Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
28/07 14:30 | KT | Shijiazhuang Kungfu | 1 - 2 | Dandong Tengyue | duyun 14 | |
28/07 14:30 | KT | Inner Mongolia Caoshangfei | 0 - 2 | Guangxi Baoyun | duyun 14 | |
28/07 14:30 | KT | Dongguan Guanlian | 5 - 1 | Yunnan Kunglu | yancheng 14 | |
28/07 14:30 | KT | Hebei Elite | 2 - 2 | China U20 | yancheng 14 | |
28/07 14:30 | KT | Jiangxi Dark Horse | 2 - 1 | Wuxi Wugou | yancheng 14 | |
28/07 14:30 | KT | Jiading Boji | 2 - 1 | Qingdao Red Lions | luxi 14 | |
28/07 14:30 | KT | Xiamen Egret Island | 1 - 0 | Qingdao West Coast | luxi 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Olympic |
||||||
28/07 15:00 | KT | Saudi Arabia U23 | 1 - 3 | Brazil U23 | groups | |
28/07 15:00 | KT | Đức U23 | 1 - 1 | Bờ Biển Ngà U23 | groups | |
28/07 15:30 | KT | Romania U23 | 0 - 0 | New Zealand U23 | groups | |
28/07 15:30 | KT | Hàn Quốc U23 | 6 - 0 | Honduras U23 | groups | |
28/07 18:00 | KT | Tây Ban Nha U23 | 1 - 1 | Argentina U23 | groups | |
28/07 18:00 | KT | Australia U23 | 0 - 2 | Ai Cập U23 | groups | |
28/07 18:30 | KT | Nam Phi U23 | 0 - 3 | Mexico U23 | groups | |
28/07 18:30 | KT | Nhật Bản U23 | 4 - 0 | Pháp U23 | groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
28/07 15:30 | KT | [B-5]Beijing Guoan | 1 - 1 | Shanghai East Asia FC[B-5] | group b | |
28/07 15:30 | KT | Hebei Hx Xingfu | 1 - 0 | Dalian Yifang Aerbin | group b 9 | |
28/07 17:30 | KT | Tianjin Teda | 1 - 4 | Changchun YaTai | group b 9 | |
28/07 19:30 | KT | [B-2]ShenHua SVA FC | 0 - 0 | Wuhan ZALL[B-2] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Premier League |
||||||
28/07 15:45 | KT | [4]Kelantan FA | 1 - 2 | PDRM[4] | 14 | |
28/07 20:00 | KT | PKNP | 0 - 4 | Kelantan United | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
28/07 16:30 | KT | [B-4]Nanjing Fengfan | 0 - 1 | Guizhou Zhicheng[B-4] | second stage | |
28/07 18:35 | KT | [C-4]Shenyang Urban | 1 - 0 | Xinjiang Tianshan Leopard[C-4] | second stage | |
28/07 19:00 | KT | [C-1]Wuhan Three Towns | 5 - 1 | Shenzhen Peng City[C-1] | second stage | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
28/07 16:30 | KT | [7]Queensland Lions SC | 5 - 0 | Capalaba[7] | 15 | |
28/07 17:00 | KT | [5]Sunshine Coast Wanderers | 1 - 1 | Brisbane Roar Am[5] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nga |
||||||
28/07 17:00 | KT | Strogino Moscow | 0 - 3 | Krasava Odintsovo | 2 | |
28/07 20:00 | KT | [RUS D2U-5]Torpedo Miass | 2 - 0 | Chelyabinsk[RUS D2U-5] | 2 | |
28/07 20:00 | KT | [RUS D2U-7]Irtysh 1946 Omsk | 1 - 2 | Dinamo Barnaul[RUS D2U-7] | 2 | |
28/07 20:00 | KT | [RUS D2WA-1]Zvezda Sint Petersburg | 1 - 0 | Volga Tver[RUS D2WA-1] | 2 | |
28/07 20:30 | KT | [RUS D2S-12]Legion Dynamo | 0 - 0 | Spartak Nalchik[RUS D2S-12] | 2 | |
28/07 20:30 | KT | [RUS D2CA-1]Rodina Moskva | 2 - 3 | Torpedo Vladimir[RUS D2CA-1] | 2 | |
28/07 20:30 | KT | [RUS D2U-10]Spartak Tuymazy | 1 - 1 | Volga Ulyanovsk[RUS D2U-10] | 2 | |
28/07 20:30 | KT | Ilpar | 0 - 3 | Zenit-Izhevsk | 2 | |
28/07 21:00 | KT | [RUS D2S-3]FK Anzhi | 0 - 0 | Mashuk-KMV[RUS D2S-3] | 2 | |
28/07 21:00 | KT | [RUS D2S-8]SKA Rostov | 0 - 0 | Forte Taganrog[RUS D2S-8] | 2 | |
28/07 21:00 | KT | [RUS D2U-14]FK Tyumen | 0 - 0 | Zvezda Perm[RUS D2U-14] | 2 | |
28/07 21:30 | KT | [RUS D2WA-5]Kairat Moskva | 1 - 0 | FK Kaluga[RUS D2WA-5] | 2 | |
28/07 22:00 | KT | [RUS D2S-6]Dynamo Stavropol | 1 - 0 | Kuban Kholding[RUS D2S-6] | 2 | |
28/07 22:00 | KT | [RUS D2CB-9]Dinamo Briansk | 1 - 1 | Dnepr Smolensk[RUS D2CB-9] | 2 | |
28/07 22:00 | KT | [RUS D2WB-2]Volna Nizhegorodskaya | 0 - 0 | Shinnik Yaroslavl[RUS D2WB-2] | 2 | |
28/07 22:00 | KT | Leningradets | 4 - 0 | Dynamo St | 2 | |
28/07 22:00 | KT | [RUS D2CB-3]Dinamo Vladivostok | 2 - 1 | Chertanovo Moscow[RUS D2CB-3] | 2 | |
28/07 22:00 | KT | Sokol | 2 - 3 | Saransk | 2 | |
28/07 22:45 | KT | [RUS D2CA-10]Peresvet Podolsk | 1 - 1 | FK Zvezda Ryazan[RUS D2CA-10] | 2 | |
28/07 22:59 | KT | [RUS D2S-11]Chernomorets Novorossiysk | 0 - 3 | FK Biolog[RUS D2S-11] | 2 | |
28/07 22:59 | KT | [RUS D2S-2]Chayka K Sr | 2 - 0 | Avangard[RUS D2S-2] | 2 | |
28/07 22:59 | KT | [RUS D2CA-4]Saturn | 0 - 2 | Znamya Noginsk[RUS D2CA-4] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm A |
||||||
28/07 18:00 | KT | [A-12]Senja | 3 - 3 | Kongsvinger[A-12] | ||
28/07 20:30 | KT | [A-4]Alta | 1 - 1 | Tromsdalen UIL[A-4] | ||
28/07 21:00 | KT | [A-8]Valerenga B | 1 - 1 | IF Floya[A-8] | ||
28/07 23:00 | KT | [A-2]IL Hodd | 1 - 0 | Brattvag[A-2] | ||
28/07 23:00 | KT | [A-3]Asker | 2 - 0 | Floro[A-3] | ||
29/07 00:00 | KT | [A-10]Moss | 1 - 3 | Eidsvold TF[A-10] | 9 | |
29/07 00:00 | KT | [A-5]Kvik Halden | 1 - 0 | Baerum SK[A-5] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mongolia Premier League |
||||||
28/07 18:00 | KT | Athletic 220 | 0 - 0 | Ulaanbaatar City | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
28/07 19:00 | [ENG L1-6]Oxford United | ? - ? | Peterborough United[ENG L1-6] | tháng 7 | ||
28/07 19:00 | [ENG PR-11]Aston Villa | ? - ? | Nottingham Forest[ENG PR-11] | tháng 7 | ||
28/07 20:00 | KT | [TUR D1-16]Antalyaspor | 1 - 1 | Umraniyespor[TUR D1-16] | tháng 7 | |
28/07 21:00 | KT | [GER D1-6]Bayer Leverkusen | 1 - 2 | Utrecht[GER D1-6] | tháng 7 | |
28/07 21:00 | [TUR D1-11]Konyaspor | ? - ? | Goztepe[TUR D1-11] | tháng 7 | ||
28/07 21:00 | KT | [FRA D1-18]Nantes | 0 - 1 | Lorient[FRA D1-18] | tháng 7 | |
28/07 21:00 | KT | [TUR D2-5]Altay Spor Kulubu | 3 - 0 | Giresunspor[TUR D2-5] | tháng 7 | |
28/07 21:00 | KT | [HOL D1-3]AZ Alkmaar | 2 - 0 | OFI Crete[HOL D1-3] | tháng 7 | |
28/07 21:00 | KT | [TUR D1-7]Alanyaspor | 2 - 2 | Hatayspor[TUR D1-7] | tháng 7 | |
28/07 21:00 | KT | [MKD D2E-3]Pehchevo | 0 - 0 | Osogovo[MKD D2E-3] | tháng 7 | |
28/07 21:30 | KT | [ISR D2-4]Beitar Tel Aviv Ramla | 1 - 3 | Hapoel Ramat Gan FC[ISR D2-4] | tháng 7 | |
28/07 22:00 | KT | [ITA C1A-2]Alessandria | 4 - 1 | Renate Ac[ITA C1A-2] | tháng 7 | |
28/07 22:00 | KT | [CYP D1-6]Olympiakos Nicosia | 6 - 1 | Onisilos Sotiras[CYP D1-6] | tháng 7 | |
28/07 22:00 | KT | Spartak Pleven | 1 - 2 | Dunav Ruse | tháng 7 | |
28/07 22:00 | KT | [ITA D2-11]Frosinone | 1 - 2 | Viterbese[ITA D2-11] | tháng 7 | |
28/07 22:00 | KT | [MKD D1-11]Vardar Skopje | 2 - 2 | Renova Cepciste[MKD D1-11] | tháng 7 | |
28/07 22:00 | KT | [CYP D1-9]Doxa Katokopias | 2 - 0 | Karmiotissa Pano Polemidion[CYP D1-9] | tháng 7 | |
28/07 22:00 | KT | [GEO D1-3]Saburtalo Tbilisi | 1 - 1 | Sabah FA[GEO D1-3] | tháng 7 | |
28/07 22:30 | KT | [FRA D2-1]ES Troyes AC | 1 - 2 | Metz[FRA D2-1] | tháng 7 | |
28/07 22:30 | KT | [MKD D2W-2]Ohrid 2004 | 5 - 1 | Karaorman[MKD D2W-2] | tháng 7 | |
28/07 22:30 | KT | [ALB D1-7]Skenderbeu Korca | 1 - 3 | Gjilani[ALB D1-7] | tháng 7 | |
28/07 23:00 | KT | [GER D1-1]Bayern Munich | 0 - 2 | Monchengladbach[GER D1-1] | tháng 7 | |
28/07 23:00 | KT | [SPA D1-5]Real Sociedad | 2 - 1 | Monaco[SPA D1-5] | tháng 7 | |
28/07 23:00 | KT | [ITA D2-1]Empoli | 3 - 0 | Pontedera[ITA D2-1] | tháng 7 | |
28/07 23:00 | KT | [TUR D1-3]Fenerbahce | 2 - 2 | Zwolle[TUR D1-3] | tháng 7 | |
28/07 23:00 | KT | [ITA D1-14]Udinese | 2 - 3 | Sturm Graz[ITA D1-14] | tháng 7 | |
28/07 23:00 | KT | [SPA D32-3]SD Amorebieta | 0 - 1 | Osasuna B[SPA D32-3] | tháng 7 | |
28/07 23:00 | Slagelse Bi | ? - ? | Holbaek | tháng 7 | ||
28/07 23:00 | KT | [ITA D1-1]Inter Milan | 6 - 0 | Crotone[ITA D1-1] | tháng 7 | |
28/07 23:00 | KT | [CYP D1-4]Anorthosis Famagusta FC | 4 - 1 | PAEEK Keryneias[CYP D1-4] | tháng 7 | |
28/07 23:00 | KT | [CRO D2-6]Radnik Sesvete | 1 - 2 | Dugo Selo[CRO D2-6] | tháng 7 | |
28/07 23:15 | [GER D1-14]Hertha Berlin | ? - ? | Villarreal[GER D1-14] | tháng 7 | ||
28/07 23:30 | KT | Bellinzona | 1 - 0 | Lugano | tháng 7 | |
28/07 23:30 | KT | [SPA D1-16]Alaves | 1 - 0 | CD Mirandes[SPA D1-16] | tháng 7 | |
28/07 23:30 | KT | [SPA D2-14]Real Oviedo | 1 - 2 | Cultural Leonesa[SPA D2-14] | tháng 7 | |
28/07 23:45 | KT | [SPA D1-13]Valencia | 0 - 2 | Zaragoza[SPA D1-13] | tháng 7 | |
29/07 00:00 | [GER RegN(s)-6]Vfv Borussia 06 Hildesheim | ? - ? | Arminia Hannover[GER RegN(s)-6] | tháng 7 | ||
29/07 00:00 | KT | [FRA D4A-8]Plabennec | 2 - 4 | Stade Brestois[FRA D4A-8] | tháng 7 | |
29/07 00:00 | [SPA D2-15]Alcorcon | ? - ? | Crotone[SPA D2-15] | tháng 7 | ||
29/07 00:00 | [ENG LCH-16]Coventry | ? - ? | Norwich City[ENG LCH-16] | tháng 7 | ||
29/07 00:00 | KT | [SPA D31-10]Compostela | 0 - 3 | CD Lugo[SPA D31-10] | tháng 7 | |
29/07 00:00 | KT | Cd Cayon | 0 - 3 | Racing de Santander | tháng 7 | |
29/07 00:00 | KT | [GRE D1-11]Lamia | 0 - 1 | Apollon Smirnis[GRE D1-11] | tháng 7 | |
29/07 00:00 | KT | [SPA D34-1]UCAM Murcia | 0 - 1 | Atletico Pulpileno[SPA D34-1] | tháng 7 | |
29/07 00:00 | KT | [SPA D2-4]Leganes | 2 - 1 | Rayo Majadahonda[SPA D2-4] | tháng 7 | |
29/07 00:00 | KT | Delbrucker Sc | 3 - 1 | SV Lippstadt | tháng 7 | |
29/07 00:00 | KT | [SPA D32-8]SD Logrones | 0 - 0 | Burgos CF[SPA D32-8] | tháng 7 | |
29/07 00:00 | KT | [SPA D1-9]Granada | 0 - 1 | Alcorcon[SPA D1-9] | tháng 7 | |
29/07 00:45 | KT | [AUT D1-1]Red Bull Salzburg | 1 - 0 | Atletico Madrid[AUT D1-1] | tháng 7 | |
29/07 01:00 | KT | [ENG L2-6]Forest Green Rovers | 1 - 2 | Swansea City[ENG L2-6] | tháng 7 | |
29/07 01:00 | KT | [ENG LCH-21]Derby County | 1 - 0 | Real Betis[ENG LCH-21] | tháng 7 | |
29/07 01:00 | KT | [ENG L1-14]Doncaster Rovers | 0 - 4 | Sheffield United[ENG L1-14] | tháng 7 | |
29/07 01:00 | KT | CD San Roque | 0 - 0 | Sevilla Atletico | tháng 7 | |
29/07 01:00 | KT | [SER D1-4]Radnicki Nis | 1 - 2 | Dubocica Leskovac[SER D1-4] | tháng 7 | |
29/07 01:30 | KT | [ENG LCH-22]Wycombe Wanderers | 1 - 0 | Leicester City[ENG LCH-22] | tháng 7 | |
29/07 01:30 | KT | [ENG LCH-15]Blackburn Rovers | 1 - 1 | Leeds United[ENG LCH-15] | tháng 7 | |
29/07 01:30 | KT | [ENG-N PR-22]Basford Utd | 0 - 3 | Mansfield Town[ENG-N PR-22] | tháng 7 | |
29/07 01:30 | [ENG RYM-10]Bognor Regis Town | ? - ? | Portsmouth[ENG RYM-10] | tháng 7 | ||
29/07 01:45 | KT | [ENG L1-13]Milton Keynes Dons | 1 - 3 | Tottenham Hotspur[ENG L1-13] | tháng 7 | |
29/07 01:45 | [ENG-N PR-3]Lancaster City | ? - ? | Carlisle[ENG-N PR-3] | tháng 7 | ||
29/07 01:45 | KT | Sevenoaks Town | 1 - 0 | Tonbridge Angels | tháng 7 | |
29/07 02:00 | KT | [ENG PR-2]Manchester United | 2 - 2 | Brentford[ENG PR-2] | tháng 7 | |
29/07 02:00 | KT | [POR D1-2]Porto | 1 - 1 | AS Roma[POR D1-2] | tháng 7 | |
29/07 02:00 | KT | [FRA D1-11]Saint-Etienne | 1 - 2 | Marseille[FRA D1-11] | tháng 7 | |
29/07 02:00 | KT | Xerez CD | 2 - 1 | Real Madrid Castilla | tháng 7 | |
29/07 02:30 | KT | [SPA D1-17]Elche | 2 - 2 | Tenerife[SPA D1-17] | tháng 7 | |
29/07 05:00 | KT | [ENG PR-10]Everton | 1 - 0 | Pumas UNAM[ENG PR-10] | tháng 7 | |
29/07 07:45 | KT | [COL D1(c)-3]Millonarios | 2 - 3 | Atletico Nacional[COL D1(c)-3] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
28/07 19:15 | KT | [8]Sabah FA | 2 - 2 | Pahang[8] | 15 | |
28/07 20:00 | KT | [5]Selangor PB | 1 - 3 | Johor FC[5] | 15 | |
28/07 20:00 | KT | [12]UiTM | 0 - 1 | Pulau Pinang[12] | 15 | |
28/07 20:00 | KT | [10]Melaka United | 2 - 0 | Terengganu[10] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm B |
||||||
28/07 19:45 | KT | [B-14]Rosenborg B | 0 - 2 | Sotra Sk[B-14] | ||
28/07 22:00 | KT | [B-9]Kjelsas IL | 0 - 1 | Levanger[B-9] | ||
28/07 22:30 | KT | [B-2]Skeid Oslo | 2 - 1 | Oygarden[B-2] | ||
28/07 23:00 | KT | [B-11]Fram Larvik | 3 - 2 | Egersunds IK[B-11] | ||
29/07 00:00 | KT | [B-1]Arendal | 1 - 1 | Floy Flekkeroy Il[B-1] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Romania |
||||||
28/07 21:30 | KT | As Zimbrul Slobozia Conachi | 1 - 6 | Sporting Liesti | 1 | |
28/07 21:30 | KT | Faurei | 0 - 0 | Agricola Borcea | 1 | |
28/07 21:30 | KT | Industria Galda | 0 - 0 | Unirea Alba Iulia | 1 | |
28/07 21:30 | KT | Ascs Petrolul 95 | 2 - 2 | Csm Flacara Moreni | 1 | |
28/07 21:30 | KT | Tileagd | 2 - 1 | Luceafarul Oradea B | 1 | |
28/07 21:30 | KT | ACS Sageata Navodari | 4 - 0 | Gloria Albesti | 1 | |
28/07 21:30 | KT | Universitatea De Vest | 1 - 2 | Acs Ghiroda | 1 | |
28/07 21:30 | KT | As Victoria Branesti | 0 - 2 | Tunari | 1 | |
28/07 21:30 | KT | Acs Viitorul Simian | 1 - 3 | Cs Gilortul Targu Carbunesti | 1 | |
28/07 21:40 | KT | Pascani | 1 - 3 | Husana Husi | 1 | |
28/07 21:40 | KT | Viitorul Curita | 2 - 0 | SC Bacau | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
28/07 22:00 | KT | Dakkada | 0 - 0 | Nasarawa United | 36 | |
28/07 22:00 | KT | [14]Abia Warriors | 5 - 1 | Adamawa United[14] | 36 | |
28/07 22:00 | KT | [7]Enugu Rangers International | 1 - 0 | Katsina United[7] | 36 | |
28/07 22:00 | KT | [18]Ifeanyi Ubah | 1 - 1 | Akwa United[18] | 36 | |
28/07 22:00 | KT | [16]Jigawa Golden Stars | 1 - 1 | Warri Wolves[16] | 36 | |
28/07 22:00 | KT | [6]Kwara United | 1 - 0 | Kano Pillars[6] | 36 | |
28/07 22:00 | KT | [8]Lobi Stars | 1 - 1 | Enyimba International[8] | 36 | |
28/07 22:00 | KT | [11]Mfm | 2 - 2 | Rivers United[11] | 36 | |
28/07 22:00 | KT | [17]Sunshine Stars | 3 - 2 | Plateau United[17] | 36 | |
28/07 22:00 | KT | [15]Wikki Tourist | 4 - 2 | Heartland[15] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
28/07 22:00 | KT | [13]Cobresal | 1 - 1 | Melipilla[13] | 13 | |
29/07 02:30 | KT | [11]Union Espanola | 3 - 1 | Huachipato[11] | 13 | |
29/07 05:00 | KT | [8]O Higgins | 2 - 2 | Curico Unido[8] | 13 | |
29/07 07:30 | KT | [2]Union La Calera | 2 - 1 | Palestino[2] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
28/07 22:30 | KT | [2]RoPS Rovaniemi | 2 - 0 | Musa[2] | 17 | |
28/07 22:30 | KT | [1]Gnistan | 0 - 3 | Kpv[1] | 17 | |
28/07 22:30 | KT | [11]Klubi 04 | 0 - 1 | JIPPO[11] | 17 | |
28/07 22:30 | KT | [5]VPS Vaasa | 2 - 1 | Jaro[5] | 17 | |
28/07 22:30 | KT | [6]Ekenas IF Fotboll | 0 - 0 | PK-35[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||||||
28/07 22:30 | KT | [A-8]Lahden Reipas | 3 - 2 | Japs[A-8] | ||
28/07 23:30 | KT | [A-11]Pk Keski Uusimaa Pkku | 0 - 2 | Kapa Helsinki[A-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||||||
28/07 22:30 | [B-10]Tpv Tampere | ? - ? | Kaarinan Pojat[B-10] | |||
28/07 22:30 | [B-7]Honka Akatemia | ? - ? | Salon Palloilijat Salpa[B-7] | |||
28/07 22:30 | KT | [B-5]Jazz | 1 - 1 | Fc Ilves-kissat[B-5] | ||
28/07 23:00 | KT | [B-12]Ilves Tampere Ii | 3 - 2 | Vantaa[B-12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
28/07 22:30 | KT | [5]Nomme United | 1 - 1 | Tallinna Levadia 2[5] | 13 | |
28/07 22:30 | KT | [9]Elva | 1 - 3 | Flora Tallinn Ii[9] | 13 | |
28/07 22:59 | KT | [6]Parnu Jk | 1 - 2 | Maardu Fc Starbunker[6] | 13 | |
28/07 23:30 | KT | [3]Paide Linnameeskond B | 2 - 1 | Jk Welco Elekter[3] | 13 | |
28/07 23:30 | KT | [2]JK Tallinna Kalev | 5 - 1 | Tartu JK Tammeka B[2] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
28/07 22:30 | KT | Abu Salim | 1 - 0 | Alittihad Misurata | group b 22 | |
28/07 22:30 | KT | Olympic Azzaweya | 2 - 1 | Al Khmes | group b 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Estonia |
||||||
28/07 23:30 | KT | [4]Tabasalu Charma | 2 - 5 | Viimsi Mrjk[4] | ||
29/07 00:00 | KT | [6]Kohtla Jarve Jk Jarve | 3 - 2 | Vandra Jk Vaprus[6] | ||
29/07 00:00 | KT | [7]Tallinna Fc Ararat | 3 - 2 | Laanemaa Haapsalu[7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo miền tây |
||||||
28/07 23:30 | KT | [WV-4]Rw Rankweil | 0 - 1 | Bregenz[WV-4] | ||
28/07 23:30 | KT | [WS-9]Usk Anif | 0 - 3 | Sv Wals Grunau[WS-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
29/07 00:00 | KT | [19]Al-Hudod | 1 - 2 | Al Quwa Al Jawiya[19] | 38 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
29/07 00:00 | KT | [MOL D1-9]Sheriff | 3 - 1 | Alashkert[MOL D1-9] | 2 | |
29/07 00:00 | KT | [AZE D1-1]Neftci Baku | 0 - 1 | Olympiakos[AZE D1-1] | 2 | |
29/07 00:30 | KT | [ROM D1-2]CFR Cluj | 2 - 0 | Lincoln City[ROM D1-2] | 2 | |
29/07 00:45 | KT | [DEN SASL-4]Midtjylland | 1 - 1 | Celtic[DEN SASL-4] | 2 | |
29/07 01:00 | KT | [TUR D1-2]Galatasaray | 1 - 2 | PSV Eindhoven[TUR D1-2] | 2 | |
29/07 01:00 | KT | [BUL D1-1]Ludogorets Razgrad | 3 - 1 | NK Mura 05[BUL D1-1] | 2 | |
29/07 01:15 | KT | [SUI Sl-1]Young Boys | 3 - 2 | Slovan Bratislava[SUI Sl-1] | 2 | |
29/07 01:30 | KT | [CZE D1-2]Sparta Praha | 2 - 0 | Rapid Wien[CZE D1-2] | 2 | |
29/07 01:30 | KT | [SER D1-3]Crvena Zvezda | 5 - 0 | Kairat Almaty[SER D1-3] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
29/07 00:00 | KT | [7]FK Haugesund | 2 - 1 | Stromsgodset[7] | 2 | |
29/07 00:00 | KT | [9]Odd Grenland | 2 - 3 | Sandefjord[9] | 2 | |
29/07 00:00 | KT | [13]Mjondalen | 1 - 2 | Stabaek[13] | 2 | |
29/07 00:00 | KT | [6]Lillestrom | 2 - 0 | Sarpsborg 08 FF[6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
29/07 00:00 | KT | [NE-7]Berliner Fc Dynamo | 2 - 1 | Energie Cottbus[NE-7] | ||
29/07 00:00 | KT | [NE-3]Chemie Leipzig | 0 - 2 | Germania Halberstadt[NE-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
29/07 00:00 | KT | Flora Tallinn Iii | 12 - 0 | Fcp Parnu | 3 | |
29/07 00:00 | KT | FCI Tallinn | 8 - 1 | Parnu Sadam | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Faroe |
||||||
29/07 00:00 | KT | [5]B36 Torshavn | 3 - 0 | Tb Tuoroyri[5] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Paraguay |
||||||
29/07 00:00 | KT | Deportivo Recoleta | 1 - 2 | General Caballero | 1 | |
29/07 02:00 | KT | Deportivo Primavera | 0 - 6 | Olimpia Asuncion | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Áo |
||||||
29/07 00:00 | KT | Kuchl | 0 - 3 | Blau Weiss Linz | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
29/07 00:15 | KT | [6]Godoy Cruz | 1 - 2 | Atletico Tucuman[6] | 2st phase | |
29/07 00:15 | KT | [15]Union Santa Fe | 0 - 1 | CA Banfield[15] | 2st phase | |
29/07 02:30 | KT | [26]Sarmiento Junin | 1 - 0 | Ca Platense[26] | 2st phase | |
29/07 02:30 | KT | [19]Velez Sarsfield | 0 - 0 | Defensa Y Justicia[19] | 2st phase | |
29/07 04:45 | KT | [17]Independiente | 2 - 0 | Patronato Parana[17] | 2st phase | |
29/07 07:00 | KT | [1]Lanus | 0 - 3 | River Plate[1] | 2st phase | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
29/07 01:00 | KT | [4]Schaffhausen | 1 - 1 | Sc Kriens[4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
29/07 01:00 | KT | Botafogo Rj Youth | 1 - 0 | Sport Club Recife Youth | 8 | |
29/07 01:00 | KT | Cr Flamengo Rj Youth | 1 - 1 | Cruzeiro Youth | 8 | |
29/07 01:00 | KT | Fortaleza Youth | 0 - 1 | Atletico Go Youth | 8 | |
29/07 01:00 | KT | Santos Youth | 1 - 3 | Sao Paulo Youth | 8 | |
29/07 01:00 | KT | Atletico Mineiro Youth Mg | 2 - 1 | Palmeiras Youth | 8 | |
29/07 06:00 | KT | America Mg Youth | 1 - 0 | Ceara Youth | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
29/07 01:00 | KT | [3]Volsungur Husavik | 2 - 1 | Haukar[3] | 14 | |
29/07 01:00 | KT | [10]Leiknir F | 2 - 2 | Kf Fjallabyggdar[10] | 14 | |
29/07 02:15 | KT | [8]Magni | 4 - 2 | Fjardabyggd[8] | 14 | |
29/07 02:15 | KT | [1]Throttur Vogur | 0 - 0 | Ir Reykjavik[1] | 14 | |
29/07 02:15 | KT | [5]Kv Vesturbaeja | 3 - 1 | Umf Njardvik[5] | 14 | |
29/07 02:15 | KT | [11]Kari Akranes | 3 - 3 | Reynir Sandgerdi[11] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
29/07 01:00 | KT | [6]Maghreb Fez | 2 - 3 | RCA Raja Casablanca Atlhletic[6] | 30 | |
29/07 01:00 | KT | [1]Wydad Casablanca | 2 - 0 | Forces Armee Royales[1] | 30 | |
29/07 03:30 | KT | [11]Olympique de Safi | 0 - 0 | MCO Mouloudia Oujda[11] | 30 | |
29/07 03:30 | KT | [10]HUSA Hassania Agadir | 2 - 0 | Difaa Hassani Jdidi[10] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
29/07 01:00 | Kfr Aegir | ? - ? | Dalvik Reynir | |||
29/07 03:00 | KT | Vidir Gardur | 2 - 1 | Ih Hafnarfjordur | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
29/07 02:15 | KT | [4]Fjolnir | 2 - 1 | Grindavik[4] | 14 | |
29/07 02:15 | [3]Kordrengir | ? - ? | Vikingur Olafsvik[3] | 14 | ||
29/07 03:00 | KT | [7]Vestri | 4 - 3 | Grotta Seltjarnarnes[7] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland nữ |
||||||
29/07 02:15 | KT | [4]Nữ Stjarnan | 2 - 1 | Nữ Umf Selfoss[4] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
29/07 02:30 | KT | [BRA D1-5]Atletico Paranaense | 2 - 1 | Atletico Clube Goianiense[BRA D1-5] | 4 | |
29/07 05:15 | KT | [BRA D1-10]Santos | 4 - 0 | Juazeirense Ba[BRA D1-10] | 4 | |
29/07 07:30 | KT | [BRA D1-2]Atletico Mineiro | 2 - 0 | Bahia[BRA D1-2] | 4 | |
29/07 07:30 | KT | [BRA D1-16]Sao Paulo | 2 - 0 | Vasco da Gama[BRA D1-16] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Colombia |
||||||
29/07 03:00 | KT | [COL D1(c)-14]Patriotas | 1 - 0 | Real Santander[COL D1(c)-14] | 3 | |
29/07 03:00 | [COL D1(c)-8]Alianza Petrolera | ? - ? | Millonarios[COL D1(c)-8] | |||
29/07 06:00 | KT | [COL D1(c)-4]Atletico Bucaramanga | 1 - 1 | Envigado[COL D1(c)-4] | 3 | |
29/07 08:05 | KT | [COL D1(c)-11]Dep.Independiente Medellin | 1 - 1 | Deportiva Once Caldas[COL D1(c)-11] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
29/07 03:00 | KT | Gualaceo SC | 1 - 0 | Sociedad Deportivo Quito | ||
29/07 03:00 | KT | Santo Domingo | 1 - 1 | Pottu via HO | ||
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
29/07 03:00 | KT | [CRC D1(c)-9]AD grecia | 4 - 0 | Cartagines Deportiva SA[CRC D1(c)-9] | apertura | |
29/07 07:00 | KT | [CRC D1(c)-3]Herediano | 0 - 1 | Guadalupe[CRC D1(c)-3] | apertura | |
29/07 08:00 | KT | [CRC D1(c)-5]Ad San Carlos | 2 - 2 | Alajuelense[CRC D1(c)-5] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Iceland |
||||||
29/07 03:00 | KT | Isbjorninn | 1 - 2 | Kfr Hvolsvollur | ||
29/07 03:00 | KT | Kfb | 1 - 2 | Hamar Hveragerdi | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
29/07 05:00 | KT | [6]Avai | 1 - 0 | Remo Belem (PA)[6] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
29/07 05:30 | KT | [8]Universidad de Concepcion | 1 - 1 | Cd Magallanes[8] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
29/07 06:00 | KT | [C-3]Academia Puerto Cabello | 0 - 2 | Deportivo La Guaira[C-3] | central | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
29/07 06:30 | KT | [21]Atlanta United Fc Ii | 2 - 1 | Tulsa Roughneck[21] | regular season | |
29/07 07:05 | KT | [24]Sporting Kansas City ii | 1 - 2 | Louisville City[24] | regular season | |
29/07 07:30 | KT | [15]San Antonio | 1 - 2 | El Paso Locomotive[15] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
29/07 07:05 | KT | [MEX D2(c)-13]Tampico Madero | 3 - 2 | Leones Univ Guadalajara[MEX D2(c)-13] | apertura | |
29/07 09:05 | KT | Raya2 Expansion | 1 - 2 | Cancun | apertura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
29/07 09:00 | [12]Vancouver Whitecaps FC | ? - ? | Austin Aztex[12] | 7 | ||
29/07 09:30 | KT | [5]Los Angeles FC | 2 - 2 | Minnesota United[5] | regular season |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp