportivo Tachira | 2 - 1 | Urena Sc | 3 | |
24/08 06:30 | KT | Zamora Barinas | 1 - 0 | Atletico Socopo | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
23/08 21:30 | KT | [7]Olympia Praha | 0 - 0 | Budejovice[7] | 5 | |
23/08 22:00 | KT | [10]Frydek-mistek | 1 - 1 | Fk Graffin Vlasim[10] | 5 | |
23/08 22:00 | KT | [9]Pribram | 3 - 1 | Sk Slovan Varnsdorf[9] | 5 | |
23/08 22:00 | KT | [14]Fk Banik Sokolov | 1 - 0 | Fotbal Trinec[14] | 5 | |
23/08 22:59 | KT | [4]Hradec Kralove | 4 - 1 | Viktoria Zizkov[4] | 5 | |
23/08 22:59 | KT | [11]Usti nad Labem | 4 - 0 | SC Znojmo[11] | 5 | |
23/08 22:59 | KT | [15]Vitkovice | 0 - 1 | Pardubice[15] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Montenegro |
||||||
23/08 22:00 | KT | Pljevlja 1997 | 1 - 3 | Otrant | 1 | |
23/08 22:00 | KT | Zeta | 2 - 1 | Mladost Podgorica | 1 | |
23/08 22:00 | KT | Ibar Rozaje | 2 - 1 | OFK Petrovac | 1 | |
23/08 22:00 | KT | Crvena Stijena | 1 - 0 | Lovcen Cetinje | 1 | |
23/08 22:00 | KT | Arsenal Tivat | 1 - 3 | Mornar | 1 | |
23/08 22:00 | KT | [MNE D1-2]FK Buducnost Podgorica | 5 - 0 | Jedinstvo Bijelo Polje[MNE D1-2] | 1 | |
23/08 22:00 | KT | [MNE D1-10]Decic Tuzi | 3 - 1 | Jezero Plav[MNE D1-10] | 1 | |
23/08 22:00 | KT | [MNE D1-8]Kom Podgorica | 2 - 3 | Berane[MNE D1-8] | 1 | |
23/08 22:00 | KT | [MNE D1-5]Ofk Titograd Podgorica | 9 - 1 | Celik Niksic[MNE D1-5] | 1 | |
23/08 22:00 | KT | Ofk Borac Bijelo Polje | 0 - 3 | Ofk Igalo | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
23/08 22:00 | KT | [9]Gil Vicente | 1 - 0 | CF Uniao Madeira[9] | 4 | |
23/08 22:00 | KT | [15]Leixoes | 1 - 0 | Porto B[15] | 4 | |
23/08 22:00 | KT | [5]CD Nacional | 3 - 0 | Famalicao[5] | 4 | |
23/08 22:00 | KT | [12]Sporting CP B | 2 - 1 | CD Cova Piedade[12] | 4 | |
23/08 22:59 | KT | [20]Arouca | 0 - 0 | Academico Viseu[20] | 4 | |
23/08 22:59 | KT | [16]SL Benfica B | 2 - 1 | Varzim[16] | 4 | |
23/08 22:59 | KT | [2]Santa Clara | 3 - 1 | Academica Coimbra[2] | 4 | |
23/08 22:59 | KT | [17]Penafiel | 2 - 1 | Sporting Braga B[17] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
23/08 22:00 | KT | [7]Odra Opole | 1 - 0 | Rakow Czestochowa[7] | 5 | |
23/08 22:59 | KT | [17]Wigry Suwalki | 0 - 2 | Miedz Legnica[17] | 5 | |
24/08 00:00 | KT | [1]Chrobry Glogow | 2 - 0 | Gornik Leczna[1] | 5 | |
24/08 00:00 | KT | [3]Bytovia Bytow | 0 - 1 | Olimpia Grudziadz[3] | 5 | |
24/08 00:00 | KT | [4]Stal Mielec | 2 - 3 | Pogon Siedlce[4] | 5 | |
24/08 00:00 | KT | [16]Zaglebie Sosnowiec | 1 - 0 | Puszcza Niepolomice[16] | 5 | |
24/08 01:45 | KT | [10]GKS Katowice | 1 - 0 | Chojniczanka Chojnice[10] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
23/08 22:00 | KT | [7]Olimpia Elblag | 1 - 3 | Gryf Wejherowo[7] | 5 | |
23/08 22:00 | KT | [5]LKS Lodz | 2 - 1 | Blekitni Stargard Szczecinski[5] | 5 | |
23/08 22:00 | KT | [15]Siarka Tarnobrzeg | 0 - 0 | Rozwoj Katowice[15] | 5 | |
23/08 22:00 | KT | [2]Radomiak Radom | 1 - 0 | KS Energetyk ROW[2] | 5 | |
23/08 22:30 | KT | [10]Garbarnia Krakow | 1 - 2 | Ks Legionovia Legionowo[10] | 5 | |
23/08 22:30 | KT | [3]Gks Jastrzebie | 2 - 0 | Belchatow[3] | 5 | |
23/08 22:30 | KT | [1]Warta Poznan | 3 - 0 | Mks Kluczbork[1] | 5 | |
23/08 22:59 | KT | [9]Znicz Pruszkow | 1 - 3 | Stal Stalowa Wola[9] | 5 | |
23/08 22:59 | KT | Wisla Pulawy | 3 - 0 | Gwardia Koszalin | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
23/08 22:00 | KT | [8]Spyris Kaunas | 1 - 1 | Utenis Utena[8] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
23/08 22:00 | KT | Nove Mesto | 1 - 0 | Sport Podbrezova B | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
23/08 22:00 | KT | Sportul Snagov | 2 - 0 | Afumati | 4 | |
23/08 22:00 | KT | Dunarea Calarasi | 2 - 1 | Balotesti | 4 | |
23/08 22:00 | KT | Olimpia Satu Mare | 2 - 0 | Hermannstadt | 4 | |
23/08 22:00 | KT | UTA Arad | 1 - 1 | CS Mioveni | 4 | |
23/08 22:00 | KT | Politehnica Timisoara | 0 - 2 | Metaloglobus | 4 | |
23/08 22:00 | KT | Stiinta Miroslava | 0 - 9 | Chindia Targoviste | 4 | |
23/08 22:00 | KT | Acs Foresta Suceava | 0 - 2 | Scm Argesul Pitesti | 4 | |
23/08 22:00 | KT | Luceafarul Oradea | 3 - 4 | Dacia Unirea Braila | 4 | |
23/08 22:00 | KT | Pandurii | 1 - 2 | Clinceni | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Maroc |
||||||
23/08 22:00 | KT | Chabab Rif Hoceima | 1 - 0 | Raja Arfoud | 16th finals | |
23/08 22:59 | KT | Renaissance Sportive de Berkane | 0 - 0 | Union Sportive Temara | 16th finals | |
23/08 22:59 | KT | Stade Marocain Du Rabat | 2 - 3 | Forces Armee Royales | 16th finals | |
23/08 22:59 | KT | Maghrib Association Tetouan | 2 - 1 | ASS Association Sportive de Sale | 16th finals | |
23/08 22:59 | KT | Renaissance Zmamra | 2 - 3 | Difaa Hassani Jdidi | 16th finals | |
24/08 01:00 | KT | HUSA Hassania Agadir | 3 - 1 | Olympique de Safi | 16th finals | |
24/08 01:00 | KT | RCA Raja Casablanca Atlhletic | 0 - 0 | Olympique Dcheira | 16th finals | |
24/08 03:00 | KT | Union Touarga Sport Rabat | 2 - 0 | MCO Mouloudia Oujda | 16th finals | |
24/08 03:00 | KT | Kawkab de Marrakech | 0 - 1 | Wydad Casablanca | 16th finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
23/08 22:30 | KT | Al Ahly Benghazi | 3 - 0 | Al Najma Lby | 1st phase | |
23/08 22:30 | KT | Al Akhdhar | 0 - 0 | Shabab Al Jabal | 1st phase | |
23/08 22:30 | KT | Khaleej Sirte | 0 - 2 | Al Nasr Benghazi | 1st phase | |
23/08 22:30 | KT | Al-Shat | 0 - 2 | Al Ittihad Tripoli | 1st phase | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
23/08 22:30 | KT | [4]AC Oulu | 3 - 0 | Ops-jp[4] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||||||
23/08 22:30 | KT | [SWE D1 SNS-8]Kristianstads FF | 1 - 3 | Halmstads[SWE D1 SNS-8] | Round 2 | |
23/08 22:59 | KT | [SWE D3SS-10]Varmbols Fc | 0 - 1 | AIK Solna[SWE D3SS-10] | Round 2 | |
23/08 22:59 | KT | [SWE D3VG-3]Tvaakers IF | 2 - 1 | Orgryte[SWE D3VG-3] | Round 2 | |
23/08 22:59 | KT | Kvibille Bk | 1 - 9 | Hacken | Round 2 | |
23/08 22:59 | KT | [SWE D3OG-2]Torns IF | 1 - 1 | IFK Varnamo[SWE D3OG-2] | Round 2 | |
23/08 22:59 | KT | Torstorps If | 0 - 3 | GIF Sundsvall | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D3NS-8]IFK Aspudden-Tellus | 1 - 3 | Dalkurd Ff[SWE D3NS-8] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D3OG-4]Lunds BK | 0 - 2 | Norrby IF[SWE D3OG-4] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D1 SNS-4]Oskarshamns AIK | 1 - 3 | Helsingborg IF[SWE D1 SNS-4] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D1 SNN-5]Arameisk-syrianska If | 0 - 2 | Brommapojkarna[SWE D1 SNN-5] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D3NS-9]Gamla Upsala | 1 - 4 | Djurgardens[SWE D3NS-9] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D1 SNS-2]Landskrona BoIS | 3 - 3 | Elfsborg[SWE D1 SNS-2] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D1 SNN-6]Carlstad United BK | 1 - 2 | IK Sirius FK[SWE D1 SNN-6] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D1 SNN-10]Sollentuna United FF | 1 - 2 | Syrianska FC[SWE D1 SNN-10] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D1 SNS-3]Utsiktens BK | 2 - 2 | Jonkopings Sodra IF[SWE D1 SNS-3] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D3NG-3]Trollhattan | 1 - 4 | Malmo FF[SWE D3NG-3] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D3NL-3]Pitea If | 0 - 0 | Degerfors IF[SWE D3NL-3] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D1 SNN-1]IK Brage | 1 - 4 | Atvidabergs FF[SWE D1 SNN-1] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D1 SNN-7]Vasalunds IF | 1 - 1 | AFC United[SWE D1 SNN-7] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | [SWE D1 SNS-9]Husqvarna FF | 2 - 2 | Osters IF[SWE D1 SNS-9] | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | Hittarps Ik | 0 - 3 | Varbergs BoIS FC | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | Tullinge Tp | 2 - 5 | Ik Frej Taby | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | Bollnas Gif Ff | 0 - 5 | IFK Norrkoping | Round 2 | |
23/08 23:30 | KT | Landvetter Is | 0 - 5 | IFK Goteborg | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
23/08 22:30 | KT | [2]Maardu Fc Starbunker | 3 - 0 | Elva[2] | 26 | |
23/08 22:30 | KT | [1]Flora Tallinn Ii | 3 - 0 | Rakvere Flora[1] | 26 | |
23/08 22:59 | KT | Tallinna Levadia 2 | 2 - 0 | Fci Tallinn B | 26 | |
23/08 22:59 | KT | [10]Jk Welco Elekter | 2 - 3 | Tartu FS Santos[10] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hungary |
||||||
23/08 22:30 | KT | Budaorsi Sc | 6 - 2 | Kazincbarcika | 5 | |
23/08 22:30 | KT | Budafoki Mte | 0 - 0 | Szegedi Ak | 5 | |
23/08 22:30 | KT | Szolnoki MAV | 1 - 2 | MTK Hungaria FC | 5 | |
23/08 22:30 | KT | Vac-Dunakanyar | 1 - 1 | Soproni Svse-gysev | 5 | |
23/08 22:30 | KT | Cegled | 2 - 1 | ETO Gyori FC | 5 | |
23/08 22:45 | KT | Nyiregyhaza | 1 - 1 | Soroksar | 5 | |
24/08 00:00 | KT | Bekescsaba | 2 - 0 | Mte Mosonmagyarovar | 5 | |
24/08 00:00 | KT | Csakvari Tk | 1 - 2 | Zalaegerszegi TE | 5 | |
24/08 00:00 | KT | Siofok | 1 - 2 | Varda Se | 5 | |
24/08 00:00 | KT | Gyirmot Se | 3 - 2 | Dorogi | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
23/08 22:59 | KT | [15]Radnicki Nis | 2 - 1 | Mladost Lucani[15] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
23/08 22:59 | KT | [4]Nykobing Falster | 0 - 1 | Fremad Amager[4] | 5 | |
23/08 22:59 | KT | [8]Roskilde | 0 - 3 | Herfolge Boldklub Koge[8] | 5 | |
23/08 22:59 | KT | [5]Thisted | 1 - 2 | Vendsyssel[5] | 5 | |
23/08 22:59 | KT | [1]Vejle | 2 - 0 | Brabrand IF[1] | 5 | |
23/08 22:59 | KT | [12]Viborg | 2 - 3 | Fredericia[12] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||||||
23/08 22:59 | KT | Usv Hercules | 2 - 2 | Vv Dongen | qualifying 2 | |
23/08 22:59 | KT | Avv Swift | 3 - 0 | HBS Craeyenhout | qualifying 2 | |
23/08 22:59 | KT | VV Capelle | 6 - 1 | Vv Altius | qualifying 2 | |
23/08 23:00 | KT | DFS | 1 - 2 | Ons Sneek | qualifying 2 | |
24/08 00:30 | KT | [HOL D3-4]Lienden | 0 - 1 | HHC Hardenberg[HOL D3-4] | qualifying 2 | |
24/08 00:30 | KT | VVSB Noordwijkerhout | 3 - 3 | EVV Echt | qualifying 2 | |
24/08 01:00 | KT | Ajax Amateurs | 1 - 1 | Be Quick 1887 | qualifying 2 | |
24/08 01:00 | KT | Noordwijk | 3 - 2 | IJsselmeervogels | qualifying 2 | |
24/08 01:00 | KT | Excelsior Maassluis | 1 - 1 | Lisse | qualifying 2 | |
24/08 01:00 | KT | Gelders Veenendaalse VV | 7 - 0 | Magreb 90 | qualifying 2 | |
24/08 01:00 | KT | Quick 20 | 0 - 1 | Csv Apeldoorn | qualifying 2 | |
24/08 01:00 | KT | Vv De Meern | 1 - 1 | Vc Vlissingen | qualifying 2 | |
24/08 01:00 | KT | Hvcv Quick | 2 - 3 | Ter Leede | qualifying 2 | |
24/08 01:00 | KT | Uitspanning Na | 0 - 0 | Staphorst | qualifying 2 | |
24/08 01:15 | KT | Odin 59 | 1 - 3 | Sdc Putten | qualifying 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
24/08 00:00 | KT | [7]Taip Vilnius | 1 - 0 | Trakai Ii[7] | 22 | |
24/08 00:00 | KT | [2]Banga Gargzdai | 6 - 4 | Baltija Panevezys[2] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
24/08 00:30 | KT | Cape Town City | 3 - 1 | Platinum Stars | 2 | |
24/08 00:30 | KT | [10]Kaizer Chiefs FC | 1 - 2 | Supersport United[10] | 2 | |
24/08 00:30 | KT | [14]Free State Stars | 2 - 2 | Bidvest Wits[14] | 2 | |
24/08 00:30 | KT | [12]Maritzburg United | 2 - 0 | Ajax Cape Town[12] | 2 | |
24/08 00:30 | KT | [6]Lamontville Golden Arrows | 1 - 1 | Bloemfontein Celtic[6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
24/08 01:45 | KT | [ENG L2-13]Cheltenham Town | 0 - 2 | West Ham United[ENG L2-13] | 2 | |
24/08 01:45 | KT | [ENG L1-17]Blackburn Rovers | 0 - 2 | Burnley[ENG L1-17] | 2 | |
24/08 01:45 | KT | [ENG PR-18]Newcastle United | 2 - 2 | Nottingham Forest[ENG PR-18] | 2 | |
24/08 01:45 | KT | [ENG PR-11]Southampton | 0 - 2 | Wolves[ENG PR-11] | 2 | |
24/08 01:45 | KT | [ENG PR-2]Huddersfield Town | 2 - 1 | Rotherham United[ENG PR-2] | 2 | |
24/08 02:00 | KT | [ENG PR-16]Stoke City | 4 - 0 | Rochdale[ENG PR-16] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Champions League |
||||||
24/08 01:45 | KT | [ENG PR-4]Liverpool | 4 - 2 | Hoffenheim[ENG PR-4] | playoffs | |
24/08 01:45 | KT | [RUS PR-4]CSKA Moscow | 2 - 0 | Young Boys[RUS PR-4] | playoffs | |
24/08 01:45 | KT | [CZE D1-2]Slavia Praha | 0 - 0 | APOEL Nicosia[CZE D1-2] | playoffs | |
24/08 01:45 | KT | [DEN SASL-4]Copenhagen | 2 - 1 | Qarabag[DEN SASL-4] | playoffs | |
24/08 01:45 | KT | [ROM D1-2]Steaua Bucuresti | 1 - 5 | Sporting Lisbon[ROM D1-2] | playoffs | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
24/08 02:00 | KT | [(c)-9]Club Guabira | 3 - 1 | San Jose[(c)-9] | clausura | |
24/08 07:00 | KT | [(c)-10]Real Potosi | 2 - 5 | Jorge Wilstermann[(c)-10] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland nữ |
||||||
24/08 02:15 | KT | [5]Nữ Valur | 3 - 2 | Nữ Fylkir[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
24/08 04:00 | KT | [CHI D1A-6]Deportes Temuco | 0 - 0 | Union San Felipe[CHI D1A-6] | 1/16 | |
24/08 05:30 | KT | [CHI D1A-3]San Luis Quillota | 2 - 2 | Coquimbo Unido[CHI D1A-3] | 1/16 | |
24/08 06:00 | KT | Universidad Catolica Quito | 1 - 1 | Huachipato | 1/16 | |
24/08 06:00 | KT | [CHI D1A-14]Univ Catolica | 1 - 1 | Huachipato[CHI D1A-14] | ||
24/08 07:30 | KT | [CHI D2-1]San Marcos De Arica | 0 - 4 | Csd Antofagasta[CHI D2-1] | 1/16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
24/08 05:30 | KT | [17]Chapecoense SC | 0 - 1 | Corinthians Paulista[17] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
24/08 06:00 | KT | [COL D1(a)-11]Patriotas | 3 - 2 | Atletico Nacional[COL D1(a)-11] | tứ kết | |
24/08 08:00 | KT | [COL D1(a)-12]Atletico Junior Barranquilla | 1 - 0 | Millonarios[COL D1(a)-12] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
24/08 06:30 | KT | [6]Columbus Crew | 2 - 0 | Los Angeles Galaxy[6] | loại | |
24/08 06:30 | KT | [11]Washington DC United | 1 - 0 | Atlanta United[11] | loại | |
24/08 07:00 | KT | [1]Toronto FC | 3 - 0 | Philadelphia Union[1] | loại | |
24/08 07:00 | KT | [5]Dallas | 3 - 3 | Houston Dynamo[5] | loại | |
24/08 09:00 | KT | [8]Real Salt Lake | 4 - 0 | San Jose Earthquakes[8] | loại | |
24/08 09:10 | KT | [7]Vancouver Whitecaps FC | 1 - 1 | Seattle Sounders[7] | loại | |
24/08 09:40 | KT | [4]Portland Timbers | 2 - 1 | Colorado Rapids[4] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
24/08 06:30 | KT | [14]Cincinnati | 3 - 1 | Ottawa Fury[14] | loại | |
24/08 06:30 | KT | [5]Louisville City | 5 - 0 | Penn Harrisburg Islanders[5] | loại | |
24/08 07:00 | KT | [24]St Louis Lions | 2 - 1 | Tulsa Roughneck[24] | loại | |
24/08 07:30 | KT | [4]San Antonio | 1 - 0 | Vancouver Whitecaps B[4] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
24/08 07:00 | KT | [(a)-2]Club America | 2 - 2 | Tigres UANL[(a)-2] | apertura | |
24/08 08:00 | KT | [(a)-18]Puebla | 0 - 1 | Club Leon[(a)-18] | apertura | |
24/08 08:30 | KT | [(a)-16]Santos Laguna | 1 - 1 | Chivas Guadalajara[(a)-16] | apertura | |
24/08 09:00 | KT | [(a)-1]Monterrey | 4 - 1 | Toluca[(a)-1] | apertura | |
24/08 09:00 | KT | [(a)-5]Necaxa | 1 - 1 | CDSyC Cruz Azul[(a)-5] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Canada |
||||||
24/08 07:30 | KT | Royal Toronto | 0 - 2 | Vorkuta | 8 8 | |
24/08 08:00 | KT | Milton Sc | 5 - 5 | Sc Scarborough | 6 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
24/08 07:45 | KT | [PAR D1-9]Nacional Asuncion | 1 - 0 | Estudiantes La Plata[PAR D1-9] | 1/16 final | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
24/08 07:45 | KT | [BRA D1-5]Flamengo | 1 - 0 | Botafogo[BRA D1-5] | bán kết | |
24/08 07:45 | KT | [BRA D1-9]Cruzeiro | 1 - 0 | Gremio[BRA D1-9] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
24/08 09:00 | KT | [(a)-2]Deportivo Saprissa | 3 - 0 | Cartagines Deportiva SA[(a)-2] | Apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF League |
||||||
24/08 09:00 | KT | CD Arabe Unido | 0 - 1 | Aguila | tứ kết |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp