Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Đông Á EAFF Cup |
||||||
26/07 14:00 | KT | [18]Nữ Hàn Quốc | 4 - 0 | Nữ Đài Loan[18] | matchs | |
26/07 17:20 | KT | [13]Nữ Nhật Bản | 0 - 0 | Nữ Trung Quốc[13] | matchs | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
26/07 14:30 | KT | Hainan Star | 2 - 3 | Jiangxi Dark Horse | qiannan 6 | |
26/07 14:30 | KT | Qingdao Red Lions | 0 - 2 | Jinan Xingzhou | dalian 6 | |
26/07 15:00 | KT | Haimen Codion | 1 - 1 | Wuxi Wugou | yancheng 6 | |
26/07 15:00 | KT | Wuhan Jiangcheng | 0 - 1 | Dandong Tengyue | yancheng 6 | |
26/07 18:30 | KT | Quanzhou Yaxin | 0 - 2 | Yanbian Longding | dalian 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
26/07 15:00 | KT | [A-1]Nantong Zhiyun | 4 - 0 | Shenyang Urban[A-1] | 11 | |
26/07 15:00 | KT | Kun Shan | 2 - 0 | Shijiazhuang Kungfu | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
26/07 15:00 | KT | Lokomotiv Moscow Youth | 1 - 3 | Fk Krasnodar Youth | group b 3 | |
26/07 16:00 | KT | Krylya Sovetov Samara Youth | 1 - 2 | Fk Ural Youth | group a 3 | |
26/07 17:00 | KT | Nizhny Novgorod Youth | 2 - 2 | Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | group a 3 | |
26/07 17:00 | KT | Chertanovo Moscow Youth | 3 - 3 | Pfc Sochi Youth | group b 3 | |
26/07 21:00 | KT | Cska Moscow Youth | 1 - 0 | Torpedo Moscow Youth | group a 3 | |
26/07 21:00 | KT | Zenit St.petersburg Youth | 2 - 0 | Orenburg Youth | group a 3 | |
26/07 21:00 | KT | Spartak Moscow Youth | 1 - 1 | Strogino Moscow Youth | group a 3 | |
26/07 21:00 | KT | Kuban Krasnodar Youth | 2 - 4 | Akhmat Grozny Youth | group b 3 | |
26/07 22:00 | KT | Dynamo Moscow Youth | 1 - 0 | Fakel Youth | group b 3 | |
26/07 22:00 | KT | Fk Rostov Youth | 3 - 1 | Khimki Youth | group b 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
26/07 15:30 | KT | Sassari Torres | 3 - 0 | AC Milan U19 | tháng 7 | |
26/07 16:00 | KT | [POR D1-10]Maritimo | 2 - 1 | Leixoes[POR D1-10] | tháng 7 | |
26/07 17:00 | KT | [CYP D1-7]Omonia Nicosia FC | 2 - 0 | Hapoel Katamon Jerusalem[CYP D1-7] | tháng 7 | |
26/07 18:00 | Struga Trim Lum | ? - ? | FK Teteks Tetovo | tháng 7 | ||
26/07 18:00 | KT | [GER D2-6]SC Paderborn 07 | 1 - 0 | Antalyaspor[GER D2-6] | tháng 7 | |
26/07 19:00 | [GER D2-17]Erzgebirge Aue | ? - ? | Berlin AK 07[GER D2-17] | tháng 7 | ||
26/07 21:00 | KT | [ENG PR-9]Brighton | 0 - 1 | Brentford[ENG PR-9] | tháng 7 | |
26/07 22:30 | Hranice Kunz | ? - ? | Sigma Olomouc B | tháng 7 | ||
26/07 23:00 | KT | [DEN D3-5]Middelfart | 1 - 0 | Kolding IF[DEN D3-5] | tháng 7 | |
26/07 23:00 | [CZE CFLM-5]Slovan Rosice | ? - ? | Brno B[CZE CFLM-5] | tháng 7 | ||
26/07 23:00 | KT | Jiskra Usti Nad Orlici | 5 - 2 | Zdar Nad Sazavou | tháng 7 | |
26/07 23:30 | KT | Bronshoj | 0 - 3 | Fa 2000 | tháng 7 | |
26/07 23:30 | KT | [DEN D2A-7]Aarhus Fremad | 3 - 1 | If Lyseng[DEN D2A-7] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | [SPA D1-20]Alaves | 2 - 1 | Besiktas[SPA D1-20] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | [HOL D1-6]Vitesse Arnhem | 1 - 2 | OFI Crete[HOL D1-6] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | Rathfriland Rangers | 0 - 2 | Glenavon Lurgan | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | [SPA D1-17]Cadiz | 1 - 1 | Las Palmas[SPA D1-17] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | [SPA D2-15]Ud Ibiza | 1 - 1 | Cartagena[SPA D2-15] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | [HOL D2-10]VVV Venlo | 1 - 2 | PAE Atromitos[HOL D2-10] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | Holbaek | 1 - 1 | Vanlose If | tháng 7 | |
27/07 01:00 | KT | [HOL D1-1]Ajax Amsterdam | 3 - 1 | Shakhtar Donetsk[HOL D1-1] | tháng 7 | |
27/07 01:00 | KT | [ENG-S PR-5]Dorchester Town | 0 - 0 | Yeovil Town[ENG-S PR-5] | tháng 7 | |
27/07 01:00 | KT | [ENG L1-11]Ipswich | 3 - 1 | Southend United[ENG L1-11] | tháng 7 | |
27/07 01:00 | KT | [HOL D2-19]Telstar | 1 - 0 | IJsselmeervogels[HOL D2-19] | tháng 7 | |
27/07 01:00 | KT | [MAL D2A-2]Marsaxlokk | 1 - 1 | Birkirkara FC[MAL D2A-2] | tháng 7 | |
27/07 01:00 | KT | Uruguay U17 | 4 - 2 | Chile U17 | tháng 7 | |
27/07 01:00 | KT | Walthamstow | 0 - 3 | Leyton Orient | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | Bishops Cleeve | 0 - 5 | Yate Town | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [ENG CN-11]Southport FC | 2 - 0 | Bolton Wanderers[ENG CN-11] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [ENG-S CE-13]Stratford Town | 1 - 4 | Woking[ENG-S CE-13] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | AFC Totton | 2 - 2 | Aldershot Town | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [ENG RYM-13]Potters Bar Town | 1 - 1 | Boreham Wood[ENG RYM-13] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [NIR CH-10]Dundela | 3 - 0 | Portadown FC[NIR CH-10] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | Stamford AFC | 5 - 0 | Stevenage Borough | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [NIR CH-1]Newry City | 0 - 2 | Warrenpoint Town[NIR CH-1] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | Tobermore United | 1 - 3 | Ballymena United | tháng 7 | |
27/07 01:30 | Selby Town | ? - ? | New York City Fc | tháng 7 | ||
27/07 01:30 | KT | Tooting Mitcham United | 0 - 4 | Hendon | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [ENG-S CE-19]Barwell | 3 - 1 | Bedworth United[ENG-S CE-19] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [ENG-N PR-8]Guiseley | 3 - 0 | Darlington[ENG-N PR-8] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [ENG-S CE-3]Coalville | 3 - 0 | Corby Town[ENG-S CE-3] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | Selby Town | 0 - 4 | York City | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [NIR D1-10]Carrick Rangers | 4 - 4 | Ards[NIR D1-10] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | Westfields | 3 - 1 | Metropolitan Police | tháng 7 | |
27/07 01:45 | [ENG-S PR-13]Truro City | ? - ? | Plymouth Argyle[ENG-S PR-13] | tháng 7 | ||
27/07 01:45 | KT | [ENG CN-18]Bradford Park Avenue | 0 - 1 | Scunthorpe United[ENG CN-18] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG CS-23]Concord Rangers | 1 - 1 | Dagenham and Redbridge[ENG CS-23] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG-N PR-17]Radcliffe Borough | 1 - 2 | Oldham Athletic[ENG-N PR-17] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG Conf-16]Wealdstone | 5 - 1 | Billericay Town[ENG Conf-16] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG LCH-4]Nottingham Forest | 2 - 2 | Notts County[ENG LCH-4] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [NIR CH-9]Annagh United | 4 - 2 | Dungannon Swifts[NIR CH-9] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-6]Rushden&Diamonds | 1 - 1 | Brackley Town[ENG-S CE-6] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG-N PR-10]Ashton United | 0 - 1 | Widnes[ENG-N PR-10] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-12]Needham Market | 4 - 0 | Bury[ENG-S CE-12] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | Slimbridge Afc | 2 - 1 | Weston Super Mare | tháng 7 | |
27/07 01:45 | [ENG-S PR-19]Winchester City | ? - ? | Havant and Waterlooville[ENG-S PR-19] | tháng 7 | ||
27/07 01:45 | [ENG-S CE-11]Stourbridge | ? - ? | Redditch United[ENG-S CE-11] | tháng 7 | ||
27/07 01:45 | KT | City Of Liverpool | 2 - 1 | Fc United Of Manchester | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG CS-24]Hungerford Town | 3 - 2 | Leatherhead[ENG CS-24] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG RYM-2]Bishop's Stortford | 2 - 2 | Grays Athletic[ENG RYM-2] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | Binfield | 0 - 5 | Slough Town | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-5]Alvechurch | 1 - 4 | Hereford[ENG-S CE-5] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [Welsh PR-5]Connah's QN | 3 - 3 | Nantwich Town[Welsh PR-5] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG CN-9]Alfreton Town | 2 - 1 | Derby County[ENG CN-9] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-8]Royston Town | 0 - 1 | Peterborough Sports[ENG-S CE-8] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | Witton Albion | ? - ? | Marine | tháng 7 | ||
27/07 01:45 | [ENG CS-5]Cheshunt | ? - ? | Hayes&Yeading[ENG CS-5] | tháng 7 | ||
27/07 01:45 | KT | Evesham United | 1 - 1 | Redditch United | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | Leighton Town | 1 - 2 | AFC Dunstable | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-7]Swindon Supermarine | 0 - 3 | Taunton Town[ENG-S PR-7] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | Ware | 1 - 4 | Enfield Town | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-11]Stourbridge | 1 - 0 | Banbury United[ENG-S CE-11] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | Lincoln United | 2 - 3 | Gainsborough Trinity | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | Brentwood Town | 0 - 3 | Aveley | tháng 7 | |
27/07 01:45 | Ashford Town | ? - ? | Beaconsfield Sycob | tháng 7 | ||
27/07 01:45 | KT | [NIR D1-2]Cliftonville | 4 - 0 | Bangor City FC[NIR D1-2] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | Billericay Town | 1 - 5 | Wealdstone | tháng 7 | |
27/07 02:00 | KT | [POR D1-3]SL Benfica | 3 - 2 | Newcastle United[POR D1-3] | tháng 7 | |
27/07 04:00 | KT | [SLV D1(a)-2]CD FAS | 0 - 1 | Alianza[SLV D1(a)-2] | tháng 7 | |
27/07 07:30 | KT | [SPA D1-2]Barcelona | 2 - 2 | Juventus[SPA D1-2] | tháng 7 | |
27/07 09:30 | KT | [SPA D1-1]Real Madrid | 2 - 2 | Club America[SPA D1-1] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
26/07 16:30 | KT | [10]Mitchelton | 4 - 0 | Brisbane Strikers[10] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
26/07 17:00 | KT | [6]Gyeongnam FC | 2 - 1 | Ansan Greeners[6] | 29 | |
26/07 17:30 | [5]Chungnam Asan | ? - ? | Seoul E Land[5] | 24 | ||
26/07 17:30 | KT | [7]Gimpo Fc | 1 - 1 | Bucheon 1995[7] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
26/07 17:00 | KT | [4]Avondale Heights | 1 - 2 | Port Melbourne Sharks[4] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bangladesh |
||||||
26/07 17:00 | KT | [4]Sheikh Jamal | 2 - 2 | Swadhinata Ks[4] | 21 | |
26/07 17:00 | KT | [11]Uttar Baridhara Sc | 0 - 7 | Saif Sporting[11] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
26/07 17:30 | [2]St George Willawong | ? - ? | The Gap BPL[2] | |||
26/07 17:30 | [3]Newmarket Sfc | ? - ? | Centenary Stormers[3] | |||
26/07 17:30 | KT | St George Willawong | 7 - 1 | The Gap BPL | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
26/07 18:00 | KT | [12]Balcatta | 0 - 1 | Perth SC[12] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
26/07 19:15 | KT | [9]Misc Mifa Petaling | 1 - 2 | Sabah FA[9] | 13 | |
26/07 20:00 | KT | [8]Melaka United | 4 - 1 | Pulau Pinang[8] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Premier League |
||||||
26/07 19:15 | KT | [3]Johor Darul Takzim II | 4 - 0 | UiTM[3] | 13 | |
26/07 20:00 | KT | [7]Selangor PKNS | 0 - 1 | Perak[7] | 13 | |
26/07 20:00 | KT | [2]Terengganu B DKTT-Team | 0 - 2 | PDRM[2] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Bắc Thụy Điển |
||||||
26/07 20:00 | [N-3]Gif Sundsvall U21 | ? - ? | IFK Norrkoping U21[N-3] | |||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nam Thụy Điển |
||||||
26/07 21:00 | [S-6]IFK Varnamo U21 | ? - ? | Malmo FF U21[S-6] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
26/07 21:00 | KT | Hay Al Wadi | 2 - 0 | Wad Nobawi | 30 | |
26/07 21:00 | KT | Hilal Obayed | 0 - 0 | Hilal Al Fasher | 30 | |
26/07 21:00 | KT | Al Hilal Omdurman | 3 - 0 | Tuti Sc Khartoum | 30 | |
26/07 21:00 | KT | Ahli Shandi | 2 - 1 | Ahli Marawi | 30 | |
27/07 00:15 | KT | Al Shorta Algadarf | 0 - 1 | Alamal Atbara | 30 | |
27/07 00:15 | KT | Hilal Al Sahel | 9 - 3 | Khartoum Al Watani | 30 | |
27/07 00:15 | KT | Al Merreikh | 4 - 1 | Kober Khartoum | 30 | |
27/07 00:15 | KT | Hay Al Arab | 0 - 0 | Ahli Al Khartoum | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
26/07 21:00 | KT | Atlas U20 | 4 - 1 | Club Tijuana U20 | 5 | |
26/07 21:00 | KT | San Luis U20 | 0 - 2 | Cruz Azul U20 | 5 | |
26/07 21:00 | KT | Leon U20 | 0 - 0 | Deportivo Toluca Mexiquense U20 | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
26/07 22:00 | [5]Suduva | ? - ? | FK Zalgiris Vilnius[5] | 20 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
26/07 22:00 | KT | [16]Sozopol | 0 - 2 | Spartak Pleven[16] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
26/07 22:00 | KT | Aksi Wolves | 2 - 3 | FCI Tallinn | 3 | |
26/07 22:59 | KT | Helios Kharkiv | 0 - 9 | Trans Narva | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
26/07 22:30 | KT | [CYP D1-2]AEK Larnaca | 1 - 1 | Midtjylland[CYP D1-2] | 2 | |
27/07 00:00 | KT | [CZE D1-2]Viktoria Plzen | 5 - 0 | HJK Helsinki[CZE D1-2] | 2 | |
27/07 00:00 | KT | [MOL D1-1]Sheriff | 1 - 0 | NK Maribor[MOL D1-1] | 2 | |
27/07 00:30 | KT | [LUX D1-1]F91 Dudelange | 1 - 4 | Pyunik[LUX D1-1] | 2 | |
27/07 02:00 | KT | [IRE PR-1]Shamrock Rovers | 2 - 1 | Ludogorets Razgrad[IRE PR-1] | 2 | |
27/07 02:00 | KT | [MKD D1-11]Korzo Prilep | 0 - 1 | Dinamo Zagreb[MKD D1-11] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Europa Conference League Cup |
||||||
26/07 22:59 | KT | Lincoln City | 0 - 1 | Tobol Kostanai | qualifying 2 | |
27/07 00:15 | KT | [Welsh PR-1]The New Saints | 0 - 0 | Vikingur Reykjavik[Welsh PR-1] | qualifying 2 | |
27/07 01:00 | KT | [Kos L-1]Ballkani | 6 - 0 | SP La Fiorita[Kos L-1] | qualifying 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||||||
26/07 22:59 | KT | Motor Lublin | 4 - 2 | Slask Wroclaw B | preliminary round | |
27/07 00:20 | KT | [POL D1-12]Ruch Chorzow | 2 - 0 | Znicz Pruszkow[POL D1-12] | preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
26/07 23:30 | KT | [10]EL Masry | 1 - 2 | El Sharqia Dokhan[10] | 27 | |
26/07 23:30 | KT | [15]Ghazl El Mahallah | 0 - 0 | Ceramica Cleopatra[15] | 27 | |
27/07 02:00 | KT | [12]Ittihad Alexandria | 2 - 1 | Enppi[12] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
27/07 00:00 | KT | [15]Orgryte | 1 - 1 | Vasteras SK FK[15] | 15 | |
27/07 00:00 | KT | [7]Osters IF | 3 - 2 | AFC United[7] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá African Nations Championship |
||||||
27/07 01:00 | KT | [115]Guinea Bissau | 1 - 0 | Gambia[115] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
27/07 01:00 | KT | [(a)-6]Academia Cantolao | 1 - 2 | Atletico Grau[(a)-6] | clausura | |
27/07 03:15 | KT | [(a)-11]Utc Cajamarca | 0 - 2 | Sporting Cristal[(a)-11] | clausura | |
27/07 05:30 | KT | [(a)-14]Sport Huancayo | 4 - 0 | Carlos A Mannucci[(a)-14] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
27/07 01:30 | KT | [3]Fjolnir | 0 - 2 | Fylkir[3] | 14 | |
27/07 02:15 | KT | [11]Kv Vesturbaeja | 2 - 2 | Kordrengir[11] | 14 | |
27/07 02:15 | KT | [5]UMF Selfoss | 1 - 4 | Umf Afturelding[5] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
27/07 02:00 | KT | [9]Melipilla | 1 - 2 | Deportes Recoleta[9] | 21 | |
27/07 05:00 | KT | [12]Deportes Santa Cruz | 2 - 0 | Fernandez Vial[12] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá UEFA European Women's Championship |
||||||
27/07 02:00 | KT | [8]Nữ Anh | 4 - 0 | Nữ Thụy Điển[8] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
27/07 02:15 | KT | [(a)-3]Leones | 0 - 0 | Llaneros FC[(a)-3] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Paraguay |
||||||
27/07 03:00 | KT | Primavera De Curuguaty | 1 - 6 | Benjamin Aceval | 2 | |
27/07 05:30 | KT | [PAR D2-15]2 De Mayo | 3 - 4 | Sportivo Iteno[PAR D2-15] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Iceland |
||||||
27/07 03:00 | KT | Kb Ice | 5 - 0 | Km Reykjavik | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
27/07 04:30 | KT | [12]Chapecoense SC | 0 - 0 | Gremio[12] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
27/07 04:40 | KT | [(a)-13]Patriotas | 0 - 0 | Jaguares De Cordoba[(a)-13] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
27/07 05:00 | KT | [(a)-1]CF Atlante | 3 - 0 | Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-1] | apertura | |
27/07 07:05 | KT | [(a)-4]Correcaminos Uat | 0 - 0 | Alebrijes De Oaxaca[(a)-4] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
27/07 05:15 | KT | [(a)-13]Nacional Potosi | 3 - 1 | Real Santa Cruz[(a)-13] | clausura | |
27/07 07:30 | KT | [(a)-11]Oriente Petrolero | 4 - 1 | Club Guabira[(a)-11] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
27/07 05:30 | KT | [(a)-5]CA Penarol | 2 - 0 | Ca Rentistas[(a)-5] | torneo intermedio | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
27/07 06:00 | KT | [14]Arsenal de Sarandi | 0 - 3 | Rosario Central[14] | 2st phase | |
27/07 06:00 | KT | [22]Barracas Central | 2 - 1 | Patronato Parana[22] | 2st phase | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
27/07 07:00 | KT | [(a)-10]Atlas | 1 - 2 | Club Tijuana[(a)-10] | apertura | |
27/07 07:00 | KT | [(a)-1]Monterrey | 1 - 0 | Puebla[(a)-1] | apertura | |
27/07 07:00 | KT | [(a)-9]Cf Indios De Ciudad Juarez | 0 - 1 | Tigres UANL[(a)-9] | apertura | |
27/07 09:05 | KT | [(a)-13]Atletico San Luis | 0 - 0 | CDSyC Cruz Azul[(a)-13] | apertura | |
27/07 09:05 | KT | [(a)-5]Club Leon | 0 - 1 | Toluca[(a)-5] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Conmebol-Sudamericano Women |
||||||
27/07 07:00 | KT | [9]Nữ Brazil | 2 - 0 | Paraguay Womens[9] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF League |
||||||
27/07 07:00 | KT | Waterhouse | 0 - 0 | Pacific | 1 | |
27/07 09:00 | KT | Aguila | 1 - 1 | Alajuelense | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
27/07 07:10 | KT | [17]Estudiantes de Caseros | 1 - 0 | CA Brown Adrogue[17] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Canada |
||||||
27/07 09:30 | KT | [MLS-10]Vancouver Whitecaps FC | 1 - 1 | Toronto FC[MLS-10] | chung kết |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp