Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
25/11 10:00 | KT | Pocheon Fc | 1 - 0 | Cheongju City | advanced championship final | |
Lịch thi đấu bóng đá New Zealand |
||||||
25/11 10:45 | KT | [9]Wellington Phoenix Reserve | 2 - 2 | Southern United[9] | ||
26/11 08:00 | KT | [7]Waitakere United | 2 - 1 | Team Wellington[7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá giải trẻ Úc |
||||||
25/11 12:30 | KT | [AUS SASL-9]Adelaide United Fc Youth | 1 - 1 | Melbourne Heart Youth[AUS SASL-9] | ||
26/11 07:30 | KT | [AUS QSL-11]Brisbane Roar Am | 4 - 1 | Melbourne Victory Fc Am[AUS QSL-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông |
||||||
25/11 13:30 | KT | Guangzhou Rf U19 | 1 - 3 | Kitchee | 4 | |
25/11 16:30 | KT | Leeman | 0 - 2 | Sun Pegasus | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
25/11 13:35 | KT | [10]Wellington Phoenix | 1 - 4 | Central Coast Mariners FC[10] | 8 | |
25/11 15:50 | KT | [1]Sydney FC | 3 - 1 | Brisbane Roar FC[1] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
25/11 14:00 | KT | Tosno Youth | 2 - 0 | Arsenal Tula Youth | 18 | |
25/11 18:00 | KT | [15]Akhmat Grozny Youth | 0 - 0 | Ufa Youth[15] | 18 | |
25/11 22:30 | KT | [5]Rubin Kazan Youth | 0 - 1 | Cska Moscow Youth[5] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
25/11 16:00 | KT | [15]Shurtan Guzor | 1 - 1 | Qizilqum Zarafshon[15] | 30 | |
25/11 16:00 | KT | [10]Metallurg Bekobod | 1 - 0 | Neftchi Fargona[10] | 30 | |
25/11 16:00 | KT | [5]Navbahor Namangan | 1 - 0 | Nasaf Qarshi[5] | 30 | |
25/11 16:00 | KT | [1]Lokomotiv Tashkent | 3 - 2 | Kuruvchi Bunyodkor[1] | 30 | |
25/11 16:00 | KT | [6]Buxoro | 1 - 0 | Sogdiana Jizak[6] | 30 | |
25/11 16:00 | KT | Mashal Muborak | 1 - 0 | Dinamo Samarkand | 30 | |
25/11 16:00 | KT | Kuruvchi Kokand Qoqon | 1 - 2 | OTMK Olmaliq | 30 | |
25/11 18:00 | KT | Pakhtakor Tashkent | 0 - 0 | Obod Tashkent | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Singapore |
||||||
25/11 16:00 | [SIN D1-3]Home United FC | ? - ? | Hougang United FC[SIN D1-3] | |||
25/11 19:00 | KT | [SIN D1-1]Albirex Niigata FC | 1 - 1 | Global FC[SIN D1-1] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
25/11 16:00 | KT | Olimpia Satu Mare | 1 - 3 | Chindia Targoviste | 19 | |
25/11 16:00 | KT | UTA Arad | 0 - 1 | Scm Argesul Pitesti | 19 | |
25/11 16:00 | KT | Pandurii | 3 - 3 | Dacia Unirea Braila | 19 | |
25/11 16:00 | KT | Acs Foresta Suceava | 3 - 0 | Luceafarul Oradea | 19 | |
25/11 16:00 | KT | Afumati | 1 - 0 | Clinceni | 19 | |
25/11 17:00 | KT | Dunarea Calarasi | 1 - 0 | Metaloglobus | 19 | |
25/11 17:00 | KT | Politehnica Timisoara | 3 - 0 | FCM Targu Mures | 19 | |
25/11 19:00 | KT | Hermannstadt | 2 - 0 | Sportul Snagov | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
25/11 16:15 | KT | [9]Pardubice U19 | 1 - 0 | Mlada Boleslav U19[9] | 16 | |
25/11 16:30 | KT | [11]Banik Ostrava u19 | 1 - 0 | Mfk Karvina U19[11] | 16 | |
25/11 17:00 | KT | [4]Viktoria Plzen U19 | 5 - 1 | Ceske Budejovice u19[4] | 16 | |
25/11 17:00 | KT | [3]Sk Sigma Olomouc u19 | 8 - 0 | Frydek-mistek u19[3] | 16 | |
25/11 17:00 | [2]Sparta Praha U19 | ? - ? | Slavia Praha u19[2] | |||
25/11 17:00 | KT | Slavia Praha u19 | 3 - 5 | Sparta Praha U19 | 16 | |
25/11 17:30 | KT | [13]Zlin U19 | 3 - 1 | Hradec Kralove u19[13] | 16 | |
25/11 19:30 | KT | [17]Bohemians 1905 U19 | 3 - 2 | Opava U19[17] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
25/11 17:00 | KT | Pari Nizhny Novgorod | 2 - 2 | Sochi | 25 | |
25/11 17:00 | KT | [1]Yenisey Krasnoyarsk | 1 - 1 | Baltika[1] | 25 | |
25/11 18:00 | KT | [3]Krylya Sovetov Samara | 3 - 3 | Shinnik Yaroslavl[3] | 25 | |
25/11 18:00 | KT | [14]Avangard | 0 - 0 | FK Khimki[14] | 25 | |
25/11 18:00 | KT | [20]Rotor Volgograd | 0 - 2 | Gazovik Orenburg[20] | 25 | |
25/11 18:00 | KT | [9]Volgar-Gazprom Astrachan | 2 - 0 | Tom Tomsk[9] | 25 | |
25/11 21:00 | KT | [11]Kuban Krasnodar | 1 - 0 | Sibir[11] | 25 | |
25/11 21:00 | KT | [19]Fakel Voronezh | 1 - 2 | Tambov[19] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
25/11 17:00 | KT | [14]Đồng Tâm Long An | 2 - 3 | Cần Thơ FC[14] | 26 | |
25/11 17:00 | KT | [4]Quảng Ninh | 4 - 4 | Hà Nội[4] | 26 | |
25/11 17:00 | KT | [3]Quảng Nam | 3 - 1 | Tp Hồ Chí Minh[3] | 26 | |
25/11 17:00 | KT | [10]Hoàng Anh Gia Lai | 0 - 1 | Đà Nẵng[10] | 26 | |
25/11 17:00 | KT | [8]Sông Lam Nghệ An | 0 - 1 | Thanh Hóa[8] | 26 | |
25/11 17:00 | KT | [5]Khánh Hòa | 2 - 3 | Becamex Bình Dương[5] | 26 | |
25/11 17:00 | KT | [6]Sài Gòn FC | 3 - 0 | Hải Phòng[6] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
25/11 17:00 | KT | [7]Adanaspor | 3 - 2 | Gaziantepspor[7] | 13 | |
25/11 17:00 | KT | [8]Istanbulspor | 1 - 1 | Samsunspor[8] | 13 | |
25/11 19:30 | KT | [6]Elazigspor | 0 - 1 | Boluspor[6] | 13 | |
25/11 19:30 | KT | [3]Giresunspor | 0 - 1 | Ankaragucu[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Georgia |
||||||
25/11 17:00 | KT | [6]WIT Georgia Tbilisi | 1 - 0 | Guria Lanchkhuti[6] | 36 | |
25/11 17:00 | KT | [7]Spartaki Tskhinvali | 4 - 0 | Gagra[7] | 36 | |
25/11 17:00 | KT | [2]Merani Martvili | 2 - 1 | Baia Zugdidi[2] | 36 | |
25/11 17:00 | KT | [10]Meshakhte Tkibuli | 1 - 0 | Metalurgi Rustavi[10] | 36 | |
25/11 17:00 | KT | [3]Sioni Bolnisi | 1 - 2 | Samgurali Tskh[3] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Georgia |
||||||
25/11 17:00 | KT | [3]Samtredia | 2 - 2 | Dila Gori[3] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá cúp C1 Châu Á |
||||||
25/11 17:15 | KT | [JPN D1-7]Urawa Red Diamonds | 1 - 0 | Al Hilal[JPN D1-7] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
25/11 17:30 | [13]Teraktor-Sazi | ? - ? | Sepidroud Rasht[13] | |||
25/11 17:30 | KT | Teraktor-Sazi | 2 - 1 | Sepidroud Rasht | 13 | |
25/11 18:30 | KT | [1]Pars Jonoubi Jam | 0 - 1 | Persepolis[1] | 13 | |
25/11 18:30 | KT | [7]Zob Ahan | 0 - 1 | Foolad Khozestan[7] | 13 | |
25/11 18:45 | KT | [6]Saipa | 1 - 0 | Siah Jamegan Khorasan[6] | 13 | |
25/11 21:00 | KT | [11]Esteghlal Tehran | 2 - 0 | Gostaresh Folad[11] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Azerbaijan |
||||||
25/11 17:30 | KT | [8]Fk Kapaz Ganca | 1 - 6 | Gilan Gabala[8] | 13 | |
25/11 20:00 | KT | [5]Neftci Baku | 3 - 1 | FK Inter Baku[5] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
25/11 18:00 | KT | [8]Goztepe | 2 - 0 | Akhisar Bld.Geng[8] | 13 | |
25/11 20:30 | KT | [13]Yeni Malatyaspor | 0 - 0 | Besiktas[13] | 13 | |
25/11 23:30 | KT | [1]Galatasaray | 2 - 0 | Alanyaspor[1] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
25/11 18:00 | KT | [10]Septemvri Sofia | 1 - 1 | Botev Plovdiv[10] | 17 | |
25/11 20:15 | KT | [4]Beroe | 2 - 0 | Slavia Sofia[4] | 17 | |
25/11 22:30 | KT | [3]Levski Sofia | 1 - 0 | FC Vereya[3] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Armenia |
||||||
25/11 18:00 | KT | [3]Shirak | 0 - 1 | Ararat Yerevan[3] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Moldova |
||||||
25/11 18:00 | KT | Codru Lozova | 2 - 3 | Zimbru Chisinau B | relegation playoff 20 | |
25/11 18:00 | KT | Real Succes | 1 - 4 | Iskra-stal Ribnita | relegation playoff 20 | |
25/11 18:00 | KT | Abus Ungheni | 1 - 2 | CF Gagauziya | relegation playoff 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Ukraina |
||||||
25/11 18:00 | KT | Stal Kamianske U21 | 0 - 5 | Dynamo Kyiv U21 | 17 | |
25/11 18:00 | KT | Pfc Oleksandria U21 | 0 - 0 | Karpaty Lviv U21 | 17 | |
25/11 18:00 | KT | Veres Rivne U21 | 1 - 1 | Chernomorets Odessa U21 | 17 | |
25/11 18:00 | KT | Zorya U21 | 3 - 0 | Zirka Kirovohrad U21 | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
25/11 18:00 | KT | Al Ittihad Tripoli | 1 - 2 | Al-tahaddi | 1st phase final | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
25/11 18:15 | KT | [5]Famalicao | 6 - 0 | Sporting CP B[5] | 14 | |
25/11 22:00 | KT | [12]Sporting Braga B | 1 - 1 | Gil Vicente[12] | 14 | |
25/11 22:59 | KT | [8]CD Nacional | 2 - 1 | CF Uniao Madeira[8] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
25/11 18:30 | KT | [165]Indonesia | 2 - 1 | Guyana[165] | tháng 11 | |
25/11 22:00 | KT | Kings Langley | 0 - 0 | Kings Lynn | tháng 11 | |
25/11 22:00 | KT | [ENG-N PR-20]Rushall Olympic | 1 - 0 | Mickleover Sports[ENG-N PR-20] | tháng 11 | |
26/11 09:00 | KT | [32]Nữ Costa Rica | 3 - 2 | Mexico Womens[32] | tháng 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
25/11 18:30 | KT | [1]Al Kahrabaa | 2 - 2 | Al Minaa[1] | 2 | |
25/11 18:30 | KT | [20]Naft Alwasat | 5 - 0 | Karbalaa[20] | 2 | |
25/11 18:30 | KT | [12]Baghdad | 1 - 0 | Naft Al Basra[12] | 2 | |
25/11 18:30 | KT | Naft Misan | 1 - 0 | Al Semawah | 2 | |
25/11 18:30 | KT | Alsinaat Alkahrabaiya | 1 - 2 | Al Najaf | 2 | |
25/11 21:00 | KT | [10]Al Quwa Al Jawiya | 1 - 2 | Al Zawraa[10] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
25/11 19:00 | KT | [19]Alaves | 1 - 2 | Eibar[19] | 13 | |
25/11 22:15 | KT | [3]Real Madrid | 3 - 2 | Malaga[3] | 13 | |
26/11 00:30 | KT | [9]Real Betis | 2 - 2 | Girona[9] | 13 | |
26/11 02:45 | KT | [12]Levante | 0 - 5 | Atletico Madrid[12] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
25/11 19:00 | KT | [10]Eintr. Braunschweig | 2 - 3 | Nurnberg[10] | 15 | |
25/11 19:00 | KT | [1]Holstein Kiel | 0 - 0 | Ingolstadt 04[1] | 15 | |
25/11 19:00 | KT | [13]SSV Jahn Regensburg | 4 - 0 | MSV Duisburg[13] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
25/11 19:00 | KT | [1]Odra Opole | 1 - 1 | Pogon Siedlce[1] | 19 | |
25/11 22:00 | KT | [9]GKS Katowice | 1 - 0 | Miedz Legnica[9] | 19 | |
25/11 23:45 | KT | [5]Stal Mielec | 3 - 0 | GKS Tychy[5] | 19 | |
26/11 00:00 | KT | [10]Bytovia Bytow | 1 - 1 | Podbeskidzie[10] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
25/11 19:00 | KT | [9]Garbarnia Krakow | 1 - 1 | Belchatow[9] | 19 | |
25/11 19:00 | KT | [1]Gks Jastrzebie | 3 - 0 | Gryf Wejherowo[1] | 19 | |
25/11 19:00 | KT | [11]Stal Stalowa Wola | 0 - 2 | Blekitni Stargard Szczecinski[11] | 19 | |
25/11 19:00 | KT | [4]Warta Poznan | 2 - 0 | Ks Legionovia Legionowo[4] | 19 | |
25/11 21:00 | KT | [13]Wisla Pulawy | 1 - 0 | Rozwoj Katowice[13] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bosnia |
||||||
25/11 19:00 | KT | [11]NK Celik | 0 - 2 | Krupa[11] | 16 | |
25/11 19:00 | KT | [6]Mladost Doboj Kakanj | 0 - 0 | NK Siroki Brijeg[6] | 16 | |
25/11 19:00 | KT | [12]Vitez | 0 - 0 | Borac Banja Luka[12] | 16 | |
25/11 21:00 | KT | [3]Zrinjski Mostar | 2 - 0 | Sloboda[3] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Montenegro |
||||||
25/11 19:00 | KT | [8]Rudar Pljevlja | 0 - 3 | FK Sutjeska Niksic[8] | 16 | |
25/11 19:00 | KT | [4]Grbalj Radanovici | 0 - 1 | Iskra Danilovgrad[4] | 16 | |
25/11 19:00 | KT | [10]Decic Tuzi | 1 - 1 | Kom Podgorica[10] | 16 | |
25/11 19:00 | KT | [9]OFK Petrovac | 0 - 0 | FK Buducnost Podgorica[9] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Thái Lan |
||||||
25/11 19:00 | KT | [THA PR-4]Chiangrai United | 4 - 2 | Bangkok United FC[THA PR-4] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
25/11 19:00 | KT | [13]Backa Backa Palanka | 1 - 0 | Vojvodina[13] | 18 | |
25/11 19:00 | KT | [12]Macva Sabac | 1 - 1 | FK Javor Ivanjica[12] | 18 | |
25/11 21:00 | KT | [15]FK Rad Beograd | 1 - 0 | Mladost Lucani[15] | 18 | |
25/11 21:00 | KT | [9]Radnik Surdulica | 2 - 3 | FK Napredak Krusevac[9] | 18 | |
25/11 22:59 | KT | [7]Radnicki Nis | 4 - 1 | Zemun[7] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Macedonia |
||||||
25/11 19:00 | KT | [8]Renova Cepciste | 1 - 6 | FK Shkendija 79[8] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
25/11 19:00 | KT | [7]Illichivets mariupol | 0 - 1 | Vorskla Poltava[7] | 17 | |
25/11 22:00 | KT | [3]Olimpic Donetsk | 2 - 4 | Shakhtar Donetsk[3] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
25/11 19:00 | KT | [9]Triglav Gorenjska | 0 - 1 | Domzale[9] | 17 | |
25/11 21:00 | KT | [5]Gorica | 2 - 2 | Ankaran Hrvatini Mas Tech[5] | 17 | |
26/11 02:20 | KT | [6]NK Publikum Celje | 2 - 1 | NK Maribor[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia |
||||||
25/11 19:00 | KT | FK Bezanija | 0 - 3 | Fk Teleoptik Zemun | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kosovo Super League |
||||||
25/11 19:00 | KT | Vellaznimi Kso | 0 - 3 | Kf Llapi | 17 | |
25/11 19:00 | KT | Kf Liria | 3 - 0 | Besa Peje | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
25/11 19:00 | KT | Minerva Punjab | 1 - 1 | Mohun Bagan | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Macedonia |
||||||
25/11 19:00 | KT | Plackovica | 4 - 1 | Pobeda Valandovo | eastern group 14 | |
25/11 19:00 | KT | Tikves Kavadarci | 2 - 0 | Borec Veles | eastern group 14 | |
25/11 19:00 | KT | Kozuv | 4 - 1 | Bregalnica Stip | eastern group 14 | |
25/11 19:00 | KT | Kamenica Sasa | 2 - 0 | Osogovo | eastern group 14 | |
25/11 19:00 | KT | Novaci | 1 - 2 | FK Teteks Tetovo | western group 14 | |
25/11 19:00 | KT | Fk Rinija Gostivar | 0 - 2 | FK Makedonija | western group 14 | |
25/11 19:00 | KT | Fk Gorno Lisice | 0 - 0 | Vlazrimi Kicevo | western group 14 | |
25/11 19:00 | KT | Labunishta | 2 - 0 | Zajazi Zajas | western group 14 | |
25/11 19:00 | KT | Lokomotiva Skopje | 1 - 1 | Struga Trim Lum | western group 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro |
||||||
25/11 19:00 | KT | Jezero Plav | 2 - 2 | Lovcen Cetinje | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
25/11 19:00 | KT | Chapungu United | 0 - 2 | Platinum | 34 | |
25/11 19:00 | KT | Dynamos Fc | 1 - 0 | Chicken Inn | 34 | |
25/11 20:00 | KT | Bulawayo City | 5 - 0 | Bantu Rovers | 34 | |
25/11 20:00 | KT | Harare City | 1 - 0 | How Mine Fc | 34 | |
25/11 20:00 | KT | Highlanders Fc | 1 - 1 | Caps United Fc | 34 | |
25/11 20:00 | KT | Ngezi Platinum Stars | 0 - 0 | Triangle Fc | 34 | |
25/11 20:00 | KT | Shabanie Mine | 2 - 0 | Yadah | 34 | |
25/11 20:00 | KT | Tsholotsho | 0 - 0 | Black Rhinos Fc | 34 | |
25/11 20:00 | KT | Zpc Kariba | 2 - 0 | Hwange Colliery | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
25/11 19:05 | KT | [6]Al Baten | 1 - 1 | Al Taawon[6] | 11 | |
25/11 21:30 | KT | [5]Al-Fath | 0 - 5 | Al Faisaly Harmah[5] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
25/11 19:15 | KT | Al Akhaahli Alay | 1 - 0 | Salam Zgharta | 9 | |
25/11 20:00 | KT | Al-Nejmeh | 3 - 0 | Al Shabab Al Arabi | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
25/11 19:30 | KT | [17]Barnsley | 0 - 2 | Leeds United[17] | 19 | |
25/11 22:00 | KT | [4]Aston Villa | 2 - 0 | Ipswich[4] | 19 | |
25/11 22:00 | KT | [14]Fulham | 1 - 0 | Millwall[14] | 19 | |
25/11 22:00 | KT | [20]Hull City | 2 - 3 | Bristol City[20] | 19 | |
25/11 22:00 | KT | [8]Middlesbrough | 0 - 3 | Derby County[8] | 19 | |
25/11 22:00 | KT | [15]Norwich City | 1 - 1 | Preston North End[15] | 19 | |
25/11 22:00 | KT | [19]Reading | 0 - 0 | Sheffield Wed[19] | 19 | |
25/11 22:00 | KT | [1]Wolves | 5 - 1 | Bolton Wanderers[1] | 19 | |
25/11 22:00 | KT | Burton Albion FC | 0 - 2 | Sunderland | 19 | |
26/11 00:30 | KT | [3]Sheffield United | 1 - 1 | Birmingham[3] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
25/11 19:30 | KT | [21]Chester FC | 0 - 4 | Dagenham and Redbridge[21] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [6]Aldershot Town | 2 - 0 | Wrexham[6] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [19]Barrow | 0 - 3 | Bromley[19] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [9]Boreham Wood | 2 - 1 | Woking[9] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [2]Dover Athletic | 0 - 1 | AFC Fylde[2] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [15]Ebbsfleet United | 3 - 0 | Hartlepool United FC[15] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [22]Guiseley | 0 - 2 | Sutton United[22] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [17]Halifax Town | 3 - 3 | Eastleigh[17] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [12]Maidenhead United | 1 - 1 | Macclesfield Town[12] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [24]Solihull Moors | 1 - 1 | Gateshead[24] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [23]Torquay United | 3 - 0 | Leyton Orient[23] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [14]Tranmere Rovers | 4 - 0 | Maidstone United[14] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
25/11 19:30 | KT | [16]Frydek-mistek | 0 - 2 | Pardubice[16] | 16 | |
25/11 19:30 | KT | [4]Pribram | 2 - 1 | Fotbal Trinec[4] | 16 | |
25/11 20:00 | KT | [7]Hradec Kralove | 1 - 1 | SC Znojmo[7] | 16 | |
25/11 22:15 | KT | [3]Budejovice | 0 - 2 | Fk Graffin Vlasim[3] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
25/11 19:30 | KT | [6]Chernomorets Balchik | 1 - 1 | Sozopol[6] | 16 | |
25/11 19:30 | KT | [3]Lokomotiv Sofia | 1 - 0 | Ludogorets Razgrad Ii[3] | 16 | |
25/11 19:30 | KT | [13]Maritsa 1921 | 1 - 1 | Botev Vratsa[13] | 16 | |
25/11 19:30 | KT | [14]Strumska Slava | 1 - 0 | Litex Lovech[14] | 16 | |
25/11 19:30 | KT | Chernomorets Pomorie | 2 - 1 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 16 | |
25/11 19:30 | KT | PFK Montana | 2 - 0 | Oborishte | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hồng Kông |
||||||
25/11 19:30 | KT | [1]Hong Kong FC | 2 - 2 | Wong Tai Sin District Rsc[1] | 13 | |
25/11 19:30 | KT | [12]South China | 2 - 3 | Double Flower Fa[12] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Division 1 |
||||||
25/11 19:35 | KT | Al Oruba Uae | 2 - 1 | Masfut | 4 | |
25/11 19:35 | KT | Masafi | 3 - 3 | Ittihad Kalba | 4 | |
25/11 19:35 | KT | Ras Al Khaimah | 2 - 1 | Al Arabi | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
25/11 20:00 | KT | [9]Pas Giannina | 1 - 1 | Xanthi[9] | 12 | |
25/11 22:15 | KT | [15]Apollon Smirnis | 1 - 1 | Lamia[15] | 12 | |
26/11 00:30 | KT | [4]PAE Atromitos | 1 - 1 | Panathinaikos[4] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
25/11 20:00 | KT | [7]Mansfield Town | 2 - 2 | Chesterfield[7] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [23]Barnet | 0 - 2 | Grimsby Town[23] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [15]Cambridge United | 1 - 0 | Stevenage Borough[15] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [12]Carlisle | 1 - 1 | Morecambe[12] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [6]Coventry | 1 - 1 | Crawley Town[6] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [19]Crewe Alexandra | 1 - 2 | Luton Town[19] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [4]Exeter City | 2 - 0 | Accrington Stanley[4] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [20]Forest Green Rovers | 1 - 1 | Cheltenham Town[20] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [11]Lincoln City | 3 - 1 | Port Vale[11] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [2]Notts County | 2 - 1 | Colchester United[2] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [5]Swindon | 0 - 1 | Newport County[5] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [8]Wycombe Wanderers | 2 - 1 | Yeovil Town[8] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
25/11 20:00 | KT | [10]Carl Zeiss Jena | 0 - 0 | VfL Osnabruck[10] | 17 | |
25/11 20:00 | KT | [12]VfR Aalen | 3 - 1 | SpVgg Unterhaching[12] | 17 | |
25/11 20:00 | KT | [7]Hansa Rostock | 5 - 3 | Fortuna Koln[7] | 17 | |
25/11 20:00 | KT | [2]1. Magdeburg | 2 - 1 | Hallescher[2] | 17 | |
25/11 20:00 | KT | Werder Bremen Am | 0 - 0 | Rot-weiss Erfurt | 17 | |
25/11 20:00 | KT | Fsv Zwickau | 0 - 2 | SV Wehen Wiesbaden | 17 | |
25/11 20:00 | KT | Wurzburger Kickers | 2 - 1 | Sportfreunde Lotte | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
25/11 20:00 | KT | [10]Anagenisi Karditsa | 2 - 0 | Apollon Larissas[10] | 5 | |
25/11 20:00 | KT | [1]Aris Thessaloniki | 2 - 1 | Panahaiki-2005[1] | 5 | |
25/11 20:00 | KT | [5]OFI Crete | 2 - 1 | Kallithea[5] | 5 | |
25/11 20:00 | KT | Panserraikos | 2 - 0 | Giorgos Karaiskakis | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
25/11 20:00 | KT | [7]Trencin | 1 - 2 | MFK Ruzomberok[7] | 17 | |
25/11 20:00 | KT | [11]Sport Podbrezova | 1 - 1 | Slovan Bratislava[11] | 17 | |
25/11 20:00 | KT | [8]Zlate Moravce | 0 - 1 | Zemplin Michalovce[8] | 17 | |
25/11 20:00 | KT | [12]FK Senica | 1 - 0 | 1. Tatran Presov[12] | 17 | |
25/11 21:00 | KT | [1]Spartak Trnava | 0 - 3 | MSK Zilina[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Qatar |
||||||
25/11 20:00 | KT | [5]Umm Salal | 1 - 1 | Qatar SC[5] | 9 | |
25/11 20:00 | KT | [10]Al-Khuraitiat | 1 - 0 | Al-Ahli Doha[10] | 9 | |
25/11 22:10 | KT | [2]Al Rayyan | 3 - 2 | Al-Garrafa[2] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
25/11 20:00 | KT | [5]KF Laci | 0 - 1 | KS Perparimi Kukesi[5] | 12 | |
25/11 22:59 | KT | Flamurtari | 0 - 0 | Teuta Durres | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
25/11 20:00 | KT | [14]Lija Athletic | 1 - 5 | Hamrun Spartans[14] | 12 | |
25/11 20:00 | KT | [6]Sliema Wanderers FC | 2 - 1 | Gzira United[6] | 12 | |
25/11 22:00 | KT | [13]Naxxar Lions | 2 - 0 | Mosta[13] | 12 | |
25/11 22:15 | KT | [10]Senglea Athletic | 0 - 1 | Balzan[10] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait Crown Prince Cup |
||||||
25/11 20:00 | KT | [KUW D1-6]Kazma | 0 - 1 | Al Salmiyah[KUW D1-6] | bảng | |
25/11 20:00 | KT | [KUW D2-6]Al Sahel | 1 - 2 | Al Ttadamon[KUW D2-6] | bảng | |
25/11 22:30 | KT | [KUW D1-5]Al-Nasar | 0 - 4 | Al-Qadsia SC[KUW D1-5] | bảng | |
25/11 22:30 | KT | [KUW D2-7]Khaitan | 0 - 4 | Al Jahra[KUW D2-7] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovenia |
||||||
25/11 20:00 | KT | [16]Nk Verzej | 0 - 2 | Nk Roltek Dob[16] | 17 | |
25/11 20:00 | KT | Brezice | 0 - 2 | Jadran Dekani | 17 | |
25/11 20:00 | KT | Nafta | 2 - 1 | Ask Bravo | 17 | |
25/11 20:00 | KT | Rogaska | 4 - 1 | NK Krka | 17 | |
25/11 20:00 | KT | ND Ilirija 1911 | 0 - 3 | Tabor Sezana | 17 | |
25/11 20:00 | KT | Fuzinar | 1 - 2 | Zarica Kranj | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
25/11 20:00 | KT | [13]Melita Fc | 0 - 2 | Qormi[13] | 9 | |
25/11 22:15 | KT | [2]Pieta Hotspurs | 3 - 1 | Marsa[2] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Algeria |
||||||
25/11 20:00 | KT | [ALG D2-3]Jsm Skikda | 0 - 0 | USM Setif[ALG D2-3] | 1 | |
25/11 20:00 | KT | Rc Kouba | 1 - 0 | Usmd Ben Khedda | round 1 | |
25/11 20:00 | KT | Mce Baydh | 2 - 1 | Gc Mascara | round 1 | |
25/11 20:30 | KT | [ALG D2-6]Rc Relizane | 2 - 2 | Es Mostaganem[ALG D2-6] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
25/11 20:30 | KT | [13]Ruan Tosno | 3 - 2 | Arsenal Tula[13] | 18 | |
25/11 22:59 | KT | [9]Akhmat Grozny | 2 - 1 | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[9] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Pháp |
||||||
25/11 20:30 | KT | [13]US Boulogne | 0 - 0 | Red Star 93[13] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
25/11 20:30 | KT | [13]Maritzburg United | 0 - 0 | Bidvest Wits[13] | 12 | |
25/11 20:30 | KT | [8]Chippa United FC | 0 - 0 | Mamelodi Sundowns[8] | 12 | |
25/11 22:59 | KT | [7]Kaizer Chiefs FC | 1 - 1 | Free State Stars[7] | 12 | |
26/11 01:15 | KT | [2]Lamontville Golden Arrows | 2 - 2 | Cape Town City[2] | 12 | |
26/11 01:15 | KT | [14]Ajax Cape Town | 2 - 2 | AmaZulu[14] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
25/11 20:30 | KT | Highlands Park | 0 - 0 | Witbank Spurs | 12 | |
25/11 20:30 | KT | Pretoria Univ | 3 - 0 | Richards Bay | 12 | |
25/11 20:30 | KT | Marumo Gallants | 2 - 2 | Royal Eagles | 12 | |
25/11 20:30 | KT | Super Eagles | 1 - 2 | Black Leopards | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
25/11 21:00 | KT | [10]Bologna | 3 - 0 | Sampdoria[10] | 14 | |
26/11 00:00 | KT | [11]Chievo | 2 - 1 | Spal[11] | 14 | |
26/11 00:00 | KT | [16]US Sassuolo Calcio | 0 - 2 | Hellas Verona[16] | 14 | |
26/11 02:45 | KT | [13]Cagliari | 1 - 3 | Inter Milan[13] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
25/11 21:00 | KT | [18]Pro Vercelli | 1 - 1 | Virtus Entella[18] | 16 | |
25/11 21:00 | KT | [4]Venezia | 1 - 3 | Novara[4] | 16 | |
25/11 21:00 | KT | [22]Ascoli | 0 - 0 | Cremonese[22] | 16 | |
25/11 21:00 | KT | [17]Spezia | 4 - 0 | Pescara[17] | 16 | |
25/11 21:00 | KT | [11]Carpi | 2 - 1 | Parma[11] | 16 | |
25/11 21:00 | KT | [12]Avellino | 1 - 3 | Palermo[12] | 16 | |
25/11 21:00 | KT | [9]Cittadella | 2 - 1 | Salernitana[9] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
25/11 21:00 | KT | [7]Slaven Belupo Koprivnica | 2 - 0 | Istra 1961[7] | 17 | |
26/11 00:00 | KT | [2]Hajduk Split | 1 - 1 | ZNK Osijek[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
25/11 21:00 | KT | [9]Hapoel Bnei Sakhnin FC | 2 - 1 | Hapoel Ashkelon[9] | 11 | |
25/11 23:15 | KT | [8]Hapoel Ironi Kiryat Shmona | 2 - 1 | Bnei Yehuda Tel Aviv[8] | 11 | |
26/11 01:30 | KT | [5]Maccabi Netanya | 1 - 1 | Maccabi Haifa[5] | 11 | |
26/11 01:30 | KT | [12]Hapoel Acco | 0 - 3 | Maccabi Petah Tikva FC[12] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Wales |
||||||
25/11 21:00 | KT | Afan Lido | 4 - 2 | Ton Pentre | 14 | |
25/11 21:00 | KT | Undy Athletic | 1 - 2 | Taffs Well | 14 | |
25/11 21:00 | KT | Port Talbot | 0 - 2 | Penybont | 14 | |
25/11 21:00 | KT | Monmouth Town | 2 - 1 | Briton Ferry Athletic | 14 | |
25/11 21:00 | KT | Goytre United | 1 - 7 | Haverfordwest County | 14 | |
25/11 21:00 | KT | Cwmbran Celtic | 1 - 3 | Cambrian Clydach | 14 | |
25/11 21:00 | KT | Caerau | 1 - 2 | Llanelli | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland |
||||||
25/11 21:00 | KT | Harland Wolff Welders | 5 - 1 | Dergview | 16 | |
25/11 21:00 | KT | Police Service Of Northern Ireland | 1 - 1 | Larne | 16 | |
25/11 22:00 | KT | Ballyclare Comrades | 2 - 1 | Portadown FC | 16 | |
25/11 22:00 | KT | Loughgall | 3 - 2 | Lurgan Celtic | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá San Marino |
||||||
25/11 21:00 | KT | SP La Fiorita | 5 - 0 | Fiorentino | 10 | |
25/11 21:00 | KT | SS Murata | 0 - 1 | S.S Pennarossa | 10 | |
25/11 21:00 | KT | Ss Virtus | 0 - 3 | AC Juvenes/Dogana | 10 | |
25/11 21:00 | KT | San Giovanni | 0 - 4 | SP Libertas | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
25/11 21:15 | KT | [7]Le Havre | 1 - 0 | Lens[7] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
25/11 21:30 | KT | [5]Borussia Dortmund | 4 - 4 | Schalke 04[5] | 13 | |
25/11 21:30 | KT | [7]Eintr Frankfurt | 0 - 1 | Bayer Leverkusen[7] | 13 | |
25/11 21:30 | KT | [10]Augsburg | 2 - 1 | Wolfsburg[10] | 13 | |
25/11 21:30 | KT | [3]RB Leipzig | 2 - 0 | Werder Bremen[3] | 13 | |
25/11 21:30 | KT | [17]Freiburg | 2 - 1 | Mainz 05[17] | 13 | |
26/11 00:30 | KT | [4]Monchengladbach | 2 - 1 | Bayern Munich[4] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
25/11 21:30 | KT | [6]Newi Cefn Druids | 2 - 1 | Barry Town Afc[6] | 15 | |
25/11 21:30 | KT | [1]The New Saints | 5 - 2 | Carmarthen[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
25/11 21:30 | KT | [1]Mumbai City | 2 - 1 | Goa[1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
25/11 21:30 | KT | [8]Vasas | 1 - 5 | Debreceni VSC[8] | 17 | |
25/11 21:30 | KT | [10]Balmazujvaros | 2 - 2 | Videoton Puskas Akademia[10] | 17 | |
25/11 21:30 | KT | [1]Fehervar Videoton | 2 - 0 | Paksi SE[1] | 17 | |
25/11 21:30 | KT | [4]Budapest Honved | 1 - 2 | Mezokovesd-Zsory[4] | 17 | |
25/11 21:30 | KT | [6]Diosgyor | 1 - 2 | Ujpesti TE[6] | 17 | |
26/11 01:30 | KT | [12]Szombathelyi Haladas | 2 - 1 | Ferencvarosi TC[12] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
25/11 22:00 | KT | [16]Pogon Szczecin | 2 - 2 | Piast Gliwice[16] | 17 | |
26/11 00:00 | KT | [8]Arka Gdynia | 5 - 0 | Sandecja[8] | 17 | |
26/11 02:30 | KT | [5]Korona Kielce | 3 - 2 | Legia Warszawa[5] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
25/11 22:00 | KT | [20]Crystal Palace | 2 - 1 | Stoke City[20] | 13 | |
25/11 22:00 | KT | [2]Manchester United | 1 - 0 | Brighton[2] | 13 | |
25/11 22:00 | KT | [11]Newcastle United | 0 - 3 | Watford[11] | 13 | |
25/11 22:00 | KT | [19]Swansea City | 0 - 0 | AFC Bournemouth[19] | 13 | |
25/11 22:00 | KT | [4]Tottenham Hotspur | 1 - 1 | West Bromwich[4] | 13 | |
26/11 00:30 | KT | [5]Liverpool | 1 - 1 | Chelsea[5] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
25/11 22:00 | KT | [9]Cadiz | 1 - 0 | Valladolid[9] | 16 | |
26/11 00:00 | KT | [15]Gimnastic Tarragona | 0 - 2 | La Hoya Lorca[15] | 16 | |
26/11 00:00 | KT | [11]Real Oviedo | 3 - 1 | Numancia[11] | 16 | |
26/11 02:00 | KT | [13]Alcorcon | 0 - 0 | Sevilla[13] | 16 | |
26/11 02:30 | KT | [14]Zaragoza | 0 - 0 | CF Reus Deportiu[14] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
25/11 22:00 | KT | [8]Hamilton FC | 1 - 1 | Hibernian FC[8] | 15 | |
25/11 22:00 | KT | [7]Hearts | 0 - 0 | Ross County[7] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
25/11 22:00 | KT | [2]Sturm Graz | 1 - 0 | LASK Linz[2] | 16 | |
26/11 00:30 | KT | [7]Rheindorf Altach | 3 - 0 | St.Polten[7] | 16 | |
26/11 00:30 | KT | [4]Trenkwalder Admira | 2 - 0 | Mattersburg[4] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
25/11 22:00 | KT | [19]AFC Wimbledon | 1 - 2 | Walsall[19] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [6]Blackburn Rovers | 2 - 1 | Bristol Rovers[6] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [18]Doncaster Rovers | 2 - 1 | Milton Keynes Dons[18] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [12]Fleetwood Town | 0 - 0 | Blackpool[12] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [20]Gillingham | 0 - 0 | Oldham Athletic[20] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [21]Northampton Town | 0 - 0 | Bury[21] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [11]Portsmouth | 1 - 0 | Plymouth Argyle[11] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [22]Rochdale | 2 - 0 | Peterborough United[22] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [9]Rotherham United | 1 - 3 | Wigan Athletic[9] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [3]Scunthorpe United | 2 - 0 | Charlton Athletic[3] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [1]Shrewsbury Town | 0 - 1 | Bradford AFC[1] | 20 | |
25/11 22:00 | KT | [14]Southend United | 1 - 1 | Oxford United[14] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
25/11 22:00 | KT | [23]Dunstable Town | 1 - 2 | Tiverton Town[23] | 21 | |
25/11 22:00 | KT | [5]Kettering Town | 2 - 0 | Gosport Borough[5] | 21 | |
25/11 22:00 | KT | [13]Merthyr Town | 1 - 1 | Dorchester Town[13] | 21 | |
25/11 22:00 | KT | [7]Redditch United | 2 - 2 | Bishop's Stortford[7] | 21 | |
25/11 22:00 | KT | [12]St Neots Town | 2 - 1 | Basingstoke Town[12] | 21 | |
25/11 22:00 | KT | [18]Stratford Town | 3 - 0 | St Ives Town[18] | 21 | |
25/11 22:00 | KT | [4]Weymouth | 2 - 0 | Biggleswade Town[4] | 21 | |
25/11 22:00 | KT | [9]Frome Town | 3 - 4 | Hitchin Town[9] | 26 | |
25/11 22:00 | KT | Kings Langley | 0 - 0 | Kings Lynn | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
25/11 22:00 | KT | [5]Farsley Celtic | 0 - 1 | Sutton Coldfield Town[5] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [17]Matlock Town | 2 - 0 | Halesowen Town[17] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | [18]Whitby Town | 1 - 2 | Witton Albion[18] | 22 | |
25/11 22:00 | KT | Rushall Olympic | 1 - 0 | Mickleover Sports | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
25/11 22:00 | KT | [10]Brechin City | 1 - 1 | Dundee United[10] | 14 | |
25/11 22:00 | KT | [5]Queen of South | 0 - 3 | Livingston[5] | 14 | |
25/11 22:00 | KT | [3]Dunfermline | 2 - 2 | Dumbarton[3] | 14 | |
25/11 22:00 | KT | [9]Falkirk | 0 - 3 | Greenock Morton[9] | 14 | |
25/11 22:00 | KT | [7]Inverness C.T. | 0 - 2 | St Mirren[7] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
25/11 22:00 | [6]Stranraer | ? - ? | Albion Rovers[6] | |||
25/11 22:00 | KT | [5]East Fife | 6 - 1 | Airdrie United[5] | 14 | |
25/11 22:00 | KT | [2]Raith Rovers | 2 - 0 | Queens Park[2] | 14 | |
25/11 22:00 | KT | [4]Arbroath | 2 - 1 | Forfar Athletic[4] | 14 | |
25/11 22:00 | KT | [3]Alloa Athletic | 1 - 2 | Ayr Utd[3] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
25/11 22:00 | KT | [7]Annan Athletic | 0 - 0 | Clyde[7] | ||
25/11 22:00 | KT | [9]Edinburgh City | 0 - 0 | Cowdenbeath[9] | ||
25/11 22:00 | KT | [5]Elgin City | 5 - 1 | Berwick Rangers[5] | ||
25/11 22:00 | KT | [4]Stenhousemuir | 0 - 1 | Montrose[4] | ||
25/11 22:00 | [1]Stirling Albion | ? - ? | Peterhead[1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
25/11 22:00 | KT | [14]Elite 3000 Helsingor | 0 - 1 | Aalborg BK[14] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
25/11 22:00 | KT | [4]Cliftonville | 1 - 0 | Ballymena United[4] | regular season | |
25/11 22:00 | KT | [8]Dungannon Swifts | 4 - 0 | Carrick Rangers[8] | regular season | |
25/11 22:00 | KT | [6]Glentoran | 0 - 2 | Ards[6] | regular season | |
25/11 22:00 | KT | [1]Coleraine | 1 - 1 | Crusaders FC[1] | regular season | |
26/11 00:30 | KT | [12]Ballinamallard United | 1 - 1 | Warrenpoint Town[12] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
25/11 22:00 | KT | [A-14]Palestino | 1 - 0 | Deportes Iquique[A-14] | apertura | |
26/11 03:00 | KT | [A-2]Universidad de Chile | 0 - 3 | Audax Italiano[A-2] | apertura | |
26/11 05:30 | KT | [A-15]O Higgins | 3 - 1 | Univ Catolica[A-15] | apertura | |
26/11 08:00 | KT | [A-12]Curico Unido | 1 - 0 | Huachipato[A-12] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
25/11 22:00 | KT | [ENG-S PR-10]Banbury United | 2 - 2 | Farnborough Town[ENG-S PR-10] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CN-3]Brackley Town | 4 - 0 | Salford City[ENG CN-3] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CN-6]York City | 3 - 1 | Coalville[ENG CN-6] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG UD1-8]Cleethorpes Town | 1 - 2 | Spennymoor Town[ENG UD1-8] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG-N PR-3]Grantham Town | 4 - 3 | Chorley[ENG-N PR-3] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CN-10]Tamworth | 2 - 2 | Warrington Town AFC[ENG CN-10] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CN-12]AFC Telford United | 4 - 2 | Droylsden[ENG CN-12] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CN-17]Gainsborough Trinity | 2 - 0 | Stafford Rangers[ENG CN-17] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CN-7]Bradford Park Avenue | 1 - 1 | Stourbridge[ENG CN-7] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CN-21]Boston United | 2 - 2 | Kidderminster[ENG CN-21] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CN-20]Nuneaton Town | 5 - 1 | North Ferriby United[ENG CN-20] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CN-11]Stockport County | 2 - 2 | Southport FC[ENG CN-11] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CN-4]Blyth Spartans | 2 - 1 | Stalybridge Celtic[ENG CN-4] | ||
25/11 22:00 | KT | Glossop North End | 0 - 0 | Workington | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CN-14]Alfreton Town | 0 - 2 | Altrincham[ENG CN-14] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CN-16]Leamington | 3 - 1 | Curzon Ashton[ENG CN-16] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG-N PR-21]Marine | 1 - 0 | Fc United Of Manchester[ENG-N PR-21] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG RL1-6]Lewes | 1 - 3 | Truro City[ENG RL1-6] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CS-4]Havant and Waterlooville | 3 - 1 | Dorking[ENG CS-4] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CS-10]East Thurrock United | 3 - 1 | Shortwood United[ENG CS-10] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CS-8]Hemel Hempstead Town | 1 - 1 | Bognor Regis Town[ENG CS-8] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG RYM-6]Hendon | 1 - 1 | Slough Town[ENG RYM-6] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CS-7]Welling United | 0 - 1 | Weston Super Mare[ENG CS-7] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CS-9]St Albans City | 3 - 1 | Poole Town[ENG CS-9] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG RYM-5]Metropolitan Police | 0 - 1 | Wingate Finchley[ENG RYM-5] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CS-22]Whitehawk | 2 - 1 | Chippenham Town[ENG CS-22] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG RL1-48]Brentwood Town | 1 - 2 | Dartford[ENG RL1-48] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG-S PR-8]Chesham United | 2 - 1 | Gloucester City[ENG-S PR-8] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CS-17]Hungerford Town | 0 - 2 | Billericay Town[ENG CS-17] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CS-6]Hampton & Richmond | 5 - 1 | Harlow Town[ENG CS-6] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CS-11]Wealdstone | 1 - 1 | Chelmsford City[ENG CS-11] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CS-15]Eastbourne Borough | 1 - 1 | Royston Town[ENG CS-15] | ||
25/11 22:00 | KT | [ENG CS-19]Oxford City | 1 - 2 | Hereford[ENG CS-19] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
25/11 22:00 | KT | [15]Renaissance Sportive de Berkane | 1 - 2 | Maghrib Association Tetouan[15] | 9 | |
25/11 22:00 | KT | [12]IRT Itihad de Tanger | 1 - 0 | Chabab Atlas Khenifra[12] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
25/11 22:59 | KT | [11]Stade Rennais FC | 2 - 1 | Nantes[11] | 14 | |
26/11 02:00 | KT | [8]Montpellier | 3 - 0 | Lille[8] | 14 | |
26/11 02:00 | KT | [20]Metz | 0 - 2 | Amiens[20] | 14 | |
26/11 02:00 | KT | [13]Dijon | 3 - 1 | Toulouse[13] | 14 | |
26/11 02:00 | KT | [14]ES Troyes AC | 3 - 0 | Angers SCO[14] | 14 | |
26/11 02:00 | KT | [6]Caen | 1 - 0 | Bordeaux[6] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
25/11 22:59 | KT | [11]Portimonense | 2 - 0 | Desportivo de Tondela[11] | 12 | |
26/11 01:15 | KT | [9]Boavista | 1 - 0 | Moreirense[9] | 12 | |
26/11 03:30 | KT | [16]Aves | 1 - 1 | Porto[16] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
25/11 22:59 | KT | [6]APOEL Nicosia | 6 - 1 | Olympiakos Nicosia[6] | 13 | |
25/11 22:59 | KT | [11]Aris Limassol | 0 - 2 | Ermis Aradippou[11] | 13 | |
26/11 00:00 | KT | [2]Anorthosis Famagusta FC | 1 - 1 | AEL Limassol[2] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
25/11 22:59 | KT | [5]Viitorul Constanta | 1 - 1 | ACS Poli Timisoara[5] | 19 | |
26/11 01:45 | KT | [7]Dinamo Bucuresti | 2 - 1 | Politehnica Iasi[7] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
25/11 22:59 | KT | St Gilloise | 0 - 0 | Oud Heverlee | round 2 3 | |
26/11 02:30 | KT | [4]Roeselare | 1 - 2 | Lierse[4] | round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
26/11 00:00 | KT | [5]Royal Antwerp | 0 - 0 | KV Mechelen[5] | 16 | |
26/11 02:00 | KT | [13]Oostende | 1 - 0 | AS Eupen[13] | 16 | |
26/11 02:00 | KT | [4]St-Truidense VV | 0 - 0 | KSC Lokeren[4] | 16 | |
26/11 02:30 | KT | [7]Beveren | 0 - 2 | Sporting Charleroi[7] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
26/11 00:30 | KT | [12]VVV Venlo | 3 - 3 | Willem II[12] | 13 | |
26/11 01:45 | KT | [11]Heracles Almelo | 2 - 1 | NAC Breda[11] | 13 | |
26/11 01:45 | KT | [13]Groningen | 0 - 2 | Feyenoord Rotterdam[13] | 13 | |
26/11 02:45 | KT | [8]SC Heerenveen | 1 - 2 | Zwolle[8] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
26/11 00:30 | KT | [16]Banik Ostrava | 2 - 1 | Mfk Karvina[16] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
26/11 00:30 | KT | [(c)-1]Cusco FC | 0 - 1 | Sport Huancayo[(c)-1] | clausura | |
26/11 03:00 | KT | [(c)-2]Melgar | 4 - 3 | Juan Aurich[(c)-2] | clausura | |
26/11 03:30 | KT | Utc Cajamarca | 0 - 1 | Academia Cantolao | clausura 13 | |
26/11 05:45 | KT | [(c)-10]Sport Rosario | 0 - 0 | Deportivo Union Comercio[(c)-10] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
26/11 01:00 | KT | [4]Chiasso | 1 - 1 | Winterthur[4] | 16 | |
26/11 01:00 | KT | [1]Neuchatel Xamax | 3 - 1 | Wil 1900[1] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
26/11 01:00 | KT | Luzern | 1 - 4 | Basel | 16 | |
26/11 01:00 | KT | Thun | 1 - 2 | St. Gallen | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
26/11 02:00 | KT | [13]Fluminense | 1 - 2 | Sport Club Recife[13] | 37 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
26/11 02:00 | KT | [(c)-8]Petrolero de Yacuiba | 1 - 3 | Jorge Wilstermann[(c)-8] | clausura | |
26/11 04:15 | KT | [(c)-6]Oriente Petrolero | 2 - 0 | Nacional Potosi[(c)-6] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
26/11 02:30 | KT | [1]America MG | 1 - 0 | CRB AL[1] | 38 | |
26/11 02:30 | KT | [4]Parana PR | 1 - 1 | Boa Esporte Clube[4] | 38 | |
26/11 02:30 | KT | [7]Vila Nova (GO) | 0 - 1 | Londrina (PR)[7] | 38 | |
26/11 02:30 | KT | [17]Luverdense | 3 - 0 | Nautico PE[17] | 38 | |
26/11 02:30 | KT | [6]Oeste FC | 1 - 1 | Goias[6] | 38 | |
26/11 02:30 | KT | [2]Internacional | 2 - 0 | Guarani Sp[2] | 38 | |
26/11 02:30 | KT | [3]Ceara | 1 - 0 | ABC RN[3] | 38 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
26/11 03:00 | KT | [13]Belgrano | 2 - 0 | Gimnasia LP[13] | 10 | |
26/11 03:00 | KT | [19]Patronato Parana | 2 - 3 | Union Santa Fe[19] | 10 | |
26/11 05:15 | KT | [2]San Lorenzo | 1 - 0 | Argentinos Juniors[2] | 10 | |
26/11 07:30 | KT | [15]Racing Club | 0 - 1 | Independiente[15] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
26/11 03:00 | KT | [15]Barracas Central | 1 - 0 | Ca Platense[15] | ||
26/11 03:00 | KT | [13]Club Atletico Colegiales | 1 - 2 | Villa San Carlos[13] | ||
26/11 03:00 | KT | [1]Tristan Suarez | 1 - 2 | Talleres Rem De Escalada[1] | ||
26/11 05:30 | KT | [9]Atletico Atlanta | 0 - 2 | UAI Urquiza[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
26/11 03:00 | KT | Cerro Montevideo | 0 - 4 | CA Penarol | clausura 14 | |
26/11 03:00 | KT | Boston River | 3 - 1 | Ca Juventud De Las Piedras | clausura 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina D Group Tebolidun League |
||||||
26/11 03:00 | KT | General Lamadrid | 1 - 0 | Central Ballester | 13 | |
26/11 03:00 | KT | Argentino De Rosario | 1 - 0 | Argentino De Merlo | 13 | |
26/11 03:00 | KT | Liniers | 2 - 1 | Ca Lugano | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
26/11 03:05 | KT | [9]Quilmes | 0 - 2 | Almagro[9] | 10 | |
26/11 05:00 | KT | Atletico Rafaela | 3 - 0 | Csyd Juventud Unida Gualeguaychu | 10 | |
26/11 07:30 | KT | [20]All Boys | 2 - 0 | Guillermo Brown[20] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
26/11 03:30 | KT | Fuerza Amarilla | 3 - 2 | CD Clan Juvenil | clausura 20 | |
26/11 04:00 | KT | Independiente Jose Teran | 4 - 1 | Guayaquil City | clausura 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
26/11 04:00 | Mushuc Runa | ? - ? | Manta | |||
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
26/11 04:00 | KT | [(a)-1]Alianza | 5 - 0 | Aguila[(a)-1] | Apertura | |
26/11 04:00 | KT | [(a)-12]CD Dragon | 3 - 2 | CD FAS[(a)-12] | Apertura | |
26/11 04:00 | KT | [(a)-7]Municipal Limeno | 3 - 0 | Sonsonate[(a)-7] | Apertura | |
26/11 04:00 | KT | [(a)-4]Isidro Metapan | 4 - 2 | Luis Angel Firpo[(a)-4] | Apertura | |
26/11 04:00 | KT | Cd Audaz | 1 - 2 | Cd Chalatenango | Apertura 22 | |
26/11 04:00 | KT | Santa Tecla | 3 - 1 | Cd Pasaquina | Apertura 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
26/11 04:00 | KT | Independiente Fbc | 1 - 3 | Olimpia Asuncion | clausura 20 | |
26/11 06:10 | KT | [2]Guarani CA | 0 - 1 | Sol De America[2] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
26/11 04:00 | KT | Mineros de Guayana | 1 - 0 | Carabobo | semifinal(c) | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
26/11 07:30 | KT | [(c)-7]La Equidad | 1 - 1 | Millonarios[(c)-7] | quarter final(c) | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
26/11 08:00 | KT | [(a)-2]Tigres UANL | 1 - 1 | Club Leon[(a)-2] | quarterfinals(a) | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
26/11 08:00 | KT | [(a)-1]Celaya | 2 - 1 | Alebrijes De Oaxaca[(a)-1] | semifinal(a) |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp