Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
27/01 10:05 | KT | [(c)-17]Cimarrones De Sonora | 3 - 0 | Morelia[(c)-17] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp bóng đá nữ châu Á |
||||||
27/01 15:00 | KT | [13]Nữ Nhật Bản | 1 - 1 | Nữ Hàn Quốc[13] | bảng | |
27/01 15:00 | KT | [32]Nữ Việt Nam | 2 - 2 | Nữ Myanmar[32] | bảng | |
27/01 21:00 | KT | [11]Nữ Úc | 2 - 1 | Nữ Thái Lan[11] | bảng | |
27/01 21:00 | KT | [64]Nữ Philippines | 6 - 0 | Nữ Indonesia[64] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
27/01 15:00 | KT | [BUL D1-10]Cska 1948 Sofia | 0 - 0 | Stal Mielec[BUL D1-10] | tháng 1 | |
27/01 17:00 | KT | [UKR D1-2]Dynamo Kyiv | 1 - 1 | Bodo Glimt[UKR D1-2] | tháng 1 | |
27/01 18:00 | KT | [SPA D1-11]Osasuna | 0 - 1 | Alaves[SPA D1-11] | tháng 1 | |
27/01 18:30 | KT | [BUL D2-5]Ludogorets Razgrad Ii | 3 - 0 | Yantra Gabrovo[BUL D2-5] | tháng 1 | |
27/01 19:00 | KT | [GER D1-8]Koln | 2 - 2 | Schalke 04[GER D1-8] | tháng 1 | |
27/01 19:00 | KT | [DEN SASL-6]Silkeborg IF | 2 - 0 | Odense BK[DEN SASL-6] | tháng 1 | |
27/01 19:00 | KT | [HOL D1-8]Cambuur Leeuwarden | 0 - 1 | Heracles Almelo[HOL D1-8] | tháng 1 | |
27/01 19:00 | KT | [POL PR-16]Warta Poznan | 0 - 0 | Metalist Kharkiv[POL PR-16] | tháng 1 | |
27/01 19:00 | KT | [BUL D1-7]Lokomotiv Plovdiv | 0 - 0 | Etar Veliko Tarnovo[BUL D1-7] | tháng 1 | |
27/01 19:00 | KT | [SVK D1-4]DAC Dunajska Streda | 1 - 1 | Backa Topola[SVK D1-4] | tháng 1 | |
27/01 19:00 | KT | [CZE D1-9]Slovan Liberec | 3 - 1 | FK Shkendija 79[CZE D1-9] | tháng 1 | |
27/01 19:00 | KT | [DEN SASL-12]Vejle | 1 - 1 | Jagiellonia Bialystok[DEN SASL-12] | tháng 1 | |
27/01 19:00 | KT | [164]Indonesia | 4 - 1 | Timor Leste[164] | tháng 1 | |
27/01 19:30 | KT | [AUT D1-3]Wolfsberger AC | 1 - 1 | Bohemians 1905[AUT D1-3] | tháng 1 | |
27/01 19:30 | KT | [Kos L-4]Kf Llapi | 2 - 0 | Brera Strumica[Kos L-4] | tháng 1 | |
27/01 20:00 | KT | [GER D1-16]Augsburg | 3 - 3 | SSV Jahn Regensburg[GER D1-16] | tháng 1 | |
27/01 20:00 | KT | [UKR D1-6]PFC Oleksandria | 0 - 1 | Ballkani[UKR D1-6] | tháng 1 | |
27/01 20:00 | KT | [POL PR-12]Piast Gliwice | 3 - 0 | Arda[POL PR-12] | tháng 1 | |
27/01 20:00 | KT | [POL PR-18]LKS Nieciecza | 1 - 1 | Radnik Surdulica[POL PR-18] | tháng 1 | |
27/01 20:00 | KT | [GER D1-10]Mainz 05 | 0 - 1 | Eintr Frankfurt[GER D1-10] | tháng 1 | |
27/01 20:00 | KT | [POL PR-15]Gornik Leczna | 0 - 0 | Novi Pazar[POL PR-15] | tháng 1 | |
27/01 20:00 | KT | [84]Uzbekistan | 3 - 0 | South Sudan[84] | tháng 1 | |
27/01 20:00 | KT | [GER D1-11]Bochum | 0 - 2 | Fortuna Dusseldorf[GER D1-11] | tháng 1 | |
27/01 20:00 | KT | [GER D2-7]Nurnberg | 9 - 0 | Pribram[GER D2-7] | tháng 1 | |
27/01 21:00 | KT | [LUX D1-1]F91 Dudelange | 0 - 1 | Molde[LUX D1-1] | tháng 1 | |
27/01 21:00 | KT | [POL PR-3]Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Zorya[POL PR-3] | tháng 1 | |
27/01 21:00 | KT | [POL PR-6]Wisla Plock | 1 - 2 | Ludogorets Razgrad[POL PR-6] | tháng 1 | |
27/01 21:30 | KT | [GER WD1-2]Nữ Hoffenheim | 2 - 1 | Nữ Sc Sand[GER WD1-2] | tháng 1 | |
27/01 22:00 | KT | [91]Bahrain | 3 - 1 | Uganda[91] | tháng 1 | |
27/01 23:00 | KT | [SWE D1-2]AIK Solna | 1 - 2 | Sollentuna United FF[SWE D1-2] | tháng 1 | |
28/01 00:00 | KT | [SWE D1-12]Hacken | 2 - 3 | Fredrikstad[SWE D1-12] | tháng 1 | |
28/01 00:00 | KT | [AUS D3C-2]Deutschlandsberger Sc | 4 - 0 | Kapfenberg Superfund[AUS D3C-2] | tháng 1 | |
28/01 01:30 | KT | Pors Grenland | 4 - 2 | Halsen | tháng 1 | |
28/01 04:00 | KT | [BOL D1(a)-5]Royal Pari | 1 - 1 | Real Santa Cruz[BOL D1(a)-5] | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Vòng Loại World Cup (Châu Á) |
||||||
27/01 16:10 | KT | [35]Australia | 4 - 0 | Việt Nam[35] | bảng | |
27/01 17:00 | KT | [26]Nhật Bản | 2 - 0 | Trung Quốc[26] | bảng | |
27/01 19:00 | KT | [95]Lebanon | 0 - 1 | Hàn Quốc[95] | bảng | |
27/01 21:30 | KT | [21]Iran | 1 - 0 | Iraq[21] | bảng | |
27/01 22:00 | KT | [69]United Arab Emirates | 2 - 0 | Syria[69] | bảng | |
28/01 00:15 | KT | [51]Saudi Arabia | 1 - 0 | Oman[51] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ả rập Xê út |
||||||
27/01 19:25 | KT | Al Taraji | 3 - 1 | Al Safa Ksa | group b 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
27/01 20:00 | [N-8]Niki Volou | ? - ? | ASK Olympiakos Volou[N-8] | |||
27/01 20:00 | KT | Niki Volou | 1 - 0 | ASK Olympiakos Volou | staffel nord 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Albania |
||||||
27/01 20:25 | KT | [ALB D1-8]Skenderbeu Korca | 0 - 1 | Teuta Durres[ALB D1-8] | tứ kết | |
27/01 22:45 | KT | [ALB D1-7]KS Dinamo Tirana | 1 - 1 | Partizani Tirana[ALB D1-7] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
27/01 21:00 | KT | [6]Delhi Dynamos | 2 - 3 | Hyderabad[6] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
27/01 22:00 | KT | Pumas Unam U20 | 4 - 0 | Monterrey U20 | clausura 14 | |
28/01 00:00 | KT | Club America U20 | 3 - 1 | Atlas U20 | clausura 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Confederation Cup Châu Phi |
||||||
28/01 00:00 | [ALG D1-7]Js Kabylie | ? - ? | Royal Leopards[ALG D1-7] | |||
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
28/01 00:00 | KT | Sporting Clube De Portugal U23 | 1 - 1 | Vizela U23 | xuống hạng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
28/01 00:30 | KT | [3]Videoton Puskas Akademia | 1 - 0 | Ferencvarosi TC[3] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Spain Primera Division RFEF |
||||||
28/01 01:00 | KT | Extremadura | 0 - 2 | Talavera CF | Group A | |
28/01 03:00 | KT | UD Logrones | 1 - 0 | Calahorra | Group A | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Cearense Division 1 |
||||||
28/01 01:00 | KT | Uniclinic Atletico Cearense Ce | 1 - 1 | Pacajus Ce | primeira fase 7 | |
28/01 01:30 | KT | [2]Ferroviario Ce | 4 - 0 | Crato Por[2] | primeira fase | |
28/01 02:00 | KT | Caucaia | 1 - 0 | Maracana Ce | primeira fase 7 | |
28/01 02:00 | KT | Icasa(CE) | 2 - 0 | Iguatu Ce | primeira fase 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
28/01 02:45 | KT | [3]Club Brugge | 0 - 0 | St Gilloise[3] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
28/01 03:15 | KT | [7]GD Estoril-Praia | 1 - 2 | Arouca[7] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
28/01 04:00 | [(c)-9]Real Sociedad Tocoa | ? - ? | Upnfm[(c)-9] | 20 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Vòng Loại World Cup (Nam Mỹ) |
||||||
28/01 04:00 | KT | [46]Ecuador | 1 - 1 | Brazil[46] | 1 | |
28/01 06:00 | KT | [43]Paraguay | 0 - 1 | Uruguay[43] | 1 | |
28/01 07:15 | KT | [24]Chile | 1 - 2 | Argentina[24] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
28/01 04:00 | KT | [(a)-9]Union Magdalena | 0 - 0 | Alianza Petrolera[(a)-9] | apertura | |
28/01 06:05 | KT | [(c)-18]Patriotas | 2 - 0 | Dep.Independiente Medellin[(c)-18] | apertura | |
28/01 08:10 | KT | [(c)-5]Deportivo Pereira | 1 - 1 | America de Cali[(c)-5] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||||||
28/01 05:00 | KT | [5]Ypiranga Rs | 2 - 1 | Sao Luiz(RS)[5] | 1 | |
28/01 07:30 | KT | Sao Jose Poa Rs | 1 - 0 | Guarany De Bage | 1 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||||||
28/01 06:00 | KT | [4]Juventus Sc | 2 - 2 | Marcilio Dias Sc[4] | primeira fase | |
28/01 07:30 | KT | Brusque | 0 - 0 | Camboriu Sc | primeira fase 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Paulista |
||||||
28/01 06:00 | KT | Mirassol | 3 - 1 | Bragantino | 1 | |
28/01 07:30 | KT | Guarani Sp | 2 - 1 | Sao Paulo | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Vòng Loại World Cup (Bắc Mỹ) |
||||||
28/01 07:00 | KT | [57]Jamaica | 1 - 2 | Mexico[57] | 3 | |
28/01 07:00 | KT | [11]Mỹ | 1 - 0 | El Salvador[11] | 3 | |
28/01 08:05 | KT | [76]Honduras | 0 - 2 | Canada[76] | 3 | |
28/01 09:05 | KT | [49]Costa Rica | 1 - 0 | Panama[49] | 3 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp