Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Indonesia |
||||||
24/07 15:25 | KT | Semen Padang | 1 - 1 | PSPS Pekanbaru | bảng miền tây | |
24/07 15:40 | KT | Cilegon United | 2 - 0 | Perserang Serang | bảng miền tây | |
24/07 20:30 | KT | Aceh United | 0 - 0 | Persiraja Aceh | bảng miền tây | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
24/07 16:00 | KT | Nantong Zhiyun | 4 - 1 | Shanghai Sunfun | south 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales Northern Premier League |
||||||
24/07 16:00 | KT | Lambton Jarvis | 3 - 0 | Newcastle Jets Fc Youth | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nga |
||||||
24/07 17:00 | KT | Novokuzneck | 0 - 3 | Dinamo Barnaul | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga Ural |
||||||
24/07 20:00 | KT | Ufa B | 0 - 3 | Neftekhimik Nizhnekamsk | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Ukraina |
||||||
24/07 20:00 | KT | Desna Chernihiv U21 | 1 - 2 | Shakhtar Donetsk U21 | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
24/07 20:30 | KT | [ISL-6]Kerala Blasters | 0 - 6 | Melbourne City[ISL-6] | tháng 7 | |
24/07 21:00 | [ENG L1-21]Oldham Athletic | ? - ? | Girona[ENG L1-21] | tháng 7 | ||
24/07 22:59 | KT | [FRA D1-18]Amiens | 3 - 2 | Tubize[FRA D1-18] | tháng 7 | |
24/07 23:30 | KT | [SPA D1-4]Valencia | 0 - 0 | Lausanne Sports[SPA D1-4] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | [BEL D1-12]Beveren | ? - ? | Westerlo[BEL D1-12] | tháng 7 | ||
25/07 00:00 | KT | [HOL D2-2]NEC Nijmegen | 2 - 1 | Kayserispor[HOL D2-2] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [HOL D1-11]PSV Eindhoven | 4 - 0 | Olympiakos[HOL D1-11] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [HOL D1-7]De Graafschap | 1 - 3 | Groningen[HOL D1-7] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | [HOL D3-13]Gelders Veenendaalse VV | ? - ? | Den Bosch[HOL D3-13] | tháng 7 | ||
25/07 00:00 | KT | [HOL D1-16]Heracles Almelo | 5 - 2 | Volendam[HOL D1-16] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [SPA D1-9]Eibar | 2 - 1 | Swansea City[SPA D1-9] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | [ENG LCH-10]Sheffield United | 1 - 1 | Inter Milan[ENG LCH-10] | tháng 7 | |
25/07 01:00 | [MAL D1-2]Balzan | ? - ? | Pieta Hotspurs[MAL D1-2] | tháng 7 | ||
25/07 01:30 | KT | [ENG L1-13]Barnsley | 2 - 3 | West Bromwich[ENG L1-13] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG Conf-7]AFC Fylde | 1 - 1 | Blackpool[ENG Conf-7] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG L2-18]Grimsby Town | 1 - 0 | Doncaster Rovers[ENG L2-18] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG L1-20]Rochdale | 3 - 2 | Middlesbrough[ENG L1-20] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG L2-8]Mansfield Town | 2 - 1 | Sheffield Wed[ENG L2-8] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG Conf-18]Solihull Moors | 3 - 2 | Burton Albion FC[ENG Conf-18] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG Conf-14]Eastleigh | 0 - 4 | Gillingham[ENG Conf-14] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG L1-1]Charlton Athletic | 1 - 1 | Brighton[ENG L1-1] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [NIR CH-4]Ballyclare Comrades | 0 - 4 | Ballymena United[NIR CH-4] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG L2-13]Colchester United | 2 - 1 | Millwall[ENG L2-13] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG Conf-24]Guiseley | 3 - 1 | Bolton Wanderers[ENG Conf-24] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG LCH-18]Hull City | 2 - 2 | Newcastle United[ENG LCH-18] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG L1-23]Milton Keynes Dons | 0 - 1 | Ipswich[ENG L1-23] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG L1-19]Oxford United | 4 - 3 | Leeds United[ENG L1-19] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG L2-16]Stevenage Borough | 1 - 2 | Crystal Palace[ENG L2-16] | tháng 7 | |
25/07 08:00 | KT | [MLS-11]Colorado Rapids | 2 - 2 | Boca Juniors[MLS-11] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
24/07 21:00 | KT | [10]Sogdiana Jizak | 0 - 0 | Lokomotiv Tashkent[10] | 18 | |
24/07 22:00 | KT | [12]Neftchi Fargona | 0 - 1 | Qizilqum Zarafshon[12] | 18 | |
24/07 22:59 | KT | [2]Kuruvchi Bunyodkor | 2 - 1 | Navbahor Namangan[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
24/07 21:00 | KT | [KAZ PR-1]Astana | 2 - 1 | Midtjylland[KAZ PR-1] | 2 | |
24/07 22:59 | KT | [ROM D1-1]CFR Cluj | 0 - 1 | Malmo FF[ROM D1-1] | 2 | |
25/07 00:30 | KT | [GRE D1-1]PAOK Saloniki | 2 - 1 | Basel[GRE D1-1] | 2 | |
25/07 01:00 | KT | [CRO D1-1]Dinamo Zagreb | 5 - 0 | Hapoel Beer Sheva[CRO D1-1] | 2 | |
25/07 01:15 | KT | [MKD D1-1]FK Shkendija 79 | 1 - 0 | Sheriff[MKD D1-1] | 2 | |
25/07 01:30 | KT | [SER D1-1]Crvena Zvezda | 3 - 0 | Suduva[SER D1-1] | 2 | |
25/07 02:00 | KT | [POL D1-2]Legia Warszawa | 0 - 2 | Spartak Trnava[POL D1-2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
24/07 21:00 | KT | Ahli Marawi | 2 - 0 | Hilal Obayed | championship playoff 4 | |
24/07 21:00 | KT | Merreikh El Fasher | 1 - 4 | Khartoum Al Watani | championship playoff 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Belarus |
||||||
24/07 21:30 | KT | Fk Orsha | 0 - 4 | Vitebsk | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây |
||||||
24/07 22:00 | KT | Dolgiye Prudy | 1 - 1 | Chertanovo Moscow Ii | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
24/07 23:45 | KT | Tallinna Jk Piraaja | 7 - 0 | Helios B | Round 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland nữ |
||||||
25/07 01:00 | KT | [6]Nữ Ibv Vestmannaeyjar | 3 - 2 | Nữ Hafnarfjordur[6] | ||
25/07 02:15 | KT | [9]Kr Reykjavik Womens | 0 - 1 | Nữ Umf Selfoss[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
25/07 01:15 | KT | [A-4]Dep. San Martin | 0 - 1 | Sport Rosario[A-4] | apertura | |
25/07 08:00 | KT | [A-8]Universitario de Deportes | 1 - 0 | Binacional[A-8] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
25/07 01:45 | KT | [SCO L2-6]Elgin City | 0 - 3 | Alloa Athletic[SCO L2-6] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO PR-12]St Johnstone | 1 - 0 | Falkirk[SCO PR-12] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO PR-5]Hearts | 5 - 0 | Cowdenbeath[SCO PR-5] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO CH-3]Inverness C.T. | 2 - 1 | Raith Rovers[SCO CH-3] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO CH-10]Ayr Utd | 5 - 0 | Stenhousemuir[SCO CH-10] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO L1-10]Albion Rovers | 0 - 2 | Partick Thistle[SCO L1-10] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO L1-7]Airdrie United | 4 - 1 | Annan Athletic[SCO L1-7] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO L2-8]Berwick Rangers | 0 - 4 | Hamilton FC[SCO L2-8] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO PR-4]Motherwell FC | 2 - 0 | Queen of South[SCO PR-4] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO L1-5]Stranraer | 1 - 3 | Clyde[SCO L1-5] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | [SCO L1-9]Queens Park | 0 - 0 | St Mirren[SCO L1-9] | bảng | |
25/07 01:45 | KT | Spartans | 0 - 3 | Kilmarnock | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
25/07 02:00 | KT | [(a)-11]Aurora | 0 - 2 | Royal Pari[(a)-11] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
25/07 03:00 | KT | [BRA CPY-12]Ponte Preta Youth | 3 - 1 | Gremio Youth[BRA CPY-12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
25/07 03:10 | KT | [ARG D2-7]Atletico Rafaela | 4 - 1 | Defensores de Belgrano[ARG D2-7] | round 1 | |
25/07 07:10 | KT | Estudiantes La Plata | 4 - 0 | Central Cordoba De Rosario | round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Central American Games |
||||||
25/07 04:00 | KT | Costa Rica U21 | 1 - 2 | Honduras U21 | groups | |
25/07 07:00 | KT | Colombia U21 | 5 - 1 | Trinidad Tobago U20 | groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
25/07 05:15 | KT | [11]Goias | 0 - 1 | Coritiba[11] | 17 | |
25/07 05:15 | KT | [18]Brasil De Pelotas Rs | 2 - 0 | Boa Esporte Clube[18] | 17 | |
25/07 05:15 | KT | [16]Londrina (PR) | 3 - 0 | Oeste FC[16] | 17 | |
25/07 05:15 | KT | [6]Figueirense (SC) | 2 - 1 | Vila Nova (GO)[6] | 17 | |
25/07 06:30 | KT | [13]CRB AL | 0 - 0 | Criciuma[13] | 17 | |
25/07 06:30 | KT | [15]Paysandu (PA) | 1 - 0 | Guarani Sp[15] | 17 | |
25/07 06:30 | KT | [7]Ponte Preta | 0 - 1 | Juventude[7] | 17 | |
25/07 07:30 | KT | [1]Fortaleza | 1 - 1 | Avai[1] | 17 | |
25/07 07:30 | KT | [14]Sao Bento | 2 - 1 | Sampaio Correa[14] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
25/07 05:30 | KT | [PER D1B-1]Sport Huancayo | 3 - 4 | Caracas FC[PER D1B-1] | 2.2 | |
25/07 07:45 | KT | [COL D1(a)-5]Atletico Junior Barranquilla | 1 - 0 | Lanus[COL D1(a)-5] | 2.2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
25/07 06:00 | KT | [(a)-4]Atletico Huila | 0 - 0 | Dep.Independiente Medellin[(a)-4] | clausura | |
25/07 08:00 | KT | [(a)-17]America de Cali | 1 - 0 | Leones[(a)-17] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
25/07 07:00 | [MEX D2(a)-2]Atletico San Luis | ? - ? | Tigres UANL[MEX D2(a)-2] | |||
25/07 07:00 | [MEX D2(a)-10]Celaya | ? - ? | Pachuca[MEX D2(a)-10] | |||
25/07 07:00 | [MEX D2(a)-13]Mineros De Zacatecas | ? - ? | Club Leon[MEX D2(a)-13] | |||
25/07 09:00 | [MEX D1(c)-8]Morelia | ? - ? | Alebrijes De Oaxaca[MEX D1(c)-8] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp